วิธีการจีบผู้หญิง หรือมีผู้ชายเข้ามาจีบ คุณจะทำยังไง..

หน้า: 1 2  ทั้งหมด

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: วิธีการจีบผู้หญิง หรือมีผู้ชายเข้ามาจีบ คุณจะทำยังไง..  (อ่าน 15744 ครั้ง)
Guest
เอฟ ฟ
เรทกระทู้
« ตอบ #45 เมื่อ: 5 มี.ค. 10, 12:23 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ก้อต้องรู้ว่าเขาคนนั้นชอบกินอะรัยชอบอะรัย
ถ้าเป๊นช็อคโกแล๊ตเราก้อต้องทามเป๊นเอาปัยหั้ยกลุ่มๆเพื่อนเขาแต่สมมุติเพิ้ลของคนๆนั้นไดเอ็ดอยุ่ก้อ
ทำเหมือนเอาปัยหั้ยเขาแร้วพูดว่าเอ่อๆอ่ะหั้ย พอดีเพิ้ลๆเทอ(หรือเช่อของคนๆนั้นก้อด้าย)เค้าไดเอ็ดกัลอ่ะ
ก้อฟร์อมหั้ยคนๆนั้นปัย
หรือม่ายก้อทามเป๊งบังเอิญปัยเจอคนๆนั้น(ถึงจะม่ายก้อเหอะ)แร้วก้อพยายามพาเค้ากับเพิ้ลเค้าปัยเทียวหั้ยมากที่สุดแระตีสนิทเท่าที่จะทามด้าย
สาเหตุที่หั้ยพาเพิ้ลคนๆนั้นปัยเพราะเราก้ออาจจะถามอะรัยเกี่ยวกับคนๆนั้นของคุนด้าย
แระพยายามเข้าหาหั้ยมากที่สุดดั้ว
แระก้อซื้อของที่คนๆนั้นชอบหั้ยมากๆ
ถ้าเรารู้ว่าคนๆนั้นเริ่มจะชอบเรามากขึ้นๆทุกวันๆ
เราก้อสามารถที่จะเท็กแคร์คนๆนั้นหั้ยมากๆกว่าเดิมเช่นรูบหัว จับมือ แต่ทามเหมือนชวนปัยดูของอะรัยแบบนี้ หรือม่ายถ้าคนๆนั้นซื้อของมาฝาก เรารับแระขอบคุนเขาๆ
แระรูบหัวเค้าสาเหตุที่หั้ยรูบหัวเพราะผู้หญิงจะที่การหวั่นไหวมาก
แต่ก้ออย่าปัยทามกับคัยเพราะสิ่งที่คุนทามมานทุกอย่างอาจจะหมดลงเรยก้อด้าย....!!
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
รักคนมีแฟน
เรทกระทู้
« ตอบ #46 เมื่อ: 10 มี.ค. 10, 19:42 น »

เราอยู่ม.1เราเป็นคนนิสัยร่าเริงเราแอบชอบรุ่นพี่คนหนึ่งไม่รู้ต้องทำงัย ก็พี่เค้ามีแฟนแล้ว  q*009แต่เขาก็ชอบมาคุยมาเล่นกับเรา q*015 เราไม่อยากเป้นมือที่สาม  จากวันที่พี่เค้ารู้จักเราไม่นาน แฟนเค้าก็โทรมาด่าเราว่า ชอบมาแย่งแฟนคนอื่น  q*001 เราก็ไม่อยากตอบกลับเพราะว่า รุ่นพี่คนนั้นเป้นแฟนพี่เค้า เราอยากบอกกับพี่เขาว่า เราไม่ต้องการยุ่งกับพี่อีกแล้ว อย่ามาทำให้คิดไกล   q*055 q*055 q*056 q*063 q*058 q*009 q*015 q*011 q*034
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ไมบอกนะ
เรทกระทู้
« ตอบ #47 เมื่อ: 18 เม.ย. 10, 18:56 น »

ผมอายุ17ปี
ผมอยากลู้วิทีจีผู้หญิง

นะ
 q*013
Guest
บอกไม่ได้
เรทกระทู้
« ตอบ #48 เมื่อ: 29 พ.ค. 10, 23:03 น »

สำหรับเรา การจีบสาว เปนเรื่องธรรมดา ที่ผู้หญิงปฏิเสท เพราะ
1.ผู้หญิงอาจจะดูที่หน้าตาแล้วพอไม่ไว้ใจว่าเราจะมีชู้เลยถูกปฏิเสท
2.เราเปนผู้ชายที่ซื้อบือโง่ไม่ตั้งใจเรียนพูดคำหยาบไร้มารยาทผู้หิงอาจจะเเกลียดมาก
วิธีแก้
1.ไปหาผู้หญิงทุกวัน
2.อาจจะชวนไปดูหนังหรือไปเที่ยวด้วยกัน
3.ทำให้เขารู้ว่าเราแมนมากไม่เจ้าชู้ คือ ทำตัวไม่สนิทกับผู้หญิงคนอื่น
4.ถ้าเกิดรู้ใจกันแล้วผู้หญิงทำท่าแอบรักโดยการสนใจเราไม่ยุ่งกับผู้ชายคนอื่น ก้อบอกรักเขา
5.ถ้าเกิดผู้หญิงตอบตกลงก้อค่อยๆกอดเขาและบอกว่าเรามีเขาคนเดียว
คำเตือน
ถ้าผู้หญิงปฏิเสทอีกก้อแห้วสะ 55  q*005
Guest
....ง
เรทกระทู้
« ตอบ #49 เมื่อ: 3 มิ.ย. 10, 17:15 น »

ผู้ชายอารายเอาใจอยาด
ชะมั้ก q*019 q*053 q*012 q*012 q*011 q*011 q*011 q*011 q*028 q*028 q*029 q*031 q*031
Guest
บอกดี ไหม้ เนี่ย
เรทกระทู้
« ตอบ #50 เมื่อ: 4 มิ.ย. 10, 04:15 น »

ผู้ ชาย ไม่ ต้องการ อะไรมากมาย หรอก  ครับ

แค่ ให้ ผู้ ญ รับ ไมตรี ทีเรามอบให้ ก็ดีใจที่สุด แล้ว ครับ  q*031
Guest
วี
เรทกระทู้
« ตอบ #51 เมื่อ: 20 มิ.ย. 10, 17:53 น »

คือผมแอบชอบเพื่อนในห้องเดียวกันอ่ะคับ ได้เบอร์มาแล้ว [ขอเพื่นของเธอ]แต่ไม่กล้าโทรไปอ่ะทําไงดี
add
เรทกระทู้
« ตอบ #52 เมื่อ: 17 ก.ค. 10, 20:42 น »

เนื่องจากผมเปนผุ้ชายขี้อายอะคับ ผมเปนน้องใหม่ของ ร.ร.พึ่งอยุ่ ม.1  ผมดันทะลึ่ง ไปแอบชอบ

ม.3   [เพราะเขาน่ารักสำหรับผมจิงๆเหนแล้วมันสดุจตา 0_0 แต่ผมก้ได้แค่ มองไม่กล้าเข้าไปพูดด้วย

แค่อนเขาอยุ่เขาอยุ่กับเพื่อนๆ - พี่ ๆ ไรงี้ อะเลยไม่กล้า

ได้แค่นึกถึง ผมอยากได้คำแนะนำ ดีดี สำหรับ ผู้ชายขี้อาย แม้นเข้าไปพูดยังไม่กล้าเลย

อยากได้คำปรึกษาดีดี ('')  ผมยอมรับจิงๆ ว่า ผมมันขี้อายจิงๆ จะจีบสาวสักทีเหมือนผู้ชายไม่มีปากเลย x:

เห็นแก่ผมก้ช้วยโพสกับด้วยละกัน ToT

พอกันอ่ะแต่เราอยู่ม3
เราก็ไม่เคยมีทีท่าจะชอบกินเด็กอ่ะตั้งแต่เกิดมาเคยชอบรุ่นพี่แค่คนเดียวแต่ก็ไม่กล้าบอกใครอ่ะ
ถึงแม้เขาจะมาขอเบอร์ก็ตามเมื่อตอนอยู่ม2
แต่ตอนนี้อยู่ม3 น้องคนนั้นอยู่ม1น้องน่ารักมากอยากคุยด้วยแต่ก็ไม่กล้าแต่ไม่ได้หมายความว่าชอบนะ
แค่ปลื้มในใจอ่ะน้องเขาน่ารักมากๆเลยอยากรู้จักอ่า q*009
Guest
OTE
เรทกระทู้
« ตอบ #53 เมื่อ: 23 ก.ค. 10, 14:14 น »

ผมชื่อ  โอ๊ต  อยู่ ม.3 โรงเรียน เสาไห้ "วิมลวิทยานุกูล"

โอ๊ต มี เพื่อนสนิทชื่อ กัน พบกันครั้งแรก ที่ สนาม บาส

บังเอิญ ผม ชอบพี่ มอส ( ม.5 สีเขียว ) แล้ว กัน รู้จัก พี่ มอส

ผม อยาก เป็น แฟน กับพี่ มอส มาก เลยครับ

หวังว่า พี่ มอส คงจะมาเห็น ข้อความนี้  q*008

23/ก.ค./2553  เวลา : 14.15 น.
Guest
เจ เชียงไหม่
เรทกระทู้
« ตอบ #54 เมื่อ: 8 ก.ย. 10, 18:57 น »

หวัดดี ผมอยู่ ม.5 นะ ทามไงดีคับที่ไปชอบผู้หญิงที่เขามีแฟนแล้ว ตอนแร็กก็แอบชอบนะแต่ไม่ได้จีบก็เลยมีคนมาจีบก่อนก็เลยอด ตอนที่เราแอบชอบเขาก็รู้ด้วลแหละ แต่เราไม่ไปจีบเองนิ ตอนนี้เขาก็เลยมีแฟนแล้ว ทำไห้เราอด แต่เราก็บอกเขานะว่าจะรอไห้เขาโสดแล้วค่อยไปจีบอีกที แต่เขาบอกไม่อยากได้ยินคำว่ารออ่า เราควรทำไงดี และควรวางตัวยังไงดีหรอคับ ช่วยบอกทีครับ

ถ้าไม่มีคนแนะนำผมผมคงเจ็บหัวใจนี้ไปตลอดแน่ๆเลยครับ
Guest
น่ารักดีออก
เรทกระทู้
« ตอบ #55 เมื่อ: 8 ต.ค. 10, 11:20 น »

เนื่องจากตัวเองเป็นผู้หญิงอะนะ การมีแฟนหรือไม่มีไม่ใช่เรื่องสำคัญในชีวิตหรอก
เหมือนอย่างเราไง ^/^ ไม่ใช่ไม่มีคนเข้ามาจีบนะ มีหนะมีแล้วก็เยอะด้วย แต่เราไม่สนใจ
ถ้าคุณคิดจะจีบสาว ก็ดูลักษณะสาวก่อนแล้วกันว่าเป็นแบบไหน คุณที่มองสบตากันแล้วยิ้มตอบเนี้ยะ
บางครั้งก็ไม่ได้หมายถึงต้องการสร้างสัมพันธ์ไมตรีนะ แต่อาจหมายถึง .. เป็นใครอะ มองอยู่นั้นแหละ รำคาญนะเนี้ยะ
เพราะการยิ้มมันมียิ้มหลายประเภทนะคะ ยิ้มด่าก็มี (ไม่ใช่ยิ้มแบบเหยียดหยามนะ) แต่เป็นยิ้มแบบเซ็งๆ หรือยิ้ม
ไม่เต็มปาก ตาไม่ยิ้ม อะไรประมาณนั้น แล้วก็หลายเรื่องจิปาถะ ถ้าคุณคิดจะจีบสาวจริงๆ ก็จงสังเกตท่าทางเขาให้มากๆ
แล้วก็อย่ารีบเข้าข้างตัวเองว่าเขาคนใจเรา เพราะเจอพวกผู้ชายหลงตัวเองก็เยอะแยะมากมาย

แต่ถ้าคุณเป็นผู้หญิงแล้วคิดจะจีบผู้ชาย เราว่านะ มีผู้ชายน้อยคนเท่านั้นแหละที่ชอบให้ผู้หญิงเข้าไปจีบ
มันเหมือนกันผู้หญิงก๋ากั๋น และเขาเสียเชิงชาย คุณพวกอ่านการ์ตูนตาหวานแล้วฝันจินตนาการ ก็รีบตื่นซะนะ
โดยสัญชญาณแล้ว ผู้ชายชอบที่จะล่ารู้ไหม การที่มันง่ายไปมันก็ไม่ดีหรอก แต่ถ้าเจอคนถูกใจแล้ว
ก็อย่าเล่นตัวให้มากเลยนะ เดี๋ยวเขาจะเบื่อซะแล้วถอยทัพซะก่อน แล้วก็อย่าตามใจจนเกินไปด้วย
จนเรากลายเป็นผู้หญิงง่ายๆ ไร้ค่า ก็พิจารณาเอาเองแล้วกัน แต่สิ่งที่สำคัญและควรมีไว้ให้มากๆ
ซึ่งข้อนี้รับรองผู้ชายชอบมาก เราว่าผู้หญิงก็ชอบด้วยเหมือนกัน แต่อาจทำได้ยากสำหรับบางคน
นั้นก็คือการให้อิสระกับเขา และการไว้ใจซึ่งกันและกัน เพราะการผูกมัด มันต้องทำแต่พอดี มากเกินหรือน้อยเกินก็ไม่ดี
มันจะทำให้อึดอัด และ ห่างเหิน หวังว่าคงจะมีประโยชน์บ้างนะ  bye!

แต่เราชอบนะ...เวลามีสาวมาจีบก่อนอ่ะ
เราจะรู้สึกว่าเด็กที่มาจีบน่าเอ็นดูดีออก... น่ารัก ^__^
โดนมาสองหน หนแรกเป็นเด็ก ปีสอง
หนที่สองเป็นนักเรียน ม. หก
จะให้เราไปเที่ยวจีบผู้หญิงคงไม่เอาหรอก
เสียเวลาอ่านหนังสือเตรียมสอบเปล่าๆ แค่นี้ก็อ่านไม่ค่อยจะทันอยู่แล้ว
Guest
เหมือนกันเลย
เรทกระทู้
« ตอบ #56 เมื่อ: 19 ต.ค. 10, 18:31 น »

แต่เราชอบนะ...เวลามีสาวมาจีบก่อนอ่ะ
เราจะรู้สึกว่าเด็กที่มาจีบน่าเอ็นดูดีออก... น่ารัก ^__^
โดนมาสองหน หนแรกเป็นเด็ก ปีสอง
หนที่สองเป็นนักเรียน ม. หก
จะให้เราไปเที่ยวจีบผู้หญิงคงไม่เอาหรอก
เสียเวลาอ่านหนังสือเตรียมสอบเปล่าๆ แค่นี้ก็อ่านไม่ค่อยจะทันอยู่แล้ว

เหมือนกันนะ เราก้ไม่ชอบจีบสาวก่อนเพราะเกิดเธอไม่ชอบเราเธอก็จะหงุดหงิดรำคาญ เราก็เซ็ง...  สู้แบบสาวๆเข้ามาจีบเราก่อนเนี่ย เราชอบมากรู้สึกน่ารักดี ยิ่งถ้าเธอหน้าตาดีด้วยก็ยิ่งคุยกันสนุกมากเลย แต่ถึงหน้าตาไม่ดีเราก็คุยด้วยนะ ไม่เคยรังเกียจอยู่แล้ว...  q*014
Guest
ลองคบกันดู
เรทกระทู้
« ตอบ #57 เมื่อ: 21 ต.ค. 10, 01:04 น »

เคยพาไปดูหนัง  ฟังเพลง  สุดท้ายก็โดนตีจาก  โดนหลอกอย่างนี้ตลอด

อย่าไปคิดว่าโดนหลอกซิครับ น่าจะคิดว่าไปในฐานะป็นเพื่อนกันไปก่อน เพื่อศึกษาลักษณะนิสัยใจคอว่าพอจะคบกันได้หรือเปล่า ถ้าผู้หญิงเขาไม่สานความสัมพันธ์ต่อแสดงว่าคุณคงมีอะไรที่ไม่ถูกใจเขา เดี๋ยวคนใหม่ก็มาเอง...  q*014
Guest
ผู้หวังดี
เรทกระทู้
« ตอบ #58 เมื่อ: 24 ต.ค. 10, 22:10 น »

รักแม่ดีกว่า q*021
Guest
มันก็จริงอยู่
เรทกระทู้
« ตอบ #59 เมื่อ: 25 ต.ค. 10, 10:57 น »

รักแม่ดีกว่า  q*021

ก็จริงอยู่นะ แต่เวลาแต่งงานเราต้องแต่งกับแฟนนี่นา... q*020
Guest
I'm not stalker :))
เรทกระทู้
« ตอบ #60 เมื่อ: 20 พ.ย. 10, 00:10 น »

ผู้หญิงจีบผู้ชายก่อน - ดูน่ารัก  q*012
ผู้ชายจีบผู้หญิงก่อน - น่าเกลียด เจ้าชู้ ทุเรศ คุณหน้าหม้อ  q*018

ผู้หญิง stalk ผู้ชาย - น่าเอ็นดู  q*006
ผู้ชาย stalk ผูู้หญิง - อุบาทว์ คุณโรคจิต  q*011

(stalk = แอบสะกดรอยตาม)
Guest
จรูญ
เรทกระทู้
« ตอบ #61 เมื่อ: 22 ธ.ค. 10, 17:39 น »

ผมรู้สึกหวั่นไหวเวลาใกล้ผู้หญิง q*013ผมรู้สึกเขิน q*020อิ๊ๆผมอยู่ป.4
 q*012 q*002
Guest
คนที่เจ็บกับความรัก...
เรทกระทู้
« ตอบ #62 เมื่อ: 24 ธ.ค. 10, 18:25 น »

โปรดอ่านเพื่อ ลงความคิดเห็น
เราได้รักใครสักคน และเริ่มเป็นคนบอกรักทางจดหมายก่อนถึงมันจะหน้าหนาก็ตามทำไงได้มันกลั้นไม่อยู่
  แต่เมื่อเรารักกันผู้ชายคนนั้นเคยบอกรักเราตอนมีเพื่อนไปถามแค่ไม่กี่ครั้งมันทำให้รู้สึกดีมา q*021
  ตั้งแต่นั้นมาเรากับเค้าไม่เคยคุยด้วยกันเลยน ไม่เข้าจัยเค้าเลยเราเป็นคนเริ่มก่อนตลอดเมื่อเราทุ่มมากเราก้อเปนฝ่ายเจ็บนะ  เราร้องไห้หลายครั้งให้เค้า และคำๆนี้คำเดียวที่ทำให้เราเก็บกดมาร้องไห้ตอนเจอหน้าเค้าก้อแค่นายพูดว่า  "
เออ เป็นแฟนกับไอนี้"  คนนั้นที่แทนไอนี่ มันเป็นเพื่อนเราเอง ผู้ชายคนนั้นพูดคำๆนั้นออกมาทั้งๆที่เราก็นั่งอยู่ตรงหน้า แต่ทำไมหละทำไมถึงพูดออกมาแบบนั้นมันทำให้เราเจ็บ แล้วก้อเจ็บมากด้วย   เมื่อวัต่อมาเราเห็นหน้าเค้าและนึกถึงคำพูดนั้นน้ำตามันก้อไหล
เราเคยคุยกันทางโทรศัพท์เท่านั้นก้อไม่เคยคุยกันเลย
ตอนนี้นะปัจจุบันนายคนนั้นกับเราเหมือนไม่รู้จักกันเลย ไม่เคยคุย ไม่เคยมอง ไม่เคยสบตา
 * ใช่สิเรามันทำอะไรก้อผิดไม่เคยถูกเลย  เรากล้าพูดกลับคำว่า ขอโทคำเดียว ทั้งๆที่นายขอให้เราไปพูด  แต่กลับนายทำไมเราขอ แค่ให้มาขอโทษแต่ บอกว่าไม่กล้า แต่เรา เราไม่กล้าพูดแต่ก็เพื่อนาย

ถ้ามันลำบากนัก จะเลิกกันก็ได้นะ     ตอนนี้เราไม่รู้จักกันอีกแล้วใช่มั้ย q*015 q*015 q*009
Guest
อรุโณทัย นามพิมล
เรทกระทู้
« ตอบ #63 เมื่อ: 17 ม.ค. 11, 09:58 น »

รู้ไรป่าว
ว่าผู้หญิงเค้าต้องการให้ผู้ชายจีบก่อนเพราะว่าถ้าผู้หญิงบางคนไปจีบผู้ชายก่อนมันก็อายนะแต่ถ้าไคกล้าจีบก็แล้วแต่(หน้าด้าน)
เวลาผู้หญิงอยากให้ไคจีบ***ดันมีแฟน  บ้างก็ไม่กล้า เลนตัวกลัวเค้าไม่รัก
พวกผู้ชายคิดแบบนั้นรู้บ้างเปล่าว่าถ้าคุณมาจีบเค้าแล้วเค้าก็ชอบคุณอาจได้ลงเอยกัน แต่ถ้าคุณไม่กล้าจีบ กลัว แล้วคุณรู่บ้างเปล่าว่าผู้หญิงที่คุณมาจีบเค้าอาจจะชอบคุณบ้างก็ได้ 
ชะนั้นคุณก็ไม่ควรหมดหวังจีบไปเลยแต่ถ้าผู้หญิงเค้าไม่ชอบจิงๆก็อย่าไปตื้อเพราะถ้าคุณตื้อเค้ามากก็อาจทำให้เค้าเกลียดคุณได้
ก็ลองไปทำดูแล้วกันเผื่อจะได้ผล

จากผู้หญิงที่มีประสบการณ์
Guest
จริงๆนะ
เรทกระทู้
« ตอบ #64 เมื่อ: 4 ก.พ. 11, 15:24 น »

เราว่าผู้หญิงจีบก่อนน่ารักดีนะ
Guest
โดนดักมุมตึก
เรทกระทู้
« ตอบ #65 เมื่อ: 5 ก.พ. 11, 23:31 น »

ได้แต่มอง  ยิ้มๆ  เข้าไปคุย  แล้วก็.. แห้ว..!!
ทั้งที่หน้าตาเราก็พอไปได้..  ทำงัยดีอ่ะ..

ไปได้นี่...จะไปไหน...ล้อเล่นๆ
ใครจีบใครก่อนก็ไม่ผิดหรอก
แล้วแต่ใครกล้ากว่ากัน
ผู้ชายขึ้อายไม่กล้าจีบก่อนก็มีเยอะ
อย่างของเรา...รุ่นน้องปีสองมาดักมุมตึก
ก็เลยได้รักกัน... แฮปปี้ๆๆ
Guest
สนจร้า
เรทกระทู้
« ตอบ #66 เมื่อ: 11 ก.พ. 11, 09:00 น »

ถ้าอยากจีบเด็กป.6เขาอายุ 12 แว้ว ผมแค่ 11 เป็นแฟนกันได้อะเปล่าอะ
 q*001 q*001 จีบก็จีบไม่เป็น   อยากบอกรักเขาแต่ใจไม่กล้าอะ
ทำไงดี q*005 q*005 q*005
Guest
แพรวา
เรทกระทู้
« ตอบ #67 เมื่อ: 23 ก.พ. 11, 11:29 น »

q*002
เขาจีบเรา เราก็รักเขา เขียนง่ายๆ เลยคะ ถ้าอยากมีคนรู้ใจ เด็กบางไทร  ยุดยา เบอร์ เหรอ 0806652582 คะ
Guest
กัล
เรทกระทู้
« ตอบ #68 เมื่อ: 12 ก.พ. 12, 17:11 น »

ฉันก็มีคนแอบชอบเหมือนกัน q*064 q*064 q*064
Guest
เดียฺ
เรทกระทู้
« ตอบ #69 เมื่อ: 22 มี.ค. 12, 19:35 น »

ตอนนั้นฉันยุ ป.1 มีรุ่นพี่ ป.2
 มาจีบหนูเพราะตอนนั้นหนูกำลังพักเที่ยงยุแระพี่เขาก้อมาแกล้งหนูจนกระทั่งหนูยุ ป.3 หนูก้อลาออกจาก ร. ร. มายุในเมืองแระพอหนูยุ ป4หนูก้ดได้เจอพี่เค้าเค้าโตขึ้นมากเรยค่ะแระหนูก้อยังใม่ได้ไปทักทายพี่เค้าเรยค่ะเพราะเขินคะหนูเจอกับพี่เค้าล่าสุดตอนหนูยุป4นี่แหละคะ

Guest
ฝน ม.1
เรทกระทู้
« ตอบ #70 เมื่อ: 29 ก.ค. 12, 19:31 น »

เราเข้า โรงเรียนใหม่ อยู่ ม.1 แล้วคนที่เราชอบก็เข้าโรงเรียนใหม่เหมือนกัน ที่นี้เขาก็ชอบเรา แต่เข้าพูดไม่เพราะ ใช้ กู  คุณ คำหยาบ เพียบเลย เราอ่ะก็ มีคนจะคบกับเราก็ไม่ได้ชอบคนนั้นเท่าไร แต่ที่นี้เราอยากมีใครสักคน เราก็อยากคบกับคนนั้น  แต่คนที่เราอชบอ่ะ เราก็ถามเขาว่าเราจะคบกันใหมเขาก็อยากคบกับเราอยู่เหมือนกัน แต่ที่นี้ คบกันได้ไม่ถึง 2 วันเราก็เลิกกัน เพรราะรเราก็ไม่อยากมีความรักแล้ว เราก็เลิกกัน แต่เหมืนเขายังชอบเราอยู่ ที่่นี้ก็มีคนมาจีบเรา เราก็เล่นด้วย  เราผู้ชายคนนั้นจะเป็นรัยใหมอ่ะ  เราก็มีคนจีบเยอะด้วยอ่ะ   ทำงัยดี   q*078 q*078 q*078
Guest
รักเทอ......?
เรทกระทู้
« ตอบ #71 เมื่อ: 27 เม.ย. 13, 05:43 น »

คือมีผู้หญิงคนหนึ่งชอบมองหน้าผมบ่อยๆๆ แต่ตอนนั้นผมก็ไม่รู้หรอกนะเพื่อนผมบอกว่าเหนเค้าชอบมองผมบ่อย ผมเลยสังเกตดูเค้าก็ชอบมองผมจิงๆ แล้วผมก็เริ่มชอบเค้า ชอบมองหน้าเค้าแต่ไม่รุ้หรอกนะว่าเข้าชอบเรารึเปล่า ผมอยากรู้ว่าที่เค้าชอบมองหน้าผมบ่อยๆๆเค้าชอบผมรึเปล่า วานผู้รู้ชอบตอบที

หน้า: 1 2  ทั้งหมด

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม