ใครเคยโดนแฟนจับแก้ผ้าอยู่บ้านบ้าง

พื้นที่แสดงความคิดเห็นบนเว็บไซต์สนุกดอทคอม
จะปิดให้บริการชั่วคราว และจะกลับมาเปิดให้บริการอีกครั้ง
ในวันที่ 1 พฤศจิกายน 2560
ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ
ทีมงานเว็บไซต์สนุกดอทคอม

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ใครเคยโดนแฟนจับแก้ผ้าอยู่บ้านบ้าง  (อ่าน 33192 ครั้ง)
Guest
ขนมชั้นสีชมพู
เรทกระทู้
« เมื่อ: 29 พ.ค. 10, 13:54 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

แฟนเราชอบทำแบบนี้ ใครเคยเจอแฟนลามกแบบนี้บ้าง แล้วทำยังงัย ยอมหรือปล่าว
วันหยุด ตอนเช้าเราอาบน้ำแต่งตัวออกมา เขาชอบมาจับเราถอดเสื้อผ้า เหลือแค่ กกน ตัวเดียว
เราอายมากที่ต้องแก้ผ้าแบบนี้ แล้วเขาชอบทำเราขวัญเสียตลอด บางทีเราทำไรอยู่ ก็จะมาบีบนมจากด้านหลัง
ปกติคู่รักเขาเล่นกันแบบนี้หรอค่ะ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
เหมือนกัน
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 29 พ.ค. 10, 22:10 น »

เหมือนกันเลย มาถึงก็อุ้มเข้าห้องจับแก้ผ้าทุกครั้ง อุตส่าห์ซื้อเสื้อผ้าสวยๆ ไม่เคยได้ต้องใส่เลย แต่ก็ต้องยอมนะ ไม่ยอมแฟนแล้วจะไปยอมใครล่ะ  q*006

เอ..แต่เราชอบนะ  q*020

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
เกี๊ยวน้ำ
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 29 พ.ค. 10, 23:29 น »

เรายังซื้อเสื้อผ้าอยู่แต่แฟนให้ใส่แค่ชุดวาบหวิววเท่านั้น
เพิ่มเคล็ดลับความรัก ลองทำดูบ้างก็ได้นะ แฟนรักตายเลย
-ใส่ชั้นในเซ็กซี่แล้วใส่ซีทรูทับ
-ใส่เกาะอกกับกระโปรงสั้นๆ ไม่ต้องใส่ชั้นใน
-วันไหนร้อนมาก ก็นุ่งแค่จีสตริงตัวเดียวพอ
แค่นี้แหละ บางวันแฟนทนไม่ไหว จับแก้ผ้าทั้งวันเลยก็มีค่ะ
Tags:
Guest
บารากุ
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 30 พ.ค. 10, 11:08 น »

แฟนผมก็ชอบให้ไม่ใส่เสื้อผ้า แต่ผมก็ขอเค้าว่าใส่กกน ตัวนึงก็ยังดี มันโทงเทง - -
เคยถามแฟนว่าทำไมชอบให้ถอดเสื้อผ้า แฟนบอกว่า ก็โชว์หุ่นหน่อยไง

สงสัยเค้าอยากให้ถอดเป็นเพื่อนมั้ง เค้าก็ชอยใส่แต่ชุดชั้นในอะอยู่บ้าน

แต่ถ้าวันไหนใส่ซีทรู จีสตริง หรือชุดเซ็กซี่นิ วันนั้นต้องโดนของ ไม่งั้นไม่ยอมนอน

ปล.ผมนอนไม่ใส่เสื้อผ้าครับ แฟนด้วย
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 30 พ.ค. 10, 11:59 น »

5555555+ q*013
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 31 พ.ค. 10, 10:19 น »

q*031
เด็กโปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม!
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 31 พ.ค. 10, 12:39 น »

ถ้าคุณชอบก็ให้เขาทำต่อไปเถอะค่ะ  ถ้าวันไหนเขาไม่ทำขึ้นมาจะหาว่าเขาเปลี่ยนไปไม่ได้นะ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 31 พ.ค. 10, 13:31 น »

q*007

q*020
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 31 พ.ค. 10, 14:08 น »

เรายังซื้อเสื้อผ้าอยู่แต่แฟนให้ใส่แค่ชุดวาบหวิววเท่านั้น
เพิ่มเคล็ดลับความรัก ลองทำดูบ้างก็ได้นะ แฟนรักตายเลย
-ใส่ชั้นในเซ็กซี่แล้วใส่ซีทรูทับ
-ใส่เกาะอกกับกระโปรงสั้นๆ ไม่ต้องใส่ชั้นใน
-วันไหนร้อนมาก ก็นุ่งแค่จีสตริงตัวเดียวพอ
แค่นี้แหละ บางวันแฟนทนไม่ไหว จับแก้ผ้าทั้งวันเลยก็มีค่ะ

น่ารักมั๊กครับ  q*021
Tags:
Guest
--
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 1 มิ.ย. 10, 04:19 น »

ผมเองก็คล้าย  ๆ คุณบารากุนั่นแหล่ะครับ แฟนผมก็ผมเวลาอยู่ด้วยกัน ไม่มีใครเห็น ก็จะถอดเสื้อผ้ากันเป็นประจำ แฟนผมเธออยากให้ผมโชว์หุ่นนะครับ เพราะผมเองก็รักษารูปร่างเป็นประจำ เข้าฟิตเนสประจำ ผมเองก็จะใส่แต่กกน.ตัวเดียว ซึ่งกกน.ผมจะไม่ใช่กกน.แบบธรมดาด้วยนะ แต่เป็นกกน.ผู้ชายแบบเซ็กส์ ๆ รัด ๆ แบบเกย์ แต่ผมไม่ใช่เกย์นะ แต่ใส่เพราะอยากโชว์ แฟนก็ชอบแบบนี้

แฟนผมก็จะเหลือแต่ชุดชั้นใน เหลือแต่กกน.ตัวเดียวแบบจขกท. ผมไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ เพราะผมว่ามันดูไม่เซ็กส์สำหรับผู้หญิง กกน.ตัวเดียวมันต้องผู้ชายครับ แต่แฟนจขกท.อาจชอบแบบนี้ก็ได้ สำหรับแฟนผมเธอจะชอบใส่แค่เสิ้อบังทรงสายเดี่ยวตัวเดียวไม่ใส่ยกทรง แล้วก็กกน.ตัวเดียว ซึ่งผมว่าแบบนี้แหล่ะเซ็กส์ที่สุดแล้วสำหรับผู้หญิงงงง  q*002 ทั้งผมและแฟนก็ชอบมาก

เวลานอนก็ใส่แต่แบบนี้นอนกันล่ะครับ  q*004 เวลาวันหยุดทั้งวันไม่ได้ไปไหน ก็ใส่แบบนี้แหล่ะอยู่ด้วยกัน แล้วผมก็แฟนก็ถ่ายรูปถ่ายคลิปเก็บไว้ด้วยนะ แต่รับรองได้ว่าไม่หลุดแน่นอน  q*020 เก็บไว้ดูกันเองครับ

บอกได้เลยครับว่าอย่าอายเลยครับ ถ้าเขาชอบ คุณชอบก็ทำเถอะครับ เชื่อผมเถอะ เป็นช่วงเวลาที่ดีมาก ที่จะอยู่ด้วยกัน เดี๋ยวอีกหน่อยแก่ตัวไปหุ่นไม่ดีหรือลูกแล้วทำแบบนี้ไมได้แล้วนะ  q*021
Tags:
Guest
งง
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 1 มิ.ย. 10, 10:54 น »

แฟนคงจน ไม่มีเงินซื้อเสื้อผ้าให้มั๊ง เลยฟอร์มเซ็กส์เนียนมาเลย
Tags:
Guest
คุณเจี๊ยบ
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 12 ก.ย. 10, 05:47 น »

ตอนแต่งงานใหม่คุณสามีเขาก็เป็นะนแบบวันหยุดอาบน้ำเสร็จนะใส่แค่เสื้อคลุมออกมานะ โดนจับแก้ผ้าประจำเพื่อทำกิจกรรมคู่นะ แล้วก็พาไปอาบน้ำด้วยกันกว่าจะออกจากห้องนอนได้ตอนเที่ยง ถ้าเวลาเขาต้องการแบบว่านะ ก็มากอดเราบีบนมเลยหล่ะ อุ้มเข้าห้องนอน โดนจับแก้ผ้าเหมือนกันอิอิอิ
Tags:
Guest
รักนะค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 22 เม.ย. 11, 21:17 น »

เรานะบางวันใส่เสื้อบางๆหน่อยแฟนเราก้มาดึงเราเข้าไปใกล้ๆ แล้วก้ถอดออกเลย ไม่พอยังปลดสายเสื้อในเราออกแล้วบีบนม
ดูดนม เวลาทำกับข้าวเราไม่ค่อยใส่เสื้อผ้า(สักชิ้นเดียว)ใส่แต่ผ้ากันเปื้อนแฟนเราก้อ้อมมาจากด้านหลังบีบนมเรย
แต่เราก้ชอบ
Tags:
Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 4 มิ.ย. 11, 16:02 น »

ตอนแต่งงานใหม่ๆก็โดนแฟนจับแก้ผ้าแฟนทุกคืนเลยหล่ะแบบชุดนอนไม่เคยได้ใส่เลย แก้จนหมดแบบกกน ยังถูกถอดเลยหล่ะ เช้ามาถ้าวันหยุดนะอาบน้ำเสร็จก็โดนจับถอดอีก ประหยัดเสื้อผ้ามากๆเลยไม่ต้องใส่อะไรกันเลย ซักแต่ผ้าปูที่นอนอย่างเดียวเลยหล่ะเพราะส่วนใหญ่เราจะอยู่ใต้ผ้าห่มกันตลอดเลยหล่ะ ก็ยอมให้แก้นะพอแก้ปุ๊บเดี๋ยวก็มีความสุขมากๆเลยหล่ะ q*039

Tags:
Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 15 ก.ค. 11, 00:10 น »

เราเคยโดนปั๋วจับแก้ผ้าตอนกลางวันเลยนะแต่ในห้องนอนนะแบบปั๋วเขาต้องการ เราก็อิอิอิ ต้องการเหมือนกัน อายมากๆเลยเราบอกปั๋วว่าเราอายนะ ปั๋วบอกว่ารอเดี๋ยวแล้วเอาผ้าห่มผืนใหญ่มาห่มเราไว้ จำได้ว่าเหงื่อแตกเลยหล่ะแบบตอนหลังห่มแต่ท่อนล่างกัน เล่นปี๋ใต้ผ้าห่มทั้งบ่ายเลย พอบอกว่าเหนียวตัวก็เสร็จปั๋วอีก โดนอุ้มไปอาบน้ำแล้วก็โดนจิ้มอีกในห้องน้ำอ่ะ แต่มีความสุขมากๆเลยนะ  
Tags:
Guest
DF
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 4 พ.ย. 12, 14:51 น »

q*062 q*062
Tags:
Guest
เอมี่
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 2 มิ.ย. 13, 22:34 น »

เราก็โดนบ่อยนะแบบว่าตกค่ำลงอาบน้ำเข้าห้องนอนไม่เคยได้ใส่เสื้อผ้าเลยนะ ในห้องนอนแทบจะไม่ได้ใส่อะไรตลอด
ใส่อะไรก็โดนจับแก้หมดหล่ะ ก็ต้องยอมมมมมมยอมมมมตลอดนะ เพราะได้เวลาเล่นจ้ำจี้กันนะ

ถ้าอยู่นอกห้องนอนแล้วมากอดทางข้างหลังแล้วคลึงนมนะก็โดนลากเข้าห้องหอแก้ผ้านะแฟนอยากเล่นจ้ำจี้นะชวนำเล่นจ้ำจี้กัน

Tags:
Guest
พิ้งกี้นุช
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 8 มิ.ย. 13, 12:46 น »

อิอิ จะแก้ก็แก้ไปเถอะค่ะ สบายดีออก เราเองก็แก้เหมือนกันค่ะ แก้บ่อยๆเวลานอนหรืออยู่คนเดียว หรืออยู่กับพี่ๆน้องๆหรือเพื่อนๆที่สนิทที่เป็นผู้หญิงด้วยกัน แต่ไม่ถึงกะโป๊หมดนะคะ ก็แค่เสื้อยืดสายเดี่ยวเสื้อกล้าม กกน.หรือนานๆทีก็ยกทรง กกน.ค่ะ

แต่แฟนยังมะมีนะคะ อายจัง  q*006
Tags:
Guest
กิ๊บบ
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 14 ส.ค. 13, 23:52 น »

ตอนแต่งงานกันใหม่ๆนะเราไม่มีโอกาสได้ใส่เสื้อผ้าในห้องนอนเลยนะ แบบโดนแฟนจับแก้ผ้าทุกคืนเลยหล่ะไม่เหลืออะไร อาบน้ำเสร็จใส่ออกมาก็โดนจับแก้หมดแล้วก็ทำกิจกรรมคู่กัน ไม่ก็จับถอดแล้วก็ไปอาบน้ำด้วยกันทำกิจกรรมคู่กันในห้องน้ำรอบหนึ่งก่อน  ถ้าแฟนต้องการนะแสดงออกด้วยการจูบปากแล้วก็คลึงนมนะแปลว่าอยากมีเซ็กส์อ่ะ
อายอ่ะรู้สึกอายที่ต้องแก้ผ้าแล้วก็ร่วมเพศกันอ่ะ ก็ต้องยอมอ่ะจริงๆเราก็ชอบมีเซ็กส์ชอบร่วมเพศกับแฟนเหมือนกันอ่ะ 
บางครั้งเฉยๆนะแต่พอแฟนเล้าโลมสุดท้ายก็ต้องร่วมมือกับเขาทุกทีอ่ะ

Tags:
Guest
พริมมี่
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 10 ต.ค. 13, 01:01 น »

เรามีสามีแล้วก็แก้ผ้ากันบ่อยๆนะแบบว่าในห้องนอนนะเราแทบไม่ได้ใส่เสื้อผ้าเลยหล่ะ ใส่แป๊บเดียวเด๊วก็ถูกถอดแล้ว บรานี่ห้ามใส่เลยนะ ถ้าใส่แล้วสามีถอดให้โดนปรับอีกยกทันที แต่เราก็ใส่นะแบบอยากโดนปรับ
ก็อายนะที่ต้องแก้ผ้ากับสามีแต่ทำไงได้อ่ะมันต้องๆ...กัน ก็มีนะใส่ชุดนอนแบบวาบหวิวๆคลุมแล้วก็....กันแต่ยังไงเราก็ชอบดูตอนสามีแก้ผ้าเหมือนกัน ยังมีแก้ผ้าอาบน้ำด้วยกันอีกนะแล้วก็จบด้วย...ในห้องน้ำอีกตามเคย
เรื่องคลึงนมนะโดนบ่อยๆเลย ก็เล่นไม่ต่างกันหรอกนะแบบชวนกันเล่นจ้ำจี้อ่ะอายก็ต้องเล่นอยากเล่น อ่ะอยากมีเซ็กส์อ่ะ

Tags:
Guest
Nongprae
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 16 ต.ค. 13, 16:24 น »

เป็นพวกชอบโชว์ค่ะ ยอมรับ อิอิ แต่มะเคยโชว์ในที่สาธารณะนะ ก็ถอดโชว์รูปร่างตัวเองในห้องที่มิดชิดค่ะ บางครั้งกลับมาบ้านก็ถอดหมดแล้ว เป็นคนรักษารูปร่างค่ะ จึงเชฟบ๊ะอยู่เสมอ บางครั้งแฟนยังไม่ถอดเหมือนเราเลย อิอิ
Tags:
Guest
ดาวว
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 19 ต.ค. 13, 00:12 น »

เรานะตอนเข้าห้องหอนะโดนสามีจับแก้ผ้าจนไม่เหลืออะไรเลย คุยยังเหลือกกน นะ อิอิอิ
เรานี่แบบไม่เหลือเลยนะเพราะต้องร่วมเพศสอดใส่กับสามีอ่ะ ก็อายเหมือนกันนะ ร่วมเพศครั้งแรกอายสุดๆเลยนะ
แล้วก็โดนจับแก้แบบนี้ตลอดแทบไม่เคยได้นุ่งผ้านอนเลยหล่ะทำไงอ่ะต้องร่วมเพศกัน อยากก็อยากอายก็อาย
ก็ยอมให้สามีถอดกกน ทุกครั้งเลยนะ สุดท้ายนะเราสวมชุดนอนแต่ไม่มีชั้นในนะเตรียมพร้อมให้ถอดนะ
แบบโดนถอดเสื้อผ้าแล้วอาบน้ำด้วยกันต่อด้วยกิจกรรม...ในห้องน้ำก็โดนมาแล้ว ในสระว่ายน้ำแบบโดนกระตุกว่ายน้ำแบบไม่มีอะไรเลยก็โดนมาแล้วแล้วก็จบด้วยการมีเซ็กส์กันนะ
อายก็อายอ่ะแต่ยอมให้สามีถอดนะอยากโชว์ผัวเหมือนกันแล้วก้รู้ว่าเขาต้องการจะมีเซ็กส์เราก็ต้องการ
Tags:
Guest
อายยย
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 22 พ.ย. 15, 23:12 น »

เวลาอยู่ในสองต่อสองเราก็โดนแฟนจับแก้ผ้าบ่อยๆนะ อิอิอิ ก็ต้องยอมให้แฟนจับแก้ผ้านะ ก็อายเหมือนกันนะแต่ไม่ทำแบบนี้จะให้ทำอะไรอ่ะ
แก้ผ้าบีบนมนี่ไม่ได้ลามกหรอกเรานะถ้าแฟนจับแก้นะแฟนก็จะแก้ด้วยแล้วก็เล่นพี่ปิกาจู๋กับน้องจิมิ๊เล่นจ๊ะเอ๋กันอ่ะ ไม่เล่นเป่าหยิงฉุบนะ
ยังไงก็แก้ผ้าเราได้คนเดียวนะห้ามไปแก้ผ้าสาวๆคนอื่นเราหึงมากๆ
เรายอมเล่นจ๊ะเอ๋กับพี่ปิกาจู๋อ่ะนะห้ามไปจ๊ะเอ๋กับจิมิํสาวๆคนอื่นนะ
แหะๆๆเรายอมอ่ะเพราะอยากเล่นจ๊ะเอ๋เราชอบพี่ปิกาจู๋อ่ะ
แพ้ทางอ่ะ
Tags:
Guest
แจ่ม
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 1 พ.ค. 16, 15:53 น »

q*031เรากับสามีอยู่คอนโดมึม่านปิดมิดชิด  ก็อยู่แก้ผ้าด้วยกันสามีบอกให้แก้ว่าเป็นผัวเมียกันแล้วก็ต้องเป็นอยู่อย่างผัวเมียเป็นคนๆเดียวกัน  แก้ทั้งวันทั้งคืนนะ จะใส่เสื้อผ้าก็ตอนออกจากห้อง  นั่งนอนกอดกัน  เราก็ไม่อายนะ
จะอายทำไมเวลามีพสพ.ก็ยังมีพสพ. เรากับจับช้างน้อยเขา เขาก็จะนมเรา
และก็ร่วมรักกันเลยทั้งวันทั้งคืน  เรากับแฟนร่วมรักกันก็จะถึงจุดสุดยอดพร้อมกันนะเพราะแฟนเราจะถามตลอด  
Tags:
Guest
ปิมปิม
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 6 พ.ค. 16, 23:49 น »

เราไม่คิดว่าลามกนะจ๊ะ มีเซ็กส์กันเรื่องธรรมชาติจะอาจรู้สึกอายตอนร่วมรักกันเองนะเราแต่งงานมาหลายปีก็อายนะเวลาแก้ผ้ากับแฟนมันเขิลลอ่ะ
อายตอนต้องร่วมเพศกับสามี ยิ่วต้องจับพี่ปิกาจู๋ด้วย สามีขำๆเลย อายยังไงก็ต้องร่วมเนอะ..น้องจิมิ๊นอนรอรดน้ำให้กระชุ่มกระชวย

เราก็โดนเหมือนกันจ้า เช้าวันหยุดก็โดนจู่โจมแบบนี้ กำลังอาบน้ำ สามีเปิดประตูเข้าไปอาบด้วยกัน...แล้วก็จบด้วยร่วมรักในห้องน้ำอ่ะ หนีไม่พ้นเราต้องเกาะอ่างล้างหน้าทุกทีเลย ขาสั่นเลย บางทีให้สามีอาบน้ำก่อน ทีไหนได้พอเราอาบเสร็จก็โดนแบบคุณโดนนะ ถอดเสื้อคลุมแล้วก็ลงมือปฏิบัติการนะก็ยอมมมจ้า ยอมมแบบราบคาบเลยในทุกสถานการณ์ เราแพ้ปิกาจู๋นะ

เรื่องโดนจับนมนะเรื่องปกตินะเวลาร่วมรักกัน เราโดนทั้งคลึงทั้งดูดเลย
มันแสดงออกของสามีว่าต้องการทางเพศอยากร่วมเพศนะ

แก้ผ้าร่วมเพศกันระหว่างคู่รัก/สามีภรรยาเป็นเรื่องธรรมชาตินะ ปกติธรรมดา
Tags:
Guest
ฟินนนนน
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 20 ก.ค. 16, 23:06 น »

ไม่ต้องอายหรอกนะจ๊ะมีแฟนแล้วแก้ผ้าทำกิจกรรมสองคนแบบนี้เ
ป็นเรื่องปกติธรรมด้านะของผัวเมียนะ มีเซ็กส์กันก็เป็นเรื่องปกติธรรมดานะ ที่ต้องร่วมเพศกันนะ เราก็แก้ผ้าร่วมเพศกับสามีอาบน้ำด้วยกันเป็นเรื่องปกตินะที่ต้องทำกิจกรรมแบบนั้นกัน คลึงนมบีบนมเรื่องปกตินะจีะ ไม่ต้องอายหรอกจะสอดเข้าใช้ท่าอะไรอ่ะ  ขึ้นกับรสนิยมทางเพศกัน
พึ่งมีแฟนหล่ะซิ อิอิอิ

Tags:
Guest
Sex
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 5 ก.ค. 17, 00:17 น »

เวลาผมนอนหรืออยู่บ้านผมใส่เสื้อกล้าม กางเกงขาสั้น ไม่ใส่ กกน.แต่แฟนผมเค้าชอบไม่ใส่เสื้อใน กกน. เวลาอยู่บ้าน ก็ไม่ค่อยเข้าใจนะว่าทำไมเค้าชอบแบบนี้ แต่ผมใส่ชุดปกติตลอด ผมก็ไม่เคยบอกให้เค้าถอด พออาบน้ำเสร็จก็ใส่แต่ผ้าหนูอยู่บ้านไม่ใส่อะไรข้างในเลย ตั้งแต่หัวค่ำดึกๆ หลังอาบน้ำไปถึงเวลาจะนอนก็แก้ผ้าหมดบอกตามตรงผมก็ชอบแบบนี้ ดูมีเสน่ห์ดีนะ ก็ยั่วอารมณ์ผมมาก ทนไม่ไหวต้อง...เสร็จเค้าตลอดเลย
Tags:
Guest
มี่
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 26 ก.ค. 17, 23:58 น »

เรื่องปกตินะจ๊ะสำหรับคู่รักที่มีเซ็กส์กันแล้ว หรือปั๋วมีย ที่ต้องแก้ผ้ากัน ไม่ต้องอายหรือเขินอ่ะ ไม่ได้ลามกอะไรหรอกนะแก้ผ้ากันหากอยู่กันสองคนแก้ไปเถอะจร้า ตอนมีเซ็กส์กันครั้งแรกมันก็ต้องแก้ผ้ากันอยู่แล้วนะ ยังยอมเลยนะแล้วก็มีเซ็กส์กัน ไม่มีอะไรอายมากกว่าตอนร่วมเพศสอดใส่ครั้งแรกหรอกนะ ผ่านมาได้หล่ะไม่ต้องอายแล้วเป็นธรรมดาที่แฟนมาถอดเสื้อจับนมแสดงออกถึงเขามีความต้องการอ่ะ ก็สนองอ่ะอย่าช้า
ไม่ต้องอายนะ ขอให้มีความสุขมากๆอ่ะ
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม