ผู้ชายรู้ได้ยังไงว่าผู้หญิงซิงไม่ซิง

หน้า: 1 2 3

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ผู้ชายรู้ได้ยังไงว่าผู้หญิงซิงไม่ซิง  (อ่าน 91050 ครั้ง)
Guest
คนรู้ดี
เรทกระทู้
« ตอบ #45 เมื่อ: 10 มี.ค. 10, 20:08 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

แค่นี้ถ้ารู้จริงดูก็รู้
มันมีให้เห็นจากหลายอย่าง
อย่างพวกการพูด
หรือการมองหน้า
มองแค่นี้ก็รู้แล้ว
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
บริสุทธิ์ใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #46 เมื่อ: 23 มี.ค. 10, 21:48 น »

เราขนาดโดนสองนิ้วก่อนอย่างเดียว

ไข้แตกเลย  q*027เว่อไปมั้ย

แต่มันเรื่องจิง

เราว่านะ ญ เจอครั้งแรก

มันยังไม่รุสึกว่าเสียวเท่าไรหรอก

เจอใส่เข้าไปก็ไปไม่เป็นแล้วว ญ อ่ะ

ทำไวก็ไม่ได้  กลัวเจ็บ
 q*006
จากประสบอันนิดน้อยของเรานะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
006
เรทกระทู้
« ตอบ #47 เมื่อ: 23 มี.ค. 10, 23:58 น »

ผู้หญิงซิงไม่ซิงจำเปนหรือป่าวคับ
ว่าต้องมีเลือดออก
แล้วครั้งแรกผู้หญิงเจ็บจนหมดอารมณ์ไปเลย
นี่จิงมั๊ย

เปนปัญหาที่คล่องใจมาก
ผมไม่เคยเพิ่งมีอารัยกับแฟนคนแรก
เลยอยากทราบคับช่วยตอบหน่อย
add
เรทกระทู้
« ตอบ #48 เมื่อ: 24 มี.ค. 10, 03:03 น »

บอกเล่าจากคนไม่เคยมีประสบการณ์ค่ะ

เรื่องการแต่งตัวก็น่าจะเกี่ยวนะ

เราก็เป็นคนนึงนะที่แต่งตัวค่อนข้างมิดชิดอ่ะ

อย่างเวลาที่ออกนอกบ้านนี่จะไม่กล้าใส่กระโปรงหรือกางเกงขาสั้นเลยนะ

ถ้าใส่กระโปรงนักศึกษาก็ต้องใส่ยาวประมาณเข่าเลย

แต่ถ้าคนที่ไม่ซิงนี่แต่งได้ทั้งเรียบร้อยทั้งโป๊นะ อันนี้ก็ดูยาก(เห็นจากการแต่งตัวของเพื่อนๆที่ไม่ซิง)
ถ้าคนที่ซิงอ่ะ จะไม่ค่อยกล้าแต่งตัวโป๊นะ(ไม่ค่อยมั่นใจในตัวเองงัย)

แล้วเรื่องที่ครั้งแรกของผู้หญิงต้องเลือดออกรึป่าวนี้ก็ไม่ทุกคนหรอกนะ

เคยถามเพื่อนๆอยู่ว่าครั้งแรกเป็นยังไง(เรามันคนอยากรู้อยากเห็นด้วยไง)
เพื่อนคนนึงบอกว่าเจ็บมากๆๆๆๆ อยากจะหยุด แต่แฟนไม่หยุด เลือดออกด้วย 3-4วันก็ยังไม่หยุด ออกแบบกะปริดกะปรอย(ต้องใช่ผ้าอนามัยแผ่นเล็ก)ตอนเดินก็รู้สึกเจ็บ มันบอกของแฟนมันอ่ะใหญ่มากกก

แล้วเราก็ไปถามเพื่อนอีก2คน ทั้งคู่ครั้งแรกเลือดไม่ออก แต่ก็เจ็บนิดๆ เราก็เล่าให้เพื่อน2คนนั้นฟังนะว่าเคยมีเพื่อนบอกว่าครั้งแรกเลือดออก  เพื่อน2คนนั้นก็บอกว่าแสดงว่าเจอของใหญ่

Guest
กิ๊กก๊อก
เรทกระทู้
« ตอบ #49 เมื่อ: 24 มี.ค. 10, 08:35 น »

ซิงไม่ซิงดูจาก....ก้นถ้าย้อยหน่อยก็โอกาสไม่ซิงสูงเกิดจากท่าเบสิคและกล้ามเนื้อเกร็ง
                       น่องถ้าตึงๆก็มีโอกาสไม่ซิงกรณีที่ไม่ใช่นักกีฬาเพราะกล้ามเนื้อเกร็งแต่ไม่ถูกทับทำให้กระชับ
                       อกเหลวเกิดจากการถูกบีบคลึงจนเสียรูปทรงยกเว้น
                       กรณีที่มองด้วยตาเปล่านะครับ
                       กรณีพิสูจน์...เวลาเล้าโลมสาวๆที่ไม่ซิงเคยผ่านมาแล้วจะมีน้ำหล่อลื่นออกมาง่ายกว่าสาวซิง
                       กรณีร่วมเพศการสอดใส่จะยากเกิดจากการเกร็งของกล้ามเนื้อกลัวเจ็บ(แต่อาการเกร็งสามารถบังคับได้แต่ไม่เท่าของจริง)  ถ้าอยากรู้ว่าจริงไม่จริงต้องมีเสียงร้องเจ็บหากไม่ร้องก็จะน้ำตาเล็ด...อันนี้ถ้าเธอแสดงหลอกได้ขนาดนี้ก็ให้คะแนนไปเถอะ
                       ข้อมูลรวบรวมจากเท่าที่ทราบโดยส่วนตัวไม่เคยเจอสาวซิง  นี่ขนาดผมไม่ใช้ชีวิตโลดโผน เคยมีแฟนมาสองคน คนแรก ไม่โกหก อีก คนโกหก 55 แต่ผมก็คบกันนะเพราะย้อนอดีตไม่ได้แต่อดีตเป็นส่วนนึงในการตัดสินใจในอนาคตต้องดูจากปัจจุบันด้วยแหละ  ขอให้รักอย่างมีสติ
Guest
หน่อย
เรทกระทู้
« ตอบ #50 เมื่อ: 24 มี.ค. 10, 10:08 น »

การที่ผู้หญิงเดินขาถ่างไม่ใช่เกิดจากการมีอะไรกับผู้ชายมาแล้วนะคะ เนื่องจากความผิดปกติมาจากแรกเกิด คือภาวะ TCV ได้ ส่วนดูก้นก็ไม่ถูกอีกแหละคะ ที่จะดูได้ดีที่สุดก็คือ ดูที่พฤติกรรมการแสดงออก ขอเป็นตัวเองละกันนะคะ ก่อนยังไม่มีอะไรกับแฟน ก็แต่งตัวมิดชิด ไม่เคยรู้มาก่อนว่าแฟนคิดวางแผนมีอะไรกับเรา เขาสามารถซื้อความไจจากเราได้ 100 ครั้งเลยนะคะและเราไม่เคยมีประสบการณ์ตามผู้ชายพวกนี้ไม่ทันหรอกคะ คบกันได้ 1 ปี ก็เริ่มมีการจับมือ ถือแขน แต่จำได้ว่าตอนยังไม่มีอะไรกันเขาจะเกรงใจเราหลายเรื่องนะ ไม่กล้าแสดงความเป็นเจ้าของ ดูสุภาพ
เราเป็นคนหัวโบราณนะ เราจะแต่งงานกับแฟนแล้วถึงจะมีอะไรกัน  แต่เป็นไปไม่ได้คะ มีอะไรก่อนแต่งงานซะก่อน เรามีเพศสัมพันธ์ครั้งแรกตอนอายุ 24 ปี เพื่อนๆในกลุ่มก็มีความคิดเหมือนกันนะคะ แต่ทุกคนมีอะไรกับแฟนก่อนแต่งงานแต่เราถือคติคือเรารักแฟนเราแค่คนเดียวไม่เคยมีความคิดให้โอกาสใครอีกเพราะเราไม่ใช่ผู้หญิงที่ไม่มีแฟน คบกันมา 7 ปี ก่อนจะแต่งงานกัน ตัวเองมีความเชื่อว่าถ้าเราประพฤติตัวดีเราก็จะเจอคนที่ดีและรักเราจริงคะ แฟนชอบบอกว่าเราโชคดีที่เจอเขาเป็นคนแรกนะ และแต่งงานกัน แต่ไม่ได้ว่าผู้หญิงคนอื่นไม่ดีนะคะ ตัวเองมีหลานสาวเป็นคนเรียบร้อยแต่เรียน ม 4 เองมีอะไรกับแฟนแล้วคือเป็นเด็กไม่มีภูมิ เรามีความคิดว่าการปลูกฝังให้ผู้หญิงรักนวลสงวนตัวควรปลูกฝังตั้งแต่เรียนระดับประถมและปลูกฝังเด็กผู้ชายให้รักเกียรติของเพื่อนผู้หญิงด้วยคะ ไม่ว่าทุกคนจะผ่านอดีตอะไรมาอยากให้ทุกคนเมื่อมีครอบครัวแล้วมีลูกขอให้ปลูกฝังเขาให้ดีนะคะอย่าส่งเสริมเด็กในเรื่องของวัตถุนิยมมากเพราะเป็นแรงจูงใจให้ผู้หญิงนำตัวเองเข้าแลกกับวัตถุภายนอกได้นะคะ
Guest
เข้าใจดีคับ
เรทกระทู้
« ตอบ #51 เมื่อ: 27 มี.ค. 10, 08:30 น »

ผมไม่สนใจหรอกนะที่ว่า ซิงหรือไม่ซิง สำคัญที่ว่า เรารักเค้า และเค้ารักเรา ดูแลกันและกันได้

ผู้ชายที่สนใจแค่ว่า ผู้หญิงไม่ซิงจะไม่ดีหรือสำส่อนนะ  เป็นพวกเห็นแก่ตัว 

ไม่เคยดูตัวเองว่า เคยผ่านอะไรมาบ้าง  ผู้หญิงก็มีจิตใจเหมือนกัน

ขอแค่ เรารักเค้าให้มากกๆ  คอยดูแลเค้าให้ดี  คอยปลอมใจเวลาเค้ามีทุกข์ 

คอยเป็นคนถือของเวลาเค้าไปช็อปปิ้งก็ได้ q*014   ทำทุกสิ่งแค่ให้เค้าและเรามีความสุขก็พอแล้ว q*008

ผมต้องขอจบการพูดแค่นี้นะครับ  บะบาย q*008

Guest
อีกรอบนะคับ
เรทกระทู้
« ตอบ #52 เมื่อ: 27 มี.ค. 10, 08:36 น »

ผมไม่สนใจหรอกนะที่ว่า ซิงหรือไม่ซิง สำคัญที่ว่า เรารักเค้า และเค้ารักเรา ดูแลกันและกันได้

ผู้ชายที่สนใจแค่ว่า ผู้หญิงไม่ซิงจะไม่ดีหรือสำส่อนนะ  เป็นพวกเห็นแก่ตัว 

ไม่เคยดูตัวเองว่า เคยผ่านอะไรมาบ้าง  ผู้หญิงก็มีจิตใจเหมือนกัน

ขอแค่ เรารักเค้าให้มากกๆ  คอยดูแลเค้าให้ดี  คอยปลอมใจเวลาเค้ามีทุกข์ 

คอยเป็นคนถือของเวลาเค้าไปช็อปปิ้งก็ได้    ทำทุกสิ่งแค่ให้เค้าและเรามีความสุขก็พอแล้ว

ผมต้องขอจบการพูดแค่นี้นะครับ  บะบาย
Guest
111nnn
เรทกระทู้
« ตอบ #53 เมื่อ: 29 มี.ค. 10, 15:46 น »

ผู้หญิง(บางคน) หงิมๆก็เล่าร้อนครับผมเจอมาแล้ว
วัดอะไรไม่ได้ด้วยจากการแต่งตัว
เฉยเอาน่ะครับ
Guest
gee_kaka
เรทกระทู้
« ตอบ #54 เมื่อ: 6 เม.ย. 10, 13:27 น »

การแต่งตัวดูไรไม่ได้หรอก เพราะเป็นเด็กเรรียนนะแต่แต่งตัวจัดๆเลยเพราะมันเป็นวิธีระบายความเครียดของเราอ่ะ

เพราะเราไม่ชอบอ่านนิยายหน้า หรือเล่นเกมอย่างเอาเป็นเอาตาย  คนเรามีวิธีแสดงออกต่างกัน

ส่วนเรื่องซิ่งไม่ซิ่งนี่นะ แค่หน้าตามันยังต่างกันเลยนะ ถ้าซิ่งนี่มันจะมีส่วนที่เชื่อมติดกันอยู่ตรงช่วงด้านล่าง(ลองคลำดูนะผู้ ช)

แล้วครั้งแรกเค้าแบ่งเป็นสามเคลส คือเจ็บและมีเลือด ไม่เจ็บแต่มีเลือ และไม่มีเลือดไม่เจ็บด้วย(อันหลังน่าสงสารเพราะจะถูกมองว่าไม่ซิง)

แล้วถ้ายิ่งเคยดูหนังเอวีแล้วเกิดอยากทำตามโดยลืมตัวจะซวยไปใหญ่ เพราะจะโดนคิดอีกแหละว่าเชี่ยว...เฮ้อ

เชื่อในสิ่งที่ ญ เค้าบอกเถอะเค้าไม่ได้คิดว่าผู้ ช โง่หรอก แค่อยากให้คุณรู้สึกว่าคุณสำคัญที่สุดสำหรับเค้าเท่านั้นเอง

ป.ล.เราก็ไม่ซิ่งนะไม่ใช่เพราะง่าย แต่เพราะเราโดนข่มขืนแรงผู้ ญ น่ะต่อให้ดีแค่ไหนก็สู้แรงผู้ ช ไม่ได้หรอก

เจ็บมาก เจ็บทั้งกายและใจ
Guest
เรารักนาย
เรทกระทู้
« ตอบ #55 เมื่อ: 8 เม.ย. 10, 15:32 น »

เราบอกไว้ก่อนเลย ว่าเราเกลียดมากๆ พวกที่ รู้ไม่จิงแล้วว่าคนอื่น
มันจะมาดูคนอื่นให้เสียหายทัมไม เราซิงนะ แต่มันบอกเราไม่ซิง

มันจะมารู้ดีกว่าตัวเราเองได้ยังไง ผู้ชายเห็นแก่ได้

ถึงเราจะชอบใส่สั้น แต่ก้อไม่สั้นเว่อ แต่งตัวหน่อย เปรี้ยว ๆ แต่เราก้อไม่ค่อยเที่ยว
แล้วยังไม่ได้มีอะรัยกับคัย แล้วเรารักแฟนเราคนเดียว แต่ยังไม่มีรัยกัน แล้วเขาก้อไม่ขอด้วยเพราะรู้ว่าเราไม่ชอบ

ส่วนผู้ชายคนนนั้น น่ะมันขอแค่มีรัยกัน แล้วมันก้อจะเลิกยุ่ง ดูมันพูดง่ายไปมัย

คุณพวกของมือของ 2 ชอบว่าคนอื่น ทัมเป็น ว่าตัวเองรู้จิง คงจะถูกหลอก มาละสิ

แล้วมีเพื่อนเราอิกคน คนนี้แต่งตัวเรียบร้อย จะว่าคือ เรียบร้อยหมด ซิงด้วย
แต่ คัยขอครบ ก้อ ยอมครบหมด แล้วยัง ไปหากันด้วย เราก้อเตือนแล้วไม่เชื่อ อิกหน่อยจะ ไม่ซิง

*** ไม่ใช่ว่าดูที่การแต่งตัว มันแต่งได้หลายแบบ น่ะ คนแต่งตัวโป๊ ก้อมีทั้งซิงและไม่ซิง
 คนแต่งตัวเรียบร้อยก้อมีทั้งซิงและแอ๊บ ซิง

คนแต่งตัวโป๊ บางทีก้อซิงเพราะ อาจชอบแต่งตัว สนุกๆ  แต่คนที่เรียบร้อย มิดชิดบางทีก้อไม่ซิง เพราะ อาจจะโดนฟันมาแล้วแต่ยังเก็บอาการอยู่ หรือคนที่ตอนแรกๆดีๆ เรียบร้อย พอโดน ขื่นใจ หรือโดนฟัน ก้อ ออกลายไปเลย

***และ ไม่จัมเป็นต้องดู ที่ต้องดูที่ รูปร่างเสมอ เช่น ขา งี้ บางคนอาจเป็นมาแต่เกิด ก้อ มี

แล้วซิงไม่ซิง นี่ บางที ผู้หญิงบางคนอาจโดน ขื่นใจมาแล้วแต่พอมาเจอคนใหม่ คนใหม่ก้อจะมองว่าผ่านผู้ชายมาเยอะ
หรือ บางคนอาจจะเต็มใจทำ เลย ก้อมี ต้อง ดู หลายๆ ด้าน

ทางที่ดีเชื่อ ใจกัน ถ้ารักกันจริงก้ออย่า มองว่า ซิงไม่ซิง แค่เขาดีพอ ช่วยเหลือเรา ดูแลเราได้ก้อ น่าจะพอ

ถึงเราจะมีประสบการ ยังไม่มากแต่เราก้อพอ จะดูคนออก เราจะเป็นคนที่เปรี้ยวแต่งตัวเก่ง ทันคน กินเบียรแต่ไม่ค่อยกินเหล้า คอแข็งเมายาก ออกจะแรด แต่ไม่แรง แต่ก้อ รักเดียวจัย เดียว แล้ว ยัง ซิง อยู๋
Guest
คนไม่เคยผ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #56 เมื่อ: 11 เม.ย. 10, 15:20 น »

เราบอกไว้ก่อนเลย ว่าเราเกลียดมากๆ พวกที่ รู้ไม่จิงแล้วว่าคนอื่น
มันจะมาดูคนอื่นให้เสียหายทัมไม เราซิงนะ แต่มันบอกเราไม่ซิง

มันจะมารู้ดีกว่าตัวเราเองได้ยังไง ผู้ชายเห็นแก่ได้

ถึงเราจะชอบใส่สั้น แต่ก้อไม่สั้นเว่อ แต่งตัวหน่อย เปรี้ยว ๆ แต่เราก้อไม่ค่อยเที่ยว
แล้วยังไม่ได้มีอะรัยกับคัย แล้วเรารักแฟนเราคนเดียว แต่ยังไม่มีรัยกัน แล้วเขาก้อไม่ขอด้วยเพราะรู้ว่าเราไม่ชอบ

ส่วนผู้ชายคนนนั้น น่ะมันขอแค่มีรัยกัน แล้วมันก้อจะเลิกยุ่ง ดูมันพูดง่ายไปมัย

คุณพวกของมือของ 2 ชอบว่าคนอื่น ทัมเป็น ว่าตัวเองรู้จิง คงจะถูกหลอก มาละสิ

แล้วมีเพื่อนเราอิกคน คนนี้แต่งตัวเรียบร้อย จะว่าคือ เรียบร้อยหมด ซิงด้วย
แต่ คัยขอครบ ก้อ ยอมครบหมด แล้วยัง ไปหากันด้วย เราก้อเตือนแล้วไม่เชื่อ อิกหน่อยจะ ไม่ซิง

*** ไม่ใช่ว่าดูที่การแต่งตัว มันแต่งได้หลายแบบ น่ะ คนแต่งตัวโป๊ ก้อมีทั้งซิงและไม่ซิง
 คนแต่งตัวเรียบร้อยก้อมีทั้งซิงและแอ๊บ ซิง

คนแต่งตัวโป๊ บางทีก้อซิงเพราะ อาจชอบแต่งตัว สนุกๆ  แต่คนที่เรียบร้อย มิดชิดบางทีก้อไม่ซิง เพราะ อาจจะโดนฟันมาแล้วแต่ยังเก็บอาการอยู่ หรือคนที่ตอนแรกๆดีๆ เรียบร้อย พอโดน ขื่นใจ หรือโดนฟัน ก้อ ออกลายไปเลย

***และ ไม่จัมเป็นต้องดู ที่ต้องดูที่ รูปร่างเสมอ เช่น ขา งี้ บางคนอาจเป็นมาแต่เกิด ก้อ มี

แล้วซิงไม่ซิง นี่ บางที ผู้หญิงบางคนอาจโดน ขื่นใจมาแล้วแต่พอมาเจอคนใหม่ คนใหม่ก้อจะมองว่าผ่านผู้ชายมาเยอะ
หรือ บางคนอาจจะเต็มใจทำ เลย ก้อมี ต้อง ดู หลายๆ ด้าน

ทางที่ดีเชื่อ ใจกัน ถ้ารักกันจริงก้ออย่า มองว่า ซิงไม่ซิง แค่เขาดีพอ ช่วยเหลือเรา ดูแลเราได้ก้อ น่าจะพอ

ถึงเราจะมีประสบการ ยังไม่มากแต่เราก้อพอ จะดูคนออก เราจะเป็นคนที่เปรี้ยวแต่งตัวเก่ง ทันคน กินเบียรแต่ไม่ค่อยกินเหล้า คอแข็งเมายาก ออกจะแรด แต่ไม่แรง แต่ก้อ รักเดียวจัย เดียว แล้ว ยัง ซิง อยู๋

เจ๊แก  เล่ามาแรง มากๆๆๆ  อิอิอิอิอิอิ  แต่ผม ก็ชอบ  พูดตรงมั๊กมากๆ อิอิ q*00  ขอยกนิ้ว ให้ เลย คร๊าฟฟฟฟฟฟ
Guest
oนู๋เป็ด
เรทกระทู้
« ตอบ #57 เมื่อ: 11 เม.ย. 10, 16:24 น »

ผิดงัยหล่ะ

คนที่ไม่ซิง

เขาอาจจะเจออะไรมามากมาย

ดีออก คนที่มีประสบการณ์

รึว่าม่ะจิง

Guest
ปังปอน
เรทกระทู้
« ตอบ #58 เมื่อ: 19 เม.ย. 10, 18:37 น »

ไม่รู้ดิมานดูยังไง แต่ที่รู้ๆน่ะ ผมซิง
Guest
มดจัง
เรทกระทู้
« ตอบ #59 เมื่อ: 1 มิ.ย. 10, 21:23 น »

เคยโดนเหมือนกันอ่ะ

มีคนว่าเราไม่ซิงแต่จิงๆซิง

เขาดูกันยังไงเนี่ยถึงมาว่าซิงไม่ซิง

Guest
กดเ
เรทกระทู้
« ตอบ #60 เมื่อ: 24 ส.ค. 10, 21:08 น »

เกี่ยว กัน หรอ คับ

เข้า ง่าย เข้า ยาก อะ

บาง คน ยัง ไม่ โดน ยัง เข้า ง่าย เรย

(แต่ ไม่ ดัน แรงแมร่ง ก้อ ไม่ เข้า - - )

ญ บาง คน ที่ โดน  แล้ว อะ นั้ง ขมิบ ดาก ทุก วัน ยัง แน่น เรย

ส่วน ช ถ้า นั้ง ขมิบ ดาก จะ ทำ ให้ แตก ช้า ลง คือ ว่า

20-30 นาที อะ กว่า จะ แตก
Guest
Mr
เรทกระทู้
« ตอบ #61 เมื่อ: 29 ส.ค. 10, 10:22 น »

ก็ช่ายอ่าน๊คัฟรักเค้าจิงต้องรับได้ q*031
Guest
ไอสาด
เรทกระทู้
« ตอบ #62 เมื่อ: 28 ก.ย. 10, 12:58 น »

เราอยากเยสวะ เกิดมายังไม่เคยเยสเลย
Guest
คนถูก...ทิ้งTooT
เรทกระทู้
« ตอบ #63 เมื่อ: 15 ต.ค. 10, 00:17 น »

ผม อะ แรกๆ มันก็ บอกกับผม ว่ามัน ไม่ออกลายหลอก พอพักเดียว แหละ ไม่เหลือ ขาสั้น เสื้อรัด เหมือนแหนมเรยแหละผมนะโคดเซงเรย แต่ตอนนี้มันมีคนอื่นไปแร้วแหละ
Guest
art_art
เรทกระทู้
« ตอบ #64 เมื่อ: 26 ต.ค. 10, 18:29 น »

ลุ่นหว่า

แฟนกรูจะซิงมั้ยว่ะ
Guest
จอมล่า
เรทกระทู้
« ตอบ #65 เมื่อ: 27 ต.ค. 10, 11:30 น »

ผมไม่มั่นใจนะ แต่แฟนบอกว่ากินยาคุมเพราะเลือดออกมาเยอะ
หมอให้กินยาคุม มานเกี่ยวกานไหม อยากรู้ว่าซิงป่าวเพราะเราก้อซิง
เคยไปนอนมาแต่ไม่มีไรกันแค่กอดแล้วก้อจูบ  แฟนเราทามเก่งมากเลย เร้าโลมเรามากทีเดียว
อยากรู้ว่าซิงไหม
Guest
00007
เรทกระทู้
« ตอบ #66 เมื่อ: 27 ต.ค. 10, 14:32 น »

ถ้าผู้หญิงซิง เวลาเดิน หัวเข่าสองข้างจะติดกัน

แต่ถ้าไม่ซิง เวลาเดินหัวเข่าทั้งสองข้างจะห่างกัน

ลองนำไปสังเกดดูครับ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #67 เมื่อ: 27 ต.ค. 10, 15:04 น »

ดูไงไม่รู้ แต่เราว่าดูที่การแต่งตัวอย่างเดียวไม่ได้หรอก มันต้องศึกษากันของงี้เจอกันแวบเดียวดูการแต่งตัวแล้วสรุปว่าซิง เอากันเลยได้เหรอ อย่างเรากะเพื่อนเวลาคุยกะเพื่อนผู้ชายเรื่องนี้อย่างกะคนที่โดนเอามาสิบๆรอบแต่ที่ไหนได้ยังม่ายเคยซักครั้ง
แต่บางคนเห็นเรียบร้อยเงียบๆหงิมๆแต่งตัวแอ๊บๆกางเกงขายาวเสื้อแขนยาว แต่ดันมีคลิปฉาวโฉ่ทั่วโรงเรียน
คนที่ซิงจริงๆเวลาพูดจาพูดเหมือนตัวเองชำนาญการรบ
แต่พอผู้ชายเค้าจาเอาจริงก็กลัวถึงขั้นร้องไห้จาเปนจาตายก็มีนะ
เอาเป็นว่าต้องดูนานๆละกัน   จบ.
Guest
ggg
เรทกระทู้
« ตอบ #68 เมื่อ: 29 ต.ค. 10, 00:55 น »

คือ อยากจะให้คุนผุ้ชายรุ้ไว้ว่า
ผุ้ ญ ซิงไม่ซิง
ก้อต้องศึกษา  เเร้วไม่ใช่ว่า เออ คนนี้ไม่ซิงกูไม่เอางี้ q*011 q*011
อยากรุ้ว่า คุนอ่ะ ซิงมั้ย คะ ??
ได้โปรด อย่าว่า คนที่แต่งตัวเปรี้ยว จะไม่ซิง
เราใส่ขาสั้น (สั้นมากกก) เสื้อโผล่ หน่อยงี้
เรายังซิงเรย
 แร้วก้อกรุนา ดูตัวคุนก่อนจะมาวิจารคนอื่น
^^ q*021
Guest
. . . ผมไม่รู้เรื่อง. . .
เรทกระทู้
« ตอบ #69 เมื่อ: 29 ต.ค. 10, 20:09 น »

พี่ ทุกคนคุยเรื่องอะไรนะครับ ผมไม่รู้ เรื่อง T^T เพราะผมซิง 100 เปอ คริๆ ^^ ไม่เอาแฟน ไม่ออกจากบ้าน เล่นแต่เกม 5 5 5+
Guest
อยากรู้
เรทกระทู้
« ตอบ #70 เมื่อ: 29 ต.ค. 10, 21:42 น »

เค้าว่านะ ถ้าซิงอะเวลามีอะรัยกันแล้วจะมีเลือดออก เนื้อตรงก้นจนนิ่มเละ นมจะบวมออกและเละด้วย เพราะฮอโมได้รับการเปลี่ยนแปลง จริงไม่คับ คนที่รู้ช่วยสนับสนุนด้วย หรือไม่ใช่ก็ช่วยบอกวิธีดูด้วยคับอยากรู้จริงๆ จากคนอ่อนจากโลก q*008
Guest
ลามก
เรทกระทู้
« ตอบ #71 เมื่อ: 15 พ.ย. 10, 18:13 น »

การ มอง อาจจะ ยากก นะ 50/50

ต้อง ลอง เดินไปชน หรือ โดนส่วนน นั้นๆๆ (ไม่ใช้เข้าไป จับเลย นะ แบบ อุบัติเหตุ)  q*013

ถ้า เขา ตกใจมาก ก็นั้นแหละ ยังง

แต่ ถ้า ยิมหรือกลับ มาขอโทษเรา ก็ เป็นว่ารู้กัน นะ ^^

ลองดูได้ q
Guest
เมทั่ลซัง
เรทกระทู้
« ตอบ #72 เมื่อ: 20 พ.ย. 10, 07:53 น »

พี่ครับผมก็พึ่งจีบแฟนได้นะครับน่ารักมากครับ
แต่ผมก็ไม่รู้ว่าเขาซิงหรือเปล่าเป็นไปได้ช่วยบอกทีนะครับ
เขาอ่ะมีผู้ชายมาจีบเยอะนิดหน่อยอ่ะครับ
แต่ผมหน้าตาก็ไม่ดีเรียนก็แย่ กีฬาก็กลางๆ( ตอนนี้อยู่ ม.3 )
แต่ผมเล่นดนตรีได้มีแนวของตนเองไม่คล้อยตามใคร
ชอบคิดว่าตัวเองเถื่อน
แต่เขากับผมก็รู้ว่าชอบกันและกันมาอยู่แล้วแต่ไม่มีฝ่ายไหนกล้าบอก
ซิงไม่ซิงถ้าเขาบอกความจริงผมก็ไม่ว่าไรหรอกครับเพราะสมัยนี้วิธีป้องกันมีเยอะ
แต่ถ้าซิงผมจะดีใจมาก
ถ้าเขาโกหกผมคงต้องจัดแล้วทิ้ง( เพราะผมก็ไม่ได้ชอบของมือ 2 มาก)
ก็รู้อยู่ว่าผู้หญิงก็อยากได้คนซิงๆช่วยบอกทีนะครับ [/size][/color]
Guest
ชายไร้นาม
เรทกระทู้
« ตอบ #73 เมื่อ: 28 พ.ย. 10, 18:08 น »

ผม รู้ดูยังไง ดูที่ตอนมีอะไร กัน ผู้ หญิง ซิงๆ พอโดน มักจะ เลือด ออก / 2.พอโดน ครั้ง แรก ก็จะทำอะ ไร ไม่เป็น/ 3.พอ ผู้ชาย ยัด ไอนั้น เข้า ไป จะ รู้ สึกมัน ลัก จู๋ ของ เรา /4.ผู้ หญิง โดน ครั้ง แรก จะจะนอน นิ้งๆ ให้ ผู้ ชาย ทำ.............................. และ ยัง มี ท่า ปกติ อีกด้วย -..- q*002
Guest
โอเล่ห์หวานเจี๊ยบ
เรทกระทู้
« ตอบ #74 เมื่อ: 10 ธ.ค. 10, 00:35 น »

เอ่อ!!!!! q*001 q*001
ผมอยากทราบว่า
ครั้งแรกของผมกะแฟนอ่ะมันน่าเศร้าน๊ะ
ผมยังสงสัยอยู่จนทุกวันนี้
ว่า?
เค้าพูดกันว่าครั้งแรกของผู้หญิงต้องมีเลือดออก ต้องฟิด และต้องเจ็บ  แต่แฟนผมไม่ฟิด ไม่เลือด แต่ร้องให้เพราะเจ็บ
ตอนแรกแค่เอามือจะแหย่เค้าก็ร้องโอ๊ย เจ็บ แล้วพอแทงเค้าก็ดันตัวหนีบอกว่าเจ็บ พอแทงเข้าได้มันไม่ฟิดเอาซะเลยแล้วผมก็ไม่รู้สึกเจ็บเลยซักกะนิด พอทำไปเรื่อยๆผมคิดว่ามันต้องเลือดร้อยเปอร์เซนต์ แต่ผมก็ผิดหวัง
แฟนผมบอกให้ผมพอน๊ะ แต่ผมยังไม่เห็นเลือดผมจึงทำอย่างบ้าคลั่ง แฟนผมก็เลยร้องให้ ผมก็เลยหยุด ชัก   ชักอย่างเดียวให้แฟนชักให้มันก็บอกว่า  หึ
ตอนนั้นคิดว่าผมคงโดนแฟนผมหลอกแล้วแหละที่จริงแล้วมันคงไม่ซิงหรอก อีกอย่างหนึงมันก็เป็นครั้งแรกของผมเหมือนกัน ก็เลยไม่ค่อยจารู้เรื่องนี้ซักเท่าไหร่
ผมงงกับแฟนผมมาก
ทั้งที่ของผมก็ไม่ได้เล็กเลย ใช้52 เหมือนกัน ไม่ไข้เจา อุย  เข้าจัยงง จริงๆๆ
เอ่อ   ใครเชี่ยวชาญเรื่องนี้ช่วยตอบทีครับ
Guest
คาสโนว่า
เรทกระทู้
« ตอบ #75 เมื่อ: 6 ม.ค. 11, 17:51 น »

ผมว่านะซิงไม่ซิง จะดูออกก็ดูที่เวลาก็แล้วกัน
เวลาคือความจริง คบยิ่งนานยิ่งรู้อย่าพึ่งฟัน ถ้าอยากได้ซิง
คบไปนานๆ ความลับก็เปิดเผยมาเอง
Guest
เด๊กดี
เรทกระทู้
« ตอบ #76 เมื่อ: 17 ม.ค. 11, 03:30 น »

1.เลือด ออกก๊ถูก  2.ปวดบริเวนท้อง

3.เเทงยาก          4.มันจะหยิก

เพิ้ลบอกด้วย ผู้หญิงบอกด้วย  เห๊นมาเองด้วย

Guest
11636
เรทกระทู้
« ตอบ #77 เมื่อ: 17 ม.ค. 11, 09:16 น »

จขกท ถามว่ามีวิธีดูมั้ยว่าผู้หญิงซิงหรือไม่ซิง ?
ตอบได้เลยว่ามีครับ นำไปตรวจที่โรงพยาบาล

มารู้จักก่อนว่าซิงไม่ซิงคืออะไร ?
เปิดบริสุทธิ์(เปิดซิง) แปลได้ว่าการร่วมประเวณีกับหญิงสาวที่ไม่มีประสบการณ์มาก่อน แต่เดิมเป็นประเพณีของชนกลุ่มน้อยบางเผ่าพันธุ์ เมื่อเด็กผู้หญิงอายุย่างเข้าสู่วัยสาว จะต้องเรียนรู้เรื่องเพศศึกษา โดยต้องถูกร่วมประเวณีเป็นครั้งแรกกับชายผู้โชคดีคนนั้น คนที่ชุมชนในเผ่านั้นคัดเลือกให้มาเหนื่อยทำหน้าที่นี้ [1] ซึ่งหากโชคร้าย ผู้ที่ถูกเลือกคนนั้นอาจมีเชื้อเอชไอวี โดยที่ไม่รู้ตัว หรือไม่ก็อาจจะเป็นพวกโลลิคอน แต่นอกจากเพศหญิงแล้ว คำนี้ในปัจจุบันยังสามารถใช้กับผู้ชายและเกย์ได้อีกด้วย (อาจถูกเปิดบริสุทธิ์โดยเกย์ หรือกะเทย หรืออื่น ๆ)

กรณีที่1    หลากหลายท่านบอกว่าดูออกจากภายนอก เช่น ก้น สะโพก การแต่งตัว อื่นๆ
กรณีนี้ผมว่ามันยังเป็นการสุ่มเดาซะมากกว่า เพราะไม่มีข้อพิสูจน์อะไรเลยด้วยซ้ำไป บางคนที่ก้นใหญ่อาจเป็นแต่กำเนิดก็มี

กรณีที่2    หลายคนบอกว่าตอนมีเพศสัมพันธ์กันถึงจะรู้
กรณีนี้ผมขอตอบว่าจริงและก็ไม่จริงไปทั้งหมด โดยดูจากเยื่อพรหมจรรย์ของผู้หญิงว่ายังสมบูรณ์ดีอยู่หรือไม่ ถ้ายังสมบูรณ์ดีอยู่มั่นใจได้เลยว่าซิง99.99% แต่ถ้าเยื่อพรหมจรรย์ไม่มีและอวัยวะเพศมีร่องลอยการใช้งานแล้ว คาดเดาได้เลยว่าเคยมีเพศสัมพันธ์มาแล้ว แต่อย่างที่กล่าวไว้ในกรณีนี้ หญิงสาวที่เยื่อพรหมจรรย์ไม่มีก็ไม่ได้หมายความว่าเคยมีเพศสัมพันธ์แล้ว เพราะอาจเกิดจาก การเล่นกีฬาต่างๆ รวมถึงการใช่ SEX Toy !!!

ปล. ทิ้งท้ายนิดนึงครับปัจจุบันนี้แพทย์สามารถสร้างเยื่อพรหมจรรย์ขึ้นมาใหม่ได้แล้วนะครับ ^^
Guest
เง้อ
เรทกระทู้
« ตอบ #78 เมื่อ: 17 ม.ค. 11, 09:31 น »

จขกท ถามว่ามีวิธีดูมั้ยว่าผู้หญิงซิงหรือไม่ซิง ?
ตอบได้เลยว่ามีครับ นำไปตรวจที่โรงพยาบาล

มารู้จักก่อนว่าซิงไม่ซิงคืออะไร ?
เปิดบริสุทธิ์(เปิดซิง) แปลได้ว่าการร่วมประเวณีกับหญิงสาวที่ไม่มีประสบการณ์มาก่อน แต่เดิมเป็นประเพณีของชนกลุ่มน้อยบางเผ่าพันธุ์ เมื่อเด็กผู้หญิงอายุย่างเข้าสู่วัยสาว จะต้องเรียนรู้เรื่องเพศศึกษา โดยต้องถูกร่วมประเวณีเป็นครั้งแรกกับชายผู้โชคดีคนนั้น คนที่ชุมชนในเผ่านั้นคัดเลือกซึ่งหากโชคร้าย ผู้ที่ถูกเลือกคนนั้นอาจมีเชื้อเอชไอวี โดยที่ไม่รู้ตัว หรือไม่ก็อาจจะเป็นพวกโลลิคอน แต่นอกจากเพศหญิงแล้ว คำนี้ในปัจจุบันยังสามารถใช้กับผู้ชายและเกย์ได้อีกด้วย (อาจถูกเปิดบริสุทธิ์โดยเกย์ หรือกะเทย หรืออื่น ๆ)

กรณีที่1    หลากหลายท่านบอกว่าดูออกจากภายนอก เช่น ก้น สะโพก การแต่งตัว อื่นๆ
กรณีนี้ผมว่ามันยังเป็นการสุ่มเดาซะมากกว่า เพราะไม่มีข้อพิสูจน์อะไรเลยด้วยซ้ำไป บางคนที่ก้นใหญ่อาจเป็นแต่กำเนิดก็มี

กรณีที่2    หลายคนบอกว่าตอนมีเพศสัมพันธ์กันถึงจะรู้
กรณีนี้ผมขอตอบว่าจริงและก็ไม่จริงไปทั้งหมด โดยดูจากเยื่อพรหมจรรย์ของผู้หญิงว่ายังสมบูรณ์ดีอยู่หรือไม่ ถ้ายังสมบูรณ์ดีอยู่มั่นใจได้เลยว่าซิง99.99% แต่ถ้าเยื่อพรหมจรรย์ไม่มีและอวัยวะเพศมีร่องลอยการใช้งานแล้ว คาดเดาได้เลยว่าเคยมีเพศสัมพันธ์มาแล้ว แต่อย่างที่กล่าวไว้ในกรณีนี้ หญิงสาวที่เยื่อพรหมจรรย์ไม่มีก็ไม่ได้หมายความว่าเคยมีเพศสัมพันธ์แล้ว เพราะอาจเกิดจาก การเล่นกีฬาต่างๆ รวมถึงการใช่ SEX Toy !!!

ปล. ทิ้งท้ายนิดนึงครับปัจจุบันนี้แพทย์สามารถสร้างเยื่อพรหมจรรย์ขึ้นมาใหม่ได้แล้วนะครับ ^^
add
เรทกระทู้
« ตอบ #79 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 13:27 น »

รู้ได้เพราะหญิงบอก   q*013
Guest
จิน
เรทกระทู้
« ตอบ #80 เมื่อ: 11 ก.พ. 11, 00:50 น »

q*018 q*006 q*020 q*002
Guest
191
เรทกระทู้
« ตอบ #81 เมื่อ: 18 ก.พ. 11, 10:27 น »

ผม อยาผม้จังเลยช่วยตอบหลายๆคนนะ เเฟนผมมัน เคยมีอะไรกับคนอื่น ตอนมัน
อายุ 7-8 ขวบนี่ละครับ มันบอกว่ามันไม่รู้ ประสา เลยทำไป ผมถามว่าเลือด
ไหลไหมมันบอกว่าไม่ไหล เเล้วผม ถามมันว่า รู ของมัน ประมาน ไหน
มันบอกว่า เท่านิ้ว ก้อย มัน บอกว่ามันพูด จิงๆ สาบานได้ เเต่ที่ผมอยาผม้ คือว่า
มันซิงหรือปล่าวเพราะว่ามัน มีsex ตอน เด็กๆเอง อะครับ ช่วยตอบที่นะ ครับ
Guest
ผ่านมา
เรทกระทู้
« ตอบ #82 เมื่อ: 19 ก.พ. 11, 21:38 น »

ถ้ายังไม่เคยได้นอนด้วยกันไม่ทราบหรอกครับ
ถ้านอนด้วยกันแล้ว พอจะรู้นะว่าซิงหรือไม่ แต่ไม่เคยถามน้องเขานะเรื่องแบบนี้
แฟนคนแรกนะ คิดว่าน้องเขาไม่ซิงนะแต่เราก็มีความสุขกันมากๆเวลามีเซ็กส์ด้วยกันทุกครั้งเลยนะ ปกตินะถ้านอนกันครั้งแรกนะ จะเล้าโลมเยอะๆเป็นการให้เกียรติสุภาพสตรีด้วยนะให้ความสุขเขาเต็มที่ น้องคนที่เขาไม่ซิงนะ น้องเขาไม่ค่อยกล้าจูบตอบเลยหล่ะแบบแข็งๆทื่อๆนิดหน่อย คลึงหน้าอกดูดนมเขาเก็บอาการเกร็งตัวเก็งเลยหล่ะ พอรุกเธอหนักๆด้วยการเล้าโลมนะ น้องเขาเผลอหลุดนะแต่ก็น่ารักนะ ก็เล้าโลมเขาต่อกะให้น้องเขาทรมานขาดใจไปเลยหล่ะทั้งๆที่น้องเขาพร้อมแล้วสำหรับการสอดใส่นะ ปลุกอารมณ์น้องเขาเต็มที่นะให้แสดงออกความต้องการนะตอนน้องชายป้วนเปี้ยนตรงน้องสาวนะ น้องเขาเกร็งพอควรแต่พอเล้าโลมไปนะตอนสอดนะน้องเขาไม่เกร็งเลยนะแบบเบ่งรับเป็นไม่ต้องกระซิบบอก ทั้งๆที่น้องเขาไม่ค่อยกล้าอ้าขาออกนะ พอตอนขยับนะเหมือนน้องเขาพอรู้งานนะ แต่มีความสุขด้วยกันมากๆเลยนะแล้วต่อรอบสองรอบสามกัน น้องเขาเก่งมากๆเลยหล่ะน่ารักมากๆเลย แต่เสียดายพอคบๆกันไปแล้วต้องเลิกรากันไปในที่สุด

มีแฟนอีกคนนะ ตอนนอนกับน้องเขาครั้งแรกนะ ตอนเล้าโลมนะตอนจูบนะน้องเขาพยายามเรียนรู้การจูบปากแบบแลกลิ้นนะ แล้วตอนคลึงหน้าอกดูดนมนะน้องเขาอายมากๆเลยครางหงิงๆน่ารักสุดๆ เล้าโลมทำออรัลให้นะแบบเป็นธรรมชาติมากๆแบบน้องเขาอายมากๆเลยบอกน้องว่าปล่อยตัวสบายๆนะน้องเขาไม่ค่อยเกร็งตัว พอตอนเสียวร้องแบบ...แล้วแอ่นเอวเลยหล่ะ ตอนน้องเขาพร้อมที่จะสอดใส่แล้ว พอน้องชายโดนน้องสาวนะน้องเขาเกร็งแบบรีแฟกเลยหล่ะสะดุ้งตลอดเลย ต้องคอยกอดน้องเขาไว้แล้วบอกว่าอย่าเกร็งนะกับให้น้องเขาอ้าขาออกกว้างๆน้องเขาร่วมมือดี ตอนสอดเกร็งมากๆเลยสอดค่อนข้างยากมากๆน้องเขาร้องเลย ก็สงสารนะแต่เล้าโลมต่อจนสอดเข้าได้หมดนะ ต้องบอกน้องเขาแบบอย่าเกร็งเดี๋ยวจะดีขึ้นนะ ตอนขยับช้าๆน้องเขาตอบสนองได้ดีนะคงเคยดูหนังนะ แต่พอตอนเร่งความเร็วเหมือนน้องเขาตกใจมากๆเลยหล่ะ   เสียดายพอๆกันคบไปคบมาก็เลิกรากันไปอีกแล้วน้องเขามีแฟนแต่งงานไปแล้ว

Guest
เจมี่
เรทกระทู้
« ตอบ #83 เมื่อ: 22 ก.พ. 11, 18:20 น »

ผู้ชายดูไงว่าซิงไม่ซิงอ่า คือแฟนมาขอมีอะไรด้วย เราไม่เคยมีอะไรกับใคร และก็ยังไม่อยากมีเลย ถึงจะ บรรลุนิติภาวะ แล้ว แต่มันยังไม่พร้อมอะไรหลายๆ อย่าง ยังมีอะไรอีกหลายอย่างที่ต้องรับผิดชอบ และยังไม่มั่นใจ ว่าจะคบได้อีกนานเท่าไหร่ มันจะหลอกฟันเราหรือเปล่า ใครรู้ตอบทีนะ *-*
Guest
โกโก้
เรทกระทู้
« ตอบ #84 เมื่อ: 22 มี.ค. 11, 16:08 น »

ก็ไม่รู้สิคับ
ดูอย่ามากแต่ไงผมก็ไม่สนขอให้เค้ารักผมจริงและไม่นอกใจเราแค่นั้นคับ
ไม่จำเป็นที่ว่าความรักของทั้งชายและหญิงจะต้องซิงกันทุกคน
เพื่อบางคนโดนลุมโซมมาละคับ
จะไปแคร์ทำไหม
แต่ผมก็สงสัยอะว่าแฟนผมซิงหรือป่าว
แต่ไงก็ขอให้เค้ารักเราจนถึงที่สุดของที่สุดแล้วกัน
แล้วถ้าสงสัยข้องใจจริงๆ
ก็ลองถามไปเลยคับว่าแฟนเราซิงหรือป่าว
ตามว่า.....
เธอรักเราจริงๆหรือป่าวถ้ารักเราถามอะไรหน่อยได้มั้ย
แล้วก็ถามไปนะคับ(อย่าถามสุ่ม4สุ่ม5นะ)เดียวแฟนโกรธขึ้นมาบอกเลิกไม่รู้ด้วย
แต่ทางที่ดีก็คือ....
รักแฟนเราจนถึงที่สุดละกันคับ

ทำให้ดีที่สุด......สู้ๆ
 q*013 q*013 q*013

By....-KoKo-....

เหงาคับช่วงนี้หาคนคุยด้วยคับแอดมาเลยคับ
poadpop_2*** (หืนไม่ว่าอย่ามาแนวตุ๊ด+เกย์(ไม่ได้เกียจนะแค่รักไม่ได้เฉยๆแต่ก็มีเพื่อนเป็นตุ๊ด1คนอะ)
แอดมานะคับเหงาคริๆ  แล้วก็ไม่เอาพวกจอมกวนทั้งหลายด้วยนะคับเบื่อ
Guest
ll
เรทกระทู้
« ตอบ #85 เมื่อ: 1 พ.ค. 11, 17:55 น »

แล้วคนที่บอกว่าดูที่สะโพก บาน ไม่บาน ไรนั้นอ่ะ มันเกี่ยวกันหรอ เราสะโพกผายแสดงว่าเราไม่ซิงแร้วดิ๊เนี้ยะ คิดได้ไง สรีระคนเราไม่เหมือนกันน๊ะค่ะ เห็นเพื่อนที่มันผอมๆหุ่นตรงๆ เห็นมีสามี เผลอๆๆมีลูก ก้ไม่เหนมันบานนี่หว๊า
Guest
ชายหวังดี
เรทกระทู้
« ตอบ #86 เมื่อ: 4 มิ.ย. 11, 00:02 น »

คุนคนที44น่ะผมไม่อยากทำร้ายจิดจัยคุนหรอกแต่ทว่าแฟนของคุนน่ะเขาไม่ซิงจิงๆคับ
เพราะว่าแฟนผมเขาบอกมาผมก้ผ่านมาแล้วคับ..................
...................
Guest
คนชอบรุ
เรทกระทู้
« ตอบ #87 เมื่อ: 8 มิ.ย. 11, 09:20 น »

[แล้วคนที่ซิงจิงๆๆๆๆๆ ก้อป่าวประโยชน์ซิ ถ้าดูไม่ออก  q*032
Guest
ความลับ
เรทกระทู้
« ตอบ #88 เมื่อ: 6 ก.ค. 11, 17:00 น »

ผมคบกับแฟนมา4เดือนพึ่งจะได้เค้าแค่3ครั้งแต่ว่าแต่ละครั้งนานเกิน1ชม.เพราะลีลาเทอเด็จสุดยอดอกเทอก็ใหญ่ รู่ก้อไม่บานเทอบอกว่าเทอวิงแต่ที่เทอรู่เรื่องพวกนี้เพราะเทอเคยดูหนักXกรับเพื่อนสาวเทอเป็นประจำผมก้อไม่วาอ่ะไรเพราะเพิ่อนสาวเทอก้อคือพี่สาวผมเทออายุมากกว่าผม3ปีอายุเทอเท่ากับพี่สาวผมพี่สาวผมคนชอบคนไปทำอะไรๆกับแฟนผมบนห้องบ่อยหลังไม่คอยทำเพราะรู่ว่าเทอเป็นแฟนผม คำถาม ถ้าผู้หญิงเกี่ยวเบ็ตกันถือว่าซิงหรือไม่ซิงครับ
Guest
ฟังๆๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #89 เมื่อ: 12 ก.ค. 11, 14:54 น »

เคยเรียนวิชาสุขะศึกษาไหม?
ผู้หญิงเป็นกับกรรมพันธ์ด้วยผู้หญิงบางคนจะมีเยื่อพรมจรรย์บางแค่เล่นกีฬาหรือทำงานหนักๆก็ทำให้ฉีกขาดได้ไม่เกี่ยวกับโดนหรือไม่โดนหรอก คนที่มีความรู้มีการศึกษาเค้าไม่เอาเวลามานั่งคิดหรอกว่าคนนี้ซิง คนนี้ไม่ซิง ถ้าพวกคุณผู้ชายอยากมีแฟนซิงๆก็อย่าเที่ยวไประรานผู้หญิงซิครับ ดูกันที่นิสัยใจคอดีกว่าไหม ถ้าแฟนคุณไม่ซิงคุณก็จะทิ้งไปมีใหม่งั้นหรอ แล้วผู้หญิงก็เป็นเพศแม่คุณด้วยแทนที่จะคอยสังเกตผู้หญิงแล้วคอยตำหนิ ไม่เอาเวลาไปทำกิจกรรมดีๆจะไม่เป็นประโยชน์แก่สังคมกว่าหรอ หัดเอาสมองคิดมั่งซิครับอย่าเอาแต่สันดานหื่นๆมาคิด คอยแต่จะจ้องเอาเปรียบ คอยดูก้นเวลาผู้หญิงเดิน คนพวกนี้มันไม่สมควรเรียกว่าผู้ชายครับ

หน้า: 1 2 3

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม