อายุ 26 แล้ว ยังซิงอยู่ ถ้ามีไรกับแฟนครั้งแรก จะเจ็บไหมคะ??

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: อายุ 26 แล้ว ยังซิงอยู่ ถ้ามีไรกับแฟนครั้งแรก จะเจ็บไหมคะ??  (อ่าน 14142 ครั้ง)
Guest
ซิงgirl
เรทกระทู้
« เมื่อ: 16 ส.ค. 11, 15:10 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

สงสัยมากๆเลยค่ะ ถ้าเข้ามาอ่านแล้วช่วยเข้ามาตอบหน่อยนะคะ..

เมื่อก่อนก็ไม่ค่อยรู้เรื่อง sex หรอก.. ตอนหลังๆพอโตมา ก็เลยเริ่มรู้ว่า ตอนเสียตัวครั้งแรก ผู้หญิง(คนไทยร้อยละ 90%)จะมีเลือดออก!

แต่ก็... เป็นสิ่งที่ได้ยินผ่านๆ.. จนกระทั่ง เพื่อนที่เรียนด้วยกันมา.. มาเสียซิงให้แฟน(คนแรก) ตอนอายุ 23 ปี.. เพื่อนเขาเล่าให้ฟังว่า.. เลือดออกเยอะมากกกกกก!! และเจ็บมากด้วย.. เขาบอกว่า เลือดไหลลงจากเตียง เหมือนเลือดประจำเดือนเลย...

แล้วเขาบอกว่า.. ต่อๆมาก็ยังเจ็บอยู่ แต่พอนานๆไป มันจะไม่เจ็บแล้ว...

ทีนี้.. ตอนนี้ ดิฉันก็อายุ 26 ปีแล้วค่ะ.. ยังไม่เคยมีไรกับผู้ชายหรอกค่ะ

มีแฟนคนแรก.. ก็.. คงไม่ได้จะมีอะไรกันเร็วๆนี้หรอกค่ะ.. เพราะว่าที่บ้าน พ่อกับแม่ท่านให้แต่งงานกันก่อน..

แต่ทีนี้.. ก็เลยสงสัยว่า.. เราอายุ 26 ปี.. กว่าจะได้แต่งงานก็คงจะ 29-30 ปี..

แล้วผู้หญิงอายุ 29-30 ปีเนี่ย.. ถ้ายังซิงอยู่ แล้วเวลามีอะไรกับผู้ชายครั้งแรก จะมีเลือดออกไหมคะ?? แล้วจะเจ็บมากไหม?? ><

(ฟังเพื่อนเล่าแล้ว.. เสียวค่ะ.. ไม่ใช่เสียวแบบนั้นนะ.. เสียวในที่นี้หมายถึง.. กลัว ค่ะ  q*026)
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 17 ส.ค. 11, 07:12 น »

กล้ามเนื้อปากช่องคลอดของผู้หญิงสั่งการโดยจิตใจ หากคุณกลัวว่าครั้งแรกเจ็บมันก็จะเจ็บเพราะกล้ามเนื้อนี้จะเกร็งตัวมากทำให้มีเพศสัมพันธ์ยาก และเลือดที่ออกมามากน้อยก็เกิดจากการฉีกขาดของเยื่อพรหมจรรย์   บางคนไม่มีเลือดออกเลยด้วยซ้ำเพราะเยื่ีอบาง ๆ นี้ขาดไปนานแล้วจากการออกกำลังกายและการดำเนินชีวิตประจำวัน บางคนช่วยตัวเองด้วยการใช้นิ้วหรืออุปกรณ์ ซึ่งสามารถทำให้เยื่อพรหมจรรย์ขาดก็ได้

สังคมไทยสั่งสอนและเล่าต่อกันมานานแล้วว่าครั้งแรกจะเจ็บและมีเลือดออกมาก ผู้หญิงบางคนเลยกลัวและจำฝังใจ มีเพศสัมพันธ์ครั้งแรกจึงเกิดการเกร็งและทำให้เจ็บมาก  บางคนที่ไม่มีเลือดออกก็มานั่งกลุ้มใจว่าตัวเองผิดปกติหรือเปล่า ทั้งที่ไม่ได้ผิดปกติอะไรเลยเพราะเยื่อพรหมจรรย์มันขาดไปนานแล้ว...การสั่งสอนนี้ก็ดีตรงที่ทำให้ผู้หญิงรักนวลสงวนตัว แต่ก็จะมีผลกระทบต่อจิตใจของผู้หญิงบางคนเมื่อมีเพศสัมพันธ์ครั้งแรก

ไม่ต้องคิดมากหรือกลัวว่าจะเจ็บหรือมีเลือดออก...ทำใจให้สบาย "ถ้าคุณกลัวก็จะเจ็บ" และ "เลือดอาจไม่ออกก็ได้เพราะเยื่อพรหมจรรย์ขาดไปแล้ว"

ทำความเข้าใจว่าเรื่องเพศสัมพันธ์เป็นเรื่องธรรมชาติ  เมื่อมีเพศสัมพันธ์ในภาวะและเวลาที่เหมาะสมก็ไม่จำเป็นต้องกังวลอะไรทั้งสิ้น
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ผู้รู้
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 20 ต.ค. 11, 03:03 น »

ก้จะเจ็บบ้างเล็กน้อย  แต่ไอเรื่องเลือดจะออกไม๊มันแล้วแต่คนอ่าคร๊ q*033
Guest
ตื่นเต้น
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 6 เม.ย. 13, 01:03 น »

ประสบการณ์เรานะเราเข้าหอถูกแฟนเปิดซิงตอนอายุ 28 นะ ก็ยอมรับว่ากลัวก็กลัวตื่นเต้นก็ตื่นเต้น
ตอนแฟนสอดอวัยวะเพศเข้าไปนะก็เจ็บนะแบบจะขาดใจตายนะแต่ทนได้แบบสอดจนมิดแล้วก็ได้ขยับจนเสียวแบบขาดใจตายเหมือนกัน แบบลืมความเจ็บตอนสอดไปเลยนะ เลือดออกนะแต่ผสมกับน้ำหล่อลื่นกับที่แฟนหลั่งก็เป็นสีชมพูนะไม่ได้แดงแจ๋หรอกจ้า
แล้วแฟนขอสอดอีกรอบเราก็ยอมนะ สอดรอบสองกับสามก็เจ็บนะพยายามไม่เกร็งตามแฟนบอก ก็เรียกว่าเจ็บไม่มากนะครั้งแรกเจ็บสุดๆแล้ว
เรานอนกับแฟนครบสัปดาห์แบบร่วมเพศกันต่อเนื่อง ก็ไม่เจ็บตอนสอดแล้วเพราะไม่ค่อยเกร็งแล้วมีแต่เสียววซ่านนะอย่าไปกังวลที่เพื่อนเล่านะไม่ต้องกลัวสอดใส่หรอกนะ ก่อนที่เราจะได้นอนกับแฟนก็ฟังเพื่อนเล่าเพื่อนบอกว่าเจ็บนิดหน่อยบรรยายแต่ความเสียวจนเราอยากรู้
ของแบบนี้นะ ต้องลองเองตอนที่มีโอกาสที่เหมาะสมนะ ร่วมเพศเรื่องธรรมชาตินะมีแฟนแต่งงานก็ร่วมเพศกันไม่ต้องกังวลหรอก

พร้อมแล้วรีบหาฤกษ์เข้าหอกันนะจ๊ะ
Guest
พินน
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 18 ส.ค. 13, 23:22 น »

แชร์ประสบการณ์ตอนร่วมเพศครั้งแรกกับแฟนนะ
ก็กลัวเจ็บแบบที่คุณกลัวเหมือนกันนะ แล้วก็กลัวอีกอย่างก็คือเรากลัวสอดไม่เข้าด้วยนะ ตอนสอดนะแฟน(สามี)บอกว่าอย่าเกร็ง ยอมรับว่ามันก็เจ็บนะแต่พอผ่านไปได้มันเข้าไปได้นะเสียวแบบลืมความเจ็บเลย เริ่มติดใจ แฟนขอสอดอีกรอบเราก็ร่วมมือนะ(ไม่กลัวเจ็บแล้ว ยอมเจ็บเลย)ได้สอดกันหลายรอบจนน้องสาวบวมเลยนะร้องครางแบบมีความสุขยอมรับว่าเซ็กส์มันดีมากๆโดยเฉพาะตอนสอดใส่นะอย่าไปกลัวนะ (ใครๆสอดกันทั้งนั้นตอนมีเซ็กส์เรื่องธรรมชาติไม่ต้องอายหรอก)

คืนที่สองก็ยังเจ็บนะแต่ก็เต็มใจให้แฟนสอดนะอยากสอด นะ พอร่วมบ่อยๆเริ่มหายเกร็งรู้จังหวะแล้วพอแฟนสอดเราเบ่งรับเลยไม่เจ็บแล้วหล่ะสัปดาห์เดียวก็เข้าที่แล้วหล่ะ ไม่ต้องกลัวสอดใส่เลยนะ

เพียงแต่ว่าถ้าไม่พร้อมก็ต้องป้องกันเองมันจะป่องได้ ขนาดเราแต่งงานแล้วเรากลัวป่องเลยนะ
Guest
กันและกัน
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 27 ก.ย. 13, 19:56 น »

ตอนที่สอดเข้าไปครั้งแรก เจ็บมากๆ แล้วไม่ใช่ค่อยๆสอดนะคะ ที่เดียวเลยคะ มิดด้ามเลย มีเลือดออกเต็มเตียงเลยคะ
Guest
oooo
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 1 ต.ค. 13, 22:51 น »

แชร์ประสบการณ์นะ ร่วมเพศสอดใส่ไม่ได้เรื่องน่ากลัวหรอกนะเป็นเรื่องธรรมชาตินะไม่ต้องอายหรอก ถ้าถึงเวลาที่ต้องเริ่มความสัมพันธ์แบบมีเซ็กส์กัน  ตอนร่วมเพศครั้งแรกกับแฟนก็ทั้งอายทั้งกลัวนะแบบว่าเราเคยดูคลิปแล้วก็รู้ว่าทำอะไรกันทำแบบไหนนะ  ตื่นเต้นเหมือนกันนะ  แต่จริงๆแล้วเราก็อยากอ่ะ..เพื่อนๆที่มีแฟนนอนกับแฟนหรือมีปั๋วก็บอกว่า มีเซ็กส์มันดีมากๆเลย  ตอนที่สอดครั้งแรกเราก็เจ็บนะแต่ไม่ถึงขั้นทนไม่ไหวแล้วก็ดีใจนะที่เข้าได้หมดเลยนะ ไม่ต้องกลัวนะ ทนนิดเดียวเองหล่ะ มันสุดๆๆยอดๆๆเลยนะ ก็ใช้เวลาประมาณสองสัปดาห์นะก็โอเคกับการสอดใส่แล้ว แบบว่าแฟนเราขอร่วมเพศเกือบทุกวันเลย พอเริ่มชินเข้าที่ตอนสอดไม่เจ็บแล้วนะ นอนครางทุกคืนแบบว่ามันเสียวมากๆอ่ะ สารภาพว่าชอบ...
ไม่ต้องกลัวหรอกนะ (เราเคยกลัวนะกลัวสอดไม่เข้า...)
Guest
กว่าจะเข้า
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 2 ต.ค. 13, 10:47 น »

เจ็บคะแต่แบบเสียวๆคืนแรกแต่งานแฟนก็เล้าโลมจนเราพร้อมเขบอกให้อ้าขาเราก็อ้าตอนสอดเจ็บๆเสียวๆเลือดออกมาปนกับน้ำของเขาครั้งที่สองเขาพัก15นาทีได้เขาต่อยกสองครั้งที่สองเสียวกว่าครั้งแรกหน้าอกเราเป็นรอยไปหมดเขาดูดพอครั้งสองผ่านไปเลยเข้าห้องน้ำอาบน้ำเขาขออีกยกกว่าจะได้นอนตีสามตื่นมาเกือบๆเที่ยงตรงนั้นบวมเลยแต่สรุปแล้วมันก็ดีนะ
Guest
เจ้าสาวหมาดๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 29 พ.ย. 13, 20:40 น »

อ่านเจอเลยตอบคือเป็นเจ้าสาวมาได้2-3คืนแล้วแฟนอายุ30เราอายุ19คืนแรกส่งตัวที่โรงแรมเขาไม่ยอมปิดไฟอายมากๆไม่เคยเปลือยต่อหน้าผู้ชายดูเขาหื่นมากพอเขาเล้าโลมมากๆบอกไม่ถูกเสียวเหมือนใจจะขาดเขากระซิบข้างหูตอนจะสอดบอกว่าอย่าเกร็งนะแต่อดไม่ได้เพราะจู่เขาใหญ่มากหัวบานๆกว่าจะเข้าได้เลือดออกเต็มที่นอนตอนเขาโยกค่อยหายเจ็บแต่เสียวแทนจาก2ทุ่มถึงตี1โดนไป4ยกจนบวมยกที่5ประมาณ9โมงเช้าตื่นมายังไม่อาบน้ำเลย2-3คืนโดนอย่างน้อย3ยกแต่ก็ชอบนะ
Tags:  แฟน ซิง 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม