ช่วยบอกวิธีการช่วยตัวเองของผู้หญิง และของผู้ชาย

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ช่วยบอกวิธีการช่วยตัวเองของผู้หญิง และของผู้ชาย  (อ่าน 389705 ครั้ง)
Guest
จิบุ
เรทกระทู้
« เมื่อ: 19 ก.ค. 08, 15:42 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ช่วยบอกวิธีการช่วยตัวเองของผู้หญิงและของผู้ชายว่าแตกต่างกันอย่างไร และมีวิธีไหนบ้าง
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
Guest
ชอบคับ
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 6 ส.ค. 08, 18:00 น »

ผมชอบช่วยตัวเองเป็นประจำเรยยอ่ะคับ
มันจะเป็นอะรัยหรือป่าวคับ 
วิธีการช่วยตัวเองของผมมีดังนี้คับ
-หาที่ที่ไม่มีคนอยู่เช่น ห้องน้ำ ห้องนอน หรือว่าห้องน้ำทีห้างก้อได้คับ(ผมก้อเคยทำ) หรือไม่ก้อที่จอดรถพักแถวๆ มอเตอร์เว ก้อได้นะคับ (ที่นี้ผมก้แคยลองมาแล้วคับ ประมาน 2 ทุ่มกว่า เพราะคนไม่ค่อยมีจะมีก้อมีแต่แท็กซี่คับ)
-ถอดเสื้อ
-ถอดกางเกง+กางเกงใน
-นำมือมาจับที่ช้างน้อยของตัวเอง
-รูดขึ้น-รูดลง ไปมาคับ
-รูดจนกว่าจะเสียว และมีน้ำว้อนท์ไหลออกมา
-ระหว่างทำ ควรที่จะรูบไล๊ ลำตำไปมาเพื่อให้เกิดความว้อนท์
-มีน้ำว้อนท์ไหลออกมา
-เป็นการเสร็จสิน 
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
xxxxx
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 6 ส.ค. 08, 18:09 น »

ช่วยตัวเองถือว่าเสีย  บริสุทธ์  ป่าว   ค่ะ
Tags:
Guest
คนชั่ว555
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 10 ส.ค. 08, 13:35 น »

นีทุกคน(เฉพาะผู้ชายอ่านะ)ผมขอถามหน่อนน้าถ้าคนที่ขิบตรงช้างน้อยแล้วเวลาช่วยตัวเอ็งควรไช้อะไรในการทำไห้ตรงนั้นลื่นอ่า ^_^    สบู่ได้ปะ(แต่ผมลองแล้วช้างน้อยผมเป็นแผลอ่า) TT0TT
Tags:
Guest
เออ
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 22 ต.ค. 08, 11:44 น »

ผู้หยิงให้เลือกห้องที่สงบสำหรับคุนแล้วก็เปิดหนังxxจากนั้นนำกะจกมาตั้งไว้ที่กะแพงไห้ส่องเห็นเราแล้วก็ถอดเสื้อผ้าไห้หมดจากนั้นอ้าข้ากว้างๆส่องกะจกดู(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)ตัวเองจากนั้นก็ค่อยแหกและศึกษาดูจากนั้นใช้นิ้วมือของเราคลำทั่วร่างกายไล่จากหัวนมแล้วลงมาเลื่อยๆจากนั้นเอานิ้วไปไว้ที่รูแล้วก็ชักตามชอบ
Tags:
Guest
333
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 25 ต.ค. 08, 14:03 น »

^/^ ^/^เราช่วยตัวเองเปนประจำเลยโดยใช้วิธีดูรูปโป๊หรือหนังโป๊แล้วก้อเข้าไปในห้องน้ำเปิดฝักบัวแล้วฉีดที่จิ๋มโคตรสนุกเลยเสียวดีพูดแล้วขอตัวไปทำก่อนนะ ^_^ ^_^
Tags:
Guest
444
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 4 ม.ค. 09, 14:16 น »

x: x:เราก้อเปิดดูภาพโป๊อ่านเรื่องเสียวนำก้อจะค่อยๆไหลออกมาแร้วเข้าไปในห้องน้ำเอาฝักบัวฉีดเอานิ้วกลางชักเข้าออกที่รูเสียวมาก ;D ;D
Tags:
Guest
คนที่ผ่านมา
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 23 เม.ย. 09, 21:24 น »

วิธีนี้เป็นของผู้ชายครับผมค้นพบโดยบังเอิญ
ขั้นแรกหารูปหรือหนังอย่างนั้นไว้ให้พร้อมหรือใครจินตนาการเก่งคิดเอาแล้วกันครับ
ขั้นสองให้คุณถอดกางเกงในออกแล้วใส่กางเกงเข้าไปใหม่(ง่ายๆคือไม่ใส่กางเกงในน่ะแหล่ะแต่อย่าถอดหมดนะ)
ขั้นสามหาโต๊ะที่สูงพอดีๆเอามือค้ำด้านบนยกตัวให้ลอยขึ้นแล้วเอาตรงนั้น(เน้นช่วงท่อนกลางนะ)ถูไปมากับโต๊ะจินตนาการไปด้วยแต่ถ้าเปิดหนังจะดีกว่าม่ต้องคิดมากดูอย่างเดียว
วีธีนี้ผมใช้บ่อยมันเกมาะสำหรับคนที่ไม่มีเวลามากอย่างผมเนี่ยก็กลัวคนในครอบครัวหรือคนแถวบ้านมาเห็นใช้แล้วถึงจุดไวมากบางที 10 วิเสร็จเลยก็มี แต่ไม่ค่อยมั่นใจเรื่องความปลอดภัยใครรู้ช่วยบอกหน่อยว่าปลอดภัยไหม?
Tags:
Guest
เซียนลามก
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 29 เม.ย. 09, 04:15 น »

เยอะวะแน่แหละความจริงของมนุยษ์บ้าเซ้กชิหาย
ชักมากระวังเตี้ยนะพวกมิง
Tags:
Guest
หีอยากเสียว
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 8 พ.ค. 09, 16:21 น »

อยากเสียวแบบของจริงจัง อยากให้มีคนมาหาเสีย(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)ได้อยากรูว่าจารู้สึกเสียวแบบไหนก้อแบบว่าเสียเองไม่ได้
แล้วอยากโดนจุ๊บๆจังเข้าออกเข้าออก อ่าอ่า  พูดแล้วเสียว(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)จัง ต้องมาเดินตกเข็ดอกีแล้ว ทามเองเสียวเองเหงาจัง
อยากอมช้างน้อย อยากรู่ว่าช้างน้อยจะแข็งสักแค่ไหน  (;;
Tags:
Guest
ของดำ
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 9 พ.ค. 09, 13:40 น »

โอ้ย.....

ซื้อของปลอมมาซิ

จิ๋มกระป๋อง

หรือจู๋ปลอม

โทซื้อมาสีของกันเข้าซิ

มันกว่าเยอะ ;D ;D ;D
Tags:
Guest
คนที่ผ่านมา
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 28 มิ.ย. 09, 12:53 น »

นึกว่าจะมีแต่ผู้ชายนะเนี่ยที่ชอบเรื่องแนวนี้  ผู้หญิงก็มีเยอะเหมือนกันแฮะ
ผมนึกว่าผู้หญิงจะเกิดอาการอยาก...ขึ้นมาเมื่อมีอะไรกับผู้ชายสักครั้งนึงก่อนซะอีก
ต้องเปลี่ยนความคิดซะแล้ว
ป.ล.ใครก็ได้มาพรากซิงตูไปที
Tags:
Guest
คนมันไวไฟ
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 28 มิ.ย. 09, 18:02 น »

เค้าอยากทำมากจึงเข้าไปในห้องน้ำเเล้วนั้งที่ข้างฝักบัวเเล้วเปิดฝักบัวฉีดไปที่จิ๋ม  เเล้วใช้มืออีกข้างช่วยเปิดจิ๋มให้เปิดออกเเล้วก็ดืงให้(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)ยกขึ้นเเล้วยกไปตามจังหวะที่ต้องกาน
หรือง่ายๆก็ใช้นิ้วชี้จิ้มไปที่เม็ดเเตดเล้วยกขึ้นยกลงตามใจชอบ  อิอิเหมือนเป็นครูสอนสื่อลามกฮิฮิ
Tags:
Guest
vvv
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 28 มิ.ย. 09, 19:04 น »

c8แค่อ่านก้อน้ำแตกแล้วไปล้างดีก่า
Tags:
Guest
55555555
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 4 ก.ค. 09, 11:42 น »

คือว่าสำหรับผูหญิง  หมอนข้างน่าจะดีสุดนะ 
วิธีก้อคือ

อ้าขาเอาหมอนข้างยัดเสดก้อจึ๊ย ๆๆๆๆๆๆ   สั่นไปสั่นมา โยกไปโยกมา  กระแทกไปกะแทกมา
ได้ผลจริง ๆ   เราเคย  ><
Tags:
Guest
55555+
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 10 ก.ค. 09, 15:06 น »

อ่าอ่า  อ่านแล้วเกิอารมณ์วะ q*007
Tags:
Guest
รัน
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 26 ก.ค. 09, 15:09 น »

จุ๊บๆกันมันสุดๆไปเลยเราเองก็เคยจุ๊บๆกับแฟนแต่ไม่เยอมน่ะและที่สำคัญแฟนเรายังเอานิ้วชี้มาทดลองด้วยสนุกจริงๆ
Tags:
Guest
คนก็เเล้วกัน
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 26 ก.ค. 09, 15:59 น »

q*00อิอิอิอิอิอิอิอิ q*056อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ q*042อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอ q*054อิอิอิอิอิ q*057อิอิอิอิอิ q*002q*002 q*00 q*00 q*00 q*056 q*056 q*056
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 26 ก.ค. 09, 17:52 น »

วิธีนี้เป็นของผู้ชายครับผมค้นพบโดยบังเอิญ
ขั้นแรกหารูปหรือหนังอย่างนั้นไว้ให้พร้อมหรือใครจินตนาการเก่งคิดเอาแล้วกันครับ
ขั้นสองให้คุณถอดกางเกงในออกแล้วใส่กางเกงเข้าไปใหม่(ง่ายๆคือไม่ใส่กางเกงในน่ะแหล่ะแต่อย่าถอดหมดนะ)
ขั้นสามหาโต๊ะที่สูงพอดีๆเอามือค้ำด้านบนยกตัวให้ลอยขึ้นแล้วเอาตรงนั้น(เน้นช่วงท่อนกลางนะ)ถูไปมากับโต๊ะจินตนาการไปด้วยแต่ถ้าเปิดหนังจะดีกว่าม่ต้องคิดมากดูอย่างเดียว
วีธีนี้ผมใช้บ่อยมันเกมาะสำหรับคนที่ไม่มีเวลามากอย่างผมเนี่ยก็กลัวคนในครอบครัวหรือคนแถวบ้านมาเห็นใช้แล้วถึงจุดไวมากบางที 10 วิเสร็จเลยก็มี แต่ไม่ค่อยมั่นใจเรื่องความปลอดภัยใครรู้ช่วยบอกหน่อยว่าปลอดภัยไหม?
Tags:
Guest
เด็กเซ็กส์
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 28 ก.ค. 09, 22:25 น »

q*002 q*002 q*002 q*002 q*002 q*002 q*002 q*002 q*002 q*002 q*002 q*002 q*002 q*002
ผมรักคุณหมอมากครับเข้ามาพอเห็นโพสใหม่ก็เลยลองทำดูพอดีเมื่อไม่นานมานี้(คือมะกี่ล่ะคับ)
ผมมีเพื่อนผูหญิงมานอนที่ห้องแต่ผมไม่เลียให้เทอนะคับ
เทอดูดของผมเอง
แต่คุณหมอครับผมได้ตั้ง 4 รอบเก่งใช่ม่า
แต่ยัยผู้หญิงคนที่นอนอยู่บนเตียงท่าทางจะไม่รอด
ตอนอ่านกระทู้ผมกะนั่งช่วยตนเองอยู่
พอมาเจอของหมอผมเลยคิดลองทำดู
วิสามีของคุณหมอสุดเจ๋งเลยครับผมชักของผมแล้วเอาน้องชายยัดเข้าปากยัยผูหญฺงที่นอนกับผม
ปล.ที่เรียกยัยผู้หญิงไม่ใช่แฟนผมนะคับแฟนผมเขาไม่เคยทำตัวต่ำ ๆ
ผมไปเที่ยวก็เลยเจอยัยนี้แล้วยัยนี้ก็ขอมาที่ห้องผมก็เลยทำให้ผมนอกใจแฟน
แต่ไม่ได้ตั้งใจแต่ทำตามความชอบของยัยผู้หญิงคนนี้
แต่ยัยนี้ถ้าผมยังดีที่ผมมีความเป็นมนุษย์คือไม่ถถ่ายรูปตอนนี้ล่ะครับ
เพราะน้ำที่แตกของผมยังอยู่ที่ปากเธอและหอยเทออยู่เลยน่าเกียจชมัด
ขอบอกครับว่าวิธีนี้ของหมอดีสุด ๆ
ไปเลยลองทำดูนะครับ
Tags:
Guest
ชอบเย้อ
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 29 ก.ค. 09, 00:56 น »

q*012
ผู้ชายนะ
เอาขนมปังทาแยม หรือเนย สองแผ่นประกบน้องชายเลย
แล้วกำให้พอดีอย่าแน่นเกิน จากนั้นก็ชักว่าว
ได้ความรู้สึกนุ่ม ๆ ลื่น ๆ ดีนะ เหมือนได้เย้อจิ๋มเลย
Tags:
Guest
เจ้าชายตาโต
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 2 ส.ค. 09, 17:51 น »

ใครมีอะไรอยากให้ช่วยทั้งเรื่องอย่างว่าหรือเรื่องอะไรก็ตาม
บอกเราได้หรือเข้าไปบอกที่ http://love-garin.blogspot.com
ก้อได้นะ แล้วเราจาตอบกลับไป
Tags:
Guest
เดกน้ำไหล
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 4 ส.ค. 09, 21:48 น »

นู่ก้อเคย
ทำกับหมอนข้าถอดกางเกงกับกางเกงในออก แร้วเอาหมอนข้างไว้ข้างล่าง นู่ก้อขึ้นค่อมแร้วก้อเอา(ขออภัยค่ะ! คำนี้ไม่ผ่านการตรวจสอบ)ถูไปถูมา

น้ำไหลเต็มเลยยคะ นู่ชอบจิตนาการว่า โดนข่มขืน มันจะได้อารมณืมาก บางครั้งก้อถ่ายคลิปเก็บไว้ดูเอง แล้วก้อลบ
Tags:
Guest
ฮีใหญ่
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 6 ส.ค. 09, 17:42 น »

เราชอบช่วยตัวเองเป็นที่สุด
ขั้นแรกเราก้ออ่านเรื่องเล่าเสียวๆ
จินตนการตาม
จนกว่าน้ำจะแตก
แล้วก็ไปจัดการทำร้ายตัวเองคือ
ถอด่สื้อผ้าแล้วถ่างขาบนมุมหัวหรือปายเตียงแล้วก็ถูไปถูมาจนเสร็จ
หรืออีกวิธ๊ถอดกางแกงแวนอนถ่างขา
อาน้ำหวานราดลงไปตรงนั้นแล้วให้หมาเลียให้
สุดยอดที่สุด
Tags:
Guest
แชมป์ว่าว
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 10 ส.ค. 09, 21:59 น »

คำเตือน!!! ใครเกิดอารมณ์แล้วชักสักครั้งดูรับรอง เลิกยาก เหมือนติดยาชัดๆๆ
แต่ผู้ชายเขาก็ต้องมีกันตามประสาคนวัยมันนะ และยังปลอดภัยจากการล่วงเกินหญิงอื่นที่ไม่ยินยอมอีกด้วย
แต่ก็อย่าหมกมุ่นจนเกินไปนะ จะเสียสุขภาพจิตหมด เอาแค่ให้พอผ่อนคลายความเครียดและปลดปล่อย
พันธนาการของตัวเองให้เกิดความสบายตัว
Tags:
Guest
หญิงเซกจัด
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 12 ส.ค. 09, 13:37 น »

เราก้อเคยนะลองมาแล้วหลายวิธี แต่ที่เราชอบที่สุดคือ การที่หาขวด ยัดเข้าไปในรู มันเป็นอะไรที่สุดยอดจริง ๆ
Tags:
Guest
นังนู๋ย.เซ็กส์จัด
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 15 ส.ค. 09, 15:22 น »

วิธีของเราก็คือจาถอดกางเกงแระกางเกงในออกเสร็จแล้วก็เอาหมอนข้างมาไว้ตรงกลางแระขย่ม
สนุกดีอ่ะแระกะเอาฝักบัวมาฉีดตรงจิ๋มอ่ะมันดีแระกะอีกหลายวิธีเรยมันว้อนท์อ่ะทามงัยดัยแต่อยากรองของจิงมากก่า
Tags:
Guest
หฟกหดกหดฟหกด
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 20 ส.ค. 09, 17:10 น »

เราอายุแค่12ขวบชักวาวทุกวันอะมันคึกเพือนผมทำที่โรงเรียนให้เลยทำเปงโรงเรียนผมอยู่......
Tags:
Guest
มีอารมณ์
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 21 ส.ค. 09, 17:05 น »

เราก็ชอบช่วยตัวเอง  ตั้งแต่  ป 4 แล้วค่ะ  เราจะดูหนังโป๊  หรือไม่ก็อ่านเรื่องเสียวๆ  จากนั้นเราก็จะขยำนม บี้หัวนม หรือบางทีก้ใช้สายยางฉีด ให้เสียวหัวนมเต็มที่ก่อนค่ะ   พอเสียวได้ที่แล้ว  เราก้เอามือแหวกน้องค่ะ  ตอนแรกก้เขี่ยๆบีบๆก่อน  จากนั้นก้ยี้ค่ะ  แต่ไม่แรงนะค่ะ  อีกทือก้บี้หัวนมไปด้วย  เสียวมากๆเลยค่ะ  ลองดูนะค่ะ   นึกแล้วอยากขึ้นมาเลยทันที
Tags:
Guest
มิมีชื่อ
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 22 ส.ค. 09, 15:29 น »

ค่ะชั้นขอแนะนำบ้างนะค่ะ
ใช้นิ้ว2นิ้วจิ้มเข้าไปตรงจุ๊บุของเรานะค่ะ
ทำจนเสร็จแล้ว ให้หาอะไรก็ได้กลมๆ ไม่ต้องใหญ่มาก
(แล้วแต่ความชอบของแต่ละคน)
สอดเข้าไปในจุ๊บุของเราค่ะ
จากนั้น ให้รูดเข้ารูดออกเรื่อย (จะเร็วหรือไม่เร็วก็ได้ถ้าเร็วจะเจ็บแต่เสียวกว่า)
แล้วสักพักจะรู้สึกทนไม่ไหวจนแตกออกมาเองค่ะ
ถ้ายังอยากทำต่อก็ทำเหมือนเดิมนะค่ะ ชั้นทำได้แค่5รอบเอง
Tags:
Guest
ความรักในความรัก
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 23 ส.ค. 09, 18:20 น »

เวลามีอารมณ์นะค่ะ เราก็ใช้นิ้วกลางแหย่เข้าแหย่ออกตรง(ขออภัยค่ะ! คำนี้ไม่ผ่านการตรวจสอบ)  แล้วมันจะเสียวเองค่ะ
Tags:
Guest
ช่วยตัวเองงง
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 6 ก.ย. 09, 21:58 น »

เราก้อเอากะหมอนข้างอะ คือเอาหมอนไว้ข้างบน แล้วเราก้อใช้มือเนี่ยแหละคลึงไป
Tags:
Guest
ชอบดูโป๊ แต่ไม่ชอบทำ
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 17 ก.ย. 09, 11:06 น »

พอดีว่าอยู่บ้านชอบเปิดเวปโป๊ตอนแม่ม่ายยุอะคะ แต่ว่าไม่ชอบทำนะ เหนแล้วเสียความบริสุทธิ์ แต่เมื่อก่อนชอบทำนะแบบ พ่อกับแม่นอนยุบนแล้วเรานอนล่างต้องให้พ่อแม่หลับก่อน q*005แล้วจากนั้นก็เอาหมอนข้าง(เริ่มทำไหม่ๆ) ถอดเกง(เหลือแต่เกงในเด๋วแม่ได้กลิ่น) แล้วจับรูดเลย ^^ q*006 แต่มันไม่ค่อยเสียวนะ เพราะเพิ่งทำไหม่ๆ ต้องรูดแรงๆ ค่า ^^ q*012
Tags:
Guest
ลำ
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 24 ก.ย. 09, 21:23 น »

พึ่งรู้ว่าผู้หญิงก็มีน้ำไหลออกมาด้วย
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 24 ก.ย. 09, 22:05 น »

ต่างคนก็ต่างวิธี แล้วแต่ใครจะถนัดวิธีไหน ก็ว่ากันไป ผลสุดท้ายก็เสร็จทุกราย
Tags:
Guest
ม่ายบอก
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 25 ก.ย. 09, 17:30 น »

อยากโดนง่ะหรืดช่วยตัวเองก้อม่ายด้ายยางม่ายเปิดซิง   อ๋า..........................เสียดาย
Tags:
Guest
ดูดฝุ่นพกพา
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 25 ก.ย. 09, 17:52 น »

เอาเครื่องดูดฝุ่นดูดละมัง
 q*070
Tags:
Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 9 ต.ค. 09, 12:40 น »

q*020อิอิ แบบว่าไม่เคยให้ใครมาพรากความ ซิง อ่ะนะ q*013
อยากลองนะแต่ไม่กล้าคือว่าพ่อหวงมากแถมยังดุอีกอ่ะ
เคยแต่ q*056 q*056อ่ะ เหนที่เขียนแล้ว
กล้ามากเลยนะ
แบบว่าอิอิอิอิอิ q*000
Tags:
Guest
0838391640
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 10 ต.ค. 09, 18:29 น »

เราเปงคลนึงที่ชอบช่วยตัวเองมากมากก

วิธีแรกเรยที่เคยทำ ฉีดน้ำอ่ะเเรงเเรง งมันโค ดด

เระก้อดูหนังเอ็กซ์มาใหม่ใหม่

เเล้วให้หมาเลีย ยสุดยอ ดดด

เเร้วก้นอนเขี่ย ยยยยย

เเร้วก้หมอนข้า งมันโคด

เสดเเร้ว วก้หั้ยหมาเลียต่อ

เเร้วต่ออีกยกกก
Tags:
Guest
คนหล่อ
เรทกระทู้
« ตอบ #39 เมื่อ: 16 ต.ค. 09, 16:40 น »

q*012ผมว่านะช่วยตัวเองอ่ะไม่ดีเท่าไรหรอกมันเมิ้ลจับของตัวเอง
แต่เราลองเอาของเราให้คนอื่นับดูสินี้เสียวมาก ๆ ตอนนี้เราก็เพิ้งมีอะไรกับคนบนเตียงไปแต่ไม่ใช่แฟนผมไม่ชั่ยคนหล่อหรอกนะคับแต่ไปเที่ยวเมื่อไรหญิงจะติดกลับบ้านทุกทีแฟนผมเขาอยากเก็บเวอร์จิ้นของตัวเองให้ผมตอนแต่งงานแต่ผู้ชายก็คือผู้ชายนั่นแหละคั๊บ บ บบ *
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #40 เมื่อ: 18 ต.ค. 09, 13:55 น »

ผมช่วยตนเองแต่ป.4ละ ชอบเปิดเวบโป๊ตอนแม่ไม่อยู่ แล้วก้ดูรูปแล้วถอดกางเกงออกชะว่าวอ่ะน่ะ
มันทำไงได้มันต้องการจิงๆ อยากลองของจิงมากก่า
Tags:
Guest
สวยงาม
เรทกระทู้
« ตอบ #41 เมื่อ: 18 ต.ค. 09, 13:57 น »

เรากะเเฟนก้เคยนะเเต่เเค่ใช้นิ้วอะ มันเจ็บมากจิงๆ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #42 เมื่อ: 18 ต.ค. 09, 14:03 น »

<พอดีว่าอยู่บ้านชอบเปิดเวปโป๊ตอนแม่ม่ายยุอะคะ แต่ว่าไม่ชอบทำนะ เหนแล้วเสียความบริสุทธิ์ แต่เมื่อก่อนชอบทำนะแบบ พ่อกับแม่นอนยุบนแล้วเรานอนล่างต้องให้พ่อแม่หลับก่อน q*005แล้วจากนั้นก็เอาหมอนข้าง(เริ่มทำไหม่ๆ) ถอดเกง(เหลือแต่เกงในเด๋วแม่ได้กลิ่น) แล้วจับรูดเลย ^^ q*006 แต่มันไม่ค่อยเสียวนะ เพราะเพิ่งทำไหม่ๆ ต้องรูดแรงๆ ค่า ^^ q*012>
อยากเปนหญิงมั่งจังอยากลอง เราชอบทำตอนอาบน้ำอ่ะน่ะ แม่จะได้ไม่รู้ ทำให้เกิดอารมแ้ล้วชักเลย ชักสนุกดี
อยากลองทำจิงๆมากกว่า
Tags:
Guest
รักกัน
เรทกระทู้
« ตอบ #43 เมื่อ: 18 ต.ค. 09, 18:16 น »

วันนั้นเรากะเเฟนก้เคยช่วยตัวเองเเต่เเฟนเป็นคนทำนะ คือว่า ใช้นิ้วอะมันก้สนุกไปอีกเเบบนะตอนเเรกมันก้เจบเเต่หลังๆเริ่มมัน เเร้วอีกอย่างมันก้ไม่เสียหายไรมากด้วย เเถมยังมีส่วนร่วมด้วยกันอีกเค้าก้ ช่วยเรา เราก้ช่วยเค้า ก้สุขดีนะ
Tags:
Guest
คนมันเคย
เรทกระทู้
« ตอบ #44 เมื่อ: 19 ต.ค. 09, 04:02 น »

q*002เราก็เปงคนที่เคยช่วยตัวเองบ่อยนะ แต่พอมีแฟนแฟนก้อขอเอา เราก้อยอมเพราะอยากลองของจิง มันมากเลย แต่ตอนนี้เลิกันแล้ว เลยต้องช่วยตัวเองต่อ
Tags:
Tags:  

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม