ชายชู้ของเมียเก็บเสี่ย ขอความเห็นคับ

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ชายชู้ของเมียเก็บเสี่ย ขอความเห็นคับ  (อ่าน 47211 ครั้ง)
Guest
inspector
เรทกระทู้
« เมื่อ: 22 มี.ค. 11, 17:11 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ขอเล่าเหตุการณ์น่ะครับ คิดว่าฟังเรื่องสมมุติก็แล้วกัน คือ สมมุติผมเป็น ข้าราชการหน่วยนึงในจังหวัดแถวหัวหินอ่ะคับ (ขอปกปิดสังกัด) อายุ34 เมื่อปีก่อนเจ้านายสั่งให้ไปดูแลอารักขาบ้านเล็ก(เมียเก็บ)เสี่ยคนนึงในจังหวัด  ตอนหลังผมเผลอใจไปมีอะไรกับหล่อน เพราะผมก็โสด หล่อน 40 กว่าแล้วแต่ยังสวย และอดเรื่องบนเตียงมานานด้วย ยิ่งหลังๆเสี่ยอยู่แต่กรุงเทพนานๆจะแวะที หนทางเลยสะดวกผม แต่เมื่อไม่กี่วันเสี่ยคนนั้นมาที่บ้านจัดงาน ผู้กำกับเลยสั่งให้ผมคุมลูกน้องไปดูความเรียบร้อยทั้งที่ผมไม่อยากไป ไม่ค่อยกล้าเผชิญหน้าเท่าไหร่เพราะเคยไปแอบนอนกับเมียแก แต่ที่ทำงานไม่รู้เรื่องนี้นะคับ  พอได้เจอเสี่ยในงาน แวบแรกแกมองมา รู้สึกเลยว่าไม่ชอบหน้าผม เรียกเกลียดขี้หน้าก็ได้ ทั้งที่กับตำรวจคนอื่นแกก็ทักทายแบบมีเมตตาทุกคน และผมก็ไม่ออกพิรุธ เพราะไม่คุยกับเมียแกเลยตลอดงาน จะว่ามีคนรู้แล้วไปฟ้องก็ไม่น่าใช่เพราะตอนเมียแกกับผมที่ไปร่วมรักหาความสุขอย่างว่ากัน ก็ไปที่โรงแรมลับตาคนมาก ข้ามอำเภอเกือบไปจังหวัดอื่น แต่หล่อนไม่ได้แอบมามีอะไรกับผมนานแล้ว หนหลังสุดก่อนปีใหม่ ดูเหมือนหล่อนก็รู้สึกละอาย ไม่เคยคิดจะเลิกสามีมาคบกับผม แค่มีอะไรกับผมเพื่อปลดเปลื้องความใคร่ เคยมีอะไรกันไป 4-5 หนได้นับแต่ที่รู้จัก ลูกชายของเสี่ยอายุ13 ที่อยู่กับแม่ ก็เหมือนเกลียดผม คนเป็นสามีหรือลูกชาย จะรู้ได้จากเซนส์รึเปล่าครับว่าใครเป็นชู้กับเมียหรือแม่ตัวเอง แต่ผมกับหล่อนไม่ได้คบหาอะไรกันจริงจังเลยนะ แค่แอบมีเซ็กซ์เป็นคู่นอนกันครับ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 22 มี.ค. 11, 17:36 น »

กลัวตกงานเหรอ...

อย่างที่คุณบอกแหล่ะ บางคนมีเซ็นส์รู้กันได้...ผู้ชายบางคนพาลูกเล็กไปหาเมียน้อย เด็กยังร้องว๊าก ๆ ไม่ยอมให้เมียน้อยอุ้มเลย คุณว่าเด็กมีเซ็นส์ไหม...
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ผมเอง
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 22 มี.ค. 11, 17:55 น »

คับผม ขอบคุณครับ ผมเองก็ว่างั้น ลูกชายกับสามีหล่อนคงรู้สึกได้ เพียงแต่ไม่มีหลักฐานชัดๆ เรื่องตกงานคงไม่ เพราะหล่อนเป็นเมียนอกสมรส จะผิดวินัยจนถูกไล่ออกจากราชการได้ต้องเป็นกรณีไปหลับนอนกับหญิงที่มีสามีตามกฎหมาย แต่ถึงอย่างงั้น ถ้าเสี่ยแกจับได้จริงผมก็คงลำบาก ถึงไม่ถูกไล่ออกก็คงประจำที่ไหนในจังหวัดนี้ไม่ได้ เพราะตำรวจก็พรรคพวกแกทั้งนั้น กำลังคิดจะขอผู้กำกับย้ายไปอยู่ที่อื่นก่อนที่เรื่องจะแดงกว่านี้ แต่หลังๆนี้ผมกับหล่อนไม่ได้มีอะไรอย่างว่ากันเป็นเดือนๆแล้วคับ ที่ผ่านมาก็ไม่เคยคบกันเป็นคนรัก แค่ไปหาความสุขบนเตียงกันเป็นครั้งคราว ไม่รู้จะเรียกว่าเป็นชายชู้ได้รึเปล่า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 22 มี.ค. 11, 20:42 น »

กลัวความเปิดเผยเลย จะหนีไปอื่น ทำไมไม่แก้ที่ต้นเหตุคะ ???   เลิกทำแบบนั้น ทำตัวปกติอย่างที่เคยทำ ให้มีคนนับถือเหมือนเดิมเถอะค่ะ ดีแล้วล่ะที่คุณคิดได้ทัน และรู้สึกละอาย ยังไม่สายเกินไป นะคะ   q*014
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 23 มี.ค. 11, 05:49 น »

หากเลิกมีความสัมพันธ์กับเธอโดยเด็ดขาดแล้ว ก็ไม่น่ากังวลอะไร ไม่ต้องคิดว่าตัวเองกำลังอยู่ในฐานะอะไร
Tags:
Guest
ติ๊กตอก
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 23 มี.ค. 11, 08:47 น »

สัมผัสที่รู้สึกได้ เหมือนกับมีเซ้น คนที่โดนกระทำเหมือนกันจะรู้ แต่บางครั้งแสดงออกไม่ได้ ต้องเงียบให้มากที่สุด บางครั้งคุณรนเกินไปหรือป่าว ถ้าห้ามไม่ให้มีอะไรกะคุนนายได้ ก้อควรจะหยุดการกระทำ แต่เชื่อได้เลยว่า วัวเคยค้าม้าเคยขี่ พอเจอหน้ากันมันก้อต้องสปาค์ได้ทันที...จริงมั้ย อาจจะวิจารณ์แรงไป ขออภัยไว้ด้วย
Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 23 มี.ค. 11, 09:07 น »

q*001
อย่าว่าแต่ลูกเธอจะรู้เลย ลูกปืนเสี่ย มันยังรู้เลยว่า จะวิ่งไปหาใคร  q*021
  คุรร้อนตัวตามประสา วัวสันหลังหวะ นี่แหละที่เขาเรียกเล่นกับไฟ
ใจมันร้อนรน จนเก็บอาการไว้ไม่อยู่
  เฮ้อ เลิกแล้วก็แล้วกัน
  เอาง่ายๆ คุณบอกว่า ทุกอย่างคุณทำมิดชิดทั้งหมดแต่เสี่ยรู้...เพราะ
   เมียแกนั่นแหละ บอก ครับ  q*013 q*012
Tags:
Guest
งง
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 23 มี.ค. 11, 09:45 น »

คิดว่าเสี่ยมันไม่รู้เหรอ คนทำอะไรที่ไม่ถูกแบบนี้ มักจะนึกเข้าข้างตัวเอง ปลอบใจตัวเองว่า คงไม่มีใครรู้หรอก เหมือนหลีบตาเยี่ยวริมถนนนั่นแหละ เราไม่เห็นใคร ใครก็ไม่เห็นเรา ระวังตัวไว้ได้แล้ว ขอเตือน
Tags:
Guest
ผมเอง
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 23 มี.ค. 11, 18:20 น »

คับผมผิดไปแล้วครับผมยอมรับ ทุกวันนี้อึดอัดใจมากเพราะปรึกษาใครไม่ได้ แม้แต่เพื่อนตำรวจ เพราะอย่างที่รู้ๆในหมู่ผู้ชายพวกเราจะแอนตี้เรื่องไปผิดเมียคนอื่นมาก ถ้าลูกน้องรู้ว่าผมไปขึ้นเตียงกับเมียคนอื่น ก็คงเลิกนับถือผม ถึงผมจะบอกวแค่ไปร่วมรักกับหล่อน ไม่ได้คบหาลึกซึ้งกันอะไร หล่อนแค่ต้องการความสุขทางกายเรื่องอย่างว่า ที่ผัวให้ไม่ได้ ผมเลยช่วยสนองให้เท่านั้น แต่เสี่ยคงไม่ร้องเรียนต้นสังกัด เพราะถ้าทำงั้นถึงจะไล่ผมออกจากราชการได้แต่ก็หมายถึงไปป่าวประกาศชาวบ้านรู้ว่าเมียมีชู้ เมียแกจะขายขี้หน้าคนทั้งจังหวัด อีกอย่างถ้าจะร้องเรียนมันต้องมีหลักฐาน พยานบุคคลวัตถุ อย่าง รูปตอนที่ผมแอบเข้าม่านรูดกับเมียแก ซึ่งผมมั่นใจไม่มีแน่ ตอนขับรถพาเมียแกไปไหนจะมองตลอดว่ามีใครสะกดรอยตามมั้ย

Tags:
Guest
ผมเอง
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 23 มี.ค. 11, 18:50 น »

ตอบ3 คับขอบคุณครับ ที่อยากย้ายออกจากท้องที่นี้เพราะกลัวว่าถ้าอยูแล้วผมจะเผลอไปมีอะไรแบบนั้นกับหล่อนอีก ไม่ได้แค่คิดว่ากลัวเสี่ยรู้แล้วเล่นงาน ทุกวันนี้ไม่ได้มีสัมพันธ์กับหล่อนแล้วตั้งปต่ปีใหม่อ่ะคับ

ตอบ4 ครับ ขอบคุณครับ แต่ผมกลัวว่าถ้าสามีหล่อนรู้ ถึงผมจะเลิกทำแบบนั้นไปแล้ว แต่ที่ผมเคยทำมันก็ยังผิดในสายตาแกอยู่ ยิ่งคนมีอิทธิพลแบบนั้นด้วยแล้ว คงหาว่าผมหยามศักดิ์ศรีแก ผ่านไปกี่ปีก็ต้องชำระแค้นผมแน่

ตอบ5 ก็คิดว่าผมอาจร้อนตัวด้วย จนไม่กล้ามองหน้าเสี่ยแกตรงๆ และที่คุณบอกอ่ะถูก ผู้ชายเรา พอลองได้นอนกับหญิงไหนซักทีแล้ว มันจะมีหนต่อๆมา ยิ่งถ้าคนเห็นหน้ากันทุกวันแบบผมกับหล่อน เวลาอยู่ที่รโหฐานลับตาคนเมื่อไหร่ได้เรื่อง ความคิดด้านมืดมันทำงานทันที พอรู้ว่าเธออยาก เราก็อยากไปด้วย ให้ผมไปเที่ยวอ่างอย่างเดียว นอนแต่หญิงบริการมันก็ไม่เหมือนนอนกับผู้หญิงที่เราขึ้นเตียงด้วยได้แบบไม่ต้องพกถุง

ตอบ6 หล่อนไม่กล้าบอกเสี่ยแน่คับ เพราะถ้าเสี่ยรู้ ก็คงเล่นงานเมียด้วยเหมือนกัน ไม่เอาไว้แน่ แต่ถ้าลูกชายแอบบอกพ่ออันนั้นไม่แน่ อาจเล่าว่าบางทีแม่นั่งรถไปกับผมครึ่งค่อนวัน เป็นใครคงไม่พอใจเท่าไรถ้ารู้เมียไปไหนมาไหนกับผู้ชายหนุ่ม อีกอย่างแกก็ต้องรู้ตัวว่าให้เรื่องอย่างว่าเมียไม่ได้นานแล้ว ลึกๆต้องระแวงเหมือนกันว่าเมียจะอยากเรื่องบนเตียงจนไปแอบหาความสุขกับชายอื่นรึเปล่า

ตอบ7 คับ ผมก็ว่าแกรู้ แต่ที่ไม่ลงมือทำอะไรผมเพราะมันไม่มีหลักฐานคาหนังคาเขา ไม่งั้นคงกำจัดผมแล้ว อีกอย่างตำแหน่งหน้าที่การงานผมก็ยังคุ้มหัวผมได้บ้าง ถึงแกจะมีบารมีที่นี่แค่ไหน แต่ผมก็เป็นผู้ใช้กฎหมาย ถ้าอยู่ๆหายไปนักข่าวท้องถื่นคงขุดคุ้ยทันทีว่ามันเรื่องอะไร
Tags:
Guest
ผู้หญิงคนนึง
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 24 มี.ค. 11, 15:56 น »

คนเราทำผิดพลาดกันได้น้อ เพียงแต่อย่าทำผิดซ้ำอีก ไม่อยากซ้ำเติมอะไร คุณอายุขนาดนี้แล้วแถมยังเป็นนายตำรวจอีกน่าจะหาแฟนเป็นตัวเป็นตนที่ดีไปเลย จะได้ไม่ต้องไปหาความสุขแบบเสี่ยงๆๆ ^^
Tags:
Guest
555+
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 24 มี.ค. 11, 21:56 น »

เป็น ตำรวจซะเปล่า แต่ทำตัวเป็นโจรซะเอง  q*013

คนเปนชู้กับเมียชาวบ้าน ถ้าชาติหน้ามี จะเกิดเป็นคนผิดเพศ
Tags:
Guest
ผมเอง
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 25 มี.ค. 11, 00:24 น »

ตอบ11 ผมไม่เคยจะแย่งหล่อนมาจากสามีนะคับ สาบานได้เลย แค่ไปหาความสุขบนเตียงกัน ถ้าเทียบกัน มันก็เหมือนเวลาเสี่ยไปหาอีหนูมากกล่ะคับ ถึงผมไม่นอนกับหล่อน ๆ ก็คงไปหาเอาจากหนุ่มๆคนอื่นอยู่ดีเพราะของงี้มันเป็นความต้องการธรรมชาติ ในเมื่อสามีสนองให้ไม่ได้แล้วจะทำไง

ตอบ12 คับผม คุณพูดถูกครับ คงเพราะตอนนี้ผมไม่มีแฟนด้วย แถมมาอยู่ไกลแทบไม่ได้นอนกับผู้หญิงที่ไหน นอกจากไปสถานเริงรมยบ้าง (ขอโทษท่ไม่สุภาพคับ) ส่วนผู้หญิงคนนี้ก็ขาดเรื่องพรรค์นี้มานาน พอมาเจอกัน ในสถานการณ์อย่างงี้ เลยแอบไปมีอะไรกันจนได้ ผู้ชายหนุ่มๆคนอื่นมาอยู่แบบผมก็คงเผลอใจเหมือนผม
Tags:
Guest
ไม่ใช่นางฟ้า
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 25 มี.ค. 11, 02:18 น »

คิดในแง่ดีนะอย่างน้อยคุณก็รู้ตัวดีว่ากำลังทำอะไรอยู่
รู้ว่าชู้คือชู้จบ  ยังมีความยับยั้งชั่งใจอยู่โดยรวมมองแล้ว
คุณก็ไม่เลวแค่คนปกติทั่วไปที่มีโอกาสนอกลู่นอกทางไปบ้าง
ยังดีกว่าอีกหลายคนด้วยซ้ำ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 25 มี.ค. 11, 10:57 น »

ผมว่าเสี่ยไม่รู้หรอกคับ เพี่งแต่ว่าแกรู้ว่าคุณมาดูแลตอนแกไม่อยู่
แล้วคุณก็หนุ่มกว่า ดูดีกว่า
ก็เกิดการระแวง เป็นธรรมดา แก่คงจะรุ้นิสัยเมียน้อยแก่ว่าเป็นอย่างไร

กอบกับคุณระแวงว่าเค้าจะรู้ มันก็เลยเกิดความคิด
ร้อนรนจนเกินไป

สำคัญที่สุด ไม่ควรบอกใครทั้งสิ้น

ไม่ต้องเล่าให้ใครฟังเลย

ผมว่านานๆครั้งคงไม่เป็นไรแต่อย่าถี่

ตื่นเต้นดี ลุยไปด้วยระวังหลังไปด้วย

Tags:
Guest
ผมเอง
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 26 มี.ค. 11, 16:27 น »

ครับ เสี่ยคงระแวงอยู่แล้วเพราะแกต้องรู้ว่าเมียแกติดเรื่องบนเตียงมาก ชอบเรื่องอย่างว่า แต่ต้องมาอดๆอยากๆอย่างงี้แล้วอยู่ดีๆมีผู้ชายหนุ่มกว่ามาอยู่ใกล้ เมียแกอาจมีอารมณ์จนอยากนอนกับผม เพราะเสี่ยไม่เคยมีอะไรด้วยเลยมา3-4ปีแล้ว  จนชวนผมให้มีอะไรด้วย ผู้หญิงถ้าไม่ถึงที่สุดจริงๆคงไม่กล้าขอให้ผู้ชายร่วมรักด้วยแบบนี้แน่

บางทีผมก็คิดแบบ phuket man ผมกับหล่อนแค่หาความสุขแบบว่ากัน ไม่ได้คบจริงจัง หล่อนอาจแค่หลงผมเพราะเรื่องพรรค์นั้น แต่ไม่คิดว่าผมเป็นสามีหรอก บางทีผมยังคิดว่า มานอนกับผมยังดีกว่าไปนอนกับพวกคนรถ หรือพวกลูกน้องมือปืนของเสี่ยแบบที่เมียเสี่ยส่วนใหญ่ชอบทำ อีกอย่าง หล่อนเป็นแค่เมียเก็บ ไม่ใช่เมียหลวง ถ้าเป็นเมียที่ถูกต้องตามกฎหมาย ให้ตายผมก็ไม่นอนด้วย มันผิดศีล ข้อ 3 แน่ๆ ก็ไม่รู้จะได้ขึ้นเตียงกับหล่อนอีกมั้ย ตั้งแต่ปีใหม่เธอก็ไม่ได้ชวนผมไปแอบมีอะไรกันอีกเลย ถึงหล่อนจะอยากแต่ก็คงเพราะกลัวคนรู้เหมือนกัน

ตอบ13 คับผมขอบคุณมากครับ ไม่นึกว่าจะมีผู้หญิงเข้ามาออกความเห็นเยอะอย่างงี้คับ ก็ดีที่ได้รู้ว่า ผู้หญิงคิดยังไง เพราะผมคิดแค่แบบผู้ชาย อยากรู้เหมือนกันว่าสาวๆจะมองยังไง ที่ผมไปนอนกับหล่อนมันไม่ใช่แค่เรื่องความใคร่ แต่ผมสงสารเธอด้วยอ่ะ ที่ขาดเรื่องแบบนี้ อยากมานานแต่หาจากไหนไม่ได้ สมมุติให้ผมไม่นอนกับผู้หญิงซักเดือนผมก็จะแย่แล้ว นี่หล่อนทนมาหลายปี จะอึดอัดแค่ไหน อายุก็เพิ่ง40หน่อยๆเอง
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 27 มี.ค. 11, 11:28 น »

คบคนใหม่หรือใครสักคนที่คุณรักและชอบพอแล้วเปิดเผยตัวตน เสี่ยอาจไม่ระแวงคุณอีกนะคะ  q*021
Tags:
Guest
หวังดี
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 28 มี.ค. 11, 09:38 น »

ทำไปแล้วสำนึกผิดได้ก็ดีนี่คะ แต่ไม่จำเป็นต้องกลับมาคิดมากขนาดนี้ ถ้าคิดว่าไม่ดีก็ไม่ควรทำแต่แรก ถ้าคิดว่าสงสารเขา แล้ววันข้างหน้าเขาขออีกคุณก็ต้องให้เขาอีกไม๊ แล้วก็จะกลายเป็นไม่จบไม่สิ้น แต่อาจไปจบที่ลูกปืนเสี่ยแทน ผ่านไปแล้วไม่ต้องนำมาคิดแล้วคะ แต่ถ้ายังจะกลับไปทำเหมือนเดิมก็ระวังตัวด้วย
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 28 มี.ค. 11, 13:47 น »

การกระทำแบบนี้ เราเห็นมาหลายคู่แล้ว ประเภทมีเสียเลี้ยงแต่ใจไม่ได้ชอบ ไม่ได้รัก เพียงแต่ต้องการเงิน ต้องการความสบาย เรื่องเซ็กส์อาจจะไม่ถูกใจแต่ก็ทนอยู่ไปเพื่อเงิน ลับหลังหากมีใครที่ไปมีเซ็กส์ด้วยแล้วถูกใจขึ้นมา ก็ต้องแอบลักกินขโมยกิน หรือบางคนก็ไปติดผู้ชายตามบาร์ เราว่ามันเป็นกงกรรมกงเกวียนมากกว่านะ อย่าไปคิดมากเลย มีเงินมีทองใช้สบาย มีบ้าน มีรถ แต่ไม่มีความสุขเรื่องเซ็กส์ ก็ต้องไขว่คว้าหาความสุขที่ตัวเองต้องการ  ไม่ว่าจะเป็นหญิงหรือชายก็ตาม  อย่าไปซีเรียสเลยค่ะ ไม่ใช่ว่าผู้หญิงเซ็กส์จัดหรือว่าผู้ชายเซ็กส์จัดหรอกค่ะ  เค้าเรียกว่าเซ็กส์อาจจะไม่ตรงกันมากกว่าจึงต้องทำแบบนี้  q*006
Tags:
Guest
ผมเองคับ
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 28 มี.ค. 11, 15:42 น »

ขอบคุณคับ คุณ ying ของเคสผมอาจจะแปลกไป ตรงที่เธอคนนี้ยังรักเสี่ยอยู่ ไม่ได้รักชอบผม ไม่เคยบอกรักผมซะที นอกจากตอนมีอะไรกันแล้วผมทำถูกใจ ก็เลยพูดออกมาแบบส่งๆแบบนั้นอ่ะเคยบ้าง ทุกอย่างเป็นเรื่องความใคร่ของหล่อนล้วนๆอ่ะ ซึ่งผมก็ไม่ว่าเธอไม่ดีหรอก เพราะเธออดอยากปากแห้งมานานมาก และผมนอนด้วยผมรู้เลยว่าเธอเป็นผู้หญิงที่ต้องการเรื่องพรรค์นี้มาก เรียกว่าความต้องการสูงก็ได้ เธอบอกว่านอกจากผมแล้ว ไม่เคยแอบนอนกับผู้ชายคนไหนนะ ตั้งแต่อยู่กับเสี่ยคนนี้มา อยากแค่ไหนช่วยตัวเองเอา คงกลัวเสี่ยจับได้ และคงอายคนอื่นอ่ะคับ

ตอบุ16 ครับคงเพราะตอนพักนี้ผมโสดพอดีด้วย เลยเกิดเรื่องแบบนี้ ถ้าต่อไปย้ายไปประจำที่อื่นแล้วหาแฟนใหม่ซะปัญหาคงจบคับ

ตอบ17 ครับขอบคุณครับ ถ้าเธอชวนไปหาความสุขอย่างว่ากันอีกผมคงบอกเธอว่าผมรู้สึกเหมือนสามีเธอเริ่มระแวงผมแล้ว กลัวเผลอใจอีกเหมอนกัน แต่ตอนนี้ไม่ได้มีอะไรกันนานแล้ว2-3เดิอนได้แล้วคับ ปกติก่อนนั้นเคยมีเกือบทุกเดือน
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 8 เม.ย. 11, 12:28 น »

ตอนนี้หาแฟนใหม่ได้ยังง่ะ  น่าสงสาร  ระวังเสี่ยป้อนไข้โป้งให้นะจ๊ะ..... อยู่จังหวัดไหนน่ะ  ลงเมลให้หน่อยสิ
เราก็ว่างนะ 55555

Tags:
Guest
แจง
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 30 ส.ค. 11, 10:12 น »

[bเป็นเมียน้อยค่ะ [/b]
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม