ท่าที่ทำให้ผู้หญิงเสร็จเร็วที่สุด และ ผู้ชายเสร็จช้าที่สุด

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ท่าที่ทำให้ผู้หญิงเสร็จเร็วที่สุด และ ผู้ชายเสร็จช้าที่สุด  (อ่าน 875922 ครั้ง)
Guest
คน เส็ด ช้า
เรทกระทู้
« ตอบ #45 เมื่อ: 3 มี.ค. 10, 17:04 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

1 ชม. ช้าไปรึป่าวครับ เปลี่ยนท่าก็บ่อยนะ แต่ยังไม่เส็ดสักที่ มีปัญหาอะไรรึป่าวอะ ที่เส็ดช้า จนเมียเจ็บก็ยังไม่เส็ด บอกหน่อย... q*031
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
jaijuu
เรทกระทู้
« ตอบ #46 เมื่อ: 4 มี.ค. 10, 17:33 น »

^_~!...ผมว่าฝ่ายชาย  ต้องดูอาการของผู้หญิงว่าเขามีอารมณ์มากน้อยเพียงใด  แล้วเราค่อยเรื่มสอดใส่  ค่อยๆ ช้าๆ แต่ต้องเน้นๆ ฮะ  ขณะที่เราซอยเบาๆ นั้น  ฝ่ายชายต้องสังเกตว่าหัวจรวดเราขูด  กับผนังช่องคลอดฝ่ายหญิงหรือป่าว  ถ้าขูดละก้อฝ่ายหญิงจะมีอารมณ์เสียวอย่างมากฮะ  จากนั้นก้อ..เร่ง..เอวให้มันไปเลย  เพราะฝ่ายหญิงจะเกร็งช่องคลอดตลอด  รับรองงานนี้..ปรี๊ดดดๆๆๆ..แน่ฮะ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #47 เมื่อ: 11 มี.ค. 10, 09:08 น »

ถ้าอยากรู้ว่าเป็นยังไงเข้าที่ loveshop02 ดอดคอม รับรองว่าเด็ดแน่นอน
Guest
777
เรทกระทู้
« ตอบ #48 เมื่อ: 14 มี.ค. 10, 17:12 น »

ใช้ลิ้น...และนิ้วด้วย ส่วนตัวเราขยับก้นโยกขึ้นลง เบาๆแล้วค่อยแรงขึ้น แรงขึน   โอ้ q*056 q*056 q*002 สุดยอด
Guest
เง้อ
เรทกระทู้
« ตอบ #49 เมื่อ: 14 มี.ค. 10, 19:57 น »

ของเราเสดทุกครั้งที่มีรายกับแฟนอ่ะ คือสำคัญที่สุดต้องคุยกันว่าเสดยัง ถ้าไม่คุยผู้ชายเค้าก็ไม่รู้หรอก  แค่แฟนทามด้วยลิ้นก็เสดไปสองสามรอบแระ ยิ่งถ้าได้ขึ้นนะ ไม่เกินห้านาทีก็เสดอ่ะ อย่างงี้ผิดปกติรึป่าว เพราะเพื่อนเราบางคนยังถามว่าเสดมันเป็นยังไงงี้ เหอะๆ น่าสงสาร
Guest
สสสสสส
เรทกระทู้
« ตอบ #50 เมื่อ: 25 มี.ค. 10, 16:13 น »

เรา ญ นะ  ท่าที่ว่าเหมือนนั่งรถอะ ญ อยู่บนนะ  เสร็จเร็วจิง และก็เสียวสุดยอด
ใครหม้อควำสบายไป  ใครหม้อหงาย ก็แอ่นก้นหน่อยนึง ให้หม้อคว่ำลงหน่อย
ให้รู้สึกที่เม็ดเวลาโยกอะ แล้วก้อบอกแฟนให้จับสะโพกช่วยโยกนิดนึง
จับหัวแฟนรูปๆแล้วโน้มเบาๆมาดูดนมด้วยนะ อู้วววววว ยิ่งเร็วเลย
Guest
อุ๊ปอิ๊ป
เรทกระทู้
« ตอบ #51 เมื่อ: 29 มี.ค. 10, 14:40 น »

เรามีความสุขมากเวลามีเซ็ก
ไม่ต่ำกว่า3 ครั้ง
เพราะเราเข้าใจกัน
ช่วยเหลือกันตลอด
เปิดเผย
ของเราสะอาด
หอมหวาน

แล้วมีวิธียังไงบ้างคะที่ทำให้สะอาด  หอมหวาน อยากรู้จริง ๆ ค่ะ  อยากให้แฟนทำออรัลบ่อย ๆ แต่ก่อนมีรัยกันก็เช็คทุกครั้งนะว่าโอเคหรือยัง  อยากให้ทำนาน ๆ น่ะค่ะ ชอบมาก ๆ เสียวดี  แต่ยังไม่มั่นใจ อยากให้แฟนประทับใจน่ะค่ะ  ช่วยตอบหน่อยนะคะ  แล้วทำไงให้แฟนอยากมีรัยกับเราทุกคืนแล้วก็นาน ๆ ด้วยอ่ะค่ะ  เพราะนาน ๆ จะมีรัยกันที แล้วก็ไม่เคยเกิน 10 นาทีซักที  ซักคืนละชั่วโมงก็ยังดี  แล้วเราก็ไม่เคยเสร็จด้วย  3 ปีแล้ว  ช่วงนี้ดีหน่อย 3 คืนติดแต่กลัวขาดหายเลยอยากรู้วิธีน่ะค่ะ เราไม่กล้าพูดหรอก  อายมาก  แต่อยากมีทุกคืน  บางทีต้องช่วยตัวเองบ่อยมาก  เรารู้ว่าสามีไม่ได้มีคนอื่นหรอกเพราะอยู่ด้วยกัน 24 ชม.ทำงานที่เดียวกัน แต่ไม่รู้ว่าเค้าเหนื่อยหรือเครียดเรื่องงานรึป่าว หลายเดือนแล้วนะคะเพิ่งจะมีรัยกัน 3 คืนนี้เอง ต่างคนต่างไม่กล้าพูด แล้วถ้าเราเริ่มก่อนจะน่าเกลียดมั๊ย  กลัวแฟนว่าเราเป็นผู้หญิงทำอย่างนี้ได้ไง แล้วคิดดูเถอะ นาน ๆ จามัยรัยกัน พอเค้าเริ่มเราไม่รีรอเลย  เต็มใจสุด ๆ รีบดึงมือเค้าเลย แล้วความอยากมันก็ยิ่งทำให้เราเคลิบเคลิ้มทุกขั้นตอน ร้องครวญครางด้วยความเสียวทุกวินาทีจนกระทั่งเค้าเสร็จ  แต่เราไม่เคยเสร็จนะ  ทั้งที่นาน ๆ ที อารมณ์ค้างตลอดเลย ไม่รู้ว่าเค้ารู้รึปล่าวว่าผู้หญิงก็ต้องเสร็จด้วย ตอนนี้ก็แทบจะรอกลางคืนไม่ไหวแล้ว  อยากมาก  แล้วไม่รู้คืนนี้กลับไปเค้าจะทำรึปล่าว  ใครรู้ช่วยตอบทีนะคะ  ช่วยหน่อยเถอะค่ะ  ทุกคำถามเลยนะคะ
Guest
....เอาจังคุง...
เรทกระทู้
« ตอบ #52 เมื่อ: 1 เม.ย. 10, 12:36 น »

เลียให้นานหน่อย....เขี่ยเข้าไป...
พอสีหน้าท่าทางเสียวมากก็เสียบเลย
กระหน่ำซักพัก ญ ก็เสร็จ........ดีมิดิอาจมีรอบสองอีกตั้งหาก
ทั้งที่เรายังม่ายเสร็จก็ได้...ลองดู...
...แบ่งปัน...
Guest
คนหล่อ
เรทกระทู้
« ตอบ #53 เมื่อ: 9 เม.ย. 10, 13:23 น »

แฟนผมเสร็จพร้อมผมทุกครั้งครับ
และครั้งเเรกที่ผมมีเพศสัมพันธ์ ผมก็ทำให้ผู้หญิงเสร็จครับ

Guest
ba ba
เรทกระทู้
« ตอบ #54 เมื่อ: 11 เม.ย. 10, 23:57 น »

ผมว่าเอาท่าหมาแล้วเอามือสอดไว้ตรงเม็ดสวาสแล้วบี้พร้อมโยกเข้าไปไม่เกิน  5  นาทีผู้หญิงก็เสร็จ
Guest
คนไทยคนหนึ่ง
เรทกระทู้
« ตอบ #55 เมื่อ: 18 เม.ย. 10, 21:50 น »

ผมว่าน่าจะเป็นท่าหมานะ เพราะลองกับกิ๊กๆหลายๆคนแล้วเสร็จทุกคน ยิ่งเจอคนที่รอบจัดพอเปลี่ยนท่าปุ๊ปก็มักจะเปลี่ยนเป็นท่านี้แหละเป็นท่าแรก
Guest
ไม่บอก
เรทกระทู้
« ตอบ #56 เมื่อ: 19 เม.ย. 10, 22:05 น »

q*031 q*00   q*006 q*006 q*006 q*006 q*006
Guest
หนุ่มนรินาม
เรทกระทู้
« ตอบ #57 เมื่อ: 20 เม.ย. 10, 01:21 น »

q*00ผมอ่านหนังสือเจอมาขอเล่าสู่กัน   q*014 ผู้หญิงจะมีปุ่มกระสันอยู่หลายที่ที่จะทำให้รู้สึกเสียวและอยากจะเส็รจเร็วๆ เวลามีอะไรต้องหัดสังเกตว่าเขารู้สึกเสียวต้องไหน  ของแฟนผมจะตรงหัวนมผมจะใช้วิธีค่อยๆกัดเบาๆบริเวณหัวนมไปๆมาเขาจะรู้สึกเสียวมากเลยคับและอยากให้เราทำเส็รจเร็วๆ  ขอบอก  

Guest
สงสัยย
เรทกระทู้
« ตอบ #58 เมื่อ: 20 เม.ย. 10, 01:55 น »

ใครบอกจะบอกหน่อย (คงต้องเป็นผู้หญิง)
คือผมมีเซ็กค่อนข้างบ่อย - มาก..
และแต่ล่ะครั้งก็ เกือบๆชั่วโมง
แล้วที่นี้ผู้หญิงเนี่ย คือผมก็ถามแระว่าเสร็จไม๊ เค้าก็จะบอกว่าเสร็จไปกี่ครั้ง
แล้วเค้าบอกว่าเสร็จ 10ครั้งเงี่ย ทั้งที่ผมเสร็จครั้งเดียว ก็เลยอยากรู้ว่า
ผู้หญิงนี้ทำครั้งนึงเสร็จได้เป็น 10ครั้งเลยร่อ
หรือว่าเสร็จได้เรื่อยๆจนกว่าจะเหนื่อยไปเอง ???
Guest
69
เรทกระทู้
« ตอบ #59 เมื่อ: 3 พ.ค. 10, 20:23 น »

เห้อ ผมยังไม่เคยเยส เลยคับ อยากเยสเหมือนกัน
เอาแต่ช่วยตัวเองอ่ะคับ
ผมชักว่าวแบบเร็วๆ แตก3-4 รอบ
ยังฟิสอยู่เลยคับ
Guest
อยากรู้
เรทกระทู้
« ตอบ #60 เมื่อ: 11 พ.ค. 10, 12:19 น »

หม้อคว่ำ หม้อหงาย คืออะไรคับ   q*031
Guest
ติดเซ็ก
เรทกระทู้
« ตอบ #61 เมื่อ: 11 พ.ค. 10, 15:38 น »

เราไม่เคยเสร็จเลยมีSEXมาเป็นพันครั้งแล้วแฟนเราเล็กงะจะหาใหม่แล้วไม่ไหว
Guest
OOO
เรทกระทู้
« ตอบ #62 เมื่อ: 15 พ.ค. 10, 00:50 น »

อึ้ยๆ อ่านแล้ว แอบเปียกกกกกกกกก q*002 q*002
คิดถึงแฟนจัง อยากลอง ทุกท่าเลยงะ
Guest
เซ้งหัวจาย
เรทกระทู้
« ตอบ #63 เมื่อ: 22 พ.ค. 10, 17:54 น »

เรามีแฟนคนเดียว ไม่รู้ว่าเค้าไม่ก่งหรือเราผิดปกติ ทั้งที่เค้าชอบออรัลให้เรานานๆ แล้วก็ทำท่าขอบเตียงแรงๆ คุณนั่นเขายาว บางทีเราเจ็บท้องน้อยมากๆเหมือนลมดันจนต้องให้เค้าเอาออก ที่จริงเราไม่เคยเสร็จเลย แต่ต้องแกล้งทำเป็นเสร็จ เบื่อมาก นึกว่าการมีเซ็กส์จะดีเหมือนที่คนอื่นร่ำลือ แต่มีอยู่วันนึง เราซ้อนมอเตอร์ไซค์รับจ้าง เป็นรถผู้ชายคันใหญ่ที่เบาะคนซ้อนจะยกขึ้นสูงกว่าคนขับ เครื่องก็แรงมากๆ นั่นแหละครั้งแรกที่รู้สึกว่ามันเสียว วาบหวิวจะเป็นลม ต้องกำที่จับข้างหลังไว้แน่น ไม่รู้ว่านั่นหรือเปล่าที่เค้าเรียกว่าเสียวซ่าน แต่ไม่เสร็จหรอกเพราะไม่ถึง5 นาทีก็ถึงหน้าปากซอยซะแล้ว เสียดาย....
Guest
สุดยอดทุกท่า
เรทกระทู้
« ตอบ #64 เมื่อ: 23 พ.ค. 10, 20:51 น »

ไม่ว่าท่าใหนแฟนเราก็สามารถทำให้เราเสร็จได้ ได้หมดทุกท่าไม่ได้โม้แต่ลองมาหมดแล้ว

สุดยอดแล้วคนนี้
Guest
เด็กเปรต
เรทกระทู้
« ตอบ #65 เมื่อ: 5 มิ.ย. 10, 17:05 น »

ผมอายุ14อยุเลย  q*006 ชักประจำงับ
Guest
จะบอก
เรทกระทู้
« ตอบ #66 เมื่อ: 6 มิ.ย. 10, 23:58 น »

q*013เราว่าดื่มเหล้า แล้วใช้ท่าหมาเราใช้มากับหลายคนแล้ว 
  อินโดนีเซีย ไต้หวัน ไทย ลาว เวียดนาม เราใส่หมดแล้ว  กระดี่เราก็ใส่
เราได้คนที่ 73 แล้ว เราพอแล้วขอแค่ 73 เพราะว่าเราจะกลับไทยแล้ว
ส่งสัยคงปาป เราตาบอดข้างหนึ่ง เราไม่อยากทำสิ่งที่ไม่ดีอีกแล้ว
เราจะกลับไปบวชตลอดชีวิตเราคิดว่าอยากนี้แหละ
ขอให้เราหมดปาปครับ ได้ละบายความในใจแล้ว
07/06/2010 00:57 เรากลับไทย 25/06/2010
จากไต้หวัน
Guest
ขาเม้าท์
เรทกระทู้
« ตอบ #67 เมื่อ: 7 มิ.ย. 10, 13:23 น »

เราไม่เคยเสร็จเลยซักครั้งเคยบอกแฟนแล้วนะ
แต่ก็เหมือนเดิม แฟนเราไม่ถึง 5 นาทีด้วยซ้ำ
พอเอาเข้าได้นะดัน 3 ทีน้ำแตกละ
Guest
ตุ๊ก
เรทกระทู้
« ตอบ #68 เมื่อ: 8 มิ.ย. 10, 11:37 น »

ผมชอบเล่นของแฟนมากครับ ใช้นิ้วลูบๆวนๆไปมาครับปากก็ดูดนมไปด้วยรอจน แฟนมีน้ำเยิ้มออกมาแล้วก็เอานิ้วสอดเข้าไปข้างในด้านบนทำไปเลื่อยๆครับแฟนชอบมากยกก้นสู้เลยครับทำจนน้ำเยอะๆแล้วค่อยใส่ครับจะใส่ง่ายมาก  ซอยสั้นๆ สามครั้งยาวหนึ่งครั้งครับแฟนชอบมาก  ถ้าเรากระตุ้นคริสตอริสทุกวันจะทำให้ผู้หญิงไวต่อความรู้สึกแล้วจะเสร็จง่ายขึ้นครับ  ยิ่งเวลาผู้หญิงจะมีประจำเดือน คริสตอริสจะใหญ่มากเพราะมีเลือดมาเลี้ยงมากครับทำให้ไวต่อความรู้สึกมาก q*002
Guest
ไม่รู้จริง ๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #69 เมื่อ: 8 มิ.ย. 10, 12:53 น »

ความรู้สึกที่เสร็จ ของผู้หญิงเป็นไงคะ ไม่เคยรู้จักเลย แต่งงานมาก็นานแล้วนะ
Guest
p;p;
เรทกระทู้
« ตอบ #70 เมื่อ: 11 มิ.ย. 10, 11:40 น »

ทำ งัยก้อมั้ยเสด เป็นเพราะว่าเราของเล็กหรือหลอนของใหญ่กันแน่นะ
Guest
นารูโต๊
เรทกระทู้
« ตอบ #71 เมื่อ: 15 มิ.ย. 10, 22:23 น »

เรากับแฟนเสร็จทุกครั้งนะแต่แฟนจะเสร็จวิธีของเราก็คือแย่แฟนเล่นจับนั้นนิดนี่หน่อยเพื่อเรียกน้ำย่อยพอจะเอากันจริงๆก็ไซ้ทุกซอกทุกมุมที่แฟนชอบเราจะรู้ได้อย่าไรว่าเค้าชอบให้เราทำพอน้ำหล่อลื่นของผู้หญิงเริ่มออกก็อย่าพึ่งทำอะไรกับครงจุดนั้นให้เล้าโลมให้น้ำออกมาเยอะหน่อยแล้วค่อยเอานิ้วลงไปวิดน้ำขึ้นมาบดขยี้เบาๆตรงปลายเม็ดทำไปเรื่อยๆใจเย็นๆพอน้ำออกมาเยอะขึ้นอีกค่อยเริ่มสอดใส่หรือใช้ลิ้นช่วยก่อนสอดใส่ก็ได้ ใส่ได้สัก 5 นาทีแฟนเราก็จะเสร็จก่อนเราทุกครับพอแฟนเราเสร็จแล้วเค้าก็จะแด้งก้นรับการกระแทกของเราแบบเค้าจังหวะมากอีก1 นาทีเราก็จะเสร็จตามเป็นอย่างนี้ทุกครั้งเป็นอะไรที่ลงตัวมากตั้งแต่อยู่กันมาไม่เคยอารมณ์ค้างกันเลย
Guest
on top
เรทกระทู้
« ตอบ #72 เมื่อ: 20 มิ.ย. 10, 13:55 น »

เรารักท่านี้ที่สุดเลย แนะนำผู้ ญ ทุกคนเลยคะ เราควบคุมทุกอย่างได้เอง แล้วมันโดนมากๆจริง ลองดูสิ
Guest
นิหน่า
เรทกระทู้
« ตอบ #73 เมื่อ: 3 ก.ค. 10, 17:50 น »

ขอบอก ว่าเสียวดีออกค่ะ
แบบว่าแฟนบี้หัวนม+ดูดด้วยบ้างแหละ
ดูดปากบ้างแหละ
เพราะผู้หญิงจะรู้เองว่าตรงไหนของตัวเองที่เสียว
คนที่ไม่รู้ว่าตัวเองเป็นแบบไหน
คืออารมณ์ยังไม่ปล่อยออกมาให้หมด
จริงป่ะคะ
Guest
สงสาร
เรทกระทู้
« ตอบ #74 เมื่อ: 3 ก.ค. 10, 17:58 น »

- -*
Guest
คนพศไหน
เรทกระทู้
« ตอบ #75 เมื่อ: 5 ก.ค. 10, 04:45 น »

ใจเย็นๆค่อยกระดื้บๆๆไปเด่วมันก็เเตกเองง่ะใครจาทนใด้เข้าไปเปงคืบเลยน่ะ
Guest
555+
เรทกระทู้
« ตอบ #76 เมื่อ: 10 ก.ค. 10, 15:22 น »

ถ้าเพื่อนใครบอกว่าลองเข้าgoogleแล้วพิมโดจินห้ามพิมอานนี้เราไม่ได้บอกนะเราก็ไม่เคยเข้าแต่ใครบอกก็เถอะห้ามเข้าเราบล็อกเว็บนั้นแย้ว
Guest
นักเรียน
เรทกระทู้
« ตอบ #77 เมื่อ: 21 ก.ค. 10, 16:46 น »

ทำไมมีแต่คนเสร็จ ^^ q*031
Guest
แงแง
เรทกระทู้
« ตอบ #78 เมื่อ: 16 ส.ค. 10, 13:49 น »

ชอบท่าอยู่บนแล้วแฟนนั่งพิงหมอนอ่ะ

เวลาโยกแล้วแฟนดูดเนินด้วย จูบกันด้วย

สุดยอดค่ะ
Guest
บิว เต็มที่
เรทกระทู้
« ตอบ #79 เมื่อ: 18 ส.ค. 10, 07:20 น »

ผมว่าผมโชค ดี นะผมอะ10นาทีบวก ไม่เกิน 30นาที นานๆ จะ30นาทีบวก แต่ทำให้แฟนเสร็จ บางที 9ครั้ง
ต่ำๆ ก็ต้อง มี 4-5 คับ
Guest
Miki
เรทกระทู้
« ตอบ #80 เมื่อ: 2 ก.ย. 10, 00:38 น »

q*006 ไม่ยากนะถ้า ผ ญ อยากเสดขึ้นค้อมโยกเองรู้จังหวะว่าโดนส่วนไหนแล้วสนุกทำไปเรื่อยๆโยกไปเรื่อยๆตามจังหวะตามรู้สึกของตนเองแล้วค่อยเร่งความเร็วมาขึ้นจนรู้ว่าเสียวแบบสุดๆร่างกายก็จะอ่อนแรงช่องคลอดจะเกรงจน ช รู้ว่าช่องคลอดกะชับมากๆแต่ผู้ชายต้องจับนมไม่ก่อนช่วยจับเอวโยกด้วยแต่ท่านี้ถ้าใหญ่ไม่พอหรือสั้นไปหน่อยก็อย่าหวังจาเสร็จ อีกท่าก็เวลาผู้ชายกินหอยอย่าลืมลอกเปลือกหอยด้วยตรงเม็ดนะมันลอกได้นิดหน่อยรับลอง ญ ร้องบ้านแตกชัวร์ เสียวเกิ้น!!
Guest
Piya
เรทกระทู้
« ตอบ #81 เมื่อ: 21 ต.ค. 10, 19:50 น »

ผมทำไห้เเฟนเสร็จทีละ 2 ครั้งเวลามีอะไรกัน
1.เสร็จนอก ดดยคริตตอริส
2.เสร็จใน โดยจีสปรอต
ครั้งจากนั้นก็เป็นทีเราเสร็จโดยการสอดใส่
สาวจะชอบมากผมไม่นิยมทำกับหญิงอื่นเพราะเขาจะติดเรา
อยากรู้วิธีเดี๋ยวจะสอนให้เดียวจะกับมาดู q*013
Guest
เหมย
เรทกระทู้
« ตอบ #82 เมื่อ: 17 พ.ย. 10, 00:57 น »

ต้องเลียค่ะ เยอะๆถึงจะเสร็จ
Guest
ฮีโร่
เรทกระทู้
« ตอบ #83 เมื่อ: 17 พ.ย. 10, 03:47 น »

ก็จิงอยู่นะคับ แต่ผมว่าใช้ไม่ได้กับทุกคนหรอก อาจจะเปงส่วนใหญ่ก็จิง
เพราะจิงๆแล้วอยู่ที่คนมากกว่า เพราะว่าผู้หญิงก็ไม่ได้เหมือนกันทุกคน
บางคนทำเองก็ไม่เสร็จ ต้องให้ฝ่ายชายทำให้
ผมว่าของแบบนี้อยู่ที่ตัวบุคคลมากกว่า จิงไหมคับ
Guest
เซง
เรทกระทู้
« ตอบ #84 เมื่อ: 20 พ.ย. 10, 04:24 น »

เอาแรงๆแบบ ออโต้สุดท้าย ตะคิวกินขากะเจี้ยวหดเลยเซงเป็ด
Guest
หักห้ามใจ้
เรทกระทู้
« ตอบ #85 เมื่อ: 24 พ.ย. 10, 00:29 น »

หักห้ามใจ เวลาใกล้ๆ แตก ก็หยุด สักนิดพักหายใจ ค่อยๆซอย
ไม่ก็บีบหัว อวัยวะเพศ วิธีนี้ช่วยได้
อย่าใจจดใจจ่อกับ ตรงนั้นมาก เอาไปคิดเรื่องอื่นไป ก้ช่วยได้นะ

ใช้นิ้ว ทะลวงให้นานๆ เล้าโลมนานๆ หน่อย ก่อนจะลุยเข้าซอย
ให้แฟน ใช้ปากหรือมือ ลูบๆ คลำๆ รูดๆ ก่อนสักนิด
Guest
k1
เรทกระทู้
« ตอบ #86 เมื่อ: 27 พ.ย. 10, 14:46 น »

คือผมมีแฟน 2คนอะครับ พอตอนทำไรกัน แฟนผมก็แย้งกันเสร็จ แต่ช่วงหลังผมได้ที่เดียว อีกคนไม่ได้ก็โกรธ
Guest
กี้ครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #87 เมื่อ: 3 ธ.ค. 10, 15:41 น »

วิธีการง่ายๆเลย คือ คุณต้องสอด ท่าเบสิกก่อนนะครับ แล้ว ก็ช้าๆนะมะต้องรีบ เข้าเป็นจังหวัด1..2..1..2 ไม่ต้องรีบนะย้ำไม่ต้องรีบ ทำแบบนี้ซักพักจนรู้ว่าตัวเองนั้นถึงแบบนิดๆ แต่ช่วงที่เราถึงแบบนิดๆนั้น แฟนเรา มันไม่ถึงเลยซักนิด
-จากนั้นเราก็นอนให้แฟนเราทำ คือให้แฟนเราอยู่บนอะครับ ให้เขาโยกเอง ตอนนี้จากที่เราถึงนิดๆ เราก็จะกลายเป็นไม่ถึงซักนิด แต่แฟนของเรานั้น เริ่มจะถึงนิดๆ แทนเราครับ จากนั้น สังเกตุแฟน ซักพักพอเขาเริ่มซีด เราก็เอาตังขึ้นครัง แต่ให้แฟนอยู่บนนะ แล้วเราก็ดูดนม คือพูดง่ายๆเลยก็คือ นั่งเอา ช่วยนั้นจะเป็นช่วงที่แฟนเราเสร็ด จากนั้น เราก็ไปท่าหมาซักแปปนึง แล้วก้ตะแคงข้าง อีกซัก ท่า +กับโอบกอดเขาด้านหลังพร้อมจับนม จากนั้นกลับมาท่าเบสิก เพื่อซอยให้เราเสร็จ อย่าลืม ก่อนจะเสร็จ ต้องดูดปากแฟนด้วย ย้ำ ตอนเราจะเสร็จต้องดูดปากแฟนด้วย เพราะ มันเป็นการทำให้แฟนเรา กับเรา ถึงจุดสุดยอดไป
พร้อมๆ กัน   (ช่วยกันเพื่อแก้ปัญหาชีวิตคู่)
Guest
:'))
เรทกระทู้
« ตอบ #88 เมื่อ: 3 ธ.ค. 10, 20:46 น »

โอ๊วว ว ! ท่านี้โคตรโดนอ้ะค้ะ :'DD

มัน ๆๆๆ 55555555555

ถ้ามีท่าใหม่ๆ แนะนำ บอกได้อิกน้ะค้ะ

ขอบคุณค๊า ,,
Guest
sexEd
เรทกระทู้
« ตอบ #89 เมื่อ: 13 ธ.ค. 10, 22:55 น »

จากประสพการณ์นะครับ
การเสร็จเร็วเสร็จช้าของหญิงนะครับมันขึ้นอยู่กับความแตกต่างกันของร่างกายเขานะผมว่า
ผมเคยมีเซกส์กับผู้หญิงมาหลายคนพอจะสรุปได้แบบนี้นะ

แบบที่ 1 ทุกครั้งที่มีเซกส์กันก็จะเสร็จได้ตามปกติแล้วแต่อารมย์ของเขา 1 ถึง  3 ครั้ง  เวลาประมาณ  5 - 10  นาที ในการเสร็จครั้งแรกนะครั้งต่อไปจะทิ้งช่วงไม่นานหรอก
แบบที่ 2 เป็นคนที่กระตุ้นอารมย์ได้เร็วมาก ๆ เขาจะเสร็จหลาย ๆ ครั้งถึงเจ็ดครั้งก็มีทำอย่างไรก็เสร็จได้ เวลาประมาณไม่ถึงนาทีจนถึงไม่เกิน 5 นาที ในการเสร็จครั้งแรกนะครั้งต่อไปจะทิ้งช่วงไม่นานหรอก
แบบที่ 3 การที่จะทำให้เขาเสร็จได้ต้องใช้เวลานานมาก ๆ เลยนะแต่ประเภทนี้จะต้องการแค่ครั้งเดียวพอเสร็จแล้วเขาจะมีความสุขมาก ๆ แล้วจะจอดทันทีไม่ต้องการครั้งต่อไปแต่ถ้าเกิดเธอต้องการครั้งต่อไปนะกำหนดเวลาไม่ได้เลยนะทั้งวันก็ว่าได้ประเภทนี้พอทำเสร็จแล้วให้ค่อย ๆ slow down ลงนะ

พอเราค้นพบแล้วเราก็หาทางตอบสนองเธอให้ได้ตามที่เธอต้องการนะครับ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม