แฟนชอบให้เล่าเรื่องบนเตียง สงสัยโรคจิต

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: แฟนชอบให้เล่าเรื่องบนเตียง สงสัยโรคจิต  (อ่าน 7471 ครั้ง)
Guest
สิทธิ
เรทกระทู้
« เมื่อ: 29 พ.ค. 10, 08:07 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

คบกับแฟนมา5 ปีกว่า วันหนึ่งขณะมีอะไรกันเธอถามถึงผู้หญิงคนก่อนๆของผม ประมาณว่าเวลามีอะไรกันทำยังไงบ้าง เธอชอบให้เล่าว่าคนไหนเป็นยังงไงแบบไหน ดูเธอจะมีอารมณ์มากขึ้นเวลาผมเล่าให้ฟัง และเธอก็ทำตามเหมือนกับผู้หญิงที่ผมเคยนอนด้วย เธอถามว่าระหว่างพวกสาวเหล่านั้นกับเธอใครเก่งกว่ากันทำนองนี้แหละ   เธอโรคจิตหรือเปล่า ดูเธอหนักขึ้นทุกวัน เวลาไปไหนมาไหนเห็นสาวๆสวยๆ เธอจะพูดออกมาว่า สวยๆแบบนี้เจอพี่..(ผม) สักทีแล้วจะติดใจ  เอาเข้าไป
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 29 พ.ค. 10, 12:35 น »

q*013  ไม่โรคจิตหรอกฮะ อาจจะเป็นการสร้างจินตนาการ ทำให้มีอารมณ์ร่วม

คล้าย ๆ เกิดความหึงหวง แล้วจะทำให้น้ำหล่อลื่นมาก ได้อารมณ์ ตามรสนิยมที่เธอชอบฮะ  q*012
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 29 พ.ค. 10, 18:00 น »

เธอบิ๊ว..ด้วยนิทาน เหมือนคุณบิ๊วกับ AVแหละค่า...
เป่าโรคจิต  ขยันเล่าหน่อยก็แล้วกันเคอะ  q*021
Tags:
Guest
คือว่า..
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 29 พ.ค. 10, 22:18 น »

มองอีกทางหนึ่ง  q*007

ยังกะคุณลีลาไม่เร้าใจเธอจนเธอต้องหาเรื่องเล่ามาสร้างอารมณ์เลยอ่ะ  q*001

ปรับปรุงหน่อยนะตะเอง  q*016 q*012

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 30 พ.ค. 10, 12:13 น »

อิอิอิ
Tags:
Guest
งง
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 31 พ.ค. 10, 13:16 น »

เราก็เป็น ญ เราเองก็ยังชอบถามแฟนเราบ่อย ๆ เราป่าวเป็นโรคจิตนะ เพียงแค่เราอยากรู้ว่าเวลาเขาอยู่กับเราเขามีความสุขเหมือนที่เขาเคยอยู่กับแฟนเก่าไหม หรือคิดกะเราแค่งั้นๆ  เวลาเขาเล่ามาสีหน้าเขาสดใสมากรู้ไหมว่าหนูเจ็บเขาคงมีความสุขมาก บางทีก็คิดน่ะว่าเขาคงยังไม่ลืมแฟนเก่า หนูอยากร้องไห้แต่ที่ทำได้ก็แค่ยิ้ม 
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 31 พ.ค. 10, 14:07 น »

เราก็เป็น ญ เราเองก็ยังชอบถามแฟนเราบ่อย ๆ เราป่าวเป็นโรคจิตนะ เพียงแค่เราอยากรู้ว่าเวลาเขาอยู่กับเราเขามีความสุขเหมือนที่เขาเคยอยู่กับแฟนเก่าไหม หรือคิดกะเราแค่งั้นๆ  เวลาเขาเล่ามาสีหน้าเขาสดใสมากรู้ไหมว่าหนูเจ็บเขาคงมีความสุขมาก บางทีก็คิดน่ะว่าเขาคงยังไม่ลืมแฟนเก่า หนูอยากร้องไห้แต่ที่ทำได้ก็แค่ยิ้ม 

ก็อย่าไปถามเค้าซิคร๊าบ ถามไปก็ไม่มีความสุข ถ้าเค้ายังดีกับคุณอยู่ ก็อย่าไปเปรียบเทียบกับแฟนเก่าเค้าเลยครับ คนเรามันไม่เหมือนกันหรอกครับ คุณทำตัวให้ดี น่ารักสำหรับเค้า ไม่จู้จี้จุกจิก ขี้บ่น ไม่มีเหตุผล ก็น่าจะโอแล้วนะครับสำหรับผู้ชายครับ  q*054
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 31 พ.ค. 10, 18:16 น »

ชอบนะเนี่ย สาวๆโรคจิตแบบนี้ ปลุกอารมณ์เพศดีนักแหละ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 1 มิ.ย. 10, 11:25 น »

แต่แฟนเราเป็นชายละ ชอบถามว่ากับแฟนเก่าเป็นยังไง ก็อยากจะเล่านะแต่ไม่รุ้จะเล่ายังไง  q*001
Tags:
Guest
mm,,,
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 1 มิ.ย. 10, 14:49 น »

แฟนเราเป็นแบบนี้เหมือนกันนานแล้ว แต่เมื่อไวๆนี้หนักกว่านั้น ผมพาเธอไปเที่ยวทะเล พอตอนจะกลับผมบังคับเธอมีอะไรกัน ข้างๆรถเลย แล้วจากนั้นมาเธอชอบให้ผมพาไปมีอะไรกันข้างๆทางเลย ทั้งที่รถวิ่งไปมา ทำไงดีกลัวก็กลัว(เป็นกิ๊กกัน)
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 1 มิ.ย. 10, 23:41 น »

แฟนเก่าเราก็เป็นน่ะ  เวลามีอะไรกันเราจะลงลิ้นดูดWOWของเค้าดังๆๆๆมากๆๆๆเค้าชอบถามเราว่าหอยของเค้าอะไรไหม อร่อยเท่ากับคนที่เคยมีไรกับเราไหมแล้วถามอีกว่าใหญ่ป่ะ    ผมไม่ชอบเลย   แต่หอยเทอใหญ่มากๆๆๆๆอายุแค่24เองแต่ลงลิ้นได้มันจริงๆๆๆผมเลยลงลิ้นเธอบ่อยมากๆๆๆแล้วเทอก็ชอบยกก้นขึ้น  ยังกับกะเด่าทั้งๆๆๆที่ลิ้นเราอยู่กับหอยของเทอ เทอทำแบบนี้ทุกครั้งๆๆล่ะ เกลือบ ช.ม เทอร้องว่าสุดยอดมากเลยเทอชอบๆๆๆผมก็ชอบมันอร่อยดีไม่รั้งเกลี่ยดด้วยคับ     คัยเคยเป็นมั้ง

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 4 มิ.ย. 10, 20:35 น »

แฟนก็ชอบให้เล่าประสบการณ์บนเตียงในอดีตที่ผ่านมา  เค้าบอกว่าทำให้ตื่นเต้นได้อารมณ์ดีมากแต่อย่างเล่าว่าคนอื่นดีกว่าแฟนตัวเองนะ  บรรยากาศบนเตียงจะกร่อยขึ้นมาทันที
Tags:
Guest
nong69
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 10 มิ.ย. 10, 16:58 น »

เราก้อเปงน่ะชอบถามแฟนว่าตอนคบกับแฟนเก่าเปงไงบ้างสวยไหม นมใหญ่ไหม ทำเก่งไหมแล้วใครสวยกว่ากันรู้ว่าคำตอบต้องทำให้เราคิดมากเเต่กัอถามบ่อยๆไม่รู้เปงไร
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม