ความต้องการมากกว่าสามีค่ะ

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ความต้องการมากกว่าสามีค่ะ  (อ่าน 9934 ครั้ง)
Guest
ผู้หญิงที่อึดอัด
เรทกระทู้
« เมื่อ: 17 เม.ย. 13, 05:15 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

แฟนอายุ50ค่ะ แต่ตอนหลังมามีสัมพันธ์กันน้อยมาก เราเองก็ยอมรับว่ามีความต้องการยังมากอยู่อายุพึ่ง40 ปีก่อนทั้งปีมีอะไรแบบนั้นกันไม่ถึง5ครั้ง จนหลังปีใหม่มาไม่ได้ทำอะไรกันอีกเลย เคยพยามบอก แต่เค้าปฏิเสธ และว่าเราหมกมุ่นเรื่องความใคร่มากไป จนเราอาย ไม่กล้าพูดอะไรอีก

-แล้วปกติผูชายวัยนี้ยังมีอะไรกับภรรยาบ่อยๆได้มั้ยคะ 
-ควรบอกเขาตรงๆๆไหมคะว่าเรายังต้องการอยู่ จนตอนนี้ต้องช่วยตัวเองบ่อยมาก
-ผู้หญิงวัย40แล้วความต้องการยังมาก ยังอยากร่วมเพศกับผู้ชาย หรืออยู่ใกล้ผู้ชายรูปร่างหน้าตาดีก็มีอารมณ์ นับว่าแปลกไหมคะ

อยากแค่สักเดือนละครั้งก็ยังดี แฟนเป็นผู้ชายค่อนข้างหัวเก่าหน่อย ชอบไปวัดและธรรมะค่ะ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 17 เม.ย. 13, 09:40 น »

q*070
 ปกติแล้ว ชายวัยนี้บ่อยไหม อาทิตย์ละ 2-3ครั้ง ครับ
 ควรบอกเขาตรงๆไหม คุณน่าจะเคยบอกแบบเป็นนัยๆนะ แต่เขาไม่สนใจ
 หญิง 40 ยังต้องการ แปลกไหม ไม่แปลก ปกติมาก คนวัยนี้ยิ่งถ้าไม่มีปัญหาความเครียด ยังร่วมได้อีกเยอะครับ
  แฟนคุณ เป็นคนหัวโบราณ และเห็นแก่ตัวด้วย ตัวเองด้อยและไม่คิดแก้ไขหรือปรับปรุงตัวเอง
    เพื่อให้ความสุขกับเมีย แถมยังมาบอกว่าเมีย เยอะเกิน ให้ได้อาย อีก
  ถ้าเขาไม่เปิดใจเรือ่งแบบนี้ ยัง มาปิดปมด้อยตัวเอง แล้วโยนมาหาคุณว่ามากเกิน (ปีละ5 ครั้ง)แย่มาก ก็คงต้องคุยกันตรงๆครับ q*035 q*039
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ผู้หญิงที่อึดอัดค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 17 เม.ย. 13, 17:03 น »

q*070
 ปกติแล้ว ชายวัยนี้บ่อยไหม อาทิตย์ละ 2-3ครั้ง ครับ
 ควรบอกเขาตรงๆไหม คุณน่าจะเคยบอกแบบเป็นนัยๆนะ แต่เขาไม่สนใจ
 หญิง 40 ยังต้องการ แปลกไหม ไม่แปลก ปกติมาก คนวัยนี้ยิ่งถ้าไม่มีปัญหาความเครียด ยังร่วมได้อีกเยอะครับ
  แฟนคุณ เป็นคนหัวโบราณ และเห็นแก่ตัวด้วย ตัวเองด้อยและไม่คิดแก้ไขหรือปรับปรุงตัวเอง
    เพื่อให้ความสุขกับเมีย แถมยังมาบอกว่าเมีย เยอะเกิน ให้ได้อาย อีก
  ถ้าเขาไม่เปิดใจเรือ่งแบบนี้ ยัง มาปิดปมด้อยตัวเอง แล้วโยนมาหาคุณว่ามากเกิน (ปีละ5 ครั้ง)แย่มาก ก็คงต้องคุยกันตรงๆครับ q*035 q*039

ขอบคุณ คุณคนอ่าน มากๆเลยค่ะ ดีใจที่เห็นผู้ชายคิดแบบนี้และอยากให้สามีมาอ่าน

เคยบอกอ้อมๆและตอนหลังบอกตรงๆเลยค่ะว่าอยากให้เขาทำแบบนั้น บางทีเข้านอนก็ขยับเข้าไปกอดแต่เขาทำไม่สนใจ ตัวเรายังดูแลตัวเองดี ผิวดีรูปร่างยังดี จนตอนหลังบอกเขาเลยค่ะว่าเรายังต้องการ ทำไมไม่มีอะไรบ้างเลย เขาเลยโกรธหาว่าเราเป็นผู้หญิงไม่รู้จักพอ

ปีก่อน  ประมาณ 5 ครั้ง ค่ะ เท่านั้นเราก็ว่าน้อยแล้ว แต่ปีนี้ยังไม่มีเลยซักทีเดียว ตอนนี้ก็พยายามระบายออกด้วยตัวเอง ตอนนี้พออยู่ใกล้ผู้ชายรุ่นพี่ที่ยังดูดี หรือหนุ่มๆรุ่นน้องรูปร่างหน้าตาหล่อเราก็ยิ่งเกิดอารมณ์ อาจจะว่าอดเรื่องแบบนี้มานาน เคยคิดเรื่องผู้ชาย host ที่เรารู้มา แบบรับบริการกันข้ามคืนแล้วก็จบไป แต่ละอายใจกับสามี จะว่าโง่ก็ได้แต่ยอมรับเลยค่ะว่รักเค้ามากเลยยอมทนได้ทุกอย่างแบบนี้

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 18 เม.ย. 13, 07:27 น »

โหไม่น่าเชื่อทำไมน้อยจัง จิงๆแล้วมันแล้วแต่คนจ๊ะ บังเอิญชีวิตน้องดันไปเจอสามีแบบนี้ ก็ต้องทำใจค่อยๆแก้กันไป
หาวิธีใหม่ๆ กระตุ้นสามีตัวดี ลองศึกษาดูในเน็ตดิมีเยอะแยะมากมายอาจจะได้ไอเดียบ้าง เซ็กส์เป็นเรื่องธรรมชาติ
บางคนมากบางคนน้อยไม่ว่าจะเพศไหน มนุษย์เราก็แบบนี้แหละ ใครโชคดีได้คู่ที่สมดุลกันก็ดีไป ใครได้คู่ที่ต่างกัน
มากก็เป็นทุกข์โลกเรามันถึงได้สับสนวุ่นวายงัย ถึงบอกว่าก่อนจะเลือกใครเป็นคู่ชีวิตต้องศึกษาให้ดีก่อนให้ลึกซี้งถึงแก่น
ไม่งั้นมานั่งเสียใจทีหลัง น้องก็ค่อยๆคิดหาวิธีแก้ล่ะกันเป็นกำลังใจให้นะ ความรักกับเซ็กส์ต้องไปด้วยกันส่วนมากน้อย
ก็ไปตามวัยอยู่แล้วโดยปรกติ ส่วนพี่อายุ 44 แล้วยังมีเซ็กส์กับแฟนบ่อยเลยบางสัปดาห์ก็ทุกวัน บางทีสัปดาห์นึงก็ 2
ครั้งก็ไม่น้อยไปกว่านี้ ถ้าอยู่ด้วยกันนะไม่ติดงานหรือธุระอะไรเนี้ย มันอยู่ที่ปัจจัยหลายอย่างด้วย พี่ดูแลสุขภาพดี ได้
แฟนดีอายุน้อย 29 ดูแลเอาใจใส่กันตลอดมีทะเลาะงอนกันบ้างก็เป็นเรื่องปกติผัวเมียแต่ก็แป๊ปเดียว คนสองคนเมื่อ
ตกลงใจมาอยู่ด้วยกันแล้วก็ต้องพยายามจูนเข้าหากันไม่มีใครสมบูรณ์แบบหรอก
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 19 เม.ย. 13, 16:48 น »

แล้วติดต่อผมไมคับช่วยได้
Tags:
Guest
oooo
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 20 เม.ย. 13, 01:12 น »

คิดว่าความต้องการทางเพศของชายในวัยนี้ขึ้นกับสุขภาพด้วยนะ
แชร์ประสบการณ์นะ สามีสุขภาพดีแบบต้องการสูงเซ็กส์จัดมากๆ เฉลี่ยแล้วต้องการแบบคืนเว้นคืน ตอนนี้สามีอายุ 56 มากกว่าเรา 13 ปีนะ
คิดว่าต้องพยายามหาทางบอกนะเรื่องแบบนี้ละเลยไม่ได้นะ ความต้องการไม่สมดุลกันต้องรีบหาทางแก้ไขนะ แล้วแต่งงานกันมานานหรือยังก่อนหน้านี้ความต้องการเขาเป็นไง มีปัญหาสุขภาพไหม
ไม่แปลกหรอกนะเราก็ยังมีความต้องการค่อนข้างมากเหมือนกัน แบบขาดไม่ได้ (สารภาพแบบไม่อายเลย) เวลาต้องการก็อยากร่วมเพศนะช่วยตัวเองไม่แซบเหมือนได้ร่วมเพศ
ทั้งๆก่อนหน้านี้ตอนแต่งงานใหม่ๆก็แทบร้องไห้เหมือนกัน แบบสามีต้องการสูง เราโดนปั๊มทุกคืนจนหมดแรง ถึงแบบไม่รู้กี่รอบนะ เช้ามาลุกไม่ไหวนอนตื่นเกือบเที่ยง ตกค่ำพี่แกเล่นจ้ำจี้อีกแล้ว อายมากลยไม่อยากให้ใครรู้ เขาบอกว่าเขามีหน้าที่ให้ความสุขกับเรานะ สุดท้ายพอปรับตัวได้เสพความสุขจนติดใจก็เริ่มต้องการสูง

แฟนคุณหัวโบราณมากนะถึงว่ากันแบบนี้ ลืมหน้าที่สำคัญได้ไงนะ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 21 เม.ย. 13, 12:59 น »

ผมอายุ 40 กว่าบางทีก็อยากบางทีก็ยังเฉยๆ ตั้งนานแน๊ะ....
Tags:
Guest
หน่มใหญ่
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 21 เม.ย. 13, 16:26 น »

เราอายุ 45 ปี แฟนอายุ 43 ปี เราแต่งงานตอนอายุ 27 ปี ก่อนแต่งงานเรามีอะไรกับผู้หญิงที่ทำงานเดียวกันมาก่อนบ่อยมาก แต่หลังจากแต่งงาน เราเอากับแฟนของเราคนเดียว และตอนนี้เรามีอะไรกะแฟนทุกคืน บางคืนก็ 2 ครั้งถ้าเช้าขึ้นมาเป็นวันอยุด เราพูดคุยกับแฟนเป็นประจำ อยากทราบความต้องการของแฟน ชอบให้ทำแบบไหนแฟนจะบอกตลอดถึงความต้องการของเขาและเราก็ตอบสนองความต้องการของแฟนได้ คุณควรคุยกับแฟนของคุณถึงความต้องการของ คนเราเป็นสามีภรรยากัน ควรคุยด้วยกันทุกเรื่อง
Tags:
Guest
ขอบคุณทุกคนค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 22 เม.ย. 13, 06:19 น »

ขอบคุณทุกคำตอบเลยนะคะ

สามีเป็นคนที่ยึดติดธรรมะ และหัวเก่านิดนึงค่ะ เค้าคิดว่าเรื่องเพศเป็นเรื่องของผู้ชาย ผู้หญิงไปพูดอะไรมากไม่ได้  บทรักไม่โลดโผน ไม่เคยใช้ปากให้และร่วมรักส่วนมากก็ใช้ท่ามาตรฐาน

แต่ตัวเราค่อนข้างต้องการตรงนี้ อยากแค่ซักเดือนละหนก็ยังดี แต่ตอนนี้ไม่มีเลย  ไม่ได้แตะต้องตัวมาครึ่งค่อนปีแล้วค่ะ

จะอยากแค่ไหนก็พยามอดใจไม่คิดไปนอนกับผู้ชายคนอื่น เคยเห็นคนรู้จักกันไปใช้บริการผู้ชายข้ามคืน (host) จนเราเกือบเคยเผลอใจแต่สุดท้ายนอกใจสามีไม่ได้

รักเขามากค่ะพูดตามตรงเลย ถึงพยายามทน เราพูดกับเขาแล้วจนเขาโกรธ ด่าเราแรง

ตอนนี้ช่วยตัวเองบ่อยมากเกือบทุกวัน และกลายเป็นคนอารมณ์หงุดหงิดง่าย ที่แย่กว่านั้นคือพอไปอยู่ใกล้ผู้ชายคนอื่น ตัวเราก็จะเกิดอารมณ์เพศง่ายมาก อยากมีอะไรกับผู้ชายคนนั้นคนนี้ 
Tags:
Guest
ขอบคุณทุกคนค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 22 เม.ย. 13, 06:31 น »

ขอบคุณทุกคนเลยค่ะ

สามีเป็นคนยึดติดธรรมะนิดนึง หัวเก่าหน่อยๆค่ะ คิดว่าเรื่องแบบนั้นเป็นเรื่องของผู้ชาย ผู้หญิงห้ามออกความเห็นอะไร บทรักบนเตียงก็เลยไม่มีอะไรมาก ไม่เคยใช้ปาก ไม่ทำออรัลให้ และร่วมรักในท่าหลักๆท่ามาตรฐานค่ะ

ส่วนเรายอมรับเลยว่าต้องการเรื่องพวกนี้ ขอแค่เดือนละครั้งก็ดี แต่ตอนนี้ไม่ได้แตะต้องตัวกันเลยมาเกือบแปดเดือนแล้วคะ

พยามอดใจไม่คิดไปนอนกับผู้ชายคนอื่น เคยเห็นคนรู้จักใช้บริการผู้ชายหนุ่มแบบข้ามคืน (Host) จนเราเองก็เกือบเผลอใจ แต่สุดท้ายคิดนอกใจสามีไม่ได้

เราพูดกับเขาไปหลายทีแล้ว จนหลังๆเขาโกรธและด่าเราแรงๆ ตอนนี้พยามหาทางระบายออกเอง ช่วยตัวเองบ่อยมากแทบทุกวัน และกลายเป็นคนขี้บ่นหงุดหงิดง่าย ที่แย่ที่สุดคือพอไปได้อยู่ใกล้ผู้ชายคนอื่น ก็จะเกิดอารมณ์เพศง่ายมาก อยากมีอะไรกับผู้ชายคนนั้นคนนี้
Tags:
Guest
mandarin
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 22 เม.ย. 13, 11:08 น »

เรากับแฟนอายุห่างกับเราเกือบยี่สิบปี เราพึ่งอายุยี่สิบกว่าๆ ส่วนแฟนอายุสี่สิบกว่าๆ แต่รักกันมาก ถึงแฟนเคยมีครอบครัวมาแล้ว ฉันไม่ได้รังเกียจหรอกค่ะ แต่ไม่ได้อยู่ด้วยกันหรอกนะคะ ทางบ้านไม่ยอม  แต่แฟนเป็นคนเซ็กจัด เจอทุกครั้งนอนด้วยกันทุกครั้ง แต่ไม่เคยใส่ถุงยางเลย บางทีก็กลัวท้อง แต่ก็ป้องกันดีค่ะ คือกินยาคุมค่ะ บางทีฉันไม่ค่อยมีอารมณอย่างว่า แฟนมากกว่าที่จะเล้าโลมและรุกก่อนเสมอ บางทีลองคุยแกล้งแหย่ทางโทรศัพท์ ว่า อยากรึยัง พอจากนั้นมาเจอกัน อย่างกันคนอดอยากเลยค่ะ พุงเข้าใส่อย่างกับคนไม่เจอกันเป็นชาติได้ พอเสร็จแล้ว ฉันก็ว่าเขาว่า คนหื่นกาม แล้วเขาย้อน มาว่า ไม่ชอบเหรอจ้ะ เรานี้อายใหญ่เลย ปัจจุบันนี้ยังคบกันอยู่ค่ะ เรื่องเซ็กก็มีสม่ำเสมอแทบไม่เคยขาด พวกเรายังรักกันมาก ฉันไม่สนหรอกค่ะ เรารักกันที่ใจ ไม่ใช่เซ็ก
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 24 เม.ย. 13, 11:46 น »

ทำตามใจเราต้องการดีกว่าครับ
ก่อนอื่นคุณต้องคุยกับสามีคุณก่อน
ถามตรงๆเลยครับว่าจะทำไม่ทำ
ถ้าไม่ทำฉันจะออกไปหาข้างนอก
รับรองว่าคุณสามีของพี่ต้องทำงานแน่ๆ....
Tags:
Guest
40ยังแจ๋ว
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 26 เม.ย. 13, 13:42 น »

สามีมีปัญหาเรื่องสุขภาพรึเปล่าคะ บางทีน้องชายเค้าอาจจะไม่ขันไม่สู้ อาย ทำให้ใช้วิธีแสดงออกด้วยการว่าคุณรุนแรง

สามีเราก็มีปัญหาเรื่องน้องชาย ตั้งแต่อายุ 30กว่าๆ  เรากับเค้าไม่มีอะไรกันเกือบ 10ปี จริง ๆ ไม่ได้โกหก สาบานได้

ตอนหลังเค้าเริ่มออกกำลังกายก็สามารถกลับมามีเซ็กส์ได้อีก  พอหยุดออกกำลังกายก็ไม่ได้อีกแล้ว จนตอนนี้ 40 กว่า ๆ เค้าก็ยังมีความต้องการ  แต่น้องชายไม่แข็งตัวพอจะสอดใส่ได้  เค้าจะใช้วิธีให้เราขึ้นบนทำให้  แรก ๆ เราก็โอเคนะ แต่ตอนนี้ก็เริ่มเบื่อ ๆ อยากให้เค้าเป็นคนทำบ้าง แต่ก็ไม่สำเร็จ สุดท้ายเราก็ต้องขึ้นคร่อมเอง
Tags:
Guest
ขอบคุณค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 2 พ.ค. 13, 03:11 น »

สามีร่างกายยังแข็งแรงค่ะ แค่ติดตรงที่ว่าเขาเป็นผู้ชายหัวเก่าและธรรมะธรรมโมเลยไม่ค่อยสนเรื่องแบบนี้มานานแล้ว เหมือนเขามองเป็นของสกปรกและต่ำ อย่างเรื่องการใช้ปาก เขาก็ไม่ยอมทำ ส่วนตัวเราเองเป็นคนมีความต้องการทางเพศสม่ำเสมอ บอกแบบไม่อายว่าก็ยังต้องการความสุขพวกนี้จากผู้ชาย แต่สามีเลิกร่วมรักด้วยไปจะเป็นปีแล้ว เราช่วยตัวเองบ่อยแค่ไหนมันก็ไม่เหมือนได้ร่วมเพศจริงๆ ผู้หญิงที่แต่งงานแล้วคงเข้าใจ

ตอนนี้เลยยิ่งอึดอัด กลายเป็นผู้หญิงหงุดหงิดอารมณ์เสียง่าย เคยถึงกับคิดอยากไปมีเพศสัมพันธ์กับผูู้ชายคนอื่น อยากมีความสุขเรื่องบนเตียงบ้าง ขอโทษที่มาระบายให้ทุกคนฟังค่ะ
Tags:
Guest
อิมม
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 17 พ.ค. 13, 00:01 น »

เห็นใจมากๆเลยนะ
เรายอมรับว่าพอแต่งงานแล้วได้เสพความสุขกับการมีเซ็กส์ มันติดใจจนขาดไม่ได้เลยนะ
แล้วก็เห็นด้วยนะช่วยตัวเองยังไงมันก็ไม่แซบเหมือนนกับได้มีเซ็กส์จริงๆ เราก็ขาดการสอดใส่ไม่ได้เหมือนกัน
ไม่ได้สอดใส่เหมือนมันขาดๆกินข้าวไม่อิ่มแบบนั้นนะ

ลองคุยกับแฟนดูนะ แต่งงานกันนานหรือยังหล่ะ แล้วมีลูกกันหรือยัง
ก่อนหน้านี้เซ็กส์เป็นไงกันบ้าง
อยู่ดีๆมางดเลยมันแปลกนะ แปลกมากๆ
Tags:
Guest
ตัวช่วย
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 17 พ.ค. 13, 22:44 น »

เรื่องนี้เข้าใจอะนะครับ ผมกะแฟนก็มีปัญหาเรื่องความไม่สมดุลนี้เหมือนกัน ผม43แฟน31 มีลูกแล้ว2คน ปัญหาคือผมเสร็จแล้วต่อรอบ2ไม่ค่อยได้ด้วยวัยของผมอะนะครับ แต่แฟนยังอยากอยู่ มีทั้งเสร็จแล้วแต่อยากต่อ ยังไม่สุด ทั้งผมเสร็จแต่เธอไม่เสร็จ ผมกับแฟนเราเปิดใจเรื่องsexอะนะครับ ก็คุยกันเรื่องนี้ ก็เลยไปซื้อเซ็กซ์ทอยมาใช้ตอนไปทัวร์ญี่ปุ่น ก็ช็อปมาหลายชิ้น แต่ชิ้นที่ช่วยเราได้ดีจะเป็นดิลโด้แบบไวเบรเตอร์ส่ายควนได้ ตัวนี้ช่วยได้ดีครับ ทุกครั้งที่เรามีไรกัน ผมจะให้แฟนใช้ก่อน แล้วผมก็ตามทีหลัง ผมเสร็จแล้ว แฟนยังไม่สุด ก็ใช้เล่นต่อ เธอเสร็จ4-5ครั้งทุกที ลองสั่งซื้อดูก็ได้ครับ มีขายเยอะแยะทางเน็ท  

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 18 พ.ค. 13, 13:05 น »

ใครมีชีวิตคู่ที่สมดุลก็โชคดีไป จากประสพการณ์สำหรับผมอายุ42 เมีย43 เมียผมไม่ค่อยเก่งจะเป็นฝ่ายรับมากกว่า อยู่กันมาเกือบ20ปีผมต้องเป็นคนเริ่มตลอด ขนาดเคยมีลูกกับสามีเก่ามาคนนึง แล้วก็มีกับผมคนนึง สามีเก่ารูปร่างใหญ่ คุณนั่นก็ใหญ่กว่าผมมากผมเคยถาม แต่อยู่กับผมเธอมีความสุขมากกว่า ของเมียผมค่อนข้างหลวมถึงหลวมมาก แต่ผมไม่เคยรังเกียจเธอเรื่องนี้เลย ผมกลับชอบหลวมๆรูใหญ่ๆจะทำออรัสเซ็กให้เธอเสร็จก่อนทุกครั้งหรือหลายครั้งเพราะผมชอบออรัสนานๆถึงนานมากเป็นชั่วโมง ทุึกซอกทุกมุมทั้งดูดทั้งเลียทั้งข้างหน้าข้างหลัง ตอนอยู่ด้วยกันแรกก็กลัวเธอไม่มีความสุขผมก็ใช้ปลอกเพิ่มขนาดอย่างหนาเธอก็ชอบบอกว่าแน่นดี แต่ปัญหาก็คือมันจะฟืดเพราะปลอกมันหนาจึงไม่ค่อยมีความรู้่สึกร่วมแต่ละครั้งจะนาน ใช้อยู่4-5เดือนก็ขาด เลยเปลี่ยนมาใช้ของเทียมแบบหัวโตใหญ่กว่าผมสองเท่าครั้งแรกผมก็ได้เห็นที่เค้าเรียกว่าน้ำแตกทะลักออกมาเยอะมาก ผมตื่นเต้นมากเพราะพึ่งเคยเห็นผมก็นึกอยากลอกกินน้ำที่พุออกมา ก็เลยออรัสไปด้วยของเทียมไปด้วยพร้อมกันพอซอยเท่านั้นและพุออกมาเต็มหน้าเต็มปากกลืนลงไปเลยไม่เคยรังเกีบจ เพราะรักเธอมาก ก็ติดเป็นนิสัยชอบกินน้ำเธอทุกครั้งครับ
Tags:
Guest
นานีนิม
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 30 ก.ค. 13, 22:15 น »

จะแนะนำว่า ให้ใช้ ของเล่น พวก ของผู้ชายปลอม หรือไข่สั่น ช่วยได้ จนคุณจะลืมของสามีเลย ลองไปหามาใช้ดู
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 1 ต.ค. 13, 13:37 น »

คงจะเป็นเพราะความต้องการทางอารมณ์ของผู้ชายแต่ละคนไม่เหมือนกัน บางคนอายุมากขึ้นๆก็ยังมีความต้องการอยู่ และน่าจะขึ้นอยู่กับสภาพจิตใจและสภาพร่างกายเป็นส่วนสำคัญ เหตุการณ์อย่างนี้เกิดขึ้นกับใครก็ได้แต่แสดงความเห็นใจ และต้องหาทางออกที่ดี
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม