การฉีดคาร์บอกซี่ ลดต้นขา

หน้า: 1 2 3

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: การฉีดคาร์บอกซี่ ลดต้นขา  (อ่าน 103617 ครั้ง)
Guest
กันทิมา
เรทกระทู้
« ตอบ #45 เมื่อ: 14 ต.ค. 09, 12:29 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ไม่ชอบทำคาร์บอกซี่เลยคะ เคยทำมาแล้วครั้งนึง
เจ็บมากเลยคะ เลยเปลี่ยนไปทำทรีทเมนท์ที่ Marie France
ไม่เห็นจะเจ็บเลย แขนใหญ่ๆของเราตอนนี้ เล็กลงแล้วอะ
รู้สึกใส่เสื้อสายเดี่ยวแล้วมั่นใจมากขึ้น
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #46 เมื่อ: 4 พ.ย. 09, 19:31 น »

ใครสนใจฉีดแอลคาร์นิทีน เมลมาคุยกันได้นะคะที่ moonshadow_nana10*** ลองฉีดเองแนะนำได้คะ
สถานที่ฉีดปลอดภัยมากกกกกกๆๆๆๆ ราคาไม่แพง
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
MaMou
เรทกระทู้
« ตอบ #47 เมื่อ: 20 พ.ย. 09, 00:08 น »

ฉึดครั้งแรก  ตื่นเต้นมากกกค่ะ
เราฉีดตรงน่องน่ะ

เค้าจาให้เรานอนคว่ำ  แระฉีดเข้าตรงน่องอ่ะ  ใต้ชั้นผิวหนัง
เข็มแทงเจ็บเหมือนมดกัดน่ะ  แต่พอแก๊สเข้าไปแร้วนิ้  มานจารู้สึก  บวมๆๆเรย
ซักพัก  ตึง  แระนี้แหละ  ปวดมากกๆๆๆ   ซัดพัก  พี่พยาบาลก้อจามานวดให้เรา

ปวดได้อีกค่ะ  แปบนึงเองน่ะ  ประมาณ  5  นาทีแหละ q*035
Guest
เจ็บอะ
เรทกระทู้
« ตอบ #48 เมื่อ: 20 พ.ย. 09, 20:21 น »

เพิ่งไปมาเหมือนกัน ตอนแรกๆ เจ็บมากกกกกกกกแต่พอทนนะ รอแป็ปหนึ่งก็หายเจ็บ

เดินได้ปกติแหละทำได้2ครั้งยังไม่ลงเลย เพราะขาใหญ่มาก]ต้องใช้เวลานิดหนึ่ง อาจเป็นกล้ามเนื้อเลยลงยากหน่อย [/size]
add
เรทกระทู้
« ตอบ #49 เมื่อ: 12 ธ.ค. 09, 11:32 น »

เราเพิ่งไปฉีดมาเอง ครั้งนี้ครั้งที่ 2 แระ จริงๆมันก้ไม่เจ็บมากนะ แค่ตอนปล่อยก๊าซทีแรก เหมือนมดกัดอ่ะ แป๊ปเดียวเอง นอกนั้นก้อจะชาๆ
มันได้ผลจริงๆนะ จริงๆมันได้ผลตั้งแต่ครั้งแรกแล้วแหละ แต่ว่าเราอยากลดลงไปอีกก้อเลยไปฉีดเพิ่มอีก มันจะลดเป็นสัดส่วนให้เห็นมากกว่าน้ำหนักอีกนะ
แต่อันนี้เห็นได้ชัดจริงๆ
แต่ว่าที่นี่เค้าดีนะ เค้าคิดราคาเหมารวมเหมารวมอ่ะทั้งตัวเลย  ไม่ได้คิดเป็นจุด เราว่าอันนี้ถูกมากอ่ะ ประมาณ 4000 พอดีพี่เค้าซื้คอร์สมาแล้วเราซื้อต่อไง
เค้าแบ่งขายให้ แต่ถ้าไม่ฉีดทั้งตัวก้อีกราคา ถูกลงไปอีก  เราว่าดีตรงที่ว่าพี่เค้าให้วัดก่อนเลยว่าก่อนฉีดอ้วนกี่นิ้ว หลังฉีดลงเห็นผลจริงมั๊ย ถ้าไม่เห็นผลก้อคืนเงิน
เป็นร้านของไฮโซน่ะ แต่ส่วนมากเค้าจะมีแต่ดารามาทำกัน ราคาร้านนี้ก้อเลยอยุ่ในระดับหรูหน่อย แต่เห็นผลชัวร์ๆอ่ะ รับรอง แต่ของพี่เค้าเนี่ยเอามาลดสุดแระ ลองโทรไปดูก่อนก็ได้นะคะ พอดีประทับใจมักๆ ก้อเลยมาบอกต่อให้ทุกคนฟังอ่ะคะ ลองโทรไปดูคุยเองดูก้อได้นะคะ 0816927774 เค้าชื่อพี่ส้มจ้าลองโทรไปดูก้อได้ค่ะ
ที่อยากบอกที่สุด  ก๊าซปลอมมีเยอะนะคะ ต้องเลือกดีดีเลยนะคะ เอาให้คุ้มที่สุดอ่ะ เสียตังค์ทั้งที เราว่านะ
Guest
คนน่องโต
เรทกระทู้
« ตอบ #50 เมื่อ: 18 ม.ค. 10, 22:11 น »

เราเพิ่งไปฉีดมาวันนี้รู้สึกดี

เราซื้อคลอสแล้ว

ถ้าได้ผลยังไงเราจะมาเล่าให้ฟัง
Guest
notebook
เรทกระทู้
« ตอบ #51 เมื่อ: 3 ก.พ. 10, 09:28 น »

ตัวเองเป็นคนที่เนิ้อแข็ง  ลดยาก  ตอนนี้ฉีด 5 ครั้งแล้ว  ไม่เห็นจะได้ผลเลย  ต้นขายังไม่เห็นลดเลยซักเซนเดียว
Guest
หนูนิด
เรทกระทู้
« ตอบ #52 เมื่อ: 7 ก.พ. 10, 22:40 น »

การฉีดกับการนวดลดไขมัน

ต่างกันยังไงคะ แล้วแบบไหนเห็นผลมากกว่ากัน

ใครรู้ช่วยบอกที เหนื่อยจัง
Guest
ขา
เรทกระทู้
« ตอบ #53 เมื่อ: 10 ก.พ. 10, 03:59 น »

เรา เคยยฉีด ตอนเราฉีดอะ หมอ ฉีดไห้เราตั้ง 1200 บ้าง 1500 นะ แร้วแต่หมออะ
เราฉีดได้สามครั้ง แร้วครั้งที่สี่ เราไปฉีดอีกที่สาขานึง หมอบอกว่าไขมันเราหมดแร้วเนี่ย
จิงๆ เราก้อรุสึกได้อะนะ ว่าขาเราเลกลง แต่ก้อเปงเหลวๆอะนะ คือเนื้อยางไม่กะชับอะ
พอหมอบอกว่าหมดแร้ว เราเรยไม่ได้ไปฉีดอีก แร้วตอนนี้มานก้อกลับมาบิ๊กบึ้มเหมือนเดิม
ดูท่ามานจาไหญ่กว่าเดิมซะด้วย แต่เราก้อยางไม่ได้ไปฉีดอีก คือไม่รุว่าพอเลิกฉีก
มานจากับมาเปงเหมือนเดิมอีกรึป่าวววว -*-
Guest
oreo
เรทกระทู้
« ตอบ #54 เมื่อ: 12 ก.พ. 10, 14:12 น »

q*042 เคยฉีด Carboxy ที่ต้นขาเหมือนกัน
ตอนแรกเจ็บมาก พอครั้งต่อไปความเจ็บมันก็เริ่มหายไป ก็เคยไปฉีดที่ P&P Skin Care ที่อยู่ที่ แฮปปี้แลนด์
พนักงานที่นั้นน่ารักดี เป็นกันเอง ไปที่ไรพี่เจ้าของร้านก็แถม ครีมบ้าง แถมผลิตภัณฑ์ บ้าง พี่เจ้าของร้านน่ารักมาก
แล้วราคานะก็แสนจะถูก เป็นแบบ บุฟเฟ่ แค่เดือนละ 8900 บาทเอง ไม่จำกัดจำนวนก๊าซด้วย ไม่มีที่ไหนถูกเท่าที่อีกแล้วละ
ฉีดไปแค่ 5 ครั้ง ผิวเปลือกส้มก็หายไป ต้นขากรชับขึ้นอย่างเห็นได้ชัด ใส่กางเกงตัวเดิมที่ใส่ไม่ได้ตอนนี้กลับมาใส่ได้แล้ว
ดีใจจังขาเราเล็กลง  อย่าไปฟังใครมากจนกว่าจะได้ลองฉีดด้วยตัวเอง มันไม่เจ็บอย่างที่คิด
 q*057 q*057 q*057 q*057 q*057 q*057 q*057
Guest
คนเคยฉีด
เรทกระทู้
« ตอบ #55 เมื่อ: 12 ก.พ. 10, 14:21 น »

เคยฉีดมาแล้วเจ็บบ้างนิดหน่อย
แต่ตอนนี้ขาเล็กลง หุ่นนี้เล็กลงเยอะเลย
เคยไปฉีดมาหลายที่แล้วแต่ที่ถูกแล้วก้อไม่จำกัดก๊าซมีแต่ที่ร้าน
ชุติมนฑณ์ ที่อยู่ลาดพร้าวซอย 12 ที่นั้นบรรยากาศดีมากเงียบ
แถมยังมีคนที่นวดไทยเก่งมากชื่อน้องเอ๋ เค้านวดเก่งจริงๆ ทุกวันนี้ลงคอร์สตลอดเลย
ถูกมากเลย 10 ชั่วโมงแค่ 1900 บาทเองไปนวดที่ไหนก็ไม่หายปวดพอมาให้เอ๋นวด
หายปวดเลย 
Guest
วี
เรทกระทู้
« ตอบ #56 เมื่อ: 23 ก.พ. 10, 13:10 น »

เราทำอยู่นะที่คลีนิคแพทย์ปริญญา ฉะเชิงเทรา ถามว่าเจ็บมั้ยอ่ะ เจ็บนะเวลาปล่อยก๊าซมันจะแสบมากๆๆ แต่ก็ทนนะ กลับมาก็จะปวดบริเวณทีทำ ทำได้ 2 ครั้งละ ที่ท้อง เวลาทำเขาจะใช้สายยาง (สายที่ใช้รัดเวลาเจาะเลือด) พันให้แน่นมากๆส่วนบนคือหลังจากหน้าอกลงมาเล็กน้อย และส่วนล่างเหนืออวัยวะเพศขึ้นมาประมา 1 นิ้ว เวลาฉีดก็ฉีดข้างสะดือ 2 ด้าน และข้างเอว 2 ด้านก็ 4 ทีนั่นแหละ ของเราส่วนท้องรับได้ ประมา 900 ซีซี ส่วนต้นขารับได้ข้างละ 1200 ซีซี เบ็ดเสร็จประมาณ 3000-3200 ต่อ 1 ครั้ง เราเข้าคอร์ด จ่าย 5000 บาทได้ 12000 ซีซี ทำมา 2 ครั้งละน้องที่ออฟฟิสบอกว่าต้นขาเล็กลงนะ  ที่นี่เขาใช้หมอฉีนะไม่ได้ใช้พนักงาน แต่เราอ่ะควบคุมน้ำหนักด้วย เช้าเราดื่มกาแฟโปรสลิมของเนสฯ กลางวันเราก็ทานแต่พวกยำใส่ผักเยอะๆ เย็นอ่ะไม่ทานอารัยเลย แต่เราอ่ะลดไม่ค่อยลงเลยต้องไปทำ ถ้าถามว่าลดสัดส่วนตรงที่ทำลดมั้ยเราว่าลดนะ  แต่มันแพงไปหน่อย ที่ ฉะเชิงเทรามีที่ใหนที่ถูกกว่านี้บ้างและหมอเป็นคนทำด้วยแนะนำหน่อยนะ
Guest
jeed
เรทกระทู้
« ตอบ #57 เมื่อ: 6 มี.ค. 10, 23:27 น »

เราขายคอร์สคาร์บอกซี่นะ เป็นของ ของขวัญ คลีนิก อยู่ที่สยามซอย 3 คือของเราเป็นโปรโมชั่น ซื้อ 3 คอร์ส แถม 1 คอร์ส แล้วเราแชร์กับเพื่อนๆได้คอร์สละ 7500 ซึ่งเป็นคอร์สฉีดคาร์บอกซี่เป็นบุฟเฟ่คือฉีดเท่าไหร่ก็ได้ (กี่ครั้งก็ได้ ทั้งตัว) เป็นเวลา 1 เดือน เราว่ามันคุ้มๆมากๆอ่ะ คือที่ร้านเค้ามีคอร์สบุฟเฟ่เดือนละ 15000(อันนี้คือโปรโมชั่นของเค้าแล้วนะ -*-) แต่ของเรา7500 มันถูกกว่ากันเยอะเลย เราเหลือคนแชร์คอร์สอีก 1 คน ยังไงก็ลองสอบถามเพิ่มเติมดูได้นะ nuthong_gerd140p***
สนใจร่วมคอร์สดั้วอ่าค่ะ มั่ยทราบว่ามีคนมาติดต่อไปแล้วยังค่ะถ้ายังกิ๊บร่วมดั้วดั้ยไหม
ถ้าดั้ยแอดเมลบอกเราดั้วนะ ll.3axiizy***
Guest
สงสัยจัง
เรทกระทู้
« ตอบ #58 เมื่อ: 23 มี.ค. 10, 18:56 น »

เราอยากฉัดคาร์บอกซี่ในเขตชลบุรีมีที่คลินิกไหนบ้างอ่ะ และขอแบบได้ผลดีปลอดภัยราคาอยู่ประมาณ3500บาทน่ะพอมีป่ะอยากทำจิงๆน่ะคนต้นขาใหญ่อย่างเดียวอ่ะลดยากมากเลยน่ะ
Guest
แพนด้า
เรทกระทู้
« ตอบ #59 เมื่อ: 10 เม.ย. 10, 17:27 น »

ไปฉีดมาแล้ว
ไม่เจ็บอย่างเคยวาดฝันไว้ แบบทนได้
เปิดคอร์สไปแระ
แต่ต้องรอดูว่าเซลูจะหายไปป่าว
เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะค๊ะ
Guest
ตาล
เรทกระทู้
« ตอบ #60 เมื่อ: 4 พ.ค. 10, 21:11 น »

เราก็ฉีดคาบ๊อกซี่อยู่ซื้อ2คอสแถม2คอส ใครอยากหุ้นกับเราบ้างคนละ3000 ฉีดได้คนละ14ครั้งที่ฟ้าใสคลินิค ตอนนี้เราจ่ายเงินไป6000แล้ว แต่อยากหาคนมาช่วยหุ้นสนใจโทรมาน่ะ085-6001889
Guest
น้องแป้ง
เรทกระทู้
« ตอบ #61 เมื่อ: 12 พ.ค. 10, 15:12 น »

ก้อเคยฉีดเหมือนกันนะคะ ตอนแรกไม่ค่อยเจ็บสักเท่าไร พอหลังๆ ก็เจ็บขึ้นเรื่อยๆ พอฉีดครั้งที่ 5 เริ่มจะเห้นผลที่หน้าท้องอย่างเห้นได้ชัดเจน
ว่าเล็กลงนะ ส่วนความเจ็บปวดเริ่มลดลง ต่อมาที่เห้นได้ชัดคือสะโพก ต่อมาคือน่อง และต้นขา
ฉีดแบบ 15 ครั้ง 8900 ที่บางกะปิค่ะ เป็นร้านที่ถูกที่สุดแล้ว เพราะก่อนจะฉีดหาข้อมูลมาพอสมควร
ตอนนี้ก้อยังฉีดอยู่ยังคิดว่าจะต่อคอร์สที่2 ตอนนี้ก้อเริ่มพอใจกับรูปร่างแล้วแต่อยากให้กระชับมากกว่านี้อีกนิดนึงค่ะ
สนใจลองไปดูที่ ไอทีแฮปปี้แลนด์ ชื่อร้าน พีแอนพี สกินแคร์ ไม่อยากบอกว่าเจ้าของร้านน่ารักมากๆๆ แถมอย่างเดียว น้องๆที่ทำให้ก้อนิสัยดีนวดให้จนหายปวดเลย......ที่ร้านี้น่ารักทุกคนเลย ใครสนใจลองไปดูนะคะ
Guest
นิสา
เรทกระทู้
« ตอบ #62 เมื่อ: 12 พ.ค. 10, 15:21 น »

เคยฉีดที่ลากพร้าว 12 ออร์คิดเฮาท์
ก็ไม่เจ็บสักเท่าไรเลย แต่ก็แล้วแต่คนด้วยแหละเพราะคนเราไม่เหมือนกัน
ก็ฉีดมาได้สักระยะแล้วนะที่เห็นผลได้ชัดเลยคือ รอยแตกลายตามตัวเริ่มจางลง
ผิวดีขึ้น ตอนนี้น่องเริ่มเล็กลงจนมีคนทักหลายคนแล้ว
ลงคอร์สไว้ 2 เดือน 15000 ไม่แพงเลยนะ ถ้าเราไม่ว่างที่ร้านก็จะเพิ่มจำนวนวันให้ด้วย
ใครอยากรู้ต้องลองดูอย่าคิดว่ามันเจ็บ แต้เจ็บแค่ไหนก็ต้องทนเพราะความสวยจริงมั้ยค่ะ
แล้วที่นี้ไม่จำกัดจำนวนครั้งและจำนวนก๊าซด้วย ที่บ้างกะปิมีอีกสาขานึง ที่ร้านนี้เขาดังเรื่องคาร์บ๊อกซี่มานานแล้ว
เพราะส่วนมากคนที่ไปที่ร้านก็จะมาจากในเน็ตทั้งนั้นเลย ลองโทรสอบถามรายละเอียดที่ เบอร์ 0896998594 น้องหนึ่งนะคะ
น้องเขาจะมีข้อมูลให้คุณได้ ลองดูแล้วจะรู้ว่ามันไม่ใช่อย่างที่คุณคิดเลย....รับลองว่าผอมแน่...
Guest
นู....นา
เรทกระทู้
« ตอบ #63 เมื่อ: 18 พ.ค. 10, 20:48 น »

คาร์ บอคซี่ คือ ก๋าซ ที่ใส่ เข้า ร่างกาย ไม่ใช่ฉีด เข้าใจ กัน ไหม เนี้ยะ

คือ เปน ก๋าส เข้า ไป แล้ว แต่ จะ ทำส่วน ไหน บ้าง แต่ เรา ทำทั้งตัว ขา น่อง ต้นแขน และ ท้อง ถามว่าเจ็บ ไหม เหมือน มี อารัย เข้ามาในร่างกาย นะ

เหมือน จะ เปน ลม ๆๆ แต่พอ เข้าไป พอถึงปรืมาณที่ต้องการ ก้อ จะ สะหลาย ของมัน เอง แต่ต้อง ลัด กาด นะ เพราะ ถ้า มัน เข้าไป ที่ข้อ กะดูก จะ ปวด มากต้องลัด บน และ ท้าย นะ

เราทำ มา นะ แต่ยังไม่ครบ ครอท นะ นี่ ปะมาน 5 ครั้งละ เหลือ อีก 5 เราทำ นะ ลด ไหม มันก้อ ดูทุกวัน ดูไม่ออก งะ ส่วนมาก จะ ลด ตรง ท้อง และ ต่นขา จะ เหน ผลดีกว่า ถ้าน่อง ไม่ค่อยได้ ผล งะ เรา เปนคนขาใญ่ นะ

โทด นะ

ผลข้างเคียงของ คาร์ บอคซี่ คือ

ถ้า ไขมัน มันจะ ออกมาทาง ปัสสะวะ นะ สังเกตุว่า จะมันๆๆ นะ

และ ถ้า มัน สว่น ที่ออกไม่ได้ จะ ออก เปนผดที่หลังหรือ ท้องแขน นะ

เปน เหมืน เม็ดๆๆ หนองๆๆ นะ แต่ พอ หยุด ทำก้อ จะ หายไป หมอ บอก

แต่ อยากสวยต้องทน งะ
Guest
nucy
เรทกระทู้
« ตอบ #64 เมื่อ: 20 พ.ค. 10, 22:10 น »

q*009มันเจ็บมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Guest
ตั๊กกี่
เรทกระทู้
« ตอบ #65 เมื่อ: 26 พ.ค. 10, 11:43 น »

ใครบอกไม่เจ็บ ตอนเราถูกฉีด ทุกส่วนของร่างกายนะประมาณ 20-30 นาที เรานั้งท่องอิติปิโส จนเกินอายุไปไม่รู้กี่รอบ กว่าจะผ่านพ้นไปได้ เจ็บนะแต่มันไม่นานมาก จุดละประมาณ 2 นาที หน้าท้อง 6 จุด ต้นแขน ข้างละ 1 จุด ต้นขาข้างละ 3 จุด เจ็บตอนปล่อยก๊าซเนี่ยแหละ ไม่รู้กี่cc เพราะมั่วแต่กัดผ้าห่ม สวดมนต์อยู่เลยไม่ได้ดู แต่เพื่อความสวย เราต้องสวย ต้องสร้างความมั่นใจ เราต้องกระฉับกระเฉง กับมาสดชื่นเหมือนเดิม ก็ต้องอนทน แค่ 30 นาที ตอนนี้ ฉีดรอบ2 เองยังไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเท่าไร มีความคืบหน้ายังไง จะรายงานผลมาให้ท่านทราบอย่างแน่นอน ร้านไหนจะนะถ้าทำแล้ว work   ตักกี้ รายงาน

Guest
Nanzy
เรทกระทู้
« ตอบ #66 เมื่อ: 5 มิ.ย. 10, 20:30 น »

เราเคยฉีดมาละ เพราะเปนคนต้นขาใหญ่ เวลาใส่กางเกงขายาวดูมิสวยเยย แต่พอไปฉีดมาละ มิได้ลดเฉพาะต้นขานะ น้ำหนักเราก้อลดลงไปด้วย เรื่องเจ็บอ่ะ มิมากหรอก ต้องไปลองเอง ถื่อคติสวยอดทนค่ะ อิอิ
Guest
ธนกฤต
เรทกระทู้
« ตอบ #67 เมื่อ: 8 มิ.ย. 10, 20:37 น »

พรุ่งนี้ผม ก้อจะไปฉีดแล้วครับ ครึ่ง ๆ กระทู้ที่อ่านมาบอกว่าเจ็บกลัวเจ็บมากกว่ากลัวมันไม่ลดอะ  เพราะว่าลดมาหลายวิธีมาก  เลยชิ้นกับการไม่ลด แต่เจ็บไม่รู้ว่าจะแก้ได้ยังไง  น้อง ๆ ที่ไปฉีดก้อบอกว่าไม่เห็นเจ็บ เราเลยประหม่าอยู่ ทั้ง ๆ ที่ยังไม่ถึงวันทำเลยอะ  ใครมีประสบการ์ณแบบตรง ๆ หลาย ๆ รู้แบบแนะนำด้วยนะครับ ผมจะเข้ามาอ่าน และ เล่าประสบการณ์แลก กันครับผม อ้วนมานานมาก
 q*031 q*031
Guest
iut
เรทกระทู้
« ตอบ #68 เมื่อ: 1 ก.ค. 10, 20:07 น »

ฉีดคาร์บอกซี่ที่น่องมาค่ะ    ข้างละ 500 เป็นคนผอมค่ะ  น้ำหนัก 46 สูง 163 อย่างอื่นเล็กหมด แต่น่องเป็นมัดอ่ะค่ะ  คนอื่นบอกไม่ใหญ่ แต่ตัวเองว่ามันใหญ่สำหรับคนตัวเล็ก  เลยลองไปทำดู  ครั้งที่ 2 แล้วค่ะที่พงษ์ศักดิ์คลีนิค  ยังไม่เห็นผลเลย  ตอนทำเจ็บมากส์ๆ แทบทนไม่ได้  น้ำตาเล็ดค่ะ  กะว่าอีกครั้งถ้ายังไม่มีอะไรดีขึ้นกะว่าจะไม่ไปแล้ว  ไม่คุ้มกะความเจ็บ  ไปเต้นอารบิคดีกว่าค่ะ
Guest
บางนา
เรทกระทู้
« ตอบ #69 เมื่อ: 15 ส.ค. 10, 23:07 น »

ค่ะ ไปเข้าคอร์สฉีดที่ต้นขาและน่องมาเหมือนกันค่ะที่ นิติพลคลีนิค 7000 บาทได้ 10000 CC ตอนนี้ไปฉีดมาเป็นครั้งที่สามแล้วค่ะ ไม่รู้จะได้ผลหรือเปล่าแต่หมอบอกว่าต้องฉีดประมาณ 4-5 ครั้งถึงจะเห็นผลค่ะ ก่อนฉีดหมอจะนำสายยางเล็กๆมารัดบริเวณที่จะฉีดทั้งส่วนล่างและส่วนบนเพื่อเวลาฉีดก๊าซเข้าไป..ก๊าซนั้นจะได้ไม่ไหลไปส่วนอื่นตอนที่จิ้มเข็มเข้าไปไม่รู้สึกเจ็บเลยแต่ตอนปล่อยก๊าซเนี่ยสิเจ็บสุดๆเลยค่ะมากมายยยยยยยจริงๆขอบอผม้สึกแสบตอนเริ่มปล่อยก๊าซ พอสักพักจะเริ่มตึงและจะปวดมากความรู้สึกเหมือนมีอะไรมาทับอยู่ที่กระดูกจะรู้สึกชาและขยับไม่ได้เลยสักพักค่ะ หมอที่ฉีดน่ารักมากจะคอยมาลูบๆและช่วยเกาแต่สำหรับดิฉันมันช่วยอะไรไม่ได้เลย ยิ่งเกาๆลูบๆมันยิ่งรู้สึกเจ็บมากขึ้น เราก็จะบอกหมอว่าขอบคุณค่ะไม่ต้องเกาค่ะ แต่ตอนนี้ดิฉันไปฉีดมาสามครั้งแล้วจนหมอจำหน้าได้แล้วหมอจะรู้และจะไม่ช่วยเกาจะเปลี่ยนเป็นปล่อยให้ดิฉันนอนอยู่อย่างเงียบๆบนเตียงเองค่ะ แต่พอปล่อยก๊าซหมดหมอก็จะดึงเข็มออกและเอาสายรัดออก แป๊บเดียวอาการปวดก็จะหายไปอย่างอัตโนมัติเลยค่ะ สามารถกลับไปทำงานได้ตามปกติค่ะ แต่จะบอกว่าฉีดตรงต้นขาจะรู้สึกเจ็บมากกว่าตรงบริเวณน่องนะค๊ะเพราะตรงไหนที่มีไขมันมากกว่าก้อจะเจ็บมากกว่าค่ะ ตอนนี้ไปฉีด ที่ต้นขายังรู้สึกเจ็บและปวดมากมายยยยยอยู่แต่ที่บริเวณน่องไม่ค่อยเจ็บมากเท่าไหร่แล้วแต่ไม่ใช่ไม่เจ็บเลยนะค๊ะก็ยังเจ็บอยู่ค่ะฉีดแล้วกลับมาทำงานไดเลย เวลาเดินจะรู้สึกเหมือนขามันเบาๆรู้สึกว่าเหมือนจะเดินคล่องมาก เวลาเราเอามือไปกดๆตรงบริเวณที่ฉีดมาจะรู้สึกเหมือนมีฟองอากาศอยู่ในขาเรากดไปกดมาก็สนุกดีค่ะ แต่อีกวันสองวันหลังจากไปฉีดมาจะรู้สึกเหมือนขามันล้าๆเหมือนเราไปออกกำลังกายมาเลยค่ะและก็จะหายเป็นปกติเหมือนเดิม ตอนนี้ฉีดไปสามครั้งแล้วยังไม่เห็นการเปลี่ยนแปลงแต่ก็ไม่เป็นไรหรอกค่ะงัยก็เสียเงินไปแล้วก็จะไปให้ครบและอีกอย่าง คลีนิคนิติพลที่สาขาสะพานใหม่พนักงานเป็นกันเองมากๆ ยินดีที่จะต้อนรับเราอย่างจริงใจ คอยให้คำแนะนำและพูดจาสุภาพมากๆจนดิฉันรู้สึกประทับใจ และคิดว่าไม่เป็นไรจะได้ผลหรือไม่ก็ตามก็จะกลับมาใช้บริการที่ คลีนิคนิติพล(ที่สาขาสะพานใหม่)อีกแน่นอนค่ะ จากประสบการณ์จริงค่ะ (แล้วถ้าดิฉันไปฉีดจนครบแล้ว ได้ผลหรือไม่ได้ผลยังงัยจะกลับมาเล่าให้ฟังนะค๊ะ)
add
เรทกระทู้
« ตอบ #70 เมื่อ: 15 ส.ค. 10, 23:34 น »

ค่ะ ไปเข้าคอร์สฉีดที่ต้นขาและน่องมาเหมือนกันค่ะที่ นิติพลคลีนิค 7000 บาทได้ 10000 CC ตอนนี้ไปฉีดมาเป็นครั้งที่สามแล้วค่ะ ไม่รู้จะได้ผลหรือเปล่าแต่หมอบอกว่าต้องฉีดประมาณ 4-5 ครั้งถึงจะเห็นผลค่ะ ก่อนฉีดหมอจะนำสายยางเล็กๆมารัดบริเวณที่จะฉีดทั้งส่วนล่างและส่วนบนเพื่อเวลาฉีดก๊าซเข้าไป..ก๊าซนั้นจะได้ไม่ไหลไปส่วนอื่นตอนที่จิ้มเข็มเข้าไปไม่รู้สึกเจ็บเลยแต่ตอนปล่อยก๊าซเนี่ยสิเจ็บสุดๆเลยค่ะมากมายยยยยยยจริงๆขอบอก q*035 รู้สึกแสบตอนเริ่มปล่อยก๊าซ พอสักพักจะเริ่มตึงและจะปวดมากความรู้สึกเหมือนมีอะไรมาทับอยู่ที่กระดูกจะรู้สึกชาและขยับไม่ได้เลยสักพักค่ะ หมอที่ฉีดน่ารักมากจะคอยมาลูบๆและช่วยเกาแต่สำหรับดิฉันมันช่วยอะไรไม่ได้เลย ยิ่งเกาๆลูบๆมันยิ่งรู้สึกเจ็บมากขึ้น เราก็จะบอกหมอว่าขอบคุณค่ะไม่ต้องเกาค่ะ แต่ตอนนี้ดิฉันไปฉีดมาสามครั้งแล้วจนหมอจำหน้าได้แล้วหมอจะรู้และจะไม่ช่วยเกาจะเปลี่ยนเป็นปล่อยให้ดิฉันนอนอยู่อย่างเงียบๆบนเตียงเองค่ะ แต่พอปล่อยก๊าซหมดหมอก็จะดึงเข็มออกและเอาสายรัดออก แป๊บเดียวอาการปวดก็จะหายไปอย่างอัตโนมัติเลยค่ะ สามารถกลับไปทำงานได้ตามปกติค่ะ แต่จะบอกว่าฉีดตรงต้นขาจะรู้สึกเจ็บมากกว่าตรงบริเวณน่องนะค๊ะเพราะตรงไหนที่มีไขมันมากกว่าก้อจะเจ็บมากกว่าค่ะ ตอนนี้ไปฉีด ที่ต้นขายังรู้สึกเจ็บและปวดมากมายยยยยอยู่แต่ที่บริเวณน่องไม่ค่อยเจ็บมากเท่าไหร่แล้วแต่ไม่ใช่ไม่เจ็บเลยนะค๊ะก็ยังเจ็บอยู่ค่ะฉีดแล้วกลับมาทำงานไดเลย เวลาเดินจะรู้สึกเหมือนขามันเบาๆรู้สึกว่าเหมือนจะเดินคล่องมาก เวลาเราเอามือไปกดๆตรงบริเวณที่ฉีดมาจะรู้สึกเหมือนมีฟองอากาศอยู่ในขาเรากดไปกดมาก็สนุกดีค่ะ แต่อีกวันสองวันหลังจากไปฉีดมาจะรู้สึกเหมือนขามันล้าๆเหมือนเราไปออกกำลังกายมาเลยค่ะและก็จะหายเป็นปกติเหมือนเดิม ตอนนี้ฉีดไปสามครั้งแล้วยังไม่เห็นการเปลี่ยนแปลงแต่ก็ไม่เป็นไรหรอกค่ะงัยก็เสียเงินไปแล้วก็จะไปให้ครบและอีกอย่าง คลีนิคนิติพลที่สาขาสะพานใหม่พนักงานเป็นกันเองมากๆ ยินดีที่จะต้อนรับเราอย่างจริงใจ คอยให้คำแนะนำและพูดจาสุภาพมากๆจนดิฉันรู้สึกประทับใจ และคิดว่าไม่เป็นไรจะได้ผลหรือไม่ก็ตามก็จะกลับมาใช้บริการที่ คลีนิคนิติพล(ที่สาขาสะพานใหม่)อีกแน่นอนค่ะ จากประสบการณ์จริงค่ะ q*021 (แล้วถ้าดิฉันไปฉีดจนครบแล้ว ได้ผลหรือไม่ได้ผลยังงัยจะกลับมาเล่าให้ฟังนะค๊ะ)
Guest
นาตาชา
เรทกระทู้
« ตอบ #71 เมื่อ: 20 ส.ค. 10, 13:15 น »

ไปฉีดมาแล้วค่ะ เจ็บมากเลยตอนแรก พอครั้งที่2 ไม่เจ็บเท่า อัดก๊าซเต็มที่ไม่มียั้ง
ตอนนี้หมดคอร์สแล้วค่ะ แต่ขอต่ออีกคอร์ส เพราะยังไม่พอใจอยากเล็กลงกว่านี้อีก
เลยต่อคอร์ส พี่เค้าเลยคิด 2 คอร์ส ราคา 15,000 ถูกมากเลยที่อื่น คิด จุดล่ะ 10,000
ถ้าสน นะ ขอแนะนำเลย ต้องร้านนี้ พี แอน พี สกินแคร์ ถูกมากๆ
ลองโทรถามรายเอียดกันได้ที่ 02 - 704-9059  แล้วจะมีพี่เค้าให้คำปรึกษา เรื่องราคาคุยกันได้
Guest
แนนนี่
เรทกระทู้
« ตอบ #72 เมื่อ: 20 ส.ค. 10, 13:21 น »

ลงคอร์สเรียบร้อยแล้วค่ะ สำหรับคาร์บ๊อกซี่ ลง คอร์ส ที่ร้าน พีแอน พี สกินแคร์ 02 704 9059
ราคาไม่แพง ไม่ จำกัดก๊าซด้วย ราคาคุยกันได้
ที่ร้านเขามีโปรโมชั่นใหม่ๆ เสมอเลย ลดกระ จาย 555
Guest
หนึ่ง นะคะ
เรทกระทู้
« ตอบ #73 เมื่อ: 9 ก.ย. 10, 14:34 น »

ร้าน พี แอน พี สกินแคร์ ให้โปรโมชั่นใหม่ อีกแล้วค่ะ
คาร์บ๊อกซี่ 10 ครั้ง 7,900 บาท
            15 ครั้ง 8,900 บาท
             30 ครั้ง 15,000 บาท
            40  ครั้ง 21,000 บาท
            50  ครั้ง 25,000 บาท
 สนใจลองโทรสอบถามได้ที่ 02-704-90-59
Guest
อยากสวย
เรทกระทู้
« ตอบ #74 เมื่อ: 16 ก.ย. 10, 20:04 น »

เราไปทำมาแล้ว ก็เจ็บนะแต่เจ็บทนได้อยากสวยนิน่าทำไงได้ ทำทั้งตัวเลยสู้ แถมฉีดให้ผอมแบบยุบเร็วด้วย มีไรทำหมดอยากผอมเหมือนเดิม เลยต้องทำ
Guest
เคยน่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #75 เมื่อ: 14 ต.ค. 10, 00:45 น »

เราเคยฉีดน่ะก้อดีอ่ะ
Guest
สไม์ล
เรทกระทู้
« ตอบ #76 เมื่อ: 5 พ.ย. 10, 17:57 น »

คนท่ีเป็นโรคไทรอยด์ ทำคาร์บ๊อกได้มั้ยยคะ ใครทราบช่วยบอกหน่อยคะ
Guest
น้ำอบ
เรทกระทู้
« ตอบ #77 เมื่อ: 29 พ.ย. 10, 11:35 น »

ลองไปฉีดมาหลายที่แล้วเหมือนกันค่ะ
แต่ทนเจ็บไม่ไหวเลยฉีดๆเลิกๆบ้าง

ล่าสุดไปลองที่ทอฝันคลีนิค ในโลตัสพงษ์เพชร ฉีดที่หน้าท้องล่ะ ประทับใจมากเลยคะ ไม่เจ็บมาก แค่รู้สึกว่ามันคันๆแน่นๆ ก้อเลยไปเปิดครอสที่สาขาปากเกร็ดเพราะใกล้บ้าน ราคาก้ไม่แพงนะเพราะดูโปรโมชั่นแล้วน่าสนมากๆ ขอบอกเลยใครที่อยากฉีดแต่กลัวเจ็บไปที่นี่เลย ตอนนี้ฉีดเกือบครบแล้วรู้สึกว่าพุงยุบเห็นๆ  
Guest
รุ่งจ้า
เรทกระทู้
« ตอบ #78 เมื่อ: 6 ม.ค. 11, 22:32 น »

ทำที่ P&P ห้างน้อมจิตต์ค่ะ ราคาคุ้มสุดๆ 15 ครั้ง 8,900 บาท....
ถามว่าเจ็บไหม? เจ็บค่ะ แต่เพื่อความสวยเราต้องทน..เพราะทำทุกอย่างแล้วทั้งจำกัดอาหาร ออกกำลังกาย แต่ก็ไม่ได้ผลเท่าที่ควร...พอทำคาร์บ๊อกซี่ เริ่มเห็นผลประมาณครั้งที่4-5 ค่ะ กางเกงหลวม ต้องเอาไปแก้ทรงทั้งหมด....น่องและขาที่แข็งปั๊ก เริ่มอ่อน....ต้องบอกว่าให้อดทนค่ะ เพื่อความสวย
Guest
น้องออม
เรทกระทู้
« ตอบ #79 เมื่อ: 9 ม.ค. 11, 16:43 น »

แถวสมุทรปราการทำที่ไหนดีค่ะ ที่
ปลอดภัยแล้วได้ผล ราคาไม่แพงมาก
ช่วยที่นะคะ
Guest
ทำมาแล้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #80 เมื่อ: 12 ม.ค. 11, 01:13 น »

q*019 ทำที่วุฒิศักดิ์มา จะเป้นลม

อัดซะ 100 ไม่เท่าไรทนไม่ไหว รับก๊าซได้400 เอง

(ที่พูดถึงนิแขนนะ)พอทำ ข้างต่อไปรู้สึกไม่เป้นไรแระ

แต่พอทำขารู้ สึกดีนะ  ทำเป้นคอส 13000 ก้อโอเครนะ

20 ครั้ง ได้แขน ได้ขา ก่อนทำเค้านวดแขนแระขาก่อน

บริการดีนะ
Guest
k_jooy
เรทกระทู้
« ตอบ #81 เมื่อ: 5 ก.พ. 11, 20:04 น »

ขอบอกที่นิติพลคลีนิคเราเคยฉีดBotoxหน้าเรียวตอนตกลงว่าฉีดข้างละ๕๐ยูนิต พอฉีดเสร็จเรียบร้อย ขอดูผลอีก 1 เดือนปรากฏว่าหน้าไม่ได้เรียวเลย เราก็สงสัยเลยถามหมอใหม่เพื่อความแน่ใจว่าหมอฉีดยาให้ข้างละเท่าไหร่ หมอเบียร์ตอบว่าฉีดข้างละ25 ยูนิตค่ะ โอ้แม่เจ้าโดนโกงเห็นๆเลยขอบอก นิติพล สาขาเดอะมอล์ โคราช หมอชื่อ หมอเบียร์ พอกันทีกับนิติพล ให้หลอกต้มตุ๋นกะตังค์เราครั้งเดียวพอเลยสาปส่ง

ุราคา 14,000 บาท แต่พอฉีดเข้าไปแล้วประมาณ 1 เดือนขอดูผลที่ฉีดปรากฏว่าหน้ามันไม่เรียวเลยๆถามหมอซ้ำว่าวันนั้นหมอฉีดให้ข้างละ
Guest
เด็กโคราช
เรทกระทู้
« ตอบ #82 เมื่อ: 5 ก.พ. 11, 20:21 น »

ขอนอกเรื่องนิดนึง เรื่องฉีดเหมือนกันแต่ขอเราฉีดโบท็อก(หน้าเรียว)ที่นิติพลคลีนิก สาขาเดอะมอล์โคราช ตอนตกลงกันฉีดข้างละ 50 ยูนิต จะเห็นผลเลย 4 สัปดาห์ ราคา 14,000 บาท (คุยกับหมอเบียร์ตัวเล็กๆๆขาวๆๆ) ตกลงฉีดพอถึงวันนัดดูผลเราก็ถามหมอว่าทำไมหน้าไม่เรียวเลย เราเลยสงสัยมากๆว่าหมอฉีดตัวยาเข้าไปตามที่ตกลงหรือเปล่า ปรากฏว่าแม่เจ้ามันไม่เป็นเช่นนั้นจิงๆอย่างที่เราคิด หมอพูดออกมาว่าฉีดตัวยาเข้าไปน้อยเราเลยถามว่าฉีดเข้าไปเท่าไหร่คะ หมอเบียร์ตอบอย่างมั่นใจบอกว่าข้างละ 25 ยูนิตคะ โอ้เข่าอ่อนโดนโกงแล้ว  ขอบอกย้ำอีกครั้งจำให้แม้นยำเลยนะ นิติพล สาขาเดอะมอล์โคราช

Guest
โคราชเช่นกัน
เรทกระทู้
« ตอบ #83 เมื่อ: 22 เม.ย. 11, 18:35 น »

เจอเหมือนกันเลยที่เดียวกันด้วยตกลงอย่างฉีดอีกอย่าง.   q*015 เศร้าหมดไปหลายหมื่นไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย. เสียดายยยยเงิน
Guest
:_:
เรทกระทู้
« ตอบ #84 เมื่อ: 5 ก.ค. 11, 07:07 น »

แล้วถ้าขามีกล้ามด้วยอะ...กล้ามมันจาหายมั้ย q*078 q*078 q*078 q*078
Guest
preaw444
เรทกระทู้
« ตอบ #85 เมื่อ: 13 ก.ค. 11, 16:34 น »

กำลังจะไปฉีดเหมือนกันเพราะมีพี่ที่ทำงานไปฉีดมา เจ็บน่ะแต่แกบอกว่าทนได้ครั้ง 500 คอร์ส 3400 บาท 8 ครั้ง จะไปวันอังคารหน้าลองดุเจ็บก็จะทนเพื่อต้นขาอันสวยงาม
Guest
variya@nan
เรทกระทู้
« ตอบ #86 เมื่อ: 22 ก.ค. 11, 15:55 น »

q*071
Guest
ปิ๊ง
เรทกระทู้
« ตอบ #87 เมื่อ: 5 พ.ย. 11, 16:40 น »

การทำศัลยกรรม หรือการกินยาบางอย่างมีผลข้างเคียง  ซึ่งคนเราไม่รู้ มุ่งไปที่จุดมุ่งหมายอย่างเดียว คุณจะรู้ด้วยตัวเองเมื่อเวลาผ่านไป ดิฉันเห็นด้วยกับคุณ ผู้หยิงผู้หยัง ที่โพสต์ไว้
Guest
ธิดารัตน์ ทองมา
เรทกระทู้
« ตอบ #88 เมื่อ: 9 พ.ย. 11, 15:22 น »

ฉีดเมโชกับคารบ๊อกซี่ตัวเดียวกันหรือเปล่าค่ะ
Guest
เคส
เรทกระทู้
« ตอบ #89 เมื่อ: 7 มิ.ย. 12, 23:23 น »

q*039
อยากฉีด คาร์บอกซี่ หรือค่ะ คาร์บอกซี่เป็นก๊าซ ชนิก หนึ่งที่เราเรียกกันว่า CO2 เป็นก๊าซที่ปลอดภัยค่ะ สามารถฉีดได้ทุก2 หรือ 3 วันค่ะ ตัวของก๊าซเองจะทำหน้าที่ลดไขมัน ให้เกิดกระบวนการเผาผาญ ในร่างกาย หรือตรงไขม้นที่เราต้องการให้ลดตรงจุดที่เราฉีดเข้าไปนะค่ะ   ไขมัน คนเรามี 3 ชั้นนะค่ะ มีชั้น บนสุดที่เราบีบแล้วเป็นคลื่นเรียกว่า เซลลูไลท์ ส่วนที่2คือไขมันส่วนกลาง และส่วนสุดท้ายคือไขมันติดกะเนื้อของเรา ไขมันส่วนที่ลดได้ง่ายและเร็วที่สุดคือชั้นบนสุด จากการทาครีมหรือการออกกำลังกาย หรือควบคุมอาหาร    พอไขมันส่วนบนหายไปไขมันส่วนกลางก็จะขยับขั้นมาทำให้ชั้นไขมันของเราบางลงนั้นเอง การฉีก CO2 เข้าไปในร่างกายไม่ส่งผลอันตราย ส่วนตัวก๊าชที่เข้าไปในร่างกายจะหายไปภายใน2-3 วันไปมีอาการระบม ฉีดแล้วสามารถทำทุกอย่างได้ตามปกติ    ^_^ ส่วนอาการเจ็บเราสามารถปรับระดับความแรงในการปล่อยก๊าซได้ เริ่มจากเบาสุด ๆ PD คือความแรงในการปล่อย ประมาณสัก15 ก็ได้ หรือน้อยกว่านั้นถ้าเราเจ็บ หรือจะแรงกว่านี้ก็ได้ พอก๊าซเข้าไปได้เติมที่เราจะรู้สึกตึงแล้วไม่รุ้สึกเจ็บละ แต่ว่าการฉีดเพื่อให้เห็นผลเร็วเราควรออกกำลังกายช่วยด้วยจะดีหรือทำอย่างต่อเนื่องก็จะส่งผลดี  ส่วนราคาต่อครั้งครั้งละ 500 บาท ได้ก๊าซประมาณ 3000 ซีซี หรือว่าจะเป็นCourse 5 ครั้ง 2000.-  หรือสอบถามเพิ่มเต็มได้ที่ พฤกษชาติคลินิกเวชกรรม  จังหวัดเชียงใหม่ ชั้น 3 เซ็นทรัลแอร์พอร์ตพลาซ่า

หน้า: 1 2 3

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม