น้ำหล่อลื่นเยอะจะชอบไหม

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: น้ำหล่อลื่นเยอะจะชอบไหม  (อ่าน 30737 ครั้ง)
Guest
กุ๊ก
เรทกระทู้
« เมื่อ: 25 พ.ค. 10, 10:34 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ก่อนที่จะมีอะไรกันแฟนจะลงลิ้นให้ก่อนเราก็ไม่ค่อยจะมีอารมณ์เท่าไร อยากให้เค้าใส่เลย แต่พอใส่สักพักน้ำเราจะออกเยอะ เวลามีอะไรกับแฟนน้ำหล่อลื่นเราเยอะมากจนเค้าต้องชักออกมาก่อน บอกเสียวมากเพราะน้ำเราเยอะ ตกลงมันดีหรือไม่ดี ผช.ชอบไหมที่น้ำผญ.เยอะ หรือรำคาญ เราจะมีน้ำเยอะมากก่อนช่วงที่จะเป็นประจำเดือน เวลาเราอยู่เฉยๆมันก็มีน้ำออกเหมือนกัน แล้วถ้าเราขมิบช่องคลอดให้ฟิตเสมอ แต่มีน้ำออกเยอะแบบนี้ผช.เค้าจะรู้สึกแน่นไหม ที่แน่นเกิดจากการขมิบ แต่พอมีน้ำมันจะทำให้เค้ารู้สึกหลวมไหมคะ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 25 พ.ค. 10, 11:56 น »

อย่าไปคิดมากฮะ น้ำหล่อลื่น จะช่วยในการสอดใส่ และเพิ่มอารมณ์ทางเพศ

ขึ้นอยู่กับบุคคลด้วย ว่าชอบหรือไม่ชอบ แต่ส่วนใหญ่จะชอบ

เพราะบางที ฟิตรัดแน่นไป ไม่มีน้ำหล่อลื่น จะทำให้เจ็บได้

ในกรณีกังวลเรื่องการหลวม มันก็เป็นไปตามสังขาร และภาวะการมีบุตร

ซึ่งเป็นธรรมชาติ แต่ถ้าหากหมั่นขมิบบ่อย ก็จะช่วยในระดับหนึ่ง

เรื่องบนเตียง ถ้ากังวลมากไป จะเสียสุขภาพ เพราะเวลาปฏิบัติกามกิจ

อย่ามาห่วงเรื่องนี้ให้มาก ทางที่ดี ถามคู่กรณีดีที่สุด เพื่อที่เราจะได้ปรับเปลี่ยน

แต่ถ้าหากเรามีเพศสัมพันธ์กับคนรัก เรื่องพวกนี้ เขาจะไม่ใส่ใจนัก

นอกเสียจาก คุณมีเพศสัมพันธ์กับชายอื่น ซึ่งเขาจะสนใจแต่เรื่องแบบนี้อย่างเดียว

หมั่นหาเทคนิค ออกกำลังกายอยู่เสมอ เวลาขึ้นข้างบน จะได้ไม่เมื่อยขา

เปลี่ยนลีลา เพิ่มรสชาติให้กับความสุข มั่นใจหน่อยฮะ สาวน้อย
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ลุงดำ
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 25 พ.ค. 10, 17:50 น »

ลุงช๊อบ ชอบ....ที่บ้านไมยักเป็นแบบนี้   ทุกวันนี้ยังพก KY อยู่เลย เฮ้อ ......เซ็ง
Tags:
Guest
กุ๊ก
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 25 พ.ค. 10, 23:48 น »

ขอบคุณนะค่ะที่แนะนำ แล้วถ้าเราขมิบบ่อยๆ จนฟิตแล้ว แต่พอมีน้ำหล่อลื่นออกมามาก ข้างในของเรายังฟิตไหมค่ะ หรือว่าทั้งฟิต และลื่นในเวลาเดียวกัน
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 27 พ.ค. 10, 00:27 น »

ถ้ามีน้ำหล่อลื่นเยอะ  ถ้าไม่มีกลิ่นก็ไม่ต้องกังวลอะไรหรอก  อาการแบบนี้มันเป็นเรื่องปกติของผู้หญิงก่อนมีประเดือนประมาณ 2 อาทิตย์
ส่วนเรื่องหลวม  ผู้หญิงถ้ามีอารมณ์มากขึ้นก็จะเกิดการบีบตัวของช่องคลอดอยู่แล้ว  ( ตอด ตอด ) ไม่ต้องกังวล   q*014
Tags:
Guest
สุดยอดดด
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 28 พ.ค. 10, 21:04 น »

งวดที่ผ่านมา ไปได้หวยมาจาก ส.แสนล้านให้โชค 12-12 บนล่าง บอกเป็นหวยล็อค ไม่มีใครยอมเชื่อ พอหวยออกมาลมแทบจับไม่ได้ซื้อซักบาท ไม่มีวาสนาจริงๆน่าจะติดมือซักสี่ห้าร้อย งวดนนี้ก็จะล็อคกันอีก คนซื้อหวยเตรียมทำใจครับ ผมอุตส่าห์ลงทุนไปลุ้นหวยกับหมอนวดคู่ใจสองชั่วโมง โคตรเสียดายสุดๆเลยครับ แต่มันก็ได้อารมณ์ดี ลองดูนะครับหากคนเล่นหนักๆแล้วไปลุ้นหวยด้วยการมีเซ็กส์จะตื่นเต้นเร้าใจแบบสุดๆ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 28 พ.ค. 10, 22:18 น »

ผมชอบมากครับ
Tags:
Guest
บูรพา
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 30 พ.ค. 10, 18:52 น »

ดีชอบครับ ไม่มีแล้วฝืด ฝืดแล้วเจ็บ ถ้าแน่นแล้วลื่นยิ่งทำให้เสียวมากขึ้น บางคนพอถึงจุสุดยอดจะมีน้ำพุ่งออกมาเลยหล่ะ ไม่ใช่ฉี่นะครับ แต่เป็นน้ำของผู้หญิงไม่มีสีไม่มีกลิ่น เกิดจากการกระตุ้นจุดจีมาก เป็นปมกลมๆอยู่ด้านบน เมื่อกระตุ้นมากๆเข้า จะเกิดการคลั่ง รู้สึกคล้ายปวดฉี่ เคยเห็นในหนักเอวีฟรั่งญี่ปุนนะครับ เขาเรียกว่า squirt
Tags:
Guest
กก
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 30 พ.ค. 10, 21:04 น »

เราเองก็นาล่อลื่นเยอะเหมือนกันบางที่เสร็จไปหลายชั่วโมงแล้วแต่ก้มีน้ำล่อลื่นไหลออกมา
จนบางที่นึกกลัววว่าจะเป็นโรคซะอีกใครรู้ช่วยบอกที
Tags:
Guest
กกก
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 8 ก.ค. 10, 14:18 น »

ดีแล้วที่มีน้ำหล่อลื่นออกมาเยอะๆทำให้ง่ายและราบรื่นในการร่วมเพศแบบสอดใส่ แห้งมากร่วมไม่สนุกหรอกนะ ไม่ได้อารมณ์ มีน้ำเยอะๆ รอยากสอดใส่นานๆก็ทำได้ด้วย ไม่ต้องกังวลเรื่องน้ำหรอก ถ้าหมั่นบริหารด้วยการขมิบช่องคลอดนะไม่ต้องกังวลเรื่องหลวมหรอก ถึงน้ำเยอะก็ฟิตแน่นกระชับได้
Tags:
Guest
คุณเจี๊ยบ
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 12 ก.ย. 10, 06:25 น »

เวลาเราร่วมเพศน้ำหล่อลื่นเราก็เยอะมากๆเหมือนกัน แบบว่าโดนกระตุ้นนิดเดียวมันก็แฉะไปหมดแล้ว แบบระหว่างขาเปี่ยกเลยหล่ะ อายมากๆเหมือนกันแบบว่าขนาดบางทีไม่ค่อยมีอารมณ์ถูกสามีเล้าโลมเอง อารมณ์เกิดทันที   น้ำหล่อลื่นเยอะๆก็ดีนะทำให้ร่วมเพศได้อย่างราบรื่นเต็มที่ นึกง่ายๆว่าถ้าน้อยๆ ขยับเข้าออกกันมันก็ฝืดต่อเนื่องไม่ได้จะเสียวมีความสุขเต็มที่ได้ไงอ่ะ พอร่วมกันไประยะหนึ่งน้ำเราก็เยอะนะยิ่งเสียวด้วยนะไม่รู้น้ำอะไรกับน้ำอะไร คุณสามีไม่เคยบ่นเรื่องหลวมเลยหล่ะ แต่เราก็หมั่นบริหารช่องคลอดด้วยการขมิบตลอดเวลานะจะได้ให้กระชับตลอด

อย่ากังวลเลยหล่ะ ถ้าน้ำน้อยนะสอดใส่ลำบากอ่ะ มีความสุขเต็มที่ไม่ค่อยได้ พอๆกับน้องชายไม่แข็งเลยหล่ะ
สาวๆควรมีน้ำเยอะๆแล้วก็น้องชายต้องแข็ง ถึงทำกิจกรรมกันได้นะ q*012
Tags:
Guest
Poii
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 24 ก.ย. 12, 21:45 น »

q*078 เราก็เป็นเหมือน จขกท.น้ะ แฟนเล้าโลมนิดเดียวพอจะสอดใส่น้ำมาจากไหนไม่รู้เยอะแยะ แต่แฟนอึด ทำไม่หยุดเรยเกือบชั่วโมง น้ำมันเริ่มแห้ง แบบนี้มันผิดปกติใม๊  q*031 แล้วเวลาเราโม๊คเค้า เค้าบอกว่าเจ็บ มีวิธีแก้ให้โม๊คแบบไม่เจ็บใม๊ค้ะ ฟันไม่ได้โดนของเค้าเรย แต่เค้าบอกเจ็บ ไม่รู้จะทำยังไง  q*078 ช่วยตอบนิดนึงค้ะ  q*014 จะขอบคุณมาก ๆ ;) q*021
Tags:
Guest
ppp
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 24 ก.ย. 12, 22:53 น »

ชอบสาวๆที่มีน้ำหล่อลื่นออกมาเยอะๆนะ แสดงว่าสภาพร่างกายเธอพร้อมที่ถูกสอดใส่ แล้วก็ถ้ามีน้ำเยอะทำให้สอดได้สะดวกขึ้นนะโดยเฉพาะถ้าสาวๆต้องร่วมเพศสอดใส่อวัยวะเพศขนาดใหญ่หรือค่อนข้างใหญ่ น้ำหล่อลื่นเยอะๆช่วยการสอดใส่ได้เยอะเลยนะครับ ไม่ต้องคอยพกKY เจล แล้วยิ่งสอดเข้าไปแล้วน้ำหล่อลื่นเยอะออกมาสม่ำเสมอนะ ดีเลยทำให้ร่วมเพศกันได้นานขึ้น แบบชอบร่วมเพศนานๆนะสอดกันนานๆ แบบมาราธอนเซ็กส์  
ไม่เคยรู้สึกว่าหลวมนะตอนร่วมเพศมีน้ำหล่อลื่นเยอะๆก็รู้สึกฟิตแน่นตลอดหล่ะ พอดีขนาดค่อนข้างใหญ่ก็เลยรอดไป

Tags:
Guest
ดาวว
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 19 ต.ค. 13, 00:04 น »

เวลาร่วมเพศน้ำหล่อลื่นเยอะก็ดีแล้วนะถ้าไม่มีน้ำหล่อลื่นหรือน้อยๆนะเวลาสอดใส่มันก็จะใส่ยากนะ น้ำเยอๆทำให้สอดเข้าได้สะดวกขึ้น น้ำหล่อลื่นมันออกมาระหว่างร่วมเพศอีกนะตอนขยับเข้าออกถ้าน้อยนะก็ไม่สะดวกนะเยอะๆก็ดีแล้วร่วมกันนานไม่ฝืดซอยเข้าออกได้แบบชิวๆฟินๆเลยนะ
แล้วพอถึงนะช่องคลอดตอดรัดบีบอวัยวะเพศที่สอดใส่อยู่ในนั้นเองหล่ะ ถ้าร่วมเพศแล้วต้องหมั่นขมิบบริหารช่องคลอดนะ ช่วงก่อนมีเมนส์เราก็มีเยอะนะตามความต้องการ แบบว่าเราโดนเล้าโลมแบบแฟนดูดนมคลึงนมนะมันก็ทะลักออกมาแล้วแสดงว่าร่างกายพร้อมจะร่วมเพศสอดใส่อ่ะไม่ต้องอายหรอกนะ เรื่องปกติเลยนะ
ถ้าไปกังวลเรื่องหลวมเลยนะหมั่นขมิบบริหารช่องคลอด
เราร่วมเพศกับสามีบ่อยๆมากๆแบบแทบทุกคืนแล้วเราต้องรับขนาดจัมโบ้เส้นรอบวง 7 นิ้วนะยาว 7.5  นิ้วนะมัต้องมีน้ำหล่อลื่นเยอะๆไม่งั้นสอดลำบากเจ็บอีกด้วย สามปัยังไม่หลวมเลยนะหมั่นขมิบนะมันจะทำให้ตอดรัดได้ดีนะจ๊ะ
Tags:
Guest
สาวใหญ่
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 19 พ.ย. 13, 21:42 น »

ทำงัยให้น้ำหล่อลื่นลดลงเวลวมีเซ็กมันเยอะเกินไปอ่ะ
Tags:
Guest
Pii
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 26 ก.พ. 14, 15:03 น »

เราอยากรู้วิธีที่จะทำให้น้ำมันออกมาน้อย ที่มันออกมามันเยอะเกินไป ทำไงดี ใครมีวิธีแนะนำด้วยค่ะ
Tags:
Guest
โมท
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 11 มี.ค. 15, 15:50 น »

ชอบสุดๆได้อารมมาก
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม