อยากรู้ความรู้สึกของผู้หญิง อยากให้ผู้ชายทำอย่างไรบ้าง ตรงไหน ส่วนไหน ถึงจะถูกใจ

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: อยากรู้ความรู้สึกของผู้หญิง อยากให้ผู้ชายทำอย่างไรบ้าง ตรงไหน ส่วนไหน ถึงจะถูกใจ  (อ่าน 32075 ครั้ง)
Guest
จอมยุทธ
เรทกระทู้
« เมื่อ: 1 มิ.ย. 10, 21:49 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

อยากรู้ว่า ความรู้สึกของผู้หญิง อยากให้ผู้ชายทำอย่างไรบ้างถึงจะเสียวสุด ชอบสุด จุดไหนบ้าง
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
prapa
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 2 มิ.ย. 10, 00:16 น »

ผู้หญิงส่วนมากชอบให้เลียค่ะ ยิ่งนานยิ่งดี
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ผู้หญิงส่วนใหญ่
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 2 มิ.ย. 10, 01:37 น »

ผู้หญิงชอบให้เล้าโลมเยอะๆ ไซ้หูไซ้คอ หน้าอก ให้มีเสียงจูบหรือดูดออกมาดังๆ หน่อยยิ่งชอบ
ที่สำคัญผู้ชายต้องทำด้วยความรัก ไม่ใช่แค่อยากให้ตัวเองรู้สึกดี แต่ต้องทำให้ฝ่ายหญิงรู้สึกดีก่อน
หลังจากนั้นก็ทำแบบคห.1 จะใช้ลิ้นหรือนิ้วก็ได้ แต่ต้องนุ่มนวล ผู้หญิงไม่เสร็จเพราะการสอดใส่เสมอไป แต่เสร็จเพราะการใช้ลิ้นหรือนิ้ว 100 เปอร์เซนต์
ก่อนที่คุณจะใส่ ควรทำให้ผู้หญิงเสร็จด้วยลิ้นหรือนิ้วก่อน 1-2 ครั้ง หรือถ้าทำได้ก็ 3 ครั้ง แล้วค่อยใส่

ส่วนกับสาวเวอร์จิ้น แน่นอนว่าเธอกลัวกับครั้งแรก ทางที่ดีผู้ชายไม่ควรรีบร้อนใส่เจ้านั่นตั้งแต่ครั้งแรกที่มีอะไรกัน
ควรจะใช้นิ้วหรือลิ้นให้เคยชินก่อน ทำด้วยความรัก สอนให้เธอรู้ก่อนว่าเรื่องนี้ไม่ใช่เรื่องน่ากลัว พยายามทำให้เธอรู้สึกดีกับมัน
เมื่อคุณแสดงออกว่าคุณรอได้ ทนุถนอมเธอและอยากให้เธอมีความสุขจริงๆ เธอจะรักคุณหมดใจและไม่นานฝ่ายหญิงจะเป็นฝ่ายเรียกร้องจากคุณเองในครั้งที่ 2 หรือ 3
(และขอเตือนก่อนว่า ถ้าคุณเร่งรัดใช้ความรุนแรงกับเธอโดยที่เธอไม่พร้อม เธออาจเข็ดขยาด และพาลไม่อยากมีอะไรกับคุณอีกเลย เตือนแล้วนะ)

สรุปว่าแบบในเอวีญี่ปุ่น (แบบธรรมดาๆ หน่อยนะ ที่ไม่ซาดิสถ์หรือวิตถารมากๆ) เป็นแบบที่สาวๆ ทั่วไปชอบ
ผู้ชายก็ชอบลีลาแบบที่เอวีสาวญี่ปุ่นแสดงออกไม่ใช่เหรอ ย้อนถามตัวเองก่อนว่าคุณทำแบบหนุ่มในหนังเอวีรึยัง? เล้าโลมแบบในหนังเอวีรึยัง?
ถ้าคุณอยากให้แฟนคุณมีลีลาแบบสาวในเอวีบ้าง คุณก็ต้องทำแบบหนุ่มในหนังเอวีก่อนสิ เธอถึงจะสนอง

แต่ก็ขอแนะนำอีกสักข้อว่าควรจะคุยกับฝ่ายหญิงโดยตรงว่าชอบแบบไหน ไม่ชอบแบบไหน
ตกลงกัน ทำความเข้าใจกัน ทุกอย่างก็ออกมาเฟอร์เฟ็ค

สำหรับคู่ที่แต่งงานแล้ว มีอะไรกันบ่อยแล้ว ก็คุยกันว่าอยากเพิ่มอัถรสด้วยวิธีไหน อย่างไร
อาจจะเอาหนังเอวีมาดูด้วยกัน (หรือถ้าอายก็แยกกันดู) แล้วเอามาแชร์กันว่าชอบตอนไหน
ตรงไหน อยากให้ทำแบบไหน

อ่อ... ระหว่างที่มีอะไรก็คุยกันไปพลาง ถามว่า "แบบนี้โอเคมั้ย" หรือ "แบบนี้ชอบมั้ย" ก็ดี ฝ่ายหญิงจะได้รู้สึกว่าคุณยังนึกถึงเธอ ไม่ใช่เห็นเธอเป็นแค่เครื่องมือระบายความใคร่อย่างเดียว

ปล. จุดสำคัญที่สุดคือความรัก ให้นึกทุกครั้งว่าที่มีอะไรกันไม่ใช่เพื่อสนองนีดตัวเองเท่านั้น
แต่ต้องทำให้ผู้หญิงที่ตัวเองรักมีความสุขด้วย คุยกัน มอบความอบอุ่นให้กัน
และคุณจะไม่มีปัญหาว่า...ทำไมฝ่ายหญิงไม่อยากมีอะไรกับคุณเลย? หรือว่าคุณไม่เก่งพอ? หรือว่าเธอไปมีใครใหม่?
คุณต้องทำด้วยความรัก เพราะผู้หญิง (ที่ดี) เขามีเซ็กซ์เพราะรัก ไม่ได้มีเซ็กซ์เพราะอยากสนองนีดแบบผู้ชายจ้า
Tags:
Guest
ผู้หญิงอีกคน
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 5 มิ.ย. 10, 17:00 น »

ตาม คห.2 เลยค่ะ
ใช่ที่สุด ที่ผู้หญิงต้องการ
อ่านหลายๆรอบเลยนะคะคุณผู้ชายทั้งหลาย
Tags:
Guest
คิดถึงจัง
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 5 มิ.ย. 10, 21:01 น »

สามีทำแบบไหนให้ ก็ชอบทั้งนั้นแหละค่ะ  q*006

Tags:
Guest
took tuk kor
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 6 มิ.ย. 10, 20:38 น »

ผู้หญิงชอบให้เล้าโลมเยอะๆ ไซ้หูไซ้คอ หน้าอก ให้มีเสียงจูบหรือดูดออกมาดังๆ หน่อยยิ่งชอบ
ที่สำคัญผู้ชายต้องทำด้วยความรัก ไม่ใช่แค่อยากให้ตัวเองรู้สึกดี แต่ต้องทำให้ฝ่ายหญิงรู้สึกดีก่อน
หลังจากนั้นก็ทำแบบคห.1 จะใช้ลิ้นหรือนิ้วก็ได้ แต่ต้องนุ่มนวล ผู้หญิงไม่เสร็จเพราะการสอดใส่เสมอไป แต่เสร็จเพราะการใช้ลิ้นหรือนิ้ว 100 เปอร์เซนต์
ก่อนที่คุณจะใส่ ควรทำให้ผู้หญิงเสร็จด้วยลิ้นหรือนิ้วก่อน 1-2 ครั้ง หรือถ้าทำได้ก็ 3 ครั้ง แล้วค่อยใส่

ส่วนกับสาวเวอร์จิ้น แน่นอนว่าเธอกลัวกับครั้งแรก ทางที่ดีผู้ชายไม่ควรรีบร้อนใส่เจ้านั่นตั้งแต่ครั้งแรกที่มีอะไรกัน
ควรจะใช้นิ้วหรือลิ้นให้เคยชินก่อน ทำด้วยความรัก สอนให้เธอรู้ก่อนว่าเรื่องนี้ไม่ใช่เรื่องน่ากลัว พยายามทำให้เธอรู้สึกดีกับมัน
เมื่อคุณแสดงออกว่าคุณรอได้ ทนุถนอมเธอและอยากให้เธอมีความสุขจริงๆ เธอจะรักคุณหมดใจและไม่นานฝ่ายหญิงจะเป็นฝ่ายเรียกร้องจากคุณเองในครั้งที่ 2 หรือ 3
(และขอเตือนก่อนว่า ถ้าคุณเร่งรัดใช้ความรุนแรงกับเธอโดยที่เธอไม่พร้อม เธออาจเข็ดขยาด และพาลไม่อยากมีอะไรกับคุณอีกเลย เตือนแล้วนะ)

สรุปว่าแบบในเอวีญี่ปุ่น (แบบธรรมดาๆ หน่อยนะ ที่ไม่ซาดิสถ์หรือวิตถารมากๆ) เป็นแบบที่สาวๆ ทั่วไปชอบ
ผู้ชายก็ชอบลีลาแบบที่เอวีสาวญี่ปุ่นแสดงออกไม่ใช่เหรอ ย้อนถามตัวเองก่อนว่าคุณทำแบบหนุ่มในหนังเอวีรึยัง? เล้าโลมแบบในหนังเอวีรึยัง?
ถ้าคุณอยากให้แฟนคุณมีลีลาแบบสาวในเอวีบ้าง คุณก็ต้องทำแบบหนุ่มในหนังเอวีก่อนสิ เธอถึงจะสนอง

แต่ก็ขอแนะนำอีกสักข้อว่าควรจะคุยกับฝ่ายหญิงโดยตรงว่าชอบแบบไหน ไม่ชอบแบบไหน
ตกลงกัน ทำความเข้าใจกัน ทุกอย่างก็ออกมาเฟอร์เฟ็ค

สำหรับคู่ที่แต่งงานแล้ว มีอะไรกันบ่อยแล้ว ก็คุยกันว่าอยากเพิ่มอัถรสด้วยวิธีไหน อย่างไร
อาจจะเอาหนังเอวีมาดูด้วยกัน (หรือถ้าอายก็แยกกันดู) แล้วเอามาแชร์กันว่าชอบตอนไหน
ตรงไหน อยากให้ทำแบบไหน

อ่อ... ระหว่างที่มีอะไรก็คุยกันไปพลาง ถามว่า "แบบนี้โอเคมั้ย" หรือ "แบบนี้ชอบมั้ย" ก็ดี ฝ่ายหญิงจะได้รู้สึกว่าคุณยังนึกถึงเธอ ไม่ใช่เห็นเธอเป็นแค่เครื่องมือระบายความใคร่อย่างเดียว

ปล. จุดสำคัญที่สุดคือความรัก ให้นึกทุกครั้งว่าที่มีอะไรกันไม่ใช่เพื่อสนองนีดตัวเองเท่านั้น
แต่ต้องทำให้ผู้หญิงที่ตัวเองรักมีความสุขด้วย คุยกัน มอบความอบอุ่นให้กัน
และคุณจะไม่มีปัญหาว่า...ทำไมฝ่ายหญิงไม่อยากมีอะไรกับคุณเลย? หรือว่าคุณไม่เก่งพอ? หรือว่าเธอไปมีใครใหม่?
คุณต้องทำด้วยความรัก เพราะผู้หญิง (ที่ดี) เขามีเซ็กซ์เพราะรัก ไม่ได้มีเซ็กซ์เพราะอยากสนองนีดแบบผู้ชายจ้า

นับถือ นับถือ เอาไป 10เต็ม
Tags:
Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 3 ก.ย. 10, 23:48 น »

อยากให้คุณผู้ชายร่วมเพศเพราะต้องการแสดงความรักกับเรานะร่วมด้วยความรัผม้สึกดีมากๆเลย เราเข้าใจนะเรื่องความต้องการ แล้วก็เล้าโลมเยอะๆเลยหล่ะ แล้วก็ทำสิ่งที่เราชอบอ่ะ อิอิอิ ต้องรู้ว่าเราชอบอะไรแบบไหน พาเราไปถึงจุดนั้นให้ได้นะ

เห็นด้วยมากๆนะ ถ้าร่วมเพศกับคนที่แคร์เรารักเรานะมีความสุขมากๆเลย นึกถึงตอนร่วมเพศครั้งแรกทำคุณสามีนะ เขาสอนเราเองหล่ะว่า การร่วมเพศแบบสอดใส่อวัยะเพศกันนะไม่ใช่เรื่องน่ากลัวเลยหล่ะ พอได้ผ่านการร่วมแบบนั้นมันรู้สึกดีมากๆเลยหล่ะ แล้วก็ชอบด้วยนะ ถ้าแฟนเอาใจใส่ดีๆนะแบบว่าให้ความรู้สึกตอนสอดใส่อวัยวะเพศกันนะ เป็นคนคนเดียวกันเลย
Tags:
Guest
มิมี
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 4 ก.ย. 10, 12:21 น »

อยากให้ผู็ชายทำ

ถ้าเปนดิชั้น ต้องการ ให้ผู้ชาย จับส่วนนั้นและก้อเสียบคาไว้ !เล้าโลม
และก้อเอาพอน้ำจาแตกก้อเล้าโลม  ไซร้ซอกคอ เลีย  ดูดค่ะ ทำๆไปเหอะ ดิชัน้มั่นใจว่า
ผู้หญิงจำนวนม่ายน้อย นะ ที่ชอบให้เล้าโลม 
แต่ผู้ชายเหนแก่ตัวคุ่  ม่ายที่สุดพร้อมกัน
ผู้หญิงน่ะ อารมช้ากว่าผู้ช่ายนะคะ ที่สุดพร้อมกันจาดีมาก
แต่อย่าลืมนะคะ เล้าโลมให้นาน ๆ  เลีย ยย จน ซี๊ดด~ด
นมน่ะ ดูดบ้างจับบ้างเล่นๆไปเหอะค่ะ
และเวลาเอาอยากให้ ผู้ชา ยจับตูดลูบไปทั้งตัวเลยค่ะ เล้าโลม ม่ายต้องอ่อนโยนมากก้อได้ค่ะ
เอาแบบหนังฝรั่ง ก่อนที่คุนจามีรัยกะ แฟนนะค ะถ้าอยากมีอารม  ก้อ
อ่านอรัยในเว็บด้วยกัน แล้ว คุนจามีอารมมาก
 ผู้ชายอย่าลืมนะ  เล้าโลมมากๆๆ  และที่สุดพร้อมๆกัน

ผู้หญิง  ถ้าเปนเดี๊ยนก่อนจาเอา นะคะ ก้อขณะที่เค้าเล้าโลมเรานอกกาย ยังม่ายถอดผ้านะคะ
เราล้วงเข้าไปเล่นเลยค่ะ รับรอง ผู้ชาย ทนม่ายไหวแน่
และถ้าม่ายกล้าก้อ ขณะเล้าโลมเวลาปลดระดุม ก้อ เอามือค้องคอแล้ว เราก้อปลดให้เค้าด้วย
แสดงอารมว่าเราก้ออยาก อยากให้เค้า เปนของเรา 
จากนั้น ถถ้าเค้าถอดเสดแล้ว  เราก้อต้องเปนฝ่ายเล้าโลมเค้าบ้าง
อย่านิ่งเหมือนซากศพนะคะ ม่ายดีแน่ อาจจะทำให้เบื่อง่าย

เวลา เอา..

ผู้หญิงน่ะ ถ้ามีเสียงครางซี๊ดดดดอ่าแล้ว
เราควรหยิกเค้าเบาๆนะคะ
ไม่ก้อ จับเค้า แรงก้อได้ สังเกตเค้าจะเอาเราแรงขึ้น และได้อารมสุดๆ ว้าว ว

ถ้าน้ำจาแตกนะคะ 
(ผู้ชายกลั้นไว้าก่อนนอนเสียบกันไปสักพักนะคะ ขมิบบ่อยๆล่ะผู้หญิง  ขยิบผู้ชาย จารุสึกดี สามีชั้นบอกมาค่ะ
นอนประกลบกัน

แบบนอนตะแคงอ่าค่ะได้อารมสุดๆเวลา ผู้ชายพักก่อน้ำจาแตก

ขมิบและตอด เล่น เราให้เค้าจับของเราซิ นอนตะแคกแล้วยกขาไปพาดกับขาของเค้า แล้วขาเราจาอ้าให้เค้าจับ
ปากน่ะก้อยังดูดกันอยุ่อ่านะ มืออีกข้างก้อจับนมเล่น อีกข้างก้อจับส่วนนั้น เล่น
ขาก้อไขว้กันไว้  ใกล้ชิดกันมากไม๊

ส่วนผู้หญิงมือที่ว่างน่ะ ก้อดูดปากกันอยุ้ช่ายไม๊ คุนก้อเอาแขนสอดไปท้านทอย แล้วดันหัวเค้ามาจูบซิ  ได้อรมสุดยอด

Tags:
Guest
จิ๊บแจ๊บ
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 9 พ.ย. 10, 14:35 น »

เราชอบให้สามีเล้าโลมนะแบบจูบปากแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม แบบจูบจนรู้สึกว่าริมฝีปากแดงพองร้อนๆเลยหล่ะ ชอบตอนเขาแก้ผ้าเราสุดๆเลยหล่ะจูบไปทั้งตัวทุกส่วนทำออรัลให้ มันเสียวแล้วเคลิ้มมากๆเลยหล่ะ
รอให้เราพร้อมก่อนค่อยสอดใส่อวัยวะเพศกัน  ถ้าเราเสียวจิกแผ่นหลังเขากอดเขาแน่นๆนะ เขารู้เลยว่าต้องเพิ่มสปีดแล้ว
เอาใจใส่ดีๆมีความสุขมากๆเลยหล่ะหลังจากร่วมเพศแล้ว การร่วมเพศเป็นการแสดงออกถึงความรักทั้งหมดที่มีต่อกันด้วยการกระทำนะอย่าลืมนอนกันบ่อยๆสม่ำเสมอ
Tags:
Guest
สุขสม
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 13 ก.ย. 12, 15:58 น »

ทุกครั้งที่มีไรกับภรรยา เทอชอบให้ผมเลียนม ดูดนม ขยำนมเทอครับ พอเสียวมากขึ้นๆ เค้าก้อจาขอให้ผมสอดใส่ในของๆเทอครับ แล้วก้อบอกให้ผมเร่งสปีดเปนจังหวะ เทอบอกว่าเวลาผมสอดใส่ มดลูกเทอสั่น เทอเสียวมากเลยครับ บอกว่าเสียวทั้งนอก แล้วก้อข้างใน พอเราถึงพร้อมกัน เทอจาบอกผมทุกครั้งว่าอย่ารีบเอาออก เพราะเทอยังเสียวไม่หาย แล้วของๆเทอก้อยังบีบรัด ยังตอดของผมยุเหมือน ผมเองก้อเสียวสุดๆเลยครับ ชอบมากเวลามีไรกับภรรยา เรามีไรกันเกือบทุกวันเลยครับ วันละหลายๆครั้งด้วย
ปล ถึงผมจาเปนชาย อารมจาไวนิดหน่อย แต่ผมก้อพยามเสดพร้อมๆกับภรรยาผมทุกครั้งครับ แบบนี้มีความสุขกว่าเยอะเลย แคร์ภรรยา บอกรักทุกครั้งที่มีไรกัน ผมว่ามันช่วยให้รักของเรายืนยาวและโรแมนติกมากขึ้นนะครับ
Tags:
Guest
บอยโลตัส
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 2 ก.พ. 13, 02:28 น »

ผม อายุ 20 ปี แฟน ผม อายุ 32+ ถึง ผม จะไม่มัน แต่เธอ ก็ชอบ ที่ ผม ทำให้ เพราะ ผม ทำด้วย รัก ไม่ได้สนอง นีด อย่าง เดียว
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม