หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: มีเงิน 400 บาทก็จ่ายความสวยแบบใสๆได้ มามุงเลย!!!  (อ่าน 205 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 15 พ.ค. 17, 11:20 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เราเป็นคนนึงค่ะ ที่ยังเชื่อว่าของถูกและดีมีในโลก (หรืออาจจะเป็นความงกส่วนตัว 5555555) ดังนั้น ไม่ว่าจะซื้ออะไร เราเน้นเลยค่ะ ว่าของสิ่งนั้นจะต้องถูกและดี!!! และตัวที่เราจะแนะนำในราครา 400 ที่ว่านี้ ขอย้ำเลยนะคะ ว่า เราใช้เองจากตอนแรกแอบจิ๊กน้องใช้ 555555 จนแบบ ใช้ไปเรื่อยๆ เฮ้ย มันดีอ่ะ แถมถูกอ่ะ ควักเงินซื้อเลย และนี่คือ หน้าตาของสิ่งดีๆที่ว่า ที่ยัยงกอย่างเรายังต้องยอมจ่ายเงินให้แบบไม่เสียดายเลยค่ะ

มาเป็นเซตคู่เลยยยยยย ซึ่งเราเองก็เพิ่งมารู้ทีหลังค่ะว่า ครีมตัวที่เราจิ๊กน้องมาใช้เนี่ยยยย เป็นครีมตัวดังที่ใครๆใช้แล้วก็ต้องหน้าใสไร้สิวกันเป็นแถบๆ ซึ่งตัวครีมขมิ้นมีหน้าตาเป็นแบบนี้ค่ะ

สภาพเนื้อครีมเป็นสีเหลืองค่ะ กลิ่นแอบแรง แต่แบบนี้ล่ะ ถึงจะกำจัดสิวได้ เพราะตัวครีมที่เป็นขมิ้นมีคุณสมบัติในการกำจัดเชื้อแบคทีเรียต้นตอของการเกิดสิว ช่วงแรกๆทีใช้เราไม่ค่อยสังเกตค่ะ จนเพื่อนทักว่า หน้าเราสิวลดลงนะ เลยรู้ว่า เป็นเพราะนางนี่เอง จิ๋วแต่แจ๋ว  เป็นครีมบำรุงที่ปลื้มมากจริงๆค่ะ
ส่วนอีกกระปุกคือ ครีมกันแดดเนื้อซีซีครีมค่ะ

ตัวนี้เราก็รักมาอีกเช่นกัน เพราะพอหน้าหายสิวแล้ว เราก็ทาตัวนี้ปรับสภาพผิวไปเรียนค่ะ ไม่หนักหน้ามาก บางเบาด้วย รวมราคาแล้วบอกเลยจะตกใจ เพราะซื้อคู่กันแค่ 400 บาท เท่านั้นเอ๊งงงงงงง (ครีมขมิ้นบำรุงหน้า 150 บาทค่ะ ส่วนครีมกันแดดนิวรีช ซีซี ซันสกรีน ครีมราคา 250 บาท)
เห็นไหมคะ ว่า ของถูกและดีมีอยู่จริง แนะนำเลยค่ะ แล้วสาวๆจะไม่เสียดายเงินที่ซื้อไปเลยยยยยย
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 16 พ.ค. 17, 12:25 น »

จขกท งกจริงๆค่ะ ถึงขนาดจิ๊กครีมน้องใช้เลย 5555555
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 23 พ.ค. 17, 15:49 น »

เห็นรีวิวตัวนี้มาเยอะมากค่ะ แต่เราชอบตรงที่ จขกท เป็นคนงก 555555 แต่รีวิวสนุกดีนะคะ น่าสนใจดี
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 25 พ.ค. 17, 14:56 น »

เราก็ใช้สองตัวนี้ค่ะ เป็นคู่ซี้สำหรับผิวหน้าเราเลย

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 30 พ.ค. 17, 13:16 น »

ครีมขมิ้นใช้ดีจริงๆค่ะ เราเคยเป็นสิวอักเสบเพราะแพ้ครีม ใช้ตัวนี้ไปประมาณ2กระปุก ตอนนี้หายเกลี้ยงเลยค่ะ ชอบมาก
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม