--- ช่วยสอนวิธีโยกเวลาอยู่ข้างบนให้หน่อยสิคะ -----

พื้นที่แสดงความคิดเห็นบนเว็บไซต์สนุกดอทคอม
จะปิดให้บริการชั่วคราว และจะกลับมาเปิดให้บริการอีกครั้ง
ในวันที่ 1 พฤศจิกายน 2560
ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ
ทีมงานเว็บไซต์สนุกดอทคอม

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: --- ช่วยสอนวิธีโยกเวลาอยู่ข้างบนให้หน่อยสิคะ -----  (อ่าน 70484 ครั้ง)
Guest
เหมียววว
เรทกระทู้
« เมื่อ: 12 พ.ย. 10, 11:55 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

แฟนเราอยากให้เราขึ้นข้างบนแต่เราไม่กล้า
เพราะไม่เคย แล้วเราอยากลองทำให้แฟนประทับใจน่ะ
มันต้องโยกยังไงหรอคะ ??
ขึ้นๆ ลงๆ หน้าหลัง ร่อน อะไรโอ๊ยย งง
เราเคยลองทำดูแล้วมนเมื่อมากแล้วเราไม่เสียวเท่าไหร่ เลยอยากรู้อ่ะค่ะ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
เหมียวๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 12 พ.ย. 10, 14:13 น »

ค่อยๆ ขึ้นคร่อมค่ะ ถูไถไปเรื่อยๆ จนรู้สึกมีอารมณ์แล้วค่อยๆ กดลงไปทีละนิด แแล้วถอนออกมา ทำอย่างนี้สักพักจะรู้จังหวะเองค่ะ ขอให้มีความสุขนะคะ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 12 พ.ย. 10, 14:54 น »

นั่งค่อมเขาในท่าที่ถนัดแล้วเอามือดันตัวเขาหรือพื้นยกก้นขึ้นลงแค่นี้ก้อใช้ได้แล้ว q*014
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 12 พ.ย. 10, 17:16 น »

ให้แฟนช่วยสอน สิคะ   แรก ๆ ก็ให้เขาช่วยเรา โยก   พอรู้จังหวะแล้วค่อยหัดทำเอง   ฝึกไปเดี๋ยวก็เป็น   แล้วอย่าลืมถามแฟนล่ะ  ว่าเขาชอบแบบไหน    ช้า ๆ  หรือ  เร็ว ๆ    จะได้ทำได้ถูกใจเขา....
Tags:
Guest
snong
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 12 พ.ย. 10, 17:54 น »

สอนให้มั๊ย ฟรี
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 12 พ.ย. 10, 19:44 น »

ไปเที่ยวงานวัด.แล้วไปนั่งม้าหมุนสังเกตุตอนมันโยกขึ้นโยกลง.ทำตามแบบนั้นอ่ะ. q*013
Tags:
Guest
กาม
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 13 พ.ย. 10, 00:48 น »

ค่อยๆ ขึ้นคร่อมค่ะ ถูไถไปเรื่อยๆ จนรู้สึกมีอารมณ์แล้วค่อยๆ กดลงไปทีละนิด แแล้วถอนออกมา ทำอย่างนี้สักพักจะรู้จังหวะเองค่ะ ขอให้มีความสุขนะคะ
โยกเก่งหรอคับตนนี้อะ
สอนมั่งดิอิอิ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 13 พ.ย. 10, 02:09 น »

q*020มาเก็บข้อมูลค๊า q*020
Tags:
Guest
คนเคยลองมาก่อน
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 13 พ.ย. 10, 07:57 น »

ถ้าใช้วิธีคู้จะเมื่อยมากทำได้ไม่นาน แนะนำให้ใช้ท่าคุกเข่านะค่ะจะได้ไม่เมื่อย

จากนั้น..มือจะวางที่ไหนก้อได้ ไม่ว่าจะเป็น

หน้าขาเรา ยันกับพื้น ยันตัวคนข้างล่าง

แต่แนะนำให้ยันมือและศอกกับพื้นข้างตัวคนข้างล่าง จะได้จูบเค้าได้ ^^

เมื่อสอดใส่แล้วให้ กระดกก้นเล็กน้อย ขยับเอวกับสะโพก

จะขยับซ้าย ขวา หน้า หลัง ขึ้น ลง ยังไงก้อตามสะดวก (ถอนเข้าถอนออกนั่นแระ)

^^ คุณก้อจะได้เห็นคนข้างล่างเค้าเสียวบ้างแระ

ขอให้สมหวังนะค่ะ q*020
Tags:
Guest
คนเคยลอง
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 13 พ.ย. 10, 08:10 น »

ถ้าคู้จะเมื่อยมาก แนะนำให้คุกเข่าค่ะจะได้ไม่เมื่อย

มือจะวางไว้ที่ หน้าขา ยันพื้น ยันคนข้างล่าง ก้อได้

แต่แนะนำให้วางมือและศอกไว้ข้างตัวคนข้างล่าง จะได้จูบเขาได้ ^^

หลังจากสอดใส่แล้ว กระดกก้นเล็กน้อย ขยับเอวและสะโพก

จะเด้งหน้า เด้งหลัง จะซ้าย จะขวา ก้อตามสะดวก

แล้วคุณจะได้เห็นอาการเสียวสยิวจากคนข้างล่างแน่นอน  q*006

ขอให้สมหวังนะค่ะ ทั้ง จขกท และผู้อ่าน  q*020
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 13 พ.ย. 10, 09:55 น »

ก็ดีนะครับ ช่วยออกความเห็น ผมว่าจขกท.ลองแบบนี้สิครับ  ท่านั่งยองๆน่ะ เอามือยันไว้ที่หน้าอกแฟน แหกขากว้างๆ แค่ขยับขึ้นลงช้าๆนะ แฟนเสียวตายเพราะแกได้เห็นอาหารตาด้วยน่ะ  ระหว่างที่ยกก้นขึ้นลงช้าๆให้ขมิบหูรูดด้วยนะครับ แต่ในใจไม่ต้องท่องยุบหนอพองหนอหรอก
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 13 พ.ย. 10, 14:58 น »

เขาทำกันอย่างนี้หรือ  หวังว่าสักวันเราคงได้นำไปใช้ q*002 q*002 q*002
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 13 พ.ย. 10, 14:59 น »

เราก็เคย..เหมือนกันแรกๆ  ก็ทำไม่เป็น  แฟนต้องสอนให้ขึ้นเหมือนกันค่ะ  ก็คุกเข่าดีที่สุดนะ เอามือยันไว้ที่หน้าอกแฟน
หลังจากนั้นก็ขยับให้เข้าที  พอเข้าดีแล้วก็ยกก้นขึ้นลง  ทำเรื่อยๆ  พอได้จังหวะก็ดีเองคะ  ขอบอกว่าแฟนชอบมากต้องทำให้ทุกครั้งเลยค่ะ  ส่วนตัวเราก็รู้สึกว่าเจ็บนิดหน่อยแต่เพื่อความสุขก็ยอมค่ะ....สุดยอดค่ะ..พยายามนะคะ
Tags:
Guest
จุ๊บแจง
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 15 พ.ย. 10, 00:11 น »

q*021แนะนำว่ารวบรวมความกล้าแล้วลองขึ้นเลย แฟนอยากให้ขึ้นเดี๋ยวเขาก็สอนเองหล่ะ  q*012ตอนเราหัดขึ้นนะแฟนเราจับเราพลิกตัวขึ้นคร่อมเลยนะ เรากางขาออกกว้างๆเลยนั่งคู้เข่า  ถูไปถูมา น้องชายตื่นตัวเต็มที่เอง เดี๋ยวแฟนเขาก็เอามือค่อยๆยกสะโพกเราขึ้นแล้วใส่น้องชาย อย่าเกร็งนะ  ค่อยปรับการนั่งลองขยับดูให้น้องสาวถูกกระตุ้นได้เต็ม เอามือยันหน้าอกแฟนไว้ แฟนเราเอามือจับสะโพกเราไว้ให้จังหวะการโยกอ่ะ ค่อยๆโยกไปข้างหน้าข้างหลังก่อนปรับตำแหน่งการนั่งให้เสียวที่สุด อ้าขากว้างๆนะโยกตามจังหวะของแฟนจับสะโพกคุณไว้แบบขึ้นลงอ่ะ ค่อยๆโยกช้าๆก่อนให้จับจังหวะได้  เดี๋ยวก็จับจังหวะได้เองหล่ะ รับรองว่าจะรู้สึกดี
ขึ้นบ่อยๆเดี๋ยวก็คล่องเองหล่ะ q*013 ไม่ต้องอายหรอกนะ
 q*012
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 16 พ.ย. 10, 13:41 น »

ท่ามณโฑนั่งแท่น ยอมรับเลยว่า ถึงใจจริงๆสำหรับผู้หญิง
เราเองก็ไม่เคยทำท่านี้มาก่อนเลย ทำแต่ท่าเบสิก จนตัวเองเบื่อซะเอง 55
ความจริงแฟนเราไม่เคยบอกให้เราเปลี่ยนท่าอะไรเลยน่ะ
เราเองนี่แหล่ะ ที่เป็นคนขอเปลี่ยนท่าเองเลย
ล่าสุดเพิ่งลองทำท่า มณโฑนั่งแท่น .... มันก็โอเคดีน่ะ
ตอนแรกก็ตะกุกตะกัก ตลกตัวเองมาก..แต่ก็ไม่รู้ทำไมน่ะ
มันโยกขึ้นลง เลื่อยหน้าเลื่อยหลัง บลาบลา ได้เองเลย 55
แฟนเราไม่สอน ไม่บอกอะไรเลยน่ะ แต่เค้าเอามือมาจับที่สะโพกเรา
นอกนั้นเราก็บรรเลงเองเลย ท่านี้ขออย่างเดียว "อย่าอาย" ... จบ

ปล.ท่านี้ทำเราเมื่อยขาม๊ากกกกก ถึงขั้นหอบแฮกๆเลยอ่า 555

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 16 พ.ย. 10, 23:32 น »

q*00
อ่าน้ะ เข้ามาไม่ทันไม่รุ้จะบอกอะไรแล้ว
( หันหลังให้แฟน กันอาย ก็ไได้
Tags:
Guest
ติดเป็นบร้า
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 17 พ.ย. 10, 11:06 น »

มีอีกวิธีใช้มาแล้ว เค้าขอให้ทำตลอด เลยนะ
ขึ้นค่อม เหมือนนั่งยอง ๆอ่ะ
มือ2ข้างวางตรงพื้น
ข้อศอกอยู่ตรงหัวเข่า
กระดกก้นขึ้นลงช้า ๆก่อน
และทำไปเรื่อย ๆ พอ เค้าเริ่มมองดูของเรา
เค้าก้อจะ มีอารมร่วมมากขึ้น
ทำหน้าตาตาม อา รมณ์ให้มาก ๆ
ค่อย ๆเร่ง ๆ แล้วเค้าจะ เด้งจากล่างขึ้นมาหาเรา เอง
สุดยอดมากๆ เสร็จพร้อม กันทุกครั้งเลย
ลองดูนะ ขอให้มีความสุข
Tags:
Guest
นู๋นา..........
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 18 พ.ย. 10, 13:28 น »

ค่อยๆพริกตัวเองขึ้นข้างบน
กระดกก้น นิดๆ พอที่จะให้น้องหนู ควบคุมพี่ชายได้
ค่อยๆ กดลงช้าๆ  จนมิดด้าม จะรู้สึกว่า มันดีมากๆ
แล้วโน้มตัวลงไปข้างหน้าเพื่อที่จะใช้ปากกับหน้าอก ลำคอ คู ปาก และลิ้นกับเขา
ส่วนท่อนล้างค่อยๆขยับจากช้าๆ และเริ่มเร็วขึ้น สลับช้า
แล้วก็พักนิดหนึง ขมิบช่องคลอด แล้วกดลงแรงๆหมุนควงสว่านไปมา ไปมา
แล้วก็เริ่มขยับขึ้นลง แล้วตอนนี้ก็ไปตามชอบเลย จะเร็ว จะแรง
รับรองว่า  แฟนเรา ครางจนเจ็บหูเลยละ ส่วนคุณก็จะเป็นฝ่ายขอท่านี้กับเขาอีกในครั้งต่อๆไป
Tags:
Guest
sub 69
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 21 พ.ย. 10, 15:55 น »

q*011 q*012 q*016 q*017 q*018
Tags:
Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 22 พ.ย. 10, 12:17 น »

กล้าๆเลยนะจ๊ะ ไม่ต้องอายหรอก หัดขึ้นบ่อยๆ สองสามครั้งแรกอาจเก้งก้างไม่คล่องเองหล่ะ เดี๋ยวก็ชำนาญแล้วนะจ๊ะจะได้มีความสุขได้เต็มที่ รู้สึกดีนะที่ได้...กับแฟนเน้อะ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 22 พ.ย. 10, 20:22 น »

ขอโทษจริงๆ ก็แค่อยากถามแทนบางท่านในนี้ว่าวันหนึ่งคุณมีลูก เกิดลูกมันบ๊องๆมาถามคุณว่า คุณแม่ครัีบ เคยทำท่านี้ไหม คุณจะตอบว่าอย่างไร ก็แค่อยากถามแทนนะ  แต่ตัวเองน่ะชอบแน่ๆ
Tags:
Guest
jatuprayun@hot
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 30 พ.ย. 10, 18:35 น »

ง่ายสุดและเห็นภาพ ก็เปิดหนังโป๊ดูครับ ..จะทำตามรึเอามาประยุกต์ให้เหมาะกะตัวคุณก้ได้ .. ไม่ได้ทะลึ่งนะแต่พูดจริงๆ ผมก็ให้แฟนใช้วิธีนี้ตอนมีแฟน..เวิร์ค และเป็นง่าย
Tags:
Guest
*...*
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 1 ธ.ค. 10, 07:11 น »

ขึ้น ค่อม พยายยกตัวสูงๆ และ ทิ้ง ตัวลงแรงๆ 
รับรอง สุดยอด
 q*002
Tags:
Guest
lonly girl
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 1 ธ.ค. 10, 11:39 น »

when i had sex with my boy friend i never happy i don't know what happen there was only my boy friend goes to the sky ( happy )
Tags:
Guest
เห้อๆๆๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 18 เม.ย. 11, 12:54 น »

ถ้าลูกถามตอบไปว่า คุณพ่อสอนแม่เองหล่ะจ๊ะแล้วบอกว่าถ้าทำไม่ได้เดี๋ยวคุณแม่จะไม่ผ่านโปรนะจ๊ะ
Tags:
Guest
ฮารุ
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 22:47 น »

นั้งยังไงค่ะ นั้งเหมือนนั้งส้วม หรือเอาเข่าลงไปติดพื้นเลยค่ะ
Tags:
Guest
มี่
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 13 ก.ค. 17, 23:39 น »

ไม่ต้องอายหรอกนะท่านี้ต้องเป็นอ่ะ ถ้าเริ่มคุ้นเคยกับการสอดใส่แล้วก็ท่านี้เลยนะจ๊ะ พร้อมแล้วใส่ชุดวันเกิดแล้วขึ้นคร่อมแฟนเลยนะถ้าพร้อมยกก้นขึ้นพอให้น้องจิมิจ๊ะเอ๋กับพี่กาจู๋เบ่งอ่ะแล้วค่อยๆกดลงอ่ะหรือจะให้แฟนช่วยจับสอดก็ได้หรือจะรวบรวมความกล้าจับเองก็ได้นะ พอสอดเข้าได้มันฟินมากๆเลย แล้วก็โน้มตัวจูบปากแลกลิ้นกับแฟนแฟนอาจดูดมิลคลึงนมอ่ะแล้วก็ค่อยขยับนะจ๊ะไปหน้าหลังขยับสะโพกเอาให้น้องจิมิบดขยี้กับพี่กาจู๋อ่ะให้เสียวๆๆเต็มๆเลยนะแรงช้าสลับไปจนได้ที่แล้วแฟนอาจสอนจับสะโพกขยับก็ได้อ่ะนะไม่ต้องอายนะพอได้ที่นะก็ขยับขึ้นบนอ่ะยกตัวขึ้นนะระวังอย่าให้หลุดนะ จับมือแฟนประสานกันก็ได้นะ ตอนนี้เร็วช้าเร็วช้าตามที่ชอบเลยนะ รับรองว่าเสียวแบบร้องครางกันเลย

ขึ้นบ่อยๆเดี๋ยวก็คล่องทุกครั้งที่นอนกับแฟนอย่าลืมฝึกท่านี้นะ
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม