ช่วยตัวเองบ่อย จะเป็นไรไม๊คะ

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ช่วยตัวเองบ่อย จะเป็นไรไม๊คะ  (อ่าน 55575 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 19 ต.ค. 12, 15:14 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

สอบถามคนผู้หญิงทั่วไปค่ะ
เคยมีอะไรกับแฟน แต่ก็เลิกมา 2 ปีแล้ว มีอะไรกันแค่ไม่กี่ครั้ง  หลังจากนั้นก็ไม่เคยมีอะไรกับใคร ไม่มีแฟนใหม่ด้วย
แต่แค่คิดว่า ตัวเองอาจเป็นคนเซ็กจัดรึป่าว *-* เวลามีอารมณ์ก็จะช่วยตัวเองอ่าคะ
สัปดาห์หนึ่งก็ปรมาณ 3-4 ครั้ง บางวันช่วงก่อนมีประจำเดือน วันนึงบางครั้ง 3-4 ครั้ง/วันก็มี
จะเป็นไรรึป่าวคะ
เราก็....ถูบ้าง เขี่ยบ้าง (ไม่รุจะอธิบายยังไง ผู้หญิงที่เคยช่วยตัวเองคงรู้) แต่ไม่เอานิ้วสอดเข้าไปข้างใน...นะ
บางทีเสร็จ 2,3ครั้งเลยอะ

บางทีแค่อ่านบทความหรือว่าคิดว่ามีแฟนใช้ปากให้ก็มีอารมณ์แล้ว แล้วก็จะช่วยตัวเองอะ  จะไปไรรึป่าวเนี๊ยยย
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 19 ต.ค. 12, 15:37 น »

ช่วยตัวเองสัปดาห์ละ 3-4 ครั้งนี่ไม่มากนะ  และที่คุณช่วยตัวเองวันละ 3-4 ครั้งในช่วงก่อนมีประจำเดือนก็ถือว่าปกติเหมือนกันเพราะฮอร์โมนของผู้หญิงจะสูงในช่วงนี้ทำให้มีอารมณ์ทางเพศมาก  แต่ถ้าช่วยตัวเองวันละ 3-4 ครั้งเป็นประจำมาโดยตลอดนี่มากแน่

ผลของการช่วยตัวเองบ่อยมากอย่างที่กล่าวมาแล้วก็คือ จิตใจจะหมกมุ่นซึ่งเป็นผลทางจิตใจ  แคมยื่นคล้ำดำ และถ้าใช้อุปกรณ์ใหญ่ ๆ สอดเข้าช่องคลอดเวลาช่วยตัวเองก็จะทำให้ช่องคลอดหลวมได้ ซึ่งเหล่านี้เป็นผลทางร่างกาย  สำหรับคุณนี่ไม่ต้องกังวล ไม่เป็นปัญหาอะไรทั้งต่อร่างกายและจิตใจ เพราะไม่ได้ช่วยตัวเองบ่อยมาก และไม่ได้สอดนิ้วหรืออุปกรณ์ใหญ่ ๆ เข้าไปในช่องคลอดด้วย
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 19 ต.ค. 12, 23:35 น »

คุณโชคดีนะครับ แฟนคงจะไม่เก่งเรื่องเซ็กส์สักเท่าไหร่ สองปียังทนไหว เรื่องช่วยตัวเองทำไปเถอะครับ จะใช้จินตณาการหรือหนัง AV ก็ได้ ดีกว่าเก็บกด รอจนกว่าพบคนถูกใจ
Guest
แป๋วว
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 20 ต.ค. 12, 22:57 น »

คงไม่เป็นไรหรอกนะ ที่ช่วยตัวเองสัปดาห์ละ 3-4ครั้ง  คิดว่ามีความต้องการตามปกตินะ
เรามีแฟนแล้วก็เฉลี่ยแล้วก็ร่วมเพศกับแฟนสัปดาห์ละ 3-4ครั้งเหมือนกันนะ
คิดว่าถ้าไม่ได้ร่วมก็คงต้องช่วยตัวเองเหมือนกัน
ช่วงเมนส์ใกล้มาก็เป็นปกตินะที่ต้องการ.. แบบตอนเมนส์ใกล้มานะ เราก็อยากร่วมเพศกับแฟน
บางทีช่วงใกล้ๆร่วมกันทุกคืนแบบเอนจอยกับเซ็กส์มากๆ
ทั้งๆก่อนหน้าที่ตอนที่ยังไม่เคยก็ไม่ได้ต้องการขนาดนี้นะ
ก็โอเคนะที่ช่วยตัวเองเพื่อปลดปล่อยความต้องการ ก็ไม่ได้สอดใส่แล้วระบายความต้องการได้ก็ดีแล้วหล่ะ
จ้า  
ส่วนเรานะช่วยตัวเองแบบแค่คลำๆบี้ๆไม่แซบนะยอมรับว่าอยากสอดใส่นะเวลาต้องการ ยังดีที่ได้นอนกับแฟนสม่ำเสมอถ้าไม่ได้...กันเราลงแดงแน่ๆ
ปกตินะที่มีความต้องการแบบนี้เรื่องธรรมชาติ

Guest
สาวอวบ
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 23 ต.ค. 12, 12:46 น »

q*062 สัปดาห์ละ 3-4 ครั้งไม่มาหลอก ก่อนเรามีแฟนเราก็ช่วยตัวเองบ่อยก่อนนอนเกือบทุกคืนโดยการเขี่ยๆเบาที่บริเวณแคมด้านในและปุ่คริสตอริส จนเสร็ทุกครั้ง หรือบางครั้งตอนอาบน้ำในอ่างน้ำเราก็เอาฝักบัวฉีดจนเสร็จ สรุปว่าสัปดาห์ละ 3-4 ครั้งเป็นเรื่องปกติ ตอนนี้เรามีแฟน 2 ปีแล้ว รวมเพศกับแฟนเกือบทุกวัน โดยเฉพาะวันหยุดะโดนหนักหน่อย เฉลี่ยสัปดาห์ละ เฉลี่ยสัดาห์ละ 10 ครั้ง ถือเป็นเรื่องปกติ
Guest
แคตตี้
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 23 ต.ค. 12, 21:24 น »

คิดว่าต้องการปกติทั่วไปนะ ตอนที่ยังไม่เคยร่วมเพศนะเราช่วยตัวเองน้อยมากๆเลยเดือนละครั้งสองครั้งได้นะ แต่พอมีแฟนนะช่วงแรกก็ร่วมเพศแทบทุกวันวันละสองหรือสามยกนะ จนถึงเดี๋ยวนี้ก็วันเว้นได้ถ้าวันหยุดก็แบบเบิ้ลรอบเช้าแบบอาบน้ำด้วยกันนะ เคยห่างกับแฟนสัปดาห์หนึ่งที่ไม่ได้ร่วมเพศเลยเราช่วยตัวเองทุกวันเลยหล่ะก่อนอนก็ไม่แซบเหมือนได้ร่วมเพศ แบบนี้เราคงเซ็กส์จัดกว่ามั่ง
ไม่มีแฟนแล้วช่วยตัวเองแล้วปลดปล่อยได้ก็ช่วยไปเถอะนะเรื่องธรรมดามากๆถ้าต้องการ
Guest
มะดัน
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 25 ต.ค. 12, 21:11 น »

ทำแล้วมีความสุข แบ่งเวลาได้ ทำงาน กินดื่ม พักผ่อน นอนหลับ ถ้ามีเวลาพอ ก็ถืือว่าดีมีความสุข น่าอิจแานะครับ ถ้าใครได้เป็นภรรยา ก็ยิ่งกว่าถูกแจ็ตพ็อตเสียอีก
Guest
จิ๊บบ
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 3 พ.ย. 12, 00:13 น »

อย่าคิดมากเรื่องเซ็กส์จัดนะ ให้ความต้องการเป็นเรื่องตามธรรมชาติ บอกว่าไม่มีความต้องการก็คงจะไม่จริงนะ
ถ้าไม่มีแฟนก็คงต้องช่วยตัวเองไปพลางๆก่อนก็ธรรมดา
ตอนเราไม่มีแฟนก็ช่วยตัวเองบ้างไม่ได้ต้องการมากมายมีบางครั้ง ก็ช่วยแบบที่คุณทำหล่ะไม่ได้สอดอะไร
แต่พอได้ร่วมเพศแล้วเหมือนความต้องการแบบนั้นมันโดนปลุกให้ตื่นตัว ยิ่งได้ร่วมเพศสม่ำเสมอนะเรายิ่งต้องการแบบขาดไม่ได้
ช่วยตัวเองแบบสัปดาห์หนึ่ง 3-4 ครั้งก็ไม่ได้เยอะอะไรนะ
เทียบกับการร่วมเพศ เราก็ร่วมแบบคืนเว้นคืนเลยเหมือนกัน แล้วก็ร่วมกันอย่างน้อยก็สองยกเหมือนกัน
บางครั้งต้องการมากก็จัดหนักๆแบบ 3-4 ยกก็เป็นเรื่องธรรมดานะ
คิดว่าระดับปกติทั่วไปหล่ะ ตอนนี้เราต้องช่วยตัวเองเราคงต้องสอดนิ้วแล้วหล่ะ แบบแค่ทำถูๆคลำมันไม่ได้ปลดปล่อยเต็มที่
พอต้องการเราสารภาพแบบไม่อายเลยว่าเราอยากจะสอดใส่ม๊ากๆๆ
เรื่องอารมณ์นะสื่งแวดล้อมมันกระตุ้นได้  บางครั้งเราเฉยๆนะตอนแฟนขอร่วม แต่พอโดนแฟนจี้เองหล่ะ มันก็ต้องการเองแบบอัตโนมัติเลยหล่ะ  
ไม่เป็นไรหรอกแสดงว่าคุณต้องการแบบคนปกตินะ

Guest
sex ไม่จัดแค่ 4ยกครึ่ง
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 3 พ.ย. 12, 19:18 น »

ตอนผมมีแฟน อยุ่คนล่ะที่ นานๆเจอกันที พอเวลาเจอกัน มีอะไรกันจนคุ้ม และหลายยกด้วย
ยกแรกน่าแป๊ปเดียวจะไม่เกินสิบที่ก็เสร็จ หยุดฟังเพลงสักสองสามเพลง เอาต่อประมาณสิบห้านาที่เสร็จ ผมลงไปอาบน้ำ ขึ้นมากแฟนจูบปาก อยู่ๆมันก็ขึ้นมาเอง คิดว่าคงเอาต่อไม่ไหว เจอแฟนเล้าโลมหนักเข้า กลายเป็นยกที่สาม

ยกที่สี่ แฟนไปอาบน้ำ ผมนั่งจิ๊บเบียร์กับเอ็มร้อย พอแฟนอาบน้ำเสร็จ ถามว่าเอาต่ออีกได้ไหม เราตอบว่า ได้ซิ สบายซิวๆ (แกล้งตอบไปยังงั้นแหละ)คิดว่าคงเอาไม่ได้ พอเอาจริงๆ นานและมันมาก แต่น้องชายจะไม่แข็งโป๊กเหมือนช่วงแรกๆ แข็งพอประมาณ พอเจอแฟนขึ้นขย่ม ซ่อยถี่ๆ สุดท้ายก็เสร็จพร้อมๆกัน

ขึ้นยกห้า แฟนเตรียมจะแต่งตัวกลับบ้าน ก่อนแต่งตัวเราไปกวน เล่นด้วย เลยกะว่าไหนๆก็จะกลับแล้วเอาสักยกเป็นงัย
พอเล้าโลมได้ที่ สอดใส่ได้ไม่นาน น้องชายหลับไปดื้อๆ ปลุกยังไงก็ไม่ตื่น เหมือนคนสงบด้วยฤทธิ์ยาอะไรประมาณนั้น ผมเองก็เสียดายมากที่ทำให้แฟนไม่ได้

แฟนก็ปลอบใจ ได้แค่นี้ก็โอเคแล้ว ไม่ต้องโทษตัวเองน่ะ

นี้คือประสบปะกามมาราธอนของผม สี่ยกครึ่งในเวลาสองชั่วโมง  q*073
Guest
หล่อ
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 3 พ.ย. 12, 20:25 น »

มาช่วยเราบ้างดิ 555+++ (โสด หล่อ) ติดต่อได้
Guest
สายัญห์รัญจวญ
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 17 พ.ย. 12, 14:52 น »

เป็นเรื่องปกติของปุถุชนคนธรรมดานะ จขกท ไม่มีอะไรผิดแผลกแตกต่างจากคนอื่นหรอก
ส่วนจำนวนความต้องการนั้น มันก็ขึ้นกับสภาพร่างกายของแต่ละคนว่ามีความต้องการมากหรือน้อยเพียงใด
บางคนร่างกายไม่แข็งแง ความต้องการก็ลดน้อยลงตามไปด้วย อย่าง จขกท ท่าทางร่างกายคงแข็งแรงสมบูรณ์ดี ไม่มีอะไรน่าวิตกหรอก
ดีมาก ที่รู้จักปลดปล่อยความรู้สึกของตัวเอง ดีกว่าไปวิ่งหาคนโน้น คนนี้ให้ช่วยปลดปล่อย ซึ่งผลร้ายมันมากกว่าผลดี
เพราะถ้าไม่ติดโรค ก็เป็นขี้ปากของชาวบ้านไป แถมตัวเองก็ไม่มีเกียรติและศักดิ์ศรีหลงเหลือให้ชื่นชม

สรุปแล้วเป็นธรรมดาครับ ไม่ผิดปกติแต่อย่างใด
Guest
PIMM
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 20 พ.ย. 12, 00:00 น »

คิดว่าเป็นเรื่องปกติของการระบายออกความต้องการทางเพศนะ อย่าไปคิดอะไรมาก
ถ้าต้องการแล้วระบายออกมีความสุขกับการช่วยตัวเองก็ทำต่อไปนะ
ความต้องการของแต่ละคนไม่เท่ากันหรอก
ช่วยเองดีกว่าไปหาคนมาช่วยนะ รอให้เจอคนที่ใช่ก่อนแล้วค่อยฟื้นเซ็กส์ไลฟ์นะจ๊ะ

ตอนที่เรายังไม่เคยร่วมเพศสอดใส่นะอย่างมากสุดเราก็ช่วยตัวเองสัปดาห์ละครั้งเดียวเอง
แต่พอมีสามีนะแล้วก็รู้จักกับความสุขจากการร่วมเพศด้วยแล้ว แล้วก็ร่วมเพศกันบ่อยๆจน
เราสารภาพว่าเราขาดไม่ได้
ตอนสามีไม่อยู่เราช่วยตัวเองทุกคืนเลย แล้วสอดนิ้วด้วยแต่ก็ทดแทนการสอดใส่อวัยวะเพศ
ไม่ได้เลยจริงๆเลยนะ ทรมานมากๆ
Guest
ไท้ด์
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 20 พ.ย. 12, 16:47 น »

ผู้หญิงคนไหน สนใจ ร่วมเพศแล้วศึกษาเรียนรู้การร่วมเพศโดยนำพา คู่ ของคุณไปถึงจุดสุดยอด ง่าย ส่งเมลมาได้เลย นะครับ prakll@live.com
Guest
ช่วยตัวเองอยู่
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 24 พ.ย. 12, 23:23 น »

เราช่วยตัวเองไม่บ่อยนะ ก้อตกเดือนละ 3ครั้งก่อนมีประจำเดือนอ่ะ!!!  เห้อไม่รุ้จะเป็นไรไหมแต่มันรุ้สึกอยากอ่ะ ทำไมมีแต่คนใช้นิ้วถูๆ  แต่สำหรับเราคิดว่านิ้วมันสั้นไปมันไม่ถึงไหนเราเลยเอาวัตถุที่คล้ายๆคุณนั้นของผู้ชายมาสอดแทน เวลาทำก้อสอดเข้าสอดออก พอทำถี่ๆยิ่งมัน ทำจนน้ำแตกหลายรอบอ่ะ มันจะเป็นไรไหมถ้าเราจะช่วยตัวเองแบบมีของสอดด้วย ไม่เห็นมีใครทำเลย เราแปลกไปป่าววะ -..-
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 28 พ.ย. 12, 21:56 น »

ช่วยตัวเอง ดีกว่าใช้ตัวช่วย แล้วไปโพนทะนา นะคะ
Guest
มิ้ม
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 23 ต.ค. 13, 07:18 น »

หนูช่วยตัวตัวเองทุกวันเลยค่ะ....มันเสียวมาก
ชอบเรื่องเซ๊กซ์
Guest
มี
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 11 พ.ย. 13, 22:52 น »

อย่าไปคิดมาก
Guest
เชอร์รี่
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 30 ม.ค. 14, 03:03 น »

ชอบช่วยตัวเองทุกวันเลยวันล่ะหลายรอบ เสี่ยวและสนุกดี q*062
Guest
เเบมๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 18 เม.ย. 14, 20:38 น »

อ่าาา ไม่เป็นไรหรอก เเล้วเค้าใช่ไรสอดอะ q*077
Tags:  ช่วยตัวเอง เซ็ก sex 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม