ประสบการณ์เซ็กส์.......ของฉัน

หน้า: 1 2  ทั้งหมด

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ประสบการณ์เซ็กส์.......ของฉัน  (อ่าน 204373 ครั้ง)
Guest
ผู้หญิง
เรทกระทู้
« เมื่อ: 9 ธ.ค. 08, 20:55 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ขอเล่าประสบการเซ็กส์ให้ฟังคะ

แต่ไม่ใช่บนเตียงนะคะ

เป็นเซ็กส์โฟน  ที่ใครหลายๆคนไม่กล้า

แต่ฉันด้วยความอยากรู้ อยากลอง  จึงตัดสินใจ

ลองดูสักครั้ง  ว่าความรู้สึกจะเป็นเช่นไร

ฉันเคยมีเพศสัมพันธ์มาแล้ว  จึงอยากลองแบบจินตนาการบ้าง

แล้วจึงตัดสินใจโทรหาใครสักคนหนึ่งที่เขายินดีจะช่วยเราได้

ไม่รู้จักกัน  ไม่เคยเห็นหน้ากัน

และฉันก็ขอให้เขาคุยกับฉันแล้วก็

อย่าทำให้ฉันต้องได้รับความเสียหายใดๆทั้งสิ้น  

ครั้งแรกก็คุยกันปกติถามนั้นถามนี่

ครั้งที่สอง  ก็พูดถึงเรื่องเซ็กส์ บ้าง

แต่ต้องพูดแบบเปิดใจนะก็เล่าประสบการณ์

ของกันและกันให้กันฟัง  ว่าเราชอบแบบไหน

และไม่ชอบแบบไหน  แต่ผุ้ชายที่เขาพูดด้วย   เสียงเขาที่พูด

ออกมาฟังแล้วได้อารมณ์มาก  ไม่รู้ซิแค่ฉันได้ยินเสียงเขา

ฉันก็ขนสุกแล้วอะ  เสียงเป็นองค์ประกอบสำคัญในการเล่น

เซ็กส์โฟน  เพราะน้ำเสียงที่พูดออกมาจะต้องสามารถ

ทำให้อีกฝ่ายเกิดอารมณ์ได้

และครั้งต่อๆไปก็จะพุดกันมาแนวช่วยตัวเอง   เนื่องจากมีความสนิทสมนกันแล้ว

พอสมควร  ก็เหมือนใช้เสียงในการจินตนาการต่างคนต่างช่วยตัวเอง

โดยใช้เสียงเป็นตัวกระตุ้นให้เกิดอารมณ์   พอได้ยินเสียงของคนที่ไม่รู้จัก

พูดให้เรามีอารมณ์ร่วมด้วยผู้ชายเขาเก่งนะ เราก็มีอารมณ์ด้วยนะ  น้ำเยิ้มเลย

ก็จัดการใช้อุปกรณ์ที่มีอยู่ตั้งแต่เกิดคือนิ้วนั่นเอง  

ให้คิดว่านิ้วคือ  ปาก  ลิ้น  จมูก  และ  กะเจี๊ยว  นัวเนียๆๆๆๆๆ

จิ้มเข้าจิ้มออก  พร้อมๆกับการฟังเสียงของเขาด้วย

เขาจะอยากให้เรามีเสียงออกไปให้เขาได้ยินด้วย

คุณเรามันก็อายอะ  ออกเสียงก็ไม่เป็น ได้แต่มันอยู่คนเดียว

แต่เขาก็ไม่เร่งรัดเรานะ เหมือนเขามีความสุขที่ทำให้เรามีความสุขได้

เราบอกอายไม่กล้าออกเสียงเขาก็ไม่ว่าอะไร  เขาก็ปลุกอารมณ์เรา

ซะเราเสร็จเลย   ตอนเสร็จเราก็จะหายใจแรงอยู่แล้ว  เขาก็จะได้ยินเสียง

เราหายใจ  เขาก็จะชอบมาก  พอครั้งต่อๆไปเราก็จะกล้าออกเสียงมากกว่าเดิม

แต่ก็ไม่ได้แบบดังมากแค่เบาๆ  ครางให้เขาได้ยิน  ตอนเสร็จก็จะครางให้เขาได้ยิน

เสียงครางพร้อมๆกับเสียงหายใจของเรา  ทำให้เราและเขาต่างคนต่างถึงจุดมุ่งหมาย

แต่............................

สิ่งที่อยากจะบอกหลังจากที่ถึงจุดมุ่งหมาย

ฉันในฐานะที่เป็นผู้หญิง  ผู้ที่อยากลอง  อยากรู้

และคิดว่าทำแบบนี้  แค่พูดคุยกัน  ไม่ได้ไปมีอะไรกัน

คงจะไม่เสียหายอะไร  ไม่ได้ไปเสียตัวให้เขา

แต่หลังจากที่ได้ลอง  ได้รู้แล้ว

ความรู้สึกที่เกิดขึ้น  มันแปลกมาก

ไม่แตกต่างอะไรกับการเสียตัวจริงๆ

ความรู้สึกน้อยใจ  เหมือนเราเสียตัวให้เขาแล้วเขาก็ทิ้งเราไป

เหมือนถูกฟันแล้วทิ้ง  จริงๆ

ไม่รู้คนอื่นจะเป็นเหมือนเราหรือเเปล่า

แต่เรารู้สึกแบบนี้จริงๆ   คิดว่าคงไม่คิดอยากลองอีกแล้วหละ

ขอให้มีความสุขกับการมีเซ็กส์นะคะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
กระสา
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 9 ธ.ค. 08, 21:55 น »

ขอบคุณ ครับ สำหรับประสบการณ์
การที่คุณรู้สึกไม่ชอบนั้น อาจเป็นเพราะจิตสำนึกบางอย่าง

ที่คิดว่าไม่สมควร แต่ก็ดีแล้วครับ  *#*#  *#*#
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
xx
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 9 ธ.ค. 08, 22:01 น »

โรคจิตแล้วคุณ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 9 ธ.ค. 08, 22:17 น »

โลกเข้าสู่ยุคใหม่ ยุคแห่งการติดต่อทางเสียงไร้สาย สามารถพูดคุยสื่อสารกันได้ จนไม่ต้องรักษาขอบเขต หากคุณผู้หญิงเจอสุภาพบุรุษ ที่รู้จักฐานะของตัวเอง สามารถสร้างความสุขโดยวิธีการพูดคุยเร่งเร้าทางเสียงให้แก่กัน พอต่างคน ต่างเดินทางไปถึงจุดที่สุขสมแล้ว ก็ต่างเลิกลากันไป ไม่มีอะไรแอบแฝง หรือ มุ่งหวังให้ความสัมพันธ์ ล้ำเกินไปกว่าที่เป็น รอคอยแต่จะได้คุยกันใหม่ในครั้งต่อไป ซึ่งหยุดความสัมพันธ์กันเพียงขั้นตอนนี้ ก็คงไม่เป็นไรครับ แต่อย่าลืมนะครับ โทรศัพท์ที่คุณใช้อยู่ สามารถตามถึงตัวคุณได้ไหมหากเขาคิดไม่ดีต่อเรา ตรวจสอบเบอร์และที่อยู่ของคุณได้ความเสียหายต่างๆ น่าจะติดตามมาได้ไม่ว่า เขามุ่งหวังให้ความสัมพันธ์เดินหน้าต่อไป ด้วยวิธีการอื่น หรืออาจเอาเรื่องที่คุณเคยพูดคุยกับเขา ไปเผยแพร่ได้ คงต้องพึงระมัดระวังต่อกรณีนี้ด้วยครับ
Tags:
Guest
ยาโรมานิค
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 10 ธ.ค. 08, 07:21 น »

ผุ้หญิงหลายคนเป็นแบบคุณ มีไม่น้อย ก็ดีไปอย่างนะ ไม่ต้องไปเปลืองตัว  แต่สำหรับคุณโดนมาแล้วนี่ จะมามัวลุ่มหลงกับเสียงโฟนทำไม  ออกไปหาผู้ชายเอากันสด ๆ ไปเลยดีกว่า มันส์กว่ากันเยอะ !!!  จะเก็บจิ๋มไว้ทำไม  ไหน ๆ มันก็โดนมาแล้ว จะโดนอีกกี่ครั้งมันก็ไม่เห็นเป็นไร  เอาให้มันแบบจริง ๆ สด ๆ ไปเลย
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 10 ธ.ค. 08, 09:01 น »

:~ :~ :~ :~ :~
Tags:
Guest
เจ้าของกระทู้
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 10 ธ.ค. 08, 09:17 น »

โรคจิตแล้วคุณ

จริงเหรอคะ  โรคจิตตรงไหน

ตรงที่อยากมีความอยากรู้ อยากลอง  คุยเซ็กส์โฟน

หรือโรคจิตตรงที่เมื่อ  ถึงจุดมุ่งหมาย มีความรู้สึกว่า

เหมือนถูกฟันแล้งทิ้ง 

แล้วฉันต้องไปพบจิตแพยท์หรือเปล่า
Tags:
Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 10 ธ.ค. 08, 09:27 น »

ผุ้หญิงหลายคนเป็นแบบคุณ มีไม่น้อย ก็ดีไปอย่างนะ ไม่ต้องไปเปลืองตัว  แต่สำหรับคุณโดนมาแล้วนี่ จะมามัวลุ่มหลงกับเสียงโฟนทำไม  ออกไปหาผู้ชายเอากันสด ๆ ไปเลยดีกว่า มันส์กว่ากันเยอะ !!!  จะเก็บจิ๋มไว้ทำไม  ไหน ๆ มันก็โดนมาแล้ว จะโดนอีกกี่ครั้งมันก็ไม่เห็นเป็นไร  เอาให้มันแบบจริง ๆ สด ๆ ไปเลย

อันที่จริงก็มีความรู้สึกอยากเหมือนกันนะ  ที่จะไปมีอะไรกันสดๆ

มันก็ได้อารมณ์มากกว่ากันเยอะ   แต่ที่ต้องเลือกทางนี้เพราะ

ไม่รู้จะไปเอากับใครยังไม่ได้แต่งงาน  และก็ไม่รู้จะมีโอกาสได้แต่งงาน

และก็มีเซ็กส์แบบสดๆหรือเปล่า  เพราะตั้งใจเอาไว้ว่า  ถ้าจะต้องมีอะไรกับใครอีก

ขอให้เป็นคนที่เขาไปขอเราแต่งงาน   ไม่ได้หวังเรื่องอะไร  ขอเพียงแค่เขารักเราจริงใจ

และเข้าใจกันก็พอ    และจะมีอะไรในวันแต่งงานเท่านั้น  ไม่อยากถูกทิ้ง

ฉันคงเข็ดกับเรื่องความรักมา  เลยมีความรุ้สึกว่า  ปลง  หากจะต้องอยู่คนเดียว

ก็คงต้องอยู่  หากไม่เจอคนที่รักเราจริงๆ  ไม่ได้หวงจิ๋มหรอก  แต่กลัวถูกฟันแล้วทิ้งอะคะ
Tags:
Guest
ตาลค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 10 ธ.ค. 08, 10:28 น »

เหมือนกันเลยไม่กล้าลองของจิงเอาแค่เสียงก็พอแหละ เสร็จเหมือนกันอ่ะ
Tags:
Guest
78
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 10 ธ.ค. 08, 17:37 น »

ฉันก็เคยคิดอยากลองเหมือนกัน
อ่านที่คุณเล่ามันจะรู้สึกแบบนั้นจริงๆหรือ
Tags:
Guest
777
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 10 ธ.ค. 08, 17:39 น »

คุณคิดมากไปหรือเปล่าครับ
มันคงไม่ร้ายแรงขนาดนั้นมั๊ง
Tags:
Guest
ooo000
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 10 ธ.ค. 08, 19:16 น »

ก็ไม่เคยรู้อะว่าเป็นแบบไหน
Tags:
Guest
เคยโดนทิ้ง
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 10 ธ.ค. 08, 20:23 น »

ตอนมันไม่ได้เรานะโอ้โห้ทุกอย่างเอาใจสารพัด...พอมันได้เราแล้ว...ข้ออ้างสารพัดที่จะเลิกกับเรา....หายไปเลยนานๆโทรมาที...โทรมาก็ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น....ทุกวันนี้ก็ยังโทรมาแต่คุยเป็นเพื่อนไปแล้ว....มันไม่คิดนะ...แต่เราคิดไปทั้งชีวิตเลยว่าวันนั้นมันทำอะไรเราว๊ะ...555
Tags:
Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 10 ธ.ค. 08, 20:33 น »

ตอนมันไม่ได้เรานะโอ้โห้ทุกอย่างเอาใจสารพัด...พอมันได้เราแล้ว...ข้ออ้างสารพัดที่จะเลิกกับเรา....หายไปเลยนานๆโทรมาที...โทรมาก็ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น....ทุกวันนี้ก็ยังโทรมาแต่คุยเป็นเพื่อนไปแล้ว....มันไม่คิดนะ...แต่เราคิดไปทั้งชีวิตเลยว่าวันนั้นมันทำอะไรเราว๊ะ...555

คุณหมายถึงคุณเคยเล่น เซ็กส์โฟน

แล้วพัฒนาถึงขั้นมีอะไรกันจริง  งั้นหรือ

แล้วเขาก็ไม่ได้จริงใจกับคุณ

คุณพยายามจะบอกฉันว่า

อย่าเผลอไปมีอะไรกับเขาใช่ไหม

Tags:
Guest
น้องหญิงค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 10 ธ.ค. 08, 21:14 น »

เซ็กส์โฟนมันก็แล้วแต่มุมมองของแต่ละคน  มันก็เหมือนเป็นการช่วยตัวเองอย่างนึง แต่เราก็ไม่เคยเหมือนกัน จึงไม่รู้ถึงความรู้สึก  แต่คิดว่าถ้าเรามีขอบเขตการเล่นของเรา ก็คงไม่เสียหายอะไร 
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 10 ธ.ค. 08, 21:47 น »

มันก็เป็นความสุขอีกรุปแบบหนึ่ง
ที่ไม่ได้ไปสร้างความเดือดร้อนให้ใคร
Tags:
Guest
วววว
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 11 ธ.ค. 08, 08:56 น »

ToT ToT 0_0 ('') ('')
Tags:
Guest
ชายโสด
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 11 ธ.ค. 08, 13:00 น »

จิงๆมันก็ไม่ผิดอะไรนะ เซ็กซ์โฟนแบบนี้ ความรู้สึกมันคงไม่เหมือนฟันแล้วทิ้งมั้งครับ หรือว่าผมเป็นผู้ชายก็ไม่รู้ ผมว่ามันก็เหมือนๆกับการช่วยตัวเองอย่างนึง แต่คราวนี้มีคู่มาช่วยกระตุ้นอารมณ์กัน

แต่ผิดมั้ย มันคงไม่ผิดถ้าต่างฝ่ายต่างไม่มีคู่ แต่ถ้าผมมีแฟนแล้วแฟนผมไปเซ็กซ์โฟนกับชายอื่น ผมรู้เมื่อไหร่้มีเรื่องแน่ ถ้ารู้แล้วดันไม่เลิกเล่นกันมีเลิกเลยทีนี้  ToT

ถึงเป็นแค่เสียงมันก็มีโอกาสที่พัฒนาไปเป็นของจริงได้ ลองได้นัดเจอกันสักครั้งคงไม่เหลือ  ;p
Tags:
Guest
ชายโสด
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 11 ธ.ค. 08, 13:04 น »

จิงๆมันก็ไม่ผิดอะไรนะ เซ็กซ์โฟนแบบนี้ ความรู้สึกมันคงไม่เหมือนฟันแล้วทิ้งมั้งครับ หรือว่าผมเป็นผู้ชายก็ไม่รู้ ผมว่ามันก็เหมือนๆกับการช่วยตัวเองอย่างนึง แต่คราวนี้มีคู่มาช่วยกระตุ้นอารมณ์กัน

แต่ผิดมั้ย มันคงไม่ผิดถ้าต่างฝ่ายต่างไม่มีคู่ แต่ถ้าผมมีแฟนแล้วแฟนผมไปเซ็กซ์โฟนกับชายอื่น ผมรู้เมื่อไหร่้มีเรื่องแน่ ถ้ารู้แล้วดันไม่เลิกเล่นกันมีเลิกเลยทีนี้  ToT

ถึงเป็นแค่เสียงมันก็มีโอกาสที่พัฒนาไปเป็นของจริงได้ ลองได้นัดเจอกันสักครั้งคงไม่เหลือ  ;p
Tags:
Guest
คนธรรมะ
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 11 ธ.ค. 08, 13:17 น »

หันหน้าเข้าวัดเข้าวาเสียบ้าง จิตใจจะได้สงบ
Tags:
Guest
The hardy
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 11 ธ.ค. 08, 19:31 น »

โอ้ คุณควรภูมใจไว้นะ ผมคิดว่าผู้หยิงแบบคุนไม่มีซะแล้ว ที่ยังมีจิตใต้สำนึก ว่าอะไรควรมิควร เพราะผู้หยิงสมัยนี้ อาไรก็ไม่รุ โดนเอาแล้วทิ้ง ยังม่รุศึกอะไร ผู้หยิงแบบคุนอะ ในประเทศไทย เหลือยุแค่หยิบมือ ยังดี ที่มีจิตใต้สำนึก ไอที่อยากรู้อยากลองอะนะ มานก็มีกานทุกคนอะ ผมยังอยากลองฟันหยิงซักครังจัง   

บัดนี้ผมอายุ25 ยังไม่ฟันใครเยย แต่มีแฟนแล้ว แต่เรารักแฟนเรามาก ไม่อยากทำให้เขาเสียใจ หรือเสียน้ำตาเพราะผมอะ
(ป้าดวึ้งเลยอะดิ) แต่มานก็ไม่เสียง่ายๆหรอก แฟนผมเปงทอม(เรื้องจริง)5555555+นึกแล้วก็สนุก ตอนที่ผมได้เจอเขาครั้งแรก ผมกะเขาทะเลาะกันแทบตายแนะ 55555+
Tags:
Guest
999999
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 11 ธ.ค. 08, 20:50 น »

ยังดีนะครับที่ยังมีผู้หญิงกลัวถูกฟันแล้วทิ้ง

ทำให้จำสำนวนนี้ได้  รักนวลสงวนตัว

อิ อิ  สุภาษิตไทยครับ ;D ;D
Tags:
Guest
[[[[[
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 12 ธ.ค. 08, 20:40 น »

^/^ ^/^ ^_^ ^_^ TT0TT TT0TT
Tags:
Guest
'''''
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 12 ธ.ค. 08, 20:42 น »

จะเป็นไรไป  ไม่เห็นเสียหายอะไร
เป็นธรรมชาติที่อยากรู้ อยากจะลอง
Tags:
Guest
ขาประจำ
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 12 ธ.ค. 08, 21:04 น »

เซ็กส์โฟนกับแฟนเป็นประจำ อยู่ไกลกันคนละจังหวัด ก้อเสร็จด้วยกันทั้งคู่ แฮปปี้ดี
Tags:
Guest
ดดดด
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 13 ธ.ค. 08, 09:03 น »

อยากลองบ้างจะได้รู้ว่าจะมีความรู้สึกแบบไหน ;D ;D ^/^ ^/^
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 13 ธ.ค. 08, 21:17 น »

ในอเมริกา....มีบริการเซ็กส์โฟน ครับ....แต่ต้องจ่ายเงิน คิดเป็นนาที....

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 14 ธ.ค. 08, 01:41 น »

อยากลองมั่งครับ ทำไงดี
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 25 ธ.ค. 08, 18:51 น »

ใครอยากลองมีประสบการณ์ผมช่วยได้ครับ เคยเล่นมานานแล้วครับแต่ห่างไปประมาณ10กว่าปีแล้วครับ เสียงพอใช้ครับสนใจ mail มาคุยก่อนนะครับ pk2511@sanook.com รับรองไม่วุ่นวายไม่มีพันธะครับ
Tags:
Guest
banana
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 26 มี.ค. 09, 16:27 น »

(;; เอาเบอร์มา เด๋วจะโทรไปหา
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 5 เม.ย. 09, 13:37 น »

ผู้หญิงคนไหนอยากคุยเซ็กส์โฟนโทรมาที่083-xxxxxxxได้น่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 เม.ย. 10, 16:53 น โดย tige191 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
001
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 22 เม.ย. 09, 16:31 น »

ใครมีเรนื่องแบบนี้ส่งมาเรามีเลื่องแบบนี้เต็มเลยเดี๋ยวส่งไปให้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 เม.ย. 10, 16:49 น โดย tige191 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 22 เม.ย. 09, 16:52 น »

เเบบนี้ก็ดีเหมือนกันไม่ได้ไปสร้างความเดือดร้อนให้ใคร เเละก็ไม่ให้ใครเดือดร้อนด้วย ;D
Tags:
Guest
นายอยากลอง
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 22 เม.ย. 09, 16:54 น »

อยากลองมากเลยคร้าบ...
ทำงัยดี...ช่วยหน่อยดิ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 เม.ย. 10, 16:42 น โดย tige191 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
จิ๊บจิ๊บ
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 1 ก.ค. 09, 16:01 น »

เราเคยลองแล้ว ก็โอ.เคนะ ถ้าถามว่ารู้สึกผิดมั้ย? ขอถามกลับว่าผิดตรงไหน? ถ้าผิดที่ช่วยตัวเองโดยมีจินตนาการและถูกกระทำทางเสียงเนี้ยนะ แล้วตรงไหนถูก? ลองคิดดู ความต้องการทางเพศเป็นเรื่องธรรมชาติ แล้วผู้หญิงหลายคนก็พยายามข่มใจเพราะมองเป็นเรื่องหน้าอาย แต่ถ้าเราเปิดใจเรากลับมองอีกมุมของเซ็กส์โฟนว่าเป็นทางออกที่ดี ไม่ต้องเห็นหน้า ไม่ต้องเจอตัว ปลอดภัยไม่เสี่ยง ที่สำคัญไม่เก็บกด ลองคิดเล่นๆนะถ้าผู้หญิงคนนึงมีครอบครัวแล้วมีลูกสาววัยกำลังน่ารัก แต่เรื่องเซ้กส์กลับไม่เป็นไปอย่างที่ต้องการ แล้วเลือกที่จะเล่นเซ็กส์โฟนแทนการมีเพศสัมพันธ์ุกับชายอื่น โดยที่ยังมีเซ็กส์ที่ไม่สมหวังกับสามีได้ดังเดิมโดยที่ไม่เก็บกด ขอถามอีกครั้งนะจ๊ะ..คุณผู้ชายที่คิดว่าถ้ารู้ว่าแฟนเล่นเซ็กส์โฟนแล้วรับไม่ได้ จะขอเลิกกลับแฟน คุณคงเลือกที่จะให้แฟนของคุณนอนกับชายอื่นแทนการเล่นเซ็กส์โฟนใช่หรือไม่? หุหุหุ  
    ปล.อย่าลืมตอบนะจะแวะมาอ่านจร้า
Tags:
Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 1 ก.ค. 09, 16:32 น »

ไม่เห็นเป็นไรเลย เราก็เคย sex phone กับแฟนบ่อยๆ ได้อารมณ์เหมือนกัน ก็เสียวเหมือนกันนะ ยิ่งได้ยินเสียงเค้าคราง และเค้าก็ได้ยินเราคราง แล้วก็มีความสุขไปพร้อมๆ กัน โอ๊ยไม่อยากจะบอก q*006
Tags:
Guest
ระระฯยา
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 1 ก.ค. 09, 17:37 น »

ก่อนโทร คิดให้ดีๆนะ ใครได้ประโยชน์ จากการโทร ของพวกคุณ
บริษัทฯ เครือข่ายมือถือไง.........รวยเละเลย
Tags:
Guest
หญิง หญิง
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 1 ก.ค. 09, 17:40 น »

ไม่จำเป็นเลย จินตนาการ มีอยู่ทุกคน
โกหก ทั้งเพ หน้าม้า บริษัทฯมือถือไง
บางทีอาจเป็นพวก รับจ้างสร้างกระแส หวังผลทางพานิชย์
Tags:
Guest
คนกลางคืน
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 4 ส.ค. 09, 05:42 น »

ผมก็ชอบเหมือนคุณละ มันเป็นการระบายออกทางเพศอีกอย่างนึง แต่ผมชอบถูไถบนรถเมล์มากกว่าตื่นเต้นดีด้วย
Tags:
Guest
แมงเม่า ปีกไหม้
เรทกระทู้
« ตอบ #39 เมื่อ: 4 ส.ค. 09, 07:29 น »

อย่างที่ "น้องหญิง" ว่าครับ...โรคจิตที่ไหน..และขอให้มีขอบเขตอย่าไปเจอตัวกันครับ

ผมก้อเล่นบ่อย SEXPHON ไม่นัดเจอตัว

แบบคุณ"จิ๊บจิ๊บ" ว่าครับ...ผิดตรงไหน ตวามต้องการทางเพศเป็นเรื่องธรรมชาติ

รู้จักหาทางระบายโดยไม่เดือดร้อนคนอื่น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 เม.ย. 10, 16:38 น โดย tige191 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ปาดดด
เรทกระทู้
« ตอบ #40 เมื่อ: 4 ส.ค. 09, 09:35 น »

ก็เคยลองนะ แต่ว่าไม่มันเท่าของจริงอ่ะ สงสัยเราคงจินตนาการไม่สูงส่ง ส่วนเรื่องความรู้สึกอ่ะ เคยเป็นเหมือนเจ้าของกระทู้น้า แต่เรามีแฟนแล้วเลยไม่ซีเรียส
Tags:
Guest
ความลับ
เรทกระทู้
« ตอบ #41 เมื่อ: 14 ต.ค. 09, 21:10 น »

ทำไมนะหรอ ทำไมละคนเราต้องมีความอยากรู้อยากเหน อยากลองอยากทำอะไรที่มันทำให้เราดีมีความสุข แต่สำหรับผม ผมไม่ต้องอะไรอย่างนี้ ผมขออยู่ดีๆ ทำตัวดีๆ เปนคนอยู่เฉยๆไม่คิดไม่ลิเริ่มอะไรอย่างนี้ ผมไม่ค่อยชอบเรื่องแบบ ทำไมทุกคนต้องการละ แต่สำหรับไม่ บอกตรงๆผมไม่ชอบเรื่องแบบนี้ไม่เคยเจอและก็ไม่อยากเจอ ขอให้อย่าเจอ สาธุ q*020 q*020 q*020 q*020
Tags:
Guest
bbcinn
เรทกระทู้
« ตอบ #42 เมื่อ: 14 ต.ค. 09, 23:21 น »

ผมชอบคนตอบที่19 ถ้าคุณรู้สึกผิดทำแบบที่เค้าแนะนำดีแน่แต่หากไม่แน่ใจติดต่อมา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 เม.ย. 10, 16:32 น โดย tige191 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ืnoname
เรทกระทู้
« ตอบ #43 เมื่อ: 1 ธ.ค. 09, 19:38 น »

จริงเหรอคะ  โรคจิตตรงไหน

ตรงที่อยากมีความอยากรู้ อยากลอง  คุยเซ็กส์โฟน

หรือโรคจิตตรงที่เมื่อ  ถึงจุดมุ่งหมาย มีความรู้สึกว่า

เหมือนถูกฟันแล้งทิ้ง 

แล้วฉันต้องไปพบจิตแพยท์หรือเปล่า

คนที่คุณโฟนเซ็กส์อาจเป็นจิตแพทย์ก็ได้นะ ใครจะรู้!?
Tags:
Guest
กนกพร
เรทกระทู้
« ตอบ #44 เมื่อ: 27 ธ.ค. 09, 20:13 น »

มันดีมากกเลยค่ะ แค่อ่านก็รู้สึกแล้ว q*056
Tags:
Tags:  

หน้า: 1 2  ทั้งหมด

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม