แม่หม้ายจัดหนัก

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: แม่หม้ายจัดหนัก  (อ่าน 41744 ครั้ง)
Guest
หนุ่ม30
เรทกระทู้
« เมื่อ: 29 ต.ค. 11, 13:37 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ผมอายุ30ปี รู้จักกับแม่หม้ายคนหนึ่งอายุประมาณ45 เรามีอะไรกันไม่น่าเชื่อว่าเธอจะมีความต้องการมากขนาดนั้นเรามีอะไรกันเกือบทุกวัน เธอจะทำให้ทุกอย่างยอมรับว่าเก่งมากสาวๆบางทียังสู้ไม่ได้ ผมเองที่ชอบเรื่องอย่างว่าก็ยังต้องยอมแพ้แต่ละครั้งไม่ต่ำกว่า3ที่ อยากรู้จังว่าทำไมแม่หม้ายถึงได้เซ็กส์จัดขนาดนั้นหรือเพราะว่าขาดมานาน
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 30 ต.ค. 11, 08:53 น »

q*069
คำถามของ คุณ เหมือน ประมาณ ว่าจะติงเธออยู่ นะครับ
 อยากรู้แม่หม้ายทำไม SEX จัดขนาดนั้น
 หรือขาดมานาน อันนี้คุณ น่าจะบอกได้ดีกว่า ครับ
เพราะ ไม่ได้บอกมาว่า เธอหม้าย มานานแค่ไหน
 ส่วนคุณดูเหมือนภูมิใจลึกๆ ว่า มีคู่ขา ติดใจ ทำได้ทีละ3รอบ ตอบสนองได้ดี ว่างั้น
 อย่าลืมนะครับ สิ่งที่เธอให้คุณ คือความสุข ความไว้ใจ เหมือนคุณได้รับเกียรติจากเธอ
  อย่าเอาเธอ มาประจาน ในที่สาธารณะหรือ วงเหล้าเลย
 เพราะมันเป็นสิ่งที่ คนนุ่งกางเกง เขาไม่ทำกันครับ q*078 q*038 q*039
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 30 ต.ค. 11, 18:34 น »

q*069
คำถามของ คุณ เหมือน ประมาณ ว่าจะติงเธออยู่ นะครับ
 อยากรู้แม่หม้ายทำไม SEX จัดขนาดนั้น
 หรือขาดมานาน อันนี้คุณ น่าจะบอกได้ดีกว่า ครับ
เพราะ ไม่ได้บอกมาว่า เธอหม้าย มานานแค่ไหน
 ส่วนคุณดูเหมือนภูมิใจลึกๆ ว่า มีคู่ขา ติดใจ ทำได้ทีละ3รอบ ตอบสนองได้ดี ว่างั้น
 อย่าลืมนะครับ สิ่งที่เธอให้คุณ คือความสุข ความไว้ใจ เหมือนคุณได้รับเกียรติจากเธอ
  อย่าเอาเธอ มาประจาน ในที่สาธารณะหรือ วงเหล้าเลย
 เพราะมันเป็นสิ่งที่ คนนุ่งกางเกง เขาไม่ทำกันครับ q*078 q*038 q*039
q*071 q*071 q*071 q*071 q*071 q*071 q*071 q*071 q*071 q*071 q*071 q*071 q*071 q*071 q*071 q*071 q*071 q*071 q*071 q*071
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 1 พ.ย. 11, 17:49 น »

เขาไว้ใจคุณน๊ะครับเขาเรยปลดปล่อยอารมณ์เต็มที่......
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 4 พ.ย. 11, 08:50 น »

ระวังจะเหลือแต่กระดูกนะ.... q*072.....บำรุงเย๊อะๆๆๆๆ
Guest
คนเดินดิน ชอบกินน้ำ
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 4 พ.ย. 11, 12:31 น »

แม่หม้าย ใหม่ ๆ ก็ไฟแรงด้วยกันทั้งนั้น เพราะขาดอุปสงค์มานาน เจออุปทานเข้าไป ก็สมดุล

แต่ก็เป็นไปตามกาลเวลา พอเจอเซ็กส์เก่า ๆ ลีลา ก็ เชื่องช้าเป็นอาจิณ

ใหม่ ๆ ก็ถวิล เพียงแต่ เคยชินกับสนามประลอง ทำให้ดูเจนจัด

ไม่ว่า จะหม้าย หรือโสด หากผ่านสนามรบ ก็เจนจบกันทุกคน  q*073
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 6 พ.ย. 11, 12:03 น »

อยากรู้จังว่าทำไมแม่หม้ายถึงได้เซ็กส์จัดขนาดนั้นหรือเพราะว่าขาดมานาน
เอาไว้สอน พวกอ่อน น่ะ พอเจอเข้า งงเลยดิ ระวังติดแจเน้อ.....  q*078
Guest
บอลคับ
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 3 พ.ค. 12, 00:24 น »

วันก่อนผมไปมีเซ็กกับแม่ม่ายมา อายุ 39  ผมแค่ 22 แต่เธอดูเหมือนจะขาดเซ็กมานาน   เธอ จัดหนัก ทั้งคืน
Guest
หมวกเหล็ก
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 5 ม.ค. 13, 11:14 น »

หาหัยผมคนหนึ่งดิ
Guest
mafei30
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 12 มิ.ย. 13, 00:48 น »

เวลาผู้หญิงอยากโดนเอา ดูไงคับ
Guest
ตาม
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 27 มิ.ย. 13, 00:31 น »

อิจฉาเขาเลอะพวกคุณ ทำไม่ได้อย่างเขา
Guest
bow
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 7 ส.ค. 13, 11:43 น »

ทำไมพวกผู้หญิงที่เขาเก็บกดกับเรื่องนี้ เวลาที่มีใครมาช่วย คลายอารมย์ ทำไมถึงเอาเขามาพูดเป็นเรื่องโจ๊ก มันไม่ดีมั้ง เขาเติมให้คุณรู้ถึงรสชาติอาหารอร่อยที่คุณไม่เคยรู้มาก่อน พี่ว่านะค่ะน้องนะ โง่นะที่เอาเขามาพูด มองอีกทางหนึ่ง น้องไม่มีน้ำยาถึงได้สู้แม่ม่ายไม่ไหว 5555555555555 q*072
Guest
ชาติชาย
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 22 ก.พ. 15, 08:42 น »

เค้าก็เหมือนกับเรานั้นแหละอยากแล้วก็อยาก
Tags:  จัดหนัก 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม