ไหนใครกำลังมองหาของขวัญให้คุณป้า คุณน้า คุณแม่ มาทางเน้!!!!

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ไหนใครกำลังมองหาของขวัญให้คุณป้า คุณน้า คุณแม่ มาทางเน้!!!!  (อ่าน 163 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 16 พ.ค. 17, 10:08 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ก่อนหน้านี้เรากับน้องคิดจะซื้อคอร์สสปา นวดหน้า ยกกระชับหน้า โบท็อกซ์ลิฟต์หน้าให้เป้นของขวัญแม่เรา

แต่ความคิดนั้นต้องหยุดชะงักลงไป เพราะอาทิตย์ที่แล้วแม่เราไปสั่งซื้อครีม Trio set มาจากในเพจ 1577

ในเฟซบุคอะ ใช้ไปแปปเดียวแม่เราหน้าตึงขึ้นเยอะเลย แบบเรากับน้องมองหน้ากัน เกือบไปแล้ววว ดีนะที่ยังไม่จอง

คิวโบท็อกซ์ 555555 คือแม่เราใช้แค่สามตัวค่ะ มีตัวครีมบำรุงยกกระชับหน้า แม่บอกรู้สึกหน้าตึงขึ้นภายในห้านาที

แล้วก็มีซีรั่ม เราไปแอบดมๆทาๆมาแล้ว กลิ่นห๊อมหอมม ทาแล้วผิวชุ่มชื้นด้วย แล้วก็มีคุชชั่น ซึ่งตอนนี้เเราจิ๊กของแม่

มาเป็นของเราเองแล้ว 555555 ทาแล้วหน้าไม่เยิ้ม ไม่ลอก มีกันยูวีเอ กับยูวีบีด้วย ส่วนน้องเราจิ๊กตัวโฟมล้างหน้า

ไปใช้ค่ะ จริงๆเป็นตัวแแถม แต่น้องบอกว่าล้างแล้วหน้าเกลี้ยงดีมากๆ สรุปว่าต้องเปลี่ยนแผนของขวัญให้แม่ใหม่แล้วค่ะ

ที่มาเล่านี่คือเป็นแนวทางให้เพื่อนๆนะคะ ใครที่คิดว่าอยากซื้อของขวัญให้ผู้ใหญ่ เราแนะนำอันนี้เลย ถูกใจแน่นอน
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 17 พ.ค. 17, 11:13 น »

แหมเจ้าของกระทู้กับน้องมีการจิ๊กของแม่ไปใช้ ตอนแรกบอกจะซื้อของขวัญให้ 55555 ฮาดีค่า แต่ครีมน่าใช้ดีนะคะ อันที่ตึงในห้านาที
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 18 พ.ค. 17, 11:31 น »

เราใช้อยู่ค่ะๆๆๆๆ แต่ที่ปลื้มมากๆๆๆคือพัฟของคุชชั่น นุ่มมากๆ แล้วก็โฟมล้างหน้า เราไม่ต้องใช้คลีนซิ่งอีกเลย ใช้อันนี้อันเดียวเครื่องสำอางออกหมด

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 19 พ.ค. 17, 10:34 น »

ขอบคุณนะค๊าาา กำลังหาของขวัญ ว่าจะซื้อไปให้เจ้านายเลยค่ะ อันนี้คือดีอ่ะ ราคาไม่แพงด้วย
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 22 พ.ค. 17, 11:51 น »

มายกมืออีกเสียงค่ะ อยากบอกว่าปลื้มมาก เราเพิ่งได้ trio set เป็นของขวัญวันเกิดที่ผ่านมา คือแพคเกจอลังการมากมาย มีความไฮโซ ใช้แล้วหน้าเด้งไม่ต้องฉีดโบทอกจริงๆ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม