หน้า : 1 2 3 4  พิมพ์หน้านี้ - น้องชายจับนม

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: gik ที่ 21 พ.ค. 09, 13:20 น

น้องชายจับนม

เริ่มกระทู้โดย: gik ที่ 21 พ.ค. 09, 13:20 น
มีเรื่องจะปรึกษาค่ะ..

คือตอนนี้มีน้องชาย(ซึ่งเป็นญาติ) มาพักมานอนอยู่ด้วยค่ะ เขามาเรียนต่อในกรุงเทพเเล้วทางบ้านเขาหาทีอยู่ให้ไม่ได้เลยมาฝากเราไว้ ตอนนี้น้องเขาเรียนอยู่ม.4 เราเรียนปี3

ปัญหาคือที่หอของเรามีเตียงนอนเเค่เตียงเดียวเลยต้องนอนด้วยกัน..เเล้วสิ่งที่พบเจอก็คือน้องเขาชอบเเอบจับนมเราอ่ะ ..ส่วนใหญ่เขาจะรอให้เราหลับก่อนถึงค่อยเเอบจับนม(ซึ่งบางครั่งเรายังไม่หลับหรอก)
 เรากลัวจะมีปันหากับที่บ้านเขาเราเลยไม่ว่าอะไรเพราะน้องเขาเเค่จับหรือเเตะนมเราเบาๆไม่ทำให้เรารำคาญอะไรมากมาย

เเต่หลังๆมานี้น้องชายชักจะลามปามขึ้นเรื่อยๆ จากที่เเตะเบาๆก็มาเป็นบีบขยำเเรงๆ เลยไปถึงล้วงเข้าไปในเสื้อเพื่อจับนมเรา บางครั้งก็ชอบเอาหน้ามาซุกที่หน้าอกเราเเล้วดูดนมเรา..

เรารุ้สึกไม่ดีมาก นี้ก็ปะมานจะครบปีเเล้วที่น้องเขามาอยู่กับเราเเล้วเราโดนทำเเบบนี้เกือบทุกคืน!!!

เราไม่รุ้ว่าเพราะเราเป็นคนหน้าอกใหญ่รึป่าวน้องเขาเลยชอบเล่นนมเรา(เราใส่บราขนาดซี80)

เรื่องนี้เป็นปันหาต่อการเรียนของเรามากเพราะทำให้เรานอนไม่ค่อยหลับเเล้วบางครั้งตื่นมาก็ยังเจ็บนมด้วย

เราไม่รุ้จะทำไงดี เราไม่อยากมีปันหากับญาติของเรา เเละไม่รุ้จะหาทางระบายที่ไหน นี้ไม่ใช่เรื่องลามกน่ะ

เเต่เป็นเรื่องจริงที่เราอยากหาทางออก

อีกเหตุผลก้อคือเราคิดว่าน้องเขาไม่ได้มีเจตนาที่จะลวนลามเราเพราะเขาอยู่เเค่ ม 4 เองอาจจะเเค่อยากรู้อยากเห็นอะไรไปตามวัย..ซึ่งก็ไม่รุ้ว่าเราคิดผิดป่าว..

ทำไงดีค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: EiEi...ka ที่ 21 พ.ค. 09, 14:47 น
ตบให้หัวทิ่มเลย  >++< ทะลึ่งนักกะพี่ก็ไม่เว้น 

พูดกับเค้าตรงๆ เลย ถ้าห้ามแล้วไม่ฟัง ยังทำอีก ก็บอกพ่อแม่ค่ะ ทางออกที่ดีที่สุด

เริ่มกระทู้โดย: หวังดี ที่ 21 พ.ค. 09, 16:19 น
ถ้าคุณไม่ปฏิเสธตั้งแต่ครั้งแรก แสดงว่าคุณยอมเค้านะซิ
มันเป็นความเคยชินที่เด็กหนุ่มไม่ได้เสียหายอะไร เรื่อง
อย่างนี้ตบมือข้างเดียวไม่ดังแน่ อย่าคิดว่าเค้ายังเป็นเด็กซิ
ม.4 นับว่าโตพอที่ออร์โมนเริ่มเปลี่ยนแล้วความต้องการ
ผู้ชายสูงกะเรื่องอย่างนี้ ถ้าคุณปล่อยให้เค้าทำอีกต่อไปเรื่อยๆ
คุณนั่นแหละจะเสียหาย รู้ทั้งรู้ว่าของสงวนใครๆ ก้อหวง
ดูท่าทางคุณก้อง่ายเหมือนกันนะ ควรจะแยกห้องให้เค้า
อย่างน้อยความปลอดภัยตัวคุณเอง และห้ามใจน้องคุณด้วย

เริ่มกระทู้โดย: chataugust ที่ 22 พ.ค. 09, 08:56 น
มากเกินไปแล้ว ไม่ใช่เเด็กธรรมแล้ว

เริ่มกระทู้โดย: ไข่ยวย ที่ 22 พ.ค. 09, 09:08 น
 0_0 0_0  น้องคุณมันมีอารมณ์ชั่ววูบ ประมาณว่าจะฟันพี่สาวเหมือนหนังสือโป๊น่ะ  ต้องระวังตัวให้มากกว่านี้นะ ไม่งั้นเรื่องใหญ่แน่ๆ  ทางทีดีแยกห้องกันดีกว่านะ เชื่อเถอะ คนมันก็โตแล้วด้วย  ^_^ ^_^

เริ่มกระทู้โดย: การ ที่ 22 พ.ค. 09, 09:51 น
ยอมมันไป   เดี๋วยก็ดีเอง     เรามีความสุขดี  ไมต้องตกเบ็ดอีกต่อไป  55555555+
 (;; (;; (;; (;; ;D ;D ;D ;Dแต่มันก็ทลึ่งเหมือกันนะ

เริ่มกระทู้โดย: วันหวาน ที่ 22 พ.ค. 09, 10:06 น
น้องคุณ ม.4 โอ้โฮ้ ไม่เด็กแล้วนะคะเด็กโตขนาดนี้มี อารมณ์ทางเพศแล้วค่ะ ระวังตัวนะคะ

เริ่มกระทู้โดย: จอมของใจ ที่ 22 พ.ค. 09, 13:24 น
ถึงขั้นเอาหน้ามาซุกดูดนม แต่คุณไม่ว่าอะไรซักคำ น้องคุณเค้าก็คงคิดว่า คุณอยากโดนทำอย่างอื่นด้วยค่ะ คุณอย่ามองโลกในแง่ดีเกินไปนักนะคะ ระวังจะโดนน้องข่มขืนโดยไม่รู้ตัวนะ ทางที่ดี ควรแยกห้องกันอยู่ได้แล้วค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: figo ที่ 23 พ.ค. 09, 16:42 น
ผมเป็นคนรูปหล่อ เพื่อนสาวหลงหลายคน พวกเธอชอบมีเพศสัมพันธ์กับผมทีละหลายคน ทำไงดีครับ

เริ่มกระทู้โดย: เชิงชาญ ที่ 23 พ.ค. 09, 23:09 น
ไม่น่าเชื่อว่าเป็นเรื่องจริงนะ คุณเป็น นศ.ปี 3 ส่วนน้องห่างๆ ม.4 เด็กทุกวันนี้ ม.2 เค้าก้อ " ทำกันเป็น" แล้วนะแม่คุณ การที่คุณนอน(ให้น้องดูด?)นิ่งๆเฉยๆ โดยไม่ว่าอาราย ภาษากฎหมายเค้าถือได้ว่า สมยอมนะจ๊ะหนู เมื่อสมยอมแล้วจะมาเรียกร้องอารายอีกจ๊ะ  อิอิอิอิ  และหากเป็นเรื่องจริง มันต้องตบน้องคุณให้หัวทิ่ม ตั้งแต่เค้าแตะอารายบางส่วนของคุณตั้งแต่ครั้งแรกแล้ว
                          และหากเป็นเรื่องที่ จขกท.แต่งเรื่องขึ้น มันก้อน่าที่จะตบให้หัวทิ่มด้วย เช่นกัน
                      คุณเรียนอยู่ ปี 3 สมองคุณคิดกระทู้ได้แค่นี้เหรอ?

เริ่มกระทู้โดย: ไม่เชื่อ ที่ 27 พ.ค. 09, 17:34 น
ถ้าถึงขนาดนี้  คงต่ออย่างอื่นจนจบแล้ว บ้าป่าว ใครจะไปทนไหว เฮ้อ

เริ่มกระทู้โดย: นู๋เปรี้ยว ที่ 27 พ.ค. 09, 18:34 น
 >++<น้องค่ะ ทำไมน้องไม่ให้น้องชายเค้านอนข้างเตียงปูที่นอนกับพื้นตั้งแต่ทีเเรกละค่ะ  /-:แล้วเรื่องอะไรมาให้นอนเตียงเดียวกัน พ่อแม่น้องรู้รึปล่าวว่านอนเตียงเดียวกัน ไม่มีใครว่าน้องเลยหรอ  เป็นพี่พี่ไม่ยอมน่ะเนี่ย อะไรมาให้นอนเตียงเดียวกันได้ไง ม.4นี่เด็กตรงไหนค่ะ ฝันเปียกเป็นแล้วน่ะคะ ก่อนจะเลยเถิดไปมากกว่านี้พี่ว่าน้องปรึกษาพ่อแม่ดีกว่าค่ะ ถ้าเกิดน้องเผลอตัวเผลอใจกันไปตามอารมณ์ทั้งคู่ เกิดสปาร์กกันขึ้นมานี่มันจะยุ่งน่ะค่ะ -_-'

เริ่มกระทู้โดย: นิระนาม ที่ 12 ก.ค. 09, 14:50 น
เก็บ***เลย ขอจับมั้งจิ

เริ่มกระทู้โดย: มิน ที่ 26 ก.ย. 09, 13:52 น
เค้าจับมั่งดิผู้หญิงจำหน่ายตั๋ว q*020 q*020 q*020 q*020 q*020 q*020 q*020 q*020 q*020 q*051 q*051 q*051 q*051 q*053

เริ่มกระทู้โดย: ต้นครับ ที่ 15 ต.ค. 09, 18:59 น
คืออย่างงี้น่ะครับผมเองก้อเปนผู้ชายผมอยู่แค่ม.3ผมมีอากานทางเพศแล้วคือผมก้อแอบจับนมแฟนเหมือนกันแล้วแฟนผมก้อเลยบอกว่าถ้าอยากจับนมก้อจะให้จับแต่เค้าขอร้องได้ป่ะเราอ่ะเปนแฟนกันแล้วจะทัมรัยบอกกันตรงๆเลยน่ะเราให้จับ
ผมก้อเลยขอเค้าจับทุกวันเลยนมโตๆเนียนๆว้าว

ผมขอจับนมคุนด้วยน่ะคับ   

เริ่มกระทู้โดย: เคน เล่นเน็ต ที่ 25 ต.ค. 09, 17:00 น
อืม...มมมม พูดยากแฮะ ไอ้เรามักทำกับแฟนเราเสมอ ไม่ใช่อะไรหรอกนานๆจะเจอกันซักที ก็เราซื้อยกทรงให้เธอตอนวันเกิดไงเล่า ยี่ห้อหรือ...บอกก็ได้ ไทรอัมพ์ เธอชื่อติ๊ก ใส่คัพ บี 38 เธอใส่เสื้อยืดบางๆโชว์ให้ผมดู(ตั้งใจ) คืนนั้นเองผมได้จับได้บีบแล้วได้นวดนมเธอด้วยจับเธอถอดเสื้อแล้วเหลือแค่ยกทรงกับกางเองในเท่านั้น ต่อด้วยการถอดยกทรงของเธอตามด้วยการดูดนม "ดูดแรงมากเลยนะเจ็บเต้านะ" เธอบ่น "แหมอยากกินนมจากเต้าเธอจังเลย" ผมตอบ "งั้นแต่งงานกันมั้ย มีน้องเมื่อไหร่ กินทุกมื้อก็ตามสบาย" เธอตอบพลางยิ้ม ไอ้เราก็นึกในใจ กำไรจริงเน้อ มางานเดียว

เริ่มกระทู้โดย: เอมี่ ที่ 31 ต.ค. 09, 16:06 น
ถ้าคุณยอมให้เขาจับแสดงว่าคุณชอบนานๆเขาอาจจะไม่ใช้แค่นมแต่จะเป็นอย่างอื่นนะสิ q*003

เริ่มกระทู้โดย: ดีหรือโง่ ที่ 15 พ.ย. 09, 09:07 น
มองโลกในแง่ดีเหลือเกิน เกินไป..มสี่...เค้าเอากันแลัวคับถ้าไม่อยากโดนน้องเอาก็บอกพ่อแม่น้องคุณนั่นแหละ...มันจะมีัปัญหากันตรงใหน ...ดีกว่าปล่อยไว้แบบนี้สักวันก็โดนแน่...เป็นการสร้างเด็กให้เป็นนักฉวยโอกาสอนาคตมีหยิงมากมายโดนน้องคุณเอาเปรียบ...บอกพ่อแม่เค้าาเหอะจะได้ปราม...เด็กมันดูคลิปอ่านหนังสือโป๊มันก็จินตนาการจะเอาคุณนั่นแหละ...โถ

เริ่มกระทู้โดย: ไม่มีชื่อ ที่ 3 ธ.ค. 09, 09:22 น
ผมแนะนำให้คุณหาแฟนซักคนแล้วเอาไปที่ห้องดิเลือกให้ดีล่ะ
หรือไม่คุณก็ให้เพื่อนตุ๊ดของคุณมานอนด้วยดิ แต่ให้เอาแบบว่าที่เขาเนี่ยนหน่อยน่ะให้มันจับซะให้พอ

เริ่มกระทู้โดย: isabella ที่ 7 ธ.ค. 09, 10:16 น
ไม่น่าเชื่อว่าเป็นเรื่องจริงนะ คุณเป็น นศ.ปี 3 ส่วนน้องห่างๆ ม.4 เด็กทุกวันนี้ ม.2 เค้าก้อ " ทำกันเป็น" แล้วนะแม่คุณ การที่คุณนอน(ให้น้องดูด?)นิ่งๆเฉยๆ โดยไม่ว่าอาราย ภาษากฎหมายเค้าถือได้ว่า สมยอมนะจ๊ะหนู เมื่อสมยอมแล้วจะมาเรียกร้องอารายอีกจ๊ะ  อิอิอิอิ  และหากเป็นเรื่องจริง มันต้องตบน้องคุณให้หัวทิ่ม ตั้งแต่เค้าแตะอารายบางส่วนของคุณตั้งแต่ครั้งแรกแล้ว
                          และหากเป็นเรื่องที่ จขกท.แต่งเรื่องขึ้น มันก้อน่าที่จะตบให้หัวทิ่มด้วย เช่นกัน
                      คุณเรียนอยู่ ปี 3 สมองคุณคิดกระทู้ได้แค่นี้เหรอ?

เริ่มกระทู้โดย: คนหวังดี ที่ 12 ธ.ค. 09, 23:21 น
เทอก้อต้องบอกน้องเทอตั้งแต่แรกๆ ถ้าไม่งั้นเขาอาจจะทำไม่ดีไมร้ายกับเทอก้อได้คัยจะปายรุ้

เริ่มกระทู้โดย: nef ที่ 16 ธ.ค. 09, 17:41 น
เดี๊ยะๆโดนลักหลับจนได้ มามะมามะมาหาความอบอุ่นกัน

เริ่มกระทู้โดย: บิว ที่ 18 ธ.ค. 09, 03:08 น
โอ้ววว   อย่างว่า สื่อลามก สื่อโป๊มันเยอะ  ไอ้เด็ก ม.4 แค่นี้ มันก็รู้พอแล้วว 
ผมว่านะ ถ้าเปนน้องผม ผมจะเอามันตายเลย  ไม่รู้จักความเปนคนความเปนสัตว์
ในการแยกแยะอารม กับความถูกต้อง  ไปด่ามันไป ที่สุด ...

เริ่มกระทู้โดย: ดอ เอ้ย ที่ 5 ม.ค. 10, 19:59 น
มอง โลก ในแง่ดีไปมั้ง ถ้าคุณ คิดว่าน้อง คุณเด็กไร้เดียงสาจริงม.4นี่ผมเลิก กินนม แม่ละ นะ หรือคุณคิดว่า น้องคุณ ม.4 เขาคิดถึง แม่ จะแง่ ดีไปไหม ต้องบอกเขาสิ ว่า พี่ไม่ชอบนะ ทำอย่าง นี้แต่กะไม่ต้องไปบอก พ่อ แม่ เขาหรอก บอกแค่ เขา แค่ ว่า ไม่ชอบ แล้วถ้า ยัง ไม่เลิกทำ จะบอก พ่อ แม่ เขา ก็จบเด้ก กลัว อยู่ ละ ไม่มีปัญหากับครอบครัวเขาแน่ เพราะ เราไม่บอก แล้ว ไอเด็กนั้นกะ คงไม่ไปบอกพ่อแม่เขาหรอกมั้ง ว่า พี่สาวไม่ให้จับนม

เริ่มกระทู้โดย: armany ที่ 17 ม.ค. 10, 14:25 น
โหหหหหห

น้องครับจริงๆ อันนี้พี่ก็เข้าใจเรานะ

ความรู้สึกที่แอบโดนทำอะไรแบบนี้อะ ทำตัวไม่ถูก ไม่รู้จะทำยังไง

มีรุ่นน้องมาปรึกษาพี่เหมือนกัน

แต่นี่มันท่าทางจะปล่อยเกินไปหน่อยไหมอะครับ

แต่พี่ว่ายังทันนะ ลองดู แต่น้องต้องกล้านะ

คุยกับน้องชายไปเลยตรงๆ ว่ารู้สึกยังไง ไม่อยาก หรืออยาก ให้ทำยังไง (ไม่ได้ทะลึ่งนะ จริงจัง!!!)

แล้วแยกที่นอนกันซะ ถ้าไม่คนละห้องก็ซื้อผ้ามาปูนอน ผ้าห่ม หมอน ให้นอนคนละมุมห้องไปเลย

สู้ๆ นะ กล้าๆ หน่อย อย่าปล่อยตัวเองไปเป็นเหยื่ออารมณ์คนอื่น

มีไรก็ถามต่อได้ แล้วจะมาตอบใหม่นะ บายยยยย

เริ่มกระทู้โดย: fhm ที่ 31 ม.ค. 10, 09:44 น
พี่คับระวังจากที่มันขย่ำหน้าอกเดี่ยวพอมันได้ใจมันอาจเปลื่อนไปย่ำอย่างอื่นแล้วอาจจะทำไรพี่ก็ได้ม.4ก็มีอารมณ์ทางเพศน่ะ

เริ่มกระทู้โดย: บิวบี้ ที่ 23 ก.พ. 10, 12:18 น
ตบเรย  นิสัยม้ายดีจับดัยแม้กระทั่งพี่ q*020

เริ่มกระทู้โดย: น้องหมูตาโปน ที่ 23 มี.ค. 10, 14:20 น
ควรบอก(ปรึกษา)ผู้ใหญ่ซึ่งเป็นผู้ปกครองเราจะได้ช่วยกันแก้ปัญหา  ถ้าบอกแล้วไม่สนใจก็เก็บเงินซื้อห้องใหม่   หรือไม่ก็ป้องกันตัวสุดฤทธิ์ถีบ เตะ ต่อย อะไรก็ทำไปเถอะ  (ความคิดเด็กกำลังจะขึ้น ป.6นะเนี่ยเก่งจังT.Tชมตัวเองจนได้)

เริ่มกระทู้โดย: d3no ที่ 25 มี.ค. 10, 17:52 น
ด่าใส่หน้าไปเลย

ด่าตอนกำลังทำนั่นแหละ

บอกพ่อบอกแม่ไปเลย

เด็กอย่างนี้จะเอาไว้ทำไมในบ้าน

อันตรายครับ

ส่งไปให้พ่อแม่ของเจ้าตัวบอกไปเลยลูกคุณมันจับนมชั้นตอนนอนมันลวนลามทุกคืน

ถ้าเขาถามหลักฐาน

พี่ก็ลองเอากล้องแบบตั้งไว้สิ

หลักฐานแน่นแน่ๆ

เริ่มกระทู้โดย: Lampard ที่ 25 มี.ค. 10, 20:14 น
ให้เขาจับไปเรื่อยๆๆ เดี๋ยวนมจะได้ห้อย

เริ่มกระทู้โดย: กุก้อผู้ชายคนหนึง ที่ 28 มี.ค. 10, 18:59 น
ผมว่านะ

บอกเด็กไปตรงๆเลย

ว่ามันไม่ดี

ขู่ๆมันเยอะๆ

ม.4นี่มันโตมากแล้วนะ

เอาเป็นแล้วด้วย

ถ้ามันจะเอาคุณจะขัดขืนมันมั้ยเนี่ย

เห็นยอมตลอด

เริ่มกระทู้โดย: ปริ้น เจ้าชายในร.ร.หญิง ที่ 5 เม.ย. 10, 13:26 น
บอกเขาไปตรงๆจะดีกว่า หรือบอกโอ้มๆก็ได้ให้เค้ารู้สึกตัว

หรือด่าเลย(มันกว่า)

แต่ถ้าคิดในแง่ดี

อาจแปลว่านมเราสวยหรือใหญ่ดี(ก็ยังดีกว่าแบน)

แต่เวลาที่เราทนไม่ไหวจิงๆ

ก็ถ้าแบบดีๆก็คุยกันตรงๆ

วิธีนี่ดีสุด

ไม่ก็แนะนำให้น้องมีแฟนสะก็หมดเรื่อง

จะได้ไม่มาทำเราแต่ไปทำแฟนแทน (ฮิฮิ )

แต่ อย่า เน้นน่ะ อย่า

ให้น้องทำอย่างนี้นานๆ

ไม่งั้นน้องจะได้ใจ แล้วจะ ลวนลามเราต่อไปน่ะ

ด้วยควมปราถนาดี
                        จาก
                               ปริ้น เจ้าชายในร.ร.หญิง

เริ่มกระทู้โดย: luc ที่ 14 เม.ย. 10, 09:22 น
ไม่ได้นะคะ อย่าปล่อยให้เปนแบบนี้ ไม่งั้นเมื่อเขาโตกว่านี้มันอาจแย่ลงเลย q*015

เริ่มกระทู้โดย: อยากรู้ ที่ 16 เม.ย. 10, 17:49 น
ต่อไปอาจทำอะไรต่อมิอะไรก้ได้นะ q*020 q*020 q*020 q*000 q*000 q*000

เริ่มกระทู้โดย: เซ็กก ที่ 25 เม.ย. 10, 05:44 น
คือ เราเองแค่ปอหกกอยากจับนมแล้ว อยากเอาหน้าไปซบอยากดูดนม อยากรู้ว่าเป็นไง ในเน็ตมีเยอะแยะ คลิปนมตูมๆ เราดูทุกวันติดใจมาก กะว่าอายุสิบห้าจะฟันคนนมโตๆขาวๆมาดูดมาซบ อาจจถ่ายคลิปไว้ดูเน้อ 5555ยอมไปก็ได้นะ คลายเครียดดี เอาง่ายๆเราอยากได้เมียแล้ว

เริ่มกระทู้โดย: หล่อ ที่ 5 พ.ค. 10, 21:08 น
ยากเป็นน้องคนนั้นจังอยากจับ

เริ่มกระทู้โดย: nongmootapon ที่ 9 พ.ค. 10, 08:41 น
ลองไปคิดดูอาจจะเล่นเกมลักหลับแล้วอยากทำจิงขึ้นมา(ถ้าอยากรู้ก็ไปหาวิธีการเล่นเอาเองนะ)

เริ่มกระทู้โดย: เต่า ที่ 20 พ.ค. 10, 15:43 น
ไม่เป็นไรหรอกครับ เดี่ยวพอเขาโตขึ้นจะได้เก็บเป็นความทรงจำที่ดีและตื่นเต้นในชีวิตเหมือนผม

เริ่มกระทู้โดย: กูเอง ที่ 16 มิ.ย. 10, 22:37 น
ก็โง่เอง 555+

เริ่มกระทู้โดย: อยากรู้ ที่ 20 มิ.ย. 10, 00:42 น
สรุปแล้วเป็นไงเนี่ย

q*003

เริ่มกระทู้โดย: คิง ที่ 17 ก.ค. 10, 14:22 น
ผมว่ายอมให้เขาจับดีแล้วจะใด้ไม่ต้องมีปํญหาเพราะนมเป็นสิ่งที่น่าจับมากน้องชายคุณคิดถูก q*052 q*011 q*010

เริ่มกระทู้โดย: น้องชายจับนม ที่ 29 ก.ค. 10, 12:32 น
ทาม ม่าย พี่ สาวกุ ม่าย เป็นแบบ มั้งหว่า ??? q*005
[/s][/color][/size]

เริ่มกระทู้โดย: oyd ที่ 29 ก.ค. 10, 14:06 น
ชักไปกันใหญ่ละพวกมึงน่ะ ไอ้....

เริ่มกระทู้โดย: เข้าใจ ที่ 10 ส.ค. 10, 13:33 น
ผมว่า ยอมเปนเมียมันไปเลยดีกว่า

เริ่มกระทู้โดย: โรซารี่ ที่ 22 ส.ค. 10, 14:02 น
 q*011นิสัยไม่ดีเลย  เอาอย่างงี้ก็แล้วกัน  บอกให้น้องไปนอนห้องอื่น  หรือไม่ก็พาเพื่อนมานอนบ้านนะ  หรือไปนอนบ้านเพื่อน  หรือให้ผู้ใหญ่ข้างบ้านนอนด้วย 
    หรือให้น้อง ไปนอนกับเพื่อน  หรือ  วางยานอนหลับ  หรือบอกว่าเป็นโรค q*018 หรือก็หาวิธีเอาคืน  อย่างเช่น  แกล้งละเมอถีบ
     จากความหวังดีของผู้หญิงคนหนึ่ง