ท่าที่ทำให้ผู้หญิงเสร็จเร็วที่สุด และ ผู้ชายเสร็จช้าที่สุด

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ท่าที่ทำให้ผู้หญิงเสร็จเร็วที่สุด และ ผู้ชายเสร็จช้าที่สุด  (อ่าน 879934 ครั้ง)
Guest
ฺิิิB
เรทกระทู้
« ตอบ #135 เมื่อ: 5 ส.ค. 11, 00:43 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

จากประสบกามนะครับ

ฝ่ายชาย ควรจะ เลีย และ ดูด เก่งๆ นะ (ควรล้างก่อนก็ดีนะ)

คำว่า เลีย ควรจะเกรงลิ้นแล้วดันเขาไปลึกๆ ตะหวัดลิ้นข้างในวนๆ ขึ้นลงๆ สลับกับดูดน้ำที่ไหลออกมา

เวลาที่ก้น ญ เริ่มลอย ก็เอามือช้อนเอาไว้ให้พยุกไม่ให้ตก แล้วก็ดูด สลับไปๆ มาๆ

เวลาน้ำเยอมไปที่รูตรูด ก็ลากลิ้นลงมาที่รู ลากฝ่านไปมาๆ รับลองครับ เสร็จ 2 ครั้งก่อนแน่นนอน

การออกกำลังกายของฝ่าย ช นะครับ(จากประสบกามอีกเหมือนกัน)

เวลา เยียว จะสุด ไม่ควรสบัด ครวจะเกรงให้สุด ทำทุกครั้ง เป็นการฝึกกล้ามเนื้อ ให้แข็งแรงนะ

โชคดีครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
คนน่าตาดี
เรทกระทู้
« ตอบ #136 เมื่อ: 13 ส.ค. 11, 11:46 น »

ผมแตก เร็วมากคับ 1 นาที ก็หลั่ง
....
ช่วยที
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
นายนาย
เรทกระทู้
« ตอบ #137 เมื่อ: 15 ส.ค. 11, 16:31 น »

ถ้างั้น ได้โปรด ตอบคำถามผมทีครับ
แฟนผมแท็บจะไม่ค่อยมีอารมณ์ทางเพศเลย
คือว่า ไม่มีเซ็กส์ก็ไม่มีอารมณ์ คือเป็นคน เฉยๆต่อเรื่องเซ็กส์
ผมทำ บางทีครึ่ง ชม เค้ายังไม่เสดเลยครับ
ลองทุกท่าแล้วด้วยครับ อยากให้เค้ามีอารมณืเกี่ยวกับเรื่งอเพศบ้าง
ช่วยบอกทีครับว่าควรทำยังไง
Guest
อะไร
เรทกระทู้
« ตอบ #138 เมื่อ: 25 ส.ค. 11, 21:19 น »

เห็นด้วยคับ ผู้ชายห้ามนอนลงไป นั่งรัดเอวเธอไว้ ให้หลังเธอแอ่นๆ
กับ women on top ผู้หญิงเส็จก่อนชัวคับ ผู้ชายแทบไม่รู้สึกแต่ผู้หญิงเสียวมาก
Guest
สักครั้งหนะ
เรทกระทู้
« ตอบ #139 เมื่อ: 2 ก.ย. 11, 11:50 น »

ลองดูคับ ผมว่า การทำให้ผู้หญอง ถึง จุดสุดยอดอ่ะ ง่ายนิดเดียว คือ ลอง เล้าโลม ให้ได้ฟิวอ่ะคับ ไม่ว่าท่าไหน ก็คงไม่ยากเกินไป ^^
Guest
ตัก
เรทกระทู้
« ตอบ #140 เมื่อ: 8 ก.ย. 11, 14:48 น »

เราหลั่งช้ามากทำไงดีค่ะนอนแต่ละครั้งไม่ออกสักที่หงุดหิดมากแต่แฟนเรามีความสุขอยุ่คนเดียว9
Guest
ตัก
เรทกระทู้
« ตอบ #141 เมื่อ: 8 ก.ย. 11, 14:52 น »

ไม่เสดสักที่ช่วยบอกวีทีหน่อยคะ
Guest
เสร็จจ๊ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #142 เมื่อ: 13 ก.ย. 11, 22:39 น »

ผมไปเจอแม่ม่าย อยู่ด้วยกันมา 12 ปีแล้ว เราเอากันอาทิตย์ละ 2ครั้ง อ้อ ลืมบอก ผมได้กับเค้าตอนผมอายุ 40 ปี เค้าอ่อนกว่า 3 ปี แล้วพูดได้เต็มปากว่า เค้าเสร็จทุกครั้งที่ร่วมกัน แล้วผมก็เสร็จตามเค้า ผมว่าเค้าเป็นคนโชคดีมาก
การกอดจูบมีความสำคัญมาก กระตุ้นทั้งทางการและจิตใจ จากนั้นให้เค้านอนหงายแล้วผมก็เลีย ดูด ที่เม็ดคลิตอริส ยิ่งกระตุ้นให้อารมณ์เค้าเตลิด จากนั้นก็สอดใส่จู๋เข้าไปในรูจิ๋ม ก็ท่าธรรมดาผู้ชายขย่มอยู่ข้างบน หลังจากนั้นไม่นาน เค้าขอขึ้นข้างบน ปล่อยให้เป็นหน้าที่ของเค้าทั้งโยก บด กระเด้า ซอยถี่ ๆ ตามจินตนาการ เราจะร่วมกันครั้งละประมาณ 20 - 25 นาที เค้าจะทำเองเสีย 75% ซึ่งอยู่ข้างบน จนเค้าเสร็จ ด้วยความเอร็ดอร่อย เราไม่เคยคิดเปลี่ยนท่าเลยจริง ๆ นานมาตั้ง 12 ปีแล้ว ก็มันมีความสุขทุกครั้ง
Guest
เช่อมะต้องรุ้หรอก ผมอาย
เรทกระทู้
« ตอบ #143 เมื่อ: 16 ก.ย. 11, 13:52 น »

ง่า ส์   เรา ท่าหมา  ก้มันส์นะ ๆ

ชอบที่สุดเรย  อะแต่มะรุ้ว่าแฟนเสดป่าวอะ   อยากรุ้ว่า ผู้หญิ่งเค้าชอบแบบใหนกัลอะ

แล้วทำไมเราแตกช้านักก้มะรุ้อ่า    เกือบครึ่ง  ชม .  อ่า ๆ  
Guest
ง่ายๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #144 เมื่อ: 20 ก.ย. 11, 13:23 น »

q*073แฟนเป็นคนเสน็จก่อนทุกที แล้วเราก็ขึ้นทีหลังโยกไปโยกมาถี่ๆ ช้าๆ ก็เสร็จเอง
Guest
miimii
เรทกระทู้
« ตอบ #145 เมื่อ: 1 ต.ค. 11, 01:29 น »

ควรจะคุยกันนะคะ ว่าชอบท่าไหน เพราะว่าการคุยกัน รู้ใจกัน หมายถึงการมี sex ที่มีความสุขที่สุดค่ะ
อย่างเราแฟนจะถามตลอด ท่าไหนเสียวสุด ชอบท่าไหนที่สุด และจะมีท่าใหม่ๆตลอดด้วยค่ะ :)
ส่วนตัวชอบท่า doggy ค่ะ ผู้หญิงจะเสียวมากเลย จะทำเบา ทำหนัก ทำแรง แค่ไหนก็เสียว
แต่จะเสียก็คือ ผู้ชายก็จะเสร็จไวด้วยเหมือนกัน -3- สำหรับเราแฟนจะถามว่าใกล้เสร็จหรือยัง
แล้วค่อยทำให้ หรือไม่เราก็ขอเองค่ะ ..
Guest
เจ๋งจริง
เรทกระทู้
« ตอบ #146 เมื่อ: 1 ต.ค. 11, 06:57 น »

ผมชอบเอาท่าหมาครับ
เพราะผมชอบเอาตูดเมียครับ
เมียบอกเจ็บ แต่ห้ามเอาออก
มันกระชับดีครับ เมียก็ร้องดังมากๆ
ตอนใกล้จะแตก ก็เอาออกมาแตกใส่ปากเมียครับ
สุดยอดครับผม อิอิอิ q*004
นนึกภาพออกเลย
Guest
แฟนช้า
เรทกระทู้
« ตอบ #147 เมื่อ: 4 ต.ค. 11, 16:22 น »

ทัมไงก้อช้าถูกทีอะ q*076
Guest
Suth.
เรทกระทู้
« ตอบ #148 เมื่อ: 7 ต.ค. 11, 08:43 น »

ผู้หญิงจะเสร็จได้ต้องรู้วิธีทำจิตใจตนเองขณะร่วมกันครับ ถ้าทำไม่เป็นหรือจิตใจไม่ไปด้วยจะไม่เสร็จ
ถ้าผู้ชายพยายามแล้ว ใช้ท่าที่แนะนำแล้วยังไม่ทำให้ผู้หญิงเสร็จได้ ให้ใช้วิธี oral ครับ
ใช้ลิ้นและริมฝีปาก ไม่นานสำเร็จแน่นอน รับรองได้
Guest
ปราง
เรทกระทู้
« ตอบ #149 เมื่อ: 15 ต.ค. 11, 01:28 น »

ยังไม่ถึงนาทีก็ไปซะแระ
Guest
dy
เรทกระทู้
« ตอบ #150 เมื่อ: 20 ต.ค. 11, 20:22 น »

เส็ดท่านี้ตลอดอ่ะคับครบกันมาสามปี เส็ดพร้อมแฟนตลอด ไม่เคยปล่อยให้ตัวผมเส็ดคนเดียวเส็ดพร้อมกันแบบนี้รู้สึกดีมากๆขอบกมันเหมือนเข้าเส้นชัยด้วยกัน  แต่อยากบอกผู้ชายด้วยกันไหว้หน่อยน่ะคับถ้าเราเส็ดแต่หญิงเส็ดแล้วไม่สุดนั้นคือคุน ถรมาน ผู้หญิงมากๆ เขาชักว้าวไมได้เหมือนผู้ชาย เพราะฉะนั้นผู้ชายต้องอึดหน่อยน่ะไม่งั้นแฟนเซ็งตายท่าเข้าสุดน้ามจะค่อยไหลออกมาท่าเอามือจับมือคุนจะแฉะเมื่อตอนเทอเส็ดจะไมเหมือนหนังโป๊ญี่ปุ่นที่พุ่งกะฉูออกมา เส็ดกับสุดไมเหมือนกันน่ะคับเส็ดเป็นแค่คำผู้เทอบอกออกมา แต่สุดนี้ต่อจากเส็ดคือหมายถึงน้ามจะออกมาจนหมดในยกนั้นถึงตอนเทอบอกว่าสุดให้เราปล่อยเข้าไปเลย(ต้องใส่ถุงยางด้วยน่ะ)ไม่งั้นท้อง  เตือนอีกอย่างผู้ชายอยากให้ใช้ถุงยางกันหน่อยเพราะส่งสารผู้หญิงที่ต้องมาเป็นทุกกังวนว่าเมนจะมาวันไหนในแต่ล่ะเดือน  กินยาคุ้มมากผู้หญิงเขาอาจเสียงมดลูกแห้งซึ้งอาจเป็นมะเร็งได้ในอนาคต

เพราะฉะนั้นจะมีไรกับผู้หญิงลงทุนหน่อยคับ อีกอย่างไอพวกไม่ใส่ถุงเตือนไว้เลยที่คิดว่าเอาออกทันจริงๆแล้วจะบอกว่าอสุจิมันเคลื่อนที่ได้น่ะคับแม้คุนจะยังไมเส็ดก็ตาม จะเก่งมาจากไหนก็ท้องคับ ท่าจะอยากรองแบบเนื้อโดนเนื้อเอาเข้าแค่ช่วงท่าแรกหรือแค่สักนาทีแล้วให้รีบเอาทุกอย่างมาใส่ใส่ถุงแตกในได้ด้วยน่ะคับตอนเส็ดพร้อมกันมันสุดๆขอบอก

คำเตือน ระวังถุงอย่างแห้งอาจทำให้หญิงเจ็บได้  เลือกใส่ให้พอดีอย่ารัดมากไปหรือหลวมเพราะจะทำให้ถุงอย่างแต่ อันี้สูตรผมน่ะเพราะคนอื่นไม่เหมือนก็ได้
add
เรทกระทู้
« ตอบ #151 เมื่อ: 23 ต.ค. 11, 13:26 น »

เราอ่ะเวลาแฟนเราจับของเรามันทำให้อยากจะสอดทันทีแต่เราก็ชอบให้แฟนเราดูดอมก่อน
เพื่อที่จะทำให้มันแข็งตัวแต่พอมันแข็งตัวแล้วถ้าอยากให้ผู้หญิงเสร็จก่อนให้ผู้หญิงนอนลงแล้ว
ให้ผู้หญิงเอาขาชิดกันแล้วเราค่อยๆสอดเข้าไปในช่องขาแต่ไม่ใช่ในรูนะแค่ช่องขาให้แนบชิด
กับน้องของผู้หญิงให้มากที่สุดจากนั้นให้เริ่มสอดเข้าสอดออกมันจะทำให้น้องชายกับน้องหญิงเสียดสีกัน
จะทำให้เสียวกันทั้งคู่เลยทีเดียว อย่าลืมเวลาทำใหเใช้ลิ้นเล่นนมของผู้หญิงไปด้วยจะทำให้ผู้หญิงเสียวมากเราลองทำแล้วได้ผลสุดยอดสามารถเสร็จได้โดยไม่ต้องสอดเข้าไปในรูเลย q*062
Guest
เทพจิง
เรทกระทู้
« ตอบ #152 เมื่อ: 2 พ.ย. 11, 11:16 น »

q*073
มันอยู่ในสายเดือดนัก....
Guest
ผู้ ญ เซ็กจัด
เรทกระทู้
« ตอบ #153 เมื่อ: 6 พ.ย. 11, 15:26 น »

ตั้งแต่อ่านวิธีที่แนะนำนี้ แฟนชอบท่านี้มากคร่า แล้ทำเปนประจำ เสร็จพร้อมกันเรย
Guest
คนมีความรัก
เรทกระทู้
« ตอบ #154 เมื่อ: 20 พ.ย. 11, 10:45 น »

ยังไม่เคยอะ  แต่ถ้าได้ก็คงขึ้นสวรรค์แหละ
Guest
นักวิจัย...
เรทกระทู้
« ตอบ #155 เมื่อ: 20 พ.ย. 11, 21:54 น »

ผมว่าเราต้องชัก
ก่อนจะไปเอานะคับ
มันจะนานสุดๆเลย
Guest
manman
เรทกระทู้
« ตอบ #156 เมื่อ: 21 พ.ย. 11, 01:01 น »

ผมชอบให้แฟนอยู่บนคับ เขาบอกถ้าเขาอยู่บนเขาจะเสร็จ  แฟนก็เขย่ามันมาก  คิดแล้วก็ไปให้แฟนเขย่าต่อดีกว่า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #157 เมื่อ: 21 พ.ย. 11, 04:39 น »

เลสค่ะ เหงาๆ อยากๆ
Guest
แฟนครู
เรทกระทู้
« ตอบ #158 เมื่อ: 21 พ.ย. 11, 16:20 น »

q*062ท่านี่ดิฉันทำประจำ ถ้าไม่ทำก็ไม่เสร็จ แร้วสามีมันก็จะเสร็จก่อนทุกที แบบว่ามันเห็นแก่ตัวนะค่ะ
Guest
โนริ
เรทกระทู้
« ตอบ #159 เมื่อ: 22 พ.ย. 11, 22:29 น »

สำหรับเรานะคะ เราเส็ดเพราะหน้าตาแฟนเรา
 และเราก้อคุยกันว่า ชอบท่าไหน ชอบแบบไหน
 เค้าก้อทำให้ได้ดั่งใจ มีความสุขมากๆคะ
เราว่าลองคุยกันกับแฟนดูนะคะ ว่าคุณชอบท่าไหน
แบบไหน ที่จะทำให้คุณมีความสุขคะ q*078 q*039
Guest
เด็กเทบ
เรทกระทู้
« ตอบ #160 เมื่อ: 26 พ.ย. 11, 13:11 น »

555555555555555555555555555

Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #161 เมื่อ: 29 พ.ย. 11, 23:53 น »

ผมนอนกับเธอครั้งแรกแล้วผมจะเริ่มด้วยท่าเบสิคแล้วดูการตอบสนองของเธอ ถ้าเธอโอเคจะเปลี่ยนท่าเลยแล้วก็สลับให้เธอนำทางด้วย  แล้วก็ถามเธอตรงๆเลยชอบแบบไหน 
แต่ถ้าเธอมือใหม่นะ ก็จะหาโอกาสร่วมกันทุกท่าเป็นการเปิดทางให้เธอเรียนรู้ด้วย  แล้วดูว่าเธอชอบท่าไหนมากที่สุด
แต่ตอนร่วมท่าเบสิคนะปกติเธอนอนราบใช่ไหม ผมเคยยกเธอขึ้นมาจับเอวเธอไว้แล้วก็ปั๊มไม่ยั้งเธอร่อนเอวอย่างมีความสุขเลยหล่ะ บอกว่าชอบแบบนี้
add
เรทกระทู้
« ตอบ #162 เมื่อ: 30 พ.ย. 11, 15:59 น »

ไม่รู้ว่าเค้าเรียกว่าท่าอะไร ที่ผู้หญิงเค้าอยู่ข้างบนแล้วโยกเอวอะ ท่านั้นเสร็จประจำเลย

Guest
want want
เรทกระทู้
« ตอบ #163 เมื่อ: 8 ธ.ค. 11, 18:34 น »

เหมือนกาน แฟนเสร็จช้ามาก ยิ่งตอนกินเหล้ากินเบียร์็นะ เสร็จช้าจนเหนื่อย เหงื่อแตก น่้าสงสารแฟนมาก อยากเสร็จจนตัวเกร็งแต่ก้อไม่เสร็จเราเสร็จก่อนทุกทีเรย ทำไงดี แต่พอใช้ปาก เสร็จเร็วโครต เค้าเรียกว่าเซ็กส์ เสื่อม ป่ะ
Guest
เสร็จยากอ่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #164 เมื่อ: 10 ธ.ค. 11, 05:43 น »

เราเป็นคนเสร็จยากมากเลยทำไงดีเซง ตัวเองค่ะ q*027 q*078
Guest
ดีเจพอร์ช
เรทกระทู้
« ตอบ #165 เมื่อ: 10 ธ.ค. 11, 14:16 น »

สำหรับชายที่อยากแตกช้าน้ะครับ ผมมี 2 วิธีด้วยกันที่ผมเคยใช้อ่ะน้ะ 1 เลยก็คือ เวลาเรากระแทกน่ะ พยามอย่าไปเกร็งน้องชายมากครับ ยิ่งเกร็งนานยิ่งแตกไว *ถ้าไม่เกร็งก็ไม่เสียวเท่าไหล่ซึ่งก็แน่นอนครับถ้าเราไม่อยากเสร็จก่อน* วิธีที่ 2 น้ะครับ ก่อนจะมีอะไรกับแฟน ให้ไปปล่อยน้ำออกสักทีนืงก่อนหน้าสัก 30-40 นาที เวลาลงสนามจริง นำอสุจิเราจะไปไม่มากเกินไปจนทำให้แตกไว ทุกทีผมก็จะใช้แบบหลายๆน้ำเอาครับ น้ำแรกอาจจะไวหน่อยสัก 5-6นาที น้ำที่ 2 ที่ 3 ก็ 20-30 นาทีได้อ่ะครับ เป็นอิกวิธีหนึ่งที่ทำให้หญิงเสร็จได้ครับ ลองดู... q*062
Guest
ไม่บอกค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #166 เมื่อ: 16 ธ.ค. 11, 14:10 น »

เราเสร็จอยู่ท่าเดียวค่ะ คือ อยู่ข้างบนแล้วนั่งกอดกัน เป็นท่าที่สุดยอดมากๆ แต่ทำไมพักหลังๆแฟนให้เราใช้ปากทำเค้าจนเสร็จแล้วเค้าก็หลับ ไม่คิดจะทำให้เราเสร็จบ้าง แบบนี้เรียกเห็ q*078 q*078นแก่ตัวรึป่าวค่ะ
Guest
กุ๊ก
เรทกระทู้
« ตอบ #167 เมื่อ: 23 ธ.ค. 11, 11:32 น »

จะท่าไหนก็เถอะ ขอให้ดูดๆเลียๆน้องเสียวเราก่อน ก็ทำให้เราสบายง่ายมาก
Guest
ซี่จนเส็ด
เรทกระทู้
« ตอบ #168 เมื่อ: 23 ธ.ค. 11, 12:24 น »

เส็ดจิงเพราะเมื่อกี่เอากับแฟนแป็ปเดียว ถ้านี้มันมากขอบอก แต่แฟนไม่ชอบ เพราะมันเส็ดเร็วไป อยากได้ท่าที่มันทำกันนานๆ
ช้างน้อยแฟนจะไปแข็ง
Guest
..ถั่วต้ม..
เรทกระทู้
« ตอบ #169 เมื่อ: 23 ธ.ค. 11, 14:19 น »

ครับ...เข้าใจถูกต้องแล้วครับ  ท่าผู้หญิงอยู่บน  ผู้ชายอยู่ล่าง 
( ไม่ใช่ท่าเริ่มต้น แต่เป็นท่าที่ช่วยควบคุมให้ผู้หญิงถึงจุดได้ดี )
ข้อดีของท่านี้
1. เมื่อฝ่าย ญ  ใกล้ถึงจุดหมายเขามักควบคุมจังหวะตัวเองไม่อยู่  ฝ่าย  ช  ควรควบคุมจังหวะของฝ่าย  ญ  อย่าให้เสียจังหวะ
2. การควบคุมจังหวะของฝ่าย  ช  ถ้ามีการฝึกควบคุมการหลั่งได้ดีจะมสามารถทำได้นาน  และสามารถให้ความสุขกับฝ่าย  ญ ได้  และอาจทำให้เธอมีความสุขได้หลายครั้งต่อการร่วมรัก
ข้อเสีย
1. ถ้าฝ่าย  ญ  มีน้ำหนักตัวมากเกินไป  ฝ่าย  ช  อาจรับไม่ไหว ( ข้อควรระวัง คือ  ผู้ที่มีปัญหาโรคกระดูกทับเส้น )
Guest
ทอย
เรทกระทู้
« ตอบ #170 เมื่อ: 24 ก.พ. 12, 04:58 น »

พึ่งเคยมีอะรัยกับแฟน2ครั้งเอง
อยากลองเสร็จบ้างจัง
ทัมงัยอ่ะหั้ยเสียวสุดๆอ่ะ
บอกหน่อย
Guest
สงสัยมาก
เรทกระทู้
« ตอบ #171 เมื่อ: 24 ก.พ. 12, 21:07 น »

ขอถามหน่อยว่า ทำไมผู้ชายชอบแอบเส็ดด้วยมือตัวเอง??
ทั้ง ๆ ที่มีแฟนอยู่ด้วยกันทุกวัน
หรือว่าไม่อยากมีอรัยกับแฟน
หรือว่ามีอรัยกับแฟนแร้วไม่มีความสุขเหมือนเส็ดด้วยมือตัวเอง
ช่วยตอบหน่อยนะคะ อยากรู้จิง ๆ
Guest
ปุยฝ้าย
เรทกระทู้
« ตอบ #172 เมื่อ: 18 มี.ค. 12, 23:43 น »

เวลาต้องการมากๆ เราขึ้นบนเองนะจะเสร็จเร็วเลยหล่ะแบบนำโด่งไปเลยปลดปล่อยก่อน แล้วค่อยให้แฟนจัดการปั๊มต่อจนเสร็จอีกรอบตามมา
เราขึ้นบนเองไม่เคยจัดการแฟนได้เลยหล่ะปกติแฟนเราจะเสร็จเขาต้องเป็นคนปั๊มเราตลอด
Guest
หมีๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #173 เมื่อ: 13 เม.ย. 12, 15:28 น »

ท่าไหนก็ได้ครับ ขอให้คุมสติตัวเองให้ดี คุณผู้ชายสำคัญที่การควบคุมจังหวะการหายใจ เพราะมีผลต่อการไหลเวียนของเลือด ถ้าคุณหื่นมาก ตื่นเต้นมาก ก็แตกเร็ว อันนี้ปกติครับ ผมแตกเร็ว ประมาณ สิบกว่านาทีตอนแรกๆที่เอากะแฟน ตอนนี้ต้องเกือบสองชั่วโมง เมื่อยไปหมด ส่วนแฟนก็ไปหลายรอบล่ะครับ

ผู้ชายอึดไม่อึดก็อยู่ที่การคุมสติและจังหวะหายใจล่ะครับ
Guest
คนเซ็กจัด
เรทกระทู้
« ตอบ #174 เมื่อ: 13 เม.ย. 12, 22:31 น »

ผู้หญิงทุกคนใครว้อนท์ และผู้หญิงที่ไม่เคยเส็จ โปรทิ้งเบอร์ไว้ นะ ผมสามารถทำให้คุณแตก ได้ รับรอง ไม่เล็กไม่สั้น ไม่เชื่อเอาเบอร์มาจร้า
Guest
ดีจิง
เรทกระทู้
« ตอบ #175 เมื่อ: 22 เม.ย. 12, 14:25 น »

หนูเคยใช้เเล้วเเต่เขาก็เสร็จก่อน  หนูเลยใช้ท่าควบม้า  ดีจิงคะ  q*062
Guest
ออ
เรทกระทู้
« ตอบ #176 เมื่อ: 22 เม.ย. 12, 17:13 น »

เมียเสร็จเร็วตลอดอยากนานๆจังผย
Guest
ออ
เรทกระทู้
« ตอบ #177 เมื่อ: 22 เม.ย. 12, 17:15 น »

เมียเสร็จเร็วตลอดอยากนานๆจัง
Guest
นริสรา
เรทกระทู้
« ตอบ #178 เมื่อ: 22 เม.ย. 12, 18:04 น »

จากประสบการณ์ตัวเอง แต่งงานกันมา 3 ปีกับแฟน แรกๆ ไม่ค่อยเสร็จ
พอหลังๆ เริ่มคุยกัน เริ่มกล้ามากขึ้น ของแบบนี้บอกได้เลยว่าต้องเปิดใจจริงๆ ถึงจะรู้ความต้องการของทั้งสองฝ่าย
ญ ชอบท่าไหน เร้าโลมแบบไหน ช ชอบแบบไหน แต่แฟนบอกว่าจะตื่นเต้นมากเป็นพิเศษ
เวลา ญ เป็นคนเริ่มก่อน เพราะเหมือนอยากร่วมรักกับเค้า อีกอย่างฝ่าย ช บอกว่า เค้ามันอยู่ในโหมด สแตนบายอยู่แล้ว
ถ้า ญ พร้อม เค้าก็พร้อม สิ่งสำคัญที่สุดสำหรับ ญ คือการเล้าโลมดีๆ หนักๆ อารมณ์พลุ่งพล่านค่อยสอดใส่
ให้น้ำล่อเลี้ยงของ ญ ออกเยอะๆ ก่อน ถึงสอดใส่

ตอนนี้เริ่มมีวิธีใหม่คือ การใส่ชุดนอนเซ็กซี่ ซีทรู วาบหวาม แฟนบอกแค่รู้ว่าใส่
ยังไม่ทันเป็น จับๆ ลูบดู ก็โด่แล้ว มันจะมีแรงกระตุ้นให้ชายเล้าโลมหญิงได้สุด ๆ
จน ญ แทบทนไม่ไหว แล้วเราก็ขึ้นก่อนเพราะไม่งั้นแฟนจะเสร็จก่อน
เรายังไม่อยากมีน้อง เลยเสร็จพร้อมกันไม่ได้ ไม่อยากใส่ถุงและไม่อยากท้องก็หลังนอกเอา
พอขึ้นแล้วก็ควบม้า ค่อยๆ โยกไปมาหนักหน่วง เวลาแฟนเห็นจะบอกเซ็กซี่มากจน
อยากจะเสร็จตลอด พอเค้าจะเสร็จก่อนก็จะพยายามนิ่งๆ หยุดเป็บนึง จนเราเสร็จแบบพลุ่งพล่านเลย
จากนั้นค่อยให้ ช ขึ้นบน หรือ ญ ทำต่อให้แฟนทำเสร็จได้เร็วเลย จนบางที
ทำไป 2 นาที หยุดที แบบว่าไม่อยากรีบเสร็จเลย จนบางครั้ง เราเสร็จได้ 2 ครั้งเลยด้วยซ้ำ
เลยดูนะค่ะ ตั้งแต่ใส่ชุดมา รู้สึกดีกว่าโป๊เปลือยอย่างเดียวเลย มันดูน่าคนหา เอ็กซ์สุดๆ
ไม่เชื่อลองดูนะค่ะ
Guest
diskk
เรทกระทู้
« ตอบ #179 เมื่อ: 23 เม.ย. 12, 08:26 น »

..ไม่เคยเจอผู้หญิงแบบว่าเสร็จหลายครั้ง....มีแต่ถ้าทำให้เค้าเสร็จก่อนทีไรเค้าไม่ยอมให้ต่อแน่..เราก็เก็บไว้เสร็จรองสองละกันไรงี้..

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม