วิธี ลงลิ้น ?? + สยิ๋ วมากป่ะคับ

หน้า: 1 2 3

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: วิธี ลงลิ้น ?? + สยิ๋ วมากป่ะคับ  (อ่าน 147056 ครั้ง)
Guest
wyน่ารัก
เรทกระทู้
« เมื่อ: 8 พ.ย. 08, 03:45 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เเบ บว่าผมไม่กล้าอ่ะคั๊ บ
รุ้สึ กอายๆ ยังไงไม่รุ้  ^_^
คนมันไม่เคยอ่ะคับ

เเต่แฟ นผม ทั้งโม๊ค ทั้งดูด ทั้งเลี ย น้องผม
เเบ บไม่รังเกียจกันเลย เฮ้ออ 
ผมรุ้สึ กเเย่ๆไงไม่รุ้อ่ะ เเบบว่า(กุเหนเเก่ตัวว่ะ) ทำนอ งนี้
ที่จิ งมันไม่กล้าอ่ะ

เเต่ยังไงก็ต้องกล้าคั๊ บ ผมรักจิงๆ
เริ่ มเเรกมันทำยังไงอ่ะคับ
เหมือ นตอนที่ ดูดคลึง หน้าอกเค้าป่าว
เเล้วน้ำขอ งเค้า เรากลืนเข้าไปเลยหรอ  หรือว่ายั งไงคั๊ บ  -_-'
ท่า นที่เปี่ยมล้นประสบการ ช่วยเเนะนำทีคั๊บ
มั นจะทำไห้แฟนเราเสีย วสยิ๋ วกิ้ว มากมั้ย เค้าจะชอบมั้ย ?

อยา กรุ้คั๊ บผม รบกวนที  ^_^
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
mu@dada
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 8 พ.ย. 08, 07:24 น »

เสียวมากเลยล่ะ ยิ่งถ้าโดนจุดด้วยแล้วนะมันล่องลอยเลย  ไม่เชื่อนายลองทำให้แฟนนายดูซิ อ้อแฟนเราเสร็จด้วยปากทุกครั้งเลยล่ะ (;;
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
8คือ
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 8 พ.ย. 08, 07:45 น »

ถ้าอยากมีเซ็กกับแฟนอย่างปลอดภัย คือ ไม่ท้องอ่ะค่ะ แต่ว่าหลายๆครั้งจะทำได้มั้ยถุงยางช่วยได้มั้ย ถ้าไม่อยากท้อง ช่วยน่อยนะค่า
Guest
แผล่บ
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 8 พ.ย. 08, 12:23 น »

ผู้หญิงเก่งกว่า คงผ่านมาหลายคนจนบาน ก่อนมาเจอไก่อ่อน
Guest
ปรมาจารย์ตั๊กม้อ
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 9 พ.ย. 08, 14:46 น »

การ สตูลิ้น ควรมั่นใจว่า
เขา ไม่จ่ายโรค อันใดให้เรา
เพราะเดี๋ยวนี้ มานไม่ใช่ เอดส์ โรคเดียวแล้ว
ไวรัสตับอีก โฮๆๆๆๆ

ถ้ามั่นใจ ว่า ไม่มีการถ่ายเท โรคภัย ไข้เจ็บ
ถ้าไม่ค่อยกล้า ก็ลองเลียที่ สะดือเธอดูก่อน
ยื่นลิ้นออกมาจากปาก
ทำลิ้นให้แข็งๆ แล้วลองลากไปตาม
สะดือ เอว ขอบกางเกงใน ขาอ่อน ด้านใน
(ควรเอาลิ้นเข้าปาก ให้ชุ่มน้ำลาย ด้วย เพราะน้ำลายจะช่วยสัมผัสที่อุ่น และลื่น)
ควรทำได้ หลังเธอ อาบน้ำเสร็จ รสชาดจะเยี่ยม
ส่วนน้ำเธอ ก็แล้วแต่ ถ้าไม่อยากกิงก็ปล่อยให้มาน
ไหลไปกับน้ำลาย (เพราะน้ำลาย มานจะหลั่ง ออกมาเยอะ เวลาทำสตูลิ้น)
ใช้ ผ้าเช็ดตัว พับ 2 ชั้น
ปูรองก้นเธอไว้ แล้วปล่อยให้น้ำลาย
มานไหลลงไปเอง จะช่วยให้มีความ
ชุ่มชื้น และมีน้ำหล่อเลี้ยงเพียงพอ
(อย่า ถุยน้ำลายทิ้ง ให้เธอรู้ เธอจะว่าเรา รังเกียจ)

ส่วน เธอจะ รู้สึกดี ไม่ดี
กับการแสดง ของคุณนั้น
มันขึ้นอยู่ กับจังหวะ การเล้าโลม
ของคุณว่า จะรู้ใจเธอ ได้เพียงไหน
ว่าเธอ ต้องการให้ทำอะไร ในเวลานั้น
รู้โดยไม่ต้องถาม ตอนนี้จะเข้า
ตอนนี้จะปาด ตอนนี้จะเร่ง
ตอนนี้จะผ่อน ตอนนี้จะเร้าโลม จุดไหน
นี้ สำคัญที่สุด ในการมีเซ็กส์
Guest
อะจึ๋ย
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 10 พ.ย. 08, 02:03 น »

ปรมาจารย์ตั๊กม้อ

รับผมเป็นลูกศิษย์ด้วยเถอะ เออะ เออะ เออะ

แถมท้าย ผู้หญิงบางคนจะคาวมาก บางคนก็ไม่มีกลิ่นเลย แนะนำให้ใช้พวกแลกทาสิท อาจไม่สะอาดขึ้น แต่ช่วยเรื่องกลิ่นได้บ้าง หรือแผ่นออรัลสำหรับของผู้หญิงถ้าคุณหาซื้อได้ จะได้รสชาติเหมือนถุงยางของผู้ชาย กลิ่นเป็นผลไม้ไปเลย

เรื่องแทคติก อันนี้คุณจะเห็นชัดสุดในบรรดาหนัง AV ทั้งหลาย อยากรู้ต้องศึกษาทางนั้นจะดีที่สุด ส่วนหลักๆผมจะเล่นกับคริตอริส เอาลิ้นกดลงไปแล้วก็วนๆๆๆๆ สลับกับการดูดบ้าง ดูปฎิกริยาการบิด+เด้งเข้าไว้ ของอย่างนี้มันอยู่ที่การฝึกฝน
Guest
จำไว้นะแล้วทำตาม
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 10 พ.ย. 08, 07:15 น »

เริ่มแรกเลย ควรทำความสะอาดกันก่อนนะครับ หากฝ่ายหญิงไม่ทำความสะอาดอาบน้ำก่อนคนทำผมว่า คงสลบก่อนแน่ๆๆเริ่มเลยนะหลังจากที่คุณเร้าโลม ตั้งแต่จูบรูปไรซอกคอ น่าอก ลงมาเรื่อยๆอย่างช้าๆมาที่หน้าท้องไร่ลงมาเรือยๆ คราวนี้ใกล้จะถึงเนินโหนกแล้วให้คุณจูบแบบนุ่มนวน หอมสักฟอด อย่างเพิ่งใช้ลิ้นนะครับใช้ริมฝีปาก ปลายจมูกซุกไซด์ขนไปก่อนที่สำคัญอ่างเพิ่งแตะต้องหรือสัมผัส ร่องเธอก่อนแล้วค่อยๆจูบ ที่หาหนีบที่ละข้างนะครับจูบเบาๆ ใช่ริมฝีปากรูบไร้แล้วค่อยๆเลื่อนไปจูปบริเวณแคมนอกก่อนนะคับที่ละข้างจากนั้นเริ่มใช้ปลายลิ้นสัมผัสเบาๆ คุณจะสังเกตุเห้นว่าพอคุณเริ่มใช้ปลายลิ้นแตะที่แคมนอก แฟนคุณจะเริ่มสุดุ่งตัวทำแบบนี้ที่ละข้างครบสองข้างแล้ว ให้เอามือคณุกำโหนกเธอให้เต็มมือแล้วบีบเบาๆสองสามหนให้เธอรู้ว่าเราโหยหาและพิสวาดน้องสายเธอแค่ไหนคราวนี้เลื่นอลิ้นของคุณ ไปที่แคมใน ค่อยๆลากลิ้น ไปอย่างช้าๆ ขึ้นลง อย่าเพิ่งให้ถูกเลิสตอริสนะครับ ที่เป็นเม็ดๆติ่งๆนะ ดูดแคมในเธอเบาๆจนมันยืดตามปากคุณมาคราวนี้ให้ใช้ลิ้น ชอนไชเข้าไปในร่องของน้องสาวเธอ วนริ้นให้รอบๆ พร้อมดูดให้มีเสียงจากนั้นคุณให้มือคุณแหวกให้เห้นติ่งน้อยให้ช้ดเจนใช้ปล่ายลิ้นค่อยๆตวัด เน้นว่าปลายลิ้นก่อนนะครับค่อยๆตวัดแล้วค่อยๆเอาปากคุนประกบลงไปที่ติ่งน้อยแล้วดูดเบาๆระหว่างดูดลิ้นคุณอย่าหยุดให้สัมผัสเบาๆตวัดเบาๆสลับกับแรงสังเกตุเธอด้วยนะครับระหว่างที่ทำถ้าเธอเกรงสุดๆแล้วแสดงว่าเธอใกล้ถึงแล้วถ้าอยากให้สนุกยิ่งขึ้น อย่าเพิงให้เธอเสร็จนะครับลุกขึ้นไปจูบปากเธอ ไซด์เธอต่อ แล้วพักสักนิดกระซิบข้างหูว่ามีความสุขไม๊แล้วคุณก็เริ่มใหม่คราวนี้ ลุยได้ตามใจชอบ มือก็อย่างอยู่เฉย คลึงน่าอกบีบน้องสาวเธอไปด้วย ดูดติ่งให้เธอไปด้วยลองทำดูครับรับรองว่าทุกครั้งที่คุณอยู่ดัวยกันเธอต้องกดหัวคุณลงไปแน่ ที่สำคัญรักษาความสะอาดให้หอมสดใสอยู่เสมอไม่ว่าของคุณเหรือของเธอขอให้มีความสุขครับเลียเฉพาะจุดสำคัญนะ ต้องรู้จักควานการลงหนักลงเบานะจ้ะ ขอบอก และต้องรู้จักหวะจะโคนด้วยนะ
Guest
อิ อิ
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 10 พ.ย. 08, 08:27 น »

เพราะเดี๋ยวนี้ มานไม่ใช่ เอดส์ โรคเดียวแล้ว

ถ้ามั่นใจ ว่า ไม่มีการถ่ายเท โรคภัย ไข้เจ็บ
ถ้าไม่ค่อยกล้า ก็ลองเลียที่ สะดือเธอดูก่อน
ทำลิ้นให้แข็งๆ แล้วลองลากไปตาม
สะดือ เอว ขอบกางเกงใน ขาอ่อน ด้านใน
(ควรเอาลิ้นเข้าปาก ให้ชุ่มน้ำลาย ด้วย เพราะน้ำลายจะช่วยสัมผัสที่อุ่น และลื่น)
ควรทำได้ หลังเธอ อาบน้ำเสร็จ รสชาดจะเยี่ยม
ส่วนน้ำเธอ ก็แล้วแต่ ถ้าไม่อยากกิงก็ปล่อยให้มาน
ไหลไปกับน้ำลาย (เพราะน้ำลาย มานจะหลั่ง ออกมาเยอะ เวลาทำสตูลิ้น)
ปูรองก้นเธอไว้ แล้วปล่อยให้น้ำลาย
ชุ่มชื้น และมีน้ำหล่อเลี้ยงเพียงพอ
(อย่า ถุยน้ำลายทิ้ง ให้เธอรู้ เธอจะว่าเรา รังเกียจ)

มันขึ้นอยู่ กับจังหวะ การเล้าโลม
ของคุณว่า จะรู้ใจเธอ ได้เพียงไหน
ว่าเธอ ต้องการให้ทำอะไร ในเวลานั้น
ตอนนี้จะผ่อน ตอนนี้จะเร้าโลม จุดไหน
coco kai2โฮ    ขนาดนี้เธอมิขาดใจตายก่อนรึ *ii* *#*#
Guest
สยิว
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 10 พ.ย. 08, 08:32 น »

เสียวมากเลยล่ะ ยิ่งถ้าโดนจุดด้วยแล้วนะมันล่องลอยเลย  ไม่เชื่อนายลองทำให้แฟนนายดูซิ อ้อแฟนเราเสร็จด้วยปากทุกครั้งเลยล่ะ (;;
      kai1 kai3ลมออกหูเลยมั้ยจ๊ะ อื้ยเงืยงจาง coco
Guest
อย่าโง่
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 10 พ.ย. 08, 08:37 น »

เเบ บว่าผมไม่กล้าอ่ะคั๊ บ
รุ้สึ กอายๆ ยังไงไม่รุ้  ^_^
คนมันไม่เคยอ่ะคับ

เเต่แฟ นผม ทั้งโม๊ค ทั้งดูด ทั้งเลี ย น้องผม
เเบ บไม่รังเกียจกันเลย เฮ้ออ 
ผมรุ้สึ กเเย่ๆไงไม่รุ้อ่ะ เเบบว่า(กุเหนเเก่ตัวว่ะ) ทำนอ งนี้
ที่จิ งมันไม่กล้าอ่ะ

เเต่ยังไงก็ต้องกล้าคั๊ บ ผมรักจิงๆ
เริ่ มเเรกมันทำยังไงอ่ะคับ
เหมือ นตอนที่ ดูดคลึง หน้าอกเค้าป่าว
เเล้วน้ำขอ งเค้า เรากลืนเข้าไปเลยหรอ  หรือว่ายั งไงคั๊ บ  -_-'
ท่า นที่เปี่ยมล้นประสบการ ช่วยเเนะนำทีคั๊บ
มั นจะทำไห้แฟนเราเสีย วสยิ๋ วกิ้ว มากมั้ย เค้าจะชอบมั้ย ?

อยา กรุ้คั๊ บผม รบกวนที  ^_^

kai2ลองชี่   ลองฃี่  เธอคงดิ้นอย่างที่เห็นเนี่ยอิอิ kai2
Guest
เด็กใหม่
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 10 พ.ย. 08, 08:42 น »

^/^ถึงว่าคืนนั้นใด้เสียงข้าง ห้อง   ว่าลิ้นพี่วิเศษจังอย่างนี้นี่เองอามีตตาพุต *#*# *ii*
Guest
oo
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 16 พ.ย. 08, 17:50 น »

อ่านแล้วอยากให้แฟนใช้ลิ้นให้บ้างจัง  

อยากรู้ว่าจะเสียวแค่ไหน  ทุกวันนี้เราต้องดูด อม ชัก แล้วก็กินน้ำให้อย่างเดียว

ไม่เคยทำให้เราเลยอะ ToT
Guest
จริงวะ
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 16 พ.ย. 08, 19:00 น »

^_^   อ่านแล้วรู้สึตื่นเต้นมากเลยค่ะ อยากให้แฟนทำอย่างนี้บ้าง คงจะเสียวมากเลยนะค่ะ อยากลองจัง ^_^
Guest
สาวได่
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 16 พ.ย. 08, 19:04 น »

*ii*   รู้สึกว่าการลงลิ้จะเป็นอะไรที่มันเฟอร์เฟกนะค่ะ อ่านแล้วรู้สึกดี
Guest
ขี้เอา
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 18 พ.ย. 08, 15:59 น »

แฟนเราก่อน****ดก็ต้องเลียให้เราตลอด เลียท่า69กันจนน้ำแฉะแล้วจึง****ดกันรับรองมันสุดๆจ้ะ
Guest
เมีย...
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 10 ธ.ค. 08, 14:00 น »

....ก้ยอมให้แฟนทำอยู่ตลอดอะนะ....สนุกดี..เสียวมากด้วย.... ^_^
Guest
บิวโรงเรียนแก่งคอย
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 4 ม.ค. 09, 12:37 น »

อยากลองอะ ว่าเสียวแค่ไหน เด๋วต้องไปลองละเรา ^/^ :p
Guest
jpk
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 10 ม.ค. 09, 17:05 น »

ตอนที่แฟนลงลิ้นให้แรกๆ ตื่นเต้นชอยกลแฮะ
รู้สึกเบาหวิวเลยหละ
แล้วแฟนจะทำให้ทุกครั้งเวลามีอะไรกัน
แต่..คือแฟนชอบดูด แล้วบางครั้งถ้าเค้ามีอารมณ์มาก
จะดูดแคมเราจนปูดแดงขึ้นมาเลย
บางครั้งเราไม่อยากให้ทำให้ เพราะกลัวแฟนดูดแรง
แต่ก็ขัดไม่ได้ โชคดีนะที่น้องสาวเราไม่ดำ
เค้าเป็นผู้ชายที่ไม่ค่อยเรียกร้องให้เราอมให้นะ
แต่เขากลับทำให้เราประจำเลย
พูดแล้วคิดถึงแฟนจัง ^_^ ^/^
Guest
น้องสาว
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 10 ม.ค. 09, 18:09 น »

จะไปหาแฟนให้แฟนทำให้
Guest
อ่ะน่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 18 ม.ค. 09, 14:30 น »

เริ่มแรกเลย ควรทำความสะอาดกันก่อนนะครับ หากฝ่ายหญิงไม่ทำความสะอาดอาบน้ำก่อนคนทำผมว่า คงสลบก่อนแน่ๆๆเริ่มเลยนะหลังจากที่คุณเร้าโลม ตั้งแต่จูบรูปไรซอกคอ น่าอก ลงมาเรื่อยๆอย่างช้าๆมาที่หน้าท้องไร่ลงมาเรือยๆ คราวนี้ใกล้จะถึงเนินโหนกแล้วให้คุณจูบแบบนุ่มนวน หอมสักฟอด อย่างเพิ่งใช้ลิ้นนะครับใช้ริมฝีปาก ปลายจมูกซุกไซด์ขนไปก่อนที่สำคัญอ่างเพิ่งแตะต้องหรือสัมผัส ร่องเธอก่อนแล้วค่อยๆจูบ ที่หาหนีบที่ละข้างนะครับจูบเบาๆ ใช่ริมฝีปากรูบไร้แล้วค่อยๆเลื่อนไปจูปบริเวณแคมนอกก่อนนะคับที่ละข้างจากนั้นเริ่มใช้ปลายลิ้นสัมผัสเบาๆ คุณจะสังเกตุเห้นว่าพอคุณเริ่มใช้ปลายลิ้นแตะที่แคมนอก แฟนคุณจะเริ่มสุดุ่งตัวทำแบบนี้ที่ละข้างครบสองข้างแล้ว ให้เอามือคณุกำโหนกเธอให้เต็มมือแล้วบีบเบาๆสองสามหนให้เธอรู้ว่าเราโหยหาและพิสวาดน้องสายเธอแค่ไหนคราวนี้เลื่นอลิ้นของคุณ ไปที่แคมใน ค่อยๆลากลิ้น ไปอย่างช้าๆ ขึ้นลง อย่าเพิ่งให้ถูกเลิสตอริสนะครับ ที่เป็นเม็ดๆติ่งๆนะ ดูดแคมในเธอเบาๆจนมันยืดตามปากคุณมาคราวนี้ให้ใช้ลิ้น ชอนไชเข้าไปในร่องของน้องสาวเธอ วนริ้นให้รอบๆ พร้อมดูดให้มีเสียงจากนั้นคุณให้มือคุณแหวกให้เห้นติ่งน้อยให้ช้ดเจนใช้ปล่ายลิ้นค่อยๆตวัด เน้นว่าปลายลิ้นก่อนนะครับค่อยๆตวัดแล้วค่อยๆเอาปากคุนประกบลงไปที่ติ่งน้อยแล้วดูดเบาๆระหว่างดูดลิ้นคุณอย่าหยุดให้สัมผัสเบาๆตวัดเบาๆสลับกับแรงสังเกตุเธอด้วยนะครับระหว่างที่ทำถ้าเธอเกรงสุดๆแล้วแสดงว่าเธอใกล้ถึงแล้วถ้าอยากให้สนุกยิ่งขึ้น อย่าเพิงให้เธอเสร็จนะครับลุกขึ้นไปจูบปากเธอ ไซด์เธอต่อ แล้วพักสักนิดกระซิบข้างหูว่ามีความสุขไม๊แล้วคุณก็เริ่มใหม่คราวนี้ ลุยได้ตามใจชอบ มือก็อย่างอยู่เฉย คลึงน่าอกบีบน้องสาวเธอไปด้วย ดูดติ่งให้เธอไปด้วยลองทำดูครับรับรองว่าทุกครั้งที่คุณอยู่ดัวยกันเธอต้องกดหัวคุณลงไปแน่ ที่สำคัญรักษาความสะอาดให้หอมสดใสอยู่เสมอไม่ว่าของคุณเหรือของเธอขอให้มีความสุขครับเลียเฉพาะจุดสำคัญนะ ต้องรู้จักควานการลงหนักลงเบานะจ้ะ ขอบอก และต้องรู้จักหวะจะโคนด้วยนะ

คือแบบว่า...ได้อ่านแร้ว  รู้สึก สุดๆๆอ่ะ   !!!@ (;;  เอิ๊กๆๆๆๆ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 18 ม.ค. 09, 15:13 น »

อ่านแล้วก็เงื่ยนเลยอะ อยากจะโดดจุ๊บๆตอนนี้เลยอะ น้ำไหลไม่หยุด อยากหาใครมาแทง อยากได้อันใหญ่ๆ ยาวๆ มากะทุ้งน้องสาว มีใครว่างบ้าง ช่วยฉันที ไม่ไหวแล้ส ฮ่า  ;p ;p ;p ;p มาจุ๊บๆฉันที รับรองไม่มีโรคเด็ดขาด
Guest
อ้าย อาย
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 18 ม.ค. 09, 20:28 น »

;p ;p ;p ;p ;p ;p ;p ;p ;p ;p ;p ;p ;p ;p ;p ;p ;p

เวลาทำให้แฟนชอบหัวเราะบอกว่าจั้กกระจี๋และหัวเราะเลยหมดอารมณ์รวมด้วยเลย
     ทำไงดีครับท่าน  คิดไม่ออกปรึกษาหน่อยทำเบาๆก็แล้ว แรงๆก็ทำแล้วไม่ได้ผลเลย
     อยากให้เขามีความสุขแต่ก็ทำไม่เป็นสักทีแนะนำหน่อยครับ
Guest
เด็กซ่าส์
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 18 ม.ค. 09, 22:19 น »

;D  เสียวขนาดนั้นเลยหลอ  ม่ายเคยอ่ะ ก็นะอ่านไว้ก็เอาไว้เปงฟามรู้ไปแล้วกัลเนอะ  x:
Guest
กกกก
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 18 ม.ค. 09, 23:05 น »

เสียวขนาดนั้นเลยหลอ  ม่ายเคยอ่ะ ก็นะอ่านไว้ก็เอาไว้เปงฟามรู้ไปแล้วกัลเนอะ  

ลองสักครั้งแล้วจะติดใจ
Guest
เคยครั้งแรก
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 20 ก.พ. 09, 01:58 น »

คือ เขาให้นั่งบนหน้า เลีย พร้อมนิ้ว เสียวที่สุด อยากได้อีก
Guest
kom11
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 20 ก.พ. 09, 10:47 น »

ถ้ามั่นใจว่าปลอดภัยแน่ รับรองว่าชีวิตคู่จะมีความสุขขึ้นอีกครับ เพราะการที่เรากล้าที่จะทำให้หมายถึงเราไม่ได้รังเกลียดเขา เขาคนนั้นของเราก็จะรู้สึกดีกับเราและรักเรามากขึ้นครับ
Guest
5555
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 20 ก.พ. 09, 12:32 น »

ผมชอบมากคับ !!!@   sutatsun@hotmail.
Guest
วาว
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 3 มี.ค. 09, 15:21 น »

:) :)แนะนะ ถ้าแฟน คุณ จั๊กจี้ ให้แฟนนุ่งผ้าขนหนูแล้วนอนแล้วคุณก็ค่อยๆไซร้ ไปเรื่อยๆ แต่เอาผ้าปิดไว้ เหมือน ใส่เสื้อผ้าปี้กันนะ
Guest
มมมมม
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 3 มี.ค. 09, 15:41 น »

เเฟนกันจะรังเกียจอะไร??? 'o"
Guest
เคยแต่แฟนเก่า
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 3 มี.ค. 09, 16:10 น »

อ่านแล้วคิดถึงแฟนเก่าจนน้องส่นสู้ไปหมดแล้ว อยากมาก
Guest
เคยแต่แฟนเก่า
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 3 มี.ค. 09, 16:13 น »

อีกนิดมันเสียวสุดยอดจริงๆนะลองดูสิแต่แฟนใหม่เราไม่เคยทำให้เลยแย่จัง
Guest
รัก
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 11 มี.ค. 09, 14:58 น »

อยากลองมากเลยอ่ะเสียวจิง
Guest
บ้านนอก
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 14 มี.ค. 09, 13:31 น »

แฟนชอบมากเลย เวลาทำให้ทำแบบนุ่มนวล อย่าเร่งรีบ แฟนจะได้เสียว มีความสุขนานๆ ใช้ลิ้นตวัด ที่เม็ดของเธอ เป็นจังหวะ วนไปรอบๆ ช้าๆ อย่าตวัดเร็วเกินไป เพราะเธอจะทนไม่ไหว น้ำจะแตกซะก่อน ให้ดูดเม็ดด้วยริมฝีปากเบาๆ พร้อมกับตวัดลิ้นช้าๆ ทำนานๆ จนเธอเรียกร้องโหยหา อยากถึงฝั่งฝัน ให้ดูดและใช้ลิ้นตวัดเร็วขึ้น เธอจะเริ่มเกร่งและยกสะโพกขึ้น ให้คุณดูดและเลียอย่าหน้ำใจ น้ำเธอจะพรั่งพรูออกมาไม่หยุด คุณสามารถดูดน้ำเธอ และทั้งแคมได้ ถ้าคุณคิดว่าสะอาดพอ หลังจากนั้นเธอจะร้องไม่เป็นภาษา และเธอจะร้องออกมา "ว่าน้ำจะแตกแล้ว" นั่นหมายความว่าคุณจะต้องตวัดลิ้นเร็วสุดๆ เพื่อทำให้เธอน้ำแตก เธอจะมีอาการกระตุกช่วงที่น้ำแตกประมาณสัก 3-4 ที ช่วงนี้ให้คุณดูดทั้งเม็ดทั้งแคมเธอ จะเป็นอะไรที่สุดๆ มาก หลังจากแตกด้วยปากแล้ว ให้รอสักพัก คุณก็เอาของคุณใส่เข้าไป กระหน่ำให้น้ำเธอแตกได้อีก 3-4 ครั้ง ถ้าคุณไหวหรือมีปัญญาพอ รับรองแฟนคุณหลงหัวปักหัวปำแน่นอน
ไม่มีสาวคนใหนที่คุณใช้ลิ้นแล้วน้ำไม่แตก เพราะลองมาแล้ว เป็นผู้หญิงที่เสร็จช้ามาก(เค้าบอกนะ) แฟนเก่าเค้าไม่เคยทำให้ ใช้แต่คุณนั่น เค้าไม่เคยเสร็จเลย แต่มาเจอเราใช้ลิ้นทำให้ น้ำแตกกระจาย เสร็จทุกครั้งเลยอ่ะ   เค้าบอกว่าติดใจปากเรา
ซะงั้น แต่เพื่อความปลอดภัย ถ้าไม่ชัวร์ และคบกันนานพอที่จะรู้ว่าเค้าไม่มั่วล่ะก็ อย่าเด็ดขาด เพราะจะไม่คุ้มกับความเสียวเลย หลังจากนั้นมันจะทุกข์ไปตลอด ให้คุณทำกับคนที่คุณรัก และชัวร์จะดีที่สุดครับ
Guest
กกกกก
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 14 มี.ค. 09, 13:49 น »

เคยใช้ลิ้นให้แฟน เธอแตกเร็วมากเลยอ่ะ ผมตวัด เลีย ดูดเม็ดให้ ไม่ถึง 5 นาทีอ่ะ เธอก็บอกว่าทนไม่ไหวแล้ว น้ำจะแตก
ผมเลยตวัดอีก 5-6 ที เธอก็ร้องเสียงหลงเลย เธอร้อง โอ้ยน้ำแตกแล้ว กระตุกอยู่ 3  4 ที แล้วก็หลับ เซ้งเป็ดเลย ผมยังงงอยู่เลย ทำมัยแตกเร็วจังฟะเนี่ย  ผมสงสัยจังว่าทำมัยแฟนผมแตกเร็ว ใครรู้บ้าง ผิดปกติมั้ย
Guest
อยากรู้จริงน่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 14 มี.ค. 09, 14:12 น »

เคยใช้ลิ้นให้แฟน เธอแตกเร็วมากเลยอ่ะ ผมตวัด เลีย ดูดเม็ดให้ ไม่ถึง 5 นาทีอ่ะ เธอก็บอกว่าทนไม่ไหวแล้ว น้ำจะแตก
ผมเลยตวัดอีก 5-6 ที เธอก็ร้องเสียงหลงเลย เธอร้อง โอ้ยน้ำแตกแล้ว กระตุกอยู่ 3  4 ที แล้วก็หลับ เซ้งเป็ดเลย ผมยังงงอยู่เลย ทำมัยแตกเร็วจังฟะเนี่ย  ผมสงสัยจังว่าทำมัยแฟนผมแตกเร็ว ใครรู้บ้าง ผิดปกติมั้ย
อยากรู้เหรอ  ตอบไม่ได้หลอกทางนี้  ต้องโทร.บอกกันค่ะ จุ๊บๆ จุ๊บๆ
Guest
TANG-MO
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 14 มี.ค. 09, 14:17 น »

ท่าทางจะเป็นศิษย์เอก ตั๊กม๊อ ด้วยซิ  อยากรู้จักจังเลย ทำงัยดีหน่อ  พูดจริงน่ะค่ะ จุ๊บๆ จุ๊บๆ
Guest
อยากมากกว่าจำ
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 14 มี.ค. 09, 14:20 น »

อาจารย์ท่านนี้  ไม่ทราบว่าอยู่กรุงเทพฯ อ่ะป่าวค่ะ   สุดยอดจังเลย  อยากรู้จักม๊ากมากค่ะ !!!@
ทำงัยดี.................................................????????????????
Guest
084212280สอง
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 14 มี.ค. 09, 14:22 น »

หากอยู่กรุงเทพฯ กัน  เรียนเชิญน่ะค่ะ  ชอบมากเลย  สุดยอดกันทั้งนั้น
Guest
BE
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 14 มี.ค. 09, 14:31 น »

อยากให้แฟน ทำมั่ง  แต่ก็อายอ่ะ   นอนกะแฟนไม่เคยถึงเลย  แต่ก็กลัวเขาเสียกำลังใจ  ก็บอกเสร็จแล้วทุกครั้งเลย เฮ้อ! *~*
Guest
เหงา
เรทกระทู้
« ตอบ #39 เมื่อ: 14 มี.ค. 09, 15:55 น »

ก็อยากให้แฟนทำให้นะแต่เขาไม่เคยพูดถึงมันเลยมีเราที่ทำให้เขาทุกอย่าง
Guest
ทำไม
เรทกระทู้
« ตอบ #40 เมื่อ: 16 มี.ค. 09, 17:49 น »

(;; *ii*เป็นอารัยที่เสียวสุดๆ เหมือนกัน บอกไม่ถูก ที่พูดมาข้างบนนี่ถูกหมดเลย ก้นนี่จะไม่ติดพื้นแน่นอนถ้าเขารู้จุดของเรา อีกอย่างรับประกันว่าแตกชัวร์  แฟนทำให้ตลอดเลยน่ารักมาก  แถมบอกว่าของเราอร่อยอีก มีคนบอกว่าทำแล้วจะติดสงสัยจะจริง
พูดแล้วคิดถึงแฟนจัง.. ที่รักจ๋า
แฟนใครทำให้แล้วอย่าลืมชมเขาด้วยล่ะ มีอยู่ครั้งนึ่งตอนไปปายแฟนเราใช้ลิ้นเก่งมากแบบว่าไม่ไหวแล้วอ่ะ จนเราต้องชม หลังจากนั้นงานเข้าเลยเรา ขอทำให้ตลอด
แต่เราก้อไม่ปฏิเสธ  ........ ;D *ii*
Guest
g8p
เรทกระทู้
« ตอบ #41 เมื่อ: 16 มี.ค. 09, 19:24 น »

ดูดติ่งนิ้วแห่ยรูยิ่งมัน ToT (;; ;D !!!@
Guest
aek_aek
เรทกระทู้
« ตอบ #42 เมื่อ: 30 มี.ค. 09, 23:29 น »

แต่ละท่านบรรยายได้สุดยอดมากเห็นภาพเลย  :) โดยเฉพาะคุณผู้หญิง ไม่รุพูดจิงปะ  ;D "-"
Guest
ขนอ่อน
เรทกระทู้
« ตอบ #43 เมื่อ: 9 เม.ย. 09, 19:20 น »

เราเคยทำไห้แฟนงะ แต่ผิดหวังมากเพราะแฟนบอกว่าถ้าเราทำแล้วจะเสื่อมนะ เราก็เลยถามไปว่าอะไร

แฟนบอกว่าถ้าเราเอ่าน้าไปอยู่ตรงนั้นของผู้หญิงแล้ว สิ่งศักศิทย์ในตัวเราจะออกหมด หรือพูดง่ายๆว่า

ของเสื่อมนั้นเอง

เราเลยมะได้ทำ
Guest
5555
เรทกระทู้
« ตอบ #44 เมื่อ: 17 เม.ย. 09, 14:28 น »

แรกๆ แฟนเราก็ไม่อยากให้ทำหรอก พอทำไปแล้วดิ ไม่เกิน 2 นาทีก็แตกแล้ว ถ้าผู้ชายคนใหนใช้ลิ้นให้แฟนแล้วไม่รู้จักยับยั้ง เธอจะแตกเร็ว ให้ทำเรื่อยๆ เร็วบ้างช้าบ้าง ถ้าทำเร็ว เค้าจะเสียวจนทนไม่ไหว ต้องยกก้นลอยเลยนะ แถมจะกดหัวคุณไม่ให้หยุดด้วย หายใจแทยไม่ออก จนเธอน้ำแตก เค้าถึงจะปล่อยคุณ  ลองดูแล้วกัน ผู้หญิง ที่ไม่เคยครั้งแรกเค้าจะเขิญ ก็ให้ปิดไฟ ให้มืดก่อน แล้วครั้งหน้าถึงค่อยเปิดไฟ สลัวๆ ให้พอมองเห็น ไม่งั้นผู้หญิงบางคนเค้าจะไม่ให้ทำให้หลอก เพราะเค้าอายน่ะ   ใครจะให้ทำให้บอกนะ แต่ต้องตรวจโรค ทุกระยะ 3 เดือน 2 หน ถึงจะทำ เพราะเรากลัว อิ อิ
Tags:  ลงลิ้น 

หน้า: 1 2 3

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม