ปรึกษาด่วนเสริมจมูกที่ไหนดี ที่เป็นธรรมชาติ และไม่แพง ปลอดภัย

หน้า: 1 2 3

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ปรึกษาด่วนเสริมจมูกที่ไหนดี ที่เป็นธรรมชาติ และไม่แพง ปลอดภัย  (อ่าน 118861 ครั้ง)
Guest
คนขี้เหร่
เรทกระทู้
« เมื่อ: 12 ก.ย. 07, 16:01 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

อยากไปแต่กลัว ช่วยเล่าประสบการณ์หน่อย แล้ว หน้าบวมกี่วัน
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
นก
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 29 ก.ย. 08, 08:29 น »

TT0TT คนที่เขาถูกธรรมชาติกลั่นแกล้งกะมิสิ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
2คู่
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 18 ม.ค. 09, 20:24 น »

อยากรู้ว่าที่รักษ์ราม อ่ะ 5000 บาททุกคนเลยป่ะ

แล้วถ้าให้ระดับความเจ็บ 1-10 ให้ประมาณไหนอ่ะ

คนที่ไปทำมาแล้วช่วยตอบหน่อยนะ (ที่รักษ์รามนะ)
Tags:
Guest
กิ๊ฟ
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 28 ม.ค. 09, 12:27 น »

^_^ เราไปทำที่คลินิกคุณหมอกมล แถวๆ ทาว์น  อิน ทาว์น มาดูเป็นธรรมชาติมากเลย ดูเนียนมาก นี่ทำมาไม่ถึงเดือนน่ะ  รู้สึกดีอ่า ราคาไม่แพงน่ะ พี่ทีมงานเค้าบอกว่า พี่ปอย ก็ทำที่นี้ ถ้าใครอยากทำจมูกเราว่า คุณหมอกมลก็เป็นอีกทางเลือกหนึ่งน่ะ ลองดูๆ อยากให้สวยๆ กานนน
Tags:
Guest
dkkdkd
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 28 ม.ค. 09, 17:47 น »

ผลข้างเคียงที่ได้จากจมูกมีอะไรบ้างอ่ะ บอกด้วยเถิด สาวๆ ที่ไปทำมานานๆ แล้วอะค่ะ  
Tags:
Guest
momay
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 3 ก.พ. 09, 22:04 น »

อยากทำจมูกอ่ะค่ะ ใครที่มีรูปช่วยส่งมาให้ดูได้มั้ยคะ
ทั้งก่อนและหลังทำที่ gissy_gizza***
ขอบคุณค่ะ
Tags:
Guest
pla ka
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 6 พ.ค. 09, 17:40 น »

เป็นเรื่องปกติแล้วค่ะที่สมัยนี้เค้าเรียกว่าสวยด้วยแพทย์ ก็จริงหนิคะ ขอให้มีเงิน ก็สวยได้ ดิฉันเป็นคนหนึ่งในกลุ่มคนจำพวกนั้น ตอนแรกดิฉันตัดสินใจเสริมจมูกด้วยการฉีดสารที่เรียกว่าฟิลเลอร์ค่ะ มันก็โอเคนะคะ ฉีดมาก็สวยดี แต่ว่าได้ยินมาว่ามันจะไม่ถาวร ก็เลยไปปรึกษาหมอที่คลินิก เลอบางกอก ตรงตลาดบองมาเช่ค่ะ คุณหมอและพยาบาลที่นั่นอัธยาศรัยดีมาก อธิบายถึงรายละเอียดต่างๆที่ดิฉันควรจะพอทราบ ก็เลยตัดสินใจขึ้นเขียงทำเลย ไม่ถึง 15 นาทีก็เสร็จละ ได้จมูกใหม่ที่พอใจสุดๆ มีแต่คนทักว่าไปทำอะไรมาเพราะสวยขึ้น พอบอกเค้าก็ไม่เชื่อว่าไปทำมาเพราะคุณหมอทำให้ดูเนียนและเป็นธรรมชาติมาก ถ้าสนใจ ลองโทรไปถามที่เบอร์ 02-5911699 หรือ 083-0608176 ค่ะ ที่สำคัญไม่ต้องเสียค่าปรึกษานะค่ะ ลองดูค่ะ ;D ^_^
Tags:
Guest
Bobby
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 9 พ.ค. 09, 13:04 น »

ผมมีที่แนะนำครับ คุณหมอเก่งมากๆ ยังหนุ่มๆอยู่เลยและเคยทำให้ดาราเกาหลี บางคนมาแล้วด้วย
คุณหมอมีความปราณีตในการเหลาเเท่งซิลิโคนให้สวยงามครับ คุณหมอมือเบามากๆครับ
รับประกันความสวยและปลอดภัยครับ คลีนิคอยู่เเถวเสรี คุณหมอมาจากโรงพยาบาลชื่อดังครับ 
สนใจ โทรมาที่ 087-9911052 ยินดีให้คำแนะนำครับ
Tags:
Guest
Ivy
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 12 พ.ค. 09, 17:49 น »

เห็นใครๆก็นิยมไปทำจมูกกัน เพื่อนของน้องสาวตัดสินใจเข้ารับบริการที่โรงพยาบาลดังแห่งหนึ่งที่มีชื่อเสียงด้านศัลยกรรม เสียเงินไปตั้งสองหมื่น ปรากฎว่าจมูกโผล่ ตอนแรกนึกว่าเป็นสิว พอผ่านไปสักพัก ทะลุออกมาเลย น่ากลัวมาก   โทรปรึกษาหมอหลายคลินิก จนในที่สุดน้องเค้าตัดสินใจแก้กับคุณหมอที่เลอบางกอก สาขาประชานิเวศน์ 1 เพราะคุณหมออธิบายให้คำปรึกษาอย่างละเอียด และพนักงานที่นี่ก็น่ารักมาก ตอนนี้จมูกของเพื่อนน้องสาวสวยมากเลย เหมือนไม่ได้ทำศัลยกรรม ดูเป็นธรรมชาติมาก ถ้าใครไปทำจมูกมาแล้วมีปัญหาหรือสนใจจะศัลยกรรม ลองติดต่อเลอบางกอก 02-5911699 หรือเบอร์ 083-0608176
Tags:
Guest
อยากแชร์ประสบการณ์
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 20 ก.ค. 09, 14:08 น »

แชร์ประสบการณ์เสริมจมูก ตอนแรกก่อนตัดสินใจทำจมูก ก็พยายามหาข้อมูลทางอินเทอร์เน็ตเยอะมากๆ หลายเดือน ปรึกษาหลายที่ แต่ก็ไม่มั่นใจว่าจะทำที่ไหนดี เนื่องจากพอดูข้อมูลทางเน็ตมากๆ มันทำให้รู้อย่างหนึ่งว่าบางที่คนเข้ามาชม ว่าคลินิคไหนดี บางที่ก็เป็นคนไม่กี่คน เข้าข่ายเป็นการทำการตลาดทางอินเทอร์เน็ต แต่เนื่องจากได้เห็นผลงานของคุณหมอวรวิทย์ ( ผลจากจริงๆ )จากคนรู้จัก เท่าที่ดูก็ชอบ เพราะคุณหมอจะทำออกมาสวย และเป็นธรรมชาติดี จากนั้นก็ขอรายชือ สกุล แล้วนำไปตรวจจากเว็บแพทย์สภา ก็พบชื่อคุณหมอ สรุปสบายใจได้ จากนั้นก็ตัดสินใจเข้าไปปรึกษา พบว่าคุณหมอเป็นกันเอง น่ารัก และใจดีมาก ก็เลยตัดสินใจทำวันนั้นเลย ที่เลือกที่นี่(จุฬาเวช) เพราะ 1 คนรู้จักที่ไปทำมา ทำออกมาสวย และเป็นธรรมชาติ และไม่มีปัญหาอะไร เค้าทำมาสิบกว่าปีแล้ว 2 ราคาที่ไม่แพงเกินไป เมื่อเทียบกับคลินิคบางแห่ง(ค้ากำไรเกินควร) 3 คุณหมอเป็นแพทย์แน่นอน สบายใจได้ 4 เวลาคุยกับคุณหมอสบายๆ คุณหมอน่ารัก และใจดี ( เห็นว่าคุณหมอประจำอยู่สองที่ แต่ที่จุฬาเวชจะถูกว่า เข้าใจว่าค่าเช่าที่ไม่แพงเท่าอีกที่หนึ่งที่คุณหมอประจำอยู่ ) สรุปว่าน่าเชื่อถือค่ะ
:: 5 ::
ลืมว่าจะเอาข้อมูลมาให้ดู http://www.tmc.or.th/service_check.php ค้นพบทั้งหมด 1 คน นพ.วรวิทย์ วรภัทรากุล - อนุสาขาศัลยศาสตร์ตกแต่งและเสริมสร้างใบหน้า ปีที่จบการศึกษา 2548 - โสต ศอ นาสิกวิทยา ปีที่จบการศึกษา 2531 ปล. อยากจะแชร์ประสบการณ์ และข้อมูลเพื่อให้เป็นทางเลือกหนึ่งในการตัดสินใจ เนื่องจากก่อนตัดสินใจทำก็หาข้อมูลเยอะ แต่ก็ไม่รู้จะเชื่อที่ไหนดี พอได้ลองทำแล้วก็อยากจะบอกเล่าสิ่งดีๆ ต่อไปให้เพื่อนๆ ( เพราะที่ๆไปทำมาดีและไม่แพงเกินไป )

Tags:
Guest
ทำนานแล้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 24 ก.ค. 09, 17:09 น »

แชร์ประสบการณ์จ้า เราเคยทำนานแล้วของเราเป็นแบบกันกระแทกอ่ะหมอบอกแบบนี้คือมันจะจับพลิกไปมา หรือ กันเวลาโดนอารัยแรงๆได้อ่ะ(ไม่ใช่แบบโดนของแข็งนะ) ทำมาประมาณ 5 ปีแล้ว เราทำแถว เทพารักษ์ โรงพยาบาลจุฬาเวช ถ้าเป็นแบบกันกระแทกตอนเราทำ 10,000 บาท แบบเป็นแท่งธรรมดา อยู่ ที่ 6,000 (ทำมา 5ปีแล้วไม่รู้ราคาเปลี่ยนยังเช็คก่อนล่ะกันนะ) คุณหมอเอาตัวซิริโคนให้เราเปรียบเทียบด้วยว่าอันไหนดี แบบกันกระแทกจะเหมือน เยลลี่เลย นิ่มมากยืดยุ่นได้ ส่วนแบบแท่งจะแข็งกว่ายืดหยุ่นน้อยและแข็ง ผลข้างเคียงมันต้องมีอยู่แล้ว เพราะเราเอาสิ่งแปลกปลอมเข้าไปในร่างกาย เวลาเรานั่งอยู่ในแอร์เย็นๆ เราจะเจ็บตรงจมูก จนปวดหัวเลย แต่ก็เป็นเฉพาะเวลาเจออากาศเย็นเท่านั้น ตอนนี้เราก็เป็นอยู่ เราเลยใช้ผ้าปิดปากอ่ะปิดไว้มันก็พอให้ทุเลาลง ของเรามีผลข้างเคียงแค่นี้ เรื่องทะลุอ่ะไม่มีแน่ๆคุณหมอทำมาเนียนมาก เหมือนของจิงเลย เพื่อนเราไม่มีคนรู้เลยจนถึงปัจจุบันนี้ เป็นกำลังใจให้ละกันนะสำหรับสาวที่อยากสวย เพราะเราก็เป็นคนนึงที่อยากจะสวยเหมือนกัน ธรรมชาติให้มาไม่เท่ากันนิเนอะ ก็ต้องสร้างเอง
Tags:
Guest
เคโระ
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 1 ส.ค. 09, 17:00 น »

เรื่องของผมมีอยู่ว่าผมเคยทำจมูกมาแล้วที่คลีนิกแห่งหนึ่ง ปรากฏแล้วออกมาดูไม่ดีเลย หลอกกับหน้ามากๆ อาจจะเป็นเพราะอยากทำจนเกินเหตุ และไม่ได้ไตร่ตรองก่อน บังเอิญยังโชคดีครับ เพื่อนที่ไปทำจมูกที่คลีนิก Le BANGKOK แนะนำว่าให้ไปแก้ที่นั่น คุณหมอมีความเชี่ยวชาญมาก และแนะนำขนาด และความเหมาะสม แถมเรายังเลือกได้อีกว่าเราต้องการแบบไหน ตอนนี้พอใจแล้วครับ สิ่งดีดีก็อยากบอกเพื่อนๆต่อ ไม่ต้องไปทำที่ไหนครับ มาที่คลีนิค Le BANGKOK เลยครับ โทรสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ เบอร์ 02-591699 หรือ 083-0608176 ครับ
Tags:
Guest
ขนมปัง
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 25 ส.ค. 09, 17:30 น »

q*006เล่าสู่กานฟังน้า
เราเองก็เพิ่งไปทำจมูกมาเมื่อเดื่อนกรกฎาจ้า ทีแรกก็ไม่อยากทำหรอกจ่า ก็เรามันไม่มีดั้งเลย (แต่ก็ยังว่าละน้า อยากสวยจ้า) แต่ก็กลัวๆๆยู่เหมือนกาน แต่ที่ตกลงทำก็เพราะคุณหมออะจ่า
พอดีเราผ่านแถวเสรีบ่อยๆก็เห็นว่ามีคลินิกศัลยกรรมอยู่ ชื่อคลินิกเฟิร์สแคร์ (เห็นมีป้ายติดที่หน้าคลินิกใหญ่มาก)เราก็เลยเข้าไปปรึกษากะคุงหมอๆ คุยเป็นกานเองมั๊กมากเลย ให้คำปรึกษาดีมาก  เราก็เลยตกลงทำจมูกวันนั้นเล้ยจ้า

เราทำมาตอนนี้ก็เกือบๆ 2 เดือนแว้ว ดูสวย พอใจมาก ดูเป็นธรรมชาติ ใครที่ไม่รู้จักเรามาก่อนพอมาเห็นเราเค้าก็ไม่รู้ว่าเราไปเสริมจมูกมาหรอกจ่า

(ก็บอกแล้วว่าดูดี เป็นธรรมชาติมากๆๆ)

สนใจอยากสวยอย่างเราโทรไปสอบถามได้ที่  02-7482526 หรือ จะติดต่อกะคุณหมอโดยตรงที่ 081-3540920 (ขออนุญาตคุณหมอเรียบร้อยแล้วคะ)

Tags:
Guest
เด็กเกาะสมุย
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 27 ส.ค. 09, 14:55 น »

เราก็เป็นคนนึ่งที่อยากสวย แต่กลัวทำออกมาแล้วไม่เป็นอย่างที่เราคิดไว้ เห็นเพื่อนที่ทำงานทำออกมาแล้วจมูกเบียวเลยอ่ะ ช่วยแนะนำหน่อยว่าที่เค้ารับประกันถ้าไม่สวย หรือเกิดปัญหา เค้าจะแก้ให้เรามีที่ไหนบ้าง ช่วยให้ข้อมูลด้วย  ขอบคุณล่วงน่าจ๊ะ kai2 kai2 kai2
Tags:
Guest
<_>
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 2 ก.ย. 09, 15:14 น »

q*014 ขอให้โชคดีและทำออกมาสวยทุกคนนะคะ

ป.ล. คนสวยธรรมชาติคะ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 11 ก.ย. 09, 20:56 น »

ไปทำมาแล้ว ที่ รพ.ยันฮี สะอาดและปลอดภัย เจ็บสองสามวันก็หาย เปลี่ยนโหวงเฮ้งดูแล้วจะรวย จริงๆ นะ
Tags:
Guest
หนู
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 22 ก.ย. 09, 22:22 น »

ทำที่ lebangkok คลินิกค่ะ ประมาณ 1 เดือน ตอนเข้าไปปรึกษา  คุณหมอไม่แนะนำให้ทำ เพราะเป็นคนมีรูปจมูก okอยู่แล้ว   แต่อยากมีจมูกอินเทรนด์สไตล์เกาหลีจึงตัดสินใจทำ    ราคาถูกมากไม่ถึงหมื่น คุณหมอใช้ซิลิโคลนอย่างดีของอเมริกาด้วย  ที่นี่มีดาราไปทำหลายคนนะคะ  คลินิกอยู่ในซอยรังสิตภิรมย์ ติดกับมหาลัยกรุงเทพรังสิต  แต่ต้องจองล่วงหน้านะคะ คิวยาวมาก จองไว้ 3 เดือนจึงจะได้ทำ ก็แบบนี้ล่ะค่ะ คุณหมอใจดี ฝีมือดี ราคาถูก คนในวงการไปทำกันเยอะเลยทำให้ไม่ค่อยมีคิวให้คนไม่ดังแต่อยากสวยอย่างเรา  จองแล้วไม่ได้คิวอย่ามาบ่นคนบอกนะคะ q*031 q*00 q*013 q*009 q*024 q*012
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.ย. 09, 22:31 น โดย parkoa » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ตั้งโอ๋
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 9 ต.ค. 09, 16:17 น »

มีใครเคยไปทำที่โรงพยาบาลยันฮีรึยัง   โครงการสาวอีสาน สวยด้วยยันฮีนะ
สวยไหมอะบอกธี
Tags:
Guest
ทำมาแล้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 18 ต.ค. 09, 16:13 น »

ทำมาแล้วตอนฉีดยาชาเจ็บมากๆน้ำตาไหลเลย
Tags:
Guest
ขวัญ
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 19 ต.ค. 09, 12:55 น »

ถ้าอยู่ทางใต้ใครไม่ได้เสริมจมูกโดยไม่ต้องผ่าตัดกะคุณหมอเมธา บางกอกคอสเมติกส์คลินิก ถือว่าเชยสุดๆ คลินิกคุณหมอให้บริการ ตรวจรักษาผิว สิว ฝ้า กระ เสริมความงามครบวงจร เป็นคลินิกที่มีเครื่องมือไฮเทคครบครัน ทันสมัยที่สุดในภาคใต้  แต่ราคาสุดประหยัด ถ้าใครยังไม่ไปใช้บริการขอแนะนำนะคะ เพราะเข้าไปใช้บริการแค่ครั้งเดียวตามคำแนะนำของเพื่อน แต่ประทับใจมากๆ ค่ะ
Tags:
Guest
kevvy
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 26 ต.ค. 09, 16:52 น »

เราอยากทำจมูกแต่ไม่รู้จะทำที่ไหนดี
ช่วยบอกกันหน่อยนะคะ
Tags:
Guest
รัน
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 10 พ.ย. 09, 15:14 น »

เสริมจมูกโดยไม่ผ่าตัดค่ะ ทำกะคุณหมอเมธา บางกอกคอสเมติกส์ ไม่ต้องเจ็บตัวและดูเป็นธรรมชาติกว่า  ที่แน่ๆ คือ ท้าให้เพื่อนจับได้เพราะนิ่มเป็นธรรมชาติ ถ้าแวะไปโซนภาคใต้อย่าลืมโทร.ไปปรึกษาคุณหมอนะคะ คุณหมอเป็นแพทย์ทางด้านดูแลผิวและเสริมความงามชื่อดังของ
ภูเก็ต แม้แต่ชาวต่างชาติยังบินมาใช้บริการจากคุณหมอเลยค่ะ เบอร์โทร.คลินิกคุณหมอนะคะ 076-581563
Tags:
Guest
นิธินาถ
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 23 พ.ย. 09, 11:56 น »

หลังจากหาข้อมูลในเน็ทมาสักระยะหนึ่งแล้ว  ลงทุนบินจากเชียงใหม่ไปฉีดจมูกกับคุณเมธาที่ภูเก็ต(ความจริงไปราชการด้วย) จากจมูกแฟ็บกลายเป็นสันนูน สวยนิ่มเป็นธรรมชาติ จนใครใครทักว่าแอบไปศัลยกรรมจมูกมา ที่สำคัญราคาถูกและไม่เจ็บตัว คุณหมอใจดีน่ารักมาก คลินิกคุณหมอสวยทันสมัยยิ่งกว่าคลินิกในใจกลางกรุงซะอีก ถ้าคุณหมอมีเวลาจะให้คำปรึกษาคนไข้ทุกคนของคุณหมอทางโทรศัพท์ด้วย
Tags:
Guest
charm
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 9 ธ.ค. 09, 15:07 น »

เคยไปทำจมูกกับคุณหมออนุชิตมาค่ะ จริงๆคุณหมอประจำอยู่ รพ.พญาไท 2 แต่ตอนนี้เพิ่งเปิดคลีนิคอยู่แถวห้างพาต้าปิ่นเกล้าค่ะ เราชอบนะจากคนที่ไม่มีดั้ง มีแต่คนทักว่าสวยขึ้นเยอะ ก็เลยอยากจะให้เพื่อนๆไปลองปรึกษาคุณหมอดู คุณหมอน่ารักและใจดีมากค่ะ ที่สำคัญขนาดคนเกาหลียังมาทำกับคุณหมอเลยค่ะ ที่เราอยากแนะนำเพราะอยากให้เพื่อนๆลองเปิดกว้างดูบ้าง เพราะยังมีคลีนิคเล็กๆอีกหลายแห่งที่มีคุณหมอที่มีฝีมือ ร้านชื่อ เซเลบคลีนิคค่ะ 0879776277 ค่ะ เห็นว่าทำจมูกตอนนี้เหลือแค่ 5900 บาทเองนะ ตอนที่เราทำยังตั้ง7000 ยังไงลองเข้ามาแชร์ประสบการณ์กันดูนะคะ
Tags:
Guest
mygirl
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 9 ธ.ค. 09, 17:13 น »

q*032 ใครเคยไปเสริมจมูกที่ ธิติกรณ์คลีนิค แถวอ่อนนุชมาบ้างช่วยบอกหน่อยว่าทำดีไหมค่ะ..กำลังจะไปทำค่ะ..
ยังไงช่วยเล่าให้ฟังส่งมาทาง mail ดิฉันหน่อยนะค่ะ.. my_girl_2525*** ขอบคุณนะค่ะ
Tags:
Guest
new_new
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 26 ธ.ค. 09, 03:29 น »

เรายากทำจมูกม๊าก มาก  แต่ไม่แน่ใจว่าจะทำที่ไหนดี โปรดแนะนำด้วยเถอะจ้า
Tags:
Guest
บิ๋ม
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 13 ม.ค. 10, 15:02 น »

ลงไปเที่ยวทะเลทางใต้มาเมื่อสัปดาห์ก่อน ก่อนกลับแวะเสริมสวยโดยการฉีดจมูก กับคุณหมอเมธาที่ภูเก็ต ประมาณสิบห้านาทีก็สวยทันใจ ไม่มีร่องรอยให้คนที่บ้านจับได้ด้วย ราคาไม่แพงค่ะ คุณหมอใช้ของรีสไทล์เลนฉีด กะว่าถ้ามันสลายไปแล้วค่อยไปเสริมซิลิโคน แนะนำ คนที่คิดจะเสริมซิลิโคน ลองไปฉีดดูก่อนก็ได้นะคะ ถ้าจมูกโด่งไม่รับกับหน้าเรา ก็ยังแก้ตัวได้ ไม่ต้องมานั่งเสียใจภายหลัง
Tags:
Guest
เจเจ
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 22 ม.ค. 10, 03:58 น »

เราคนนึงเพิ่งไปเสริมจมูกที่ธิติกรณ์คลีนิคมาแถวอ่อนนุชอ่ะได้ 1เดือนล่ะชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมีแต่คนบอกว่าธรรมชาติสุดๆๆไม่ผิดหวังเลยตอนแรกก็กล้าๆกลัวๆแต่ตอนนี้มั่นใจมากขึ้นหน้าก็เรียวขึ้นไม่เขียวด้วยอยากบอกต่อคุณหมอฝีมือดีมากยังไงเพื่อนคนไหนกำลังมองหาคลีนิคเสริมจมูกอยู่ลองเข้าไปปรึกษาซิพนักงานเค้าก็ให้คำแนะนำดีนะแล้วค่อยมาตัดสินใจเห็นว่าตอนนี้ราคา7000บาทพอดีตอนที่เราไปทำราคาโปรเปิดศัลยกรรม5000บาทเพื่อนเราก็ไปทำที่นี่หลายคนแล้วจากเราแนะนำไม่มีใครผิดหวังเลยแบ่งกันสวยนะจ้า q*013
Tags:
Guest
ผู้หวังดี
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 26 ม.ค. 10, 17:25 น »

คิดก่อนนะครับ สำหรับผู้ที่จะไปทำ ศัลยกรรมที่
  "สวยงามคลีนิค"  ตรงรัตนาธิเบศ
เราเป็นคนหนึ่งที่ได้ไป ทำศัลยกรรมที่นั้นมา...
เป็นคลีนิค ที่ห่วยแตกมากที่สุด
ทำตาสองชั้นมาแล้วที่นั้น ผลออกมา ข้างขวาไม่เท่ากัน แล้วตาข้างซ้ายชั้นมันมีมาเกิยกัน ทำให้ตาข้างซ้ายดูชั้นเยอะมาก... ก่อนทำทางคลีนิค บอกว่ารับประกันผลให้ 6 เดือน  แต่ไม่ถึง 5เดือน ก็ได้โทรไปสอบถาม ปรากฎว่า พนักงานที่รับสายพูดจาไม่ดีเลย... และก็บอกให้เข้าไปให้หมดตรวจดู  พอไปตรวจดูปรากฎว่า ต้องเสียเงินเพิ่มในการทำอีก5000 แล้วตอนแรกบอกว่ารับประกันผล เรื่องของเงินไม่เท่าไหร่หลอกครับ แต่ถ้าทำมาแล้วมันยังไม่ดีอยู่ ผมจะยอมเสียเงินเพิ่มทำไม สู้เอาเงินที่จะเสีย กับ คลีนิคห่วยแตก เนี้ย ไปทำกับโรงพยาบาลที่ดีๆ มีชื่อเสียงดีกว่าจิงไหมครับ 
และเพื่อนของผมที่เคยไปทำ จมูก ที่ " สวยงามคลีนิค" ห่วยแตกเนี้ย ทำมาก็ไม่สวย ซีลีโคลนทะลุออกมาตรงปลายจมูกเลยครับ และสักไม่กี่เดือนก็เบี้ยวอย่างเห็นได้ชัดเจน จนต้องไปแก้ใหม่ ที่โรงพยาบาลบางมด  ออกมาสวยเลยทีเดียว ผมจึงมาลงเตือน คนที่คิดจะไปทำศัลยกรรม ว่าให้ระวังนะครับ อย่าหลงไปทำ ที่ "สวยงามคลีนิค" ห่วยแตกนี้เป็นอันขาด คุณจะเสียใจ
สู้ว่าคุณเสียเงินเพิ่มอีกนิดหน่อย ไปทำโรงพยาบาลที่เค้าดีๆ รับประกันผลงานดีกว่า  เพราะว่าเรื่องของหน้าตาคุณมันจะอยู่กับคุณไปอีกตลอด ไม่อยากให้คุณมาเสียใจ สวยงามคลีนิค ถูกจิงแต่ห่วยแตกมากๆ             "จากผูมีประสบการณ์ "
Tags:
Guest
วิ
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 1 ก.พ. 10, 18:38 น »

ที่เลอแบ็งค็อคคลินิกสิ ดาราคนที่มีข่าวฉาวตอนนี้ก็แอบมาแก้จมูกใหม่ที่นี่ ไม่ได้ไปถึงต่างประเทศหรอก ที่นี่หมอเจ้าของคลินิกจะทำให้คนไข้ด้วยตัวเองทุกราย แต่โทษทีค่ะ จองคิวยากจริง ๆ โทรไปหลายครั้งถึงจะได้คิว แต่เราไปทำมาแล้วก็มีคนบอกว่าดูสวยเป็นธรรมชาตินะ ต้องโทรจองคิวก่อน q*013 เดินเข้าไปเลยอาจจะไม่ได้ทำ แต่เราไปทำที่สาขาเล็กของเค้านะ สาขารังสิต ติดกับ ม.กรุงเทพ โทร.025164789
Tags:
Guest
วัญ
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 5 ก.พ. 10, 10:57 น »

q*013 ถ้าจองทำจมูกที่เลอแบ็งค็อค  แต่ต้องการทำกะคุณหมอเจ้าของคลินิค  ต้องจองคิวยังงัย นานมั๊ย ใครรู้ช่วยตอบหน่อย
Tags:
Guest
แพรเพชร
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 25 ก.พ. 10, 22:09 น »

เราก้อเสริมกับหมอโอภาส คลินิกเลอแบ็งค็อค  ตอนแรกก้อกล้วๆกล้าๆอยู่นั้นแหละ แต่เห็นเพื่อนที่เคยทำกับหมอแล้วดูเป็นธรรมชาติไม่เป็นแท่งๆ ก้อเลยเข้าไปคุยกับหมอ รู้สึกโอเคมั่นใจมากขึ้นเพราะหมอใจเย็น อธิบายรายละเอียดต่าง ๆ อย่างชัดเจน และช่วยออกแบบจมูกที่รับกับเรา ก้อเลยตัดสินใจเสริมจมูกกับคุณหมอ พอทำออกมาดูสวยเป็นธรรมชาติดี ตอนนี้พอใจมากถ้าใครคิดจะทำจมูกนะ แนะนำง่าควรบอกแบบจมูกที่เราต้องการกับหมอใช้ชัดเจนและให้ดีเอารูปจมูกที่ต้องการมาให้หมดูด้วยก้อจะยิ่งดีใหญ่  
Tags:
Guest
คนเคย
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 5 มี.ค. 10, 16:58 น »

ผมเคยทำจมูกกับคุณหมอโอภาสที่เลอแบ็งค็อค มาประมาณ2เดือนแล้วครับรู้สึกดีมากเลยครับ Happy สุดๆคุณหมอทำได้ตามสั่งเลยครับเพียงแค่ปรึกษาไม่นาน บังเอิญพกรูปไปด้วย บอกว่าเอาแบบนี้ครับแล้วก็ขึ้นเตียงเลย ผ่านไป3-4วันก็มีคนโทรมาถามว่าเป็นอย่างไงบ้างค่ะคุยไปคุยมาถึงรู้ว่าเป็นคนของคลีนิค รู้สึกดีจังที่มีอะไรเราก็จะได้ถามเค้าเลย
Tags:
Guest
้้kk
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 9 มี.ค. 10, 22:05 น »

เราอยู่ชลบุรี ไปเสริมที่โรงบาลกรุงเทพระยอง กับหมอประวิทย์ สวยดี ธรรมชาติมาก ชีวิตเปลี่ยนเลย
Tags:
Guest
ฟ้าคราม
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 8 เม.ย. 10, 22:35 น »

q*054เราอยากเสริมพร้อมตัดปีกจมูกถ้าทำสองอย่างพร้อมกันราคาจะประมาณเท่าไหร่

ใครรู้แนะนำด้วยนะค่ะเราไม่ค่อยมีเงินกำลังเก็บอยู่อยากได้ที่ถูกแต่ขอแบบดีๆด้วยมีไหมค่ะ q*063
Tags:
Guest
mayig
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 21 เม.ย. 10, 19:00 น »

การทำจมูก ควรศึกษาที่ประสบการณ์ของแพทย์ ว่าตั้งแต่ทำศัลยกรรมมานั้น ควรอย่างน้อยเสริมจมูก 5,000 รายขึ้น ถึงจะชำนาญ และมีเทคนิค ที่ช่วยให้ดูเนียน ธรรมชาติ และปลอดภัย ด้วยนะ  ราคาแพงหน่อยแต่คุ้มอยู่กับเราตลอดชีวิต   ปรึกษาสอบถามข้อสงสัย  ดูแลเราอย่างใกล้ชิด  ก็ดีหน่อย
ลองไปที่เอสธิกาคลินิกซิ  แล้วจะประทับใจและพอใจเหมือนเรา  โทรคุยก่อนก็ได้นะ  02-692-2000  

สบายๆๆ  ง่ายๆๆ  กันเองๆๆ  ชอบๆๆ q*006
Tags:
Guest
arme
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 22 เม.ย. 10, 15:33 น »

"สวยงามคลีนิค"  ตรงรัตนาธิเบศ ชั้น 3 มีแมลงสาปด้วย
ไม่แน่ใจในความสะอาดเลยครับ
Tags:
Guest
ชาตรี
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 4 พ.ค. 10, 21:56 น »

ศัลยกรรมความงามเป็นทั้งศาสตร์และศิลป์ต้องอาศัยประสบการณ์และความสามารถเฉพาะบุคคลที่มีความเชี่ยวชาญสูง การทำศัลยกรรมให้ถูกใจในครั้งเดียวเป็นสิ่งที่ทุกคนปรารถนาคนที่จะเข้าใจได้ อย่างแท้จริงและมีฝีมือเท่านั้นจึงจะทำได้ ซึ่ง เชียงใหม่ศัลยกรรมความงามคลินิกให้บริการให้ด้านศัลยกรรมพลาสติกและแก้ไขจุดบกพร่องต่างๆของใบหน้าและร่างกายเช่น ตาสองชั้น เสริมจมูก เสริมคาง เหลากราม ตัดกราม ตัดริมฝีปากบาง แปลงเพศ ดูดไขมัน แก้ไขท้องลาย ตัดไขมันหน้าท้อง รีแพร์ เสริมหน้าอกตัดหน้าอก ดึกหน้า ลบรอยตีนกา และอื่นๆอีกมากมาย

ประวัติแพทย์ นายแพทย์ ชาตรี พรมโชติซึ่งมีความเชี่ยวชาญทางด้านศัลยกรรมพลาสติกเพื่อการรักษาและความงามทุกรูปแบบจากโรงพยาบาลรามาและภายใต้จรรยาบรรณที่ตั้งอยู่บนพื้นฐานของความถูกต้อง ด้วยประสบการณ์ทำงานด้านศัลยกรรมตกแต่งกว่า 15 ปี อย่างต่อเนื่องทั้งในโรงพยาบาลรัฐและโรงพยาบาลเอกชนชั้นนำหลายแห่ง ทั้งนี้จากความพิถี และตั้งใจ จึงก่อตั้งเชียงใหม่ศัลยกรรมความงามคลินิก เปิดให้บริการมากว่า 10 ปี จึงได้รับความไว้วางใจจากผู้ใช้บริการทั้วภาคเหนือ

ติดต่อเบอร์โทร
โทรศัพท์มือถือ : 089-1912370
โทรศัพท์มือถือ : 081-9617072
อีเมล์ : info@chiangmai-plasticsurgery.com
อีเมล์ : chiangmai-plasticsurgery***

ดูรายละเอียดเพิ่มเติม พร้อมส่วนลดพิเศษวันนี้
http://www.chiangmai-plasticsurgery.com
Tags:
Guest
บิวตี้
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 27 พ.ค. 10, 13:47 น »

อยากทําบ้างจังแต่กล
วเจ็บและกลัวมันออกมาไม่ดีด้วยง่ะอยากให้คนที่เสริมจมูกส่งรูปมาให้ดูหน่อยจิ q*006 q*00 q*012 q*031 q*043
Tags:
Guest
sucunya
เรทกระทู้
« ตอบ #39 เมื่อ: 31 พ.ค. 10, 09:43 น »

q*031อยากทำตาสองชั้นกับเสริมจมูกนะแต่ไม่รู้จะทำที่ใหนดีกลัว q*027เพื่อนคนใหนเคยทำแล้วสวยช่วยส่งรูปก่อนทำหลังทำให้ดูหน่อย sucunya2532***
Tags:
Guest
ไอริน
เรทกระทู้
« ตอบ #40 เมื่อ: 9 ก.ค. 10, 02:06 น »

ขอบอกว่า ถ้าจะเสริมจมูกให้ดูเนียนและเป็นธรรมชาติ ลองเข้าไปปรึกษากับหมอโอภาสดูนะ
และจะไม่ผิดหวังเลย เพราะเราก็จะไปปรึกษาเหมือนกัน เพื่อนที่ ม.กรุงเทพ ไปทำมา สวยมาก
ดูเป็นธรรมชาติมากเลย  
Tags:
Guest
หนูนา
เรทกระทู้
« ตอบ #41 เมื่อ: 13 ก.ค. 10, 18:12 น »

เสริมที่คลินิกแถวม.กรุงเทพ สิค่ะเพื่อนเราเสริมจมูกราคาไม่แพงเป็นซิลิโคลนทรงหยดน้ำ พอเสริมแล้วดูเหมือนไม่ได้เสริมเพราะดูเป็นธรรมชาติมาก และพนักงานที่นี่ใจดีและบริการดีมาก
Tags:
Guest
อยากสวย
เรทกระทู้
« ตอบ #42 เมื่อ: 14 ก.ค. 10, 21:40 น »

ใครทราบราคา หรือว่าผู้ที่มีประสบการณ์ที่เคยไปทำมาที่คลินิกเลอแบ็งค็อค  ช่วยบอกให้ทราบทีนะคะ
Tags:
Guest
นิ่งหน่อง
เรทกระทู้
« ตอบ #43 เมื่อ: 27 ก.ค. 10, 16:16 น »

กำลังจะไปเสริมจมูกที่ คลีนิค ย่านประชานิเวศน์ เพื่อนบอกว่าทำเป็นธรรมชาติ สวยดี ไม่แพง มีใครเคยไปบ้าง ช่วยแนะนำหน่อยดิ ว่าดีจริงป่าว
Tags:
Guest
ผัดฉ่า
เรทกระทู้
« ตอบ #44 เมื่อ: 27 ก.ค. 10, 16:22 น »

ไปทำที่คลินิคย่าน ม.กรุงเทพ รังสิต ชื่อ เลอ แบ็งค็อค เพื่อนพาไป ตอนแรกก็กลัวๆนะ เพราะไม่มั่นใจ แต่พอไปถึงพูดคุยปรึกษาคุณหมอแล้วมั่นใจขึ้นเยอะเลย
และนัดวันทำแล้ว อาทิตย์หน้า คุณหมอดูเก่งและแนะนำดีมากเลย เชื่อใจหมอนะ
Tags:
Tags:  

หน้า: 1 2 3

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม