เสียตัวครั้งแรก

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: เสียตัวครั้งแรก  (อ่าน 185592 ครั้ง)
Guest
เด็กนิรนาม
เรทกระทู้
« เมื่อ: 28 ก.ค. 08, 21:41 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เรามีเรื่องอัดอั้นไม่กล้าบอกใครแม้แต่พี่สาว แต่วันนี้อยากมาเล่าเพื่อคำปรึกษาหน่อยค่ะ
เราคบกับผู้ชายคนหนึ่งอายุแก่กว่าเราประมาณ 10 ปี แต่เค้าเป็นหนุ่มเพลย์บอยมากค่ะ เราคบกันเพื่อผลทางธุรกิจ
แต่เราก้อตกลงเป็นแฟนกัน เราไม่เคยมีแฟน ไม่เคยนอนกับใคร อายุ 25 แล้ว  และเราก้อไปไหนมาไหนเค้าก้อจะดีทุกอย่าง  แต่บางครั้งเค้าก้อจะพยายามแตะอั้ง บ้าง เราก้อไม่ได้คิดอะไร แต่เหตุการณ์ มันเร็วมาก เราคบกันเกือบ 1 ปี เค้าก้อพาเราเค้าม่านรูดซึ่งเรากลัวมาก เค้าลวนลามมาตลอดทางเลย (จากที่ทำงานไปโรงแรมประมาณ 30 นาที) ซึ่งเราก้อพยายามปกป้องตวเอง พยามยามขอร้อง เค้าก้อจะลวงจะจับตลอดเวลา ขับรถมือเดียวด้วยนะ  แล้วก้อเค้าก้อลากเราเข้าห้อง   ปลำเรา ตั้งแต่หน้าห้อง เราก้อขอร้อง เค้า แต่เค้าเร็วมากๆ เค้าให้เราอมด้วย ซึ่งมากแย่มากสำหรับเรา  ที่โดนกดหัวขนาดนี้   สุดท้ายเราก้อเสียตัว เราไม่รู้วาเค้าเป็นใคร เค้าเหมือนคนละคนที่เรารู้จัก เค้าไม่พูดอะไร เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น เราเสียใจร้องไห้ ไม่สบายแล้วไม่ได้ไปทำงานเค้าก้อไม่โทรมาเลย  และเค้าก้อไม่เคยพูดถึงเรื่องนี้อีกเลย (พวกคุณเชื่อไหม เรามีsex กันโดยไม่เคยจูบกันเลย )
ตอนนี้เราก้อยังคบกันอยู่แต่ไม่เคยมีอะไรกัน ไม่เคยพูดเรื่องนี้กันอีกเลย ไม่เคยจูบกัน อย่างมากตอนนี้แค่จับมือกัน
เราเลยอยากรู้ว่าเค้าคิดอย่างงัย ตอนนี้ ผ่านไป  1 ปี แล้วนับตั้งแต่ตอนนั้น มันทำให้เรา หมดค่าไปเลยสำหรับเค้า ใช่ไหม เราเคยพูดเล่นๆว่า แล้วพี่มานอนกับเราทำไม  อึ้งมาก ที่เค้าตอบไม่รู้นอนเมื่อไหร่หรอ   เจ็บมาก ....  แต่ตอนนี้ก้อยังคบอยู่เพราะอย่างน้อยเค้าก้อเป็นคนที่เราพึ่งได้ตอนนี้ ..... เศร้ามาก
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 28 ก.ค. 08, 22:46 น »

-_-' เค้าป่วยเป็นโรคทางจิตบางอย่างเกี่ยวกับเซ็กส์ที่คุมไม่ได้รึเปล่าค่ะ
ลองถามเค้าดูว่า  เคยไหมที่อยู่ๆ ก็มีผู้หญิงที่รู้จักและไม่รู้จักมาถามเค้า
เกี่ยวกับเรื่องบนเตียงที่ผ่านมาด้วยกัน  โดยที่เค้าไม่รู้ว่าไปนอนกันตอนไหน

ถ้าหากเค้าบอกว่ามี  เค้าอาจเป็นโรคอะไรสักอย่างค่ำ
ที่ทำไมโดยไม่รู้สึกตัว

อย่างพวกโรคเซ็กส์ซอมเบีย (จำชื่อไม่ถูกเหมือนกันค่ะ)
เกิดจากภาวะหลับลึก และเร็ว (แค่ 5 นาที)
ก็จะตื่นและมี sex อย่างรุนแรงกับคนใกล้ตัว
โดยที่สามารถพูดคุย (แต่น้อย) แต่ทำกิจกรรมอื่นๆ ไปด้วย
เมื่อเสร็จกิจกรรม ก็หลับต่อ  -_-'

สังเกตเค้าดีกว่าค่ะ  ว่าเวลาปกติเค้าเป็นดีอย่างไร
และน้อยครั้งที่เค้าดูผิดปกติ  สามารถคุยกันได้รู้เรื่องไหม
หาก 2 เวลา ต่างกันมาก  เค้าก็อาจต้องพบจิตแพทย์ค่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 2 ส.ค. 08, 16:14 น »

':(  ไม่เข้าใจในตัวชายคนนี้เหมือนกันครับ ทั้งที่เขาไม่ต้องข่มขืนคุณก็ได้ เพราะคุณคือลูกไก่ในกำมือของเขา แล้วเขาก็แสดงความกักขระ ที่ซ่อนอารมณ์ ความรู้สึกตัวเอง ด้วยวิธีการรุนแรง ให้คุณได้รับความเจ็บปวด โดยคุณไม่อาจขัดขืนอารมณ์ของเขาได้ จนต้องเสียสาวให้เขาไป ยิ่งแปลกใจที่ยังคงคบหากันอย่างเดิม แต่ไม่คิดจะพาคุณไปมีอะไรกันอีก น่าจะเกิดจากความไม่ประทับใจ ที่มีอะไรครั้งแรกกับคุณ น่าจะเป็นที่เข้าใจในครั้งแรก เขาคงมีความหมายต้องการครอบครองคุณไว้ ใต้อุ้งมือของเขา แต่แปลกใจที่เขาไม่ยอมมีอะไรกับคุณอีก น่าจะเป็นความรู้สึก ผิดชอบชั่วดี ที่เขาคิดได้ในภายหลัง จึงไม่กล้ามีอะไรกับคุณอีก คงเป็นภาพฝังใจในครั้งแรกที่เขาทำกับคุณ ตามอารมณ์ดิบของเขา ทำให้เขายอมรับในการกระทำของเขาไม่ได้ด้วย เช่นกันครับ คงยากครับ ที่จะเรียกร้องอะไรจากเขาได้ เขาพูดเพียงคำว่าลืมไปแล้ว เพื่อตอกย้ำความคิดของเขาเอง
Tags:
Guest
banana boat
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 4 ส.ค. 08, 03:29 น »

เลิกคบ }( }(
Tags:
Guest
phuketman
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 7 ส.ค. 08, 09:01 น »

อืมอึ้งนะครับ เอาล่ะเรื่องที่ผ่านไปแล้วคงไปแก้ไขอะไรไม่ได้ผมคงไม่วิจารย์เรื่องที่ผ่านมา
แต่จะบอกคุณว่า หากคุณพึ่งเค้าในทางธุรกิจแล้วเค้าก็พอทราบอยู่บ้างว่าคุณพึ่งเค้า
เค้าก็เลยคิดค่าตอบแทนคือตัวคุณ มันคงไม่ใช่เกิดจากความรักใดๆ ไม่มีการเล้าโรมไม่มีการจูบปากซึ้งเป็นการแสดงความรักอย่างหนึ่ง  บังเอิญคุณพึ้งพาคนผิด ก็เลยเป็นแบบนี้ ผมไม่ทราบว่าปัจจุบันยังต้องพึ่งเข้าอยู่ไม๊ถ้าไม่คงต้องตัดใจ
ถ้าไม่งั้นคุณอาจจะเสียใจมากไปกว่านี้ดีนะครับที่คุณไม่ท้อง
Tags:
Guest
ด้วยคน
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 9 ม.ค. 09, 16:30 น »

เราขอแชร์ประสบการณ์อีกคนนะ ก่อนหน้านี้เราก็เคยอ่านเรื่องราวเกี่ยวกับ Sex ตลอด
แต่ไม่เคยเข้าใจได้ถึงกึ๋น เพราะไม่เคยมีอะไรกับใครจริง ๆ เคยคบผู้ชายมา ประมาณ 4-5 คน
แต่ได้แค่เล้าโลมยังไม่เคยมีอะไรเลย แต่เมื่อคืนเป็นครั้งแรกของเรา มันเสียดายมากเลย
อุตส่าห์เก็บ อดทน อดกลั้น ฝืนร่างกายตัวเองมา ตั้ง 25 ปีแล้ว แต่เมื่อคืนก็มีอะไรกับผู้ชายไปจนได้
เราจะทำไงดี บอกฟิวส์อารมณ์ตัวเองไม่ถูกเลย เฮ้อ..........
Tags:
Guest
bb น้องสาวจิตแพทย์
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 26 ม.ค. 09, 13:58 น »

ลองพาเค้าไปพบจิตแพทย์ หากคุณอยากรู้ว่าเค้าเป็นอะไร เพราะนี่คือทางออกเดียวของคุณ เพื่อที่คุณจะได้ตัดสินใจว่าคุณจะคบกับเค้าต่อไปหรือไม่  มันไม่ใช่เรื่องน่าอาย หากเขาไม่ยอมไป คุณก็ลองเอาเรื่องนี้ไปเล่าให้จิตแพทย์ฟังดูก็แล้วกัน
Tags:
Guest
ให้หมามันกิน
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 29 เม.ย. 09, 11:44 น »

เข้าใจความรู้สึกของผู้หญิงหลายคนที่ผ่านครั้งแรกไปแบบผู้ชายไม่ยอมพูดถึงเลยมันเจ็บ
คิดซะว่าให้หมามันกินแล้วเราจะได้สบายใจ
แรกๆมันก็บอกว่ารักเหมือนทุกวันแหละ แต่พอได้เราไปมันคงคิดว่ามันเหนือกว่าเรา
เจ็บที่ไว้ใจคนผิดมากกว่าเสียดายผู้ชายใจหมาที่พึ่งผ่านเข้ามาในชีวิต
ได้แต่ขอให้เค้าไปที่ชอบ ที่ชอบ ไม่อยากคิดถึงมันอีก
ถ้ามัวแต่นึกถึงเรื่องเก่าๆเราเองที่เจ็บปวด คุณผู้ชายเลวๆมันไม่ได้รู้สึกเจ็บปวดกับเราเลย จริงๆ
Tags:
Guest
^_^
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 29 เม.ย. 09, 11:45 น »

เข้าใจความรู้สึกของผู้หญิงหลายคนที่ผ่านครั้งแรกไปแบบผู้ชายไม่ยอมพูดถึงเลยมันเจ็บ
คิดซะว่าให้หมามันกินแล้วเราจะได้สบายใจ
แรกๆมันก็บอกว่ารักเหมือนทุกวันแหละ แต่พอได้เราไปมันคงคิดว่ามันเหนือกว่าเรา
เจ็บที่ไว้ใจคนผิดมากกว่าเสียดายผู้ชายใจหมาที่พึ่งผ่านเข้ามาในชีวิต
ได้แต่ขอให้เค้าไปที่ชอบ ที่ชอบ ไม่อยากคิดถึงมันอีก
ถ้ามัวแต่นึกถึงเรื่องเก่าๆเราเองที่เจ็บปวด คุณผู้ชายเลวๆมันไม่ได้รู้สึกเจ็บปวดกับเราเลย จริงๆ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 18 มิ.ย. 09, 11:59 น »

เลิก ไป เลย ค๊ะ
 เหมือน พวก ชอบ ฟัน แร๊ว ทิ้ง เลย อ๊า

เค้า อาจ จะ คบ พี่ เพื่อ ทุระกิจ ก๊ ได้

เสีย ใจ ด้วย นะ ค๊ะ

ช เลวๆ คน นึง ทิ้ง ไป รุย

เหอะๆ

Tags:
Guest
อ่านซะ
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 23 มิ.ย. 09, 12:43 น »

เลวมากค่ะ บอกมันไปเลยว่า  รักฉันเลิกกันดีกว่า
บอกมันว่า  ไปตายให้ หนอน เจาะซะ
เสียใจด้วยนะค่ะ กับเหตูการณ์ที่เกิดขึ้น
เลิกได้ก็จะดีมาก  แค่ผ้ชายคนเดียวมันคงไม่ทำให้เราถึงตายหรอกค่ะ                                                                                      
Tags:
Guest
ผู้หวังดี
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 23 มิ.ย. 09, 13:19 น »

ชีวิตของคนเราไม่ได้เกิดมาเพื่อเรื่องแค่นี้อย่างเดียวนะครับ เก็บตัวเก็บใจไว้ดูแลบุพการีหรือคนที่รักเราแล้วเราก้อรักเค้าดีกว่า ส่วนเรื่องที่ผ่านมาแล้วก้อปล่อยให้มันผ่านไป ทำพรุ่งนี้ให้ดีกว่าเดิม เก็บเรื่องราวร้าย ร้ายที่ผ่านเข้ามาในชีวิตไว้คอยเตือนเป็นบทเรียนให้กับตัวเองแล้วเอามาปรับปรุงไม่ให้เกิดขึ้นอีกเพราะรู้แล้ว ว่าทำไปจะทำให้เป็นทุกข์ เอาประสบการณ์มาเป็นบทเรียนอย่าเอามาเป็นเครื่องบั่นทอนจิตใจตัวเอง
Tags:
Guest
คนกลาง
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 23 มิ.ย. 09, 14:12 น »

เห็นด้วยกับความคิดเห็นที่  2  ในครั้งแรกเขาอาจจะคิดว่าคุณน่าจะเคยมีประสบการณ์ด้านนี้มาก่อน เมื่อภายหลังเขาทราบว่าไม่ใช่  ทำให้เขารู้สึกผิดจึงไม่อยากมีอะไรกับคุณอีก  ทางที่ดีที่สุดคุณจะต้องพยายามตัดใจและถอยห่างจากเขาให้ได้
Tags:
Guest
t521
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 10 ก.ย. 09, 04:35 น »

ครั้งแรกที่เสียตัวคือใต้ต้นไม้  กลางทุ่งนา อยากรู้วันหลัง จะบอก
Tags:
Guest
ดิษฐ์
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 22 ก.ย. 09, 15:03 น »

ผมว่าลองคุยกันให้รู้เรื่องไปเลย

ถ้าอยู่กันไปลำบากนะครับ

ในฐานะผู้ชายด้วยกัน  มันโหดไป

Tags:
Guest
แชมป์
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 22 ก.ย. 09, 15:25 น »

ผมแนะนำได้
จากตัวเองเลยละกัน..เพราะเค้าไม่ประทับใจในตัวคุณ หรือไม่เค้าก็ไม่ถึงจุดสุดยอด เค้าเลยไม่นับว่านอนกับคุณ หรือเค้าอาจจะทำไรลงไปแล้วคิดว่ามันไม่เหมาะไม่สมควร ก็เลยไม่อยากพูดถึงเรื่องนี้ เพราะถ้าเค้าชอบจริงๆคงมีอะไรกันอีกแล้วละ สำหรับผมบางทีเรื่องแบบนี้ก็มี แต่เป็นฝ่าย ญ มากกว่าที่ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมเลยต้องนิ่งตาม
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 21 พ.ย. 09, 11:09 น »

q*031 q*00
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 21 พ.ย. 09, 11:10 น »

q*018
Tags:
Guest
ติ๊งต๊อง
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 3 ธ.ค. 09, 23:02 น »

โอ้พระเจ้า  ผมก็เคยเป็นโรคนี้ โรคนี้มีจริง
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 4 ธ.ค. 09, 00:58 น »

q*034 q*035 งงกะมานครับพี่น้อง หลายเหตุผลที่คิดได้ จนขี้เกียจอธิบาย ที่ทุกคนเม้นมาก็มีส่วน ลองๆทำตามดูครับ แต่ผมว่าเผ่นดีกว่าครับ อันตราย
Tags:
Guest
เซ็งจัด
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 19 ธ.ค. 09, 16:50 น »

ผมก็งงเหมือนกันครับ
เค้าทำกับคุณขนาดนั้น
คุณยังคงคบเค้าอยู่อีก
หรือจะเพราะว่า...เค้าเป็นคนแรก
แต่ผมว่าสำหรับกรณีนี้....
มันไม่น่าภูมิใจ/ไม่น่าจดจำ/ไม่ควรค่าแก่การเก็บมาคิดด้วยซ้ำ
ถ้าหากเพราะเค้าเป็นคนแรกจริงๆล่ะก็...เลิกคิดถึงเค้าไปเลยครับ
แต่ถ้าด้วยเหตุที่ว่ายังต้องอาศัยเค้าอยู่
ผมก็ไม่รู้ว่ามันต้องยอมอะไรมากมายขนาดนี้เลย
ในโลกนี้..ไม่มีคนที่สามารถช่วยคุณได้ดีกว่านี้แล้วหรือ?
เพราะฉะนั้น...มีเหตุผลเดียวที่คุณควรจะคบเค้าต่อไป
นั่นก็คือ...คุณรักเค้ามากจริง...รักจนยอมให้ได้ทุกอย่าง...รักจนลืมไปว่าเค้าเป็นคนแบบไหน...รักขนาดที่ว่าไม่ว่าจะยังไงคุณก็จะรักแต่คนๆนี้
นั่นแหล่ะ...เหตุผลเดียวที่ผมจะเอาใจช่วยให้เค้ารักคุณอย่างที่คุณรักเขา
แต่ถ้าไม่...ไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้น...เลิกไปซะ..
Tags:
Guest
teddy bears
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 25 ม.ค. 10, 22:11 น »

ตอนให้อมทำไมไม่กัดละน้อง  เอ้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ q*024 q*013
Tags:
Guest
- -
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 22 มี.ค. 10, 09:37 น »

984984984984984984
Tags:
Guest
นศ.วิทยาศาสตร์(สุขภาพ)
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 13 เม.ย. 10, 20:24 น »

อาการของโรค Sexually Addiction หรือ โรคเสพติดเซ็กซ์ มักจะชอบใช้เซ็กซ์เป็นทางออกเพื่อระบายความเครียด แต่ไม่สามารถควบคุมหรือหยุดการมีเพศสัมพันธ์ได้ เมื่อเสพติดนานๆ เข้าก็จะเพิ่มปริมาณในการเสพ หมกมุ่นแต่เรื่องเซ็กซ์อย่างเดียว ซึ่งโรคนี้มักจะเกิดขึ้นกับหนุ่มสาวคนเมืองสมัยใหม่ที่ชีวิตนั้นค่อนข้างสับสน ไร้ที่ยึดเหนี่ยว รวมถึงประสบการณ์ในวัยเด็กที่ผ่านการใช้ความรุนแรงจากผู้ปกครองอีกด้วย

“คนกลุ่มนี้ต่างกับกลุ่มที่มีความต้องการทาง เพศสูงหรือเซ็กซ์จัด เนื่องจากพวกเซ็กซ์จัดจะพึงพอใจในการมีเพศสัมพันธ์ของตน แต่คนที่เป็นโรคเสพติดเซ็กซ์ทำเพื่อให้ตัวเองรู้สึก เหมือนคนปกติ เพราะขาดความรัก ความมั่นคงในตัวเอง จะรู้สึกผิดและละอายเมื่อทำลงไปแล้ว ยิ่งถ้าได้รับการปฏิเสธก็จะรู้สึกชีวิตล้มเหลว เสียความเป็นตัวเอง”

โอ๊ะๆ อย่าเพิ่งเครียดนะครับ ปัญหานั้นมีไว้แก้ไขต่างหาก แต่คุณก็ต้องทำแบบสอบถามนี้เสียก่อน ถึงจะรู้ว่าตัวเองนั้นเป็นโรคเสพติดเซ็กซ์หรือเปล่า โดยตอบคำถามเพียงว่า‘ใช่’ หรือ ‘ไม่’ เท่านั้น

Tags:
Guest
Pooh NL
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 3 มิ.ย. 10, 03:48 น »

ถาม  พึ่งเขาได้ก็เลยอยู่กะเขาหรือ??
ถาม นั้นคือความรักหรือ??
เห็นใจนะ แต่ไม่มีความสุขจะไปคบกะเขาทํๅใหม???
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 3 มิ.ย. 10, 07:50 น »

เออจิง ชอบคำตอบข้อที่ 21 มากจิงๆ แล้วจากที่ทำงานกว่าจะไป รร.รถไม่ติดมั่งเลยหรอ เรียกบริกรช่วยก้ได้ เง้อแล้วมาบอกเร็วมากๆ
??อ่ะที่เร็ว มีเวลาตั่งชั่วโมงคุณบอกเร็ว มันทำเร็วเกินรึยังไงคิดมากนะเนี้ย เราว่าคุณเธอเล่าไม่จริงทุกประโยคปิดๆเปิดๆแต่ก็เห็นใจ สงสาน          q*020คนใจร้ายที่สุข
Tags:
Guest
เสียตัวครั้งแรก
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 11 ก.ค. 10, 00:16 น »

มีเรื่องจะเล้าให้ฟังบ้างครับอยากให้ทุกคนให้ความคิดผมบ้างคับเป็นไงบ้างเรื่องมีอยู่ว่าตอนที่ผม อายุ 17 คับ ผมมีความคิดว่าผมได้ชอบผู้หญิงคนหนึ่งผมเริ่มจีบเธอเมื่อตอนเรียนปี  2  คับ ผมก็โทรคุยกลับเธอทุกๆวันคุยกันกะนุงกนิงตามไวรุ่นคับ  ผมคบกับเธอได้  5  เดือนคับในช่วงนั้น  ได้มีโอกาสได้ไปฝึกงานที่ กทม. ผมเป็นคน  ตจว.คับ ผมได้ฝึกงานที่ กทม.อยู่นานมากคับแต่ผมก็ยังโทรหาเธอเป็นประจำแต่ไม่ทุกวันเหมือนเคยคับผมฝึกเป็นเวลาหนึ่งปีคับ ซึ่งเป็นช่วงเวลาที่นานจนกะทั้งผมฝึกงานที่ กทม. คบตามกำหนดผมกลับมาเรียนต่ออีก 4  เดือนคับแต่ผมก็ยังคบกับเธอตลอดมา  ในช่วงที่ผ่านมาผมไม่เคยมีอะไรกลับเธอแม่แต่ครั้งเดียวคับจนกระทั้งผมและเธอเรียนจบจากนั้นผมกับเธอก็แยกย้ายกันไปเรียนที่อื่น  แต่คนละที่เป็น  ผมอายุ 19  คับ  ผมก็ยังคบเธออยู่คับตอนที่เสียตัวแรกจริงๆอายุ 20 คับผมได้ไปเล่นกับเธอตอนนั้นผมไปเล่นอยู่ 2 วันคับ และแป็นเวลาข้ามคืนจักนั้นก็มีอะไรกันในคืนนั้นคับความที่ผมเสียตัวรู้หรือป่าวคับเป็นไง   ท้าทุกคนเป็นเหมือนผมทุกคนจะคิดยังไงผมเชื่อว่าการมีsex นั้นทุกคนต้องมีความรู้อยู่บ้างละ  และผมก็มีความรู้เรื่องนี้พอสมควร  การที่ผู้ชายเสียตัวครั้งแรกและผู้หญิงเสียตัวครั้งแรกทุกคนก็พอที่รู้บ้างน่ะคับเป็นไงบ้าง  ผมมีความรู้สึกว่าการเสียตัวครั้งแรกนั้นหมดความหมายเลยที่เดียวผู้หญิงผู้หรือป่าวว่าการมีครั้งแรกผู้ชายเขาผู้คับตอนที่ทำกลับคุณผู้หญิงและผมก็รู้เหมือนกันคับ  ( พอรู้  )  วันรุ้งขึ้นหลังจากคืนนั้นผมได้ทามเธอตรงๆคับผมเป็นคนตรง  เคยทำกลับใครมาที่แรกเธอไม่ตอบคับผมก็ถามเธออี  จากนั้นเธอก็สารภาพออกมาว่าเคยแล้ว  รู้หรือป่าวคับผมแทบไม่หน้าชื่อว่าเธอเคยวันนั้นผมหมดกำลังใจในทันทีคับ  เรื่องเป็นยังงี้คับเธอว่าจากที่ผมนั้นนะจีบเธอผมก็ไปฝึกงานในช่วงนั้นละคับเธอว่าตอนผมไปก็มีผู้ชายมาจีบเธอหลังจากผมไปไม่นานเธอก็ได้ฟังคำบอกรักจากผมทุกๆวันคับแต่เธอก็ได้รับคำบอกรักจากคนที่มาจีบเธอเช่นกันหารู้ไม่ว่าย่างคำที่รักแท้แพ้ใกล้ชิดผมฝึกงานได้ 5 เดือน และเธอก็คบกับผู้ชายอีคนได้ 5 เดือนเช่นกัน  จากนั้นเธอก็เสียตัวครั้งแรกให้กลับผู้ชายคนนั้นเพียงแค่  5  เดือนคับ ต่อมาอีก  5  เดือนผมก็กลับมา  แล้วเธอก็ขอเลิกกลับผู้ชายคนนั้นแล้วก็มาคบกับผมต่อเรื่องเป็นยังนี้คับ ผมพูดไรไม่ออกหลังเธอบอคับ  การที่ผมเสียตัวครั้งแรกคงมดความหรือป่าวคับ  คุณคิดว่าคุณจะเป็นไงบ้างคับ........ตอบค้วย
Tags:
Guest
000000
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 11 ก.ค. 10, 00:20 น »

มีเรื่องจะเล้าให้ฟังบ้างครับอยากให้ทุกคนให้ความคิดผมบ้างคับเป็นไงบ้างเรื่องมีอยู่ว่าตอนที่ผม อายุ 17 คับ ผมมีความคิดว่าผมได้ชอบผู้หญิงคนหนึ่งผมเริ่มจีบเธอเมื่อตอนเรียนปี  2  คับ ผมก็โทรคุยกลับเธอทุกๆวันคุยกันกะนุงกนิงตามไวรุ่นคับ  ผมคบกับเธอได้  5  เดือนคับในช่วงนั้น  ได้มีโอกาสได้ไปฝึกงานที่ กทม. ผมเป็นคน  ตจว.คับ ผมได้ฝึกงานที่ กทม.อยู่นานมากคับแต่ผมก็ยังโทรหาเธอเป็นประจำแต่ไม่ทุกวันเหมือนเคยคับผมฝึกเป็นเวลาหนึ่งปีคับ ซึ่งเป็นช่วงเวลาที่นานจนกะทั้งผมฝึกงานที่ กทม. คบตามกำหนดผมกลับมาเรียนต่ออีก 4  เดือนคับแต่ผมก็ยังคบกับเธอตลอดมา  ในช่วงที่ผ่านมาผมไม่เคยมีอะไรกลับเธอแม่แต่ครั้งเดียวคับจนกระทั้งผมและเธอเรียนจบจากนั้นผมกับเธอก็แยกย้ายกันไปเรียนที่อื่น  แต่คนละที่เป็น  ผมอายุ 19  คับ  ผมก็ยังคบเธออยู่คับตอนที่เสียตัวแรกจริงๆอายุ 20 คับผมได้ไปเล่นกับเธอตอนนั้นผมไปเล่นอยู่ 2 วันคับ และแป็นเวลาข้ามคืนจักนั้นก็มีอะไรกันในคืนนั้นคับความที่ผมเสียตัวรู้หรือป่าวคับเป็นไง   ท้าทุกคนเป็นเหมือนผมทุกคนจะคิดยังไงผมเชื่อว่าการมีsex นั้นทุกคนต้องมีความรู้อยู่บ้างละ  และผมก็มีความรู้เรื่องนี้พอสมควร  การที่ผู้ชายเสียตัวครั้งแรกและผู้หญิงเสียตัวครั้งแรกทุกคนก็พอที่รู้บ้างน่ะคับเป็นไงบ้าง  ผมมีความรู้สึกว่าการเสียตัวครั้งแรกนั้นหมดความหมายเลยที่เดียวผู้หญิงผู้หรือป่าวว่าการมีครั้งแรกผู้ชายเขาผู้คับตอนที่ทำกลับคุณผู้หญิงและผมก็รู้เหมือนกันคับ  ( พอรู้  )  วันรุ้งขึ้นหลังจากคืนนั้นผมได้ทามเธอตรงๆคับผมเป็นคนตรง  เคยทำกลับใครมาที่แรกเธอไม่ตอบคับผมก็ถามเธออี  จากนั้นเธอก็สารภาพออกมาว่าเคยแล้ว  รู้หรือป่าวคับผมแทบไม่หน้าชื่อว่าเธอเคยวันนั้นผมหมดกำลังใจในทันทีคับ  เรื่องเป็นยังงี้คับเธอว่าจากที่ผมนั้นนะจีบเธอผมก็ไปฝึกงานในช่วงนั้นละคับเธอว่าตอนผมไปก็มีผู้ชายมาจีบเธอหลังจากผมไปไม่นานเธอก็ได้ฟังคำบอกรักจากผมทุกๆวันคับแต่เธอก็ได้รับคำบอกรักจากคนที่มาจีบเธอเช่นกันหารู้ไม่ว่าย่างคำที่รักแท้แพ้ใกล้ชิดผมฝึกงานได้ 5 เดือน และเธอก็คบกับผู้ชายอีคนได้ 5 เดือนเช่นกัน  จากนั้นเธอก็เสียตัวครั้งแรกให้กลับผู้ชายคนนั้นเพียงแค่  5  เดือนคับ ต่อมาอีก  5  เดือนผมก็กลับมา  แล้วเธอก็ขอเลิกกลับผู้ชายคนนั้นแล้วก็มาคบกับผมต่อเรื่องเป็นยังนี้คับ ผมพูดไรไม่ออกหลังเธอบอคับ  การที่ผมเสียตัวครั้งแรกคงมดความหรือป่าวคับ  คุณคิดว่าคุณจะเป็นไงบ้างคับ........ตอบค้วย
Tags:
Guest

เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 25 ก.ค. 10, 14:35 น »

เอาพี่สาวเรียนมหาลัย

วันนั้นผมวางยานอนหลับใสลงงไปในน้ำพี่สาวผมก็กลับมาเหนื่อยๆจึงหยิบน้ำกินวันนั้น พ่อแม่ไปซื้อของต่างจังหวัด
พอพี่สาวผมเขากินน้ำนั้นพี่สาวผมก็หลับลงบนเก้าอี้ ผมลองปลุกก็ไม่ตื่นแล้วผมด็เริ่มลงมือ ถอดเสื้อและกระโปรง
เหลือแต่เสื้อในกับกางเกงใน ผมเอาหน้าของผมไปซุกที่นมไมน่าเชื่อ นมนั้นหอมสุดๆพอผมเอาหน้าไปซุกที่นมเสร็จ
ผมก็เริ่มถอดกางเกงในพี่สาว ขนของพี่สาวผมยังมีไม่มากผมก็เลยเอาหน้าลงไปดมกลิ่นก็ไม่ค่อยหอม ผมเริ่มเอาแท่งของผมออกมามันตั้งตรงเป็นสุดๆ เวลานั้นก็มาถึงผมเอาแท่งของผมใส่ไปในนั้นของพี่สาวมันแสบมากแต่ก็รู้สึกดี ที่แรกก็ไม่ค่อยเข้าแต่ผมก็พยายามอยู่นานจนเข้าไปได้ ผมเริ่มเอาแรงขึ้นแรงขื้นได้สักประมาณ10นาทีน้ำของผมก็ออก พอผมเอาพี่สาวเสร็จผมก็เอาน้ำมาล้างให้พี่สาวถูไปถูมาก่อนจะใส่เสื้อผ้ากลับที่เดิมผมก็เอามีตบที่นั้นของพี่1ที แดงเป็นผามือเลย  ผมใส่เสื้อผ้าให้พี่สาวจนเสร็จแล้วผมก็พาพี่สาวนั่งบนเก้าอี้ที่เดิม ผมลืมบอกไปว่าผมเอาพี่สาวบนพื้น
Tags:
Guest
numyen
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 17 ธ.ค. 10, 16:26 น »

ไม่รู้ว่าจะพูดว่าอะไรดี แค่อยากบอกว่าให้เลิกคบเหอะ ผู้หญิงเราสามารถอยู่ด้วยตัวเองได้ ลองหาทางอื่นดู อย่าทำร้ายตัวเองเลย รอคนที่ใช่สำหรับเราจะดีกว่า
Tags:
Guest
tob
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 4 ก.พ. 11, 19:01 น »

q*015  เวรกรรมจริงๆ
Tags:
Guest
+.หัวอกเดียวกัน !
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 9 เม.ย. 11, 17:51 น »

+.เสียใจด้วนนะ

ถ้าเป่นเรา เราคงเสียความรุสึกแย่เลย !
เราว่าคุณหาคนที่ใช่ สำหรับคุณจะดีกว่า
ผลประโยชน์ มันทำให้คุณใม่มีความสุข ,,คุณยังอยากใด้มันยุ อิกหรือ ?

มันมีแต่เสีย กับเสีย ,,พอเถอะ !!
เริ่มต้นใหม่กับคนที่ รับอดีตของคุณใด้ก๊ แล้วกัน
สู้ ๆ ค่ะ

Tags:
Guest
ตนข้าว
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 12 พ.ค. 11, 08:07 น »

สงสัยเค้าโดนผีสิง คับ ทำอะไร ไม่รู้ตัว!
Tags:
Guest
มายา
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 13 พ.ค. 11, 21:26 น »

เสียตัวครั้งแรกเพราะอยากลอง  เจ็บนะ  แต่ความรู้สึกว่าได้พบสิ่งที่มีความสุขที่ไม่เคยเจอมาก่อน ไม่เสียใจ
Tags:
Guest
นิน่า
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 14 พ.ค. 11, 00:34 น »

ของเราเองก็คล้ายๆอย่างนั้นที่ว่าผู้ชายซึ่งเป็นคนแรกของเรา หลังจากมีอะไรกันก็ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นแล้วเลิกติดต่อกับเราไปเลย  ไม่ได้แคร์ความบริสุทธิ์ที่เรารักษาเพื่อผู้ชายคนแรกที่เราหวังว่าเค้าจะรักตอบของเราเลย  ตอนนี้ผู้ชายคนนั้นไปแต่งงานแล้วกับผู้หญิงที่คบกันแค่สี่เดือน เราได้แต่รู้สึกเสียดายและเสียใจ ผ่านมาสองปีแล้้วแต่ก็ยังทำใจไม่ได้แต่เค้าก็ไม่ได้แยแส หรือถามไถ่  พยายามบอกตนเองล่ะกันว่าผู้ชาย(คนนั้น)เค้าไม่ได้ชอบผู้หญิงบริสุทธ์หรอก เค้าชอบผู้หญิงสำ่สอน เพราะผู้หญิงที่เค้าแต่งงานด้วยนั้นเป็นผู้หญิงบาร์ที่พัทยา แม้ว่าจะแต่งงานกันไปแล้วก็ยังมีผู้ชายฝรั่งติดต่อผู้หญิงคนนี้อยู่เนืองๆ  ก็เลยคิดว่า อย่างน้อยเราก็ทำดีที่สุดของการเป็นมนุษย์ผู้หญิงคนนึงให้ความบริสุทธิ์กับคนที่เรารัก(เค้าอาจไม่รักตอบ) พยายามอโหสิกรรม ถามว่าลืมได้มั้ย มันไม่ได้หรอก แต่เดินหน้าต่อ เชื่อว่าเราต้องได้เจอคนที่รักเราอย่างที่สุดแน่นอน ส่วนคุณคนนั้นมันจะเป็นอย่างไร เราก็ภาวนาให้ได้แต่ว่าอย่ามีความผูกพันกันในชาติหน้า ขอให้เค้าโชคดี
Tags:
Guest
oldman army
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 14 พ.ค. 11, 06:27 น »

ผมคนนึงรักผู้หญิงอยู่คนนึงมากๆและก็ได้กันแล้วเธอเป็นแม่หม้ายครับเราก็รู้กันอยู่แต่ต่อมาหนึ่งปีให้หลังขณะที่ยังมีกันอยู่เธอก็คบผู้ชายเพิ่มอีกสองคนได้กันแล้วและมาเล่าให้ผมฟังด้วยเธอบอกผมว่าตราบใดที่ยังไม่จดทะเบียนสมรสเธอจะนอนกับใครก็ได้เสียความรู้สึกมากๆเลยครับแต่ก็ตัดใจจากเธอไม่ได้มีใครช่วยแนะนำผมได้บ้างครับมาเสียความรู้สึกตอนแก่เซ็งเลยครับ
Tags:
Guest
เห็นใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 12 ก.ย. 11, 21:48 น »

น่าสงสาร
Tags:
Guest
รัก
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 22 ต.ค. 11, 20:14 น »

บางทีเขาอาจจะเป็นเกย์แล้วคบคุณไว้บังหน้าก็ได้
Tags:
Guest
เด็กดี
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 8 พ.ย. 11, 01:05 น »

พรหมจรรย์คือสิ่งเดียวและมีค่าที่สุดในชีวิตคนคนหนึ่งไม่ว่าผู้ชายผู้หญิง และมอบให้ได้เพีบงหนึ่งคน คนเดียวเท่านั้น คือคนแรก ขึ้นอยู่กับว่าคนคนนั้นที่เราเลือก เป็นคนที่ดีที่สุดและเป็นคนที่เรารักเขาหมดทั้งใจภูมิใจที่ได้เป็นของกันและกันหรือไม่ คนที่คุณคิดว่าจะไม่มีใครที่คุณจะรักได้เท่าเขาอีกต่อไป เพราะรักแท้มีแแค่ครั้งเดียวเท่านั้น ถ้าใครได้สัมผัสแล้วจะเข้าใจ และคุณจะไม่มีวันเสียใจในสิ่งที่เกิดขึ้นเพราะมันเกิดจากความรักที่แท้จริง ทุกเวลานาทีที่ได้รัก ทุกความรู้สึกที่ได้รัก ทุกสิ่งที่เกิดขึ้น คุณมองเห็นมันอย่างชัดเจน และไม่ใช่ความลุ่มหลงหรือความฝันใดๆแต่มันคือความจริงทุกฉากทุกตอนรวมถึงขณะที่คุณมีความสัมพันธ์อันลึกซึ้งกับเขาซึ้งเป็นคนแรกของคุณ ฉันเป็นคนที่อยู่ในเรื่องราวนี้ ถึงแม้วันเวลามันไม่อาจหวนกลับคืนได้ สิ่งที่เกิดขึ้นมันเรียกกลับคืนมาไม่ได้ ฉันเป็นผู้หญิง เป็นฝ่ายเสียเปรียบ แต่เรื่องที่เกิดขึ้นฉันยังไม่ได้บอกกับพ่อแม่ ฉันยังโชคดีที่ไม่ท้องอาจเพราะความดีที่ได้กระทำมาตลอดช่วงเวลาของชีวิตก็เป็นได้ฉันเชื่ออย่างนั้นเพราะมันมีเรื่องราวมากมายเกิดขึ้นกับชีวิตฉันที่สัมผัสมันได้ ความจริงฉันควรเรียกร้องความเสียหายจากเขาเพราะค่าของพรหมจรรย์คือสิ่งเดียวที่มีค่าที่สุดในชีวิต แต่พอฉันนึกทบทวนอย่างมีสติว่าถ้าฉันบอกกับพ่อแม่ซึ้งฉันเป็นเด็กดีในสายตาท่านมาตลอดรวมทั้งญาตมิตรทุกคน เมื่อเทียบกับการที่ฉันจะเรียกร้องสิทธิ์กับผู้ชายแค่หนึ่งคนกับการรักษาเกียรติศักดิ์ศรีและค่าของตัวเอง แต่แลกกับความเสียใจและผิดหวังของพ่อแม่และคนอีกหลายคนที่ตั้งความหวังไว้กับฉัน ฉันจะเป็นคนทำร้ายพวกเค้าทั้งหมด มันดูเหมือนฉันเห็นแก่ตัวเกินไปไหม เพราะเมื่อมันเป็นอย่างนั้นไม่เพียงแต่ฉันคนเดียวที่เสียใจ ฉันจึงตัดสินใจที่จะไม่พูดเรื่องนี้กับใครเลยถึงแม้มันจะอัดอั้นและทรมานแต่ฉันคิดว่ามันน่าจะเป็นหนทางที่ดีที่สุด ใช่ที่เรื่องนี้มันสำคัญกับชีวิตฉันมาก ได้แต่หวังว่าสิ่งดีที่ฉันได้ทำมันจะสะท้อนกลับมาที่ฉันให้พบเจอกับหนทางที่ดีที่สุด ฉันพยายามทำทุกอย่างให้ดีที่สุดเสมอมาในทุกเรื่องและเรื่องความรัก ฉันเป็นคนรักที่ดีที่สุดคนนึง แต่ก็ไม่รู้ว่าฉันต้องพบเจอกับอะไรอีกต่อไป เรื่องความรักอยู่ทึ่คำถามที่ว่าคุณมีความสุขที่สุดที่ได้รักแล้วหรือยังกับคนที่คิดว่าใช่ที่สุดคนนั้นที่จะไม่มีใครเหมือนกับเขาอีกต่อไป (จากความรู้สึกที่แท้จริง)
Tags:
Guest
kkkkkkkkkkkkk
เรทกระทู้
« ตอบ #39 เมื่อ: 20 พ.ย. 11, 10:32 น »

เราแต่งงานแล้ว แต่แต่งช่วงน้ำท่วมพอดี และเราก็อายุปาไป30กว่าแล้ว แต่ยังไม่เคยเลยซักครั้ง เมื่อเช้าพึ่งเป็นครั้งแรกและด้วยแฟนก็เป็นครั้งแรก จึงค่อยๆ ทำด้วยความรัก และไม่รุนแรง ไม่เจ็บแค่เสียว และก็มีความสุขมากๆๆ เราขอเป็นกำลังใจให้คนที่รู้สึกแย่กับครั้งแรก แต่เราจะบอกว่า เมื่อวันหนึ่งเราเจอใครซักคน ที่เค้าจะให้เราเป็นคนสุดท้ายของเขา ความสุขก็จะเกิดขึ้นเอง บางคนอาจจมอยู่กับปัญหา ลองก้าวออกมา ลองทำอะไรที่ไม่เคยทำ มันจะทำให้ชีวิตเปลี่ยน ลองทำดูนะ
Tags:
Guest
kratoo
เรทกระทู้
« ตอบ #40 เมื่อ: 7 พ.ย. 12, 15:03 น »

อยู่ให้ห่าง นั่งให้ไกล
Tags:
Guest
kratoo
เรทกระทู้
« ตอบ #41 เมื่อ: 7 พ.ย. 12, 15:16 น »

อยู่ให้ห่าง นั่งให้ไกล เลิกคบได้ ยิ่งดี
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม