ผู้หญิงเสียตัวครั้งแรกจะรู้สึกอย่างไร และจะมีอาการแบบไหนบ้างอยากรู้จริง

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ผู้หญิงเสียตัวครั้งแรกจะรู้สึกอย่างไร และจะมีอาการแบบไหนบ้างอยากรู้จริง  (อ่าน 145517 ครั้ง)
Guest
ใหญ่
เรทกระทู้
« เมื่อ: 15 พ.ย. 09, 19:55 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

อยากให้ผู้หญิงจริงๆ ตอบ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
น้ำอุ่น
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 15 พ.ย. 09, 20:24 น »

นู๋ม่ายรุ้เพราะนู๋ยังเวอจิ้น...
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 15 พ.ย. 09, 22:47 น »

...
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 15 พ.ย. 09, 23:27 น »

อันนี้ตอบยากแหะ

q*022

q*013
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 15 พ.ย. 09, 23:33 น »

อันนี้ตอบยากแหะ

q*022

q*013

q*038 เค้าถามผฺ้ฉิงนะ q*016 q*016
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 15 พ.ย. 09, 23:39 น »

q*038 เค้าถามผฺ้ฉิงนะ q*016 q*016

เออ

นั้นสิ

ลืมดูแหะ

q*027  q*027  q*027
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 15 พ.ย. 09, 23:40 น »

เออ

นั้นสิ

ลืมดูแหะ

q*027  q*027  q*027

ไม่ดฺอะไรเลยเจงๆๆ แฮ่ะ q*038
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 15 พ.ย. 09, 23:45 น »

ไม่ดฺอะไรเลยเจงๆๆ แฮ่ะ q*038

แหะๆ

q*027  q*027
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 15 พ.ย. 09, 23:51 น »

q*014 q*014  ไม่อยากให้ตอบ ก็ไม่ตอบก็ได้ครับ 
Tags:
Guest
fufu1
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 16 พ.ย. 09, 01:08 น »

จะร้อยเรียงเขียนอ่านได้อย่าง สุขเกินสุข ต้องลองเอง
Tags:
Guest
เคยโดน
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 16 พ.ย. 09, 18:34 น »

สุดยอดขะ
มันเจ็บนิดๆแต่ก้สนุกดี
ลองดิแล้วจะรุว
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 17 พ.ย. 09, 11:57 น »

q*013
Tags:
Guest
soll
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 18 พ.ย. 09, 10:14 น »

เจ็บสุดยอดค่ะ  แต่ปนเสียวนิดๆ  ปวดตามเนื้อตัวมีไข้ขึ้น
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 18 พ.ย. 09, 11:56 น »

ผู้หญิงเสียตัวครั้งแรกจะรู้สึกอย่างไร

รู้สึกรักผู้ชายคนนั้นมากๆ และอยากให้เค้าดูแล

รู้สึกว่ากลัวเค้าจะแค่ฟันแล้วทิ้ง

กลัวไปหมดทุกอย่าง เพราะไม่เคยทำอะไรแบบนี้

และจะมีอาการแบบไหนบ้างอยากรู้จริง

หวาดกลัว

เจ็บ

แต่ถ้าครั้งต่อไปก็นะ...

เมื่อเรารักและไว้ใจเค้าแล้ว ก็ย่อมมีความสุขค่ะ

สิ่งสำคัญคือผู้ชาย อย่าฟันแล้วทิ้งค่ะ

รักเค้าให้มากๆค่ะ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 20 พ.ย. 09, 19:42 น »

ผู้หญิงเสียตัวครั้งแรกจะรู้สึกอย่างไร

รู้สึกรักผู้ชายคนนั้นมากๆ และอยากให้เค้าดูแล

รู้สึกว่ากลัวเค้าจะแค่ฟันแล้วทิ้ง

กลัวไปหมดทุกอย่าง เพราะไม่เคยทำอะไรแบบนี้

และจะมีอาการแบบไหนบ้างอยากรู้จริง

หวาดกลัว

เจ็บ

แต่ถ้าครั้งต่อไปก็นะ...

เมื่อเรารักและไว้ใจเค้าแล้ว ก็ย่อมมีความสุขค่ะ

สิ่งสำคัญคือผู้ชาย อย่าฟันแล้วทิ้งค่ะ

รักเค้าให้มากๆค่ะ

เจ็บนิดๆ เดี๋ยวก็...เอง
Tags:
Guest
yumamio
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 21 พ.ย. 09, 16:09 น »

ครั้งแรกของการเข้าห้องหอ แต่งงานแล้ว
ครั้งแรกอายๆๆนะ แต่ก็..
เจ็บมากเลย มีเลือดออกมาด้วย รู้สึกเจ็บมากๆ
แต่ต่อนานไปก็รับได้ ตื่นตอนเช้าจะรู้สึกปวดเนื้อตัว
ปวดตรงหน้าขามากๆ เรามีอาการเปงไข้ด้วย
แต่ตอนแรกเท่านั้น ต่อไปก็ชินเอง อาการต่อจากนั้น
อยากรู้ก็ลองดู......แต่ขอแนะนำให้เก็บไว้ตอน
แต่งงานเท่านั้นนะ คืนแรกสามีจะได้ดีใจ
ที่แต่งงานกับหญิงบริสุทธิ์
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 9 ก.พ. 10, 17:25 น »

เสียตัวครั้งแรกหรอ แน่นอนต้องกับคนที่เรารัก
เริ่มตั้งแต่ถูหอมแ็ก้มเลย  ไม่รู้สึกอะไรมากเพราะหอมกับพ่อกับแม่บ่อย
ถูกจูบครั้งแรกสิ จำขึ้นใจเลย เพราะครั้งแรก แบบลิ้นเข้าไปในปากเลย ตัวชาเลยยืนแข็งทื่อหน้าแดงตัวแดงเพราะเลือดฉีด
(ไม่รู้ว่าเป็นทุกคนหรือเปล่านะ)ที่รู้เพราะแฟนทักว่าทำไมตัวแข็งทั้งๆที่เราปล่อยตัวตามสบาย
มาถึงถูกจับนมจับหอยนะ รู้สึกอยากขัดขืนหน่อยๆ แต่ก็รักเค้า ก็ปล่อยตามใจเค้า
ลิ้นเค้ามาเลียที่นมแ้ล้วก็ ดูดพร้อมคลึงรูสึกสยิวอย่างไม่เคยรู้สึก
แต่พอลิ้นมารัวที่หอยซิ ความรูสึกบรรยายไม่ถูกเลย มีความสุขมากมายเลย
แต่พอจะสอดใส่นี่สิ แค่หัวมันนะต้องบอกแฟนว่าไม่เอาแล้วเจ็บ  เค้าก็เลยใช้ลิ้นกับนิ้วกับฉันพร้อมกัน
จนเราเสร็จ แล้วแฟนก็ลองเอาของเค้าใส่อีกครั้ง เจ็บแต่พอทนได้ พอเข้าไปหมดมันแน้นมากแฟนเริ่มชักเข้าออกช้าๆแล้วเร็วขึ้นจากเจ็บกลายเป็นมันเท่าทุกวันนี้เลย
Tags:
Guest
kooo
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 18 ก.พ. 10, 20:28 น »

ตอนแรกก้บอกคิดถึงแล้วเขามาหอมแก้มเราก็เฉยไพราะหอมแก้มเราบ่อยแล้วก็กอดซะแน่นเลยเราเริ่มรู้สึกว่ามีอะไรที่แปลกไปเพราะเขาเริ่มที่จะจูบที่ริมฝีปากเบาๆแล้วเริ่มใช้ลิ้นสอดใส่หาความหวาม(อึ้งแบบทำอะไรไม่ถูกเลย)เมื่อจูบไปสักพักเราก็ชักคลอยตามเผลอจูบตอบกลับไปดูเหมือนว่าจะทำให่อารมณ์เขาเกิดนะสังเกตุตรงที่เริ่มจับหน้าอกเราจากข้างนอกสักพักก็สอดมือไปในเสื้อ(รู้สึกวาบหวิวแบบเปลกๆ)แล้วเขาก็พูดว่า"อยากกินนม"เราก็งงว่าอะไรจึงไม่ทักทวงแต่ที่จริงเขามาดูดหัวนมเรา(ขนลุกเลยอะแบบเสียวสุดๆ)และเขาได้เริ่มล้วงมือไปในกระโปรงใช้นิ้วจิ้มไปที่....เราก็บอกว่าอย่ามันเจ็บแต่เหมือนเขาจะไม่ฟังยังคงใช้นิ้วสอดเขาสอดออกอยู่อย่างนั้นสังเกตุว่าเขาอารมณ์ขึ้นสุดๆและเริ่มที่จะถอดกางเกงในเราออกตอนแรกเราก็คัดค้านแต่เขาถามว่า"ไม่รักเราเหรอ"ใจอ่อนสิค่ะจึงปล่อยไปเลยตามเลยเขาเริ่มสอด....เข้ามาในร่างกายเราเจ็บมากเลยร้องออกมาอย่างบอกไม่ถูกและไม่รู้ตัวแต่เขาสอดไปแค่หัว....เขาก็พอเพราะกลัวเราเจ็บ q*006
Tags:
Guest
นัมจัง
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 13 มี.ค. 10, 19:50 น »

เจ็บปวดที่สุด

เราว่าเราไม่ค่อยรุสึกเสียวเลยอ่า

แต่เจ็บมากกว่า

เราไม่เสร็จอ่า

แต่แฟนเราเสร็จอ่ะ

ยังงี้มันเปนรัยหรอ

เราสงสัยจิงๆ q*031 q*031
Tags:
Guest
น้ำเชื้อ
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 30 มี.ค. 10, 13:01 น »

ตอนเส็จก้เหมือนปวดฉี่ อิอิอิอิอิ เดาเอาไม่เคย
Tags:
Guest
คนมีความสุข
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 2 เม.ย. 10, 14:20 น »

เจ็บมากอ่ะ ของเขาใหญ่มากน้ำตาเราซึมเลย แต่เค้าก็บอกให้เราทน ตอนเค้าก็ทำเริ่มเบา ๆ นะ แต่พอปลายๆ  เค้าไม่ฟังเราเลย เราบอกทั้งเจ็บทั้งเสียวมาก เค้าก็บอกว่าจะเส็ดแล้วแปปเดียวนะตะเอง เรากำแขนเค้าไว้แน่นเลยหละ สุดท้ายเค้าพลาดหลั่งใน (แต่โชคดีนะไม่ท้อง) พอเส็ดเค้าก็กอดเราแล้วก็หอมแก้ม ทั้งจูบทั้งดูดปากเรา แล้วเค้าก็เอามือคลำตรงๆนั้นของเราเบาๆ แล้วก็พูดข้างหูเราเบาๆ ว่า เจ็บมั้ยที่รัก ขอโทษนะ รู้ป่ะวันนี้ที่รักทำให้เค้ามีความสุขมากเลยนะ เค้าดีใจนะที่เราต่างคนต่างเป็นคนแรกของกันและกันอ่ะ รักตะเองมากนะ  ตอนนั้นเราเริ่มกลัวว่าเค้าจะไม่สนใจเราแล้ว แต่ก็คิดในใจนะว่า คบกันมาตั้งปีครึ่งแล้ว คงไม่ทิ้งเราไปไหนหรอก แต่ก็ไม่วายที่จะถามเค้าอยู่ดีว่า ตะเองสัญญานะว่าจะไม่ทิ้งเค้าอ่ะ เค้าเป็นของตะเองแล้วนะเค้ารักตะเองมากนะถึงได้ยอมให้อ่ะ แล้วเค้าก็ตอบแบบทำให้เรากลัวมากเลยเค้าบอกว่าไม่รู้มันเป็นเรื่องของอนาคต เราเริ่มใจไม่ดีแล้ว หน้าเราถอดสีเลยอ่ะ ซักพักเค้าก็หัวเราะแล้วก็บอกว่า ล้อเล่นหน่าตะเอง  เค้าก็รักตะเองคนเดียวเหมือนกันนะ เค้าไม่มีวันทิ้งตะเองหรอก แล้วก็ไม่มีวันทำแบบนี้กับคนอื่นเด็ดขาด เพราะคนที่เค้าอยากมีด้วยคือคนที่เค้ารักก็คือตะเองคนเดียวไง แล้วเราก็เลยยิ้มออก เราดีใจก็เลยกอดเค้าจูบเค้า เค้าก็เลย ๆ ตามเลยไซเราทั้งตัวแล้วก็ต่อยก 2 อีก วันนั้นเหนื่อยมากเลย แล้วก็รู้สึกว่าตรงๆ นั้นมันเริ่มปลิออกแล้วอ่ะ เพราะแต่ละยกที่เค้าทำอ่ะนานมากนะ ประมาณยกละ 20 นาทีได้ พอเส็ด เราทั้ง 2 คนก็นอนกอดกันแน่นเลย..... เราแปลกใจว่าทำไมถึกล้าให้ทั้งปากทั้งจมูกกับตรงๆนั้นของเรา ตอนเส็ดแรกๆก็ไม่กล้าถามนะค่อยถามตอนอื่นดีกว่า พอถามเค้าก็ยิ้มแล้วก็พูดติดตลกนะว่าเอามาให้เค้ากินต่อดิหิวอ่ะ แต่เค้าก็บอกว่าไม่รู้สิไม่รู้สึกรังเกียจตะเองเลยทำ ไม่เคยได้ยินหรอว่าผู้ชายคนไหนยอมจูบหรือหอมตรงๆนั้นของผู้หญิงคนนั้นแสดงว่าผู้หญิงคนนั้นคือคนที่ผู้ชายคนนั้นรักมาก เราก็ยิ้มแต่เราก็บอกเค้าว่าไม่ได้รังเกียจตะเองนะที่ไม่ทำแบบนั้นให้ตะเองมั่งอ่ะ แต่เราไม่กล้าบวกกับไม่เคยมีประสบการในเรื่องแบบนี้ด้วย   

ก่อนจะให้เค้าเราก็กลัวๆ นะ เพราะเค้าเป็นคนที่แบบว่าชอบเรื่องเซ็กๆ อยู่ไม่น้อย บางทีคุยกันไม่มีอะไรคุย เค้าก็ชอบพูดหยอก ๆ แบบทะลึงๆ  บางทีก็ทะลึ่งเกินจนเราอดทุเรศไม่ได้ เห้อะๆ เค้าก็เคยบอกนะว่าอยากมีกับเราแค่คนเดียวเพราะเราเป็นคนที่เค้ารักมาก ตอนนั้นเค้าจะพูดไรก็ไม่สน เราก็คิดแค่ว่าต้องแต่งงานก่อนถึงจะให้ แล้วตอนแรกไม่คิดที่จะให้เค้าด้วยแต่สุดท้ายอารม มันก็พาไป เรายับยั้งอารมเค้าไม่ได้จริงๆ มันทำให้เราไปกับเค้าด้วย แต่ก็ไม่เสียใจนะ เพราะตอนเส็ดเค้าสัญญากับเราไว้ เค้าก็ทำได้จริงๆ ตอนนั้นคือตอนที่เราขึ้นปี 1 ใหม่ๆ แต่แฟนเราเป็นรุ่นน้องเราปีนึง แหะๆ (โดนเด็กมันฟันแหะๆ) ตอนนี้ผ่านมา 2 ปีแล้ว  เราก็ยังรักกันเหมือนเดิม ไม่สิ มันมากขึ้นกว่าเดิมด้วย  ตอนเราไปอยู่มหาลัยก่อนเค้าก็กลัวว่าเราจะมีแฟนใหม่ เราก็กลัวเค้าจะมีรุ่นน้องมาคุยด้วยเพราะเค้าเป็นคนที่รู้จักรุ่นน้องมากมายโดยเฉพาะผู้หญิงนี่ตัวดีเลย แต่เพราะรักกัน มีอะไรก็คุยกัน เข้าใจกัน จนทำให้เรารักกันมากมาถึงทุกวันนี้ อิ อิ ที่รัก รักตะเองมากนะรู้ป่ะ เค้าจะไม่เป็นของใครเลยนอกจากตะเองคนเดียวนะ และจะไม่รักใครเลยนอกจากตะเองคนเดียวนะ  q*057 q*057 q*057
Tags:
Guest
เจ๋ง
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 6 พ.ค. 10, 11:14 น »

q*031 รักแทนั้นคืออะไรตับไตใส้พุง q*013
Tags:
Guest
ฮี่ ฮี่
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 6 พ.ค. 10, 22:04 น »

เสียตัวมะเคยอ่ะเคยแต่จูบ
จูบแรกของเราเป็นเพื่อนชายที่สนิทอ่ะ เพราะความไว้ใจไงก้อไม่คิดว่ามันจะกล้าทำ นั่งเล่นคีบอร์ดอยู่ในห้องมัน มันนอนดูโททัดอยู่ อยู่ดีๆมันก้อลุกขึ้นมาและเอาน่ามาใกล้ๆน่าเรา  เราก้อตกใจว่ามันจะทำอะไรของมันวะ พักเดียวเท่านั้นแหละปากมันประกบปากเราเลย อึ้งค่ะอึ้ง ตัวแข็งเลย (ขนาดแฟนกันอย่างมากก้อแค่หอมแก้มอ่ะ) พอปากชนกันแล้วมันก้อเอาลิ้นเข้ามาในปากเราเลยพอตั้งตัวได้เราก้อขัดขืนและก้อผลักออกแต่มันดั๊นเอามือมาจับหัวเราไม่ให้หนีและก้อจูบต่อไปอย่างงั้นแหละ  ความรู้สึกว่านานมากเลย กว่ามันจะเลิกทำกับเราอ่ะ  สับสนไปหมดเลย คำถามแรกขึ้นในหัวเลยว่า จูบแรกของชั้นทำไมต้องเปนแกด้วยวะ
Tags:
Guest
อืม
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 19 ก.ค. 10, 12:49 น »

ผมเคยมีไรกับแฟน เป็นครั้งแรกของแฟนผม ผมรู้สึกดีมาก ๆ เพราะผมไม่ได้บังคับอะไรเธอเลย
เราเคยนอนด้วยกันมาก่อนแต่ผมไม่ได้ทำอะไรทำแต่ภายนอก แต่คืนหนึงผมบอกตรง ๆ ว่าอยากมีไรกับเธอ
 ตอนแรกเธอก็ขัดขืนพอเธอขัดขืนผมจะหยุดทุกครั้ง และให้เธอพร้อมใหม่ สุดท้ายเธอก็ขอถอดกางเกงเองผมก็ยอม
เรามีความสุขกันคับ เธอเจ็บแต่ก็กัดฟันทนและผ่านไปให้ได้ เลือดเธอออกคับ พอตอนเช้าเธอเข้าห้องน้ำผมเลย
แอบถ่ายรูป เลือดบนที่นอน เก็บไว้ด้วยความภูมิใจ นับจากนั่นผมรักเธอมากกว่าที่เคยรักคับ เหมื่อนขาดเธอไม่ได้
ผมหน้าตาข่อนข้างดีคับมีคนมาชอบเย้อะ แต่ผมไม่สนใจใครเลย ถ้าคนที่จะทำให้ผมเสียใจได้คงเป้นเธอคนนี้แหละคับ ^^
Tags:
Guest
รู้สึกดีนะ
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 23 พ.ย. 10, 09:49 น »

รู้สึกแปลกๆตั้งแต่ตอนที่จูบแล้วสอดลิ้นเข้ามาในปากเลยนะ พอผ่านไปแป๊บนึงเริ่มคุ้นเคยอารมณ์พาไปเผลอจูบกลับแลกลิ้นเป็นเลย รู้เลยดีมากๆเลยที่ประกบปากแลกลิ้นกัน รีแลกซ์สุดๆเลยนะ ค่อยๆรุกส่วนอื่นต่อ สอดมือเข้าไปในเสื้อ ค่อยๆปลดบรา รู้สึกแบบหวิวๆเลยแล้วดีมากๆ แบบดูดนมเล้าโลมหน้าอกไม่ขัดขืนเลย เสียวแล้วรู้สึกดีจริงๆ แบบขนลุกซูซ่าเลยนะ พร้อมให้คุณสามีถอดกางเกงในเลยนะ ไม่คาดคิดว่าจะโดนออรัลต้องน้องสาวด้วย โดนทีแบบสะดุ้งบอกไม่ถูผม้แต่ว่าชอบมากๆเลยหล่ะ มีความสุขครางแบบไม่เป็นภาษาเสียวแทบจะขาดใจตายเกร็งไปทั้งตัว  อายก็อายนะ  คุณสามีเห็นว่าพร้อมแล้วทุกส่วนทั้งร่างกายอารมณ์ความต้องการนะ เดินหน้าสู่จุดไคลแมกซ์ ตื่นเต้นมากๆเห็นขนาดน้องชาย ตอนเขาแทรกขาเข้ามานะ พร้อมอ้าให้เลยนะ เขาให้เอามือโอบคอเขาไว้ ตอนเขาสอดรู้สึกเจ็บแป๊บๆนะ คุณสามีกระซิบบอกว่าอย่าเกร็งจูบปากให้เราผ่อนคลายบอกว่าแป๊บเดียว เจ็บแบบบอกไม่ถูกเหมือนกันทรมานมากๆ พอเขาค่อยๆขยับรู้สึกดีขึ้นเรื่อยๆ ดีขึ้นเรื่อยๆ เผลอไปขยับขาตามเขาด้วย อิอิอิ  เขาค่อยๆเร่งจังหวะเร็วขึ้น เสียวแบบบอกไม่ถูกเลย รู้สึกดีมากๆเลยหล่ะร้องแบบอั้นไม่อยู่ (ขนาดไม่ถึงนะ ) แล้วเขาเอาออผม้สึกตรงน้องสาวตึงแบบจะปริแตกนะ เลือดออกนิดหน่อยทางจิตใจความรู้สึกดีมากๆเลยนะแบบผูกพันกันสุดๆเลย คุณสามีถามว่าเจ็บมากไหม เราขนาดเจ็บยังสั่นหน้าเลยว่า หึๆๆ  เขากอดเราไว้แน่นๆเลยมันมีความสุขมากๆจริงๆเลย อีกแป๊บเขาถามเราว่าไหวไหม ที่จะเริ่มกันใหม่แบบเมื่อกี้ เราได้แต่พยักหน้า หึๆ ยอมหมดเลย  พอเขาเสร็จรอบสองนะ รู้สึกแบบตรงนั้นจะปริแตกเลยหล่ะ เจ็บเลยนะ แต่มีความสุขที่ได้ร่วมรักกับเขา รู้สึกดีทางจิตใจนะ แต่ก็อายอ่ะ ไม่ค่อยกล้ามองหน้าเขาเลย ด้านร่างกายนะ ตรงนั้นเจ็บแล้วขาเกร็งจนปวดไปหมด เขาบอกว่า ไปแช่น้ำอุ่นกันดีกว่าจะได้รู้สึกดีขึ้น พอนอนแช่น้ำอุ่นๆนะ ดีขึ้นเยอะเลย  แล้วความรู้สึกนะอยากมีกิจกรรมแบบนั้นอีกนะ ติดใจเลย พอยิ่งมียิ่งชอบ แบบสุดยอดเลยหล่ะ

Tags:
Guest
จู๊บแจง
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 7 ธ.ค. 10, 00:51 น »

พอรู้ว่าจะได้เสียตัวเข้าห้องหอกับสามีนะเราตื่นเต้นสุดๆเลยหล่ะ  q*00 แล้วก็ดีใจอ่ะ แบบว่าอยากรู้เหมือนกันว่าเป็นไง  q*006 เพื่อนสนิทที่มีสามีแล้วกะแบบมีแฟนเป็นฝั่งเป็นฝาก็แอบมากระซิบบอกว่า "มีความสุขมากๆนะ แล้วมาบอกกันว่าเป็นไงด้วย"  q*006 q*006
ก่อนหน้านี้เคยจูบกันมากก่อนแระ พอเข้าห้องหอนะ แฟนจูบแบบรุกหนักมากเลย คลึงหน้าอกไปด้วยกลับเล้าโลมด้วยมือทุกส่วนทั่วตัวเราเลยแบบสยิวมากๆเลยหล่ะ ไม่รู้เลยว่าแฟนเขาถอดเสื้อเอาออกตอนไหนนะ รู้อีกทีแบบเหลือกางเกงในตัวเดียว เขาก็ถอดให้ เราไม่ขัดขืนเลยหล่ะแบบเต็มใจให้ถอดเขาใช้ลิ้นตั้งแต่นมเราเสียวแบบเราเกร็งเลยหล่ะร้องครางเลย อายมากๆเลยหล่ะ เรายิ่งต๊กใจมากตอนถูกลงลิ้นที่น้องสาวนะ มันเสียวแบบเราเกร็งร้องครางทรมานมากๆเลยหล่ะ เสียวซ่านแบบมีความสุขแบบบอกไม่ถูก บอกเขาทำอีกรอบด้วยนะ  แบบเขาทำให้เราลืมความอายเลยนะแล้วต้องการมากๆเลย  ยิ่งตอนเห็นร่างกายเปลือยเขาด้วยนะแบบตื่นเต้นบอกไม่ถูก น้องชายเขาใหญ่มากๆเลยแบบเราตกใจเลยไม่คาดคิดคาดฝันมาก่อน ยังกับงูยักษ์เลยนะ เขาขึ้นบนตัวเราเล้าโลมเราต่ออีกแบบเราเกร็งจนบิดตัวร้องครางเลยหล่ะ เราบอกเราว่าอยากเกร็งนะ กอดคอเขาไว้มองตาเขาไว้ เรารู้สึกเจ็บมากๆตอนเขาสอดเข้าไป เขาบอกว่าอย่าเกร็ง จูบปากเราให้ผ่อนคลายด้วย รู้สึกแน่นแบบอึดอัดมากๆเลย เขาบอกว่าให้เรากอดเขาไว้แน่นๆนะ เดี๋ยวเขาจะค่อยๆขยับแล้วเราจะรู้สึกดีขึ้นเรื่อยๆ ตอนเขาขยับนะเรารู้ได้เลยว่ามีอะไรกำลังเคลื่อนไหวในร่างกายเรานะ ดีมากๆเลยหล่ะเสียวซ่านเลยหล่ะ เรากอดเขาไว้แน่นๆ เสียวแบบบอกไม่ถูกเลยนะ ตกใจนิดหน่อยตอนแฟนเราเกร็งตัวอ่ะเขาบอกเราว่า เขาเสร็จแล้ว เอาน้องชายออก มีน้ำขาวๆไหลออกมาเขาบอกว่า อย่ากังวลเลยน้ำอสุจินี่หล่ะ ถามเราว่าเรารู้สึกดีนะเจ็บไหมแบบเขาขยับช้าๆเอง เขากอดเราไว้แบบเรามีความสุขมากๆเลยหล่ะที่ได้เป็นของกันและกัน เขาบอกว่าเขาจะให้ความสุขเรามากกว่านี้อีกด้วยหล่ะ อีกแป๊บเขาเริ่มตื่นตัวใหม่นะเขาบอกเราว่า อีกครั้งหนึ่งนะ เราไม่ปฏิเสธเลยหล่ะบอกว่าอย่าเกร็งนะ ตอนสอดก็เจ็บนะ รู้สึกอึดอัดมากๆแบบแน่นๆพอเขาขยับช้าๆนะบอกเรากอดเขาแน่นๆเรากอดเขาไว้แน่นๆ ตอนขยับเรารู้สึกดีมากๆเลยแบบเสียววจนลืมเจ็บเลยแล้วรู้สึกดีแบบบอกไม่ถูกเลยที่น้องชายกำลังเคลือนไหวในร่างกายเรานะเขาบอกให้เรากอดเขาแน่นๆอีกดึงตัวเรามาติดเลยแล้วก็เพิ่มความเร็วในการขยับอีกเราเสียวแบบร้องครางเลยหล่ะจนสุดท้ายนะ เขาเสร็จเอาน้องชายออกมา ตรงนั้นของเราเจ็บมากๆเลยหล่ะ เขากอดเราไว้ เรารู้สึกดีมากๆมีความสุขนะเขาถามเราว่าชอบไหม เราบอกว่าชอบนะพี่ เขาบอกว่าเดี๋ยวเราไปลองกันใหม่อีกรอบในอ่างน้ำจากุ๊ดซี่ดีไหม ไม่เจ็บหรอก เราไม่ขัดขืนเลยหล่ะ เขาอุ้มเราไป
รู้สึกดีมากๆเลยและได้สอดใส่กันในอ่างน้ำแบบเขาบอกเราว่าเขาจะขยับช้าๆนะเราจะได้รู้สึกดีๆ อิอิอิ เราอยากบอกพี่เขาบอกเอาแบบเร็วๆเราก็ชอบนะ น้ำวนรอบๆตัวช่วยผ่อนคลายแล้วตรงนั้นหายเจ็บด้วย  เขาอุ้มเรากลับไปบนเตียงอีกรอบ เราเต็มใจให้เขาสอดอีกรอบนะ แบบว่ารอบหลังนี่เขาขยับเร็วๆจนเราเสียวมากๆเกร็งไปทั้งตัวร้องดังเลยหล่ะ เขาเสร็จอีก เราถามเราว่าชอบไหมมีความสุขไหมเขามีความสุขมากๆเลยหล่ะ แล้วเขาจะสอนเรานะจะได้มีความสุขกัน เราหมดแรงเลยหลับยาว
แบบตื่นเช้ามานะมันอายมากๆเลยนะเห็นหน้าเขาก็นึกถึงภาพเมื่อคืน รู้สึกเจ็บน้องสาวมากๆเลยหล่ะ เขากระซิบถามเราว่าเจ็บมากไหม ให้เขาดูหน่อยว่าเป็นไรป่าว แบบเราไม่ทันทำอะไร เขาก็ดูให้เลยนะ ทำออรัลให้อีกแล้วเราก็อดไม่ได้นะตอนเขาบอกว่า ลองสอดใหม่อีกรอบนะรอบนี้เขาบอกเราว่าอ้าขากว้างๆเลยอย่าเกร็งนะสอนเขาขยับขาตามเขาด้วยหล่ะตอนเขาขยับ เสียวแบบบอกไม่ถูกเลยหล่ะ ตกลงทำกันอีกสองรอบ เรายังไม่ถึงนะ เรางี้แบบหมดแรงเลยหาอะไรกินนิดหน่อยแล้วก็นอนถึงบ่ายเลย  แฟนปลุกมากินข้าวเขาทำให้ พอกินเสร็จนะ เขาบอกเราว่าถ้าเมื่อยๆเพลียๆนะลองไปแช่น้ำอุ่นจะดีขึ้น ไปแช่ในจากุ๊ดซี่ เราเผลอไปนะไปนอนแช่ เขามาแช่ด้วยนะแล้วขออีกแต่แบบเบาๆนะขยับช้าๆ  พอขึ้นจากน้ำนะเราหลับยาวเลยเพลียมากๆจริงๆ
ความรู้สึกนะเรารู้สึกอายมากๆเลยนะพอคิดว่าต้องร่วมเพศกับเขาอีกทั้งๆที่เราสารภาพว่าพอได้ร่วมเพศแล้ว เราอยากร่วมอีกนะ มันรู้สึกดีมากๆมีความสุขมากๆเลย ไม่ว่าจะทำออรัลเซ็กส์ ส่วนการสอดใส่ไม่ได้น่ากลัวเลยนะไม่คิดว่ารู้สึกดีอะไรแบบนี้ แบบเจอแฟนเล้าโลมเก่งๆนะทำให้เราหายอายเลยหล่ะเกิดความต้องการมากๆเลยหล่ะ

Tags:
Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 16 มิ.ย. 11, 23:37 น »

แบบเราเหนื่อยมากๆหมดแรง อาบน้ำเสร็จนะคลานขึ้นเตียงพอสามีมาเรากอดเอวเขาไว้เอาหน้าซุกอกเขาไว้บอกว่าเหนื่อย เขาจับเอวเราพลิกตัวเราขึ้นไปทับเขา เราบอกว่าให้ปล่อยก่อนนะจะทำอะไร เขาถามว่า ปกติคนเข้าหอกันจะทำอะไรกันหล่ะ เราอายมากๆเลยเพราะเขาจ้องหน้าเราแบบจะกินเราเลยนะ เขาเริ่มจูบเราแบบจูบยังไงไม่พอเราหลับตาพริ้มๆเลย เขาบอกให้เราลืมตา แล้วเขาปลดชุดนอนเราออก จูบเราทั้งตัวเราอายมากๆเลยได้แต่นอนหลับตาพริ้มๆอ่ะ เขาเอามือเราไปคล้องคอเขา เราเรียนรู้การจูบแบบแลกลิ้นกัน เขาถอดบราเอาออกบอกว่าคราวหน้าไม่ต้องใส่นะ เราอายมากๆเลยหล่ะเราสะดุ้งเลยตอนเขาใช้ลิ้นกับหน้าอกเรา ร้อนผ่าวไปหมดเราเสียวจนเกร็งเลยนะร้องครางตาปรือเลย ตกใจมากๆตอนเห็นน้องชายของสามีตั้งพร้อมเราไม่คิดว่าขนาดมันจะใหญ่โตแบบนั้น เขาดูดนมเราเราแอ่นอกให้ดูดเลยหล่ะ เขาลงลิ้นที่น้องสาวเราด้วยแบบเราร้องครางแล้วจิกผ้าปูที่นอนเลยหล่ะ ตอนเขาสอดนิ้วนะเราเสียวแบบเรียกชื่อเขาเลยหล่ะร้องครางแบบไม่อายเลยให้ช่วยเราด้วยไม่ไหวแล้วนะ จนเขาถอนนิ้วออกสอดลิ้นเข้าไปในปากเรา ขึ้นค่อมเราบอกเราว่าอย่าเกร็งนะ ตอนเขาเริ่มสอดเข้าไปนะเรากอดเขาไว้แน่นเลย เจ็บมากๆแบบจะแตกออกเป็นเสี่ยงๆทรมานมากๆเลยหล่ะ เราไม่เข้าใจว่าเขาทรมานเราแบบนี้อ่ะ เขาบอกเราอย่าเกร็งเขาสอดลิ้นเข้าไปในปากเราอีกแป๊บนะเราผวาเลยหล่ะตอนเขาดันเข้าไปอีกเราร้องเลยเพราะเจ็บแบบน้ำตาไหลพรากเลยทรมานมากๆเลย เขาคลึงหน้าอกเราจูบเราบอกว่าเขารักเรามากๆเลยแต่เราทรมานมากๆเลยแบบร่างกายเราแตกเป็นเสี่ยงๆ เขาเล้าโลมเราจนเราผ่อนคลายพร้อมกับค่อยๆขยับสะโพก น้องชายเขาเข้าออกช้าๆในตัวเรานะเราค่อยๆรู้สึกดีขึ้นความทรมานค่อยๆหายไป เอามือจับบ่าเขาไว้ เราไม่รู้สึกทรมานกับการสอดใส่อวัยวะเพศกันแล้วหล่ะ มันเสียวซ่านมีความสุขมากๆเราร้องครางตลอดเลยหล่ะ เรียกชื่อเขา ร้อนผ่าวเหงื่อแตกเลย เขาบอกให้เราอ้าขาออกเราก็อ้านะแบบไม่อายเลยตอนกำลังร่วมเพศกันลืมความอายเลย (ไม่เคยคิดมาก่อนว่าแค่สอดใส่กันขยับกับจะดีขนาดนี้เลยนะ)เขาบอกให้เราขยับสะโพกจับสะโพกเราขยับตามสอนจังหวะเรา เราขยับแบบไม่อายเลยหล่ะมีความสุขมากๆร้องครางไปอ้าขาไปขยับไป จูบปากแลกลิ้นกัน เขาขยับเร็วมากๆจนเราร้องกรีดเลยหล่ะเสียวแบบบอกไม่ถูกเลย เขาร้องดังปล่อยน้ำรักออกมาแล้วกอดเราแน่นเลยอีกแป๊บเขาเอาน้องชายออก เรานอนหลับตาพริ้มเลยหล่ะ ตอนเขาบอกให้เราลืมตา เราลืมตาอายมากๆเลยหล่ะ เขาถามเราว่า เรามีความสุขไหมที่เป็นเมียของเขาแล้วนะเราบอกว่ามีความสุขอ่ะ เขาถามว่าเจ็บไหมเราบอกว่าเจ็บตอนแรกๆนะ เขาถามเราว่ายังเจ็บอยู่ไหมเราบอกว่านิดหน่อยเอง เราอายมากๆเลยนะ เราไม่ได้กลัวสิ่งที่เขาทำนะไม่รังเกียจนะเราบอกว่าไมหรอกเรามีความสุขมากเลย เราบอกรักเรา แล้วเขาจะขอ..กับเราอีกได้ไหมแบบเขายังต้องการ บอกเราตรงๆเลยเราอายมากๆได้แต่พยักหน้า เรียกว่าเราร่วมเพศกันหลายรอบจนหมดแรงเลยหล่ะ
ตื่นเช้ามาเราอายมากๆเลยหล่ะยื่งตอนเขามากระซิบบอกว่านี่ยังแค่ท่าเดียวเองนะ เดี๋ยวจะสอนเราต่อแบบติวเข้มอีก ชวนเรามาทบทวนความจำกันอีกรอบว่าทำยังไงจำได้ไหม เราอายมากๆเลย เราถามว่าเจ็บไหมเราบอกว่านิดหน่อยมันแปลกๆ เขาบอกว่าเดี๋ยวไปแช่น้ำอุ่นกันจะได้ดีขึ้น

ก่อนร่วมหลังร่วมเราอายมากๆเลยนะยิ่งตอบคำถามยิ่งอาย แต่ตอนร่วมนะลืมหมดเลยหล่ะปลดปล่อยอาคมณ์เต็มที่หน้าด้านเลยหล่ะร้องครางหงิงๆ แล้วก็อายเวลาเขาขอร่วมเพศอีก แหมแบบเราก็ยอมอยู่แล้วยังเอ่ยปากขออีก
Tags:
Guest
/123/
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 7 ธ.ค. 11, 13:51 น »

พอรู้ว่าเดี๋ยวจะได้..กันแล้ว เราดีใจแบบบอกไม่ถูกเลยหล่ะแบบรอคอยมานานเกือบพลาดไปหลายทีถ้าเขาไม่หยุดก่อนจนต้องรีบแต่งงานแบบสายฟ้าแลบจนเพื่อนๆพี่ๆกระซิบถามว่าป่องหรือป่าว เรายิ้มอายๆแบบว่าอยากมี..แต่พอถึงเวลาก็อายเหมือนกันนะแบบต้องทำอย่างงั้นกันแล้ว ยิ่งแกล้งเราด้วยกระซิบว่าเขาต้องการแล้วชวนเราขึ้นเตียงแล้วจู่โจมแบบตั้งตัวไม่ติดเลย รู้สึกวาบหวิวมากๆตอนเขาเริ่มจูบจูบแบบหนักๆมากๆเราตกใจเลยหล่ะมันร้อนผ่าวไปครึ่งตัว ยิ่งไปมองตาเขาแล้วเขาแสดงออกว่าต้องการแบบตรงๆเลย เราค่อยๆโต้ตอบการแลกลิ้นโต้ไปโต้มาฟัดกับเขาได้สบายๆแบบลืมความอาย แฟนปลดชุดนอนออก แล้วก็ปลดบราออกแล้วบอกว่าใส่ทำไมจะคิดว่าถอดแล้วเขาก็คลึงเคล้นพร้อมกับใช้ปากสัมผัสยอดเราแบบขนลุกซู่เลยเป็นความรู้สึกแปลกใหม่แบบเสียวจับใจร้องครวญคราง แอ่นอกขึ้นรับตลอดเลยหล่ะ สะดุ้งตอนเขาปลดกางเกงในออก เขาพรมไล่จูบจากบนลงล่างเรานี้นอนสั่นร้องครางเลย รู้สึกว่าน้องสาวแฉะแล้วแฉะอีก ตอนแฟนเราแทรกไหล่เข้าหว่างขาเรานะแล้วใช้ลิ้นสัมผัสน้องสาวเรา เราแทบช็อคตายเลยมันร้อนผ่าวแบบเสียวซ่านรันจวนวาบหวาม หายใจไม่ทันเลยหล่ะ รู้สึกน้ำไหลออกมาแบบทำนบแตกเลย แล้วเขาขึ้นมาสอดลิ้นเข้าปากเรา จูบแบบอ่อนหวานผ่อนคลายความทรมานเมื่อกี้นี้ เคลิ้มไปเลยแล้วผงาอีกทีตอนเขาสอดนิ้วเข้าไปกลางกลีบแบบเราไม่ทันตั้งตัวเลย แล้วขยับเข้าๆออกๆเราหลับตากัดริมฝีปากแน่นความรู้สึกก็คือเจ็บแบบปนเสียว ได้ยินเสียงกระซิบถามว่าเจ็บหรือ เราได้แต่พยักหน้า เขาขยับนิ้วเข้าออกช้าๆๆๆแล้วก็ถอนออกไป เรานอนแบบหมดแรงเลยหลับตาปรือๆแบบพอมองเห็นเขาจัดการปลดเสื้อคลุมทิ้งเห็นร่างกายของเขา รู้สึกคอแห้งผากอยากดื่มน้ำหัวใจเต้นแรง มองไปเห็นความเป็นชายของเขาตั้งผงาดกระดกโด่ๆเราใจสั่นเลยหล่ะตัวอ่อนหมดแรงก็พอรู้ว่าจะเกิดอะไรต่อไป รู้เลยว่าร่างกายเราน้องหนูต้องการสิ่งนั้นเพระพึ่งเกือบจะแตะขอบสวรรค์เราอายจนหันหน้าหนี แฟนแยกขาเราออกบอกให้เราลืมตา เราอายมากๆเลยเห็นความเป็นชายเขาทักทายกลางเกสรมันเสียวแบบเราสะดุ้งจับขาเราแยกออกแบบเส้นตรงเลยเขาบอกเราเขารักเรา จูบปากเราพร้อมกับกดความเป็ชายเข้าไปกลางกลีบดอกไม้เขาจับเราไว้ไม่ให้ดิ้นหนีเรารู้สึกเจ็บแปล๊บๆแต่ร้องก็โดนปิดปากเขารุกล้ำดันเข้าไปเรื่อยๆเจ็บน้ำตาไหลเลยเขาคลึงเคล้นหน้าอกดูดนมจนเราลืมควมเจ็บผ่อนคลายแบบเคลิ้มๆเราร้องกรี๊ดตอนเขาดันเข้าไปแรงๆ เขาจูบเราเลยเรารู้สึกมีความสุขมากๆเลยทั้งที่เจ็บมากๆความรู้สึกที่เป็นของเขาอย่างสมบรูณ์เป็นคนคนเดียวกันแล้ว เรากอดเขาไว้แน่นนิ่งไว้เลย เขาแช่ไว้พักใหญ่พร้อมกับจูบปากคลึงนมเราไปด้วยจนะเราผ่อนคลายรู้สึกดีที่ร่างกายเราประสานเป็นคนเดียวกัน เขาบอกให้เราลืมตากระศิบบอกว่าเขาจะให้รางวัลเราเรามาเริ่มกันดีกว่า เราลืมตาขึ้นเขาขยับอวัยวะเพศเข้าออกช้าๆเรารู้สึกแบบมันแตกเป็นเสี่ยงๆตึงมากๆเลยเจ็บช่องคลอดแต่มีความเสียวซาบซ่านทุกจังหวะที่เขาขยับแบบเราร้องครางเลยเรารับรู้ถึงบทเรีนรักที่เขามอบให้เรามันเสียซ่านจนเราบอกว่าเราไม่ไหวแล้วทั้งเจ็บทั้งเสียวแต่ที่รู้คือไม่อยากให้เราหยุดแฟนบอกเราอย่ารีบๆช้าๆนะเขากดความเป็นชายเข้ายิ่งลึกทั้งแรงแล้วก็เร็วแบบรัวๆยิบๆเลยร่างกายเราสั่นระริกๆเลยแบบคุมตัวเองไม่ได้ร้องครซรครางระส่ายแบบไม่เป็นภาษาทรมานแบบบอกไม่ถูกจะขาดใจตายร้อนผ่าวไปทั้งตัวแบบไฟช็อตวิ่งแปล๊บๆน้องสาวเราแบบจะระเบิดออกทรมานมากๆเลยเราร้องกรี๊ดหมดแรงเหมือนขนนกลอยตัวเบาแบบเห็นดาวเลย ตัวไม่มีแรงหายใจหอบตาปรือตกใจมากๆเลยเลยแฟนเราก็ไม่หยุดนะใส่แบบไม่หยุดเลยเราคิดวาเราตายคามือเขาแน่เราร้องครางใบหน้าบิดเบี้ยวกระตุกเร็งหัวใจเขาเต้นโครมโครมเขาคลึงหน้าอกเราแบบเต็มๆมือเราเกร็งกระตุกแล้วกระตุกอีก เขาใส่แบบไม่ยั้งลปดหล่อยความต้องการทั้งหมดเรารู้สึกน้ำอุ่นๆพุ่งอยู่ในช่องรักแบบอุ่นไปทั้งท้องเลยหล่ะไหลออกมาเปียกชุ่ม เราซบลงมาตัวเราหัวใจเต้นโครมๆเราหมดแรงแบบหอบ รู้สึกสบายไปทั้งตัว กอดแฟนไว้แน่น  
เข้าใจเลยว่าการได้ร่วมเพศกันมันรู้สึกดีมากๆเลยมีความสุขแบบบอกไม่ถูก เรารู้สึกดีใจมากๆที่ได้สัผัสทั้งความรักความสุขที่แฟนมอบให้จากการร่วมเพศกันเข้าใจความรู้สึกทีตอนร่างกายหลอมเป็นอันเดียวกัน
แฟนชอบคุณมากๆเลยที่เขาให้ความสุขกับเขา เราดีใจต่อไปนี้เราไปต้องอิจฉาตาร้อนคนที่มีปั๋วแล้วหล่ะ รู้ว่าเราต้องการแบบนี้ต้องการเซ็กส์แล้วเราไม่ต้องอายหรือกังวลอะไรเลยเพราะนอนกับปั๋ว ดใจมากที่ได้มีความสุขแบบนี้
Tags:
Guest
อ่อนต่อโลก
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 4 พ.ค. 12, 00:28 น »

นานแล้ว   จำไม่ได้....
Tags:
Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 15 พ.ค. 12, 22:44 น »

รู้สึกผูกพันกันมากขึ้นนะเข้าใจว่าเป็นคนคนเดียวกันเป็นแบบไหนก็ตอนได้ร่วมเพศกันแล้วร่างกายมันประสานกันไงอ่ะ
รักกันมากขึ้นนะแล้วก็มีความสุขมากๆเลยหล่ะ
รู้สึกอายเหมือนกันกับกิจกรรมแบบนี้ พอนึกถึงก็อายเลยหล่ะ อยากนอนด้วยกันอีกนะ
แล้วก็ไม่อยากให้แฟนไปนอนกับใครอ่ะเพราะเป็นการแสดงออกถึงความรักกันด้วย
หวงแฟนมากขึ้นแบบไม่อยากใช้แฟน(ปั๋ว)ร่วมกับใครนะ เขาเป็นของเราคนเดียว
Tags:
Guest
กุ้กกิ้ก
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 5 ต.ค. 12, 18:16 น »

รุ้สึกเสียไจมากมากที่เก็บรักษาไว้ได้ไม่นาน รุ้สึกว่าไม่น่าพลาดพลั้งไปเรย นอนร้องไห้เกือบทั้งคืน
Tags:
Guest
เจ๊ยบ
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 8 พ.ย. 12, 23:59 น »

พอดีคบหนุ่มใหญ่นะ คบไประยะหนึ่งหกเดือนก็คิดว่าน่าจะใช่ เ
ขาก็บอกว่าแต่งงานกันไหม เราบอกว่ารอแป๊บนะ...มันเร็วไปสำหรับเราง่ะ
สุดท้ายอารมณ์เผลอไป ก็เลยเสียตัวให้เขา พอมีเซ็กส์กับเขาแล้วรู้สึกว่ามันไม่มั่นคง
กังวลมากๆเลย ทั้งๆที่พอเสียตัวแล้วเขาก็คอนเฟริมนะแต่งงานกันนะ
รู้สึกเสียใจนิดๆที่นอนกับเขาก่อน หักห้ามอารมณ์ไม่ไหว
แล้วพอถูกเขาเล้าโลมต่ออีกนะ ก็คัดค้านไม่ไหวก็โดนเขาต่ออีกหลายรอบเลย
เขารู้ว่าเรากังวลก็บอกว่าแต่งงานกันก็ไม่มีปัญหาอะไรนี่นะ
แล้วก็ไม่ได้ป้องกันอีกด้วย เขาใส่แบบเต็มที่เลยหล่ะ ขนาดแฟนบอกว่าไม่ต้องป้องกัน
รีบหาฤกษ์กลัวเราป่อง กังวลลึกๆแบบบอกไม่ถูก
ไม่ใช่กลัวท้องนะ แต่กลัวแบบถูกทิ้ง...อยากจะร้องไห้เลยนะ
ทั้งๆถ้าถามว่ามีความสุขไหมยอมรับว่ามีความสุขมากๆตอนนอนกับแฟน
คุยกับเพือน เพื่อนมันบอกว่าโดนมัดจำก็รีบๆแต่งเลย ต้องเอาแล้วหล่ะ
รีบหาฤกษ์แต่งๆกันซะ
มันก็นอนกับแฟนมาก่อนเหมือนกัน กลายเป็นเพื่อนเราหลายคนก็นอนกับแฟนก่อนแต่งงานกันหมด
ความรู้สึกอารมณ์ประมาณนั้นนะ

Tags:
Guest
ไม่บอก
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 18 พ.ย. 12, 03:54 น »

ตอนแรกที่เค้าใส่ของเค้าเข้าของเรา...(คงเข้าใจ)คือเจ็บจนต้องรีบเอาของเค้าออกแล้วไหนแถมยังมีเลือดออกจากอวัยวะเพศเราอีกอ่ะ อีกอย่างนึงคือเราอายด้วย เค้าบอกเราว่าครั้งแรกก็เจ็บนิดเดียวครั้งต่อๆไปก็ไม่เจ็บแล้ว แต่มันไม่เจ็บนิเดียวอ่ะดิ พูดเหมือนโกหกแต่เจ็บจนน้ำตาแทบไหล เจ็บจนโห... ไม่รู้จะอธิบายยังไง ทั้งๆที่มันก็ไม่ได้เสียวไรมากมายนะ แต่เราดันอยากจะมีเซ็กส์กะเค้าต่ออ่ะ ไม่รู้ดิแต่ชอบ เรารู้สึกว่าเสียตัวครั้งแรกก็แอบเสียดายนิๆแต่ก็ดีซะอีก จะได้ฝึกประสบการณ์อิอิ q*073
Tags:
Guest
สุดยอด
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 9 พ.ค. 13, 00:35 น »

แชร์ประสบการณ์นะ ตอนแฟนจูบแบบสอดลิ้นเข้ามานะเราตัวแข็งที แฟนก็พยายามรีแลกซ์สุดท้ายก็ค่อยคุ้นแล้วก็ได้จูบแลกลิ้นกันอย่างสุดๆไปเลย ลืมโลกไปเลย ตอนถูกจับนมคลึงเคล้นตอนนั้นะอารมณ์พาไปแล้วเราไม่ขัดขืนแล้วรู้สึกอายที่เอาแต่ร้องครางเพราะมันเสียว  โดนดูดนมนะเราเสียวมากๆเลย ถึงรู้ว่าทำไมที่เห็นในหนังxxสาวๆร้องครางไม่หยุด พิอโดนเองได้แต่ร้องครางเหมือนกัน เสียวสยิวแบบโดนไฟช็อตวิ่งไปทั่ตัวเลยนะ
สุดท้ายก็โดนลงลิ้นส่วนล่างตรงน้องสาว มันเสียวสุดยอดเลยนะ บรรยายไม่ถูกโดนสอดนิ้วด้วยแบบตอนขยับนิ้วเข้าออกนะเขาแทบขาดใจตาย สุดท้ายก็ถึงก่อนด้วยนิ้วกับออรัส ตอนนั้นแบบพร้อมจะให้สอดใส่แล้วหล่ะ
ตอนเห็นอวัยวะเพศแฟนยอมรับว่าตกใจพอสมควรกับขนาดยังกับกล้วยหอมยักษ์
แล้วแฟนก็ขอสอดก็ยอมนะแฟนบอกว่าอย่าเกร็ง แต่เจ็บมากตอนสอดก็พยายามทนๆ แฟนเล้าโลมดูดนมจูบปากจนเสียว น้ำตาไหลเลยมันเจ็บแบบสุดๆเหมือนจะฉีก แฟนบอกว่าอย่าเกร็งแล้วเขาค่อยๆขยับเข้าออกช้าๆมันแน่นมากๆ เจ็บสุดๆเสียวแทรกๆแล้วแฟนขยับต่อเนื่องเสียวจนลืมเจ็บ ยิ่งตอนขยับเร็วๆเสียวซ่านแบบร้อนไปทั่วท้องเลยนะรู้สึกแน่นทรมานเสียวจะขาดใจตาย มันสุดยอดดดเลย ร้องครางตลอดเวลา ลืมความเจ็บตอนสอดเลยหล่ะนะ คิดไม่ถึงมาก่อนว่าเวลาร่วมเพศสอดใส่อวัยวะเพศมันจะดีขนาดนี้ แล้วกล้วยยักษ์ให้ความสุขได้ขนาดนั้นเลยหรือโห...
พอผ่านการร่วมเพศแล้วรู้สึกดีผูกพันในมากขึ้นแบบเข้าใจคนคนเดียวกันก็ตอนร่างกายสองคนหลอมเข้าด้วยกันกล้วยยักษ์เข้าไปในตัวเราตอนนั้นหล่ะ แบบไม่ลืมความสุขแบบนั้นเลย อยากจะร่วมเพศกันอีกนะ เข้าใจว่าทำไมเพื่อนๆอยากนอนกับแฟนกัน

Tags:
Guest
ooo
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 18 ก.ค. 13, 23:24 น »

พอได้ฤกษ์เข้าห้องหอต้องนอนกับแฟนแระ
ก็กังวลเรื่องการสอดใส่เหมือนกันนะ ทั้งกลัวเจ็บกับกลัวมันจะสอดเข้าหรือป่าว แต่ก็ตื่นเต้นเหมือนกันนะว่าจะได้ลงมือปฏิบัติซะที หลังาจากแอบเรียนรู้ภาคทฤษฏีมาเยอะหนังก็ดูมาแล้วขาดแต่ลองของจริงเอง

ตอนที่แฟนสอดเข้าไปครั้งแรกยอมรับว่าเจ็บมากๆ แล้วเรารู้สึกอายมากๆสภาพเราตอนนั้นตอนปลอกไม่เหลืออะไรแล้ว ด้วยตอนนั้นนะที่เห็นของเขาแล้วก็ยอมให้เขาสอด แฟนบอกว่าเจ็บนิดเดียวเองนะ(ไม่จริงหรอกพน้ำตาไหลเลย แต่ความรู้สึกตอนนั้นอยาากมีเซ็กส์แบบเต็มรูปแบบแล้ว คิดว่าแฟนเดินหน้าต่อไปนะสุดท้ายก็..พอสอดเข้าไปได้ก็รู้สึกค่อยๆดีขึ้น เสียวว ก็รู้สึกดีกับการสอดใส่นะ(ยกเว้นตอนสอดมันเจ็บ) แฟนบอกว่าอย่าเกร็งพอชินไม่เจ็บแล้วนะ ก็รู้สึกดีอ่ะที่ได้รู้จักสัมผัสกับการมีเซ็กส์ว่าเป็นยังไง ภาคทฤษฏีไม่เท่ากับได้ลองของจริงอ่ะ
ยอมรับว่าอยากจะนอนกับแฟนอีกนะ ติดใจเหมือนกัน
แล้วก็ต่อไปนี้นั่งเม้าท์กับเพื่อนๆได้แล้วไม่ต้องนั่งฟังทำตาปริบๆอิมเมจินไป
Tags:
Guest
พินน
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 24 ส.ค. 13, 01:08 น »

อายมากๆเลยนะตอนที่ต้องเสียตัวให้แฟนเพราะต้องเข้าห้องหอกัน แต่ก็ดีใจมากๆนะว่าจะโดนเปิดซิงกับเขาแล้วอ่ะ ตื่นเต้นเหมือนกัน พอนึกถึงว่าเดี๋ยวต้องทำอะไรกันแบบนั้น(เคยดูหนังเอวี)
ตอนเห็นอวัยวะเพศของแฟนครั้งแรกนะยอมรับว่าตกใจมากๆเลยนะ อายก็อายไม่กล้ามองแต่ก็อยากมอง แฟนก็อยากให้เราเห็นชัดๆอีก แต่ลึกนะก็ดีใจนะว่ามันใหญ่อ่ะ กลัวว่าจะเข้าได้หมดหรือป่าว
ตอนนั้นแฟนเล้าโลมจนเราสิ้นสภาพนอนแบบไปไหนไปกันอ่ะ แฟนบอกว่าเจ็บนิดเดียวเองแต่ทีไหนได้มันเจ็บมากๆ แต่สุดท้ายนะมันก็เสียวแบบแทบขาดใจตายเหมือนกัน มันรู้สึกดีมากๆเลยนะแบบอกไม่ถูกเลย ไม่คิดว่ามันดีขนาดนี้นะ ตาค้างตาลอยเลย ร้องครางแบบลืมความอาย
พอร่วมเพศเสร็จอ่ะแฟนเอาออก เรารู้สึกอายแบบบอกไม่ถูกเลยนะแล้วก็เกจแล้วว่ามันดีแบบดีเองนะ ดีใจมากๆเลยได้นอนกับแฟนแล้วก่อนหน้านี้เราไม่กล้าจะนอนกับแฟน
เรารู้สึกอยากร่วมเพศอีกรอบกับแฟนอ่ะแต่ไม่กล้าบอกอย่าลองอีกนะ จนกระทั่งรอแฟนขอเราก็โอเคอ่ะ อายก็อายแต่ก็อยากนะ แบบไม่กลัวเจ็บแล้วเราได้สอดใส่กันอีกหลายรอบเลยนะ

Tags:
Guest
Mn
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 4 มิ.ย. 15, 20:00 น »

เจ็บค่ะ เจ็บสุดๆเลย แต่ก็อยากมีไรกันอีกนะ ^^
Tags:
Guest
ยองแยง
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 28 ต.ค. 15, 09:14 น »

เราว่ามันรู้สึกเสียใจแต่ถ้าเรารักเขาจริงจะไม่เสียใจเลย เพราะเสียซิงให้คนที่รัก
Tags:
Guest
แย้มม
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 25 ม.ค. 16, 21:56 น »

ครั้งแรกรู้สึกอายมากๆเลยนะที่ต้องร่วมเพศกับแฟน พอร่วมเสร็จก็ยิ่งอายนะแต่....รู้สึกดีใจอ่ะไม่จิ้นหล่ะแล้วก็ชอบ...
รู้สึกทั้งอายมากๆถึงมากที่สุดตอนเห็นปิกกาจู๋ของแฟนอ่ะ กลัวเหมือนกันนะว่าทำไมมันใหญ่โตขนาดนั้น
รู้สึกเจ็บมากๆเลยตอนสอดใส่อ่ะ เกือบจะทนไม่ไหวหล่ะน้ำตาร่วงแต่ดีใจแบบผุดๆนะที่สอดเข้าอ่ะ...
ตื่นเช้ามาแทบเดินไม่ไหวอ่ะปวดหน้าขามากๆ รู้สึกแปลกๆตรงน้องจิมิ๊นะ เหมือนจาเป็นไข้อ่ะ
อยากจะ....อีกอ่ะ ไม่เข็ดอ่ะ

รู้สึก  กลัวจาป่องอ่ะ(แต่งงานเข้าหอกับแฟน) ยาคุมจะเอาอยู่ไหม คือยังไม่อยากรีบป่องนะกลัวแบบเปิดปุ๊บติดปั๊บ

Tags:
Guest
Tong เจ
เรทกระทู้
« ตอบ #39 เมื่อ: 5 มี.ค. 16, 19:13 น »

ครั้งแรกรู้สึกอายมากๆเลยนะที่ต้องร่วมเพศกับแฟน พอร่วมเสร็จก็ยิ่งอายนะแต่....รู้สึกดีใจอ่ะไม่จิ้นหล่ะแล้วก็ชอบ...
รู้สึกทั้งอายมากๆถึงมากที่สุดตอนเห็นปิกกาจู๋ของแฟนอ่ะ กลัวเหมือนกันนะว่าทำไมมันใหญ่โตขนาดนั้น
รู้สึกเจ็บมากๆเลยตอนสอดใส่อ่ะ เกือบจะทนไม่ไหวหล่ะน้ำตาร่วงแต่ดีใจแบบผุดๆนะที่สอดเข้าอ่ะ...
ตื่นเช้ามาแทบเดินไม่ไหวอ่ะปวดหน้าขามากๆ รู้สึกแปลกๆตรงน้องจิมิ๊นะ เหมือนจาเป็นไข้อ่ะ
อยากจะ....อีกอ่ะ ไม่เข็ดอ่ะ
Tags:
Guest
ผมเอง
เรทกระทู้
« ตอบ #40 เมื่อ: 9 มี.ค. 16, 13:59 น »

เสียตัวมะเคยอ่ะเคยแต่จูบ
จูบแรกของเราเป็นเพื่อนชายที่สนิทอ่ะ เพราะความไว้ใจไงก้อไม่คิดว่ามันจะกล้าทำ นั่งเล่นคีบอร์ดอยู่ในห้องมัน มันนอนดูโททัดอยู่ อยู่ดีๆมันก้อลุกขึ้นมาและเอาน่ามาใกล้ๆน่าเรา  เราก้อตกใจว่ามันจะทำอะไรของมันวะ พักเดียวเท่านั้นแหละปากมันประกบปากเราเลย อึ้งค่ะอึ้ง ตัวแข็งเลย (ขนาดแฟนกันอย่างมากก้อแค่หอมแก้มอ่ะ) พอปากชนกันแล้วมันก้อเอาลิ้นเข้ามาในปากเราเลยพอตั้งตัวได้เราก้อขัดขืนและก้อผลักออกแต่มันดั๊นเอามือมาจับหัวเราไม่ให้หนีและก้อจูบต่อไปอย่างงั้นแหละ  ความรู้สึกว่านานมากเลย กว่ามันจะเลิกทำกับเราอ่ะ  สับสนไปหมดเลย คำถามแรกขึ้นในหัวเลยว่า จูบแรกของชั้นทำไมต้องเปนแกด้วยวะ
Tags:
Guest
ปิมปิม
เรทกระทู้
« ตอบ #41 เมื่อ: 20 พ.ค. 16, 08:01 น »

พอรู้ว่าได้มีเซ็กส์แล้วแน่ๆฤกษ์ทางการหล่ะไม่พลาดหล่ะมันตื่นเต้นนะ...รอมานานแล้ว..
หวิดหวิดทำท่าอยากเข้าหอก่อนมีฤกษ์จนแฟนบอกว่าต้องรีบหาฤกษ์นะ พอได้ฤกษ์..ดันไม่เลือกที่เร็วที่สุดอีก...ก็เข้าล่วงหน้าไปค่อนทาง...โดนแก้ผ้าทำออรัล เหลือแค่ขาดสอดใส่....
ความรู้สึกก็ตื่นเต้นซิจ๊ะ...โอ้ยเรารอมานานนน...
ตอนระหว่างอยู่ในห้องหอ..ขนาดเคยจูบมาก่อนนะ พอโดนแบบเต็มๆอายมากนะ แฟนจัดแบบเต็มๆตอนเล้าโลม..รู้สึกอายมากๆแต่ฟินมากๆเสียวสุดๆเลย..มันรีแลกซ์ ..ไม่มีความกลัวสอดใส่เหลือ ก่อนหน้ากลัวเจ็บนะ..นอนร้องครางเสียว..
ทั้งอายและตกใจตอนเห็นอวัยวะเพศแบบเต็มตาตะลึงเลยนะ... เคยสัมผัสแบบสะดุ้งพอกะขนาด..ตอนหวิดๆเข้าหอล่วงหน้ากัน
อยากมองนะแต่อาย  กลัวเหมือนกันนะตอนนั้น แบบกลัวเจ็บสอดเข้าไม่ได้...
ก็ร่วมมือกับแฟนเต็มที่นะเพื่อให้สอดได้เจ็บมากๆตอนสอด..จนคิดว่าเข็ดแล้ว...แฟนเล้าโลมบอกอย่าเกร็งจะได้ไม่เจ็บ..
น้ำตาร่วงเลยนะ...แฟนจัดการจนได้...สอดเข้าไปทรมานมากๆอยากให้แฟนเอาออกไป แต่พออีกแป๊บแฟนค่อยๆขยับเข้าออก อู๊ยเริ่มเสียวววร้องครางจนลืมความเจ็บตอนสอดเลย..ค่อยๆรู้สึกดี...มันดีมากๆเลย...โมเมนน์แบบนี้...ร้องครางแบบลืมความอาย...แฟนถามว่าเจ็บไหม..เสียวอ่ะบอกว่ามะมะมะเจ็บเลย....อ้าข้าออกให้แฟนปั๊มกอดแฟแน่นเลย...ครางเสียงแหบ...พอแฟนเสร็จกิจนะ....เอาออก...มันรู้สึกมีอะไรคาอ่ะหวิบๆหวิว...อายสุดๆเลยคือหลังจากที่ร่วมเพศสอดใส่แล้วอทบไม่กล้ามองหน้าพูดคุย...แฟนถามชอบไหม อายแฟนบอดว่าบอกไม่ถูก...จัดใหม่อีกรอบซ่อม.  ลึกๆไม่เข็ด...อยากสอดอีก...อายก็อายอยากก็อยาก...ตื่นเช้ามาขาตึงเลยปวดขามากๆ...ปวดหน่วงๆที่ช่องคลอด...จริงๆแล้วการสอดใส่ไม่ได้น่ากลัว...
มานึกอีกที...ไม่จิ้นหล่ะ..ต่อไปจะได้เม้ามอยกับเพื่อนได้แบบเต็มๆ.....
ยังกลัวนะ...กลัวป่องนะ...ไม่อยากป่อง...
Tags:
Guest
เรนนี่
เรทกระทู้
« ตอบ #42 เมื่อ: 15 ก.ค. 16, 23:45 น »

ตอนที่จะต้องเสียตัวให้แฟนก่อนจะมีเซ็กส์กันรู้สึกตื่นเต้นนะที่จะได้มีเซ็กส์กัน นั่งนับถอยหลังอ่ะ แต่หวิดๆจะไปเข้าหอล่วงหน้ากันก่อนนะ
พอเข้าหอกันก็ตู๊มๆต๊ามๆ อายมากๆนะ พอเริ่มจูบปากแลกลิ้นกันนะมันฟินมากๆเลยหล่ะเราจูบปากแลกลิ้นกันแฟนดูดนมอ่ะเสียวจนร้องครางเลยมันรู้สึกดีมากๆ พอแฟนรุกส่วนล่างน้องจิมิ๊นะเราขนลุกเลยมันเสียวจนจะขาดใจตายนะ จนสุดท้ายเราอายมากๆเลยตอนเห็นพี่ปิกาจู๋ตั้งลำโด่ใหญ่มากๆอ่ะ  แล้วเราก็โดนสอดใส่อ่ะ เจ็บมากๆเลยนะแต่สุดท้ายก็....เสียวจนลืมความเจ็บเลยรู้สึกดีอ่ะ ที่ร่างกายเราสองคนผสานเป็นคนเดียวกันก็ตอนได้ร่วมเพศสอดใส่อ่ะ เจ็บเสียวทรมานมากๆแต่มีความสุขนะความรู้สึกบอกไม่ถูกเลยเลย อายมากๆเลยตอนแฟนเสร็จอ่ะ เราไม่กล้ามองหน้าแฟนเลย พอเขาขออีกเราก็ทำอะไรไม่ถูกอ่ะสุดท้ายก็ยอมให้สอดอีกครั้งแล้วครั้งแล้ว แทบนับไม่ถูกเลยนะ หมดแรงตอนไหนไม่รู้อ่ะ แฟนใช้ท่าเบสิคอ่ะ ตืนเช้ามาเจ็บมากๆปวดตามตัวปวดหน้าขามากๆเลยอายมากๆไม่กล้ามองหน้าแฟนอ่ะ คิดแต่ภาพที่เราอ้าขาเกี่ยวเอวแฟนไว้แล้วจูบปากกันอ่ะให้แฟนเด้าๆเสียวๆ แฟนกระซิบว่านอนพักมากๆเดี๋ยวค่ำนี้จะจัดการเราต่ออีกนะเมื่อคืนแค่สามรอบเองนะ เขาบอกว่าสี่รอบซิ...เราอายมากๆเลย
แอบโทรไปเม้ากับเพื่อนอ่ะ อายมากๆตอนเพื่อนถามขนาดของแฟน เราบอกว่าไม่กล้ามองตรงๆอ่ะ มันก็ใหญ่อ่ะ แล้วถามว่าโดนท่าไหนอ่ะ กี่รอบบ มันบอกเห็นไหมไม่ต้องกลัวเจ็บเลย ปรึกษาว่าไม่รู้ว่าไหวป่าวคืนนี้ มันบอกว่าต้องไหวเตรียมตัวสู้ๆ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม