มาเล่าประสบการณ์ตอนมีsex และวิธี กัน

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: มาเล่าประสบการณ์ตอนมีsex และวิธี กัน  (อ่าน 574910 ครั้ง)
Guest
มาๆๆๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #135 เมื่อ: 23 พ.ย. 10, 23:16 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ตอบอ่อนหัด
มีวิธิน่ะครับคือเราต้องเปิดเพลช้าๆๆฟังไปดัวยผมว่าที่คุณเจ็บไม่เสร็จคุณต้องการความโลเมนติกมากเลยใช้ไหมแฟนคุณต้องมากความโลเมนติกมากกว่านี้
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
หนูโดนมาแล้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #136 เมื่อ: 27 พ.ย. 10, 17:53 น »

เราอะมีแฟน1คนเค้าเอาเก่งมากๆๆ  เค้าจะดูดนมเราอะโครตเสียวเลียนี้แบบสุดยอด  แล้วเวลายัดนี้แบบโครตๆๆเลย
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #137 เมื่อ: 27 พ.ย. 10, 18:13 น »

เราชอบดูดกันเค้าเคยเอาเราให้เพื่อนเค้าดูด้วยตอนนั้นเพื่อนเค้าเหนก้อเกิดอารมมาเอาเรากันใหย่เลยอะโครตเสียว
Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #138 เมื่อ: 27 พ.ย. 10, 18:26 น »

เราเคยมั่วเซ็กซ์กันด้วยแบบว่า เราเปนหญิงคนเดียวชายหลายคนเอากันแบบสุดยอดพวกเค่าบอกว่าติดใจเราและชอบมาเอาเรากัน แฟนเราก้อไม่ด้ายว่าอะไรเพาะเปนเพื่อนกับเค้า q*00(น่าตกใจแฟนเราไม่โกด)
Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #139 เมื่อ: 27 พ.ย. 10, 18:40 น »

โอยตอนนี้แฟนเรากำลังเอาเราอยุ่เค้าเลียแล้วเค้าขย้ำนมเราด้วยเสียวเค้ากำลังสอดใส่น้องชายของเค้าไม่ไหวแล้ว... น้ำตาไหล q*009
Guest
น่อยนอย
เรทกระทู้
« ตอบ #140 เมื่อ: 27 พ.ย. 10, 23:48 น »

แฟนเราเริ่มจากจูบปากแล้วสอดลิ้นเข้าไป แล้วก็เริ่มใช้มือรุกที่หน้าอก แล้วจูบซอกหู หน้าอก แล้วกลับไปจูบปากสอดลิ้นเราอีกรอบเราเริ่มจูบแลกลิ้นสลับกันแฟน เขาเอามือคลึงหน้าอกเราไปด้วย จูบกันไปเคลิ้มมากๆเลยหล่ะ เขารุกหนักขึ้นด้วยมือ แล้วจูบหน้าอกเราสลับ เราร้องครางแบบบิดตัวเสียวเลยหล่ะ แล้วเขาค่อยๆทำออรัลให้เรามันเสียวแบบจะขาดใจให้ได้ แบบปลุกความต้องการตามธรรมชาติออกมาเลยหล่ะ  เราแอ่นเอวรับการลงลิ้นของแฟนเลย ร้องครางแบบไม่ไหวแล้ว ทนกับความต้องการของตัวเองไม่ไหวแบบต้องการมากๆเลยหล่ะ พอเล้าโลมได้ที่แล้วนะ คุณแฟนใช้ท่าเบสิค เอาน้องชายค่อยๆจ่อแล้ววนรอบๆตรงน้องสาวมันทรมานมากๆเลยหล่ะจนเราไม่ไหวแล้วอยากให้สอด คุณแฟนค่อยสอดลงไปแป๊บเดียวเองเข้าไป เราก็เอามือกอดคอคุณแฟนไว้เลย เอาขาเกี่ยวเอวไว้ แล้วเราเริ่มขยับกันตามจังหวะความต้องการ จนได้ที่ คุณแฟนพลิกเราขึ้นข้างบน เราก็จะโยกเองเลยหล่ะ จนเสร็จไปรอบแรก  พักแป๊บนึง พอน้องชายคุณแฟนเริ่มขยายตัวใหม่นะ คุณแฟนให้เราขึ้นบนนะ พอเราขึ้นบนได้แบบเริ่มรู้ว่าน้องสาวตอดรัดแล้ว เขาขอรุกเราด้วยท่าด็อกกี้นะเสียวแบบขาสั่นเลยหล่ะ เวลาร่วมเพศแล้วถึงนะมีความสุขมากๆเลยนะ ถ้าเคยมีเซ็กส์แล้วจะติดใจเลยหล่ะแบบขาดไม่ได้

Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #141 เมื่อ: 3 ธ.ค. 10, 18:13 น »

แฟนเราเริ่มจากจูบปากแล้วสอดลิ้นเข้าไป แล้วก็เริ่มใช้มือรุกที่หน้าอก แล้วจูบซอกหู หน้าอก แล้วกลับไปจูบปากสอดลิ้นเราอีกรอบเราเริ่มจูบแลกลิ้นสลับกันแฟน เขาเอามือคลึงหน้าอกเราไปด้วย จูบกันไปเคลิ้มมากๆเลยหล่ะ เขารุกหนักขึ้นด้วยมือ แล้วจูบหน้าอกเราสลับ เราร้องครางแบบบิดตัวเสียวเลยหล่ะ แล้วเขาค่อยๆทำออรัลให้เรามันเสียวแบบจะขาดใจให้ได้ แบบปลุกความต้องการตามธรรมชาติออกมาเลยหล่ะ  เราแอ่นเอวรับการลงลิ้นของแฟนเลย ร้องครางแบบไม่ไหวแล้ว ทนกับความต้องการของตัวเองไม่ไหวแบบต้องการมากๆเลยหล่ะ พอเล้าโลมได้ที่แล้วนะ คุณแฟนใช้ท่าเบสิค เอาน้องชายค่อยๆจ่อแล้ววนรอบๆตรงน้องสาวมันทรมานมากๆเลยหล่ะจนเราไม่ไหวแล้วอยากให้สอด คุณแฟนค่อยสอดลงไปแป๊บเดียวเองเข้าไป เราก็เอามือกอดคอคุณแฟนไว้เลย เอาขาเกี่ยวเอวไว้ แล้วเราเริ่มขยับกันตามจังหวะความต้องการ จนได้ที่ คุณแฟนพลิกเราขึ้นข้างบน เราก็จะโยกเองเลยหล่ะ จนเสร็จไปรอบแรก  พักแป๊บนึง พอน้องชายคุณแฟนเริ่มขยายตัวใหม่นะ คุณแฟนให้เราขึ้นบนนะ พอเราขึ้นบนได้แบบเริ่มรู้ว่าน้องสาวตอดรัดแล้ว เขาขอรุกเราด้วยท่าด็อกกี้นะเสียวแบบขาสั่นเลยหล่ะ เวลาร่วมเพศแล้วถึงนะมีความสุขมากๆเลยนะ ถ้าเคยมีเซ็กส์แล้วจะติดใจเลยหล่ะแบบขาดไม่ได้
น้ำลายไหล q*002
Guest
----
เรทกระทู้
« ตอบ #142 เมื่อ: 5 ธ.ค. 10, 22:28 น »

อยากโดนบ้างจัง  !! น่าจะเสียวดีอ่า
Guest
69
เรทกระทู้
« ตอบ #143 เมื่อ: 6 ธ.ค. 10, 15:22 น »

เราก็อยากมีอ่ะนะ แต่แฟนคนที่เราคบอยู่เนี๊ยซิ
เค้าบอกว่าถ้าไม่แต่งงาน เค้าก็จะไม่ทำให้แบบนั้นกับเรา
แต่ก็มี จับ จูบ ลูบ คลำ เอาเป็นว่าเหลือแค่เอาตรงนั้นของเค้า
ใส่เข้าไปในของเราแค่นั้นแหละ แล้วคิดดู คนเราอารมณ์มันก็ต้องค้างกันแหละใช่ป่ะ
เป็นแบบนี้แหละ
มันเลยทำให้เราคิดถึงแฟนคนเก่าของเรา
เค้าเป็นคนที่sexจัดมากกกกกก
แล้วของเค้าก็ทั้งใหญ่ ทั้งยาว ทุกครั้งที่เรามีsexกัน เรามีความสุขมากกก
ไม่ผิดหรอกเนอะ ถ้าคนเราจะอยากมีsexกับคนที่เรารัก
Guest
อยากยัด อยากสนุก
เรทกระทู้
« ตอบ #144 เมื่อ: 10 ธ.ค. 10, 21:11 น »

อยากโดนบ้างจัง เรายังไม่เคยโดนของใครมายัดเลยอะ  อ่านข้างบน  !!!@ !!!@ อยากมากๆๆ  ^_^ ^_^ ^_^

อยากมีsexจิงๆหรอ
เราก็อยาก
เรามารัยกันป่าว
Guest
มิ้ล
เรทกระทู้
« ตอบ #145 เมื่อ: 12 ธ.ค. 10, 15:04 น »

เราให้ผูชายเลียให้มันเสียวดีอะนะ
Guest
NiRaNam (NoName)
เรทกระทู้
« ตอบ #146 เมื่อ: 12 ธ.ค. 10, 16:04 น »

ขอเล่าบ้างครับ

คือผมกับแฟนเราพากันไปเที่ยวที่ญี่ปุ่น พ่อแม่เราก็ให้เราหมั่นกันแล้วครับ
ผมคบกับเธอมา2ปีตอนแรกๆผมสัญญากับเธอไว้ว่าผมจะไม่ทำอะไรเธอนอกจาก จูบ จับนม หรืออะไรก็ได้ที่ไม่ใช่การมีอะไรกันน่ะครับ ผมจับนมเธอมาปีกว่าแล้วแต่ก่อนนมเธอคัพAตอนนี้นมเธอคัพDแล้วครับ มันใหญ่มาก ผมชอบเอาหน้าไปซุกๆแล้วก็แอบเลียบ้างขบบ้าง วันนั้นเราไปที่อ่างนํ้าพุร้อนกัน เราเลือกอันที่มันไม่มีคน เธอไม่ได้ใส่อะไรลงเลยครับ มันทำให้เลือดกำเดาผมแทบกระชูด ผมก็จับเธอมานั่งที่ตัก เธอก็ไม่ตกใจเพราะผมทำประจำ นมเธอกระเพื่อมๆในนํ้าผมก็เห็นแล้วมันอยากมากๆน้องของผมมันแข็งตัวได้แค่เพราะนมเธอเองนะ ผมก็เริ่มเลียหูเธอแล้วก็ลงมาเลื่อยๆๆ เสียงครางเธอเซ็กซี่มาก ผมก็เริ่มจับเธอไว้ข้างบนที่มีหิน แล้วผมก็ถ่างขาเธอออก "อย่านะ ไม่เอา"เธอร้องเสียงไม่ดังเท่าไหร่แต่ผมไม่สนตอนนี้อารมณ์ผมฉุดไม่อยู่แล้ว ผมเริ่มเลียๆของเธอเธอคล้องที่คอผมแล้วเธอก็เด้งใส่หน้าผม ปากผมก็เลียไปอย่าเมามันส์ มือผมก็ขยํ้าๆที่นมเธอมือผมยังกำไม่เต็มเลย ผมว่าเธอก็เริ่มตะบะแตกเหมือนกัน เธอผลักผมนอนลงบ้าง แล้วเธอก็จับน้องผมได้จ่อของตัวเอง ผมตกใจแล้วก็กระซิปที่ข้างหูเธอว่า"แน่ใจรึเปล่า"เธอหน้าแดง เธอเป็นคนน่ารักมากมากเลยนะผมยาวปากนิดจมูกหน่อยเป็นลูกครึ่งญี่ปุ่น"อืม ทำเถอะ ไม่ไหวแล้ว"เธอพูดแล้วก็จับของผมยัดเข้าไป ผมได้ใจผมก็เด้าๆๆ จนได้ยินเสียงเนื้อกระทบกันดังตั๊บๆๆๆๆๆๆ แต่นี่เป็นครั้งแรกของเธอ ผมเลยพยายามทำให้อ่อนโยนที่สุด รู้สึกว่าเธอจะชอบการอยู่ข้างบนมาก เธอคราง แบบว่า ถ้าใครได้ยินจะต้องอดใจไม่ไหว ผมก็เลยเสร็จไป1รอบพร้อมกับเธอ เธอก็ชวนผมไปอาบนํ้าเพราะว่ามันเลอะมากๆ เธอก็ถูนั้นถูนี่ให้ผม ผมก็ชอบถูๆที่หน้าอกเธอ เธอก็บอกว่า"ทำแบบนี้อีกรอบเลยมั๊ย"ผมก็หัวเราะ แล้วก็เริ่มผลักเธอลงไปที่บ่นนํ้าใหม่ เธอไม่ยอมแพ้ผมพลัดกันไปอยู่ข้างบนตลอด แล้วเพื่อนผมก็เดินเขามาพอดี ผมไม่สนใจก็ทำต่อ เพื่อนผมมันก็เลยผลักแฟนมันลงไปที่บ่อบ้าง แล้วมันก็ทำๆอย่างที่ผมทำกับแฟนผม แฟนเพื่อนผมเธอลีลาเด็ดมากเลย ผมแอบดูเพื่อนผมมันครางแทนที่จะเป็นแฟนมัน วันนั้นเราก็เสร็จตอนบ่อนํ้าพูปิด5ทุ่มกว่าๆ มาตั้งแต่บ่าย1
Guest
ไม่บอก
เรทกระทู้
« ตอบ #147 เมื่อ: 23 ธ.ค. 10, 22:57 น »

เซ็งมีแฟนแล้วไม่ยอมให้ทำไรเลย อยากมีกับเขาบ้างโว้ยยยยยยยยยยย
Guest
ส่วสวาง
เรทกระทู้
« ตอบ #148 เมื่อ: 29 ธ.ค. 10, 23:52 น »

อ่านแล้วเสียว(ขออภัยค่ะ! คำนี้ไม่ผ่านการตรวจสอบ)จัง
Guest
นำ
เรทกระทู้
« ตอบ #149 เมื่อ: 31 ธ.ค. 10, 16:53 น »

เราก็เคยมีมันส์มากๆๆๆๆๆๆๆๆ เราอมของเขา เขาก็อมของเรา ตอนครั้งแรกๆนะเจ็บชิบ แต่พอมีไปเรื่อยๆสนุกมาก q*002
Guest
แนะนำ
เรทกระทู้
« ตอบ #150 เมื่อ: 1 ม.ค. 11, 15:13 น »

เราช่วยตัวเองบ่อยมาก อ่านข้อความไปเราก้เอามือแยงๆถูๆจน ปจดมาเรยอะ
Guest
เเรง
เรทกระทู้
« ตอบ #151 เมื่อ: 4 ม.ค. 11, 19:37 น »

เรามีแฟนตั้งแต่ ป.5จนตอนนี้อายุ19จะ20แล้ว
เปลี่ยนแฟนมาแล้ว1คน
ตอนนี้ยังมะเคยมีอะไรกันเรยอะToTแงแงแง
Guest
ไอพ่น
เรทกระทู้
« ตอบ #152 เมื่อ: 4 ม.ค. 11, 23:26 น »

ฉันเองก้อมีเรื่องเล่าเหมือนกัน อืม ก้อ ฉันเอง ก้อ เคยมีอะไรกับผู้ชายมาหลายคนแล้ว แต่ไม่เคยเสียเท่าคนนี้มาก่อนเลย เค้าน่ะ ทั้งดูด ทั้ง เลีย โฮ้ สุดยอดเลย
Guest
หน้ารำคาญ
เรทกระทู้
« ตอบ #153 เมื่อ: 7 ม.ค. 11, 17:11 น »

ผุ้หญิงนะ เข้าใจอยากจังเลยคร๊าบ q*013
Guest
ทุเรด
เรทกระทู้
« ตอบ #154 เมื่อ: 9 ม.ค. 11, 12:15 น »

พวกทุเรดทุรัง

แมร่งง พูดให้คนอื่นฟังยุนั้นแหละ ไม่อายหรอ

พวกมุงไปสอนหมาโน้น

มาเล่าให้ฟังหา แม่มุงหรอ
Guest
อะไรดี
เรทกระทู้
« ตอบ #155 เมื่อ: 24 ม.ค. 11, 21:50 น »

มีไรครั้งแรกตอนอายุสิบแปดย่างสิบเก้า
ผุชายคนนั้นที่เรารักเขาเคยมีประสบการมาแร้ว
ตอนแรกที่เรารักเขาก้ไม่ได้คิดจะมีเรื่องพวกนี้หรอก แต่พี่เขาบอกว่าคนรักกันก้ต้องทำแบบนี้ัแหละ
เรยเรยต้องยอม เจ็บมากกก ครั้งแรก จนเราไม่คิดอยากทำเรย จิงๆ แต่ด้วยความที่เขาบังคับอ่ะ เราก้ไม่รุเปนไรยอมเขาตลอด
เจ็บอยู่ประมาน ห้า หก ครั้งได้ ก้เริ่มไม่เจ็บแร้ว
แต่เรา กะพี่เขาอยู่ห่างกัน ไม่ค่อยได้เจอกัน สุดท้ายก้ด้ายเลิก
บอกตรงๆว่ารักเขามากกะคนนี้เพาะเป็นคนแรก ตอนเลิกจึงโคดเสียจัยเรย
เรื่องบนเตียงพี่เขานะแบบสุดยอดเรยอ่ะ เขาทำเปนทุกอย่างเรย มาเต็มตลอด
ยิ่งตอนใช้ลิ้นนะ ชอบมากก

ต่อมา เรามีแฟนคนที่สอง เราคบเพาะเขารวยและเอาจัย
แต่เราไม่ชอบหุ่นและหน้าตาเขา อ๋อ ลืมบอกว่า คนแรกนั้น เขาหน้าตาดีมากๆๆๆๆๆ (เราถึงเสียดายไง)
คนที่สองนี้ ขอเรามีไรด้วยตลอด แต่เราไม่เอา อ้างนู่นนี้ สุดท้ายทนลูกอ้อนไม่ไหวเราให้เขาทำครั้งนึง
ของเขาใหญ่มาก เหมือนหุ่นเขา
แปปเดียวเราก้เสดแร้ว แต่เขาไม่ เรยเรยบอกเขาให้ไปช่วยตัวเองเอาซะ คิดดุสิเราจัยร้ายแค่ใหน ห้าๆๆ

ต่อมาคนที่สาม และคิดว่าคงเปนคนสุดท้ายแร้ว คนนี้เราเปนคนแรกของเขา
หน้าตาเขาไม่เท่าไร ฐานะพอมีพอกิน
เราอายุเท่ากัน ตอนนี้ก้ยี่สิบเอดปีละ เขาเปนคนดีมากๆ มีเหตุผล คิดก่อนทำเสมอ รอบคอบ
เก่ง เรื่องบนเตียงก้โอเค แรกๆ เราก้เสดพร้อมกันยุนะ หลังๆมาเขาเสดก่อนตลอด เรยเรยต้องรอรอบสอง เเร้วเราก้จะเสด แต่เขาไม่เสด
ตอนนี้มีไรกันรวมๆแร้วก้ร้อยกว้าครั้งอ่ะ
คบกันมาก้ปีกว่าแร้ว รอโตแร้วแต่งงานกัน เหอะๆๆๆๆๆ
กัวอย่างเดียวเรยรุไหมอารัย คืนแต่งงานคืนแรกเราคงไม่ได้มีไรกันหรอกเพาะหมดสมรรถภาพก่อนนะ
ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Guest
ไม่ขอระบุ
เรทกระทู้
« ตอบ #156 เมื่อ: 11 ก.พ. 11, 18:38 น »

สวัสดีค่ะ ชื่อเนยนะค่ะ เนยอยากมาเล่าประสบการณ์ของเนยบ้างค่ะ เนยมีแฟนอยุคนหนึ่งนะค่ะ แฟนชื่อพงษ์ค่ะ (ถึงเค้าไม่หล่อแต่เร้าใจนะค่ะ อิอิ ) พงษ์กะเราห่างกัน 2 ปีค่ะ เรียกเค้าว่าพี่ก็ว่าได้นะค่ะ เราก็เลยอยากลองนัดเค้าไปเที่ยวที่น้ำตกอ่ะค่ะ แต่พ่อแม่ไปด้วยนะค่ะ คือแบบนัดไปเจออ่ะค่ะ เเล้วทีนี้พอราไปถึงที่นั้นนะค่ะ พ่อแม่ของเราก็บอกว่าจะค้างที่นี้ซัก 1 คืร (ก็เป็นโอกาสดีสำหรับเรามากเลยล่ะ) เราถึงที่น้ำตกประมาณ 18.00 น. อ่ะค่ะ แต่พี่พงษ์ อ่ามานานเเล้ว
เเล้วทีนี้ค่ะ เราก็เลยเล่าเรื่องพ่อแม่ว่าจะพักที่นี้ 1 คืน เค้าบอกว่าดีใจมากเลยจะได้อยู่กะเนยทั้งคืน แล้วทีนี้ค่ะเราบอกพ่อแม่ว่าเราจะไปหาเพื่อน นัดกันไว้อ่ะค่ะ เเล้วเราเลยไปหาพี่พงษ์ค่ะ ตอนนั้นพี่พงษ์ ใส่บ็อกเซอร์ตัวเดียวอยู่ในห้องคนเดียวค่ะเพราะเพื่อนพี่พงษ์ คงไปหาอะไรกินกัน เราก้อเลยบอกว่า ใหญ่ดีนะ พี่พงษ์ เลยถามว่า อยากลองป่าวล่ะ? เราเลยบอก ได้กล้าก็ลองดูสิ ทีนี้พี่พงษ์แกจู่โจมเเบบไม่ทันตั้งตัวอ่ะค่ะ วันนั้นเราใส่เสื่อยืดสีขาวอย่างเดียวเลยทำให้เห็นอะไรต่อมิอะไรได้ง่ายดายเลย พี่แกก้อถอดเสื้อผ้าของเราและของพี่แกออกพร้อมกันๆ แล้วแกก็ลูบไล้ (คิดเเล้วเสียวค่ะ) จนมาถึงหมีของเราอ่ะค่ะ แกบอกพี่จะยัดเเล้วนะ เราจึงบอกอือ พี่เเกเลยยัดเข้ามา โอ้ โห ... มันมันส์มากค่ะ อธิบายไม่ถูกเลย มันส์มาก เราร้อง "อุ้ย ซี๊ด อือ อออ สาระพัดอ่ะค่ะ" เราทำกัน4-5รอบมั้งค่ะ 4 ทุ่มเราก้อเลยกลับที่พักเรา ก่อนกลับเราบอกพี่พงษ์ว่า เดี๋ยววันหลังจะมาให้เอาหูหนีอีกนะ ^^
Guest
yuio9
เรทกระทู้
« ตอบ #157 เมื่อ: 19 ก.พ. 11, 20:04 น »

ประสบการณ์
วันหนึ่งผมได้มีอะไรกับแฟนผมแต่ตอนนั้นผมกับแฟนกำลังมีอะไรอยู่ แต่แฟนของผมก็เอาหลานสาวมาด้วย1คนวันเราอยู่ในห้องด้วยกัน3คนเรามีอะไรอยู่นานเหมือนกันส่วนหลานก็นอนอยู่ข้างแต่ไม่นอนหลับจึงทำให้ผมมีอารมณ์มากเพราะมีคนดูเรากำลังทำกันอย่างมันทีเดียวคับ ผมทำกับแฟนผมแล้วผมก็เอามือไปจับที่นมของหลานของแฟนผม ส่วนหลานของแฟนผมก็ให้จับโดยไม่ว่าไรเลย เราทำแบบนี้อยู่เป็นประจำคับสนุกมากเลย ใจจริงผมอยากเอาทั้ง2พร้อมกันเลยคับ น่าสนุกดี
Guest
กุ๊กกุ๊ก
เรทกระทู้
« ตอบ #158 เมื่อ: 19 ก.พ. 11, 21:34 น »

ไม่เคยเจอนานๆแบบที่เล่าๆกันมาเลยอ่ะ ที่มีอยู่กะทำได้แปบเดียวเองไม่ค่อยแสดอ่ะอยากเจอนานๆบ้าง
Guest
ผ่านมา
เรทกระทู้
« ตอบ #159 เมื่อ: 22 ก.พ. 11, 13:23 น »

ถ้าใครเคยมีเซ็กส์แล้วจะรู้ว่าตอนมีเซ็กส์เป็นช่วงเวลาที่คนสองคนมีความสุขด้วยกันมากๆเลยนะรรีแลกซ์มากๆเลยนะ พอมีแล้วร่างกายเรียกร้องอยากมีอีก ติดใจกันทั้งนั้นหล่
ปากประกบปากแล้วแลกลิ้นกันมันจะค่อยๆกระตุ้นความต้องการอยากมีเซ็กส์ได้พอได้ที่นะค่อยใช้ปากจูบและกัดเบาๆตามอวัยวะส่วนต่างของน้องเขา น้องรีบเขาดึงเอวเลยๆให้น้องชายกับน้องสาวแปะติดกันให้สองส่วนได้ถูกันเบาๆนะ น้องเขาเริ่มแฉะแล้ว จูบปากไปด้วยเอามือไปกระตุ้นคริสด้วยจนน้องร้องคราง ค่อยๆเลื่อนไปทำออรัลให้น้องเขาจนน้องเขาเสียวร้องครางแล้วบิดเกร็งไปทั้งตัวเลย ค่อยใช้ปากประกบให้สงบลงแล้วใช้น้องชายถูน้อสาวต่อจนเขาบอกว่าไม่ไหวแล้ว ถ้าน้องเอามือมาจับนะแล้วแสดงออกแบบต้องการมากๆนะก็จะให้ขึ้นบนเองเลยแล้วจะโยกเต็มที่ เซ็กซี่สุดๆเลยแบบนมกระเพื่อมสวยมาก แล้วก็ใช้มือกระตุ้นเล้าโลมหน้าอกไปด้วย คลึงท้องน้อยด้วยแล้วพอใกล้จะ...ก็ใช้มือจับเอวน้องขยับให้โยกเร็วขึ้น สลับคลึงหน้าอกไปด้วยนะ ให้ความต้องการเธอปลดปล่อยเต็มที่
ให้เธอถึงก่อนเลย  น้องเขาน่ารักมากๆเลยรีบคุกเข่าเลยนะ ขยับเข้าออกไปคลึงนมน้องกับช่วยกระตุ้นคริสตอริสด้วย จนปลดปล่อยความต้องการอย่างเต็มที่ หรือเปิดเกมส์ท่าแรกด้วยการสอดใส่ถ้ามิชชันนารีเอา เอาหมอนรองก้นยกสูงแล้วอ้าขาออกกว้างๆเปิดจังหวะขยับช้าๆให้เสียวแล้วให้น้องชายชนกับคริสตอริส คลึงหน้าอกน้องไปด้วย แล้วค่อยเพิ่มความเร็ว น้องเขาเด้งเอวรับกับจังหวะซอยนะนมกระเพื่อมเลย ร้องครางแบบน่ารักพอน้องเขาได้ที่นะเขาเอาขาเกี่ยวเอวเลยแล้วเพิ่มความเร็วจนน้องเขาร้องแบบเสียวจนสุดท้าย...มีความสุขกันมากๆเลย  
การร่วมเพศเป็นการออกกำลังกายที่ดีที่สุดเลยนะพอมีเซ็กส์แล้วตัวโล่งสบายเลยหล่ะร่างกายหลั่งสารให้ความสุขออกมาก ช่วยลดความเครียดแล้วร่างกายหลั่งฮอร์โมนทำให้ร่างกายกระฉับกระเฉงด้วยเป็นการสื่อสารกันดีที่สุดเลย
Guest
คินิคุแมน
เรทกระทู้
« ตอบ #160 เมื่อ: 27 ก.พ. 11, 15:45 น »

ตูละเชื่อเลย 

มีเรื่องจริงกับเรื่องแต่งสนุกๆกี่อันเนี่ย q*016
Guest
Minato
เรทกระทู้
« ตอบ #161 เมื่อ: 9 มี.ค. 11, 14:55 น »

รู้สึกว่าจะมีเเต่ผู้หญิงนะเนี่ยจริงๆน่าจะเป็นผู้ชายมากกว่าที่มาเล่าเรื่องเเบบนี้
Guest
นู๋อึ๋ม
เรทกระทู้
« ตอบ #162 เมื่อ: 19 มี.ค. 11, 14:03 น »

อยากบอกว่าโคตรแฟนเราอ่ะเค้าเลียของเราโคตรนานเราแทบไม่ได้ดูดเลยเราเอากันแค่ประมาณ5นาทีแต่พอแฟนเราเลียนี่โคตรเสียวเลย
Guest
เดาวก
เรทกระทู้
« ตอบ #163 เมื่อ: 19 มี.ค. 11, 14:44 น »

เราเคยทำกับแฟนแค่ครั้งเดียวเรามีความสุขค่ะบอกได้คำเดียวว่ามันมากแต่ครั้งแรกเจ็บมากเราเสร็จครั้งนึงแล้วเขาก้อถามว่าเอาอีกไหมเราก้อบอกว่าแล่วแต่เขาก้อบอกว่าไปอาบน้ำกันเดี๋ยวค่อยเอาใหม่แล้วตอนอาบน้ำนั่นแหละเขาก้อผลักเราไปนั่งที่โถส้วมแล้วก้อจูบเราแล้วก้อเอามือลูบคลำตั้งแต่นมจนถึงหิของเราแล้วเขาก้อค่อยๆเอาโคยของเขาถูกับหิของเราเบาๆจากนั้นก้อแรงขึ้นแรงขึ้นเสียวมากค่ะจนเปียกไปหมดทั้งสองคนแต่เราก้อยังจับโคยของเขายัดเข้ามาในหิของเราแล้วต่อมาก้อเอาออกรู้ไม้ว่าตอนนั้นกี่โมง5ทุ่มเราทำกันตั้งแต่1ทุ่มแล้วเราก้อล้างเนื้อล้างตัวแต่เขาก้อยังมีอารมณ์อยู่ก้อเลยทำกันต่อแต่ว่าทำในห้องค่าบอกได้เลยสำหรับคนที่ยังไม่เคยทำนะคะว่าอย่างมันและสนุกมากค่า
Guest
dfghjkhgfd
เรทกระทู้
« ตอบ #164 เมื่อ: 19 มี.ค. 11, 15:05 น »

yfrertyuio
Guest
เชียงใหม่
เรทกระทู้
« ตอบ #165 เมื่อ: 19 มี.ค. 11, 16:00 น »

ผมก็มีนะคับ   69   ผมก็ชอบท่านี้แลกกันงัยคับ
เข้าเรื่องเลยผมีแฟนคนหนึ่งเขาเป็นคนจีนเป็นนักเรียนแลกเปลี่ยนจากจีน
ผมกับเขาชอบมีอะไรกันตอนหลังเลิกเรียนเสมอนะคับแต่วันหนึ่งอยากลอง
อาัรัยใหม่าๆๆๆๆเลยไปที่หลังบ้านเอากันหลังบ้านคับแล้วมีพี่ผู้หญิงไม่รู้มาแอบดู
ผมกับแฟนเมื่อรัยนะคับเขาก็เข้ามาบอกว่าขอด้วยคนสิ เขากล้ามากแต่แฟนผม
หน้าแดงเลยและผมก็ขอแฟนผมแต่แฟนผมไม่พูดอารัยแต่ก็ดูหน้าก็รู้ว่าไม่อยากให้เขา
มาใช้ของๆผมด้วยแต่ผมก็อ้อนจนสำเร็จ พอพี่ผู้หญิงคนนั้นถอดเสื้อออก พระเจ้าใหญ่
มากจากไหนก็ไม่รู้ขาว อะคับเกือบขาวเท่าแฟนผมเลย วันนั่น2*1 สนุกสุดๆๆๆๆ
 วันหน้าผมเจอพี่เขาอยากขออีก มีอาัยเดี่ยวมาเล่าใหม่ นะคับ เด็ก เชียงใหม่
Guest
คนที่ผ่านมา
เรทกระทู้
« ตอบ #166 เมื่อ: 19 มี.ค. 11, 17:10 น »

ผมว่าก็ดีครับแฟนเล่นท่า 69 กับผมกับให้ผมเลียคริสตอลริสผมหา G-Sport ให้เธอผมก็เห็นเธอเสร็จผมก็ภาคภูมิใจ
ที่เธอเสร็จนะครับแต่เรื่องอื่นทำกันไปนานๆผมก็ว่าเฉยๆครับผมอยากดูหนังเรท R X แต่ว่าทุกอย่างมันก็เป็นไปตามครรลองครับต้องคุยกันครับแฟนผมมักจะบอกท่าที่เธออยากให้ทำให้นะครับมันก็ดีครับแต่ทุกวันนี้ก็เลิกกันไปแล้วนะครับไม่มีอะไรหรอกครับผมว่าเซ็กส์มันมีไว้ก็ดีครับทำให้คนรักกันนะครับแต่มากไปก็ไม่ดีมันต้องพอดีนะครับเสียวมากบางทีมันก็เบื่อนะครับ
ต้องพอดีนะครับพูดคุยกันอาบน้ำด้วยกันทำอะไรให้กันดีกว่าครับแล้วค่อยมีอะไรกันครับเอาใจช่วยคุณนะครับ
อย่าเหมือนผมเบื่อนะครับผมขี้เบื่อนะครับมันไม่ค่อยตื่นเต้นอะไรอีกอย่างผมเป็นกามตายด้านนะครับ
Guest
คนที่ผ่านมา
เรทกระทู้
« ตอบ #167 เมื่อ: 19 มี.ค. 11, 17:15 น »

มีอะไรบนหลังแคปรถโตโยต้าน fortuner นะครับเอาน้ำล้างนิ้วแล้วก็ค่อยๆสอดดูดหน้าอกไปด้วยติดฟิล์มกรองแสงด้วยนะครับผมลืมบอกคุณไปนะครับไปแล้วครับเวลาเล่นเน็ตหมดครับ
Guest
44555554444
เรทกระทู้
« ตอบ #168 เมื่อ: 27 มี.ค. 11, 13:03 น »

สนุกจิงๆๆๆของแฟนผมอะเบอเรอเลยร้องดังมากๆ q*005 q*005 q*005 q*005 q*005 q*005 q*005 q*005 q*005 q*005 q*005 q*005 q*005 q*005
Guest
shinoda
เรทกระทู้
« ตอบ #169 เมื่อ: 28 มี.ค. 11, 14:10 น »

ผมเคยนะครับ 3ครั้ง เเฟนชอบให้ผมเลียให้ครับส่วนผมก็ชอบให้เเฟนอม บางครั้งก็เเตกคาปา
add
เรทกระทู้
« ตอบ #170 เมื่อ: 28 มี.ค. 11, 14:48 น »

วันหนึ่งเเฟนผมขอมีอะไรกับผม เเล้วตอนนั้นผมก็คิดเหมือนกันตอนนั้นอยู่ในรถพอดีผมยังไม่ทันพูดอะไร เเฟนผมถอดกางเกงผมออกเเล้วก็อม ตอนเเรกๆก็ไม่รู้สึกอะไรไปๆมาๆ เเฟนผมก็เอาหัวขึ้นลงๆรู้สึกดีมากรถผมไม่กว้างมากก็เลยบอกเเฟนผมขึ้นไปต่อที่ห้องของผม พอถึงห้องผมก็จูบเเฟนผม เเละผลักนอนบนเตียง เเละเลียน้องสาวของเธอ เเล้วเธอก็ร้องครางดัง มากก
จนผมหยุดเเล้วบอกว่าเบาๆหน่อยเดี๋ยวห้องข้างๆได้ยิน เเละผมก็ก้มไปเลียต่อ เเฟนผมร้องคราง อา อางๆๆๆ ผมทนไม่ไหวจน
ลุกขึ้นเเล้วเอาน้องชายของผมเสียบเข้าไป(สำหรับครั้งเเรกเอาเข้ายากมาก มั้งสำหรับผม) เเฟนผมร้องครางอีก เเล้วก็ค่อยๆ
ปรับความเร็วไปเรื่อยๆ เเฟนผมร้องครางดังมากเเต่ตอนนั้นผมไม่สนเเล้ว เสียบเข้าเรื่อยๆ เเฟนผมก็บอกว่า เเรงกว่านี้อีกๆๆ
ผมทนไม่ไหวจนถึงจุดสุดยอด (รู้สึกดีเเวบหนึ่งเหมือนขึ้นสวรรค์) เเล้วผมก็ดึงน้องชายออกมา (ผมใส่ถุงยางไว้)

จากนั้นเเฟนผมก็มีอะไรด้วยกันมาตลอด   
Guest
ความรู้สึกที่ดีๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #171 เมื่อ: 20 เม.ย. 11, 14:39 น »

วันหนึ่งบรรยากาศพาไปเราต่างคนต่างมีใจให้กันและกัน เผลอตัวปากประกบด้วย น้องไม่ได้ขัดขืนเลย เรียนรู้การจูบได้เร็วมากๆช่วงแรกๆน้องเขายังเก้งก้างเลย น้องเรียนรู้การจูบแบบเราแลกลิ้นกัน ผมถามน้องว่าเราจะเดินหน้ากันโอเคไหมน้องเขาไม่ปฏิเสธเลยคับจนสุดท้ายอารมณ์ผมกระเจิงกระจุยอุ้มน้องเขาไปบนเตียงแล้วผมรุกน้องเขาต่อจูบปากคลึงหน้าอกดูดนมน้องเขาร้องครางตลอดน่ารักมากๆคับ จูบจนปากน้องบวมเจ่อเลยหล่ะ ก็ผมจับน้องเขาแก้ผ้าหมดเลย ต้องไม่ขัดขืนเลยคับ ผมทำออรัลให้น้องเขาเสียวมากๆตัวเกร็งเลยแล้วร้อง ผมถามว่าจะให้ผมหยุดแค่นี้ไหมน้องเขากอดผมไว้แน่นเลย ผมเดินหน้าจูบน้องเขา เราแลกลิ้นกัน เล้าโลมหน้าอกน้องด้วยจนน้องเขาผ่อนคลาย  ถามน้องว่าไม่เปลี่ยนใจนะ โอเคนะเธอส่ายหน้าแบบสีหน้าเธอน่ารักมากๆปากบวมเจ่อเลยเราพร้อมจะเป็นของกันและกัน  พอผมถอดกางเกงในออก น้องเขาเห็นน้องชายนะ แบบตกใจมากอายแบบซุกอกผมเลย ผมจูบปากเล้าโลมร่างกายน้องเขาต่อให้หายตื่นเต้นจากควมตกใจน้องเขาครางได้ที่นะผมกดให้น้องนอนลง แล้วบอกให้น้องอ้าข้าออกกว้างๆนะ ผมค่อยแซกขาลงไป ถูเบาๆน้องเขาครางผมบอกว่าอย่าเกร็งนะแล้วผมเริ่ม... น้องเขาเกร็งขาหุบเลย ผมคอยประกบปากแลกลิ้นพอน้องผ่อนคลาย ผมกดเข้าไปเลยน้องร้องเลยหล่ะผมรีบเอาปากประกบ จุบน้องผ่อนคลาย แล้วเริ่มขยับเข้าออกช้าๆ คลึงหน้าอกน้องเขากับแลกลิ้นของเขาไปด้วย น้องร้องครางเลยหล่ะ ผมดึงเอวน้องมาแล้วอ้าข้าน้องออกแล้วก็ขยับช้าๆเล้าโลมน้องไปด้วยให้น้องเขาได้รับความสุขเต็มที่ จนน้องร้องครางแบบผมไม่ไหวแล้ว ทรมานมากแล้ว ต้องเดินหน้าขยับเร็วเต็มที่ น้องเขาร้องแบบดังมากๆผมเอาปากประกบเป็นระยะ
จนผมเสร็จปล่อยน้ำไป น้องเขาครางงิงๆๆน่ารักมาเอง เหงื่อผุดเลยทั้งๆแอร์เย็นเจี๊ยบ ปากบวมเจ่อเลยหล่ะ ผมกอดน้องเขาไว้นะ อีกแป๊บนะ ผมชวนน้องเขาเริ่มใหม่อีกรอบแล้วอีกรอบ  พอเสร็จกิจกรรมนี้น้องเขาเหมือนเสียเซวฟเลยหล่ะ ผมเข้าใจความรู้สึกนะ ผมรู้
Guest
เด็กดี
เรทกระทู้
« ตอบ #172 เมื่อ: 21 เม.ย. 11, 11:45 น »

เหอะๆๆๆ

ขอให้ถึงวัยที่สมควรก่อน แล้วค่อยทำกันน้ะคับ

อิอิ q*004 q*004 q*004 q*014 q*014 q*014
Guest
สาวน้อยที่อยากมีความสุข
เรทกระทู้
« ตอบ #173 เมื่อ: 22 เม.ย. 11, 23:14 น »

เราก๊อยากมีSexมั่งอ่ะ

แต่ยังไม่เคย แต่จิงๆเราอยากมากๆอ่ะ

เราเคยแต่ช่วยตัวเอง แต่มันเหมิ๋ลกะว่าสนุกไม่ถึงขีดสุดอ่ะ

เฮ้ออ ,,ไม่รุ๊ต้องช่วยตัวเองไปอีกนานแค่ไหน

ใคจะทำให้เรามีความสุขได้มั่งน๊าา ? q*002
Guest
อยาก
เรทกระทู้
« ตอบ #174 เมื่อ: 23 เม.ย. 11, 01:04 น »

อ่านแล้ว อยากโคตรๆๆๆๆๆๆๆอ่ะ ตอนนี้ อ่ายด้วย ชั้ยจู๋ปลอมแหย่ด้วย เสียวสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆโอ้วววววว  ซี๊ดดดดด  อ่า    อยากมี sex ตลอดเวลา เลย อ่ะ โอ๊ยๆๆๆๆ เสียวๆๆๆๆๆ
Guest
Lie
เรทกระทู้
« ตอบ #175 เมื่อ: 23 เม.ย. 11, 13:50 น »

มีอใรก่แฟน หลายครั้งแร้วร่ะค่ะ

แต่ก่แฟนอ่ะธรรมดา เรื่องมันมีอยู่ว่า
วันนั้นเราไปเร่นสงกานต์ ที่ต่างจังหวัดอ่ะค่ะ
เจอผุ๊ชายคนนึง จัดว่าหล่อน่ะ ไม่หล่อมากแต่ ผุ๊หญิงจองเยอะอ่ะ
ตอนแรก ก่คุยกันดีๆ เค้าเดินมาถ้าเราบ้านอยู่ที่ใหน เราก้ตอบไป
เค้าก่กอดเราไว้ไม่ให้เราเดิน แร้วยังถามเพื่อนเราอีกว่า ใช่แฟนเรารึเปล่า
พอเพื่อนเราตอบว่าไม่ใช่ มันก่ดึงเราเข้าไปในรถมัน
ทั้งกอด หอม ดูดปาก มันจับนมเรา เราก่จับน้องชายมัน
สักพักมันก่ เลื่อนมือลงมาที่ น้องสาวเรา
เสียวมาก ๆๆ น่าเสียดายวันนั้น เรามีประจำเดือนอ่ะ ก่เรยอด -_-'

แต่เรื่องยังไม่จบนะ พอเราขึ้นรถจะกับบ้าน เพื่อนที่ไปกับเราผุ๊ชาย
มันหล่อนะ หล่อมาก ๆๆ ก่มานั้งข้างๆ เราแร้วก่ห่มผ้าผื่นเดียวกัน
ตอนแรก ๆๆ มันก่กอดแขนเราเฉย ๆ เราก่เรยไม่ได้คิดอใร
สักพักมันก่เอามือมา วางบนมนเรา ไม่ได้จับน่ะ วางเฉย ๆ
สักพักมันก่เอามือเข้ามาในเสื้อในเราแร้วก่จับนมเรา
เราก่อยู่เฉย ๆ มันเรยจับมือเราไปจับน้องชายมัน
น้องชายมันแข๊งแร้วก่ใหญ่ มาก ๆๆ
Guest
คนเคยโดน
เรทกระทู้
« ตอบ #176 เมื่อ: 26 เม.ย. 11, 18:27 น »

เราเล่ามั่งนะ
คือว่าวันนั้นอ่ะแฟนเราบอกว่าอยากมีอะรัยกับเราแล้วเราก้อบอกไปว่าเรายังไม่เคยไม่มันส์หลอก แฟนเราเป็นคนใจร้อนมากเลยเหวี่ยงเราไปที่เตียง แล้วก้อบอกว่ามันส์ไม่มันส์เดี๋ยวรู้กัน  แล้วเค้าก้อจูบเราแล้วมีก้อไปปลดกระดุมเสื้อ(ใส่ชุดกระโปรงอ่ะ)พอถอดชุดเราออกตอนนั้นเราริ่มมีอารมแล้วเราก้อเลยพลิกตัวขึ้นคร่อมแล้วก้อถอดชุดแฟนเองถอดจนเหลือแต่กางเกงในแล้วพลิกตัวเรากลับมาแล้วถอดของเราหมดตัวเลยแล้วก้อดูดๆๆๆเลียๆ  ที่หัวนมเราตอนนั้นเสียวมากเลยอ่ะ แล้วก้อเอานิ้วสองนิ้วมายัดในหิเราเสียวมากเลยแล้วเค้าก้อเอาค ว ย ของเค้ามายัดมันส์มากแล้วก้อเจ็บมากด้วยอ่ะ q*006
Guest
Go
เรทกระทู้
« ตอบ #177 เมื่อ: 29 เม.ย. 11, 01:00 น »

โคตรมัน พอ...เเข็งผมก็กระหน่ำไม่ยั้งทั้งเสียบทั้งเเทงจนสลบคาเตียง
Guest
มอส
เรทกระทู้
« ตอบ #178 เมื่อ: 4 พ.ค. 11, 10:10 น »

q*018  ตอนนั้นผมพาแฟนไปเที่ยวที่นำตกไปกับเพื่อน5คน ชาย 6 หญิง 1  q*012 ผมเห็นแฟนผม แก้ผ้าเลยแอบดู
ได้สักพัก ก็เข้าไปหา แล้วบอกเธอว่า อยากเอาด้วย เธอพยักหน้ารับ คำ แล้ว เรา ไปตรงโขดหิน ผมจับนมเธอ แล้ว แหย่
หิ เธอ เธอเสียวมาก เจ็บมาก พอเสร็จเพื่อนมันมาพอดี เลยเขามาไซร์เธอและจุ๊บๆเธอ จน ครบทุกคน เธอหมดแรงจนลุกไม่ขึ้น ขาถ่างสุดๆ .....................  น่ารักมากทุกวันนี้ก็จัด ทุกครั้ง แจ๋มจิงๆๆๆๆ q*020 q*020 q*020

q*00 q*00 q*00 q*00 q*00 q*001 q*002 q*003 q*004 q*006 q*008 q*010 q*012 q*018
Guest
นางอาย
เรทกระทู้
« ตอบ #179 เมื่อ: 4 พ.ค. 11, 11:52 น »

เราไม่ค่อยเก่งเรื่องบนเตียงเลย  กลัวแฟนจะเบื่อใครที่เก่งๆแนะนำบ้างซิ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม