ตาสองชั้นสไตล์อินเตอร์...สวยสมใจอยาก

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ตาสองชั้นสไตล์อินเตอร์...สวยสมใจอยาก  (อ่าน 77 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 15 ก.พ. 17, 16:14 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เซย์ไฮทุกคน!! แนะนำตัวก่อนเลยเราชื่อ โอ๊ต ค่ะ วันนี้โอ๊ตอยากจะมาแชร์ประสบการณ์หลังทำตาสองชั้นสไตล์ฝรั่ง ชั้นตาชัดเจนที่พึ่งถอยมาใหม่ของโอ๊ตเอง จะมาแชร์ให้ทุกคนที่สนใจทำตาสองชั้นแบบโอ๊ตได้ลองดูกันนะคะ

จะเห็นว่าตาของโอ๊ตก่อนทำมีชั้นตาอยู่แล้วนะ แต่ว่าจะมีหนังตาค่อนข้างเยอะ และบางวันก็มีสองชั้นชัดบ้าง สามชั้นบ้าง เป็นปัญหาที่ค่อนข้างกวนใจโอ๊ตเวลาแต่งหน้าอยู่เหมือนกัน เพราะโอ๊ตเองเป็นคนชอบแต่งหน้า (และสมสมเครื่องสำอางค์มากกก5555)   

โอ๊ตเองไม่กลัวเจ็บอะไร ไม่กลัวเข็ม เลือด มีด หรืออะไรทั้งนั้น เพื่อความสวยโอ๊ตทนได้บอกเลย ก่อนที่โอ๊ตจะทำ โอ๊ตศึกษามาหลายที่อยู่เหมือนกัน ทั้งจากคนใกล้ตัว ค้นหาจากใน Google หรือ โทรสอบถามจากคลินิกต่าง ๆ โดยตรง โอ๊ตเองถูกใจกับเทคนิคการทำตาสองชั้นและรีวิวของมาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ เลยลองเข้ามาปรึกษาคุณหมอ แล้วโอ๊ตรู้สึกโอเคเลยตกลงทำกับที่นี่ค่ะ

วันที่เข้ามาทำโอ๊ตเองได้เตรียมตัวตามที่พนักงานโทรมาก่อนทำอย่างครบถ้วน เพราะทำทั้งที ก็อยากให้สวยแบบดี ๆ ไปเลย ไม่อยากมีปัญหาอะไร ไปถึงก็คลีนหน้าทำความสะอาดให้เรียบร้อยแล้วรอขึ้นเขียงค่ะ ก่อนทำโอ๊ตบอกความต้องการกับคุณหมอว่า เป็นชอบแต่งหน้าสไตล์ฝรั่ง อยากได้ชั้นตาที่ชัด และออกมาดูเหมือนชั้นตาของฝรั่งเลย หลังผ่าตัดผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ

โดยรวมโอ๊ตถูกใจชั้นตาตัวเองมากจริง ๆ คุณหมอทำออกมาได้ตรงกับความต้องการของตัวเอง แต่ก็ดูธรรมชาติไม่โป๊ะว่าไปทำตามา แต่งหน้าง่ายขึ้นมาผม้สึกว่าหน้าตัวเองอินเตอร์ขึ้นมาก ใครที่สนใจ แนะนำให้ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอตามความต้องการของเราก่อนเลย คุณหมอใจดี ไม่ดุคะ ลองดูนะคะ แล้วจะไม่ผิดหวังจริง ๆ FB : Masterpiececlinic by Dr.Sae

ดูข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ http://dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=138308&extra=page%3D1

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:  ตา2ชั้น  masterpiece 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม