ผู้หญิงเซ็กจัด พอมีวิธีสังเกตุไหมครับ

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ผู้หญิงเซ็กจัด พอมีวิธีสังเกตุไหมครับ  (อ่าน 65811 ครั้ง)
Guest
ส.สังเกตุ
เรทกระทู้
« เมื่อ: 16 ก.พ. 13, 15:09 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ผู้หญิงที่เซ็กจัด พอมีวิธีสังเกตุ มองภายนอกออกไหมครับ เช่นการสังเกตุดูรูปร่าง หน้าตา เช่นอกใหญ่ เอวดี มันพอบ่งบอกได้ไหมว่าผญ.คนนั้นเซ็กจัด

หรือการพูดจา กิริยา ท่าทาง การแสดงออก พอสังเกตุได้ไหม

ถ้าไม่ได้พอมีวิธีไหนสังเกตุได้ว่าผู้หญิงคนนั้นเซ็กจัดบ้างครับ

อยากเจอผู้หญิงเซ็กจัดบ้างครับ ที่เจอๆมามีแต่เซ็กเสื่อมทั้งนั้นเลย เซ็งอ่ะ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 16 ก.พ. 13, 15:39 น »

เซ็กส์จัดคือ การมีอารมณ์ทางเพศในระดับสูงและต้องการเรื่องเพศสัมพันธ์มากกว่าคนปกติธรรมดาทั่วไป  ลักษณะภายนอกรวมทั้งการพูดการจากิริยาท่าทางบอกไม่ได้หรอกว่าผู้หญิงคนไหนเซ็กส์จัด  อกก้นบึ้บบั้บแต่งตัวเปรี้ยวปรี๊ดพูดจาโจ๋งครึ่มหูตาแพรวพราวแต่เรื่องบนเตียงเน่า สู้ประเภทร่างเล็กผอมบางหงิม ๆ ติ๋ม ๆ ไม่ได้ก็มีเยอะแยะไป  ผู้หญิงที่แสดงออกว่ากำลังมีอารมณ์ทางเพศอย่างโจ่งแจ้งก็จะทึกทักเอาว่าเป็นคนเซ็กส์จัดไม่ได้ด้วย เพราะการมีอารมณ์ทางเพศกับเป็นคนเซ็กส์จัดมันคนละเรื่องกัน

สรุปคือต้องขึ้นเตียงเท่านั้นแหล่ะถึงจะรู้ว่าเซ็กส์จัดหรือเปล่า

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 16 ก.พ. 13, 17:25 น »

ดูยากเหมือนกันครับ แต่ส่วนตัวผมรู้สึกว่า
คนที่ดูเงียบๆ เหมือนไม่มีอะไร จะมีโอกาสสูงกว่าคนทั่วไปครับ
Tags:
Guest
สัตวัด
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 17 ก.พ. 13, 01:45 น »

....ผมเห็นด้วยกับคุณ คห 2 ครับคุณ จขกท....!

ตามที่เคยประสพพบมา...ผู้หญิงที่ค่อนไปทางอาย ๆ เงียบ ๆ ..ดูจะเร้าร้อนมากกว่าผู้หญิงที่....เปิดเผยและแสดงออก ผิดกันครับคุณ จขกท ระหว่าง พนักงานขายสินค้า ประชาสัมพันธ์และฝ่ายผลิตหลังร้าน

พนักงานขาย....ขึ้นเตียงเธอก็ปกติธรรมดา ส่วนฝ่ายผลิตที่วัน ๆ ไม่ค่อยยุ่งเกี่ยวกับใคร ...ขึ้นเตียงเมื่อไหร่เหมือนเธอจะเก็บกด..ฮะ ๆ ๆ ( อุปมาอุปมัยครับคุณ จขกท )

ส่วนใหญ่ผู้ชายจะเห็นเป็นอย่างนั้นครับ...และผมเองก็เป็นผู็ชายหนึ่งในนั้นที่มีความเห็นเหมือนกันคือ....คนเงียบ ๆ อาย ๆ เธอเร้าร้อนบนเตียง

ส่วนเรื่องที่คุณสามารถทำให้เธอพึงพอใจรึไม่นั้น...อีกประเด็นหนึ่งครับ แหะ ๆ
Tags:
Guest
สัตวัด
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 17 ก.พ. 13, 03:10 น »

เร่าร้อน
Tags:
Guest
เบื่อ
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 17 ก.พ. 13, 11:42 น »

รักเมียมากเพราะหมายมั่นปั้นมือตั้งแต่ก่อนแต่งว่าีคนนี้สิแม่ของลูก ไม่ได้คิดถึงเรื่องSexเลย เมียเป็นคนเงียบ ๆ เรียบร้อย นิ่ง ๆ ขี้อายก็ดีใจได้กุลสตรีมาเป็นเมีย แต่ตอนนี้ไม่ไหวเพราะเรื่องSexนี่ก็เฉยสุด ๆ บนเตียงนิ่งมาก นอนเฉยอย่างเดียว เมียก็เสร็จทุกครั้งแต่น่าเบื่อมาก บางทีนึกอยากไปมีกิ๊กอะไรกะเค้ามั่งแต่ก็สงสารเมีย
Tags:
Guest
Goo!
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 18 ก.พ. 13, 13:55 น »

เท่าที่สังเกตเอาเอง ที่พอจะสังเกตได้จากภายนอก คือ ขนแขน ครับ

ผู้หญิงที่ตัวเล็กๆ หรืออวบหน่อยๆ แต่มีขนแขนที่สังเกตได้ชัดเจน นี่ล่ะครับ ส่วนใหญ่ (ที่สัมผัสมา)

จะเร่าร้อนเรื่องบนเตียง รับได้ทั้งคืน แต่ที่แขนเนียนๆ เกลี้ยงๆ หรือขนอ่อนๆ น้อยๆ จะนอนอย่างเดียวครับ

ไม่ค่อยตอบโต้เท่าไร  ทั้งหมดทั้งมวลนี่มันเป็นวิธีสังเกตของผมเองนะครับ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 20 ก.พ. 13, 21:59 น »

ไม่แน่ใจเหมือนกันค่ะว่าแบบไหน แต่ว่าดิฉันก็เป็นคนที่ดูภายนอกนิ่งๆไม่ค่อยสุงสิงกะใคร
แต่เรื่องอย่างว่าชอบมากเลยค่ะ เป็นคนที่เซ็กจัดมาก บุคลิกดิฉันก็ อวบๆ ขาวๆขนเยอะมาก
แต่เป็นคนท่คนอื่นมองดูแล้ว เรียบร้อย พูดน้อยค่ะ คิดว่าน่าจะเป็นคนประเภทนี้แหละมั้งคะ....
Tags:
Guest
ตัวเล็ก เซ็กจัด
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 22 ก.พ. 13, 21:46 น »

เหมือนที่คุณ Goo!ว่านะค่ะ
โดยส่วนตัว นิสัย ออกแนวเรียบร้อย พูดน้อย เป็นคนที่มีรูปร่างเล็ก หน้าฝากโหนก ผิวสีแทน ผอมๆ ขนแขนเยอะและก้อยาว (เพื่อนมาทักเปงลิงหรือไง) แถมมีขนสะดืออีกต่างหาก ซึงปกติจะเห็นแต่ผู้ชาย ในสายตาเพื่อนๆเราก้อปกตินะ
พึงค้นพบตัวเอง ว่าชอบเรื่องแบบนี้ มากมั้ยอะนี้ แฟนจนเหนื่อย เพราะเราห่างกันตั้งสิบปี น้องอายุ20 ^_^
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 13 มี.ค. 13, 22:45 น »

สังเกตุ ยาก ที่สำคัญหายากกว่า นี่คือสาเหตุที่ชายหลายๆคนไปแอบตามนอกบ้านเลยหละ
Tags:
Guest
OOP's
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 25 มี.ค. 13, 01:03 น »

เราว่ามันไม่เห็นจะเกี่ยวอะไรเท่าไหร่เรื่องสริระภายนอก
แต่ถ้าเป็นบุคลิกอันนี้อาจมีเอี่ยวค่ะ  q*062
เพราะเราก็เป็นผู้หญิงนิ่งๆ ไม่ค่อยพูดแต่เรื่องอย่างว่านี่ชอบเหมือนกัน
เซ็กส์จัดมากๆด้วย  q*078

ถ้าคนที่ไม่ใช่แฟนนี่จะไม่รู้เลยว่าเราปรมาจารย์มากกับเรื่องอย่างว่า
แฟนเคยพูดหลังจากคบกันได้ซักระยะแล้วว่า
คุณนี่ไม่ธรรมดาเลยนะ ตอนจีบก็เห็นว่าเรียบร้อยๆไม่น่าเชื่อว่าจะขนาดนี้
==' ก็ไม่ค่อยเข้าใจความหมายเค้าว่าเค้าชอบหรือไม่ชอบกันแน่
แต่เห็นขึ้นเตียงทีไรก็หนักหน่วงทุกที อิอิ q*073
Tags:
Guest
แบ้ง
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 15 มิ.ย. 13, 11:40 น »

ผมกะว่างั้น แฟนผมกะเงียบไม่ค่อยพูดแต่เรื้องบนเตียงนิยอมเขาเลย บางทีผมกะเสร็จคนเดียวนะบ่อยครั่ง ผมกะหวั่นๆ
Tags:
Guest
ชอบสุดเซ็กเนี่ย
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 21 มิ.ย. 13, 14:45 น »

ตัวบางร่างเล็กเซ็กสุด มีขนยิ่งดี
Tags:
Guest
เด็กพัดลุงจิงใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 9 ก.ค. 13, 20:44 น »

q*073 แบบที่คุณ chadachai ว่าแหละคับ ผมคิดแบบนั้นคับ อิอิ
Tags:
Guest
ชิวๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 4 ก.ย. 13, 16:37 น »

คิดว่าตัวเองเป็นค่ะ ไม่รู้สินึกถึง ผู้ชายที่เราชอบทีไร มันวูปๆว้อนๆค่ะ แค่นึกก็จะนั่นแระ ขนาดนี้ถือว่าเป็นมั้ยอ่ะคะ  55555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4 ก.ย. 13, 16:48 น โดย d00bd00b » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
จริงด้วย
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 15 ต.ค. 13, 14:48 น »

เห็นด้วยกับทุกท่านคับบ...เคยเจอคนเรียบร้อย   ก่อนกิจกรรมเธอถอดเสื้อผ้าพับอย่างดี..ถอดเสร็จลงนอนบนเตียงพูดว่า "เอ้า "  ทำไปได้ซักพักร้อง "โอ้ย" คุณเราก็ตกใจถามว่าเป็นไรเหรอ  เธอตอบเสียงเรียบ ๆ ว่า "เสียวค่ะ"  แบบนี้ถือว่าเซ็กจัดใหม่ครับ....งง   
Tags:
Guest
จัดนัก
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 19 ต.ค. 13, 00:02 น »

การดูหรอ พอมีน่ะ
 1. การแต่งตัวนั้นแหละ
 2. เปลือกตา
 3. ด้วงจา
 4. การยิ้ม
ทั้งหมดต้องอยู่ในคนๆเดียวคับ เริ่มจากการแต่งตัวจะเป็นคนแต่งตัวเรีบยร้อบดูมองแล้วสบายตา เปลือกตาและดวงตาสำคัญ ม้านตาจะปิดครึ่งดวงตาจะใส่ หรือ ถ้ามองก็คือคนตาเยิ้ม.นั้นนะยิ้มหวาน นี้แหละคับสาวเซ็กจัด

Tags:
Guest
ไอ้นพช้า
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 6 มี.ค. 14, 21:14 น »

ดูยังไงคัฟถึงจะรู้ได้ว่าเขามีอารม
Tags:
Guest
ไม่ออกนาม
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 27 พ.ค. 14, 08:38 น »

q*073 q*032เข้ามาอ่าน q*073 q*073 q*073
Tags:
Guest
บุญชัย
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 30 มิ.ย. 14, 13:16 น »

#5..ถูกต้องเลยเมีย.เป็นคนเงียบขึมเรื่องบนเตืยง

เช่นเดียวกันกับ..กู้ชีพ.กู้ภัย...จัดท่าผู้ป่วย
Tags:
Guest
อย่าบอกใครนะ
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 27 ม.ค. 15, 12:54 น »

โดยส่วนตัวเราว่า ผญ ที่แต่งตัวแอบ sexy เล็กๆ เราว่าน่าจะจัดนะ ดูมีเสน่ห์และก็น่าจะร้อนแรงไม่เบา เหมือนจะไม่มีอะไร แต่มองดีๆมันมี อะไรเงี๊ย แต่เราก็เป็นคนหนึ่งที่หลายคนมองมาก็ว่าเราจัดนะ 555 เราก็ไม่รู้เหมือนกัน แต่น่าจะเกี่ยวเรื่องดวงด้วย ดวงเรากามาแรงมาก  คือ กลิ่นเซ็กในตัวแรง บางคนแค่เห็นหน้าเราก็บอกว่าเซ็ก การกระทำก็เซ็ก มันก็เกินไปทั้งๆที่เราไม่ได้สวยไม่ได้ขาวด้วย ดูธรรมดามากอ่ะมองเผินๆ แต่มันก็อยู่ยากเหมือนกัน เพราะบางคนน่าจะรู้ แต่เข้ามาทำเหมือนไม่รู้ก็มี มันก็ต้องดูให้ดี อ้อ อีกอย่างน่าจะเป็นสายตาที่มอง แค่นั้นก็รู้แล้ว ว่าเขาต้องการไม่ต้องการ อันนี้น่าจะเบื้องต้นมั๊ง ถ้าคุณลองๆมองเธอก่อน และดูปฏิกิริยา จากสายตาเอา  q*077
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม