ฉันควรจะมีความรู้สึกอย่างไรเมื่อสามี ไปมีอะไรกับกะเทย

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ฉันควรจะมีความรู้สึกอย่างไรเมื่อสามี ไปมีอะไรกับกะเทย  (อ่าน 12418 ครั้ง)
Guest
Buffalo
เรทกระทู้
« เมื่อ: 22 ก.พ. 11, 23:07 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ฉันแต่งงานกับสามีมาได้นานแล้ว  และสามีต้องไปทำงานเมืองนอกได้สักพักแล้ว สามีดิฉันปกติไม่ใช่คนเจ้าชู้  และรักเดียวใจเดียว แต่ด้วยความที่ห่างกันมาเป็นปี  ฉันเพิ่งจับได้ว่า สามีฉันไปคบกับกะเทยที่ยังไม่แปลงเพศ  แอบคบกันอย่างเดียวยังพอทำไจได้ ว่าคงเหงา  แต่ไปมีอะไรกับกะเทย  ฉันควรมีความรู้สึกอย่างไรบ้าง  ตอนนี้ฉันยังอึ้ง กับ อึ้ง ????

ปล. ไม่ได้แอนตี้กะเทยน่ะ แต่ในฐานะที่ฉันเป็น ภรรยาของผู้ชายคนนี้ ฉันควรจะดีใจให้กับเขาสองคนเหรอ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 23 ก.พ. 11, 08:06 น »

สามีคุณเพิ่งค้นพบตัวเองหรือเปล่า
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 23 ก.พ. 11, 10:55 น »

น่ากลัวจังกระเทยคนนั้นเค้ามีอะไรกับใครมาบ้างก็ไม่รู้ป้องกันหรึ่อป่าว
ถ้าเค้ายังรักเราอยู่ก็ไม่ต้องคิดมากค่ะแต่ที่ต้องคิดมากคือโรดที่จะตามมา
Tags:
Guest
Buffalo
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 24 ก.พ. 11, 20:14 น »

ถึงตอนนี้ ดิฉนจะคืนดีกับสามีแล้ว  แต่ว่าพูดตรงๆๆ ดิฉันยังทำใจไม่ได้หรอก เมื่อต้องมีอะไรกับสามี   มันขยะแขยงมาก ทำใจให้ยอมรับไม่ได้  ถ้าสามีดิฉันไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่น  คงจะทำใจได้มากกว่านี้  แต่นี่เป็นกระเทย ผ่านอะไรมาบ้างก้อไม่รู้  ..... q*018

Tags:
Guest
กะเทยค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 28 ก.พ. 11, 22:00 น »

ขออภัยนะคะ ดิฉันไม่ได้เข้ามาทำให้เสียนะคะ แต่ว่าอยากให้คิดว่า อย่างน้อยกะเทยสมัยนี้ เค้ามีการศึกษากันมากขึ้นค่ะ ดิฉันเองก็เป็นกะเทย มีไรกับผู้ชายก็ค่อนข้างเยอะ เพราะดิฉันสวยมาก แต่อยากบอกนะคะว่า ทุกครั้งฉันมีการป้องกันตลอด กะเทยคนอื่นก็เหมือนกัน ฉะนั้นคุณก็ไม่ต้องกลัว หรือขยะแขยง สามีหรอกนะคะ อย่างน้อย ก็จะทำให้เขาไม่ออกห่างจากคุณ แต่ว่าถ้าสามีคุณติดใจ อยากมีไรกับกะเทยอีกล่ะ คุณจะทำยังไง อันนี้น่าคิดกว่าอีก นะคะ
Tags:
Guest
mk
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 10:53 น »

อาจจะเป็นเพราะว่าห่างกันมากไป เป็นปี ทำให้ชายก็ต้องการเป็นเรื่องทำธรรมดา แต่อาจจะเป็นเพราะกลัวคุณเสียใจหากไปมีอะไรกับญ.อื่น พอดีจังหวะน้องกะเทยเข้ามาพอดี ในใจสามีคุณอาจจะรู้สึกผิดน้อยกว่าหากมีอะไรด้วยกัน  q*018
Tags:
Guest
ปล่อยไปเหอะ
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 11:12 น »

ปล่อยไปเหอะ
ในฐานะผู้ชายจะบอกให้ว่า ผู้ชายแท้จะไม่คิดไปยุ่งกะกะเทยเด็ดขาด แม้แต่คิดก็แทบรากแตกแล้วครับ คิดดูเหอะ ผู้ชายจับตัวกอดผู้ชายด้วยกัน มันชวนคลื่นไส้แค่ไหนไม่กล้าจินตนาการจริงๆ

ที่ผัวคุณไปล่อกะเทยน่ะ แสดงว่าตลอดเวลาอยู่กะคุณ เค้าไม่มีความสุขนักเพราะคงเหมือนขาดอะไรไป และตอนนี้ค้นพบตัวเองแล้วว่า ใจรักกะเทย (แพทย์บอกน่ะครับ)

คุณคืนดีไป ก็เหมือนนอนกะท่อนไม้ เพราะได้แต่ตัว ใจเค้าไปกะกะเทยนานแล้ว แล้วจะมามัวกอดท่อนไม้ทำไม ยิ่งหากกลับบ้านมาเจอผัวกำลังกอดจูบฟัดกะเทยบนเตียงคุณด้วย มีหวังกรี๊ดโลกถล่ม รากแตกท่วมบ้านแน่ๆ

หาผัวใหม่สักคนดีกว่า ที่เป็นชายแท้ๆ ส่วนผัวคุณก็ให้ไปเป็นสิ่งที่เค้าต้องการดีกว่า อ้อ กะเทยไม่ผิดนะครับ อย่าไปว่าเค้าล่ะ เพราะถ้าคนไม่สนกะเทย ยั่วยังไงก็ไม่สำเร็จหรอกนะ
Tags:
Guest
ปาย
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 12:26 น »

ในเรื่องแบบนี้ต้องมีแน่ค่ะ ว่าผู้ชายไปมีอะไรกับกะเทย ส่วนใหม่ถ้าผู้ชายหรือไม่มีทางเลือกอะค่ะถึงจะเจอในกรณีแบบนี้...
Tags:
Guest
ผู้หยิง
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 13:23 น »

ถ้าเป็นดิฉัน จะเลิกกับผู้ชายคนนี้ ดิฉันรับไม่ได้ ถ้าเป็นผู้หยิงด้วยกันก็ว่าไปอย่าง นี่ผู้ชายกะผู้ชายทำได้ไง ไม่รู้สึกอะไรบ้างหรอ ทำไมผู้ชายถึงหันไปกินกันเองนะ สงสัยมันคงจะสนุก..........
Tags:
Guest
เจม
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 13:28 น »

ในฐานะที่ผมก็มีเมียแล้ว แต่ก็เคยไปเอาตูดชายและกระเทยมาแล้ว ตอบตามความจริงว่าลีลาและท่าทางเค้า ดีกว่าหญิง และฟิตกว่า ตอดดีกว่ามากมาย ทั้งๆที่ใจก็ยังรัก ญ อยู่ แต่เรื่องแบบนี้เป็นเรื่องความต้องการมากกว่าครับ ไม่ได้รัก
Tags:
Guest
ศักดิ์
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 13:48 น »

ครับ...เรื่องแบบนี้ไม่เจอกับใครไม่รู้
ผมอยู่กับแฟนมาสิบกว่าปี แรกๆเรื่องบนเตียงก็แฮบปี้ดี  เธอตอบสนองทุกอย่าง ไม่ว่าทำรักด้วยปาก ประตูหน้าประตูหลัง ผมประทับใจมาก  นานเข้าเธอ ไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วมด้วย จะมีอะไรทีก็บ่นโน่นบ่นนี่ น่ารำคาญ พาลหมดอารมณ์  ความต้องการผมยังเหมือนเดิม  วันหนึ่งผมไปเจอสาวประเภทสองคนหนึ่ง เธอสวยน่ารักเหมือนหญิงมาก ทำหน้าอกมาแล้วแต่ยังไม่แปลงเพศ  ครั้งแรกผมแค่นึกสนุก  แต่พอมีอะไรกับเธอรู้สึกประทับใจมาก ช่างยอดเยี่ยมกว่าผู้หญิงอีกหลายคนที่ผมเคยนอนด้วย  ผมมีอะไรกับเธอหลายครั้ง ผมรักเธอ ยอมแม้จะเลิกกับแฟน และยอมแม้กระทั่งทำรักด้วยปากให้เธอ    ผมค้นพบตัวเองแล้ว  ทั้งที่ก่อนั้นผมไม่เคยมีจิตใจแบบนี้เลย 
Tags:
Guest
ตายคามือตัวเราเองดีกว่า
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 13:52 น »

จ้างให้แสนนึงยังไม่เอา จะอ้วกอ่ะสวยแค่ไหนก้อไม่เอาถ้าเป้นกะเทย q*013
Tags:
Guest
ปอยน่ารัก
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 14:05 น »

ผมเกลียดกระเทย ตุ๊ด เกย์มากๆเลยครับ...โดยเฉพาะเกย์เนี่ยเกลียดสุดเลย

แต่เจอน้องปอย ตัวเป็นๆเเล้ว...หลงเลยครับ

แฟนปอยก็แมนดีน่ะครับ....ก็ยังไม่คิดไรเลย ไม่แคร์ เพราะปอยเขาเกิดมาเป็นหญิงจริงๆ
Tags:
Guest
เห็นใจครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 14:12 น »

มีไปยังไงกับกระเทย แค่เห็นมันแต่งตัวแต่หน้าทาปาก และมีลูกระเดือกก็แทบจะอ๊วกแล้ว  ยิ่งพวกแร่ด ๆ ยิ่งน่ากลัว เพราะพวกนี้มั่ว ทางที่ดี คุณก็คุยกับเขาซะว่าตกลงจะเอายังไง อย่าทนอยู่เพราะความระแวงหรือคาใจอยู่เลย พูดตกลงกันจะให้เด็ดขาดไปเลย ถ้ามันจำเป็นต้องเลิกก็ต้องยอมปล่อยเขาไป ไม่มีเขาเราก็ใช่ว่าจะตาย ผมไม่ใช่กระเทยแต่เคยมีแฟนเป็นผู้ชายเขาเข้ามาขอคบกับผมเอง ปกติผมก็เงียบ ๆ เฉย ๆ ไม่เคยแสดงออกแบบกระเทย เพราะเกลียดกระเทย คบ ๆ กันไปประมาณ 3 ปี เขารู้ว่าตัวเองชอบผู้หญิง ก็ปล่อยเขาไป เจ็บก็เจ็บครั้งเดียว รักเขามากแต่ดีกว่ารั้งเขาไว้แล้วเราก็เจ็บทุกเมื่อเชื่อวันเหมือนตกนรกทั้งเป็น อยู่คนเดียว มีเวลาดูแลพ่อ แม่มากกว่าตอนคบกับเขาอีก เลี้ยงหลาน ๆ ก็มีความสุขถมไป เคยมาขอคืนดีกับผมหลายครั้ง ๆ อ้างสารพัด เข้าหาพ่อแม่ด้วย ผมตอบว่าอยู่แบบนี้มีความสุขดีแล้ว ไม่อยากเอานรกมาเป็นเพื่อสนิทอีก ชีวิตเดินคนละเส้นทางแล้ว อยู่กันคนละโลกแล้วอย่าดึงกันลงนรกอีกเลย ชีวิตเป็นของเราอย่าเอาความสุขของเราไปใส่ไว้ในอุ้งมือของผู้อื่นจะดีกว่าครับ
Tags:
Guest
ผู้หญิงข้ามเพศคนหนึ่ง
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 15:26 น »

q*009 q*009
คุณควรเปิดใจกับสามีว่า ชอบแบบไหน ชอบแบบคุณหรือแบบกระเทย
หรือว่าชอบลองกับกระเทยเล่น เพื่อเปลี่ยนรสชาติ ถ้าลองเป็นชั่วคราวก็ไม่เป็นไร แต่เราเป็นผู้หญิงข้ามเพศ แต่เราก็เข้าใจหัวอกลูกผู้หญิง นะ ขอเป็นกำลังใจให้คุณ และสามีคุณค้นพบตัวเองไวไว คุณจะได้หมดห่วง
เป็นกำลังใจ สู้ สู้
Tags:
Guest
ไดดอล
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 16:35 น »

คุณก็ทำเหมือกระเทยได้น่ะ ถ้าคุณกล้าที่จะเปาปี่ และยอมให้แฟนทำข้างหลังบ้าง
Tags:
Guest
bkk
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 17:22 น »

พูดแบบตรง ๆ นะค่ะ  คุณฟิตแค่ไหน  แต่กระเทยเค้าเข้าข้างหลัง สามีคุณเค้าคงชอบแบบนั้น
Tags:
Guest
นับ
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 17:54 น »

คิดเสียว่าไม่มีอะไรเกิดขึ้น  เรื่องขี้ปะติ๋ว  จบ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 19:09 น »

พวกไบชั่วมั่วไม่เลือก ส่วนกะเทยนี่ก็พอกัน ชาติที่แล้วก็ทำผิดประเวณีถึงได้มีกรรมต้องเิกิดมาเป็นแบบนี้ ชาตินี้ก็ยังทำซ้ำแบบเดิมอีก ชาติหน้าก็ต้องเกิดมาเป็นแบบนี้เรื่อยไปไม่จบสิ้น ก็ปล่อยเค้าไปตามทางเถอะ ห้ามไม่ได้หรอกค่ะ ถ้าสุนัขมันอยากจะเลือกกินอาจม ก็ปล่อยมันเพราะถึงจะห้ามยังไงมันก็ต้องแอบลักลอบไปกินอยู่ดี ก็ปล่อยให้มันกินจนสำลักอาจมตายไปเลยค่ะ

ปล.อาจมในที่นี้ ดิฉันไม่ได้หมายถึงกะเทยทุกคนนะคะ แต่ดิฉันหมายถึงสัตว์มนุษย์ที่ชอบผิดผัวผิดเมียชาวบ้านค่ะ ไม่ว่าจะเพศใด ดิฉันขอประรามค่ะ
Tags:
Guest
number1
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 20:45 น »

q*002ขี้หอมดีนะว่าไหม
Tags:
Guest
sad
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 22:05 น »

เห็นค่ะ แต่เลิกเหอะ ถ้าเกิดมีลูกอีกนี่ก็อาจเรื่องใหญ่ เลิกยากเข้าไปอีก โอ้ยย ไม่อยากจะคิด เพราะเขาเลิกอยากกระเทยไม่ได้หรอก
Tags:
Guest
maximus
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 23:18 น »

พูดตรงๆค่ะ แฟนคยกันมาเกือบสองปีค่ะ

มีอยู่ช่วงหนึ่งค่ะ เซ้นส์แรง เห็นสาวประเภาสองมาคุยด้วยเยอะ

เราก็ถามเค้าตรงๆค่ะ ว่า " ชอบ Lady boy " ใช่มั๊ย เค้าก็ไม่พูด

วันต่อมา เค้าลบออกทุกคนจาก hi5 เพิ่งผ่านมาค่ะ เมื่อปีที่แล้ว

เราก็เลยชัวร์ ใช่แน่ๆๆๆๆ ก็เลยถามตรงๆ เชื่อมั๊ยค่ะ พอเค้าพูดมาเนี่ย

ตกใจแบบไม่เคยตกใจแบบนี้ค่ะ ร้องไห้แบบจุกแบบเจ็บๆ ค่ะ

จนคืนนั้นเค้าก็เลยเล่าทุกอย่าง เกี่ยวกับสาวประเภทสองค่ะ ว่าทำอะไร ยังงัย

เค้าบอกว่า สนุกค่ะ แน่ล่ะค่ะ ทำให้ทุกอย่าง และแฟนดิฉันก็ทำให้เหมือนกัน

บอกตรงๆค่ะว่า 

แต่ตอนนี้ เราคบกัน อยู่ ถ้าเค้ากลับไปไม่ว่า ผญ กระเทย ก็คงไม่เอาค่ะ

กลับมาเป็นเพื่อนกัน น่าจะดีกว่า เพราะตัวเค้าเอง ยังไม่รู้เลย ว่าอยากได้

อะไรกันแน่
Tags:
Guest
maximus
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 23:25 น »

q*015 q*015

พูดตรงๆค่ะ แฟนคยกันมาเกือบสองปีค่ะ

มีอยู่ช่วงหนึ่งค่ะ เซ้นส์แรง เห็นสาวประเภาสองมาคุยด้วยเยอะ

เราก็ถามเค้าตรงๆค่ะ ว่า " ชอบ Lady boy " ใช่มั๊ย เค้าก็ไม่พูด

วันต่อมา เค้าลบออกทุกคนจาก hi5 เพิ่งผ่านมาค่ะ เมื่อปีที่แล้ว

เราก็เลยชัวร์ ใช่แน่ๆๆๆๆ ก็เลยถามตรงๆ เชื่อมั๊ยค่ะ พอเค้าพูดมาเนี่ย

ตกใจแบบไม่เคยตกใจแบบนี้ค่ะ ร้องไห้แบบจุกแบบเจ็บๆ ค่ะ

จนคืนนั้นเค้าก็เลยเล่าทุกอย่าง เกี่ยวกับสาวประเภทสองค่ะ ว่าทำอะไร ยังงัย

เค้าบอกว่า สนุกค่ะ แน่ล่ะค่ะ ทำให้ทุกอย่าง และแฟนดิฉันก็ทำให้เหมือนกัน

บอกตรงๆค่ะว่า  ตอนนั้นรับได้ เพราะเค้ากับเรา ยังไม่ได้เจอกัน

แต่ตอนนี้ เราคบกัน อยู่ ถ้าเค้ากลับไปไม่ว่า ผญ กระเทย ก็คงไม่เอาค่ะ

กลับมาเป็นเพื่อนกัน น่าจะดีกว่า เพราะตัวเค้าเอง ยังไม่รู้เลย ว่าอยากได้

อะไรกันแน่
Tags:
Guest
คนไทยในต่างแดน
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 23:28 น »

พูดตรงๆ คนเสื่อม เราเป็นผู้หญิงต้องมีศักดิ์ศรี ถ้าผู้ชายเขาให้เกียรติเรา เขาก็ต้องเคารพและไม่ทำให้เราเดือดร้อน กระเทย เกย์ ผู้หญิง ผู้ชาย ตอนนี้ก็มั่ว โดยเฉพาะผู้ชายมั่วสุดๆ เราควรหยุดและไม่ควรเจ็บ คุณไม่รู้หรอกว่าต่อไปหากเขาไปติดโรคมา คนที่ซวยคือคุณ  ไม่ว่าจะด้านหน้าด้านหลังถ้าเขาอยากมั่วแบบสัตว์ก็ต้อง ปล่อยเขาไปตามกรรม
Tags:
Guest
oiv
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 23:30 น »

เราก็มีเรื่องคล้ายกันหลังแต่งงานเพิ่งจะมารู้ว่าแฟนเคยมีแฟนเป็นกะเทยมาก่อนแต่เค้าอธิบายว่าเค้าไม่รู้ว่าเป็นกระเทยเพราะะแปลงเพศแล้ว(แฟนเป็นฝรั่งมันบอกมันแยกไม่ออกระหว่างกระเทยกับผู้หญิง)จนมีคนเริ่มทักและถามอยู่บ่อยๆก็เลยเริ่มสงสัยและในที่สุดก็จับได้ว่าเป็นกระเทยเพราะตื่นเช้าเสียงของเค้าจะห้าวๆพอถามมากๆเข้าก็ยอมรับแต่เค้าก็อยู่กันได้ถึงสองปีจนเลิกรากันไปแต่มีเรื่องที่เจ็บใจกว่านั้นคือกระเทยคนนั้นเค้าได้เสียชีวิตแต่แฟนยังคงเก็บรูปถ่ายของเค้าไว้แถมมีอยู่วันหนึ่งเราเข้าไปในห้องนอนโดยที่ไม่ได้เคาะประตูห้องก่อนภาพที่เห็นคือเค้าดูรูปกระเทยไปและช่วยเหลือตัวเองไปด้วยฉันแถบล้มทั้งยืนไม่รูปจะทำหน้ายังไงจะพูดอะไรหน้ามันชาไปหมดตอนนี้แยกบ้านกันอยู่เพราะเราไม่รู้ว่าจะทำยังไงต่อไปมันบอกไม่ถูกเลย q*015
Tags:
Guest
maximus
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 23:32 น »

จิงๆ พวกสาวประเภทสอง หรือเพศไหนก็ไม่ผิด ใช่มั๊ยค่ะ

เพราะทุกคนก็คงมีแรงกระตุ้นทางเพศ แค่ว่ามากหรือน้อย พอดี

เค้าได้ก็ดี ผู้ชายแฟนเราก็มีความสุขใช่มั๊ยค่ะ

แต่เรากลับทุกข์ซิค่ะ

แต่มันอาจจะผิดที่ แฟนเรา มีรสนิยม อีกแบบหนึ่ง

แฟนเราบอกว่าชอบจับ จู๋ ผช น่ะค่ะ

มันได้อารมณ์ อืมมม ต้องทำใจอย่างเดียวเลยค่ะ

เลิกหรือไม่ มันก็เป็นเรื่องของคุณสองคนใช่มั๊ยค่ะ

ยังงัยก็เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เพราะท้ายที่สุด เราก็ไม่รู้ว่าเค้าเป็นคู่คุณ รีเปล่า

ตัดสินใจดีดีค่ะ

ปล. สำหรับดิฉัน เลิกค่ะ อยากให้เค้ามีความสุขในแบบที่เค้าต้องการ

ดิฉันก้ดีใจด้วยค่ะ ทำใจมานานแล้วค่ะ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 2 มี.ค. 11, 00:34 น »

q*023
Tags:
Guest
gtgserg
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 2 มี.ค. 11, 09:47 น »

ฝากความยินดีกับคนของเธอ บอกเขาให้เขาได้ฟัง ฉันขอเป็นฝ่ายหลีกทางได้ไหม........
Tags:
Guest
Buffalo
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 3 มี.ค. 11, 23:17 น »

ขอบคุณมากน่ะค่ะ  สำหรับๆๆๆ ทุกๆๆๆ Comment  ดิฉันได้ข้อคิดมากมายเลยค่ะ  เด้ว ดิฉันต้องไปหาสามี ที่เมืองนอก เร็วๆๆ นี้  ก้อคงต้องคุยกันเป็นเรื่องเป็นราว  สุดท้ายผลออกมาเป็นอย่างไร ก้อยอมรับมัน ดิฉันก้อเพิ่งแต่งงานได้  ปีกว่าๆๆเอง

ปล. ไม่แน่ใจ ผู้ชายโดยทั่วไป  ก้อเป็นอย่างนี้หรือไม่  เพราะเค้าก้ออ้างดิฉันว่า ผู้ชายที่ไปทำงานต่างประเทศ ทุกคนทำกันอย่างนี้ทุกคนหรอ หุหุหุ 
Tags:
Guest
Buffalo
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 3 มี.ค. 11, 23:24 น »

อ้อ ลืมบอกไป แต่ดิฉันอยู่กับสามี มาเกือบ 10ปี แล้วเพิ่งแต่งกัน  ก้อเลยเครียดกับเรื่องนี้มากมายค่ะ
Tags:
Guest
ลิลี้
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 4 มี.ค. 11, 11:38 น »

เราเป็นผู้หญิงนะค่ะ.. มีแฟนแ้ล้ว..
แต่แฟน ชอบมาก ที่ เวลามีอะไร จะได้ทั้งข้างหน้า และข้างหลัง

เพราะเขาบอกว่า มันฟิตดี

เราเป็นผู้หญิง ก็ยอมนะ.. เพราะคิดว่า มันก็ดีกว่าเขาไปมีอะไรกับผู้ชาย
ด้วยกันเอง..

แต่อย่างว่า.. ถ้าไม่คิดมาก.. ถ้าไม่เครียด

ก็เหมือนกับผู้หญิงที่ เป็น ไบ

ที่ได้กับผู้ชาย และก็ผู้หญิงด้วยกัน...

เราก็เป็นคนหนึ่งที่เคยเป็น ไบ มาก่อน ที่ได้กับผู้หญิงด้วยกัน

และมาเจอผู้ชาย คือ แฟนปัจจุบัน.. แล้วแฟนก็ไม่ได้ว่าอะไร

ที่เคยเป็น ไบ เพราะมันก็ไม่ได้เสียหายอะไรยังไงที่ไหน

ตอนนี้ก็รักกันดี.. ถ้ารักเขา เข้าใจความรู้สึกกัน.. ก็ไม่คิดมากค่ะ
(ข้อคิดเห็นโดยส่วนตัวนะค่ะ.. คนอื่นเขา ขยะแขยง)

แต่ดิฉัน..รู้สึกว่ามันก็ยุติธรรมกันดี
Tags:
Guest
เก่ง ลีลาเด็ด..
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 2 ก.พ. 12, 15:45 น »

q*072  กระเทยเท่านั้น ที่จะครองโลก..ผัวชาวบ้านคืองานของเรา 555+
Tags:
Guest
แพ้กระเทย
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 29 เม.ย. 13, 03:15 น »

แฟนที่คบกันมาได้ 1 ปี เค้าบอกว่าเค้ามีอะไรกับกระเทย ส่วนมากจะเป็นการซื้อบริการ เค้าไม่ได้รัก ไม่มีความรู้สึกอะไร เป็นเรื่องเซ็กส์ล้วนๆ ก่อนหน้านี้เราไม่รู้ ทุกครั้งที่พยายามจะมีไรด้วย จะถูกปฎิเสธตลอด  อ้างว่าเครียดบ้าง เหนื่อยบ้าง เรากับเค้านอนแยกห้องกัน เพราะลูกเรายังเล็ก เค้าเป็นชาวต่างชาติ คบกันมาได้ ปีกว่า เรามีลูกติดมาด้วยหนึ่งคน ที่สำคัญเค้ารักลูกสาวเรามากๆ แต่เรารู้ได้เลยว่าเค้าไม่ได้รักเรา เค้ายอมรับว่าเค้าไม่มีอารมณ์ในเรื่องเซ็กส์กับเรา  เรารักเค้าแต่เราไม่รู้ว่าจะอยู่กันต่อไปยังไง เค้าให้สัญญาว่าเค้าจะดึงตัวเค้าเองกลับมา เค้าบอกว่าลองกระเทยได้ไม่นานก่อนจะรู้จักเรา เราควรทำยังไงดี เป็นไปได้เหรอที่เค้าจะกลับมามีอารมณ์กับผู้หญิงเหมือนเดิม เราต้องทำยังไงต่อไป

ปล.น้ำตาตกใน เกิดมาแพ้กระเทย
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม