หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ปกติร่วมกะเเฟนบ่อยมั้ย  (อ่าน 7079 ครั้ง)
Guest
อยากรู้
เรทกระทู้
« เมื่อ: 3 ต.ค. 12, 20:00 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ปกติร่วมกะเเฟนบ่อยมั้ย
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 3 ต.ค. 12, 23:58 น »

บ่อยซิ.... การร่วมรักคือการเติมเต็มให้กับชีวิตคู่
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 4 ต.ค. 12, 07:13 น »

q*069
ใครถาม ผู้หญิงหรือผู้ชาย
 แล้วถามใคร .........?
  ปกติร่วมกับแฟนบ่อยไหม ...
   ปกติไม่บ่อย ..ถ้าไม่ปกติ..บ่อย
  แต่ถ้าไม่ใช่แฟน.... บ่อย    จะปกติหรือไม่ ไม่เกี่ยว ..แต่ได้ บ่อยๆ ครับ q*078 q*039
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 4 ต.ค. 12, 14:07 น »

คุณคนอ่าน ตอบดีเนอะ

ปรกติคนทั่วไป ตอนรักกันใหม่ๆตอนยังเป็นเด็กหนุ่มสาว ก็ประมาณ วันละ1-3 ครั้ง
พอแต่งงานปีแรก ก็สัปดาห์ละครั้ง (คือก่อนแต่งก็ส่งส่วยกันมาก่อนแล้ว)
พอปีที่5 ขึ้นปีที่ 6 ก็เดือนละครั้ง
พอขึ้นปีที่ 7 ประมาณ 1-3 ครั้งครับ
ถ้าจดทะเบียนกันแล้ว  ต้องรอเหมือนต้นข้าวรอฝนละ
ถ้าจะให้ดีดูดดื่มตลอด ต้องอย่าแต่งงานครับ เรียกว่าเป็นแค่แฟนกัน
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 4 ต.ค. 12, 18:29 น »

ไม่จริงๆขอค้านดีฉันแต่งงานด้วยกันแล้วแต่มีเซ็กส์ด้วยกันเฉลี่ย อาทิตย์ละ 3-4ครั้งคะ
ไม่เกี่ยวกับแต่งหรือไม่มันอยู่ที่ว่าทั้ง 2 ฝ่ายยังแสดงความรักกันอยู่หรือเปล่าเท่านั้นเอง
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 4 ต.ค. 12, 21:02 น »

ขอประท้วงแม่นาง monotae

ที่ผมพูดน่ะ คือหมายถึงผุ้ชายส่วนมาก  แต่กรณีของแม่นางนักรักเป็นโชคของฝาละมีครับ  ผู้ชายส่วนมากจะนิสัยเสียครับแต่ก้ต้องโทษฝ่ายภรรยาบางคนด้วยที่ไม่ค่อยจะ romantic นักหลังจากมีลูกมีเต้าแล้ว
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 4 ต.ค. 12, 22:49 น »

ข้าน้อยนั้นงานราษและงานหลวงมิเคยขาดตกบกพร่องเจ้าคะทั้งเรื่องดูแลและเอาใจใส่ข้าน้อยทำมิเคยขาด....สามีถึงได้ติดใจและไม่เคยคิดจะห่างไปไหนเจ้าคะ......เพราะฉะนั้นแล้วเราต้องพยายามหน่อยน่ะคะเป็นแม่บ้านเรื่องต่างๆก้ออย่าได้ขาดเสียเลยโดยเฉพาะการปฏิบัตต่อสามีทั้งเรื่องการเอาใจใส่และเรื่องบนเตียงเจ้าคะเราสุขเขาก้อสุขด้วยคะ
Guest
จิ๊บแจ๊บ
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 11 ต.ค. 12, 22:54 น »

เฉลี่ยแล้วสัปดาห์ละ 3-4 ครั้งนะ ไม่รู้ว่าบ่อยหรือป่าว
แต่ตอนแต่งงานใหม่ก็แทบทุกคืนเหมือนกัน
Guest
กำ
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 12 ต.ค. 12, 11:39 น »

@โมโม่ เห็นคุยกับเราว่าอาทิตย์ละครั้งเอง จึงทำให้ต้องออกไปหากินข้างนอกเอง ขี็โม้จริงๆ หน้าตาแบบนี้น่าจะปีละครั้งก็มากไปแล้ว q*026 q*026 q*026
Guest
หนุ่มใหญ่ชายแดน
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 12 ต.ค. 12, 21:00 น »

ผมอายุ50แล้วแต่งงานมา23ปีกว่าตอนนี้เว้นอย่างมากไม่เกิน2วันส่วนมากก็วันเว้นวันหรือบางวันหยุดก็เบิลไ้ด้ภรรยาเสร็จอย่างน้อย2 แต่ผมออกกะลังกายประจำและไม่ค่อยเที่ยวใส่ถุงมันไม่หนุกเสียดายนำ้กว่าจะผลิตได้
Guest
เจเค
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 17 ต.ค. 12, 16:17 น »

ยังไม่แต่งงาน แต่อยู่ด้วยกันกับแฟนต่างชาติ หากวันทำงานก็มีทุกวันก่อนนอน แต่หากเป็นวันหยุดพักผ่อน หรือพักร้อน ก็มากกว่านี้ ยกเว้นวันนั้นของเดือนจะหยุดชั่วคราว
Guest
riew
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 21 ต.ค. 12, 20:19 น »

ก่อนแต่งวันละ4-8ครั้ง หลังแต่งปกติวันละ 1-2ครั้งทุกวัน แต่งมา8ปีเสมอต้นเสมอปลาย
 ก่อนแต่ง3ปี
เดี๋ยวนี้ เอาใจแฟนดีๆ3-5ครั้งต่อวันทุกวัน อิอิ ถ้าไปเที่ยวบรรยากาศทั้งคืน เช้าซ้ำ
Guest
ทท
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 1 พ.ย. 12, 14:41 น »

บ่อยมากค่ะ ทุกวันถือว่าปกติไหมคะ เพราะเวลาสามีเราอยู่ใกล้เราทีไร เขาจะหมั่นเขี้ยวทุกทีและลงเอยกันที่เตียงเขาบอกว่าเวลาดูดนมเราเขาอยากกัดให้ขาด เพราะนมเราใหญ่แต่ไม่ยานสามีเราขอทุกวันเลยค่ะ  แต่ถ้าวันไหนทะเลาะกันวันนี้แหล่ะโดนตั้งหกครั้ง  ตื่นเช้ามาจนเราลุกไม่ได้เพราะมันระบมไปหมด  ตอนนี้ลูกหนึ่งแล้วแต่เรื่องบนเตียงก็ไม่เคยมีปัญหา
add
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 1 พ.ย. 12, 16:43 น »

เก่งๆๆ กันทุกคนเลยนะ เราไม่้ได้ยุ่งกัน 6 ปีแล้ว แต่ก็อยู่กันได้นะ  q*039
Guest
ooooooo
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 18 พ.ย. 12, 09:24 น »

อยู่ไกลกันกับสามี ได้เดือนละทีสองทีเอง

คนที่ทำกันวันละ 3-4 ครั้ง ไหวเหรอ ทำได้จริงเหรอ ขอแค่วันละครั้งยังไม่มีโอกาสเลย
 q*069
Guest
วินนี่
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 5 ธ.ค. 12, 23:36 น »

ก่อนแต่งงานไม่เคยนอนกันนะ
พอแต่งงานเข้าห้องหอโดนเปิดซิง ช่วงแรกๆก็ร่วมเพศกันทุกคืนนะ เฉลี่ยสองสามยกสามีน้ำแตกสองสามครั้งยกเว้นตอนเมนส์มาสามีไม่ฝ่าไฟแดง พอผ่านไปสามวันก็ถามว่าเมนส์หมดหรือยัง วันหยุดก็มีรอบเช้าบ้าง บ่ายบ้างนะ
ตอนนี้ก็แบบคืนเว้นคืนนะครั้งละสองยกนะ  แล้วก็มีวันหยุดรอบเช้าบ้างยกพิเศษ
ก็แต่งงานมาแล้ว 4 ปีลูก 3 คน ติดๆกัน
ตอนท้องก็ไม่ได้หยุดกิจกรรมนี้นะ  สามีแทบลงแดงตอนงดหลังคลอด 6 สัปดาห์ที่สอดใส่กันไม่ได้
Guest
ต๋อยย
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 25 ก.ค. 13, 00:02 น »

ตอนยังไม่ได้แต่งงานไม่เคยร่วมเพศนะ
แต่พอแต่งงานมีปั๋วแล้วก็ร่วมเพศกันบ่อยๆนะแบบว่ากิจกรรมสำคัญอันหนึ่งเหมือนกัน แสดงออกความรักกันด้วยการมีเซ็กส์นี่หล่ะ ก็ไม่น้อยกว่า 3-4ครั้งต่อสัปดาห์หล่ะ อย่างน้อยๆก็ตอบสนองความต้องการของกันนะ แบบปั๋วต้องการก็นอนกับเขานะ แล้วเขาทำเราต้องการด้วย
Guest
ปริมมม
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 11 มิ.ย. 16, 23:06 น »

แต่งงานแล้ว เฉลียแล้วคู่ของเราก็ร่วมเพศกันสัปดาห์ละ 3-4ครั้งก็แทบคืนเว้นคืน ไมรู้ว่าบ่อยปาว รู้แต่ขาดไมได้
ตอนเข้าห้องหอใหม่ เดือนแรกแฟนก็ขอร่วมเพศกับเราแทบทุกคืนเลยนะ
Guest
ลี่
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 9 ส.ค. 17, 23:43 น »

ตอนแต่งงานเข้าห้องหอช่วงแรกเฉลี่ยแล้วร่วมเพศกันบ่อยๆแทบทุกคืนก็ว่าได้ เว้นว่างอย่างมากคืนเดียวเองนะแล้วก็ตอนเมนส์มานะ
มาลงเอยที่ความต้องการ จะร่วมเพศกันเฉลี่ยสัปดาห์ละ 2-3ครั้งนะ ครั้งหนึ่งก็สองยกอย่างน้อยอ่ะ

Guest
ลี่
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 5 ม.ค. 18, 00:53 น »

เข้าหอล่วงหน้าไม่เป็นทางการเดือนหนึ่งนะก็เฉลี่ยช่วงนั้นมีเซ็กส์สัปดาห์หล่ะครั้ง จำได้ว่านอนกันห้าครั้งได้ก่อนเข้าหอเป็นทางการ เพราะว่าไม่ได้อยู่ด้วยกันอ่ะ แอบไปนอนกับแฟนอ่ะ แต่พอเข้าหอเป็นทางการนะ ช่วงแรกก็แทบทุกคืนเหมือนกันนะ แต่งงานมาแล้วสิบกว่าปี ก็ร่วมเพศเฉลี่ยสัปดาห์ละ 2-3 ครั้งอ่ะ (ห่างที่สุดก็ ครั้งเดียวอ่ะ)เพราะติดงานไปตจว ไปต่างประเทศอะไรแบบงี้
Guest
มีมี่
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 6 ม.ค. 18, 23:05 น »

ตอนเป็นแฟนกันส่วนใหญ่ก็จะช่วงวันหยุดหรือวันสุดสัปดาห์นะก็ร่วมเพศกัน ครั้งหนึ่งที่เจอกันก็อย่างน้อยก็สามสี่ครังอ่ะเฉลี่ยคือสามครั้งอ่ะเพราะว่าทั้งสัปดาห์ได้นอนกันวันเดียวก็จัดเต็มๆเลย ยกเว้นหากไม่ได้ร่วมเพศกันหลายๆสัปดาห์ก็แบบหกครั้งก็เคยมาแล้ว ค่ะ
พอแต่งงานมีสามีแล้วก็เว้นว่างการร่วมเพศได้ไม่เกินสองสามวันนะ ยกเว้นเมนส์มานะ แบบขาดเซ็กส์ไม่ได้เหมือนกัน
Tags:  อยากรู้ 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม