อยากรู้ ความรู้สึก ของ เซ็กส์...ครั้งแรก

พื้นที่แสดงความคิดเห็นบนเว็บไซต์สนุกดอทคอม
จะปิดให้บริการชั่วคราว และจะกลับมาเปิดให้บริการอีกครั้ง
ในวันที่ 1 พฤศจิกายน 2560
ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ
ทีมงานเว็บไซต์สนุกดอทคอม

หน้า: 1 2  ทั้งหมด

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: อยากรู้ ความรู้สึก ของ เซ็กส์...ครั้งแรก  (อ่าน 133271 ครั้ง)
Guest
สุดยอด
เรทกระทู้
« ตอบ #45 เมื่อ: 21 ต.ค. 10, 15:33 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เป็นความทรงจำที่ดีมากๆเลยหล่ะระหว่างคนสองคน เซ็กส์ทำให้เติมเต็มทุกอย่างเลย  รู้สึกแบบประหลาดใจมากๆเลยนะ ไม่คาดคิดว่าจะถูกทำออรัลเซ็กส์ คุณสามีลงลิ้นให้ด้วย แล้วก็ตกใจพอสมควรกับขนาดของน้องชาย ไม่เคยคิดว่าจะใหญ่โตอะไรขนาดนั้นเลย  หลอนติดตาเลยหล่ะพอนึกถึงนะ อู๊ย  เป็นอะไรที่พอมีกันแล้วรู้สึกดีมากๆเลยหล่ะ ถึงจะเจ็บแล้วรู้สึกว่าตึงมากๆแบบเดินแทบไม่ไหว  อายคุณสามีก็อาย นึกที่ไร น้องชายก็ติดตาเลยหล่ะ เราปฏิเสธไม่ออกเหมือนกันว่าไม่อยากจะมีกันอีก
แบบอยากจะมีอีกนะ แบบว่าติดใจเลยหล่ะ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
เบเบ
เรทกระทู้
« ตอบ #46 เมื่อ: 14 ม.ค. 11, 18:45 น »

ครั้งแรกก้อเจ็บน่ะค่ะ  เพราะเราไม่เคยมาก่อน  แต่แฟนเขาก้อไม่ฝืนถ้าเจ็บมากก็จะเพาๆลง  แต่พอทำสักพักไปเริ่มเคลิ้มรู้ตัวอีกทีเขาก็เอาน้องเขามาสอดแล้ว ตอนรู่ตัวน่ะเริ่มเจ็บค่ะ  แต่ชอบ  สนุกดี พอทำเสร็จหมดแรง  ลุกขึ้นมาตกใจมีเลือดออกนิดๆๆติดตามที่นอน   แฟนถามด้วยค่ะว่าเจ็บไหม  ดีใจที่เขาเป็นห่วงเรา   อย่าลืมใส่ถุงยางด้วยน่ะค่ะ   ป้องกันไว้
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
////
เรทกระทู้
« ตอบ #47 เมื่อ: 7 ก.พ. 11, 14:44 น »

ถ้าพร้อมจะมีเซ็กส์นะ ไม่ต้องกลัวเลยนะจ๊ะ  คิดว่าคุณคงกังวลตอนถูกสอดใส่อวัยวะเพศหล่ะอย่าไปกังวลเลยนะแล้วสุดท้ายทุกอย่างมันก็จะลงตัวเองเพราะธรรมชาติออกแบบให้ต้องสอดใส่กันนะจ๊ะ
ถ้าแฟนคุณเขาชำนาญนะเขาจะเล้าโลมให้ความสุขคุณจนร่างกายผ่อนคลายอารมณ์พร้อมแล้วมีความต้องการอยากเองหล่ะ
คุณไม่ต้องทำอะไรเป็นหรอกนะจ๊ะ เดี๋ยวความต้องการตามธรรมชาติที่ค่อยๆถูกปลดปล่อยออกมันจะคุณไปเองหล่ะ คุณก็ปล่อยตัวสบายๆอย่ากังวลเรื่องอะไรนะ แฟนคุณเขาจะรู้ว่าคุณพร้อมจะถูกสอดใส่อวัยวะเพศหรือยัง ถ้าแฟนบอกว่าอย่าเกร็ง คุณอย่าเกร็ง อย่าไปตกใจขนาดนะจ๊ะ ตอนเราถูกสอดใส่ครั้งแรกนะ เรารู้ตัวอ่ะสะดุ้งเลยแบบเจ็บจี๊ดๆแฟนบอกเราอย่าเกร็งให้ทนแป๊บนึงเขาเล้าโลมจูบปากเรา เรารู้สึกแบบทรมานอึดอัดแน่นมากๆเลยอยากให้พอแค่นั้นอ่ะแบบให้แฟนเอาออกอ่ะเราร้องเลยแฟนต้องปิดปากด้วยการจูบตลอดเลย แต่แฟนเล้าโลมกระซิบว่าอย่าเกร็งทนหน่อยนะ กอดเขาแน่นๆแบบเขาจิกแฟนเลยหล่ะ  พออีกแป๊บนะก็รู้สึกดีขึ้นหายทรมานอึดอัดตอนแฟนเริ่มขยับเข้าออกช้าๆนะ ยังเจ็บอยู่ แล้วเสียวแทรกๆกับเจ็บแป๊บๆนะ รู้สึกดีขึ้นเรื่อยๆอ่ะแบบร้องครางเพราะเสียวนะ
ความรู้สึกก็คือรู้สึกดีอ่ะกับการร่วมเพศมันมีความสุขมากๆเลยหล่ะ
ไม่ได้น่ากลัวเลยนะแบบเคยเห็นหนังxxxร้องกันแบบไม่ได้เจ็บหรอกมันเสียววเข้าใจเลยหล่ะ
Guest
รับรองดี
เรทกระทู้
« ตอบ #48 เมื่อ: 18 เม.ย. 11, 13:35 น »

ไม่ต้องกังวลเรื่องทำไม่เป็นหรอกนะคับ เดี๋ยวแฟนของคุณเขาจะนำทางไปเองหล่ะ รับรองว่าไม่หลงทางหรอก ถึงจุดหมายปลายทางแน่นอนคับ ความรู้สึกตอนมีเซ็กส์นะ ถ้าน้องพร้อมจะมีเซ็กส์แล้วได้มีโอกาศเริ่มต้น รับรองว่าน้องอยากหยุดเวลาลงในโลกนี้มีแค่สองคนเองนะคับ   เรื่องกลัวเจ็บนะคับ ไม่ต้องกลัวหรอก ทันทีที่เล้าโลมกันความต้องการค่อยๆปลุกความต้องการออกมาเองแล้วก็ตอบสนองซึ่งกันและกันโหยหาเติ่มเต็มกัน เป็นธรรมชาตินะคับ รับรองว่าถ้าคุณเจอการเล้าโลมที่ดี
ความต้องการของคุณถูกปลุกให้ตื่นเองหล่ะ แล้วคุณไม่ปฏิเสธเลยเวลาแฟนคุณจะเดินหน้าไปขั้นตอนสุดท้ายที่ต้องสอดใส่อวัยวะเพศกันและกัน  ไม่ต้องกลัวการสอดใส่นะธรรมชาติออกแบบมาแล้วนะเวลาร่วมเพศกันต้องสอดใส่อวัยวะเพศกันอยู่แล้ว อย่าเกร็งนะทนนิดหนึ่งเอง รับรองว่าพอได้ผ่านพ้นไปจะเป็นความรู้สึกที่ดีเลยหล่ะ เจ็บนิดๆแต่เสียวแบบยากจะบอกเลยนะคับ เสียงที่ร้องครางการเกร็งตัวเป็นการบอกความสุขที่ได้รับจากการร่วมเพศไม่ใช่ความเจ็บปวดนะ  ช่วงแรกๆจะเจ็บตอนสอดเองคับ แล้วจะรู้สึกดีพอเข้าไปได้ แล้วพอชินกับการสอดใส่ไม่เจ็บแล้วคับ
ถ้าต้องมีเซ็กส์ครั้งแรก ขอให้มีความสุขมากๆกับคนรักนะคับ

Guest
คนต่อต้านการมีsex
เรทกระทู้
« ตอบ #49 เมื่อ: 9 พ.ค. 11, 16:10 น »

ถ้ากลัวก้ออย่ามีดีกว่า หรือค่อยมีหลังแต่งงานดีกว่านะ  q*004 q*004
Guest
จิ๊บจ๊าบ
เรทกระทู้
« ตอบ #50 เมื่อ: 28 ก.ค. 11, 00:07 น »

ไม่ต้องกลัวหรอกจ้า การร่วมเพศระหว่างชายหญิงเป็นเรื่องธรรมชาติเลยนะ พอถึงวันที่คุณพร้อม รับรองว่าไม่ใช่เรื่องน่ากลัวเลยนะ แล้วถ้าแฟนคุณมีประสพการณ์เดี๋ยวเขาก็จัดการเองหล่ะ แต่ถ้ามือใหม่ทั้งคู่ เราคิดว่าไม่ยากเกินกว่าที่จะร่วมเพศกันไม่เป็นหรอกนะ
เรื่องความกลัว เราเข้าใจนะ เราเคยกลัวสอดใส่อวัยวะเพศเหมือนกันนะ (แต่ถ้าต้องร่วมเพศยังไงต้องสอดใส่อวัยวะเพศกันใช่ไหม) พอถึงเวลาจริงๆแล้วมันก็ไม่ได้น่ากลัวอะไรเลยนะ ยิ่งถ้าแฟนเล้าโลมเก่งๆนะ ความต้องการตามธรรมชาติช่วยคุณในการตอบสนองเองหล่ะ ตอนเราถูกสอดเข้าไปครั้งแรกยอมรับว่าเจ็บแบบน้ำตาไหลพรากเลยนะแต่พอแฟนเล้าโลมผ่อนคลายนะ ความเจ็บค่อยลดลงแล้วความเสียวแทรกเข้ามานะ ลืมความเจ็บไปเลยหล่ะ แล้วรู้สึกดีมากๆเลยกับการที่ได้ร่วมเพศกัน
แบบความกลัวหายวับไปเลยหล่ะ
แล้วก็อยากจะร่วมเพศอีก... q*071
Guest
อิอิอิอิ
เรทกระทู้
« ตอบ #51 เมื่อ: 7 ธ.ค. 11, 01:53 น »

ไม่ตอ้งกลัวอะไรเลยนะถ้าพร้อมแล้วสำหรับเซ็กส์
ตอนเรายังไม่เคยร่วมเพศแล้วดูหนังเอวีนะเราตกใจมากๆเลยหล่ะ ที่เห็นการแสดงออกแบบร้องครางสีหน้าเหมือนเจ็บปวดแล้วก็ขยับแบบดังปั๊บๆๆเรารู้สึกว่าโห..เห็นการสอดใส่อวัยวะเพศก็กลัวเหมือนกันแต่พอเข้าไปแล้วขยับแบบช้าๆเนิบๆแล้วตอนหลับตาพริ้มๆเราจินตนาการแบบว่ามีความสุขมากๆอยากรู้เหมือนกันว่าเป็นยังไงดีแค่ไหน แล้วก็รู้สึกอายนะต้องร่วมเพศแบบนั้น
พอถีงเวลาโอกาสมานะได้ร่วมเพศกับเขานะ ตื่นเต้นอย่าบอกใครเลยกลัวไหมก็กลัวเหมือนกันนะแต่ก็อยากเหมือนกัน
ตกใจมากๆตอนเห็นน้องชายตั้งผงาดของแฟนแบบไม่คิดว่าจะขนาดนี้ทั้งๆเคยดูหนังแบบนั้นนะอายมากๆตอนมองแบบหลับตาเลยหล่ะแบบตื่นเต้นมากๆใจเราเต้นโครมครามเลยตอนเห็นของแฟนครั้งแรก แบบเราโดนแฟนทำออรัลสอดนิ้วแบบเราร้องครางตัวส่ายบิดเกร็งแบบลืมความอายเลยหล่ะแฟนจัดให้เต็มชุดเหมือนที่เคยเห็นในหนังเลยเสียวแบบซ่านเลย แล้วโดนแฟนสอดใส่แบบตามสูตรด้วยท่าเบสิค ตอนสอดทั้งเจ็บทั้งเสียวทรมานมากๆเลยหล่ะ ไม่รู้ว่าเกร็งหรือป่าวสุดท้ายเข้าไปได้แบบเจ็บแบบร้องกรี๊ดน้ำตาไหลเลย แต่เดี๋ยวความเจ็บหายไปเองกลายเป็นความเสียวแบบเราไม่ลืมเลย ตอนขยับเองหล่ะดีมากๆเลยหล่ะ แฟนบอกให้อ้ากว้างๆก็อ้าให้เกี่ยวขาไว้เราก็เกี่ยว ยกสะโพกรับก็ทำตามที่เขาบอกหมดเลย พอร่วมๆก็เริ่มชินกับการขยับมากขึ้นรู้สึกดีแบบไม่อยากหยุดเลยตอนแฟนแกล้งจะเอาออกเรานี้แบบแอ่นเข้าไปหาเลยกลัวเขาเอาออกทั้งๆที่ตอนใส่เจ็บแทบตายแบบแฟนใส่เต็มที่ยิบๆรัวๆเราอ้าขาส่ายเอวรับได้หมดไม่ได้รู้สึกว่ารุนแรงเลยหล่ะ แบบร้องกรี๊ดเลยเวลาถึงพีค ครั้งแรกร่วมกับกี่รอบจำแทบไม่ได้ จำได้ว่า พอเขาขอสอดเรากัดฟันยอมให้สอดนะแบบทนเจ็บแป๊บเอง แล้วแฟนก็ร่วมท่าเบสิคจนเราร่วมคล่องเลย ติวกันยันสว่างเลยหล่ะ โลกนี้มีแต่เราสองคนเอง
ไม่ต้องกลัวเลยนะเป็นเรื่องธรรมชาติดนะที่ชายหญิงเขาทำกันแบบนี้หล่ะถ้าพร้อมแล้ว ไม่ต้องกลัวหรอกนะถ้าทำไม่เป็น แฟนเขาสอนทำเองหล่ะแค่ทำตามเองอย่าอาย ขนาดเราคิดว่าเราไม่กล้านะพอถึงเวลานะมันลืมหมดพี่เขาให้แอ่นให้เกี่ยวให้เด้งเราทำตามหมดเลยหล่ะ
Guest
ขอบอก
เรทกระทู้
« ตอบ #52 เมื่อ: 23 ก.พ. 12, 21:07 น »

จากประสบการณ์นะครับผมแต่งาน2ครั้ง(คนแรกเสียชีวิต)ผมอายุ30แฟนปัจจุบันอายุ21ผมโชคดีที่แฟน2คนที่ผมแต่งงานยังซิงทั้งคู่คนปัจจุบันสวยมากเคยเป็นเทพีสงกรานต์ของจังหวัดด้วยคืนแรกส่งตัวผมใช้เวลาเล้าโลมจนเธอหายกลัวแม้ตอนสอดใส่เธอก็ทำหน้าเจ็บแต่ก็ครางไปด้วยทำให้ผมมีอารมย์มากๆที่สาวซิงๆมีอารมย์ตอบคืนนั้นผมร่วมไป3ครั้งมีความสุขมากๆเลือดเปรอะที่นอนตอนตี4ผมตื่นมา(แอบตั้งนาฬิกา)ผมร่วมไปอีกทีจนน้องสาวเขาบวมคืนที่2ผมเลยร่วมไปแค่2ครั้งปัจจุบันเธอเก่งขึ้นโมคก็เก่งดังนั้นหญิงที่ไม่เคยไม่ต้องห่วงผู้ชายเขาจะพาไปเอง
Guest
pun
เรทกระทู้
« ตอบ #53 เมื่อ: 23 ก.พ. 12, 22:52 น »

ครั้งแรกเจ็บมากแฟนใส่เข้าไปจะรู้สึกขัดๆแน่นๆเลือดออกด้วย แต่มีความสุขมาก
เจ็บแค่ไหนก็ไม่เท่าคลอดลูกหรอกอันนี้ทั้งเจ็บและมีความสุขแล้วก็ภูมิใจมากๆ
Guest
ปุย
เรทกระทู้
« ตอบ #54 เมื่อ: 14 เม.ย. 12, 00:42 น »

เราก็เคยกลัวเจ็บเหมือนกันนะ
แต่พอต้องนอนกับแฟนครั้งแรกนะก็กลัวๆ
สุดท้ายมันก็เจ็บแบบเราเข็ดเลยหล่ะตอนเขาสอดอยากให้เอาออกไปเร็วๆ
แต่พอตอนแฟนขยับเข้าออกๆนะ ความเจ็บก็ค่อยๆจางแล้วก็เสียวซ่านแบบตอนนั้นอยากให้ขยับแบบนั้นอ่ะ
แล้วพอมันถึงด้วยนะยิ่งติดใจเลยหล่ะ
แฟนขอสอดรอบสองเรากัดฟันแน่นยอมเจ็บให้สอดนะเพราะรู้ว่าเจ็บนิดเดียวมันเสียวแบบไม่ลืมเลย
ก็ทำไม่เป็นเหมือนกันตอนแรก แฟนจัดการเองแล้วสุดท้ายสัญชาติญาณมันก็สอนนะตอนแฟนขยับเราก็ขยับตามนะ
แล้วก็ไม่กลัวสอดใส่เลยนะจ๊ะพอรู้ว่ามันดีแค่ไหน
อยากให้สอดอีกด้วยนะถึงรู้เข้าใจว่าทำไมอยากร่วมเพศเวลาได้ร่วมกันครั้งแรก.
รู้สึกอายเหมือนกันต้องทำกิจกรรมแบบนั้นกันแต่ก็อยากทำอีกนะ
รับรองว่ามีความสุขกันสองคนแบบไม่ลืมเลยหล่ะจ้า
Guest
ooo
เรทกระทู้
« ตอบ #55 เมื่อ: 6 พ.ค. 12, 19:01 น »

อายมากๆเลยหล่ะที่ต้องร่วมเพศกับแฟน
แล้วก็ยิ่งอายพอได้ร่วมกันแล้วอยากร่วมกับเขาอีก
สารภาพว่าติดใจมากๆเลยหล่ะ
เราก้ทำไม่เป็นเหมือนกันตอนนอนกันครั้งแรกนะแฟนเป็นคนทำให้หมดนะ
พอร่วมต่อเนื่องซักสองสัปดาห์ก็เป็นแล้วหล่ะไม่ยากเลยยิ่งหัวไวๆแล้วก็ซ้อมกัน
ตั้งใจกันทุกคืน
Guest
ammm
เรทกระทู้
« ตอบ #56 เมื่อ: 1 มิ.ย. 12, 21:17 น »

ครั้งแรกเราก็ทำไม่เป็นเหมือนกันนะแต่หน้าที่ทำเป็นหน้าที่ของสามีเรานะ
แต่ก็รู้ว่าต้องทำแบบไหนทำอะไรกันแบบภาคทฤษฎีไม่เคยได้ลองปฏิบัติ
ก็ไม่ต้องกลัวเรื่องทำไม่เป็นหรอกนะ รับรองว่าเจอติวเตอร์เก่งๆเรียนรู้เร็วมากยิ่งนักเรียนหัวกระทิด้วย
แป๊บเดียวก็ชำนาญเชี่ยวชาญกันแล้วหล่ะ

เรื่องมีเซ็กส์ถ้าพร้อมไม่ต้องกลัวที่จะต้องร่วมเพศกันหรอกนะจ๊ะมันเป็นเรื่องธรรมชาติ
เรื่องเจ็บนะมันก็เจ็บมากน้อยต่างกันไปในครั้งแรกเพราะการสอดใส่อวัยวะเพศกันนี่หล่ะ
ก็เป็นเรื่องปกตินะคนที่ร่วมเพศครั้งแรกก็เจ็บกันนะมากน้อยเองแล้วก็ไม่เห็นมีใครทนกันไม่ไหว
ขนาดบอกว่าไม่เอาแล้วเข็ดไม่ร่วมเพศอีกแล้วตลอดไป...
นอกจากความเจ็บ ยังมีอะไรดีๆอีกเยอะนะ ลองสังเกตุดูจิ พอได้ร่วมเพศกันครั้งแรกก็อยากจะร่วมกันครั้งต่อๆไปอีก
ลองได้ร่วมดูแล้วจะรู้ว่าจริงไหมมมม

ความรู้สึก ก็รู้สึกดีมากๆตั้งแต่เล้าโลมกันแล้วหล่ะแต่ตอนถูกสอดใส่ยอมรับว่ามันเจ็บมากๆเลยหล่ะ เจ็บแบบอยากให้เอาอวัยวะเพศออกไปเลยหล่ะให้เอาออก แบบทรมานมากๆพอผ่านพ้นช่วงนั้นไปได้นะรับรองว่าคุณรู้สึกดีมากๆ เล่ายังไงไม่เหมือนตอนได้ร่วมเพศแบบสอดใส่ครั้งแรกหรอกนะต้องลองเจอเอง
ยิ่งตอนแฟนขยับเอาเข้าออกเข้าออกนะ กลัวเขาเอาออกแล้วไม่ใส่เข้ามาใหม่ มันเสียวแบบจับใจเลย
พอเสร็จแล้วก็อยากจะ....อีกมันติดใจลืมความเจ็บตอนสอดเลยอยากจะสอดด
แล้วก็อยากจะมีเซ็กส์กันอีก ..
Guest
จิ๊บแจ๊บบ
เรทกระทู้
« ตอบ #57 เมื่อ: 22 ก.ค. 12, 14:24 น »

เรื่องแรกทำไม่เป็นก็ไม่เป็นไรหรอก ถ้าแฟนเขาทำเป็นเราก็แค่ให้เขาทำเองเขาทำให้หมดนะ  แล้วพอทำได้แล้วก็ค่อยช่วยกันทำนะ
เรื่องกลัวเป็นธรรมดานะถ้าคุณเคยดูหนังxคุณดูแล้วคุณอาจจะกลัวการร่วมเพศสอดใส่ก็ได้นะ  ใจเย็นๆนะจ๊ะ ถ้าได้ลองซักครั้งก็หายกลัวเลยหล่ะรู้ว่าไม่น่ากลัวแบบที่คิดที่เห็นหรอก
เรื่องเจ็บตอนสอดอวัยวะเพศก็เจ็บแต่ไม่ถึงขั้นทนไม่ได้หรอกนะ พอพ้นจากความเจ็บเดี๋ยวมันก็จะเสียววจนคุณลืมไม่ลงเองหล่ะจ้าไม่ต้องกลัวเจ็บนะเวลาสอดใส่อวัยวะเพศหรอกจ้า ท่องไว้ยอมเจ็บจะได้สอดได้
ถ้าเกิดสอดไม่เข้านะ คิดว่ามันเครียดว่าสอดเข้าอีกนะจ๊ะ  ธรรมชาติมันก็ต้องสอดอวัยวะเพศกันเวลาร่วมเพศ สุดยอดแล้วหล่ะก็ตอนร่วมแบบสอดใส่ แล้วคุณจะติดใจ พอคุ้นเคยได้สอดบ่อยๆรับประกันว่าไม่เจ็บหรอกนะจ๊ะ

พร้อมก็ลองเลยนะจ๊ะแล้วจะได้รู้ว่าเป็นไงดีขนาดไหน
ตอนเราได้ร่วมเพศแบบสอดใส่ครั้งแรกก็เจ็บตอนสอดนะคิดว่าเข็ดแล้วอยากให้เอาหรอกแต่ที่ไหนได้ พอเข้าที่เข้าทางเองหล่ะเราครางแบบไม่หยุดเลย มีความสุขมากๆเลยหล่ะ แบบพอผ่านการสอดครั้งแรก แฟนขออีกเราอ้าขาให้สอดอีกเลยหล่ะ
แบบสอดกันจนน้องสาวเราบวม ร้องครางทั้งคืนเลยลืมทุกอย่างโลกนี้เป็นแค่ของเราสองคน
แต่พอร่วมกันแล้วอยากร่วมอีกนะ แต่ก็กลัวจะป่องเหมือนกัน ร่วมทีมีความสุขแบบลืมไม่ลงแล้วก็ลุ้นตลอดว่าจะป่องหรือป่าวว
Guest
......
เรทกระทู้
« ตอบ #58 เมื่อ: 18 ก.ย. 12, 18:48 น »

เห็นเค้าบอกมาว่าเจ็บมากๆ >,< พอเสร็จแล้วก็จะเจ็บท้อง

เดินไม่ไหว ขนาดนั้นเลยหรอ ?? q*069
Guest
OoOo
เรทกระทู้
« ตอบ #59 เมื่อ: 22 ก.ย. 12, 14:37 น »

ไม่ต้องกังวลเรื่องทำไม่เป็นนะจ๊ะ ถ้าแฟนทำเป็นเดี๋ยวเขาทำเองหล่ะ
คุณกลัวเพราะอิมเมจินเรื่องสอดใส่อวัยวะเพศหรือไม่ ถ้าเคยดูคลิปแบบนั้นอาจจะรู้สึกกลัวนะ
เราเคยดูคลิปหนังแบบนั้นก่อนได้ร่วมเพศครั้งแรกแล้วเรารู้สึกว่าร่วมเพศมันรุนแรงไปป่าว
แต่รับรองว่าพอถึงเวลาจริงไม่ได้น่ากลัวหรอกเป็นเรื่องธรรมดานะ
ตอนสอดใส่ครั้งแรกมันก็เจ็บนะ ต้องทนหน่อยแต่พอสอดเข้าไปได้มันจะดีมากๆเลย
เสียวซ่านไปหมดมีความสุข
พอสอดครั้งที่สองที่สามตามมา ก็ไม่กลัวแล้วหล่ะ
แล้วพอได้ร่วมเพศบ่อยๆก็หายเจ็บ
ตอนเราร่วมเสร็จไม่ถึงขนาดเจ็บท้องจนเดินไม่ไหวหรอกนะจ๊ะ แต่รู้สึกแค่ตรงนั้นมันผิดปกติ บวมๆหน่อยใส่กางเกงฟิตๆไม่ไหวเองหล่ะ
Guest
Nuchy
เรทกระทู้
« ตอบ #60 เมื่อ: 4 ต.ค. 12, 19:29 น »

ครั้งแรกเจ็บมากค่ะ มีเลือดออกพอสมควร ก่อนสอดใส่ แฟนเค้าจะเล้าโลมเยอะมาก ค่อยๆ ใส่ช้าๆ แล้วแช่ไว้สักพัก แต่ก็เจ็บอยู่ดี อาจเพราะกลัวเลยเกร็ง ตอนนี้ไม่ค่อยเจ็บแล้วค่ะ ^^
Guest
เจ็บแต่เสียว
เรทกระทู้
« ตอบ #61 เมื่อ: 31 ต.ค. 12, 11:31 น »

ครั้งแรกตอนเข้าหอเจ็บตอนสอดใส่แฟนก็บอกอย่าเกร็งแต่เราเจ็บเขาจับขาเราแยกตอยก่อนสอดเขาเลียตรงนั้นใจจะขาดมันเสียวกว่าจะเข้านานมาก15นาทีที่เขาขยับเราจึงเสียวแต่เลือดก็ออกพอเสร็จไปเข้าห้องน้ำแสบพอออกมาเขาขออีกรอบสรุปคืนนั้นจากสามทุ่มที่ส่งตัวจนตี2ถึงได้หลับตื่นมา9โมงเช้าที่ตื่นเพราะเขากระเด้ายิกๆแต่ก็พอบอกได้ว่าประทับใจนะถึงแม้จะเจ็บ
Guest
นนนนนนน
เรทกระทู้
« ตอบ #62 เมื่อ: 2 พ.ย. 12, 21:28 น »

แฟนเค้าขอเราอะ ตอนนี้แค่อายุยังไม่ถึง 18 เลย ไม่กล้าทำอะไรทั้งนั้น กลัวไปหมด :(
Guest
มากิจัง
เรทกระทู้
« ตอบ #63 เมื่อ: 3 พ.ย. 12, 00:37 น »

คือตอนมีไรกันได้เพราะเราเมามากตั้ง2รอบแนะครางจนคนข้างนอกได้ยินหมดจนแฟนต้องเอาปากปิดปากไว้แต่ไม่รู้เปนไรเราไม่เสร็จแต่เสียวเฉยๆ(แฟนปล่อยนอกอย่างเดียว)ที่แน่ๆเลือดไม่ออกด้วยสงสัยเปนเพราะเราเล่นนิ้วกับช่วยตัวเองบ่อยเกินไปมั้งแต่นี้และจบถ้ามีครั้งที่2จะนำมาเราไห้ฟังน่ะอายจัง q*072
Guest
เจ๊ยบ
เรทกระทู้
« ตอบ #64 เมื่อ: 9 พ.ย. 12, 00:10 น »

ครั้งแรกตอนมีเซ็กส์กับแฟน แฟนเล้าโลมทั้งลงลิ้นแล้วก็สอดนิ้วนำร่องนะก็รู้สึกดีมากๆเลย
พอมาถึงตอนที่ต้องสอดใส่อวัยวะเพศกัน ยอมรับว่าตกใจมากๆตอนเห็นอวัยวะเพศแฟนนะ
กลืนน้ำลายเลยหล่ะ แบบว่ามันใหญ่โตมากๆเลยนะ แล้วตอนสอดนิ้วเสียวจับใจ อิมเมจินไม่ออก
ว่าถ้าอวัยวะเพศมันเข้าไปในตัวเรารู้สึกยังๆง ถูจนเสียวเลยตอนเริ่มสอดนะเจ็บมากๆเลยหล่ะ
ทรมานสุดๆจนไม่อยากจะสอดแล้วหล่ะ แฟนก็เดินหน้าสุดท้ายนะ รู้สึกปริแตกทรมานจนแทบอยากให้เอาออก
ตอนแฟนขยับเข้าออกเองนะ ความรู้สึกมันเปลี่ยนไป โอ้ว สุดยอดเลยหล่ะ
ร้องครางตลอดลืมความเจ็บตอนสอดเลยนะ สุดท้ายก็รู้ว่ามันดีกว่าสอดนิ้วมากมายมหาศาล

แล้วอสอดรอบที่สอง ที่สาม นะ ก็อ้าขาทนเจ็บนะอยากให้มันเข้าไปมากๆยอมเจ็บเลยหล่ะ
รอบแล้วรอบเล่าจนบวมเปล่งเลยนะนอนหลับหมดแรงเลย ใส่กางเกงไม่ได้เลยหล่ะ ต้องใส่กระโปรง รู้สึกตรงนั้นมันแปลกๆนะ
พอผ่านการร่วมเพศ ท้องน้อยร้อนผ่าวเลย รู้สึกตึงๆแน่นๆ แต่เราเดินได้นะ

หลังจากผ่านความเจ็บจากการสอดใส่ครั้งแรกก็จะรู้ว่า สวรรค์บนดินมีจริงๆเลยนะ
Guest
><
เรทกระทู้
« ตอบ #65 เมื่อ: 1 ธ.ค. 12, 14:21 น »

ครั้งแรกก็ไม่เจ็บเท่าไหร่นะก่อนจะมีการสอดใส่แฟนก็เอานิ้วเข้าไปก่อนจนน้ำหล่อลื่นออกมาแบบเปียกชุ่มเลยนะแล้วแฟนก็ค่อยเอาของเค้าใส่เข้าไปตอนแรกมันก็เสียวแต่ก็เจ็บไม่มากคงแล้วแต่คนแต่สุดท้ายแล้วก็จบด้วยความเสียวทุกรายคะ

Guest
ไอซ์
เรทกระทู้
« ตอบ #66 เมื่อ: 16 ธ.ค. 12, 08:09 น »

q*075เซ็กส์ครั้งแรกของเราไม่เจ็บนะ เพราะเขาทั้งดูดปากทั้งบีบนมเรา จนเรามีอารมณ์รวมด้วย แต่ท่าครั้งแรกของเราเป็นท่ายืน สอดเข้าจากข้างหลัง เรารักกันมาก แต่เราก็ไม่ได้ใช้ชีวิตร่วมกัน คงเป็นชะตาฟ้าลิขิต ทุกวันนี้ยังคิดถึงไม่ลืม q*074
Guest
จุ๊บจิ๊บ
เรทกระทู้
« ตอบ #67 เมื่อ: 27 ม.ค. 13, 01:05 น »

จริงๆแล้วก็ตื่นเต้นมากๆนะที่จะได้มีโอกาสร่วมเพศซักที (ตอนเข้าหอกับสามี) ก็ทำการบ้านภาคทฤษฎีมาระดับหนึ่ง
ดูหนังเอวีที่ชายหญิงร่วมรักกัน เห็นการสอดใส่ท่าที่ใช้ ลีลาเทคนิค ก็คิดว่าน่าจะดีมากๆนะตอนที่ร่วมเพศกับแฟน
สุดท้ายพอเข้าหอกันแฟนก็ขอเตร้งๆๆๆกับเรา เราก็ไม่ปฏิเสธปล่อยให้เขารุกเล้าโลมเรา แล้วก็สอดนิ้วทำออรัลจนเราถึงเลยมีความสุขแบบสุดยอดดดเลย เรานอนหายใจแพ่วๆแบบรอนาทีระทึกใจเลย
สุดท้ายแฟนก็ขอสอดใส่เราก็พยักหน้าแล้วก็ให้แฟนจับแยกขาขึ้นคร่อมท่ามิชชันนารีเหมือนกับที่เราเคยเห็นในหนังเลยแฟนให้เราลืมตาด้วยจะได้เห็นน้องชายของเขาเราลืมตาตกใจอายมากๆเลยหล่ะ แล้วก็กลัวว่าจะเข้าได้หรือป่าว
แฟนบอกว่าอย่าเกร็งแล้วก็สอดเข้าไปเจ็บมากๆๆๆเลย จนอยากให้หยุดแต่แฟนไม่หยุดโ ทั้งเล้าโลมด้วยการจูบปากแลกลิ้นคลึงเคล้นดูดนม ทรมานมากๆ สุดท้ายเขาก็ช้อนเราขึ้นมาแล้วบอกว่าเดี๋ยวไม่เจ็บแล้วแล้วก็เริ่มขยับอวัยวะเพศเข้าออกๆ แรกๆก็ทรมานมากๆแล้วก็เจ็บผสมเสียวจนสุดท้ายเสียววจนเราร้องครางตลอด รู้สึกดีมากๆเลยตอนนั้น เสียวซ่านไปทั่วกายแฟนจับขาเราแยกออกเราก็แยกได้แต่หลับตาพริ้มๆแล้วก็นอนคราง เสียวๆๆแฟนขยับออกเสียวจนขาดใจกลัวเขาเอาออก เริ่มคุ้นกับการขยับจนตอบสนองยกสะโพกตามที่แฟนเราจับแป๊บเดียวเราก็ยกสะโพกแอ่นรับตาม แฟนเราคลึงเคล้นนมดูดนมจูบปากเราด้วยเราลืมความอาย ร้องครางแล้วก็เด้งสะโพกรับตามจังวหะมือของแฟน ลสุดท้ายจังหวะเร็วแรงขึ้นจนตัวเราสั่นเราขยับตามไม่ไหวร้องครางเสียวซ่านตัวสั่น มันสุดๆทรมานๆ จนเราร้องกรี๊ดรู้จักจุดสุดยอดของการร่วมเพศ มันดีมากๆแฟนจัดการเราต่อเราสิ้นสภาพแล้วตัวสั่นร้องครางจะหัวใจวายตายสุดท้ายแฟนเราร้องแล้วเรารู้สึกน้ำอุ่นพุ่งในท้องไหลลงมาหว่างขา แฟนทิ้งตัวทับเรา กอดเราแน่นเลย เราได้ยินเสียงหัวใจเต้นด้วย สุดท้ายเขาบอกให้เราลืมตา เราลืมตาแล้วเขาค่อยๆถอนอวัยวะเพศที่สอดใส่ฝังในตัวเราออกมาเราอายมากๆที่มองของเขา ก็ตกใจนะที่ในที่สุดมันก็เข้าไปได้หมดดด
เขาถามเราว่าเจ็บไหมเราบอกว่าไม่เจ็บเขากอดเราไว้แล้วบอกว่าขอดูหน่อยแล้วเขาอ้าขาออกใช้ปากทำออรัลให้อีก
เราร้องครางตลอด แล้วสุดท้ายก็ต้องให้แฟนสอดอีกรอบแลวก็นอนร้องครางตอนแฟนกระเด้ายิกๆแล้วเราก็พยายามส่ายสะโพกรับจนแฟนน้ำแตกอีกขานี่แฉะแล้วแฉะอีกไม่รู้สอดกันกี่รอบ ตอนสอดก็พยายามทนเจ็บนะเจ็บบ้างแต่อยากให้สอดพยายามไม่เกร็ง แฟนสอดอยู่ท่าเดียวท่าเบสิคแล้วเราพยายามไม่เกร็งตอนสอดกัดริมฝีปากจนห้อเลือดเลยเพราะต้องรับกับการสอดแต่ละครั้ง กว่าจะเลิกทำกิจกรรมแบบนั้นกันเพราะมันบวมเปล่งรับการสอดไม่ไหวแล้ว  เช้ามาลุกแทบไม่ไหวเดินแทบไม่ได้เลยแต่รู้สึกดีมากๆเลยนะ
ความรู้สึกก็คือเราอยากนอนกับเขานะอยากร่วมเพศสอดใส่กัน เจ็บก็อยากนะมันรู้สึกดี
ดีใจที่สอดเข้าได้หมดนะ กลัวมันเข้าไม่ได้เหมือนกันตอนเห็นครั้งแรก แล้วก็คิดไม่ถึงว่า
มันจะสอดเข้าได้เรารับขนาดนั้นได้เลยหรือ โห....
Guest
1234
เรทกระทู้
« ตอบ #68 เมื่อ: 16 ก.พ. 13, 21:35 น »

เจ๊บมั้ย
Guest
อิม
เรทกระทู้
« ตอบ #69 เมื่อ: 4 เม.ย. 13, 22:42 น »

พอได้มีเซ็กส์ครั้งแรกแบบเต็มรูปแบบได้สอดใส่อวัยวะเพศกัน ก็รู้สึกขาดมันไม่ได้แล้วหล่ะ ทั้งๆก่อนร่วมเพศกลัวสอดใส่เหมือนกัน แต่พอได้สอดแล้วก็อยากจะสอดอีกนะลืมความเจ็บเลยนะ
สุดยอดของการมีเซ็กส์ก็คือ สอดใส่แล้วก็ถึงนะ แล้วก็ไม่อยากให้แฟนไปนอนกับใครอีกแล้ว ต่อจากนี้ไปต้องนอนกับเราทำกับเราคนเดียว
Guest
ppp
เรทกระทู้
« ตอบ #70 เมื่อ: 5 เม.ย. 13, 00:43 น »

เราถูกแฟนเล้าโลมรู้ตัวอีกที เราโดนจับแก้ผ้าหมดแล้วแล้วแฟนเราก็แก้ผ้าหมดสองคนกลายเป็นชีเปลือยเราตกใจมากๆที่เห็นอวัยวะเพศของแฟนตั้งผงาดสั่นอยู่หน้าเรา เราโดนจับแยกขา แฟนพร้อมจะสอดใส่ เขาจับจ่อตรงปากทางช่องคลอดเราส่ายหน้าแบบสับสนมากๆ เรารู้สึกเจ็บแป๊บๆน้ำตาไหลตอนแฟนดันเข้าไป ขยับหนีจิกแขนเขาเลยนะ ทรมานมากๆเราต้องการให้เข้ามาแต่เราขอให้เขาเอาออกไปก่อนด้วย สุดท้ายแฟนถอนออกไป เราบอกว่าเราเจ็บแฟนจูบเล้าโลมเราอีก จนเราคลายความเจ็บตรงนั้นเราเอามือคล้องคอแฟนไว้แฟนบอกว่า พร้อมนะแฟนก็สอดเข้าไปอีกครั้งบอกว่าอย่าเกร็งนะเราบอกว่าเจ็บ  แฟนบอกว่าอย่าเกร็งแล้วก็สอดเข้าไป มันทรมานเรามากๆ แฟนเราขยับเข้าออกช้าๆบอกเราว่าอย่าเกร็งโยกตามช้าๆเราทำตามค่อยๆผอ่นคลาย เราอ้าขาออกกว้างๆ ขยับตามแฟนรู้สึกเสียวซ่านเพิ่มขึ้นจนเราร้องคราง  เรารู้สึกดีขึ้นเรื่อยๆที่อวัยวะเพศของเขาขยับเข้าออกช้าๆ ดีกว่าครั้งแรกที่สอดเข้าไปแล้วเราขอให้เอาออก แฟนถามว่าโอเคนะเอาออกไหม เจ็บไหม เรารู้สึกเจ็บนะแต่เสียวเราสั่นหัว ตอนนั้นไม่อยากให้แฟนเอาออกเลยหล่ะ แฟนขยับช้าๆจนเราคุ้นขยับตามอย่างลืมตัวแฟนขยับเร็วขึ้นๆๆเราร้องคราง แฟนทำถามเป็นไงอ่ะ เราตอบเสียงสั่นแหบว่า เรารู้สึกดีจังเลย  เรารู้สึกเสียวจนลืมความเจ็บเลยนะ เราร้องครางเรียกชื่อแฟน รู้สึกดีมากๆ เขาคลึงนมเราด้วยเรารู้สึกดีสุดๆเรียกชื่อแฟนตลอดเลย แฟนเรากระแทกรัวเลยเราร้องเลยทรมานมากๆเลยตอนนั้น แฟนจับขาเราเกี่ยวเอวเขาบอกว่าอ้ากว้างๆนะเราอายมากๆเลยตอนนั้น แฟนกระแทกเข้าไปแรงๆเร็วๆเราตัวสั่นเลย ทรมานมากๆ เขากระแทกเข้าไปสุดๆเรากระตุกตัวสั่นเกร็งแบบถึงเลยหล่ะ ปลดปล่อยเราออกจากความทรมาน แล้วเราโดนแฟนกระแทกรัวแบบสั่นทั้งตัวเหนื่อยจนหมดแรงเลย หายใจไม่ทันแทบตายเลยนะ นอนนิ่งเลย น้ำออกมาเต็มจนเรารู้สึกเปียกไปหมดแฟนค่อยถอนอวัยวะเพศออกไป ตรงนั้นมันแปลกๆมากๆเป็นความรู้สึกใหม่ที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อน
ถึงรู้ว่าถ้าได้ร่วมเพศสอดใส่แล้วมันเป็นแบบนี้นี่เอง ถ้าใครเคยสอดคงพอนึกออกนะ  นอนหลับตาพริ้มๆเลย
ลึกๆนะอยากลองสอดใหม่อีกรอบนะ อีกแป๊บแฟนขอสอดใหม่อีกรอบเราก็โอเค  ตกลงได้สอดอีกสองครั้งนะ  รู้สึกดีมากๆเลยนะ ไม่อยากให้เอาออกไปก่อนเหมือนครั้งแรกนะ พอมองอวัยวะเพศแฟนก็ตกใจมากๆที่มันสอดเข้าไปได้ไงก็ไม่รู้ 

ตอนเพื่อนโทรมาถามว่าเป็นไง เราแกล้งบอกว่าเจ็บมากๆเราให้เอาออกไป แฟนก็เอาออกไป เพื่อนบอกว่าทำไมแกไม่พยายามทนหน่อย ว่าเราใหญ่เลย เข้าไปได้แล้ว เราบอกว่าใหญ่มากๆเรากลัวมากๆเลย เพื่อนมันว่าใหญ่กลัวทำไม กรรม แล้วเพื่อนถามว่า เรายอมให้แฟนสอดใหม่ป่าว เราบอกว่าสอดอ่ะ สอดอีกสามครั้งเลยหล่ะ .... เพื่อนว่าใหญ่ว่าแกล้งมันได้ไง 
ตกลงเราได้สอดใส่อย่างราบรื่นมันค่อยหายห่วงหน่อย
มันปลอบว่าต้องร่วมเพศสอดใส่บ่อยๆนะเดี๋ยวเราก็ชินไม่เจ็บหรอก แบบแฟนบอกอย่าเกร็ง

Guest
แอมมี่
เรทกระทู้
« ตอบ #71 เมื่อ: 8 ต.ค. 13, 23:43 น »

เรื่องเจ็บนะมันอาจจะเจ็บนะแต่ไม่ต้องกลัวหรอกนะพอได้สอดใส่แล้วจะรู้ว่ามันคุ้มอ่ะยอมเจ็บนะ
ครั้งแรกเราก็ทำไม่เป็นนะขนาดเคยดูคลิปรู้ว่าเขาทำอย่างไรทำแบบนั้นนะพอถึงเวลาจริงแฟนเราจัดการหมดนะแค่ให้ความร่วมมือก็พอแล้ว
ความรู้สึกนะก็อยากมีเซ็กส์แล้วนะแบบเข้าห้องหอใครๆเขาต้องมีเซ็กส์กันคืนแรกใช่ไหมแล้วก็ไม่ควรพลาด สุดท้ายเราก็ไม่พลาดนะแฟนเราเล้าโลมจนเรามีอารมณ์พร้อมก็อายมากๆนะ พอเห็นอวัยวะเพศของแฟนก็ตกใจนะเพราะรู้ว่าเด๊วจะได้สอดแล้วแฟนกระซิบขอสอดแยกขาเราก็ร่วมมือตอนสอดครั้งแรกมันเจ็บมากๆแบบมันตึงอ่ะเราร้องไห้เลยแฟนบอกว่าอย่าเกร็งนะแล้วก็เล้าโลมจนเราผ่อนคลายเกิดอารมณ์ร่วมแล้วทีนี้กดเข้าไปเลยมันเจ็บมากๆอ่ะแต่เราก็ทนนะแฟนก็ดันเข้าไปจูบปากดูดนมคลึงนมแล้วอ่ะ พอแฟนแช่ไว้บอกว่าอย่าเกร็งนตอนนั้นเรารู้สึกแบบจะฉีกขาดก็อ่ะเข้าได้หมดแล้วซิรู้สึกหวิวๆดีใจอ่ะเข้าได้แล้วเจ็บแทบขาดใจพอแฟนขยับเข้าออกมันดีมากๆอ่ะร้องครางอ่ะรู้สึกดีมากๆเลย ความเจ็บทรมานที่อวัยวะเพศเข้าไปก็หายไปเสียวอ่ะสุดท้ายะนสุดยอดเลย พอแฟนเอาออกนะมันรู้สึกแปลกๆอ่ะตรงนั้นมันตึงแน่นมากๆ อายแฟนมากๆเลยนะแต่ดีใจนะเราไม่ซิงแล้วมีเซ็กส์เป็นแบบนี้เอง แฟนถามว่าชอบไหมเราไม่กล้าตอบก็เลยต้องให้แฟนสอดอีกรอบอ่ะ สารภาพว่าอยากให้สอดอีกนะ พอมีเซ็กส์กันแล้วรู้สึกดีนะว่าเราเป็นของเขาแล้วอ่ะอย่างสมบูรณ์อ่ะความรู้สึกใหม่ๆเลยนะ
อีกมุมนะพอนอนกับสามีนะเราก็กลัวท้องเหมือนกันเพราะไม่ได้ป้องกันเลยนะมันก็มีโอกาสท้องได้นะ  เป็นอะไรที่ลึกๆกังวลนะก่อนหน้านั้นไม่กล้าพูดนะ 
Guest
มม.
เรทกระทู้
« ตอบ #72 เมื่อ: 29 พ.ย. 15, 16:54 น »

เรายังไม่เคยเลยอ่าตอนนี้อายุ15เองก้อคบยุกะคนนึงเเร้วเราก้อม่คิดจะมีตอนนี้ด้วยเราว่าเรียนก่อนดีกว่าแต่ก้อภาวนาทุกวันน่ะว่าอยากให้ถึงวันแต่งงานเร็วๆอ่ะ ยิ่งอ่านก้อยิ่งอยากรู้ รอวันเข้า ห้องหอค่ะ ถึงวันนั้นเมื่อไหร่เราจะกลับมาเล่าให้ฟะงน่ะ อิอิอิ
Guest
มุ้งมิ้ง
เรทกระทู้
« ตอบ #73 เมื่อ: 29 ม.ค. 16, 00:21 น »

q*033 ถ้าพร้อมแล้วไม่ต้องกลัวหรอกนะ มันไม่ได้เจ็บบขนาดทนไม่ไหวหรอกจ้า  พอผ่านความเจ็บแล้วจะรู้ว่ามันดีขนาดไหน q*077
ครั้งแรกเราก็ทำไม่เป็นเหมือนกันจ้า แต่ก็รู้จากคลิปนะจากเพื่อนๆว่าต้องสอดใส่พี่ปิกาจู๋ในน้องจิมิอ่ะ  ของเรานะ แฟนเราไม่ซิงแล้วไง อ่ะเขาจัดการได้อ่ะ  เพื่อนเรานางหนึ่งกับแฟนมือใหม่ทั้งคู่ นางบอกว่า หัดทำไปพร้อมกันเลยอ่ะ ไม่ต้องอายเองนะ คลิปสอนทำมีเยอะแยะ
ครั้งแรกของเรานะ แฟนเราก็เล้าโลมเรา เราจูบปากแลกลิ้นนะแฟนดูดนมคลึงนมแบบเราร้องครางไม่เป็นภาษาเลย โดนแฟนแก้ผ้าหมดแบบเราไม่รู้ตัวเลยนะว่าหลุดไปตอนไหน แฟนทำออรัลให้น้องจิมิ๊ เราอายมากๆเลยนะแล้วก็สอดนิ้วนำร่องนะแบบเคลิ้มไปเลยร้องครางแบบจะขาดใจตายนะเสียวมากๆเลยนะ จนน้องจิมิ๊แฉะน้ำเยิ้มพร้อมจะให้ใส่พี่กาจู๋นะ ครั้งแรกเราโดนท่าเบสิค แฟนจับเราแยกขาอ่ะ อายอ่ะพอเห็นพี่กาจู๋ตกใจนะ แฟนรู้เล้าโลมเราดูดปากแลกลิ้นดูดนมพอรู้ตัวอีกทีเขาก็บอกว่าอย่าเกร็งนะ รู้สึกเจ็บมากๆตอนแฟนสอดพี่กาจู๋  แฟนค้างไว้อ่ะให้น้องจิมิ๊ขยายอ่ะช่วงนั้นทรมานสุดๆอยากให้แฟนเอาออกไปอ่ะสุดท้ายแฟนกดเข้าไปจนมิดอ่ะเจ็บมากๆเลยนะแทบจะขาดใจ แฟนจูบเราอ่ะแช่ไว้แล้วก็ค่อยๆขยับเข้าออกอ่ะเสียวจนลืมความเจ็บเลยนะไม่ต้องเกร็งนะปล่อยตัวสบายๆ มันทั้งเจ็บทั้งเสียวววอ่ะ ร้องครางอ่ะ รู้สึกแบบบอกไม่ถูกเลยเสียวมากๆจนลืมความเจ็บความอายอ่ะ สอดครั้งแรกเราไม่ถึงนะ รู้สึกดีกับการร่วมเพศสอดใส่ไม่ได้น่ากลัวเลยนะอยากสอดอีกนะ พอแฟนหลั่งเสร็จเอาออกมาอ่ะ รู้สึกน้องจิมิแปลกๆอ่ะเหมือนอะไรคาอยู่อ่ะ แล้วแฟนก็ขอต่ออีกอ่ะเราโดนแฟนสอดไปอีกสามครั้งอ่ะรวมสี่ครั้งนะ ครั้งที่ 3 เราถึงอ่ะร้องครางแบบเสียงแหบเลยแบบเสียวๆมากๆเลยอ่ะ ร่วมท่าเบสิคตลอดอ้าขากว้างๆเกี่ยวเอวแฟนนะ สอดครั้งที่สามที่ถึงแฟนให้เราขยับตามแล้วนะ ยอมรับว่ารู้สึกดีมากกับการร่วมเพศนะ ร่วมจนน้องจิมิํ๊บวมเลยนะ ตื่นมาตอนสิบเอ็ดโมง ขาตึงเลยปวดท้องน้อยนิดๆเดินไม่ไหว เจอตัวเองนอนแก้ผ้าอ่ะ รู้สึกอายมากๆไม่กล้ามองหน้าแฟนเลยนะ

สอดใส่ช่วงแรกๆตอนสอดก็จะเจ็บนะพอเข้าได้หมดก็ฟินแล้ว
พอคุ้นกับการสอดใส่นะตอนแฟนสอดเบ่งรับเป็นไม่เจ็บมีแต่เสียวกับเสียว

ความรู้สึกอีกอย่างเรารู้สึกอายมากๆเวลาจะร่วมเพศกับแฟนนะ

ยังไงถ้าไม่พร้อมจะมีเบบี้อย่าลืมป้องกันนะจ๊ะ

ถ้าพร้อมไม่ต้องกลัวหรอกนะ มันเรื่องธรรมชาตินะตามวัย..
Guest
ทัดมีสัก
เรทกระทู้
« ตอบ #74 เมื่อ: 28 มี.ค. 16, 05:56 น »

คือ เรา รู้ สึก กลัว อ่ะ  กลัว ว่า จะเจ็บ อ่ะ

เราก็ไม่เคย อ่ะ ช่วย มา เล่า ความรู้สึก ของ .......ครั้งแรก หน่อย ซิ

เราจะได้ไปถูก คือ....เราทำไม่เป็นเลย อ่ะ............

Guest
ปิมปิม
เรทกระทู้
« ตอบ #75 เมื่อ: 29 พ.ค. 16, 23:03 น »

การรวมเพศสอดใสเป็นเรืองธรรมชาตินะเพราะธรรมชาติออกแบบให้น้องจิมิรับพีปิกาจูให้ได้แล้วพีปิกาจูต้องสอดเข้าไปใสน้องจิมินะ รวมเพศสอดใสไมได้นากลัวอะไรนะอยากลัวเลย ไมได้เจ็บอะไรแบบปางตายหรอกจ้า เรืองนากลัวของการมีเซ็กส์ไมใชพีปิกาจูทำเราเจ็บตอนสอดนะ แตที่นากลัวคือพีปิกาจูเสกเบบี้เข้าท้องเราได้ปองแบบฟินๆมากกวา ต้องป้องกันและคุมดีๆนะไมให้พีปิกาจูทำเราป่อง

ไมต้องทำเองหรอกจ้าครั้งแรกเป็นหน้าทีของแฟนนะ โชคดีทีจะได้เปิดซิงแฟนวาไปอยาง
แนะนำวามต้องให้น้องจิมิชุมฉ่ำกอนนะถึงจะสอดได้นะแล้วก็อยาเกร็งนะตอนกำลังสอด(พอสอดบอยๆจะรู้จังหวะเบงรับเบาๆ)
ความรู้สึกก้คือเสียวปนเจ็บทรมานมากๆแตมีความสุขรับรองวาติดใจเลยนะ ยอมให้แฟนสอดอีกหลายรอบพอได้รวมเพศสอดใสก็จะรู้วาขาดพีปิกาจู๋ไมได้แล้ว...ไมอยากปองต้องคุมดีๆนะ

Guest
ฟินมากๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #76 เมื่อ: 17 ก.ค. 16, 22:54 น »

ถ้าถึงเวลาและพร้อมแล้วไม่ต้องกลัวนะ เซ็กส์เป็นเรื่องธรรมชาตินะของชายและหญิงนะ ไม่ได้น่ากลัวหรือน่าอับอายนะจ๊ะ ถ้าแฟนมีประสบการณ์ไม่ต้องกลัวเลยนะราบรื่นมากๆ ร่วมมืออย่างเดียวไม่ต้องอายนะจ๊ะ
แชร์ประสบการณ์ตอนถูกเปิดซิงนะ เราก็กลัวสอดใส่มากๆอาจเพราะดูคลิปร่วมเพศนะแต่ก็อยากจะสอด มันอยู่ระหว่างกลัวกับอยากมีนะ แต่ยังต้องมีเพราะเข้าห้องหออ่ะแฟนคงไม่ยอมอ่ะอิอิอิิ เริ่มจากแฟนเล้าโลมเราก็จูบปากแลกลิ้นกันฟินมากๆเลย เริ่มคลึงนมดูดนมเราร้องครางอ่ะมีความต้องการเลยนะอารมณ์ประมาณตอนไม่มีแฟนก็ช่วยตัวเองแบบนั้นนะ แฟนเล้าโลมจนแฉะเลยนะแล้วตกใจที่แฟนทำออรัลให้อ่ะเสียวจจะขาดใจตายเลยหล่ะตอนนั้น พอโดนสอดนิ้วนะขยับเข้าออกนะเราครางแบบทรมานมากๆหมดสภาพ ถึงเลยหล่ะ รู้สึกตัวอีกครั้งแฟนเราก็จัดการถอดทุกอย่างหมดหล่ะเราสองคนอยู่ในชุดเบริด์เดย์หล่ะอิอิอิ เพื่อนนางหนึ่งมีแฟนแล้วบอกว่าอย่าไปมองของแฟนนะจะได้ไม่กลัวนะหลับตาอ่ะตอนจะสอด
เราหลับตาอ่ะอ้าขาอ่ะอายเหมือนกัน แฟนก็ค่อยๆดันเจ็บมากๆแต่ทนไหวนะแทบตาอ่ะไม่รู้ว่าเข้าไปได้ไง ้แฟนดูดนมจูบปากคลึงนมอ่ะตลอดเลย เราร้องเลยนะ ทรมานมากๆ รู้สึกเสียวตอนแฟนขยับช้าๆเข้าออกอ่ะเราร้องครางเลย เสียวปนแทรกเจ็บเล็กๆอ่ะ เจ็บและเสียวแบบเบลอเลยนะ....แฟนร้องครางอ่ะ จนสุดท้ายแฟนเอาออกอ่ะ (ไม่เสร็จอ่ะ)รู้สึกดีมากๆ น้ำเยอะแฉะไปหมดเลยอ่ะเอะเราไม่ซิงแล้วนะอายมากๆเลย แฟนกอดเราไว้อ่ะ อายมากๆเลยตอนนั้นแทบมุดผ้าห่มเลยนะ กอดกันแฟนจูบปากเราอ่ะเราจูบอ่ะ ก็เริ่มใหม่อีกรอบ อายมากๆตอนแฟนเอาผ้าห่มออกอ่ะ เราอยากเห็นอ่ะลืมสตาก็ตกใจมากๆเลยอายก็อายอ่ะตอนแ่ฟนแยกขาออกกระซิบบอกว่าอย่าเกร็งแฟนลงเจลอ่ะเราอายมากๆเลยแล้วสุดท้ายก็ทนเจ็บอ้าออกให้สอดอีก งงอ่ะเข้าไปได้ไงอ่ะเสียวมากตอนขยับเข้าออกเรากร้องครางอ่ะ....แฟนเสร็จอ่ะเราไม่เสร็จอ่ะแต่ฟินดีๆแฟนถามว่าชอบไหมเราพยักหน้าอ่ะอายมากๆเลย สุดท้ายก็อดใจไม่ได้อีกอ่ะต้องให้สอดอีกนะ คราวนี้แฟนแยกขาเราให้เกี่ยวเอวให้เราขยับสะโพกตามนะเราก็ขยับตามอ่ะร้องครางเสียวอ่ะแฟนรัวแบบเร็วๆเราเสียวแบบอะขาดใจตายเลยนะ ตัวสั่นเลยอ่ะจุดท้ายก็ถึงอ่ะ...แล้วให้แฟนปั๊มช้าๆอ่ะถามว่าชอบไห เราอายมากๆเลยอ่ะไม่กล้าตอบแฟนคลึงนมเรานะดูดปากแล้วแล้วก็ขยับต่ออ่ะแบบเร็วมากๆเราแทบขาดใจร้องกรี๊ดอ่ะแบบทรมานมากๆอ่ะสุดท้ายแฟนหลั่งอ่ะ พอเอาออกเรารู้สึกว่าน้องจิมิเราบวมนะท้องน้อยแข็งอ่ะเหมือนมีอะไรคาอยู่ในจิมิอ่ะอายมากๆเลย แฟนบอกว่าพอแล้วนะอายมากเลย โหถ้าไม่กินยาคุมป่องแน่ๆโดนแบบนี้อายก็อายชอบก็ชอบ ตื่นเช้าเวลาฉี่ก็แสบๆอ่ะใส่กางเกงแทบไม่ไหวอ่ะา ปวดหน้าขามากๆอ่ะแฟนอุ้มแช่น้ำร้อนอ่ะให้ผ่อนคลายอาบน้ำให้แต่ไม่ได้มีเซ็กส์ในห้องน้ำอ่ะเราอยากมีอีกแทบขาดใจแฟนเหมือนจะรู้บอกว่ายังบวมนิดๆเลยอ่ะ...
มีเซ็กส์แล้วอยา่กมีอีกนะโหยหาทั้งๆที่ก่อนจะมีกลัวสอดใสนะแต่พอได้สอดอยากจะสอดอีกนะ

เราก็ไม่เคย อ่ะ ช่วย มา เล่า ความรู้สึก ของ .......ครั้งแรก หน่อย ซิ

เราจะได้ไปถูก คือ....เราทำไม่เป็นเลย อ่ะ...........
Guest
แนนน
เรทกระทู้
« ตอบ #77 เมื่อ: 25 ก.ค. 16, 22:41 น »

ความรู้สึกของการมีเซ็กส์ครั้งแรกนะ
เคยดูคลิปร่วมเพศแล้วกลัวสอดใส่มากๆเลยนะเห็นสาวๆเกร็งร้องครางอ่ะถามเพื่อนที่มีแฟนว่าเจ็บมากไหมนางตอบว่าไม่เจ็บเลยเสียวมากกว่า นางบอกว่าตอนครั้งแรกจะเจ็บตอนสอดเองพอสอดเข้ามันเสียวมากๆรับรองติดใจ
ตอนจะเข้าห้องหอกับแฟนเพื่อนๆแต่ละนางมีปั๋วมีแฟนบอกว่าไม่ต้องกลัวหรอก เราก็บอกว่าอาย นางบอกว่าอู๊ยยยไม่ต้องอายหรอก ตกใจมากๆเลยตอนเห็นปิกาจู๋นะกลัวด้วยสุดท้ายก็เข้าใจอ่ะมันเจ็บแค่ตอนสอดนะแล้วพอเข้าได้นะ โลกนี้มีเราสองคนเอง ติดใจเลยนะ พอร่วมเพศกันแล้วเรายิ่งอายอ่ะที่ต้องร่วมอีก ตอนแฟนขอนะ แล้วก็กลัวป่องมากๆแบบไม่อยากป่องอ่ะ กลัวยาคุมคุมพลาดมากๆ

Guest
นางอาย
เรทกระทู้
« ตอบ #78 เมื่อ: 29 ต.ค. 16, 00:58 น »

พอดีได้ฤกษ์แล้วอ่ะเราหลวมตัวเข้าหอล่วงหน้าสองสัปดาห์ก่อนฤกษ์จริง  เราก็ไม่เป็นเหมือนกันนะแต่แฟนจัดการเองหล่ะคร้า เราก็กลัวเจ็บเหมือนกันนะ ความรู้สึกตอนมีเซ็กส์ครั้งแรกก็คืออายมากๆเลย พอแฟนเล้าโลม ซ็กส์ ทำออรัลเตรงนั้นของเรามันก็แฉะอ่ะเราอายมากๆเลยเขาก็รู้ว่าเราต้องการเหมือนกันจนทนไม่ไหวแล้ว รู้สึกทรมานมากๆตอนแฟนสอดนิ้วเข้ามานะ ตอนแฟนจับแยกขาแล้วเห็นน้องชายนะ อายมากๆเลยนะตอนนั้นไม่กล้ามองคร้าแต่อยากมองคร้า แฟนบอกว่าไซส์มาตรฐานอ่ะเรายิ่งอายอ่ะ ตอนสอดเจ็บมากๆอ่ะจิกผ้าแล้วก็จิกหลังแฟนเลยพอแฟนขยับเข้าออกเจ็บปนเสียวนะเสียวจนเราครางเลยนะทรมานมากๆเลยตอนนั้นร้อนไปทั้งตัวเลย แฟนขยับเร็วๆแรงๆเราร้องครางคุมตัวเองไม่ได้ตัวกระตุกเลยร้องครางอ่ะ เหมือนตกจากที่สูงอ่ะหมดแรง รู้สึกน้ำร้อนๆในท้องอ่ะซบอกแฟนเลยนะ รู้ตัวอีกทีอายแบบไม่กล้ามองหน้าเลย รู้สึกจิมิตึงแน่นจะปริแตกนะทั้งๆที่แฟนเอาออกไปแล้วนะ อดไม่ได้แฟนขอเบิ้ลอีกเราก็อยากคร้า...จนน้องจิมิบวมเลยนะ...
อายมากๆตอนเพื่อนสาวรู้ว่าเราไปเข้าหอล่วงหน้ามาแล้ว จนครบทุกท่าแล้ว จนเพื่อนแซวว่าไม่ได้คุมป่องพอดีเลยนะ เลยอวยว่าคืนเข้าหอจริงคิดว่าไปฮันนิมูนแล้วกัน
Guest
Svvv svvv
เรทกระทู้
« ตอบ #79 เมื่อ: 3 ม.ค. 17, 12:04 น »

เราอายุ 19 เองค่ะตอนครั้งเเรก

ครั้งเเรกเจ็บมาก เเบบโคตรเลย เราก็บอกเเฟนให้เบาๆหน่อยเเต่มันก็ไม่ฟังอะ เราก็บอกอีกว่ามันเจ็บน้าเทอ เเล้วเเฟนเรามันก็เอาออก เเล้วก็มาเล้าโลมเราจนได้ที่ เเล้วก็สอดกันใหม่ จนเสร็จเลือดออกเลยเจ็บไป3-4วันค่ะ พอหลายๆครั้งเรา จากคนที่กลัวกลายเป็นขอขึ้นให้เอง มันมากเลยอ่ะคะ
Guest
เรนนี่
เรทกระทู้
« ตอบ #80 เมื่อ: 8 ม.ค. 17, 22:26 น »

ถ้าพร้อมจะมีเซ็กส์แล้ว และก็ถึงเวลาที่ควรมีเซ็กส์ได้ก็ไม่ต้องกังวลนะจ๊ะ ไม่ได้น่ากลัวอะไรแล้วก็ไม่ต้องอายหรือเขินหรอกจร้า เซ็กส์เป็นเรื่องธรรมชาติจร้าที่แทบทุกคนเขาก็จะมีเซ็กส์กันนะ

เรื่องทำไม่เป็น ครั้งแรกเราก็ทำไม่เป็นเหมือนกันนะรู้แต่ภาคทฤษฏีไม่เคยลงมือปฏิบัติเหมือนกันอ่ะ ไม่ต้องกังวลว่าทำไม่เป็นนะ
ครั้งแรกเราก็ให้ความร่วมมือกับแฟนนะ พร้อมเต็มที่ แฟนเขาทำเองอ่ะ สุดท้ายก็จบแบบ เตง เตรง เตร๋งๆๆๆแบบที่รู้ๆกันนะ

ความรู้สึกที่จะได้มีเซ็กส์ครั้งแรก สารภาพว่ากังวลเรื่องสอดใส่พอสมควรอ่ะ
อายที่จะต้องสอดอ่ะ แล้วกลัวเจ็บ กังวลว่าจะสอดเข้าหรือป่าว ทั้งๆจริงๆแล้วก็อยากกจะสอดเหมือนกันนะ
พอถึงเวลานะมันฟินๆชิวๆมากๆตั้งแต่ตอนเล้าโลมอ่ะ อายมากๆเลยตอนที่เปลือยกายแล้วอายสุดๆตอนเห็นพี่กาจู๋ของแฟนนะว๊าวววง่ะ ปรือๆๆ
เจ็บมากๆเลยตอนสอดพอสอดเข้าไปได้นะ เจ็บปนเสียวอ่ะ โลกนี้เหมือนของสองเรามันดีมากๆเลยอ่ะในอารมณ์แบบนั้น พอร่วมเพศเสร็จอายแบบไม่กล้ามองหน้าสามีเลยนะแต่ดีใจนะสอดเข้าอ่ะ ทั้งๆที่จัมโบ้แบบนั้น
แล้วก็ต้องยอมให้สอดอีกอ่ะจนน้องจิมิบวมเลย เจ็บเสียวอ่ะเป็นอารมณ์แปลกๆอ่ะทำอะไรไม่เป็นอ่ะอ้าขาอย่างเดียวอ่ะแฟนให้ทำอะไรทำตามหมดอ่ะ
พอคุ้นเคยผ่านไปหลายๆครั้งอ่ะมันก็ทำเป็นเองอ่ะ ค่อยๆเรียนรู้ไป ไม่ยากหรอกจร้า จากที่เจ็บไม่เจ็บอายก็ลดลงนะ ผ่านไปสองสัปดาห์กล้าขึ้นคร่อมเองออนเดอะท็อปนะ
สิ่งที่กลัว คือ กลัวสามีเสกเบบี้เข้าท้องเรานะแบบกินยาคุมแล้วลึกๆยังกังวลเลย

Guest
หาความรู้ค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #81 เมื่อ: 15 มี.ค. 17, 15:08 น »

นะ...น่ากลัวจังหนูไม่เคยเลยค่ะปัจจุบันก็ไม่เคยมีอะไรกับเเฟนเข้ามาอ่านเล่นๆน่ะค่ะเเหะๆๆขอมีความรู้ร่วมด้วยคนนะค่ะ^^อ่านไว้เพื่ออนาคตศึกษาไว้ก่อน
Guest
มี่
เรทกระทู้
« ตอบ #82 เมื่อ: 16 ก.ย. 17, 21:47 น »

ถ้าพร้อมจะมีเซ็กส์ โลดเลยจ้า กลัว คือกลัวสอดใส่ใช่ไหม ไม่ต้องกลัวหรอกจร้า เพราะว่าหนีไม่พ้นต้องสอดใส่กันเนอะ แล้วมันจะมีความสุขมากๆอ่ะ(พอได้ร่วมเพศจะรู้)จากการสอดใส่นี่หล่ะให้ความสุขมากๆเลย คนต้องการเซ็กส์ไงจ๊ะ ไม่ต้องเจ็บนะ สูู้ๆๆๆ ยังไงต้องสอดเข้าจร้า....
เรื่องไม่เป็นไม่ต้องกังวลนะ เดี๋ยวก็เป็นนะ อิอิอิ

ความรู้สึกตอนจะมีเซ็กส์ครั้งแรกก็ตื่นเต้นอ่ะ จะได้เข้าห้องหอแล้ว....เพื่อนสาวมีก็ปั๋ว มีแฟนกันหลายคนอ่ะ  เพื่อนสาวก็อวยให้เจอขนาดจัมโบ้ จนเรากังวลก็คือกลัวสอดไม่เข้าอ่ะ..จะทำยังไงดี....

แฟนเล้าโลมเราจนสิ้นสภาพเลยนะแบบโดนจัดเต็มๆตั้งแต่ทำออรัลให้ จนสอดนิ้วนำร่องอ่ะจนน้ำหล่อลื่นเราออกมาเต็มไปหมดอ่ะ จนเราอยากให้มีอะไรมาสอดอ่ะอยากจะสอดพี่กาจู๋แล้ว อายมากๆตอนแฟนจับเราแยกขาออกอ่ะแล้วก็อายมากๆที่เห็นพี่กาจู๋แบบเต็มๆอ่ะแทบอยากขยับหนีอ่ะ ตามที่เพื่อนอวยอ่ะตกใจมากๆ แฟนรุกเข้าอ่ะแยกขาเราแล้วก็เอาพี่กาจู๋ถูน้องจิมิมันเสียวทรมานมากๆเลยนะบอกว่าอย่าเกร็งอ่ะค่อยๆดันอ่ะ มันเจ็บแปลบๆอ่ะแบบแน่นมากๆแบบจะปริแตกอ่ะเจ็บแปลบๆอ่ะทรมานมากๆเลยนะพอเข้าได้หมดมันแน่นแบบเราหมดแรงทั้งตัวตึงแบบจะปริแตกทรมานเจ็บแปลบๆไม่ถึงทนไม่ได้อ่ะ แต่พอแฟนขยับเข้าออกช้าๆนะ ก็ค่อยๆรู้สึกดีเสียวมากๆ ความเจ็บมันเสียวและมีความสุขมากๆตอนแฟนขยับเข้าออกนะรู้สึกดีมากๆอ่ะ ดีกว่าตอนสอดนิ้วอีก นี่หล่ะที่เรารอมานานๆมากๆแล้วววมันแบบนี้เอง ความเสียวมากขึ้นๆพร้อมกับจงหวะการขยับที่เร็วขึ้น(ตอนยังไม่เคยนะดูคลิปกลัวอ่ะ) เสียวแบบเราร้องครางเลยนะ ลืมตัวในจังหวะนั้นเลยมันพีคสุดๆเลยของการร่วมเพศสอดใส่อ่ะ

พอผ่านการสอดใส่ครั้งแรกอ่ะพอเริ่มใหม่เล้าโลมไหม สารภาพอ่ะพอแฉะๆแล้วเราอยากจะสอดอีกแล้ว

พอได้ร่วมแล้วไม่ได้น่ากลัวอะไรเลยนะ
อย่ากังวลเลยนะถ้าพร้อม...

หน้า: 1 2  ทั้งหมด

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม