ถึงจุดสุดยอดของผุ้หญิง

พื้นที่แสดงความคิดเห็นบนเว็บไซต์สนุกดอทคอม
จะปิดให้บริการชั่วคราว และจะกลับมาเปิดให้บริการอีกครั้ง
ในวันที่ 1 พฤศจิกายน 2560
ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ
ทีมงานเว็บไซต์สนุกดอทคอม

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ถึงจุดสุดยอดของผุ้หญิง  (อ่าน 9379 ครั้ง)
Guest
ถามผู้รู้คะ
เรทกระทู้
« เมื่อ: 14 ต.ค. 12, 12:01 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เวลามีเซ็ก กับเเฟน ดิฉันจะถึงจุดสุดยอดเเค่ครั้งเดียว เเล้วจบเลย(หมายถึง ไม่สามารถ ถึงจุดสุดยอดได้อีก ในรอบต่อไป...)
เกิดจากสาเหตุใดคะ มีครายรู้บ้าง คือดิฉันกับเเฟนอยู๋ห่างกัน นานๆ เจอกันที เเล้ว เเฟนจะเอาซะ.. ทั้งวันเรยคะ เเล้ว เค้าก็เส็รดทุกครั้งเเต่ดิฉันจะเสร็ดเเค่ครั้งเด่ว 
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 14 ต.ค. 12, 14:43 น »

ผู้หญิงบางคนก็เสร็จได้หนเดียว คือพอถึงจุดสอดยอดแล้วก็อิ่มเลย ซึ่งหาได้น้อย เป็นลักษณะของตนเองที่ร่างกายน่าจะบอบบางหรือเหนื่อยง่าย
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 16 ต.ค. 12, 11:29 น »

ผมว่าต้องพูดกันอะครับ แล้วแฟนคุณรู้ไหมว่าคุณเสร็จแล้วหรือยังไม่เสร็จต่อบอกกันครับ อย่างผมจะเล้าโลมให้เธอทุกอย่างใช้ลิ้นใช้ปากดูดให้เธอจนเสร็จ รู้ได้ไงว่าเสร็จ ก็ถามเธอไง เรื่องนี้ไม่ต้องอายครับบางครั้งเอาไปดูดเม็ดเธอไปเธอเสร็จไม่ต่ำกว่าสิบครั้ง ครับ
Guest
เจ้าของกระทู้
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 16 ต.ค. 12, 20:09 น »

อาจเป็นอย่างคุณnoojidsai บอกนะคะ เพราะตัวเราเอง ตัวเล็ก (หนัก 40)และไม่ค่อยได้ออกกำลังกาย
ถึงเเม้จะมีอะไรกันหลายรอบ เเฟนจะพยายามให้เราเส็ดก่อนเเต่เรา ก็จะรู้ตัวว่าคงไม่เส็ด ก็จะบอกเเฟน ตลอด เเฟนเค้าก็รู้นะว่าเราไม่เส็ด (เพราะเส็ดก่อน1 ครั้งเเล้ว เวลาเอาต่อจะไม่เส็ด) ซึ่งเเฟนเคยบอกว่า อึด จริงๆ   แต่เราก็อยากเส็ดนะ
Guest
on the sex
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 28 ต.ค. 12, 10:49 น »

ทำอย่าง ที่เทอ ทำมันก็ ถูก วิธีแร้วนะ

แต่ ถ้า เปง ผม นะ  ผมจะให้ ผู้หญิงเล่น นกเขาใหญ่ของ ผม ให้เสียวมากที่สุดก่อน แร้วค่อย มีไรกัน จะทำให้ผู้ชาย เส็จก่อนได้ไวขึ้น ในขนานที่ผู้หญิงไม่เส็จ ผู้ชายก็จะพร้อม ต่อน้ำ 2น้ำ3 ได้สบาย แร้วพร้อมจะเส็จไปพร้อมกันด้วยดี (ถ้าเทออึดจริง)
Guest
สาววัยดึก
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 25 พ.ย. 12, 22:34 น »

ไม่แปลกค่ะ เป็นเหมือนกัน เสร็จครั้งเดียวดีกว่าไม่เสร็จนะคะ  q*069
Guest
มี่
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 20 ก.ค. 17, 00:10 น »

ใจเย็นๆลองเพิ่มเวลาเล้าโลมนะอย่ารีบสอดใส่ กระตุ้นให้เกิดความต้องการขึ้นถึงพีคสุดๆเลยจร้า อาจลองให้แฟนนวดหรือคลึงน้องคริสตอริสดูก็ได้นะ ให้ความต้องการขึ้นเต็มที่ค่อยสอดใส่นะ ท่าที่เราร่วมแล้วทำให้ถึงสองครั้งคือท่าด็อกกี้อ่ะ เพราะว่าสอดลึกแล้วก็เสียวมากๆเวลาแฟนฉึกๆกับเราจนเราทนไม่ไหวเวลาร่วมเพศต้องสื่อสารกันแบบเสียวมากๆแฟนจะฉึกๆช้าลงอ่ะจนเราผ่อนคลายค่อยฉึกๆเร็วขึ้นๆๆ (ลีลาสำคัญมากๆอ่ะ) จะถึงก่อนแฟนอ่ะแล้วแฟนก็ฉึกๆต่อได้อ่ะ จะขาดใจตายเวลาร่วมท่านี้
ให้เวลากับการร่วมเพศกับการฉึกๆอย่าใจร้อนอ่ะ ถ้าแฟนฉึกๆแบบเร็วๆเขาเสร็จเราก็ค้างตลอดดด

Tags:  ผุ้หญิง 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม