วิธีมัดใจสามี

หน้า: 1 2  ทั้งหมด

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: วิธีมัดใจสามี  (อ่าน 90341 ครั้ง)
Guest
สว่าง
เรทกระทู้
« ตอบ #45 เมื่อ: 4 ต.ค. 09, 19:08 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ชีวิตคู่อาศัยความเข้าใจกันมากกว่าค่ะ  อ่านกระทู้แล้วรู้สึกว่าทุกคนมีทั้งสุขและทุกข์ปนกันไป แต่ก็ขอให้ความรักของทุกคนประสบความสำเร็จนะค่ะ  ขอเอาใจช่วยค่ะ q*063
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ยาใน
เรทกระทู้
« ตอบ #46 เมื่อ: 30 ธ.ค. 09, 12:55 น »

ทำใด้ดีทุกข้อยกเว้นอมให้  
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
คนคน1
เรทกระทู้
« ตอบ #47 เมื่อ: 12 ก.พ. 10, 00:52 น »

เราจะเป็นคนที่เท่าไหร่ไม่สำคัยนะคะ....แต่ให้เราเป็นคนสุดท้ายของเขาก็พอค่ะ
Guest
กัน
เรทกระทู้
« ตอบ #48 เมื่อ: 24 ก.พ. 10, 16:18 น »

เราอายุ14 กระเด้ากับแฟนทุกคืน คอยหนีผัวไปกระเด้ากันแฟนคนใหม่ เม่ง**โครตตตตตตจ็บเลย แต่มันดี เยสโครตเก่ง
Guest
นู๋สุอายุ20
เรทกระทู้
« ตอบ #49 เมื่อ: 7 มี.ค. 10, 16:57 น »

ของเราแต่ก่อนนะทุกวันเลยตอนกลางวันถ้าอยู่ด้วยกันก็3ที ตอนกลางคืนอีก2-3 แต่เวลาผ่านไป2ปี เค้าไม่เหมือนเดิม เดี๋ยวนี้นะอาทิตญ์นึงครั้งเดียว หรือไม่ก็สองครั้ง บางทีเรานอนร้องไห้เลยนะว่าทำไมหรอ เรามันน่าเบื่อแล้วใช่มั้ย เราตามใจเค้าทุกอย่างที่เค้าบอกให้ทำเราก็ทำตาม แต่ก่อนนะทำให้เราบ่อยแต่เดี๋ยวนี้ไม่เคยเลยพอเราชวนเค้าก็บอกว่าจะนอนทั้งที่แต่ก่อนไม่เคยต้องให้บอกเลยเค้าเริ่มเองตลอด แสดงว่าเค้ามีคนอื่นใช่มั้ยคะช่วย  แสดงความคิดเห็นหน่อยว่าคุณคิดยังไง เค้าทำแบบนี้แปลว่าเค้ามีคนอื่นใข่มั้ยคะ    กลุ้มใจมากไม่อยากคิดไปเอง q*009 q*009 q*009 q*009 q*009 q*009 q*009 q*009 q*009 q*009 q*009 q*009 q*009 q*009 q*009 q*009 q*009 q*009 q*009 q*009 q*009 q*009 q*009 q*009
Guest
หนูดำ
เรทกระทู้
« ตอบ #50 เมื่อ: 19 มี.ค. 10, 14:40 น »

q*006แฟนอายุ30 แต่เราอายุ19 เราต้องการนะแต่เขาบอกว่าขออาทิตย์ละ3-4ครั้งได้ไหม ก็ตามใจเขานะ บางวันไม่ได้
Guest
ยอมผัวทุกอย่าง
เรทกระทู้
« ตอบ #51 เมื่อ: 20 มี.ค. 10, 22:57 น »

ฉันทำให้เขาทุกอย่างเลยนะทุกท่วงท่าและเขาก็ลีลาใช่ย่อยที่ไหนเรามีลูกด้วยกันคนนึงสามขวบกว่าแล้วแต่ก่กนเรามีอะไรกันทุกวันเลย แต่เดี๋ยวนี้เขาไปมีเมียน้อยที่เราเคยรู้จักกันด้วยสิ แต่ยังมีอะไรกับเราอยู่นะแต่น้อยลงอาทิตย์ละ2ครั้งเองเต็มที่ก็3  หลังจากที่กลับมาจากเมียน้อยแต่เขาใส่ถุงกับเมียน้อยนะ
Guest
นิรนาม
เรทกระทู้
« ตอบ #52 เมื่อ: 13 มิ.ย. 10, 14:37 น »

1. เป็นผู้หญิงต้องเอาใจให้เก่ง เค้าอยากให้ทำอะไรก้อต้องทำให้ได้ ห้ามปฏิเสธ
2. ชุดนอนใส่ชนิดที่บาง เรียบ ลื่น สลับกับบางคืนที่ใส่เฉพาะชุดชั้นใน ที่เซ็กซี่ มีลูกไม้ สีดำ แดง ชมพู
3. ต้องดูด อม เลีย จนให้เขาเสร็จในปากเราก่อน 1 ครั้ง แล้วปลุกใหม่ค่อยใช้รูจริงๆ ทำงาน
4. หากแฟนเราอยากเป็นคนทำก้อปล่อยให้เค้าทำ แต่เราต้องทำตัวให้มีประโยชน์ และมีส่วนร่วม เช่น ร้องครวญคราง ดิ้นไป ดิ้นมา
5. ถ้าเค้าอยากให้เราแสดงนำ เราต้องทำให้เต็มที่ จนเค้าเสร็จพร้อมเรา
6. เราต้องทำให้เรารู้สึกว่าเรามีอารมณ์มากๆๆ เค้าไม่ทำให้ เราต้องกระคุ้นเองนะ ไม่ต้องงอนว่าเค้าไม่ทำให้ เพราะผู้ชายเค้าไม่ต้องการ
ผู้หยิงเรื่องมาก ที่จะต้องกะเกณฑ์ให้แฟนทำโน่น ทำนี่ให้หรอก
7. อย่าลืมกลืนน้ำของเขาด้วยนะ  เขาจะพอใจมาก

หมายเหตุ. ที่บรรยายไป เราทำกับแฟนและกิ๊ก จนทั้ง 2 คน หลงเรามาก ชมเราว่าเก่ง มัดใจอยู่หมัด ขนาดกิ๊กยังบอกเลยว่าไม่เคยเจอแบบเรามาก่อน แม้กระทั่งแฟนแฟนเค้ายังไม่เคยทำให้มีความสุขขนาดนี้เลย
แต่วิธีที่เราบอกอาจจะยากสักหน่อย แต่พยายามทำดูนะ เห็นผลชัวร์
Guest
ค.ห.
เรทกระทู้
« ตอบ #53 เมื่อ: 16 มิ.ย. 10, 20:48 น »

q*049  เรามีอะไรกันทุกคืนเลย สามีต้องการมาก เค้าเลียให้เรา เราอมให้เค้า สุดยอดมากเลย
Guest
ญาดา
เรทกระทู้
« ตอบ #54 เมื่อ: 8 ก.ค. 10, 13:26 น »

q*014
ฉันกับสามีอยู่กินกันมา 20 ปี สามีนอกใจไปมีกิ๊กถึงขั้นได้เสีย ฉันจับ มีปากเสียงกัน แต่ด้วยความรักที่ฉันมีต่อสามี จึงให้อภัยเขา แต่ทุกวันฉันยังระแวงสามีอยู่เงียบ ๆ  และทุกครั้งที่ที่ร่วมหลับนอนกับสามี ฉันต้องคิดถึงเรื่องที่สามีนอกใจมาตลอด ฉันทรมานมาก แต่ฉันก็ยอมทำทุกอย่างที่เขาต้องการ ไม่ว่า จะท่าไหน ดูด เลีย อม สารพัดทำ เพื่อไม่ให้เขากลับไปมีกิ๊กอีก ทั้ง ๆที่เมื่อก่อนฉันไม่เคยทำ ฉันคิดถูกแล้วหรือยัง ทำอย่างไรฉันจะหายระแวงเขาสักที ทั้ง ๆที่รู้ว่ามันบั่นทอนความสุขบนเตียงอย่างมากใครอ่านมีวิธีช่วยบอกหน่อย
Guest
T - K
เรทกระทู้
« ตอบ #55 เมื่อ: 20 ส.ค. 10, 11:04 น »

" พักหลังเริ่มเหนื่อยๆ อ่ะ ต้องเลี้ยงลูกชายวัย 4 ขวบสุดแสบ ปฏิเสธสามีบ่อยๆ แต่พอหายเหนื่อยเราก็ให้เขาเต็มที่นะ เขาปรารถนาอะไรใส่พานถวายเลย อิอิอิ " q*013
Guest
เซง
เรทกระทู้
« ตอบ #56 เมื่อ: 20 ส.ค. 10, 16:05 น »

วิธีนี้ทำแล้วได้ผล 100%(เพราะดิฉันทำมาแล้วและทุกวันสามีไม่เคยนอกใจเลยค่ะ)
เวลาอยู่บนเตียงต้องทำได้ทุกอย่าง ทุกท่าไม่วาจะท่าไหนไม่ว่าจะอม หรือ เลีย หรือแม้แต่ ดูด ก็ต้องทำให้ได้
(อมดูดให้สามีจนน้ำสามีแตกในปากยิ้งดี )
และที่สำคัญเวลาที่มีเซ็กกับสามีต้องส่งเสียงให้สามีรู้ว่าชอบในสิ่งที่เขากำลังทำให้คุณอยู่

อยากมีแฟนแบบนี้บ้างจัง.....ของผมนานๆจะอมให้ครั้งนึง และก็แปบเดียว(แปบเดียวจริงๆ)บอกเมื่อยไม่อมแระ....เซง

นมก็ไม่ให้ดูด (อยากกินจะตาย) บอกจั๊กจี้ (ตรงนั้นก็ห้าม) บอกจั๊กจี้ (คนอื่นๆจั๊กจี้ไหมนี่)

อาทิตย์นึงมีไรกัน 1-2 ครั้ง (แต่ผมต้องการมากกว่านั้น เพราะหื่น แต่เขาก็ไม่ยอมบอกทำงานเหนื่อย (เราไม่ได้ทำงานหรอ ...ก็ทำนี่น่า)

แต่ก็รักเขานะ

Guest
กเหห
เรทกระทู้
« ตอบ #57 เมื่อ: 17 ก.ย. 10, 14:42 น »

เป็นภรรยาเวลาอยู่บนเตียง ให้ทำตัวเยี่ยง โสเภณี  ไม่รู้ดีมั้ย เคยได้ยินมาอีกที แต่เราก็สุดฤทธิ์อ่ะ เมื่อก่อนไม่กล้า เอียงอาย เดี๋ยวนี้ผ่านไป 6 จะ 7 ปี มีลูกเล็กด้วยกัน 2 คน เดี๋ยวนี้เราเป็นประมาณว่า พี่ไม่ต้องน้องทำเองเลย ไม่ต้องรอ เพราะผู้ชายอ่ะ ขอให้ปลุกเหอะ ยังไงก็ตื่น (น้องชายอ่ะ) สำหรับมือใหม่ เอาแบบซอฟ ๆ ก่อน  ค่อย ๆ ลูบ ๆ คลำ ๆ ไปเหอะ แถวหน้าอก ลงไปข้างล่าง เบา ๆ ช้า ๆ คอยหายใจรดต้นคอ ใบหู มือก็เล้าโลมไป ไล้ไปตามต้นแขน ต้นขาอ่ะ  เรานี่เลียให้ตั้งแต่ปลายนิ้วเท้าเลย อ้อ แถมให้อีกอย่าง ถ้าบ้านใครมีโต๊ะ โซฟา นะ ลองดู ให้แฟนนั่งบนโซฟา แล้วเราก็อยู่ข้างล้าง จับรูดจับอมโลมเลีย ทั้งดูดทั้งฟัด โห เค้าชอบมากกกกกกก ทีนี้ล่ะร้องขอทุกคืน (แต่ไม่ไหว) บางคืนก็ขี้เกียจ อ้อ  ถ้าเราทำให้เค้ามีความสุข เค้าก็จะเข้าใจว่าเราเองก็อยากมีความสุขแบบนั้นเหมือนกัน แล้วเค้าก็จะทำให้ สามีเราทำให้ทุกอย่าง โดยเฉพาะออรัลเซ็กส์ไม่เคยขาดสักครั้งที่ทำ
Guest
แฟนเด็ก
เรทกระทู้
« ตอบ #58 เมื่อ: 26 ก.ย. 10, 13:32 น »

แฟนเราอายุน้อยกว่า 2 ปี แต่ม่ายมีเลย ที่จะม่ายมีไรกัน เมื่อคืนก้โดนทั้งคืน

เคยได้ยินเค้าพูดว่า เก่งแบบนี้จะไปไหนได้...อิอิ
Guest
nong m
เรทกระทู้
« ตอบ #59 เมื่อ: 5 ต.ค. 10, 12:39 น »

ทำให้ด้ายทุกอย่าง แต่เลีย อม กลืน นี้ สิ รับไม่ ด้าย อ่ะ     หนูอายุ 14  แต่อยาก มีอะไรกลับแฟน มากเลยอ่ะคร่ะแต่ไม่กล้าบอกเค๊า แต่เค๊าก้ถาม หนูณ๊ ว่าเรามีอะรัยกันไหม หนูก้อ ไม่กล้า บอก ทำไง ดีคร่  ช่วยตัวเอง หลายครั้งแล้ วจนชิ้น อยากให้แฟนช่วยบ้าง
Guest
เหมือนจะดี
เรทกระทู้
« ตอบ #60 เมื่อ: 10 ต.ค. 10, 19:07 น »

เราทำอะไรก็ไม่ถูกใจเค้าซะหมด เวลาเค้าอยากมีเซ็กเราก็ตามใจน่ะ แต่พอเราอยากมีเซ็กบ้างเค้าก็ทำเฉยๆ อาการแบบนี้เค้าเบื่อเราใช้ไหมอ่ะ .........
add
เรทกระทู้
« ตอบ #61 เมื่อ: 5 พ.ย. 10, 07:43 น »

สามีเรานะเจอกันแค่อาทิตย์ละครั้ง พอมีไรกันเค้าก็ชอบให้อมแต่เราไม่ค่อยชอบเท่าไหร่อะมันกังวลว่าเค้าจะชอบรึเปล่าเลยไม่ขอทำดีกว่า เลยกลัวสามีนอกใจค่ะ แต่เค้าเป็นคนที่แข็งบ่อยมากแต่ก็หนุกดีค่ะเพราะเราก็อยากมีอะไรกับเค้าหลายๆรอบแต่เค้าก็บ่นว่าเหนื่อยเพราะเราไม่เคยทำน่ะค่ะ อาย...ช่วยหาวิธีแก้ตรงนี้หน่อยได้มั้ยคะ
Guest
#111#
เรทกระทู้
« ตอบ #62 เมื่อ: 5 พ.ย. 10, 09:30 น »

q*019 ตั้งแต่เราคบกัน เราก็มีอะไรกันหลายครั้งนะ
แต่เขาอยากให้เราอม เรีย ให้เขา
ซึ่งเราไม่กล้า และไม่ชอบเลย มันสกปรกอ่ะ q*019
Guest
นาราย
เรทกระทู้
« ตอบ #63 เมื่อ: 13 พ.ย. 10, 19:29 น »

จะบอกให้ไม่คิดตังค์ขมิบดีที่สุดจะมีผัวมากี่ีคนหรือมีล
ุกก็เถอะหัดขมิบเข้าไว้ยิ่งตอนเอาลองขมิบดิ่ สุดยอดทั้งเขาละเราฟิตดี แฟนเราเดือนนึงจะเอา2ครั้งเพราะเขากลัวเบื่อแต่เอาทีเราทำนเขาร้องจนน้ำแตกเลย
Guest
ออ
เรทกระทู้
« ตอบ #64 เมื่อ: 2 ธ.ค. 10, 11:10 น »

คุณที่แฟนติดเกมนะคะ   อย่าไปเครียดมากค่ะลองทำตามดิฉันบอกนะคะ

ในขณะที่เค้าเล่นเกมอยู่ก็เอามือไปจับๆลูบๆคลำตรงหน้าทองลากไปจนถึงน้องหนูของเค้า  บอกเค้าไปว่าเด๋วเราอมให้แล้วคุณก็อมเค้าไปขณะที่เค้าบังเล่นเกม  ขี้คล้านจะทนไม่ไหว ทิ้งเกมทะยานใส่คุณไม่รุตัว 

ลองดูนะคะ
Guest
คนรักผัว
เรทกระทู้
« ตอบ #65 เมื่อ: 3 ม.ค. 11, 11:29 น »

ฉันจะอมแล้วดูดให้สามีฉันตลอดจนเขาติดใจจนตอนมีเซ็กด้วยกันเขาต้องขอเลียๆๆๆจนฉันเส็จ
Guest
ยัยเพิ้ง
เรทกระทู้
« ตอบ #66 เมื่อ: 7 ม.ค. 11, 22:53 น »

ได้สามีน่ารักค่ะ เข้าใจกันดี เรื่องบนเตียงไม่มีปัญหาเพราะเรารักกัน วึ่งมันมีค่ามากกว่าเรื่องนั้น q*021 q*021
Guest
สามีบร้าเกม
เรทกระทู้
« ตอบ #67 เมื่อ: 8 ม.ค. 11, 01:51 น »

ทำไงดีผัวฉันติดเกมมากเลย มะก่อนนี้นะ อาทิตย์ละ3-4ครั้งแต่เดี๋ยวนี้ 2-3 อาทิตย์ถึงจะมีไรกัน เพราะเขาติดเกม เขาจึงลืมฉัน ทำไงดีช่วยบอกทีนะขอร้องเถอะ

เหมือนกันเลยคร้าๆๆๆ น่าเบื่อที่สุด
เมื่อไหร่จะเลิกเล่นเกม
Guest
เซ็กซี่เกิร์ล
เรทกระทู้
« ตอบ #68 เมื่อ: 5 มี.ค. 11, 14:03 น »

เราชอบการมีเซ็กส์มากๆ  บางคืน 2 รอบเลยค่ะ
เค้าต้องการอะไรเราต้องจัดให้ค่ะ  สามีจะได้ไม่เบื่อ
Guest
น้ำป่ัน
เรทกระทู้
« ตอบ #69 เมื่อ: 11 มี.ค. 11, 18:19 น »

สามีเล่นกับฉันบ่อยๆมาก มีลูกด้วยกันแล้ว อาย 2 ขวบ แต่อยู่กับแม่เค้า ฉันใส่ชุดนอนปกตินะ แต่เขาชอบกอดฉันก่อนทุกที พยายามถอดแันให้หมด แล้วก็ลงมือ แต่ฉันก้รักเขานะ มีบางวันแันลองไม่ใส่อะรัยลองดุว่าเขาจะทำอะรัย ก็เหมือนเดิม ฉันไม่เคยทำขาก่อน
ฉันอายุ  24 แฟน 24 เหมือนกัน ไม่รู้ทำมัย อ๋อ แต่ที่บอกว่าไม่ใส่อะไรน่ะ แันใส่เสื้อช้ันในอยู่นะ ก็มีความสุขอยู่นะ แม้จะเหนื่อยบ้าง 
เมือนสามีฉัน sex จัด ไม่ใช่หรอกค่ะ เขารักสนุก เวลาฉันขึ้นไปปูที่นอน เขาก้เข้ามา แลวก็ .... เขาชอบลูบอกฉันอ่ะ ใครมสามีแบบนี้แบบนี้บ้าง
เล่าสุ่กันฟังนะ สามีกลับมาแล้ว ขอไปที่ประจำบนเตียงก่อนนะ
Guest
sinitra
เรทกระทู้
« ตอบ #70 เมื่อ: 13 มี.ค. 11, 13:51 น »

แฟนทำทุกวันเลย แต่เป็นอะไรที่น่ารำคาญมากเพราะท่ามันมากเกิน q*021<a href="[color=purple]ทำแต่ละทีนะเหนื่ยมากๆเลยอ่ะ[/color]" target="_blank" rel="nofollow">[color=purple]ทำแต่ละทีนะเหนื่ยมากๆเลยอ่ะ[/color]</a>
Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #71 เมื่อ: 16 มี.ค. 11, 11:59 น »

ต้องปรับตัวให้มีความต้องการทางเพศสมดุลกับความต้องการของสามีนะ อย่าปฏิเสธเวลาเขา ต้องมีเซ็กส์อย่างสม่ำเสมอสนองความต้องการเขา ไม่ต้องการไม่งั้นเขาอาจไปนอนกับคนอื่นได้ ขณะเดียวกันคุณต้องมีความสุขกับเซ็กส์ด้วยเรียนรู้เทคนิคต่างๆ ไม่ต้องอายหรอกเวลาต้องแก้ผ้าขึ้นเตียงกับสามีตัวเอง ถ้าเขาต้องการก็ปล่อยให้เขาทำให้เต็มที่เลย แบบรู้จังหวะเมื่อไรหันก้นให้ยกขึ้นสูง หรือนอนแยกขาให้ แล้วหัดตอบสนองมีส่วนร่วมในขณะร่วมเพศกัน ไม่ต้องอายเลยปลดปล่อยอารมณ์ความต้องการของคุณเต็มที่ ท่าขึ้นบนเป็นท่าต้องทำเป็นเลยนะแล้วก็หัดทำออรัลเซ็กส์  ถ้าสามีมีประสพการณ์จะเทรนให้เองหล่ะ คุณแค่ไม่ต้องอายที่ต้องเรียนรู้หัดทำ เวลาร่วมเพศกันคุณต้องมีความต้องการนะไม่ต้องอายหรอกถ้าต้องการเพราะต้องช่วยกันทำนะกิจกรรมแบบนี้จะได้มีความสุขกันเต็มที่ ถ้าสามีเก่งเรื่องบนเตียงนะคุณต้องยอมตายคาอกเขาเลยแบบให้เขาปรนเปรอคุณทุกรูปแบบแล้วก็ตอยสนองเก่งๆ ถ้าสามีแบบพื้นๆนะแต่เอคทีฟคุณหาเทคนิคต่างๆมาเสริมความสุขกัน
Guest
(ZOMBY
เรทกระทู้
« ตอบ #72 เมื่อ: 20 มี.ค. 11, 13:51 น »

q*00 ตอนเนี่ยผัวของดิชั้นขอเาอครั้งแรกตอนนี้อายุแค่ 15 ปีเอง ดิชั้นไม่กล้าแต่ถ้าขัดใจเค้ามันจะเป็นอะไรไหม๊คะ
ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ ดิชั้นเองก้อยากแต่ก้ไม่กล้าเพราะคิดว่ามันยังเด็กอยู่แล้วก้อีกอย่างครั้งแรกด้วยก้กลัวๆอะคะ แต่ว่าเค้าอยากมากเลยนะคะ แล้วชั้นก้ไม่มั่นใจด้วยว่ารักเรา 2 คนจะยืนยาวรึเปล่าก้เลยไม่มั่นใจคะ

คนรักกันเค้าต้องยอมกันด้วย จิงหรอคะ?   มันเหมือนว่าเราเป็นคนใจง่ายไปมั๊ย  q*015
Guest
กังวล
เรทกระทู้
« ตอบ #73 เมื่อ: 24 มี.ค. 11, 12:07 น »

มีความกังวลใจมากค่ะ  สามีโดนคดีความติดคุกอยู่ ตอนเค้าไปติดคุกเรากำลังท้องอยู่  แต่ตอนนี้เราคลอดแล้วผ่าลูกออกค่ะ ลูกได้9เดือนแล้ว แล้วเค้าก็กำลังจะกลับ  เราอายร่างกายตัวเองมากเลย ร่างกายเปลี่ยนไปไม่เหมือนตอนที่ยังไม่ท้องอ่ะ  เรากลัวมากเลย กลัวสามีจะเปลี่ยนใจ ควรทำไงดีคะ  อ้อ ตอนเราอยู่ด้วยกัน เรื่องเซ็กเราเข้ากันได้ดีมากๆเลย มีอะไรกันสม่ำเสมอ  
Guest
MAMA COmpress
เรทกระทู้
« ตอบ #74 เมื่อ: 5 ส.ค. 11, 14:03 น »

เรา q*073 เรากะแฟนมีไรกันอาทิตละ 5 - 6 ครั้ง ค่องข้างรักกันมากนะ.....เราทำเก่งมั้ง5555555
แต่อยากได้วีธีที่น่าสนใจมากกว่านี้...ใครมีบอกที   
Guest
oop
เรทกระทู้
« ตอบ #75 เมื่อ: 5 ส.ค. 11, 16:18 น »

ใครช่วยแนะนำท่าที่ทำให้ผู้ชายมีความสุขมากๆหน่อย.....แฟนเราเค้าเป็นคนชอบเล่นท่าแต่เราไม่ค่อยอ่ะ
อยากจัดหนักๆสักชุด.....ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #76 เมื่อ: 5 ส.ค. 11, 16:57 น »

ผู้ชายที่มีความคิด ชีวิตคู่ที่อยากให้อมตะ เซ็กส์จำเป็นแต่ไม่สำคัญ ครอบครัวที่ดีต้องมีความเข้าใจกันเห็นใจไม่ใช่จะเน้นแต่เรื่องบนเตียง ตรงนั้นเวลาจะลดความสำคัญของมันไปเอง  สองคนถ้าไม่มีสมดุลกันทางเพศยังไงก็อยู่กันไม่ยืด  ผู้หญิงให้สาว สวย เก่งเรื่องบนเตียง ถ้าไม่เป็นแม่บ้านที่ดีเด๊่ยวก็ต้องเลิกลา คนชอบเรื่องเซ็กส์มักชอบเปลี่ยนแปลงรูปแบบตลอดเวลาไม่มีทางที่คุณจะมัดใจเขาเรื่องนี้ได้ตลอดไปหรอก
Guest
ปูค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #77 เมื่อ: 27 ต.ค. 11, 14:46 น »

มีลูก2คนแล้วแต่หลังจากคลอดลูกคนที่2ได้4เดือนแล้วไม่เคยมีอะไรกันเลยเค้าอาจจะเบื่อเราก็ได้มั้ง
Guest
ff
เรทกระทู้
« ตอบ #78 เมื่อ: 1 พ.ย. 11, 14:33 น »

อยู่กับสามีมาเกือบ10ปีแล้วเราอายุ29สามี30หลังคลอกลูกต้องการมีเซ็กส์กับสามีทุกวันเลย แต่สามีเป็นคนค่อนข้างเกรงใจเราแต่เราก็ดูออกนะว่าเขาก็ต้องการเลยไม่รอให้เขาเข้าหาเราจะเสนอก่อนว่าเราต้องการทุกท่าที่ทำให้เขาก็บอกชอบมากบางครั้งก็อม เลียและดูดจนเขาเสียวแตกในปากเราเลย ถ้าเราต้องการบ้างก็บอกเขานะเขาก็ทำให้แบบเสียวสุดๆแต่เขาชอบหลั่งเร็วทำให้เราต้องรุกรอบสองถึงจะนานจนเราเสียวที่สุดการดูดอมให้เขาในห้องน้ำก็ตื่นเต้นดีนะอมให้สามีมาตลอดเลยวันไหนต้องการหลายรอบบอกเขาแทบไม่ได้พักเลย รูเสียวก็แน่นดีีทำให้เขามีความสุขมากมาย
Guest
ไตเติ้ล
เรทกระทู้
« ตอบ #79 เมื่อ: 8 พ.ย. 11, 14:06 น »

แฟนดิฉันหลั่งเร็ว บางครั้งก็ปลุกไม่ค่อยจะตื่น บางทีก็หลับทั้งๆที่ยังไม่เสร็จ ทำไงดีคะ ??
Guest
เล็ก น้อย
เรทกระทู้
« ตอบ #80 เมื่อ: 17 ต.ค. 12, 20:04 น »

ก็เวลาผมทะเลาะกัน ผมจะเป็นคนน่าลื่น แบบว่า ตบจูบๆๆ เวลามันชอบหาเรื่อง ผมก้อลากขึ้นเตียงเลย บางทีก็ในครัว สร้างความสัมพันธ์ 555
Guest
ญญญ
เรทกระทู้
« ตอบ #81 เมื่อ: 10 พ.ย. 12, 00:02 น »

เทคนิคเบสิคที่สุดของเราก็คือ แรกๆที่นอนกับสามีนะเราก็นอนกับเขาทุกครั้งที่เขาต้องการนะไม่เคยปฏิเสธ
เขาต้องการสูงเหมือนกันแบบขอร่วมเพศกับเราแทบทุกคืนเลยนะ จะได้เบรคก็ตอนเม้นท์มาเอง เมนส์หมดปุ๊บเขารู้ก็จะ
ขอร่วมเพศทันที เว้นได้ไม่เกินสี่วัน  แฟนเขาเอกทีพเรื่องนี้มากๆ เพื่อนเรารุ่นพี่เราแนะนำให้เราปรับตัวเรื่องเซ็กส์หาความสมดุลกันให้เจอกับความต้องการของเขา สามเดือนแรกของการแต่งงาน ก็ร่วมบ่อยมากๆ จนสุดท้ายหกเดือนผ่านไปก็เฉลี่ยแบบร่วมกับวันเว้นวัน เราก็โอเคกับความต้องการวันเว้นวันที่นอนด้วยกัน
เทคนิคแรกเอาใจสามีก็คือปรับความต้องการให้สมดุลกัน จะได้ไม่รู้สึกว่าที่เขาต้องการมันมากหรือน้อยไป
ก็หัดเทคนิคลีลาการตอบสนองนะ ท่าที่ใช้ร่วม ตอนแรกๆสามีเป็นคนสอนให้นี่หล่ะ
เพราะเรานอนกับเขาคนแรก เราไม่เคยนอนกับใครมาก่อนก็เลยต้องให้สามีสอน
แอบดูหนังเอกซ์บ้างเพราะอยากรู้ แล้วก็รวบรวมความกล้าถามเพื่อนๆสนิทๆกับรุ่นพี่สนิทๆ  ที่แต่งงานแล้ว กับที่ไม่แต่งงานแต่มีแฟนแล้ว ก็ได้อะไรมาเยอะแบบคาดไม่ถึงเลย
ต้องไม่อายเองหล่ะ
อย่างออรัลเซ็กส์นี่ต้องหัดทำเลยนะ ส่วนใหญ่เขาก็ทำกันหมดไม่เจอเพื่อนคนไหนที่ไม่ต้องทำให้ผัวหรือแฟนเลย
แล้วสำคัญดูแลร่างกายอย่าใพรอ้วนเผละ นมตั้ง เอวต้องมี คุมน้ำหนักดีๆ  ฟิตหุ่นสวยๆก็มั่นใจเวลานอนด้วยกัน
อย่าละเลยเรื่องรูปร่าง แล้วก็ความสะอาด จุ๋มจิ๋มต้องสวยงามไม่รุงรัง
ที่สำคัญอย่าลืมต้องหมั่นบริหารช่องคลอดด้วยการขมิบด้วยนะ เเพราะว่าเราผ่านการสอดใส่แล้วมันก็ขยายตัว
ต้องยริหารให้กล้ามเนื้อมันแน่นฟิต ยิ่งถ้าเจออวัยวะเพศแฟนขนาดใหญ่ด้วยนะ ขี้เกียจไม่ได้เลยหล่ะ
กล้ามเนื้อช่องคลอดแข็งแรงเวลาสอดใส่ได้ชัยไปเกินครึ่งแล้วหล่ะ
(ตอนเข้าห้องหอใหม่ๆ รุ่นพี่โทรมาถามว่าโอเคไหม เจอขนาดเท่าไร เราอายมากต้องบอก พี่บอกว่าอย่าอายบอกว่าพอรู้นะบอกว่าจับฉลากได้ของดีแต่ต้องหมั่นขมิบนะ ไม่ต้องกลัวหลวมหรอก )

สามอย่างนี่นะที่คนมีปั๋วมาก่อนถ่ายทอดให้

หน้า: 1 2  ทั้งหมด

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม