หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ทำไมแฟนชอบก้นเราค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เรื่องบนเตียง => ข้อความที่เริ่มโดย: ฝนโปรย ที่ 29 พ.ค. 10, 15:03 น

ทำไมแฟนชอบก้นเราค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: ฝนโปรย ที่ 29 พ.ค. 10, 15:03 น
แฟนเราชอบบีบก้นเรา ดันบอกกลม อวบดี บีบทีไร แดงทุกครั้งเลย เจ็บด้วยค่ะ
หลังๆมานี่เราเลยพยายามใส่กางเกง ไม่ให้เขาบีบ แต่เขารู้ทัน ตอนเช้า เขาจะเอากระโปรงสั้นบานมาให้เราใส่เลย
อยู่บ้านเดินๆ ก็มาล้วงบีบเป็นระยะๆ บางวันก็บีบมันนอกกางเกงในนี่ละ แต่บางวันพี่แกดึงเกางในออกแล้วบีบใหญ่เลย
แล้วชอบมาตีก้นเราด้วย ทั้งตีเล่นตีจริง
เคยทะเลาะกันแล้วตีจริง ก้นแดงเลย มือหนักมาก เราก็โกรธ เขาก็พาเราไปนอนคว่ำแล้วทายาให้ ทาไปยังลูบก้นไปอีก
ห้องนี้มีใครชอบเล่นก้นแฟนแบบแฟนเรามั้ย เขาผิดปกติหรือไม่ค่ะ หนักเข้าหลังๆมานี่ ให้ใส่แต่จีสตริง บอกว่าชอบก้นอวบๆ
จริงๆนมเขาก็บีบจับทุกวันนะ แต่เรารู้สึกว่าเขาชอบก้นเรามากกว่า เจอบีบหนักๆ ก้นจะย้อยมั้ยค่ะ

หมายเหตุ เราไปสืบมาแล้ว เขาไม่เคยมีตุ๊ดเกย์นะค่ะ เราเลยสงสัยว่ามีไหมที่ผู้ชายชอบก้นผู้หญิง แล้วทำไมถึงชอบค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: ดี้ ที่ 29 พ.ค. 10, 20:21 น
แฟนเราก็บอกว่าชอบก้นเราอ่ะ แล้วยังชอบตีก้นแรง ๆ เวลา xxx กัน เวลาเดินตามข้างหลังก็ชอบแอบมองก้นเราอ่ะ เคยถามว่าทำไมชอบมองก้นเราอ่ะ เค้าบอกว่ามันกลมดี อยากถามต่อว่าเป็นเกย์ป่าวเนี่ย...แต่ไม่กล้า...กลัวทำใจไม่ได้ ^^

เริ่มกระทู้โดย: อวบๆ ที่ 29 พ.ค. 10, 21:10 น
สงสัยผู้ชายชอบก้นอวบๆ
ของเราตอนมีไรกันก็เคยเจอตีก้น เขาบอกมันเขี้ยว ก้นกลม

เริ่มกระทู้โดย: pangy ที่ 31 พ.ค. 10, 02:50 น
ก็เค้าอยากมีxxxตรงนั้นน่ะสิค่ะ อยากลอง 100%

เริ่มกระทู้โดย: aunwazabicool ที่ 31 พ.ค. 10, 10:16 น
 q*031

เริ่มกระทู้โดย: stepp ที่ 4 มิ.ย. 10, 20:01 น
เป็นเรื่องความชอบจากส่วนกามารมณ์น่ะ...

เริ่มกระทู้โดย: กานต์ ที่ 8 ก.ย. 11, 22:11 น
ผมก็ชอบก้นครับ แต่เป็น ชายแท้แน่นอน

ความรู้สึกมันเหมือนกับ ก้นเป็นส่วนที่เซ็กซี่หล่ะมั้งครับ ก้นใหญ่สะโพกก็จะใหญ่ตามก็เลยดูหุ่นดี  เห็นแล้วมันก็อยากจับ อะไรแบบเนี้ย ฮ่าๆๆ