หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: คลีนซิ่ง วอเตอร์ ดีๆที่ควรมีติดบ้าน  (อ่าน 35 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 2 เม.ย. 18, 23:35 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

สวัสดีค่ะสาวๆ ที่ชอบแต่งหน้าทั้งหลายแล้วล้างเครื่องสำอางไม่หมด ก็ทำให้หน้าเป็นสิว รูขุมขนกว้าง ทุกวันนี้ขนาดไม่แต่งหน้าไปทำงานแต่กลับมาบ้าน ล้างหน้า สิวก็ยังขึ้นอยู่ ผิวหน้าหมองคล้ำ รูขุมขนกว้าง เห่อ อะไรกันนี้ แต่ไม่ต้องกังวนไปเรามีเคล็ดลับดีๆจะมาบอกต่อค่ะ
 ฟังทางนี้เลยค่ะ

วันนี้เลยอยากจะมาขอแชร์ประสบการณ์ดีๆ เคล็ดไม่ลับของผลิตภัณฑ์ตัวนี้ ที่เราใช้แล้วรู้สึกว่า มันเป็นคลีนซิ่งที่ เช็ดแล้วหน้าสะอาด เหมือนล้างหน้าแล้วเลยค่ะ โอเคมาก
AINTEROL HIMALAYAN MICELLAR CLEANSING WATER
ไอยน์เตโรล หิมาลายัน ไมเซลล่า คลีนซิ่ง วอเตอร์
ผลิตภัณฑ์เช็ดทำความสะอาดผิวหน้าและเครื่องสำอาง โดยไม่ต้องล้างออกเหมาะกับทุกสภาพผิว แม้ผิวแพ้ง่าย ประกอบด้วยสารสกัดจากธรรมชาติ 100% ไม่มีสารเคมี สารกันเสียต่างๆ

คือขอบอกเลยนะคะว่า ส่วนตัวให้ของยี่ห้ออื่นมาบ้างแล้ว ยี่ห้อที่เราเคยใช้มาขอไม่บอกชื่อนะคะ แต่เป็นน้ำสีฟ้าๆ ใช้แล้วรู้สึกมันเย็นๆเหมือน แอลกอฮอล์ล้างแผลเลย แต่ว่าตัวนี้ สัมผัสแรกเลยนะคะ มันเหมือนน้ำมาก เทให้ชุ่มๆ แปะไปที่หน้า แล้วเช็ด พระเจ้า!!! OMG!! นี่หน้าฉันไปจุ่มดินมาตอนไหน คราบเครื่องสำอาง ฝุ่น เต็มสำลีเลย  คือสามารถทำความสะอาดได้ล้ำลึกถึงรูขุมขนเลยละค่ะ

มารู้จักที่มาของ AINTEROL HIMALAYAN MICELLAR CLEANSING WATER
ไอยน์เตโรล หิมาลายัน ไมเซลล่า คลีนซิ่ง วอเตอร์ ด้วยเทคโนโลยีสารสกัดจากธรรมชาติจากอเมริกา ที่สามารถขจัดสิ่งสกปรก และความมันออกได้อย่างล้ำลึกมีส่วนผสมของ
เกลือหิมาลายัน เกลือที่มีอายุกว่า 250 ล้านปี ที่อุดมด้วยแร่ธาตุถึง 84 ชนิด ที่ช่วยดีท็อกซ์ผิว กระชับรูขุมขนและผลัดเซลล์ผิวอย่างอ่อนโยน
แอล – เมไธโอนีน เป็นสารต่อต้านอนุมูลอิสละ และต่อต้านริ้วรอยที่เกิดจากมลภาวะ
ขอให้คะแนนจากการรีวิว AINTEROL HIMALAYAN MICELLAR CLEANSING WATER
ไอยน์เตโรล หิมาลายัน ไมเซลล่า คลีนซิ่ง วอเตอร์

เต็ม 10 ให้ 9 แต่โดยรวมแล้วเป็นไอเท็มที่ควรมีไว้หน้าโต๊ะเครื่องแป้งมากๆค่ะ ประทับใจที่สุดเลยคือหน้าสะอาดค่ะ และไม่เหนียวเหนอะหน้าด้วยนะ น่ารักอ่ะ ใช้ต่อไปเรื่อย ๆ มันจะช่วยกระตุ้นการสร้างคอลลาเจนบนผิวหน้า อย่างเป็นธรรมชาติ ทำให้ผิวดี

วิธีใช้ เทลงบนแผ่นสำรีให้ชุ่มแล้วเช็ดเบาๆให้ทั่วผิวหน้าเปลี่ยนสำลีใหม่เช็ดจนผิวหน้าสะอาดโดยไม่ต้องล้างน้ำ ส่วนบริเวณดวงตาที่ใช้เครื่องสำอางแบบกันน้ำ แปะไว้ที่ดวงตา 20-25 วินาที แล้วเช็ดออกเบาๆ

หวังว่าวันนี้ผลิตภัณฑ์ดีๆมาบอกต่อ หวังว่าคงเป็นประโยชน์ไม่มากก็น้อย หากผิดพลาดประการณ์ใดขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ  สวัสดีจ้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2 เม.ย. 18, 23:44 น โดย jerm26 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม