เรื่องบนเตียง

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: เรื่องบนเตียง  (อ่าน 4525 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 24 ก.พ. 11, 23:36 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

อยากทราบว่าถ้ามีอะไรกับคู่นอนแล้วมีการปลุกเร้าอารมณ์กัน และใส่ถุงยางด้วยครับ ไม่ได้ถอดเสื้อและกางเกงคับ  ช่วยกันจนเสร็จผมหลั่งออกมาและฝ่าย ญ ก็โอเค จะมีโอกาสตั้งท้องมั้ยครับ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
Guest
ปรมาจารย์ตั๊กม้อ
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 25 ก.พ. 11, 02:10 น »

อ่านแล้ว ก็ต้องอ่านซ้ำๆๆๆ (หลายรอบ)
งง เป็นไก่ตาแตก อะไรกันว่ะเนี่ย
มีอะไรกัน แบบไหน ไม่ถอดเสื้อ(พอทำเนา) เล่นไม่ถอดกางเกงด้วย
แล้วยังใส่ ถุงยางอีก (อ้าวเฮ้ย) มีอะไรกัน ได้เข้าไปยังไง(ว่ะเนี่ย)

ตั้งสติ ก่อนสตาร์ท หน่อย
มีอะไรกัน ถ้าใส่ถุงยาง แล้วไม่ก๊อปปี้ จนถุงยาง ระเบิด
กับ ไม่สอดใส่ เข้าไปข้างใน โอกาสท้อง ไม่มี
มีแต่หลังเสร็จกิจ ต้องหาอะไรใส่ท้องแก้หิว

ต่างคนต่างแยกย้ายกันกลับบ้านนอนได้ ไม่มีท้อง
(ยังสงสัยไม่หาย มันดันฝ่ากางเกง ออกมาได้ไงว่ะเนี่ย)
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
กิกิ
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 25 ก.พ. 11, 09:12 น »

ขำเหมือนกันค่ะ น้องจ้ะ ถ้ายังเรียนอยู่ก็อย่าเพิ่งไปคิดอะไรเรื่องพวกนี้เลย รอให้ทำงานก่อนดีกว่ามั้ย จะได้ไม่เครียดนะคะ เรื่องพวกนี้ต้องพร้อมหลาย ๆ อย่างนะจ้ะน้องจ๋า
Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 25 ก.พ. 11, 09:30 น »

q*001
 มีการปลุกอารมณ์กัน ใส่ถุงยางด้วย
 ไม่ได้ถอดกางเกงด้วย
ช่วยกันจนเสร็จ มีโอกาสตั้งท้องไหม ครับ
  มีครับ ท้อง 100% ชัวร์ ยังไงก็ท้องแน่นอน
รีบหาทางแก้ไข ด่วนเลย
   (เอาให้หน้ามืดไปเลย พวกไก่อ่อนไม่ยอมเรียนหนังสือเนี่ยะ)
 อย่าลืมนะครับ ทำแบบนี้ ท้องครับ 5555555 q*012 q*013 q*020
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 25 ก.พ. 11, 10:18 น »

ใส่ถุงยาง เสื้อกางเกงไม่ถอด ไม่มีการสอดเข้า...แล้วจะท้องได้ยังไง
Tags:
Guest
seerung
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 25 ก.พ. 11, 11:48 น »

สงสัยตัวอสุจิมันแหกถุงยาง..แล้วเดินขบวนแหวกกางเกงเข้าไปมั้งเนี่ย..

ท้อง..ท้อง..ชัวร์ ฟันธง!!!
v

v

v

v

ท้องมันร้อง ฟ้องว่าหิว..ว ข้าว  q*012
Tags:
Guest
โป๊ก
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 26 ก.พ. 11, 00:06 น »

q*001
 มีการปลุกอารมณ์กัน ใส่ถุงยางด้วย
 ไม่ได้ถอดกางเกงด้วย
ช่วยกันจนเสร็จ มีโอกาสตั้งท้องไหม ครับ
  มีครับ ท้อง 100% ชัวร์ ยังไงก็ท้องแน่นอน
รีบหาทางแก้ไข ด่วนเลย
   (เอาให้หน้ามืดไปเลย พวกไก่อ่อนไม่ยอมเรียนหนังสือเนี่ยะ)
 อย่าลืมนะครับ ทำแบบนี้ ท้องครับ 5555555 q*012 q*013 q*020

คุณคนอ่านครับ.......  q*021 ......... นี่แหน่ะ  q*038  โทษฐานที่แกล้งหลานๆ  q*013  q*012
Tags:
Guest
งง
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 1 มี.ค. 11, 17:08 น »

ที่ท้องคงจะเป็นกางเกง
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม