ทำจมูกที่ไหนดี เราอยากรู้ที่ทำและชื่อหมอด้วย เรากำลังจะไปทำ

หน้า: 1 2 3 4 5 6

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ทำจมูกที่ไหนดี เราอยากรู้ที่ทำและชื่อหมอด้วย เรากำลังจะไปทำ  (อ่าน 231902 ครั้ง)
Guest
ตาล
เรทกระทู้
« ตอบ #180 เมื่อ: 9 ก.ย. 11, 16:17 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เราแนะนำทำที่รังสิตคลองสามหมอทำไม่เจ็บแล้วสวยด้วยเราแนะนำไปหลายคนลอชใปดูได้นะหมอชื่อจำนงค์
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
วิรงรอง
เรทกระทู้
« ตอบ #181 เมื่อ: 9 ก.ย. 11, 16:28 น »

เราทำมาจมูกมาที่คลินิกหมอแถวรังสิตทำสวยดีคะเพื่อนแนะนำ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
789
เรทกระทู้
« ตอบ #182 เมื่อ: 9 ก.ย. 11, 18:40 น »

ไปปรึกษาที่จุฬารัตน์ 1 มาคะ หรูมาก แต่พรักงานพุดจาไม่น่าฟังเลย พูดปัดๆๆพอให้ผ่านๆไป ทำก็ไม่ได้สวยอารัยเรย พนักงายก็แย่ๆๆ ใช่ไม่ได้เรยคะ
Guest
nanana
เรทกระทู้
« ตอบ #183 เมื่อ: 10 ก.ย. 11, 23:48 น »

อยากไปทำจมูกมาก แต่ไม่ร้ว่า จะ ไปทำที่ไหนดี ยิ่งหาข้อมูล ยิ่งคิดหนัก
บางคน ก้ บอกว่า มะ เปนไร บางคน ก้ บอกว่าอย่าทำเลย ไม่รุ้ว่า จาทำดีมั้ย แต่ใจลึกๆๆ ก้ อยากทำนะ  เราเปนคนท่ ปลายจมูกโต และถ้ามองจากข้างหน้าไม่เหนสันจมูกเลย เฮ้อ ทำไงดี

เพื่อนๆๆ ช่วยบอกทีนะคร๊
Guest
maii
เรทกระทู้
« ตอบ #184 เมื่อ: 9 ต.ค. 11, 13:52 น »

ดิฉันบอกได้นะ และเรียกว่าเปนแพทย์ศัลยกรรมความงามอันดับต้นๆ ของเมืองไทยซึ่งมีอยู่ไม่กี่คน ราคาค่อนข้างสูง แต่คุ้มค่ะ ถ้าอยากทำแค่ครั้งเดียว เสียเงินแค่ครั้งเดียว และไม่ว่าคุณจะมีจมูกเดิมมาแบบไม่มีเลย หรือ มีเยอะเกินไป จำพวกจมูกแม่มด แพทย์ท่านนี้ก้อแก้ไขให้คุณได้ โดยไม่ต้องพูดมาก ไม่ต้องเน้นย้ำ นายแพทย์ท่านนั้นชื่อ คุณหมอมนัสค่ะ เชื่อดิฉันเถอะ อย่าเอาหน้าของเราไปวัดภาพภายนอกที่คนอื่นเห็น ว่าที่นี่นะ "คนทำกันเยอะดี ออกมาก้อสวยดี ราคาก้อพอสู้ไหว" แล้วถ้ามันออกมาไม่สวยขึ้นหล่ะ คุณก้อต้องกลับไปทำมาใหม่อยู่ดี  ดิฉันขอเปนกำลังใจให้ผู้ที่อยากสวยทุกคนค่ะ  q*062
Guest
นา
เรทกระทู้
« ตอบ #185 เมื่อ: 22 ต.ค. 11, 16:41 น »

เราทำที่คลินิกเลอแบ็งค็อคสวยมากอะชอบมากที่เซ็นทรัลพระราม 3 ชั้น 4 กับคุนหมอโอภาส คุ้มกองสุวรรณ จร้าสนใจติดต่อเบอร์021640040
Guest
เบล
เรทกระทู้
« ตอบ #186 เมื่อ: 28 ต.ค. 11, 10:15 น »

เราเห็นเขาไปทำที่คลีนิคชื่อรักราม นะ ราคาไม่แพงมาก ประมาณ 5000 - 5500 บาท แล้วแต่เราเลือกวัสดุแบบไหนค่ะ เพื่อนทำมาแล้วสวยดี

สะอาดด้วยหล่ะ ลูกค้าเยอะมากๆๆๆๆๆๆ

ไม่ทราบว่าคลีนิกหมออยู่ที่ไหนคะ ถนนเส้นไหน หรืออยู่ใกล้กับที่ใด
Guest
แองจี่
เรทกระทู้
« ตอบ #187 เมื่อ: 22 พ.ย. 11, 16:55 น »

อยากทำจมูกกับหมอโอภาส จังเลยคะ ดีมากเลย แล้วก็ดีทีสุด  ชอบมากๆๆๆๆ เพราะเพื่อนไปทำกันมาหลายคนแล้ว  อยากทำคร้า
Guest
หมี
เรทกระทู้
« ตอบ #188 เมื่อ: 2 ธ.ค. 11, 16:57 น »

อาทิตย์ที่แล้วนี้ หมีไปทำจมูกที่ยันฮีคร่ะ ทำดีดูเป็นธรรมชาติ ตอนนี้ใช่ชีวิตปกติแล้วคร่ะคือช่วงแรกอาจมีอาการปวม ทานข้าวได้ยาก ล้างหน้าไม่ได้ต้องใช้สำลีเช็ดเบาๆต้องนอนหงาย เจ็บเวลาแสดงสีน่า อาการเหล่านี้มีแค่3วันเท่านั้นคร่ะ อดทนน่ะคร่ะ แล้วจะสวยเองคร่ะ
Guest
แมว
เรทกระทู้
« ตอบ #189 เมื่อ: 4 ธ.ค. 11, 15:52 น »

เราทำที่คลินิกหมอจำนงค์ แถวรังสิต คลองสาม ราคาไม่แพงนะคะสวยแบบธรรมชาติดีคะที่สำคัญไม่เจ็บ และต้องโทรไปนัดล่วงหน้าก่อน ไม่บวมมากคะหมอคุยเก่งน่ารกใจดีคะ อยากได้แบบไหนลองเอารูปไปให้หมอดูก่อนได้นะคะคลินิก สวยดีคะเป็นแบบบ้านคะลองโทรไปนัดคิวก่อนนะคะ หรือคุยรายละเอียดก่อนได้นะคะ 0875044416
Guest
เตือนเพื่อก่อ
เรทกระทู้
« ตอบ #190 เมื่อ: 5 ม.ค. 12, 00:16 น »

อ่านมาครบ5หน้าละ ยังไม่รู้เลยที่ไหนดี สรุปแล้วแล้วแต่เวรกรรม 555  ตัวเองก็เคยทำที่เมโก๊ะ ซิลิโคนเมกา30,000 แล้วทะลุออกข้าง หมอมนัสบอกให้มาแก้แต่มีค่าแก้อีก คุณหมอพูดจาดี แต่มันก็ทะลุ แต่แก้ก็เสียเงินเพิ่ม เลยรอดูอยู่ว่าเอาไงดี แพงทีเดียวจบมันก็ดี  แต่แพงแล้วแก้ แล้วแก้เสียเงินก็นะ ก็กะเลือกสิ่งที่ดีที่สุดสำหรับตัวเองแหล่ะ โพสน์เพื่อให้ความรู้แก่ผู้ที่ขาดให้ได้ประโยชน์ อย่าโพสน์เป็นหน้าม้าหาเงิน มันบาป  คนอ่านก็พิจารณาด้วยนะอย่าเชื่อซะหมด คนที่มีความสุขบนความทุกข์ของคนอื่นยังมีล้นเว็ปซ์นะจ๊ะ โชคดีให้เจอหมอดีๆ มีจรรยาบรรณ
Guest
ผู้ที่อยากทำจมูก
เรทกระทู้
« ตอบ #191 เมื่อ: 24 ม.ค. 12, 10:23 น »

<อยากทำที่ขอนแก่น>
ว่าจะไปทำจมูกไม่รู้จะไปทำที่ไหนดี
ว่าจะไปทำ หมอ สุรพล อยู่บ้านดอน ราคาประมาณ8000บาท กว่าว่าจะไม่โด่งอะ ใครไปทำมาแล้วในราคานี้ช่วยบอกทีว่าโด่งไหมคะ
 q*032 q*032
Guest
happy viva
เรทกระทู้
« ตอบ #192 เมื่อ: 11 ก.พ. 12, 04:24 น »

ทำที่ยันฮีดีสุดเเล้ว ทำกับหมอพิชญ์ สะอาด รวดเร็ว สวยมาก ปลื้มมาก หมอก็ชิวที่สุดไม่รู้สึกเจ็บเลย ว่ามดกัดยังเจ็บกว่าอีก+555 ไม่รู้จะพูดยังไง ทำมาเเบบไม่มีใครจับได้อะ ตลกมาก มีเเต่คนว่าดูดีขึ้น
Guest
ไม่บอก
เรทกระทู้
« ตอบ #193 เมื่อ: 11 ก.พ. 12, 15:53 น »

เราไปทำมาที่ยันฮีทำมาแล้วมิสวยเลยทำมาเหมื่อนมิได้ทำเลยน่าตาเขียวมาก q*078 q*078 q*078 q*078 q*078 q*026โคตรโมโหเลยทำกะหมอวิเชียร
Guest
ปลาบู่ทอง
เรทกระทู้
« ตอบ #194 เมื่อ: 12 ก.พ. 12, 02:19 น »

ใครเคยทำที่คลินิค P.A.I บ้าง ดีมั้ย ?
Guest
kikyyyy
เรทกระทู้
« ตอบ #195 เมื่อ: 14 ก.พ. 12, 21:10 น »

การทำจมูก
เราเป็นคนหนึ่งที่ขี้เหร่มากสวยเพราะศัลยกรรมทำตา จมูก สวยมาก
เราทำจมูก กับหมอ สมศักดิ์แพงแต่สวย หมอเคยทำให้ นุ่น วรนุช กับ หนิง ปนิตา อยากบอกว่าแพงแต่คุ้มสำหรับคนไม่มีงบให้ไปทำคลีนิก สวยงาม
เราว่าสวยเหมือนกัน ถูกดีตอนนี้เปลี่ยนชื่อเป็นคลีนิคเลอลัก
Guest
kikyyyy
เรทกระทู้
« ตอบ #196 เมื่อ: 14 ก.พ. 12, 21:17 น »

ทำจมูกกับหมอสมศักดิ์ที่รัชดาดีมากคะ
Guest
ชาติดา
เรทกระทู้
« ตอบ #197 เมื่อ: 18 ก.พ. 12, 19:06 น »

จะไปทำแล้ว ตื่นเต้นจังเลย แคว่า ยังไม่รู้ตึเลยว่าจะไปทีไหน ศึกษา q*039ขอมูลมานาน

มีคนพูดต่างๆนาๆจึงไม่รู้จะไปไหนแล้ว จะไปทีไหนดีคะแนะนำหนอยคะ q*077
Guest
puck
เรทกระทู้
« ตอบ #198 เมื่อ: 23 ก.พ. 12, 16:52 น »

ถ้าผมทำจมูกที่ยันฮีแต่ไม่รู้ว่า หมอคนไหนที่ทำจมูกผู้ชายสวยบ้างครับช่วยแนะนำให้หน่อยนะครับ
Guest
บุ๋มบิ๋ม
เรทกระทู้
« ตอบ #199 เมื่อ: 26 ก.พ. 12, 14:20 น »

q*062 ที่เลแบ็งค๊อกเซ็ลทรัลพระราม3คุณหมอโอภาสก็ทำดีน่ะค่ะและก็สวยด้วยเราไปทำคางและก็จมูกและก็ตา2ชั้นค่ะตอนนี้ก็ประมาณ1เดือนแล้วดีมากๆๆเลยค่ะ
Guest
ปราง
เรทกระทู้
« ตอบ #200 เมื่อ: 26 ก.พ. 12, 14:23 น »

q*062เลอแบ็งค๊อกเค้าก็ทำดีน่ะดีทุกอย่างเลยค่ะลองไปปรึกาหมอโอภาสดูน่ะ
Guest
กวาง
เรทกระทู้
« ตอบ #201 เมื่อ: 27 ก.พ. 12, 13:27 น »

เเนนะนำเลยคะ คุนหมอ กรีชาติ พรสินศิริรักษ์ ที่ยันฮีคะ รับประกันเพราะว่าทำมาเก์อบทั้งตัว ล่าสุดไปแก้ไขหน้าท้องลายมา จมูกสวยเลิศ ไม่มีผิดหวัง ถ้าไม่สวย ไม่เลิศ จะยอมจ่ายให้ ไปกันนะคะ เพราะเราทำมา ทำให้เรามีความมั่นใจขึ้นมาก หมอคนนี่้ศัยกรรมเก่งทุกอย่าง ปล ต้องคุนหมอ กรีชาติเท่านั้น
Guest
ดาด้า
เรทกระทู้
« ตอบ #202 เมื่อ: 25 มี.ค. 12, 21:45 น »

q*062 นพ.ศิริชัย เป็นอาจารย์แพทย์ประโรงพยาบาลศิริราชทำจมูกและนมสวยมากสนใจสอบถามได้ที่เบอร์0817170896
Guest
มล
เรทกระทู้
« ตอบ #203 เมื่อ: 1 เม.ย. 12, 19:25 น »

เราทำมาทีคลีนิกหมอจำนงค์แถวรังสิตคลองสามทำมาสวยมากเลยที่ส่ำคัญไม่แพงเลยคะราคาไม่แพงคะหมอใจดีมากคะ่รอคิวไม่นานเลยคะ่
Guest
โนเนม
เรทกระทู้
« ตอบ #204 เมื่อ: 10 เม.ย. 12, 09:56 น »

อยากทำเหมือนกัลคร่า แต่กลัวม๊ากอ่ะ
Guest
เนตรนภา
เรทกระทู้
« ตอบ #205 เมื่อ: 27 เม.ย. 12, 19:29 น »

q*062เราก็เคยทำมานะ กับนายแพทย์จรัญ มหาทุมรัตร์
ตรงสุขุมวิท35ค่ะทำมาตั้งแต่ปี51แล้วค่ะโอเคเลยสวยมากๆดูไม่ออก
ว่าทำจมูกมาเลยค่ะจับดูไม่มีรอยมีดเหลาเบี้ยวๆเหมือนที่คุณคนแรก
บอกเลย. คุณหมอน่ารักมากค่ะ บอกไม่พอใจแก้ไขฟรีด้วยค่ะ
อันนี้สงสัยเกิดอะไรขึ้นระหว่างการสนทนาหรือเปล่าคะเลยออกมา
แบบนั้น. บางครั้งคำพูดคนเราก็สำคัญนะคะ
ขออภัยถ้าความเห็นไม่ตรงกัน
Guest
fam_2536@hotmail.com
เรทกระทู้
« ตอบ #206 เมื่อ: 26 มิ.ย. 12, 09:33 น »

จมูกเบี้ยวละครับต้องทำยังไง..ผมยุที่จันทบุรีครับมีสาขาที่ยุไกล้ๆป่าวครับขอคำเเนะนำหน่อยครับ..
Guest
แปล
เรทกระทู้
« ตอบ #207 เมื่อ: 22 ก.ค. 12, 07:32 น »

ทำมาที่แถวรังสิตหมอจำนงค์ทำเนียนมากเป็นธรรมชาติมากๆเลยคุณหมอคุยดีมากๆเลยเป็นกันเองให้คำแนะนำดีมากๆที่สำคัญบวมไม่มากประมาณ3วันเองและไม่เขียวด้วยไม่ช้ำสวยเป็นธรรมชาติมากๆอยากจะแนะนำนะคะไม่ผิดหวังลองโทรไปจองคิวดูได้นะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.ค. 12, 07:49 น โดย Hotdevilmean » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
มัน
เรทกระทู้
« ตอบ #208 เมื่อ: 22 ก.ค. 12, 10:34 น »

ทำมาที่แถวคลอง3หมอจำนงค์.   ราคา8000บาทไม่แพงคะ่ที่สำคัญไม่เจ็บอย่างที่คิดและไม่บวมด้วยคะ่คุณหมอใจดีมากเลยคะ่ทำเป็นธรรมชาติมากเลยคะ่สวยมากคะ่หมอมือเบามากคะ่ลองโทรไปปรึกษาได้คะ่
Guest
Noon555
เรทกระทู้
« ตอบ #209 เมื่อ: 1 ส.ค. 12, 16:40 น »

ทำที่ยันฮีดีจรึงเหรอ?? q*069 q*069 q*031 q*032
Guest
คนใจเย็น
เรทกระทู้
« ตอบ #210 เมื่อ: 1 ส.ค. 12, 20:33 น »

อยากทำจมูกบ้างจัง แต่กลัวมีผลข้างเคียงอ่ะ แล้วไม่รู้ด้วยว่าจะทำท่ไหนดี
Guest
somnarak
เรทกระทู้
« ตอบ #211 เมื่อ: 9 ส.ค. 12, 14:33 น »

เค้าทำจมูก กับคุณหมอโอภาส คลีนิค Le Bangkok สวยมีแต่คนชม ถูกใจเรามากเลย คุณหมอเค้าทำสวย เป็นธรรมชาติ ราคาอยู่ที่ 15000 - 50000 บาท แล้วแต่วัสดุนะ
Guest
jubjub
เรทกระทู้
« ตอบ #212 เมื่อ: 12 ส.ค. 12, 18:46 น »

q*071แนะนำคุณหมอโอภาสเหมือนกันเพื่อนเราไปทำมาสวยมาก เลยอยากให้เพือนๆๆ ลองไปดู นะ
Guest
konami
เรทกระทู้
« ตอบ #213 เมื่อ: 15 ส.ค. 12, 14:47 น »

q*073อยากทำเหมือนกันใครช่วยแนะนำที่ทำจมูกให้หน่อยนะ
Guest
บอม
เรทกระทู้
« ตอบ #214 เมื่อ: 16 ส.ค. 12, 12:57 น »

ทำจมูกที่คลินิกหมอจำนงค์แถวรังสิตคลอง2ทำสวยไม่บวมไม่ชำ็นะคะสวยธรรมชาติราคาไม่แพงมากคะแต่มีหลายเกรดให้เลือกนะคะอยู่ที่หมอเหลาซีรีโคนหมอปราณีตมากเลยคะประทับใจมากคะเราทำมาแล้วสวยมากคะ
Guest
ซีโอ้
เรทกระทู้
« ตอบ #215 เมื่อ: 18 ส.ค. 12, 14:45 น »

q*038
ผมจะให้ข้อมูลดังนี้นะครับ
    1.ที่ยันฮี ผมว่าซิลิโคนยังไม่ใช่เกรดA  ยังแข็งอยู่เลย ขนาดใช้ตัวที่ดีที่สุดแล้วนะ ราคาที่ยันฮีตัวที่ดีที่สุด คือ 15,000 บาท แต่ยังแข็งอะไม่ดี
    2.หมอที่ยันฮี ชื่อ หมอ ไกรฤทธิ์ พูดจาแย่มาก กวนตีนด้วย ไม่ชอบเลยปากหมา
    3.ที่ เลอ แบ็งคอก  เป็นแค่คลินิก  เห็นคนบอกว่าทำสวย ทำดีแต่ผมลองไปมาแล้ว ขอคำแนะนำ  สังเกตุว่าหมอเห็นแก่เงินมากเกินไป คือ
     3.1ค่าผ่าตัดคิดต่างหาก
     3.2ค่ายาอักเสบ คิดต่างหาก
     3.3ถ้าอยากแผลหายเร็ว หมอเก็บอีก 5,000 บาท เพื่อเข้าครอสรักษาแผลให้หายเร็ว
      หมอที่คลินิก เลอ แบ็งคอก เห็นแก่เงินมากเกินไป ผมไม่แนะนำนะ
    4.ที่ รพ. บางมด  ได้รับคำแนะนำดีมาก หมอชื่อหมอสุรสิทธิ์ มีจรรยาบรรณดีมาก ดาราผู้ชายก็มาทำกันเยอะ  แต่ราคาสูงอยู่ 35,000 บาท  เพราะที่บางมดใช้ซิลินโคนที่ดีที่สุดเลย คือนิ่มมาก นอนตระแคลงได้ บิดจับเล่นได้ นอนคว่ำก็ได้(เอาสิ เริดมาก)  ผมแนะนำให้ไปทำที่นี่เลยเพราะผมเองก็ทำมาแล้ว OK หล่อมาก  หน้าตาดีขึ้นเลย ที่สำคัญจมูกนุ่มนิ่มมาก เท่ห์สุดๆ ผมชอบ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #216 เมื่อ: 20 ส.ค. 12, 14:43 น »

มีเพื่อนเพิ่งไปทำมาเหมือนกันค่ะ กับหมอโอภาสที่เลอ แบ็งค็อค ทำออกมาเป็นธรรมชาติมากเลย อลงไปปรึกษาดูค่ะ อยู่แถวๆตลาดบอง มาเช่ค่ะ
Guest
naja
เรทกระทู้
« ตอบ #217 เมื่อ: 20 ส.ค. 12, 19:20 น »

เราไปทำมาที่คลินิคณรวี15000บาทคุณหมอรณชัย แย่มากๆๆๆเป็นท่อนหมือนเขี่อนเลยอายมากทำมาได้ 6วันไปเอาออกเลยที่รพ บางมด จะเล่าให้ฟังว่าที่มีการ โฟร์ข้อมูลความต่างๆในนี้หรือที่อื่นๆล้วนเป็นหมอและพนักงานคลินิกเขียนทั้งนั้นละตอนเรานอนพักฟื้นได้ยินพนักงานคุยกันเลยรู้มาถ้าอยากจะทำจริงๆละก็ต้องไปดูจากคนที่ทำมาแล้วจริงๆและดูหลายๆคนด้วยสอบถามเขาว่ามีปัญหาอะไรหลังจากทำมาหรือเปล่าและขอร้องให้เขาพูดความจริงด้วยเพื่อเป็นประโยชน์กับเราส่วนเราตอนนี้ไม่คิดที่จะทำจมูกแล้วขอเป็นแบบธรรมชาติดีกว่าสบายใจดีและเพราะเราไม่ใช่ดาราซะหน่อยไม่จำเป็นจะต้องทำก็ได้ เลือกและคิดให้ดีๆๆนะจ๊ะจะได้ไม่เสียใจทีหลัง การทำแล้วสวยก็จริงแต่ความน่ารักในแบบของเราจะหายไปอยากสวยหรืออยากน่ารักเลือกเอา ทำไมหมอกับพยาบาลถึงไม่คิดที่จะทำละลองคิดดู โชคดีนะ
Guest
น้องบิว
เรทกระทู้
« ตอบ #218 เมื่อ: 30 ส.ค. 12, 13:03 น »

เราก็ว่าจะไปทำนะแต่กลัวมากเราอายูก็ยังไม่ถึง18เลยแต่อยากทำจริงๆๆเลยขอถามพี่ๆๆพี่เคยทำมาก่อนหน่อยค่ะถ้าอายุ17จะทำได้มันค่ะแต่ว่าหนูหมดสูงต้องแต่อยู่ ม 2 ไปถามใครๆๆเขาก็ว่าน่าจะทำได้นะแต่ก็อยากทำที่ยังฮีค่ะไม่รู้ว่าจะทำได้หรือไม่จร้าขอให้พี่ๆๆตอนทีค่ะ
Guest
hansa
เรทกระทู้
« ตอบ #219 เมื่อ: 4 ก.ย. 12, 13:35 น »

q*077ไปทำจมูกมากับคุณหมอสุรเชาว์ สระบุรีไม่ผิดหวังเลยค่ะตอนนี้จะสามอาทิตย์แล้วมีแต่คน
บอกหน้าเปลี่ยน(น่ารักนะค่ะ)ลองติดต่อสอมถามได้นะค่ะไม่ผิดหวังแน่นอน
Guest
Krist
เรทกระทู้
« ตอบ #220 เมื่อ: 6 ก.ย. 12, 11:21 น »

ฉันไปทำจมูกกับหมอชลธิศ มาไม่เจ็บไม่บวมเลยค่ะ วันเดียวก็ทำงานได้ตามปกติ สนใจก็ลองหาข้อมูลในเน็ตดูละกันนะคะ 
Guest
หวานๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #221 เมื่อ: 17 ก.ย. 12, 01:13 น »

เคยทำจมูกกับหมอมนัส มาค่ะเมื่อปีที่แล้วประมานเดือนกันยายนในราคา40000 บาท ไม่รวมค่ายาแก้ปวด แพงใช้ได้แต่ก๊ไม่ค่อยซีเรียสเรื่องราคาค่ะแค่ออกมาดีก๊ พอใจแต่พอทำแล้วมันเปนธรรมชาติมากๆ แถมตรงระหว่างหามันใหญ่มาๆตรงปลายแบบราบเลยไม่ขึ้นมาเลยซักนิดแอบจิตตกอยู่ช่วงนึงพอผ่านไปประมาน8เดือนก๊ไปแก้ที่หมอ ต่อพงษ์ รัชดา ในราคา18000บาท แต่ก๊ออกมาธรรมชาติเหมือนเดิมเหมือนหมอมนัสทำแต่ซิลิโคนที่ทำกับหมอมนัสเปนซิลิโคนแบบบล็อกเหลาเองพอหมอต่อพงษ์เอาซิลิโคนออกมาโอ๊ยไม่แปลกใจเลยว่าทำไมช่วงระหว่างตามันใหญ่หมอมนัสเหลาบานออกข้างๆใหญ่มากๆ แล้วบางมากๆเหมือนไม่ได้เสริม แต่ของหมอต่อพงษ์เปนซิลิโคนสำเร็จที่ขึ้นรูปแล้วเพียงแต่เอามาตัดนิดหน่อยแต่พอทำออกมาก๊ไม่ค่อยพอใจเพราะมันยังไม่โด่งเลยปลายหายเหมือนเดิมแต่ระหว่างตาเล็กลงแล้วยังคิดอยู่ว่าจะแก้ดีไม๊ จากการที่ได้แก้มา1รอบทำให้รู้ว่าอย่าเชื่อคำคนโฆษนา ราคาแพงไม่ได้แปลว่าจะดีเสมอไป
Guest
น้องน้ำ
เรทกระทู้
« ตอบ #222 เมื่อ: 20 ก.ย. 12, 09:17 น »

แนะนำเลย หมอจำนงค์ค่ะ...เราแก้จมูกรอบ2กับหมอ มือเบามาก...ไม่บวมเลย..ใจดีสุดๆ ให้คำแนะนำดีมากไม่เจ็บ สวยด้วย ประทับใจค่ะ
Guest
วีรนุช
เรทกระทู้
« ตอบ #223 เมื่อ: 16 ต.ค. 12, 09:46 น »

อยากทำจังเลย q*071
Guest
ตะนอย
เรทกระทู้
« ตอบ #224 เมื่อ: 25 ต.ค. 12, 11:26 น »

เราทำมาไม่สวยเลยอ่ะเครียดมากๆ

หน้า: 1 2 3 4 5 6

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม