แฟนจูบแล้วจับนมด้วยมากไปไหม??

หน้า: 1 2  ทั้งหมด

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: แฟนจูบแล้วจับนมด้วยมากไปไหม??  (อ่าน 81675 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 11 ก.ย. 09, 22:53 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ปกติเป็นแฟนกันเฉยๆนะ ยังไม่ได้มีอะไรกันค่ะ

คือ เป็นแฟนกันเค้าทำอะไรกันบ้างอ่ะ

ตัวอย่างเช่น การจูบ คือคู่อื่นๆนี่จูบเฉยๆ หรือว่ามีจับหน้าอกด้วยอ่ะ

แฟนเราจูบทีไรชอบ จับหน้าอกทุกทีเลย  เค้าบอกเราว่า มือมันไปเอง

แฟนบอกว่าได้อารมณ์ดี

แล้วเรายังไม่ได้มีอะไรกันนะ

แต่เค้ามาจับ เราก็เลยอยากรู้ว่ามันมากไปไหมน่ะ

บางทีหยอกก็ชอบมาจิ้มๆ ยิ่งอยู่ในดรงหนังนะ

เผลอไม่ได้ ชอบมาคลึงทุกที
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ชัวร์ป๊าบ
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 12 ก.ย. 09, 00:46 น »

จูบได้..กอดได้..จับได้..
ต่อไปก็...?..ได้
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
m44
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 12 ก.ย. 09, 07:19 น »

ก็เป็นของเล่นก็ทำกันบ่อยๆ   เหมือนตุ๊กตา  อยู่จริงหรือเปล่า  ถ้าคิดว่าตนเองเป็นเล่นเขาก็สบายๆนะ
Tags:
Guest
อันหยัง
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 12 ก.ย. 09, 07:37 น »

ไม่ห้าม ยอม ก็ชอบให้จับอะเป่า q*013
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 12 ก.ย. 09, 08:11 น »

ปกติเป็นแฟนกันเฉยๆนะ ยังไม่ได้มีอะไรกันค่ะ

คือ เป็นแฟนกันเค้าทำอะไรกันบ้างอ่ะ

ตัวอย่างเช่น การจูบ คือคู่อื่นๆนี่จูบเฉยๆ หรือว่ามีจับหน้าอกด้วยอ่ะ

แฟนเราจูบทีไรชอบ จับหน้าอกทุกทีเลย  เค้าบอกเราว่า มือมันไปเอง

แฟนบอกว่าได้อารมณ์ดี

แล้วเรายังไม่ได้มีอะไรกันนะ

แต่เค้ามาจับ เราก็เลยอยากรู้ว่ามันมากไปไหมน่ะ

บางทีหยอกก็ชอบมาจิ้มๆ ยิ่งอยู่ในดรงหนังนะ

เผลอไม่ได้ ชอบมาคลึงทุกที

q*023  คำว่ามากไปสำหรับความสัมพันธ์ คงเปรียบเทียบกับใครไม่ได้หรอกครับ
อยู่ที่ความสัมพันธ์ของคุณและแฟน ก้าวล้ำ สนิทสนมกันไปถึงไหนแล้ว
เรื่องบางอย่างคงกำหนดได้ด้วยใจของตนเองครับ อะไรควรหรือไม่ควรอย่างไร
หากไม่ชอบ คิดว่าไม่เหมาะสม หรือคิดว่ายังไม่ถึงเวลา ก็บอกเขาไปตรงๆ ว่าคุณไม่ชอบ
Tags:
Guest
คนนะไม่ใช่สิ่งของ
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 12 ก.ย. 09, 10:32 น »

คนเราแม้จะเป็นแค่แฟน คนรู้จัก  คนรัก สามี เราก็ยอมให้เค้าทำอย่างนั้นแน่ อยู่ดีๆก็จะมาทำแบบนี้เหมือนไม่ให้เกียรติกัน ไม่เกร็งใจกันบ้างเลย หาแต่งงานกันถึงขึ้นมีลูกเต้าด้วยกันแล้วพอว่า  แต่ไม่ใช่ว่าทำต่อน่าต่อตาผู้อื่นนะ  ถ้าจะทำก็ล้อเล่นกันในห้อง2ต่อ2ก็พอว่า ผู้หญิงสมัยนี้น่าด้านที่สุด รวมถึงพวกผู้ชายมือไวใจเร็วสิ้นดี ไม่รักแล้วยังอยากทำลายอีก คุณพวกเล็ว
Tags:
Guest
รักตัวเราเองมากว่า
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 12 ก.ย. 09, 10:38 น »

คนเราแม้จะเป็นแค่แฟน คนรู้จัก  คนรัก สามี เราก็ยอมให้เค้าทำอย่างนั้นแน่ อยู่ดีๆก็จะมาทำแบบนี้เหมือนไม่ให้เกียรติกัน ไม่เกร็งใจกันบ้างเลย หาแต่งงานกันถึงขึ้นมีลูกเต้าด้วยกันแล้วพอว่า  แต่ไม่ใช่ว่าทำต่อน่าต่อตาผู้อื่นนะ  ถ้าจะทำก็ล้อเล่นกันในห้อง2ต่อ2ก็พอว่า ผู้หญิงสมัยนี้น่าด้านที่สุด รวมถึงพวกผู้ชายมือไวใจเร็วสิ้นดี ไม่รักแล้วยังอยากทำลายอีก คุณพวกเล็ว q*018 q*018 q*018 q*018 q*018 q*018 q*018 q*018 q*018 q*018 q*018 q*018 q*018 q*018 q*018 q*018[/size][/size][/size]
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 12 ก.ย. 09, 10:51 น »

จับหัวนมยังไม่เท่าไหร่ อย่าให้เขาดูดได้เชียว เป็นเสร็จเขาแน่ละคุณเอ๋ย
Tags:
Guest
กดเกดเ
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 12 ก.ย. 09, 12:33 น »

อย่าปล่อยตัวมากนะคับ

อะไรที่มันได้มาง่ายๆอะ มันไม่มีคุณค่าหลอกคับ

นอกซะจากว่าเคยมีอะไรกับคนอื่นมาก่อนแล้ว

ผู้ชายดีๆอะมีเยอะคับ ผมก็เคยผ่านอะไรทั้งดีและไม่ดีมาแล้ว

แต่แฟนปัจจุบันของผม ผมจะไม่มีอะไรกันจนกว่าจะได้แต่งงาน

เพราะถ้ามีอะไรกันไปแล้วเกิดไม่ได้อยู่ด้วยกันตลอดไป

ไม่อยากทำให้คนที่เรารักต้องเสียใจ
Tags:
Guest
Oมยิ้ม
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 12 ก.ย. 09, 20:15 น »

แล้วแต่คะ ตอนที่คบกันแรก ถ้าเราให้จูบเค้าก็จูบเฉยๆ แต่เดี๋ยวนี้ถ้าจูบแล้ว เค้าจะลูบคะ

แฟนเราจะลูบจากหลังก่อนแล้วจะปลดเสื้อใน แล้วก็มาคลึง/ขยี้ นมเราเล่นคะ
Tags:
Guest
Z
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 12 ก.ย. 09, 20:35 น »

อะไรที่มันได้มาง่ายๆอะ มันไม่มีคุณค่าหลอกคับ

นอกซะจากว่าเคยมีอะไรกับคนอื่นมาก่อนแล้ว

ผู้ชายดีๆอะมีเยอะคับ ผมก็เคยผ่านอะไรทั้งดีและไม่ดีมาแล้ว

แต่แฟนปัจจุบันของผม ผมจะไม่มีอะไรกันจนกว่าจะได้แต่งงาน

เพราะถ้ามีอะไรกันไปแล้วเกิดไม่ได้อยู่ด้วยกันตลอดไป

ไม่อยากทำให้คนที่เรารักต้องเสีย

เห็นด้วนค่ะ
Tags:
Guest
miki
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 12 ก.ย. 09, 21:04 น »

มันเปนเรื่องธรรมดาอะนะ ตอนดูหนังเงี่ย ชอบจังคลึงๆคลำอยุ่นั่นอะ
ไปๆมาๆ เด่วก้อปลดตะขอแล้วก้อเอาหน้ามาซุกไว้แล้วก้อดูด มันเปนอะไรที่มีความสุขนะมิกิว่า
แล้ว เวลาอยุ่ในห้องสองต่อสองนะ เค้าก้อชอบมาขยี้หัวนมมิกินะ แล้วไปๆมาๆก้อเอาน้องชายเข้ามาชักระหว่างนมอะ
แล้วคืนนั้นเราก้อมีอะไรกัน ตอนนี้คบมาสามปีแล้ว ก้อมีเซ็กกันเดือนละครั้งอะ  q*006
Tags:
Guest
A little girl
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 15 ก.ย. 09, 12:21 น »

เห็นด้วยกับ คุณ กดเกดเ มากๆค่ะ

^-^
Tags:
Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 18 ก.ย. 09, 17:47 น »

จะมากไปหรือไม่ก็ขึ้นกับคุณพร้อมจะพัฒนาความสัมพันธ์ที่ลึกซึ้งเกินกว่านี้ไปหรือป่าว หมายถึง มีเซ็กส์กัน  หลายคู่เป็นแฟนกันก็มีเซ็กส์เป็นเรื่องปกติ  หลายคู่เขาก็ยังไม่ถึงจะมีเซ็กส์กันจนกว่าชัวร์ว่าจะแต่งงาน แบบว่าแจกการด์กำหนดวันแต่งแล้ว แต่งๆแน่ๆ หรือแต่งงานค่อยมีก็ว่ากันไป
ในกรณีคุณกับแฟนมีการจูบกัน แล้วแฟนจับหน้าอก ก็แสดงว่าเขาค่อยๆยื่นข้อเสนอที่จะพัฒนาความสัมพันธ์ไปสู่ความสัมพันธ์ทางเพศกับคุณแล้ว คุณพร้อมไหมหละ???
ถ้าพร้อมก็ปล่อยไปตามธรรมชาติ ค่อยๆที่ละขั้นๆไปเองหล่ะ จบด้วยอะไรคุณก็พอรู้อยู่แล้ว
ถ้าไม่พร้อมยังไม่อยากมีความสัมพันธ์แบบนั้นกัน ก็ต้องปฏิเสธ ระวังอย่าเผลอเท่านั้น

เป็นแฟนกันแล้วจูบกันเป็นเรื่องปกติออก มันเป็นการแสดงออกถึงความรัก แต่จะหักห้ามยับยั้งได้เท่าไร หรือเดินหน้าก็ขึ้นกับแต่ละคน

Tags:
Guest
ดินสอสี
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 20 ก.ย. 09, 21:42 น »

ขนาดไม่รู้ว่าเค้าจะไม่เอาแล้ว ยังยอมให้กอดให้จูบเลย
Tags:
Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 22 ก.ย. 09, 21:26 น »

เรา ว่ามานก้อแล้ว แต่เวลา อ่านะ

ว่าสนิท กันมากแค่ไหน

อือ แต่เรื่อง จับนมนี้ นะตอนจูบ มานก้อ่านะ

ผุ้ ชายก้อคงเผลอ ๆ ไปตาม อารม คุณก้อห้าม ได้ หนิ

เราอ่านะ บอกว่าอย่าทำพอเค้า ทำ ก้อโกรธไง เค้าก้อเข้า

ยอมรับว่ามากเกินไป อานะ
คุย กันจิ

จะได้เข้า ใจกัน ์์??
Tags:
Guest
ซุบซิบ
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 25 ก.ย. 09, 15:13 น »

มันก้อพูดยาก นะถ้าคุณไม่เต็มใจเขาก้อไม่กล้าทำหรอกจ้า...ระวังบ้างก้อดีนะ q*047
Tags:
Guest
อืม
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 27 ก.ย. 09, 15:39 น »

อืมมมคือเราก้มีเหมือนกันนะ
แบบไม่ได้จับนมอะ แต่ชอบมาคล้ำ ๆ ใกล้นมอะ
เห่อ ๆ มันเหมือนทำให้เคลิ้มไงก้ไม่รู้ เออก้ไม่ค่อยชอบหรอกนะ
แต่แบบพอเราห้ามเหมือนเค้าก้จะทำอะ :('
เออแต่เราก้ไม่ได้มีอ่ะไรมากไปกว่านั้นแล่วววว.

แต่เราว่านะ แบบอย่าไห้เค้ามาทำอย่างงี้อีกเลยเห๊อะ !
เชื่อเราดิ่. เออแบบถ้าคนดี รักจริงอะนะ
เค้าจะไม่ทำไห้ผุ้หยิงเสียเว่ย แต่แบบอย่างงี้เหมือนกับ
เค้าได้เรามาง่าย ๆ เกินไปอะนะ อืมมม.
อีกอย่างถ้าตอนนี้เราเรียนอยุ่ มันก้ยังไม่ถึงเวลาไง :)'

Tags:
Guest
done
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 27 ก.ย. 09, 16:54 น »

มันเป็นเรื่องปกตินะ  บางครั้งแฟนเรากัดหัว..ซะด้วยซ้ำ เขียวไปทั้งเต้าเลย  วันรุ่งขึ้นเจ็บมาก
Tags:
Guest
45666
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 1 ต.ค. 09, 16:59 น »

ก้อเวลาจับก้อไม่เปนไรหรอกมั้ง
เพราะเค้าจับไปไม่ทำไร
แล้วก้อเสียวด้วยเวลาเค้าดูดอ่ะ
Tags:
Guest
โนเนม
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 10 ธ.ค. 09, 11:02 น »

เราคบกับแฟนได้ สี่เดือนอะนะ แล้วคืนนั้นวันลอยกระทง
เขาขอจูบเรา แล้วก้อจับนมด้วยอะ แล้วสุดท้ายแล้วเขาขอ
มีอะไรด้วย เราบอกว่าไม่ได้มันยังไม่ถึงเวลา เค้าก้อเข้าใจ
แต่ว่าเราให้เค้าทำขนาดนี้เราใจง่ายไป รึป่าวอะ
Tags:
Guest
เพียงเธอหลับตา
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 10 ธ.ค. 09, 13:41 น »

แรกๆ เค้าจูบอย่างเดียว
เค้าก็เลื่อนมาเรื่อยๆ จนถอดเสื้อใน
เฮ้อออ......
Tags:
Guest
อยู่สุข
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 25 ก.พ. 10, 15:01 น »

ให้มันเป็นไป ถ้าทำกันด้วยความรัก ต่อจากนั้นไม่มีปัญหาหรอกครับ แต่ถ้าเค้า ไม่ได้ทำจากความรัก แต่ทำจากอารม เราน่าจะรับรู้ได้นะ ประเพณีอะไรทั้งหลายไปต้องไปเคร่งมากก็ได้ แต่ก็ต้องดูบ้างว่าไปทำ ประเจิดประเจ้อหรือปล่าว คนมองมามันไม่ดี
Tags:
Guest
jen
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 1 มี.ค. 10, 12:51 น »

แฟนเราจับจิ้มอ่ะ ทำไงดี
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 8 มี.ค. 10, 19:48 น »

แต่ ก๊ยอมใก้เค้า แสดงว่าชอบ อิอิ q*013
Tags:
Guest
คำสุดท้าย
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 20 มี.ค. 10, 16:58 น »

ตอนแรกเราก้จูบกันเฉยๆอ้ะแต่พอตอนหลังๆเค้าก้แบบจูบเราแล้วเอามือมาลูบหลังซักพักก้มาลูบนมแบบเปนใครก้ต้องเคลิ้มเปนทำมะดา ก้ปล่อยไปซักพักก้เริ่มมาบีบนมเรานี่เคลิ้มเลย q*021

หลังๆก้เริ่มเอาหน้มาซุกที่นมโหยเราก้กลัวมันจะเกินเลยแต่ก้สนุกดีนะเค้าเคยเอามือมาล้วงในกกนด้วหล่ะเสียวมากเลแต่เราก้ห้ามตัวเองไม่ไมนพาให้เราเคลิ้มมมมมมมมมมมมมมมมมมม
Tags:
Guest
Devillove
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 11 เม.ย. 10, 23:40 น »

ผมว่า การที่คุณจะทำอย่างงั้น ผมว่าทำบ่อยๆเข้ามันจะทำให้ เลยเถิดไปมากกว่านี้ มันขึ้นอยู่กับวว่าคุณจะชอบ ยอมเป็นของเล่นบำเรอใจให้กับแฟนคุณ หรือคุณเลือกที่จะเป็นคู่รักที่อบอุ่นกันนะคับ
Tags:
Guest
เหมียวลี่
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 12 เม.ย. 10, 10:45 น »

มันก้อจิงแฟนชอบบอกว่า

"มือมันเผลอ"

พอหลับไปแป๊บเดียว

รีบถอดหมดเลยแต่ดีนะ

เพราะกลัวแม่ได้หลานก้อเลยใส่ถุงยางให้ q*006
Tags:
Guest
กุ๊กกุ่
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 14 เม.ย. 10, 00:24 น »

เราก็ด้วยละ ตอนแรกก็นัวเนีย และก็จูบลูบไล้สักพักก็มาจับนมตอนแรกก็มีเสื้ออยู่นะ พอหลังๆก็ไล้เข้ามาเรื่อยๆ สุดท้ายก็ดึงเสื้อในออกลูบคลำเราเคลื้มคิดอยู่นะว่ามันไม่ดี แต่ไม่รู้สิหยุดไม่ได้เลย แล้วเขาก็ลูลไล้ไปเรื่อยๆนะ จนถึงจุ๋มจิ่มเลย เราสุดเขินแต่ทำไงได้มันพาไปมากเลย แต่แค่นั้นนะ แต่เสร็จก็รู้สึกว่าเราทำไม่ดีเลย ฉะนั้นอย่าให้เขาเริ่มเลยเพราะมันหยุดไม่ได้จะเหมือนกับเรา เพราะเขาจะทำบ่อย ๆ เวลาเป็นใจอยู่กันสองต่อสองอะ q*015

Tags:
Guest
อรๆ!!
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 26 เม.ย. 10, 22:38 น »

ถ้าเป็นเราหรอ ตอนนี้ เราก้อเรียน อยู่ ยังไม่ถึงเวลาเร๊ยนะ

แต่ แฟนเรา น่าลั๊คมากๆ เร๊ย ปล. เราเปนผู้หญิงนะ

คือ แฟนเราเทคแคเรามากเรยนะ  เข้าใจเรา แต่บางครั้งเวลา โกรธ เราทำแฟนร้องไห้ เหอๆ55!

แต่ถ้าจะมี เก๊าะแค่ จูบ กอด ห้อมแก้ม ขยี้ผมเล่น ตบ ต่อย ตี ดีดนิ้ว บีบนิ้ว กัลบ้าง(หยอกแรงมากๆ)

มันยังไม่ถึงเวลา สำหรับเรา หรอก เราอายุเก๊าะ ไม่ได้มากนะ เหอะๆ

แต่ว่า ก็ควรจะเซฟตัวเองให้มากๆ เรยนะค๊ะเกิดท้อง ขึ้น พ่อแม่ รู้เข้า ไม่รู้ด้วยนะค่ะ q*005
Tags:
Guest
เทน
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 30 เม.ย. 10, 13:53 น »

เราไม่แค่จับนมจับไปจับมาก็นอนกันจนเสร็จแล้ว
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 24 พ.ค. 10, 02:45 น »

ไม่อยากทำให้คนที่เรารักต้องเสียใจ

เห็นด้วยค่ะ และจะจำใส่ใจไว้ค่ะ สิ่งใดได้มาง่ายมันจะไม่ค่อยเห็นคุณค่าและจะทิ้งไปในที่สุด
Tags:
Guest
ทำไงดีแง่ๆๆๆๆๆๆๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 25 ก.ค. 10, 15:42 น »

แฟนเราขอจูบอ่ะแล้วก็ขอจับนมด้วย
ที่กลัวคือขอคร่อมด้วยอ่ะ...แต่ไม่ได้ถอดเสื้อผ้า
มันจะเปนไรมั้ยอ่ะถ้าไม่ให้เค้าชอบจะบอกว่าเค้าจิงใจกับเรา
เค้ามั่นใจในตัวเราแล้วก็บอกว่าเค้ารักเราจะเชื่อได้มั้ยอ่ะ
พ่อแม่ของเค้ารู้แล้วว่าเราคบกับเค้าแต่เรากลัว
ถ้าเรายอมให้เค้าทำแบบนั้นเราจะใจง่ายมั้ยอ่ะ
Tags:
Guest
อ่า
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 7 ส.ค. 10, 12:44 น »

อ่า

เราก้อเคยน่ะ

แบบตอนแรกขอกอด

ตอนที่สองขอจูบ

ตอนที่สามขอลูบ

ตอนที่สี่ขอดูด  กัด  จับ ขยี้

ตอนที่ห้าล้วง

โคตรเสียว

แต่เรายังไม่เสียน่ะ
Tags:
Guest
ยูเรนัส
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 24 มิ.ย. 11, 18:23 น »

เราเคยโดนบ่อยจนชินเเล้วล่ะ.....   q*078  เฮ้อ...ทำไงได้เวลาจูบทีไรก็จับทุกที...ก็เลยให้จับไปอย่างงั้นเเหละ q*071-///- q*073
Tags:
Guest
vbvbbb
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 26 มิ.ย. 11, 00:08 น »

ตอนที่เรากะปั๋วเป็นแฟนกันนะ บางครั้งบรรยายกาศพาไปก็มีการจุ๊บๆๆกัน จุ๊บปากกันนะ แล้วเคยเลยเถิดไปถึงแฟนเราสอดลิ้นเข้าไปในปากแบบจูบแลกลิ้นด้วยเลยนะ  ยังดีที่โทรศัพท์มาช่วยชีวิตไว้ทันนะ อิอิอิ 
แล้วก็เคยจูบแบบแลกลิ้นกันแล้วจับหน้าอกด้วยในรถ แล้วโทรศัพท์ช่วยทันเราวิ่งปรู๊ดลงจากรถแฟนเข้าบ้านเลยหล่ะ
จนสุดท้ายนะ แฟนยื่นคำขาดว่า แต่งงานกันดีกว่า แบบคบกันเป็นแฟนไม่ถึงสามเดือนเลยนะเขาบอกว่าแต่งงานเลย  เรารีบแต่งแบบสายฟ้าแลบเลยเบ็ดเสร็จแล้วภายในหกเดือนนะ จนเพื่อนสนิทแอบกระซิบถามว่าแกป่องป่าวทำไมรีบแบบนี้
สุดท้ายก็ไม่ได้นอนกันก่อนแต่งงานอ่ะไปลุ้นตอนเข้าหอ แบบแฟนสั่งปิดโทรศัพท์เลยนะ
Tags:
Guest
จุ๊บแจง
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 26 มิ.ย. 11, 11:55 น »

ชอบกระทู้นี้จัง  อ่านแล้วเสียว  เราก็ชอบนะ  เวลาที่แฟนเราจูบแล้วจับนม
แต่แฟนคนก่อนน่ะ  ทั้งจับทั้งดูดแต่เราก็ไม่มีอะไรต่อ  แค่นั้นจริงๆ
เราไปกินข้าวกันสองคน  แบบว่าอยู่ในห้องส่วนตัวน่ะ  พออิ่มแล้วก็หยอกกัน
เล่นไปเล่นมาเขาก็มากอดหอมแก้ม  จูบปากแล้วผลักเรานอนหงาย
เขานอนทับเราแล้วก็จับเสื้อในเราถลกขึ้น  จากนั้นก็ทั้งเคล้น คลึง  ดูดหัวนม
เสียวสุดๆ ชอบมากเลย  แต่เราก็หยุดเขาแค่นั้น
แต่แฟนคนปัจจุบันนี้  เราบอกเขาเลยว่าชอบให้เขาเล่นหัวนม
เวลาอยู่ด้วยกันเขาก็จะจับหัวนมเล่น  เขาชอบจับนม  ดูดนม  เสียวสุดๆ เราชอบๆๆๆๆมากๆๆๆๆเลยแหละ
พูดแล้วอยากน่ะ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 26 มิ.ย. 11, 12:31 น »

เราก็โดนแฟนจูบ  จับ  แล้วก็ดึงเสื้อในเปิดขึ้น  แล้วก็ดูด แต่เราก็ห้ามนะ
แต่ห้ามไม่อยู่ สุดท้ายก็ได้แค่ดูดแค่นั้นจริงๆ ใจจริงเราก็อยากมากกว่านั้น
แต่กลัวเขาจะว่าเราใจง่าย  ก็เลยให้เขาหยุดทั้งที่ใจจริงนั้นสุดแสนจะเสียดาย
ก็มันเสียวนี่คะ  ชอบมากๆ เวลาที่แฟนเล่นหัวนม  จับนมเล่น  ดูดนมมันเสียวสุดๆ
ทุกวันนี้เราก็บอกแฟนคนล่าสุดให้เขาดูดนม จับหัวนมเล่น  บอกเขาว่าเราชอบ
เวลาเขาจับหัวนมทีไร มีอารมณ์ทุกที  อยากทุกทีเลย  แบบว่ามันเสียวมากๆ เลย
อยากน่ะ
Tags:
Guest
ผู้หญิงอยากลอง
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 26 มิ.ย. 11, 13:24 น »

จิงถ้าเราไม่ได้รัก  แต่โดนเค้าขืนใจ + อยากลองดูบ้าง  ถือว่าเราใจง่ายม่ะ
คุณเป็นคนที่มีความคิดที่ดีนะ  ขอให้ได้แต่งงานกะอฟนเร็ว นะค่ะ
Tags:
Guest
อิม
เรทกระทู้
« ตอบ #39 เมื่อ: 22 พ.ค. 12, 05:25 น »

ตอนแรกก้อไม่กล้าเท่าไร แต่แฟนไม่ยอม คืนแรกที่เขามาหา นอนดูดนมเราทั้งคืน เราเกร็งมาก แต่ก้อเผลอหลับไป ตื่นเช้าขึ้นมาตกใจมาก เขาก้อขำ เห็นเราน่าซีด พอเขากลับไปทำงาน เราก้อไม่ได้โทรหาเขาอีกเพราะเราโกรธเขามาก
ประมาณ หนึ่งอาทิตย์ เราไม่ได้ติดต่อเขา เขาก้อเลยมาขอแต่งงาน เพราะเขาทนไม่ไหว ทุกวันนี้เขาเป็น สามีที่ดีและเก่งมาก
Tags:
Guest
ไอ
เรทกระทู้
« ตอบ #40 เมื่อ: 25 พ.ค. 12, 21:18 น »

อย่ายอมค่ะ แม้จะรู้สึกดี แต่ถ้ามันมากไป ก็ไม่งาม แค่จูบก็น่าจะพอแล้ว เอาไว้แต่งงานก่อนดีกว่า q*039
Tags:
Guest
เจสสิก้า
เรทกระทู้
« ตอบ #41 เมื่อ: 29 ก.ค. 12, 01:16 น »

ไม่รู้ว่าใครคิดยังไง เร็วไปรึเปล่าเชื่อชั้นนี่ก่อนได้บอกจะรัก ไม่ทำให้เสียใจ พอมันได้มันก็ทิ้งคิดว่าเธอจะดีที่สุดสำหรับมันมั้ย มันสามารถเจอคนที่ดีกว่าเธอได้อีกเยอะ เพราะชีวิตนี้ยังอีกไกล แล้วถ้าเรื่องเลยเถิดจากได้จับนม เป็นได้ทั้งตัว ถ้าวันหนึ่งเธอไปเจอคนที่เขารักเธอแล้วเธอก็รักเขามากแล้วเขารู้ว่าเธอผ่านผู้ชายมาซักกี่คนแบบนี้น่ะ คิดว่าเค้าจะรับเธอได้มั้ย เขาก็คนอยากจะได้แม่ของลูกที่ดีและเพอร์เฟคแหละ ถึงยอมไปทั้งตัวก็อย่าคิดว่าจะผูกมัดมันได้ ก็เข้าใจว่าเพราะรักเขามากเธอถึงยอมแต่ผู้ชาย(ส่วนมาก)น่ะ ไม่จำเป็นต้องรักมันก็เอาได้ แค่ลมปากที่มันพูดมาไม่กี่คำคิดว่ามันจะโกหกไม่เป็นหรอหนู เธอลองบอกดูสิว่าเออถ้ารักเราจิงรอได้ป่ะ อีกสัก 2 ปี อะไรแบบนี้ถ้ามันะทนได้ถึงครึ่งปีรึเปล่าก็ไม่รู้  q*074
Tags:
Guest
อ้อมแอ้ม
เรทกระทู้
« ตอบ #42 เมื่อ: 13 ส.ค. 12, 00:19 น »

ถ้าเป็นแค่แฟนนะก็คิดว่ามากไป
ตอนที่เป็นแฟนกันนะ ก็จูบกันนะ แต่เขาไม่ได้จับหน้าอกหรอก
ก็จูบแลกลิ้นกันเท่านั้น

รุกขนาดนี้ตอนที่ต้องการมีเซ็กส์กันเท่านั้นเองหล่ะจ้า

Tags:
Guest
GJ
เรทกระทู้
« ตอบ #43 เมื่อ: 9 ก.ย. 12, 19:05 น »

แฟนเราก็เป็นนะ ยอม 5555 q*073
แต่ถ้ามากกว่านี้ เราถีบอ่ะ  q*077
Tags:
Guest
พะแพง
เรทกระทู้
« ตอบ #44 เมื่อ: 27 ก.ย. 12, 12:50 น »

อื้ม คือเราว่านะ อย่าปล่อยตัวมากเลย มันไม่ดีหล๊อก .. ผ ญ เรา ต้องรักนวลสงวนตัวเข้าไว้ค๊ะ  q*073  q*062
Tags:
Tags:  

หน้า: 1 2  ทั้งหมด

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม