หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: มัดใจหลัวให้ไปไหนไม่รอดด้วยกลิ่นตัวหอมๆ แบบเบบี๋ เบเบี๋ ที่ใครๆก็มีได้!!!  (อ่าน 43 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 27 ก.ย. 18, 20:48 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

สวัสดีค่ะ พอดีว่า จขกท. คบกับสามีมาก็นานหลายปีแล้ว ความหวาน ความโรแมนติกก็ลดน้อยลงเป็นธรรมดาไม่หวานเหมือนตอนแรกที่คบกัน จขกท. เลยอยากทำให้บรรยากาศเก่าๆ มันกลับมา อยากสวีทหวานกับสามีเหมือนเดิม ที่เพิ่มเติมคืออยากมัดใจหลัวให้ไปไหนไม่รอดนั่นแหละ อิอิ จขกท. เลยเข้าอากู๋หาข้อมูลทำให้หลัวติดใจจนโงหัวไม่ขึ้น แล้วไปเจอบทความแนะนำเกี่ยวกับไอเท็มเพิ่มความหอมให้ตัว เหมือนพวกน้ำหอมฟีโรโมน คือจะทำให้เพศตรงข้ามที่ได้กลิ่นรู้สึกสนใจ เหมือนโดนยั่วยวนด้วยกลิ่น ซึ่งแต่ละตัวที่แนะนำในกระทู้ก็มีหลายอัน แต่มีอยู่ตัวนึงที่ จขกท. สนใจ เพราะตัวนี้เคยเห็นผ่านตาตอนไปเดินห้าง รู้สึกว่าน่าเชื่อถือและไว้ใจได้ที่สุดแล้ว เลยไปหาข้อมูลเพิ่มเติม เป็นตัวเดอมาพอน ขวดชมพู สูตรอ่อนโยนต่อผิวแพ้ง่ายและแห้ง ขวดนี้เลยค่ะ

ตัวนี้จุดเด่นคือ มีค่า pH5.5 ซึ่งเท่ากับน้ำหล่อเลี้ยงตามปกติของผิว ทำให้ใช้แล้วไม่ระคายเคืองผิว อ่อนโยน มีมอยเจอร์ไรเซอร์ที่สกัดจากข้าวโพดทำให้ผิวเนียนนุ่มชุ่มชื้น แถมยังสามารถใช้สระผมได้ด้วย เป็น 2 in 1 อาบน้ำและสระผมในขวดเดียวกันเลย เริ่ดเว่อร์

ด้วยความที่อยากกลับมาฟินกับสามีอีกครั้งเลยรีบไปซื้อมาเลย พอ จขกท. ไปซื้อกลับมาก็ลองใช้เลยตั้งแต่สระผม อาบน้ำ และล้างน้องอาโบ๊ะโจ๊ะ (น้องจิ๋ม 555555555) พออาบเสร็จ ขนาด จขกท. ยังรู้สึกชอบกลิ่นและผิวสัมผัสของตัวเองเลย รู้สึกผิวเนียนนุ่ม เวลาลูบแล้วผิวไม่หยาบ กลิ่นหอมเหมือนกลิ่นเด็ก หอมน่าฟัดมากๆ ยิ่ง จขกท. ใช้สระผมด้วย ยิ่งหอมเข้าไปใหญ่ ผมไม่พันกัน นุ่มลื่น เรียงเส้นสวยงาม ก่อนสระกับหลังสระด้วย dermapon คือแบบคนละเรื่องมากๆ 55555 ก่อนสระผมอย่างกับไม้กวาด หลังสระผมนุ่มลื่นดูสุขภาพดี ไม่พันกันเลย ถูกใจมากเว่อร์

ก่อนจะนอนสามีก็ทักว่าตัวหอมกลิ่นอะไรน่าฟัดจัง แล้วก่อนนอนก็จะจุ้บบอกฝันดีกันเป็นประจำอยู่แล้ว แต่สักพักเหมือนคุณสามีจะอดใจไม่ไหว แอบมาซุกมาไซร้ไม่เลิก คืนนั้นเลยยาวไปๆเลยพี่ 55555 ฟินๆกันไป ตอนนี้ก็ใช้หมดมา 3 ขวดแล้ว เราติดใจไม่กล้าเปลี่ยนใจไปลองตัวอื่นเลย

ส่วนคุณสามีก็ติดใจหลงหัวปักหัวปรำมัดใจสามีได้อยู่หมัดไปไหนไม่รอด เพราะกลิ่นหอมๆ นี่แหละค่ะ แนะนำเลยสำหรับคู่รักหรือสามีภรรยาคู่ไหน ที่รู้สึกว่าความรักมันเริ่มจืดชืด น่าเบื่อ ไม่หวาน เรื่องบนเตียงไม่หวือหวาเหมือนเดิม ลองใช้ดู เพราะความหอมที่มันน่าฟัดน่าทะนุถนอมมันเป็นตัวกระตุ้นคุณผู้ชายได้ดีเลยล่ะค่ะ อิอิ แล้วคุณจะรู้ว่าตัวหอมเนี่ยใครๆ ก็มีได้ ไม่ต้องใช้ของแพง ไม่ต้องใช้แบรนด์เนม ก็ช่วยเพิ่มความหวานให้กับชีวิตคู่ได้ ที่เพิ่มเติมคือเรื่องบนเตียงก็จะเหนื่อยหน่อย เพราะคุณสามีขอจัดบ่อยเหลือเกิน แอร๊ยยยย >///<
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 27 ก.ย. 18, 22:49 น »

โอยยยยย ตัวนี้หอมมากกกก ทั้งเพื่อนทั้งผู้ชอบบอกว่าหอม ฟังละปลื้มมม อิอิอิ อีกอย่างนะ นี่ว่า มันชุ่มชื้น อ่อนโยนต่อผิวด้วยอ่ะ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 29 ก.ย. 18, 07:10 น »

เอ้ยยยขวดชมพูอาบน้ำสระผมไม่พอนะ ใช้ล้างจิมิได้ด้วย555เราใช้ประจำเลย มีความหอมสดชื่นไปอี๊ก
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 29 ก.ย. 18, 11:26 น »

กลิ่นหอมมากค่ะ เชื่อถือและไว้ใจที่สุดแล้ว ตอนแรกซื้อให้ลูกใช้ สระผม ล้างตัว ตอนนี้เอามาใช้เองค่ะ แอบชอบกลิ่นของรุ่นนี้มากๆ อ่านรีวิวนี้ พึ่งรู้ว่าใช้ล้างจิมิได้ด้วย ยิ่งปลื้มค่ะ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 29 ก.ย. 18, 17:06 น »

ผมสวยเลยค่ะ คงต้องลองหน่อยละ เคยได้ยินว่าคนผมร่วงก็ใช้เดอมาพอน
แล้วผมร่วงจะลดลงด้วยนะคะ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 29 ก.ย. 18, 17:32 น »

ตัวนี้หอมจริงง รีวิวทวิตเตอร์เยอะอยู่
ผมไม่ดูแห้ง ทั้งๆที่เป็นของเด็กนะ
เราว่าอ่อนโยนไม่จำเป็นแค่เด็กอะ
ยังไงก็ขอบคุณสำหรับรีวิวนะคะ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 29 ก.ย. 18, 18:18 น »

เราก้ใช้อยู่ทุกวัน หอมมากกกก ใช้เเล้วผมนุ่มลื่น สุขภาพดีขึ้นเยอะมากเลยค่ะ ปล.จขกท ผมสวย สุขภาพดีสุดๆเลยค้าาา
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม