ทำไมผู้ชายชอบดูดนม

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ทำไมผู้ชายชอบดูดนม  (อ่าน 508094 ครั้ง)
Guest
ร่านเงียบ
เรทกระทู้
« ตอบ #270 เมื่อ: 16 เม.ย. 09, 14:03 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

อ่าน๊าชอบมั่กมากเลยอ่ะ....เสียวดี...ได้อารมณ์...แต่ถ้าจะให้เสียวกว่านั้นต้องดูดทั้งบนทั้งล่าง5555+

ปล..คุณพวกที่ไปว่าเค้าอ่ะตัวเองดีนักรึไง...แหมแหม...ทำเป็นรับไม่ได้....ทุเรศ...ถ้าคุณรับไม่ได้...แล้วพวกคุณ

***มาอ่านทำไมว่ะ...แมร่ง...อีพวกกะเดะ ':( ':( ^/^ ^/^ }( }(
[/color]
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
064
เรทกระทู้
« ตอบ #271 เมื่อ: 24 เม.ย. 09, 13:03 น »

เราชอบนะ เวลาแฟนเอาหัวมามุดคอเสื้อแล้วก้อจูบๆดูดแถวหน้าอกอ่ะ

ได้ใจจัง !!!@
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
หนิง
เรทกระทู้
« ตอบ #272 เมื่อ: 1 พ.ค. 09, 18:13 น »

(;; ':( :p *#*# *ii*ไม่เหนน่าเกียจตรงไหนรู้สึกดีมากๆเวลาร่วมเพศแล้วสามีดูดนมเสียวมากๆเลยค่ะ
Guest
แหกหีค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #273 เมื่อ: 7 พ.ค. 09, 12:36 น »

อยากโดนจุ๊บๆค่ะ   (;;
อยากให้คนดูดนม   ToT
อยากให้เลีย(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)   :p
Guest
ศศิ
เรทกระทู้
« ตอบ #274 เมื่อ: 11 พ.ค. 09, 17:15 น »

เราก้อชอบมากๆๆๆเลยที่แฟนดูดนะ..ยิ่งแรงยิ่งมัน..แล้วมีใครพอรู้บ้างค่ะ...เขามีเครื่องแบบว่าทำให้สั่นหรือดูดตรงหัวนมไหมอ่ะ..ยิ่งตอนนี้แฟนไม่อยู่แล้วด้วย..ไปต่างประเทศซะงั้น
Guest
ตาม
เรทกระทู้
« ตอบ #275 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 20:39 น »

o,0 ดูดเลย ดูด ดูดทางหลอดนะ ดูดนมจืด มีประโยชน์มาก ที่ สุด อิอิ q*013 q*013
Guest
หลิว
เรทกระทู้
« ตอบ #276 เมื่อ: 1 ก.ค. 09, 22:27 น »

xx อยาก hikaru_sl***
add
เรทกระทู้
« ตอบ #277 เมื่อ: 1 ก.ค. 09, 23:13 น »

ชอบเหมือนกันเพิ่งดูดเมื่อวานนี้เอง กล่องละ11บาทอร่อยโคตรๆ ;p

q*013
Guest
คนติดนม
เรทกระทู้
« ตอบ #278 เมื่อ: 13 ก.ค. 09, 12:44 น »

ผู้ชายที่ชอบดูดนมเมียหรือแฟนตัวเอง มันเป็นความชอบอีกแบบหนึ่ง เพราะว่าคนเราชอบไม่เหมือนกัน สำหรับผมหลักๆ ก็ช่วยกระตุ้นอารมย์ทางเพศ ทำให้มีความต้องอยู่ทุกวัน เวลาเมียมีความต้องการเมื่อไรดูดนมปุ้ปแข็งปั้ป  เมียผมก็ชอบเหมือนสั่งได้ การดูดนมเมียมันทำให้มีอารมย์และความสุขทางกายและจิตใจ เหมือนเมียให้ความรัก ความผูกพัน ความห่วงใย และดูแลเอาใจใส่ ความรู้สึกแบบนี้หาจากที่อื่นไม่มีนอกจากเมียเรา ก็คิดดูผมดูดนมเมียวันละประมาณ 1/2 ลิตร เดือนหนึ่ง 15 ลิตร เมียผมว่าติดนมเมียดีกว่าติดนมคนอื่น ดีกว่าติดเหล้า ติดบุหรี่ ติดการพนัน มีแต่เสียเงินและเสียสูขภาพ ดูดนมเมียไม่เสียเงิน ร่างกายแข็งแรง ผมว่าผู้หญิงทั้งหลายที่ผู้ชายชอบดูดนมเราน่ะ ผมว่าดีแล้วดีกว่าไปติดอย่างอื่น ผู้หญิงน่าจะภูมิใจนะ ทีร่างกายเรานะมีคุณค่าในความรู้สึกของแฟนเรา หรือผัวเรา ความเห็นส่วนตัว
Guest
โดโด่
เรทกระทู้
« ตอบ #279 เมื่อ: 13 ก.ค. 09, 15:54 น »

ดูดดูสิแล้วจะรู้เอง
Guest
ซ่อนรัก
เรทกระทู้
« ตอบ #280 เมื่อ: 13 ก.ค. 09, 18:39 น »

แฟนดูดแบบ ไม่สนใจอารัยเรยอะ
มันดียุหรอก แต่ว่าเริ่วแรงขึ้นเรื่อย ๆ แดงเป็นจ้ำเยอะเรยที่เนี้ย
Guest
นู๋อายุ14ค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #281 เมื่อ: 2 ต.ค. 09, 13:24 น »

นู๋อายุ14นะค่ะ ขอไม่บอกชื่อก็แล้วกัน อยุ่ทางภาคใต้อ่ะค่ะ
คือนู๋อึดอัดจัยมาก นู๋มีแฟน1คนนะค่ะอายุ 18 เค้าหล่อมาก คมเข้ม [เป็นอิสลาม] แต่นู๋นี่ดูไม่ได้เลย เรพาะนู๋ไม่สวย
หน้าอกก็แบน ตูดก็ไม่มี อารัยก็มั่ยดีนะค่ะ แต่เค้ารักหนู เราคบ กัน มาประมาณ 1 ปี แล้วตอนเดือนที่6 เค้าขอมีอะไรกับหนู หนูกลัวมากๆ ไม่กล้าที่จะมี แต่นู๋เป็นวัยรุ่นแล้วนะ นู๋ก็มีอารมเหมือนกัน หนูพยายาม บังคับ ใจตัวเอง ไม่ให้ทำเรื่องแบบนี้
แต่สุดท้ายนู๋ก้อยอมให้เค้า ดูดนม ดูดปาก นั่นแหละค่ะ คือสิ่งที่มกาที่สุดสำหรับหรับนู๋ เค้าเป็นคนแรกเลยนะค่ะ
และตอนนี้เค้ากำลังจะจากนู๋ไป...แต่นู๋ก็ไม่ยอมให้เค้าเอานู๋ง่ายๆหรอก ที่เค้าด้ายจากนู๋ไปนั้นก็มากพอแล้ว
แต่พอไม่มีเค้านะ นู๋ไม่รู้จะให้ใครมาดุดนมนู๋ดีอ่ะค่ะ อยากโดนอีก..
Guest
ชาติ
เรทกระทู้
« ตอบ #282 เมื่อ: 2 ต.ค. 09, 15:42 น »

ไม่น่าสงสัยเลย นมมีรู้ซะที่ไหนจะให้ไปใส ข้างล้างขนาดมีรูมีตุ่มอยู่นิดชายยังชอบดูเลย
Guest
keniji
เรทกระทู้
« ตอบ #283 เมื่อ: 30 ต.ค. 09, 23:49 น »

ดูดบุหรีปากดำ.....
ดูดนมปากแดง......
ดูดนมแรงๆ ปากแดง ...นมดำ....

q*013 q*013 q*013
add
เรทกระทู้
« ตอบ #284 เมื่อ: 30 ต.ค. 09, 23:56 น »

q*021  คงอยากระลึกถึงอดีต ที่เคยได้ดูดนมจากอกคุณแม่   q*020 q*020
Guest
99999999999999999
เรทกระทู้
« ตอบ #285 เมื่อ: 19 พ.ย. 09, 01:01 น »

q*013 q*013 q*013 q*013 q*013 q*013 q*013 q*013 q*013 q*013 q*013 q*013 q*013   q*090 q*090 q*090 q*090 q*090 q*090 q*090 q*090 q*090 q*090 q*090 q*090 q*090
Guest
สุดๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #286 เมื่อ: 19 พ.ย. 09, 10:25 น »

เฮ้อ คนที่ออกมาแสดงความจริตว่า รับไม่ได้ น่าเกลียด ผมว่าเสแสร้งและน่าเกลียดกว่าคนที่เค้าตั้งกระทู้อีก สมัยนี้เรื่องเซ็กส์และเพศศึกษา ได้ถูกนำออกมาเสนอโดยบรรดาแพทย์ทั้งทางสื่อทีวี วิทยุ โทรทัศน์ เพื่อที่จะได้ลดปัญหาสังคมอันเกิดจากการอย่าร้าง ความอยากรู้อยากเห็นเรื่องเซ็กซ์ของวัยรุ่น อย่าสร้างจริตด้วยกันทำเป็นวุ๊ยว๊ายรับไม่ได้หน่อยเลย ผมเห็นแล้วเซ็ง แล้วพวกตุ๊ดพวกแต๋วที่เสล่อมาว่าคนอื่นนะ ดูหนังหน้าตัวเองก่อนจะมาโพสด่าคนอื่นนะ เห็นแล้วละคายเคืองหน้าแข้งอ่ะครับ
Guest
เด็กน้อย
เรทกระทู้
« ตอบ #287 เมื่อ: 8 ธ.ค. 09, 13:50 น »

เราก็ชอบเหมือนกันดูดแล้วเสียวดี ดูดแล้วก็เลียรอบๆ รู้สึกทั้งเสียวทั้งอบอุ่น
Guest
fk;
เรทกระทู้
« ตอบ #288 เมื่อ: 2 ม.ค. 10, 10:33 น »

ชอบให้แฟนเลียให้  เสียวมาก คางด้วย  อ่า
Guest
Jaroonpan
เรทกระทู้
« ตอบ #289 เมื่อ: 2 ม.ค. 10, 14:53 น »

ต้องดูดครับ อร่อยดี
add
เรทกระทู้
« ตอบ #290 เมื่อ: 2 ม.ค. 10, 15:57 น »

หราๆๆ q*031 q*020 q*020
Guest
กกก
เรทกระทู้
« ตอบ #291 เมื่อ: 21 ม.ค. 10, 18:08 น »

อยากให้มีคนมาดูดนมจิงๆเลย
Guest
อยากโดน
เรทกระทู้
« ตอบ #292 เมื่อ: 21 ม.ค. 10, 20:18 น »

ก็ดีนะเราว่าก็ชอบให้ดูดทุกวันเลยมันเสียวดี รู้สึกดี ทำไปทำมาก็สะดือชนสะดือ ซะงั้น
พูดแล้วคิดถึงกิ๊กว่ะ
Guest
งุงิจัง
เรทกระทู้
« ตอบ #293 เมื่อ: 20 ก.พ. 10, 21:37 น »

แฟนอยากดูดไห้ งิ แต่เรามะยอมไห้ดูดหรอก
เพราะกัว ว่า มานจะไม่ดูดอย่างเดียวงะจิ
พยายามอดทนทั้งคู่ คริคริ รักเอมจัง จุ๊บุ
Guest
แก้วตา
เรทกระทู้
« ตอบ #294 เมื่อ: 21 มี.ค. 10, 14:21 น »

เมื่อคืนแฟนมาหาเราที่บ้าน หลังจากที่ได้เจอกันนานพอสมควร

แฟนเราชอบดูดนมมากๆ แต่ก่อนหัวนมเราไม่ใหญ่
แต่พอมีอะไรกับแฟน หัวนมเราใหญ่มากๆ ไม่รู้จะทำยังงัยแล้ว เพราะแฟนชอบดูดจิงๆ
ดูดจนบ้างครั้งเราเจ็บ เราเป็นคนที่หน้าอกค่อยข้างใหญ่ เวลาแฟนดูดเราชอบมอง เค้าดูดแบบดึงหัวนมเราขึ้นมา
แต่ถ้าเค้าดูดเจ็บมาก เราก้อจะบอกเค้าว่าเจ็บ เค้าก้อจะทำเบาๆลง แฟนน่ารักมาก เชื่อฟัง
และอีกอย่างแฟนเราขอดูดจิ๋มด้วย แต่เราไม่ยอมเพราะเราอาย เรามีอะไรกับแฟนมาหลายปีแล้ว
แต่เราไม่เคยยอมให้แฟนดูดจิ๋มเลย  จนเมื่อคืนวานแฟนเราเมามาด้วย พูดรัยก้อไม่ยอมฟัง
ปกติถ้าบอกไม่ชอบเค้าก้อจะไม่ทำ  แต่เมื่อคืนไม่ใช้แล้ว อาจจะเป็นเพราะความเมาของเค้าด้วย
เค้าเอาเราไม่รู้กี่ท่า จับขาเราชีกออกแล้วก้มลงไปดูดจิ๋ม ทั้งที่เราไม่ยอม เราบิดก้นไปมาแต่ก้อสู้แรงเค้าไม่ได้
เค้าดูดจิ๋มเราแบบไม่ยั่งเลย จนเราแสบไปหมด บอกเค้าก้อไม่ฟัง เค้าทำแรงมากๆ จนเราร้องเสียงดังมาก
เป็นครั้งแรกที่โดนดูดจิ๋ม ถ้ามีครั้งแรก ครั้งต่อไปแฟนเราก้อต้องทำอีกแน่ๆเลย วันเพลียมากปวดขา แสบจิ๋มด้วย

Guest
หญิง E
เรทกระทู้
« ตอบ #295 เมื่อ: 21 มี.ค. 10, 16:25 น »

เราชอบนะ ได้อารมณ์สุดยอด
แล้วเราก็ชอบอมช้างน้อยด้วย
อมทีไรผัวซี๊ดตลอดเลย เค้าบอกว่าเราทำเก่งอ่ะ
ตอนอยู่บนเตียงต้องเป็นโสฯรู้ป่าว...
Guest
ปริ้น เจ้าชายในร.ร.หญิง
เรทกระทู้
« ตอบ #296 เมื่อ: 5 เม.ย. 10, 13:34 น »

ถ้าแฟนหรือผัวเมียกันเองก็ไม่น่าคิดมากน่ะ

เพราะคนกันเอง

เอาใจแฟนไว้จะได้รักนานๆ

เหอๆ ><

:p อิอิ

ถ้าเราน่ะก็...

ไม่รู้หรอกยังโสดสนิท

น่าเศร้าใจ
Guest
สสส
เรทกระทู้
« ตอบ #297 เมื่อ: 19 เม.ย. 10, 16:10 น »

แฟนเราก็ชอบดูด ต่างคนต่างดูดให้ได้อารมณ์จริงๆนะ ใครยังไม่เคยลองก็ลองดูซิ แล้วจะรู้ว่ามันขนาดไหน q*024
Guest
- -
เรทกระทู้
« ตอบ #298 เมื่อ: 30 เม.ย. 10, 16:00 น »

ชอบเหมือนกัน  ดูดนมกล่องนะ   
Guest
สวัสดีทุกท่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #299 เมื่อ: 3 พ.ค. 10, 18:53 น »

อืม......    q*010 q*031 q*027  เอ่อ.....    อืม
Guest
เด็กอัมพวา
เรทกระทู้
« ตอบ #300 เมื่อ: 7 พ.ค. 10, 21:36 น »

ผม  ชอบ ดูดนม  แฟน  ตัว เอง นะ  คาฟ  แฟน  ผม  ไม่  เคย  ร้อง  เลย ตอน  เอา  กัน   ครั้ง  แรก  ผม  ไม่  ไห้  แฟน  ผม  ร้อง  เค้า  ก็  ไม่  ร้อง  ผม  ได้  เปิดชิง  เลย นะ  คาฟ   q*013  มัน สุด  ยอด  มาก  แฟน  ผม  ไม่  ร้อง   แต่   ร้อง  ไห้  q*009 แบบ  ไม่  มี  เสียง  อะ  เค้า   หน้า   จะ  เจ็บ  มาก  นะ  คาฟ
Guest
นก
เรทกระทู้
« ตอบ #301 เมื่อ: 13 พ.ค. 10, 23:29 น »

ชอบมาก  ถ้าไม่มีอารมณ์แล้วแฟนนอนจับนมต้องอยากทุกทีเลย  แล้วเวลามีอารมณ์ชอบมากเวลาแฟนเอาหัวมาละเลงทีหัวนม  เสียวมาก  แฟนชอบให้อมแต่เราไม่ชอบ  แต่ถ้าวันไหนแฟนเอาหัวมาละเลงที่หัวนม เค้าไม่ต้องบอกให้อมหรอกเราจะคว้าของเขามาอมซะเอง  จนตอนนี้เขารู้แล้วว่าทำอย่างไรเราถึงจะอมให้ บางทีเค้าก็แกล้ง  เอาหัวมาละเลงที่หัวนมเราพอเราจับของเขาจะอมเค้าจะขืนแล้วเอาไปละเลงอีข้าง  แล้วยิ่งเอานิ้วไปลากจากที่มีน้ำมาถึงคริตอลิสถูไปถูมาช้าบ้างเร็วบ้าง  อืมม ซี๊ด สุดยอด นึกถึงแล้วต้องช่วยตัวเองอีกแล้ว
Guest
คนชอบๆๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #302 เมื่อ: 31 พ.ค. 10, 23:05 น »

ชอบสิคับ ยิ่งแรงๆๆยิ่งดีไม่ต้องเสียว หัวนมของผมก้อโดนดูมาแล้ว มันดีคับ
อยากโดนอีกรอบอยู่เหมือนกันคับกำลังหาอยุ่คับและ หายากด้วย
เรื่องเซ็กซ์ไม่ค่อยเท่ารัย แต่สนใจเรื่องหัวนมคับๆๆ ชอบที่สุดๆๆ เห็นไม่ได้ เห็นแล้วอารมย์อยากดูดขึ้น
ไม่ว่าเล็กหรือใหญ่คับ
Guest
---
เรทกระทู้
« ตอบ #303 เมื่อ: 1 มิ.ย. 10, 04:09 น »

ผมเองก็ชอบดูดครับ แฟนผมก็ชอบให้ผมดูด แถมกัดนิด ๆ ด้วย เสียวดีออก ได้อารมณ์ดีด้วย

เธอเองก็เหมือนกัน พอได้เวลาจริง ๆ เธอเองกด็กัดหัวนมผมเหมือนกัน ผมก็ชอบนะ เสียวดี

ผู้หญิงเองก็ชอบกัดหัวนมผู้ชาย ผู้ชายก็ชอบให้กัด  q*014

เจ้าของกระทู้ลองดูดหรือกัดเบา ๆ ที่หัวนมแฟนสิครับ รับรองเขาจะรักคุณมากขึ้นแน่นอน
Guest
งง
เรทกระทู้
« ตอบ #304 เมื่อ: 1 มิ.ย. 10, 10:57 น »

ก็เพราะมันคือนมไง ไม่ใช่กาแฟหรือโกโก้ ถ้าคุณมีนมแล้วแฟนอยากดูดกาแฟหรือโกโก้ ก็แปลว่านมคุณบูดแล้ว
Guest
วิลา
เรทกระทู้
« ตอบ #305 เมื่อ: 22 มิ.ย. 10, 21:55 น »

เราก็ชอบนะ แต่ดูดท่อนล่างเด็ดก่าอะ อุ๊ยยยเขิน ดูดล่างขยำบนอะ คิดว่าคุณผู้หญิงทั้งหลายต้องชอบแน่เลย อิอิ q*002
Guest
kooo
เรทกระทู้
« ตอบ #306 เมื่อ: 22 มิ.ย. 10, 23:19 น »

เราชอบนะ ชอบให้แฟนดูดนะ เหมือนเด็กน้อยกำลังฟัดอะไรอยู่ เรามองแล้วรู้สึกอบอุ่นดีจิงๆนะ ไม่ได้ทะลึ่งนะ ^^
Guest
มดดำ
เรทกระทู้
« ตอบ #307 เมื่อ: 5 ก.ค. 10, 10:12 น »

เราก็ชอบนะ ชอบมากๆ ด้วย อยากให้ดูดทั้งคืนเลย
Guest
koom
เรทกระทู้
« ตอบ #308 เมื่อ: 5 ก.ค. 10, 19:39 น »

ผมชอบดูดนะครับ  มันเป็นอาใรที่ศิลข้างต้นนะครับก่อนที่จาล้วงลึกไปเลื่อยๆๆนะ
Guest
เสียว
เรทกระทู้
« ตอบ #309 เมื่อ: 16 ก.ค. 10, 21:09 น »

เราไม่เคยโดนอ่ะนะแต่โดนคั้งแรกโอ้สุด..............ยอด เสียวมากกัดนิดๆเลียหน่อยๆดูดแรงๆๆๆแล้วทำให้มีรอยแดงด้วยเรายิ่งชอบพูดแล้วอยากให้ดูดจังโดยเฉพาะตอนที่เค้าขย้ำแรงร้องโอ้ยเลย q*020
Guest
พอจะเข้าใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #310 เมื่อ: 30 ก.ค. 10, 22:24 น »

เรื่องดีๆ ไม่มีให้ถามกันหรือไง

มาถามเรื่องเอากัน บ้าทั้งคนถาม และคนตอบ
 >++<
  แล้วคุณเข้ามาอ่านทำไมในเมื่อกระทู้ก็บอกแล้วเรื่องเว็กเป็นเรื่องะรรมชาติขอเพียงถูกที่ถูกเวลา การที่เขามาถาม ก็เป็นเรื่องธรรมดาเพราะเขาอาจไม่ทราบจริง ๆ คนที่มาด่าคนอื่น นั่นคือพวกที่ พยายาม ปกปิดตัวเองมากว่า การมาถามไม่ได้แปลว่าเว็กจัดหรือผิดศีล ถ้าเขามาถามว่า วิธี เป็นชู้ได้อย่างไร นั่นลถึงสมควรด่าเขา เพราะเอาเรื่องเซ็กไปในทางผิดศีล
Guest
fu fu
เรทกระทู้
« ตอบ #311 เมื่อ: 30 ก.ค. 10, 22:34 น »

เป็นอีกคนที่ชอบเหมือนกันค่ะรู้สึกอบอุ่นมากเวลาสามีดูดนมให้ สามีทำงาน ตจว เดือนหนึ่งจะกลับมาครั้งหนึ่ง พอกลับมาถึงปลอดคน นี่เขาเปิดเสื้อเราก่อนเลยดูดนมเหมือนลูกหิวนมไงงั้นเลย  เวลามีเว็กกันเขาก็ชอบดูด หลังจากเสร็จแล้วดูดจนหลับตาปากเลยก็มี พอเขาหลับเราก็ดึงออกให้เขานอนอย่างเป็นสุข สามี เราน่ารัก  เวลาเรางอน เขามักง้อเราด้วยการถกเสื้อดูนนมบางครั้งเรานั่งทำงาน พอปลอดคน มาขอนอนตักดูดนม ทำให้เรารักสามีมาก สามีก็บอกว่ารักเรามาก
Guest
งง
เรทกระทู้
« ตอบ #312 เมื่อ: 30 ก.ค. 10, 23:49 น »

จริงๆ เค้าคงอยากดูดต่อมหมวกไตมากกว่า แต่มันอยู่ลึกเกินไป เลยดูดนมแทน (มั๊ง?) แหม..จะคุยว่าถูกดูดแล้วเสียวก็ว่ามาตรงๆเหอะ เฮ้อออ..
Guest
kin
เรทกระทู้
« ตอบ #313 เมื่อ: 3 ก.ย. 10, 15:16 น »

ก็เวลาดูดนมจากเต้าของแฟนมันรู้สึกอบอุ่นดีครับ ยิ่งเวลาแฟนนั่งป้อนนมด้วย มันมีความสุขดีครับ ไม่จำเป็นต้องมีเช็กก็มีความสุขได้ แต่ต้องเป็นคนชอบนมจริงๆถึงจะมีความสุขนะครับ
Guest
ตอนนี้ดูดนมเมียอยู่
เรทกระทู้
« ตอบ #314 เมื่อ: 9 ก.ย. 10, 17:37 น »

ตอนนี้กำลังดูดนมเมียอยู่ไม่เชื่อฟัง...อ้า...ไม่ค่อยมีเวลาแฟนผมนะนมลูกเบอเลิ้ม โอยไม่ไหวแล้วขอตัวไปเยสเมียก่อนอารมณ์มันขึ้นอีกแล้ว ..อ้า

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม