ชอบอยู่ด้านบน (แต่ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ)

พื้นที่แสดงความคิดเห็นบนเว็บไซต์สนุกดอทคอม
จะปิดให้บริการชั่วคราว และจะกลับมาเปิดให้บริการอีกครั้ง
ในวันที่ 1 พฤศจิกายน 2560
ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ
ทีมงานเว็บไซต์สนุกดอทคอม

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ชอบอยู่ด้านบน (แต่ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ)  (อ่าน 3982 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 15 พ.ย. 11, 13:02 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ชอบท่าอยู่ด้านบนค่ะ มันเสียวดี แต่เวลาอยู่ด้านบน แฟนจะหลั่งเร็วค่ะ
แต่ถ้าทำท่าอื่นก้อปกติค่ะ ประมาณ10-20 นาที
แต่พอเปลี่ยนให้เราขึ้นบน แฟนจะหลั่งเร็วเลยค่ะ
มีวิธีไหนแนะนำไหมคะ คืออยากอยู่ด้านบน โดยให้แฟนหลั่งช้าลงหน่ะค่ะ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
.lpo
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 16 พ.ย. 11, 15:14 น »

พยามเคลื่อนตัวช้าๆ วิธีที่เราใช้คือสอดใส่ได้เรียบร้อยแล้ว เคลื่อนตัวเราช้าๆ อย่าใช้วิธีนั่งหย่องๆแล้วขยับก้นขึ้นลง
วางตัวเราให้ชิดกับเครื่องเพศของเขา เคลื่อนตัวไปหน้าหลังช้าๆ จังหวะนั้นคริสตอริสของเราได้สัมผัสกับโนนเนื้อ
ของเขาด้วย หยุดการเคลื่อนไหวเป้นระยะๆ โน้มตัวไปข้างหน้าให้เขาดูดนมเป้นการเปลี่ยนอริยาบทบ้าง เพิ่มความ
เสียวให้กับเราด้วย เมื่อพายุเริ่มสงบก็ขยับไปหน้าหลังต่อ อย่าใจร้อน ทำอย่างนี้สลับไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก๋ดีเอง หรือ อีก
แบบ นอนประกบบนตัวเขา แล้วให้เขากระดกก้นกระแทกมาจากข้าล่าง สนุกอีกแบบลองดู โชคดีของเรา เราสั่งได้
ว่าอย่าเพิ่งปล่อย เรายังไม่อิ่ม สังเกตุสีหน้าและแววตา เราจะเปลี่ยนท่าทันที เพื่อยืดเวลาให้นานออกไป ของแฟนเรา
แข้งตัวดีมาก วันหยุดมีรอบพิเศษด้วย (ประตูหลัง ใช้สารหล่อลื่นช่วย) ตื่นเต้นดี
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
asdf
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 29 ก.ค. 13, 00:26 น »

ตอนร่วมเพศใหม่ๆนะ ช่วงแรกๆเราหัดขึ้นบนนะ แฟนสอนให้ขึ้นบนแบบเปลี่ยนจากท่าเบสิคมาเป็นท่าขึ้นบน แฟนจัดการสอดใส่เรียบร้อยแฟนเราจะให้เราจัดตำแหน่งให้อวัยวะเพศของแฟนสัมผัสกับคริสตอริส แบบจับสะโพกเราขยับหน้าหลังช้าๆให้เราเสียวๆก่อน ค่อยๆโยกไปข้างหน้าข้างหลังช้าๆ แล้วก็คลึงเคล้นนมเราดึงตัวเราดูดนมจนเราครางได้ที่เสียวแล้ว ให้เวลากับการโยกการสัมผัสแบบช้าๆนะ แล้วพอได้จังหวะแฟนเราจับสะโพกเรายกขึ้นลงเราค่อยขยับก้นขึ้นลงนะช้าๆแล้วแฟนกระดกขึ้นมารับให้เข้าจังหวะกันก่อน คลึงนมเราไปด้วยนะ ถ้าเราเสียวๆๆค่อยเพิ่มจังหวะ แฟนเราให้สัญญาณเพิ่มจังหวะความเร็วของการขยับ ค่อยขยับขึ้นลงแบบถี่ๆเร็วๆอ่ะ เขากระเด้าส่งให้เราถึงก่อนเข้าเส้นชัยหรือเข้าพร้อมกัน
ถ้าเขาทำท่าไม่ไหวเขาเปลี่ยนท่าพลิกเราลงล่างปั๊มเรานะ ส่งให้เราถึงเขาถึง
ตอนหัดท่านี้ใหม่ๆนะ โดนจับพลิกบ่อยเหมือนกันแบบเปลี่ยนท่า

พอผ่านการร่วมเพศบ่อยๆนะ รู้จักความต้องการ แล้วอยากสอดใส่ แฟนก็เล้าโลมให้เราต้องการแบบมากๆแล้วก็ให้เราเปิดเกมส์ด้วยการขึ้นเองเพื่อปลดปล่อยก็สอนให้เราจับอวัยวะเพศแล้วสอดเองเลยนะ แล้วก็ให้ขยับขึ้นลงเลยนะ เขาคลึงหน้าอกกระตุ้นนะ กับเด้งรับเราสปีดเต็มที่แบบเสร็จนำเขาไปเลยหล่ะ  ต้องเปิดเกมส์แบบเร็วมากๆเลยนะกรณีนี้

ต้องฝึกลีลากับจังหวะดีๆอ่ะ
Tags:
Guest
พินน
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 7 ต.ค. 13, 00:35 น »

เราใช้เทคนิคที่ใช้อวัยวะเพศแฟนมาถูจิ๊มิ๊เราทั้งลำเลยนะยังไม่สอดนะขยับหน้าหลังให้สัมผัสเต็มๆแบบให้เราเสียวก่อนแฟนเราคลึงนมเราไปด้วย นะ แบบเราบดทับอวัยวะเพศเขาตอนยังไม่สอดนะพยามเคลื่อนตัวช้าๆ สุดท้ายไม่ไหวแล้วเราค่อยสอดนะก็ถูคริสให้เสียวแล้วก็จับสอดนะ ขยับขึ้นลงแบบว่าพอเข้าไปแล้วเคลื่อนช้าๆหน้าหลังให้คริสเจอกับอวัยวะเพศของแฟน ค่อยๆโยกช้าๆหยุดเป้นระยะให้แฟนคลึงนมดูดนมจูบปาก แล้วแฟนเราใช้มือกระตุ้นคริสเราด้วยพร้อมกับเด้ารับเราโยก ทำช้าๆนะจนแฟนเราเริ่มครางนะเราปั๊มเต็มๆเลยนะเร่งสปีดให้เราถึงนะแล้วก็รีดน้ำแฟนแล้วด้วย  ต้องสังเกตุสีหน้าแฟนเสียวสุดๆเราก็สปีดเลยอ่ะ  ตั้งแต่สอดเข้าไปเข้าไปได้10-15นาทีนะ

Tags:
Guest
บัวว
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 29 เม.ย. 17, 00:50 น »

ตอนเราหัดขึ้นบนครั้งแรกกับสามีนะ พอสอดใส่เรียบร้อยแล้วเขาจะให้เราโยกช้าๆนะจัดท่าให้คริสสัมผัสกับให้มากที่สุด โยกช้าๆแช่โน้มตัวให้แฟนดูดนม
พยามเคลื่อนตัวช้าๆ วิธีที่เราใช้คือสอดใส่ได้เรียบร้อยแล้ว เคลื่อนตัวเราช้าๆ เราขยับไปหน้าหลังช้าๆอ่ะ ถ้าเสียวมากๆแฟนจะจับเอวให้เราหยุดอ่ะ
ถ้าโยกขึ้นลงนะค่ะแบบแรงๆเร็วๆจะเสียวแบบอั้นๆเลยถถแบบนั้นต้องถึงพร้อมกันนะ
Tags:
Guest
อายย
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 26 พ.ค. 17, 23:11 น »

เราโยกช้าๆอ่ะ ช้าๆเลย ให้เวลาอ่ะถ้าแฟนเสียวมากจะหยุดอ่ะแช่อ่ะ ถ้าแฟนหน้าเสียวสุดอ่ะเราเร่งเลยอ่ะยิ่งแฟนจับสะโพกไว้เราร่อนเลยเสร็จพร้อมๆกัน
ฝึกบ่อยๆนะ ต้องสังเกตแฟนด้วยนะ
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม