สามีเซ็กส์จัดคืนละ3-5ครั้ง ทำยังไงดี

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: สามีเซ็กส์จัดคืนละ3-5ครั้ง ทำยังไงดี  (อ่าน 30666 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 4 ธ.ค. 11, 12:30 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

แต่งงานกันมาเกือบห้าปี เค้าบอกตั้งแต่แรกว่าชอบเรื่องนี้ แต่ไม่คิดว่าจะมีความต้องการมากอย่างนี้
คืนนึงทั้งเมคเลิฟ และช่วยตัวเองให้เค้าหลายรอบ เหนื่อยและไม่ชอบค่ะ เค้าเป็นคนนอนยาก แต่เรานอนง่าย
เลยเหมือนเวลาจะเป็นอุปสรรคให้หมดอารมณ์ซะก่อน ตั้งใจจะไปพบจิตแพทย์เพราะเริ่มทนไม่ได้กัยพฤติกรรมนี้
ยิ่งพักหลังเริ่มดื่มแอลกอฮอล์มากขึ้น ความต้องการทางเพศก็ดูเพิ่มขึ้นด้วย เราก็แนะนำให้ออกไปเที่ยวข้างนอก
แรกๆ ก็ไปนวดแบบที่หมอนวดช่วย "ทำมือ" ให้ ระยัหลังก็ไป "อาบอบนวด"
แล้วก็เริ่มเที่ยวบาร์อะโกโก้ พาสาวไปชั่วคราว แต่ก็กลับบ้านทุกครั้ง
ล่าสุดพาสาวไปค้างคืนข้างนอก กลับมาเช้าเลย
และเลวร้ายที่สุดคือพาสาวมานอนบนเตียงเดียวกับเรา เพื่อเปลี่ยนบรรยากาศเผื่อเราจะชอบ
รันทดที่สุดเลยค่ะ คืนนั้นเค้ายุ่งกันสามรอบบวกกับให้สาวช่วยทำมืออีกสามรอบ จากดึกถึงเช้า
โอ๊ย เซ็กส์จัด หรือเป็นโรคติดเซ็กส์ที่ขาดไม่ได้แล้วรึป่าว
ใครช่วยแนะนำด้วยค่ะ ควรทำไงดี เราไม่ชอบเรื่องนี้ แต่พยายามทำหน้าที่ภรรยาที่ดีแล้วนะคะ
ทดลองทุกอย่าง ทำให้เค้าทุกอย่างที่ต้องการ สรรหาเครื่องมืออุปกรณ์ตัวช่วยทุกอย่าง แต่เหมือนไม่เป็นผลกับตัวเองเท่าไร
ขอบคุณค่ะ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 4 ธ.ค. 11, 13:31 น »

ความต้องการทางเพศไม่สมดุลจะอยู่ด้วยกันลำบาก...แฟนคุณเป็นคนเซ็กซ์จัด  พยายามอย่าปฏิเสธเขา ช่วยเขาเท่าที่จะทำได้ หาลูกเล่นใหม่ ๆ มาปฏิบัติกับเขาอยู่ตลอด  ไม่ควรปล่อยให้ไปเที่ยวเดี๋ยวจะไปติดโรคมา และหากปล่อยให้ไปมีคนอื่นเดี๋ยวจะมีปัญหาครอบครัวตามมา

ให้เขาลด ละ เลิกดื่มแอลกอฮอล์  หากิจกรรมหรืองานอดิเรกให้ทำจนเพลินและติด เช่น ปลูกต้นไม้ วาดรูป เล่นดนตรี ตีกอล์ฟ  ว่าง ๆ ก็ไปปิคนิค/เที่ยวพักผ่อน/เต้นรำด้วยกันเพื่อเสริมสร้างความรักระหว่างกันให้มากขึ้น เขาจะได้รู้จักแสดงออกต่อคุณด้วยความรักและลดเรื่องเซ็กซ์ลง

อดทนหน่อย อย่าเบื่อ...
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
okokok
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 5 ธ.ค. 11, 09:56 น »

คุณทนได้ไงอ่ะ ที่เขาพาหญิงอื่นมานอนร่วมเตียงเดียวกันกับคุณ บนเตียงของเราด้วย
มีอะไรกันทั้งๆ ที่คุณยังนอนหัวโด่อยู่ตรงนั้น ช่างไม่รู้จักเกรงใจกันเลย
ขืนปล่อยให้เป็นแบบนี้ต่อไป ดูท่าว่าอนาคตครอบครัวจะมีปัญหานะคะ

ต้องปรับปรุงปรับเปลี่ยนพฤติกรรมทั้งของคุณและของเขา

สู้สู้ค่ะ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 5 ธ.ค. 11, 10:08 น »

คุณแสนดี  จะแสนดีเกินไปหรือเปล่าคะ
ที่ยอมให้สามีพาหญิงมามีอะไรกันต่อหน้าต่อตาเราน่ะ (แถมทั้งคืนอีก)
คุณไม่รู้สึกอะไรบ้างเลยหรือคะ

อย่างที่ 2 กระทู้บนบอกว่าระวังโรคและปัญหาครอบครัวนะคะ

เขาหมกมุ่นกับเรื่องนี้จนเกินไประวังโรคและปัญหาด้านสุขภาพจิตด้วยนะคะ ควรให้เขาเสียเหงื่อ หรือใช้ความคิดไปกับกิจกรรมอย่างอื่นบ้างนะคะ ส่วนเราถึงไม่ชอบแต่ก็ควรจะทำหน้าที่ภรรยาอย่าให้ขาดตกบกพร่องเป็นอันขาด หลายๆ คู่ต้องเลิกรากันเพราะเรื่องอย่างว่า (เราเข้ากันไม่ได้) มาเยอะแล้วนะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ
Guest
รนนรีร
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 5 ธ.ค. 11, 12:12 น »

comming soon AIDS
Guest
เอกรินทร์
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 5 ธ.ค. 11, 12:36 น »

อ่านแล้ว ดูเกินจริง ลักษณะรวยแต่หมกมุ่นเสพย์ติดเซ็กซ์ แต่ถ้าจริงก็ถือว่าผิดปกติ ต้องปรึกษากับแพทย์ด้านนี้
Guest
ทท
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 5 ธ.ค. 11, 15:26 น »

ก็ไม่ถือว่าผิดปกตินะคะ คืนละสามครั้ง แต่ตัวคุณเองไม่มีอารมณ์เลยหรือเปล่า เพราะเรากับสามีก็คืนละสามครั้งเหมือนกัน
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 6 ธ.ค. 11, 14:32 น »

สำหรับ ผู้ชาย 80% เห็นว่าเป็นเรื่องปกติ ครับ แต่เรื่องจัดแบบ 2 ต่อ 1 อันนี้ผมว่า 50% ละกันที่เห็นว่าปกติ อ่อ ป้องกันด้วยนะ
Guest
ผ่านมา
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 6 ธ.ค. 11, 16:14 น »

ผู้ชายที่เซ็กจัด แล้วมาลงกับภรรยา  ดีกว่า  เซ็กจัด แล้วไปลงกับผู้หญิงอื่น นะคะ ...บางคน  ก้บภรรยา เขา ตายด้านมาก แต่  กับคนอื่น  ทั้งคืนก็สู้ค่ะ...เรื่องที่เอาคนอื่นมานอนพร้อมกัน แบบ สองต่อหนึ่ง  ไม่เห็นด้วยค่ะ..เพราะต่อไป  จะมีปัญหาตามมาแน่นอน    ก็อย่างที่บอกค่ะ   คือ  ต่อไป   เขาจะเปลี่ยนไปเซ็กจัดกับคนอื่น แทนเรา   ไม่ดีค่ะ...
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 7 ธ.ค. 11, 18:52 น »

รักเขาไหมล่ะคะ?..... แต่อย่าถึงกับต้อง มาทนอะไรๆที่ไม่ชื่นตา ชื่นใจแบบนี้เลย นะคะ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 7 ธ.ค. 11, 18:54 น »

หากเขาเซ้กซ์จัดๆมากมายๆแบบนี้ หากคุณทนได้ก็ปล่อยๆให้เขาทำๆไปเถอะ
ปล่อยให้เขาเอาพวกเซ็กซ์ชั่วคราวมานอนร่วมเตียงได้ไง??
หากเขาอยากจะคืนละ5-6รอบก็ปล่อยเขา แต่ให้เขาอยู๋ในกติกา ที่ให้เขาทำไปเองคนเดียว อยากทำก็ทำไปแต่อย่าให้คุณมาร่วมด้วยทั้งคืนได้ไหม?
บอกเขาตรงๆมันเพลียไม่ไหวอ่ะ....
q*072
พยายามอย่าปฏิเสธเขา ช่วยเขาเท่าที่จะทำได้ ไม่ควรให้ไปเที่ยวเอาคนเซ็กซ์ชั่วคราวมา และถ้าหากคุณปล่อย ให้ไปมีคนอื่นเดี๋ยวจะมีปัญหาครอบครัวตามมา

add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 7 ธ.ค. 11, 18:59 น »

ไม่อยากให้คุณเสียใจ เพราะทางเลือกที่ดีกว่านี้ คุณเองมีคำตอบอยู่ในใจแล้ว ....เรารู้....
q*039

q*039
Guest
นาถ
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 7 ธ.ค. 11, 19:28 น »

ว่าแฟนคุณฝ่ายเดียวไม่ได้หรอกแล้วผู้หญิงที่เค้าพามาด้วยมันเอากันสามรอบแล้วชักให้เค้าอีกหรือว่ามันชอบทำลายครอบครัวชาวบ้าน
Guest
ซ่าห์
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 8 ธ.ค. 11, 09:44 น »

เราก็เป็นกิ๊กกะสามีชาวบ้านเหมือนกัน ผู้ชายพาเราไปนอนที่เตียงเดียวกะเมียเค้าแหละ เวลาเมียเค้าไม่อยู่ แต่เราไม่คิดไรหรอก ถึงมีลูกมีเมียแล้วเราก็ไม่สน ถ้าผู้ชายรักเมียเค้าจริง ก็คงไม่ทำแบบนี้หรอก
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 8 ธ.ค. 11, 13:45 น »

เราก็เป็นกิ๊กกะสามีชาวบ้านเหมือนกัน ผู้ชายพาเราไปนอนที่เตียงเดียวกะเมียเค้าแหละ เวลาเมียเค้าไม่อยู่ แต่เราไม่คิดไรหรอก ถึงมีลูกมีเมียแล้วเราก็ไม่สน ถ้าผู้ชายรักเมียเค้าจริง ก็คงไม่ทำแบบนี้หรอก

เลวได้ใจ
Guest
คนที่ผ่านมา
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 8 ธ.ค. 11, 18:15 น »

น่าจะเป็นเรื่องดีนะครับที่เค้าเซ็กส์จัดแต่น่าจะพอกับคุณนะครับไม่ควรออกนอกลู่นอกทางให้มากนักนะครับ
ผู้หญิงบางคนเป็นร้อยครั้งเลยครับเสร็จนะครับผู้ชายยังสู้ไม่ได้เลยครับนั่นแหละครับถ้าคุณเหมือนเค้าก็ดีนะครับ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 8 ธ.ค. 11, 18:48 น »

ขอบคุณทุกกำลังใจนะคะ หลายกระทู้พูดตรงใจมาก
เค้าบอกว่าป้องกันทุกครั้ง ก็น่าจะเชื่อได้ เพราะเป็นประเภทรักตัวกลัวตายอยู่แล้ว
เค้ามักจะบอกว่า ไม่มีเรื่องความรัก มีแต่เรื่องเซ็กซ์ ที่เราทำให้ไม่พอ
ส่วนที่สงสัยว่าทำไมถึงให้พามาที่บ้าน ก็เพราะเราพยายามที่จะทำให้เค้ามีความสุขไงคะ
ถึงยอม เพราะรักไงคะ เพราะเชื่อใจไงคะ เค้าก็ไม่ได้คุยอะไรกันจริงๆ นะคะ
เอาอย่างเดียว เสร็จก็ต่างคนต่างหลับ เราหลับอยู่ข้างนึง ส่วนเค้าก็กอดกะสาวบาร์
เพราะเรียกง่ายใช้สะดวกค่ะ ถึงได้สนุกกันทั้งคืน โดยที่เราไม่หันไปมองเลยทั้งคืนเหมือนกัน
ไม่รู้จะเรียกว่าอะไร แต่ก็อึดอัด ถ้าคุยกันทีไรก็ทะเลาะกัน แต่ถ้าให้เค้าออกไปเที่ยวก็ไม่ชอบ
อยากพากลับมาบ้าน เพื่อจะได้สนุกทั้งคืน เหมือนเค้าไม่ได้คิดอะไร นอกจากทำให้ตัวเองพอใจ
เรากะลังจะไปคุยกับจิตแพทย์ว่าจะทำยังงดี เพราะอายุก็ต่างกันไม่มาก แต่เราชอบเรื่องนี้น้อยกว่าเค้า
หรือเราควรจะต้องเรียนรู้เทคนิคบนเตียง ลีลาอะไรให้มากขึ้นรึป่าว อายก็อาย แต่ก็ไม่อยากทำตัวเรื่องมาก
แนะนำเทคนิคหรือที่ศึกษาได้มั้ยคะ ขอบคุณทุกคนมากค่ะ
Guest
pok
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 11 ธ.ค. 11, 02:04 น »

คุณคิดถูกแล้วครับ...ไม่ต้องอาย(นั้นเป็นความคิดยุคเก่าแล้ว)...หาเทคนิคลีลาต่างๆ มาช่วย..อีกอย่างชวนไปออกกำลังกายหรือหากิจกรรมอื่นๆ ทำร่วมกันด้วยครับ จะลดความต้องการด้านเซ็กส์ลง....ผมเองถ้าช่วงไหนว่างๆ ก้อรู้สึกว่าความต้องการเยอะเหมือนกัน..แต่ช่วงไหนงานยุ่งๆ ความต้องการมันจะลดไปเอง..(บางครั้ง่แทบไม่มีเลย)  ขอให้โชคดีครับ
Guest
saendee
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 11 ธ.ค. 11, 13:39 น »

เมื่อคืนเค้าเมามาก โวยวายว่าอยากจะออกไปเที่ยวข้างนอก เราก็บอกว่าดึกมากแล้ว
เลยเอาใจโดยทำให้เองดีกว่า ทีไหนได้พอกำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม เค้าก็เปลี่ยนไปเข้าประตูหลังซะงั้น
เจ็บจนจะขาดใจ แต่ก็อดทนเพื่อให้มันจบโดยเร็ว แต่สถานะการณ์ยิ่งเลวร้าย
เพราะเค้าเมามาก เลยไม่เสร็จซักที นานกว่าครึ่งชั่วโมง ที่เราทุกข์ทรมานอย่างที่สุด
โดยที่เค้าไม่รู้เลยว่าน้ำตาเราไหลพรากๆ ตั้งแต่ต้นจนจบ และที่สุดก็ต้องออกมาเสร็จด้วยมือข้างนอก
รู้สึกแย่ ขยะแขยง สะอิดสะเอียนเป็นที่สุด แต่เพราะเมา บ่นว่าไปก็มีแต่เป็นเรื่องเป็นราวให้ปวดหัวเพิ่มอีก
เวรกรรมจริงๆ ไม่รู้จะทำยังไง ตื่นมาตอนสายหน้าตาเราบวมซะ
เจ็บระบมทั้งกายและใจ ส่วนเค้าเพิ่งตื่น เข้ามากอดถามเราว่าเมื่อคืน ไม่เจ็บใช่มั้ย
ค่ะ.. ไม่เจ็บเลย (แต่คุณคุณจำไว้ละกัน รอถึงตากรูมั่งเหอะ)
Guest
เอกรินทร์
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 11 ธ.ค. 11, 16:26 น »

ผมมีอารมณ์ปรกติครับ วันละสองสามหนนะยังพอไหวครับ ตอนหนุ่มกว่านี้ ก็ สอง สาม สี่ ตลอด แต่กรณีนี้ ก็เล่นทั้งประตูหน้า ประตูหลัง และเอาหญิงอื่นมาเล่นข้างเมีย ไม่ถือว่ามั่วหรือผิดปรกหรือครับเจ๊ครับ คนเราต้องทำงาน กินดื่ม สันทนาการ และอีกหลากหลาย ไม่ใช่หมกมุ่นในเรื่องเดียว อีหลีบ่ แม่นบ่
Guest
หรือว่า
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 14 ธ.ค. 11, 16:05 น »

แฟนติดยาหรือป่าวอ่ะ

ยามันดีดเลย เอามากอ่ะ เคยเจอ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 20 ธ.ค. 11, 00:01 น »

สามีชอบดูหนังโป๊ ช่วยตัวเอง ทั้งๆ ที่ยังแอคทีฟมาก แต่กลับชอบกินเจลไวอากร้าเพื่อให้แข็งนาน
เค้าว่าได้อารมณ์มากกว่าแข็งปกติ (แอบ งงงง)
อยากรู้เทคนิคบนเตียงที่จะทำให้เค้ามีความสุข หลายครั้งคิดจะไปเที่ยวอาบอบนวดเพื่อให้เค้าสอนเหมือนกัน
แต่ไม่กล้า อายค่ะ ทำไงดีคะ
อยากหาผู้หญิงที่เก่งเรื่องนี้มาสอนให้จัง มีใครแนะนำอะไรได้มั่งมั้ยคะ ขอบคุณค่ะ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 25 ธ.ค. 11, 02:32 น »

ของผมปกติก่อนนอน-1 ตื่นเช้าอีก1ที ถ้าเสาร์-อาทิตย์หรือวันหยุดเพิ่มรอบบ่ายอีก1รอบ
ผมว่าปกตินะ q*039 q*039
Guest
gsd
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 6 พ.ย. 13, 11:24 น »

ส่งตัวเขามาให้เราเราชอบ
Guest
อังรนา
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 27 ก.ค. 14, 17:44 น »

เซ็กจัด อาจจะหมายถึง การแยดผลัดกันอมและเลีย แต่หนูชอบนะคะ สามีหนูมีวัน6-7ครั้งหนูเลยโกรธเพราะมันน้อยไป บางทีก็ตามไปอัดกันที่สน.ค่ะ
Guest
อายยย
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 14 พ.ย. 15, 01:41 น »

สามีเรามีความต้องการทางเพศสูงมากเหมือนกัน
ก็ขอร่วมเพศตลอดแบบขาดไม่ได้นะรู้ตอนเมนส์มาเขาต้องการ เขารอจนพ้นไฟแดง 3-4 วันอย่างน้อย
เวลานอนกันเขาจเขาขอหลายรอบอ่ะ แต่เขาเป็นคนทำนะ อย่างมากเราทำรอบเดียวก็หมดแรงแล้วหล่ะ ถ้านอนให้ปั๊มสามรอบก็พอไหวนะร้องครางแบบหมดแรงอ่ะไม่เหนื่อยเท่าทำเองนะ
ข้อดีคือทำเราถึงตลอดแม้จะเซ็กส์จัด..
ก็ยอมนะให้เขาปั๊มนะเพราะถ้าเขาไปปั๊มคนอื่นหรือคนอื่นปั๊มเขาให้นะ
แย่เลย...
Tags:  เซ็กส์จัด  โรคติดเซ็กส์ 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม