หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - คนชอบดมกางเกงในผู้หญิง

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ความรัก - ความสัมพันธ์ => ข้อความที่เริ่มโดย: มีความต้องการทางเพศสูง ที่ 8 ธ.ค. 10, 11:24 น

คนชอบดมกางเกงในผู้หญิง

เริ่มกระทู้โดย: มีความต้องการทางเพศสูง ที่ 8 ธ.ค. 10, 11:24 น
ผิดไหมที่ผมจะสูดดมเลีย กกน หญิง แร้วชอบช่วยตัวเอง ตอบด้วยนะ

เริ่มกระทู้โดย: สาวโสดมานานแล้ว ที่ 8 ธ.ค. 10, 17:51 น
แฟนเก่าเราก็เป็นค่ะ ชอบดม กกน. ของเรา ถึงขั้นขอเก็บไว้ เราก็ชอบนะ ถ้าเป็นแฟนเราดมน่ะ ทำให่้รู้สึกเหมือนไม่รู้สิ ไม่รังเกียจกัน รักกันแม้กระทั่งกลิ่นตรงนีั้นน่ะค่ะ สรุปคือ สำหรับเรา ถ้าเป็นแฟนกันไม่ใช่เรื่องแปลกค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: rainy2006 ที่ 9 ธ.ค. 10, 01:06 น
แต่ถ้าไม่ใช่แฟนเรานี่เป็นเรื่องแน่

เริ่มกระทู้โดย: dream1732 ที่ 10 ธ.ค. 10, 12:51 น
มัีนไม่ผิดหรอครับ  เพราะไม่มีอะไรเสียหาย

แต่อย่าพกพาไปดมที่อื่น ๆ ละครับ  เพราะมันไม่ใช่ ยาดม

เริ่มกระทู้โดย: จิตป่าว ที่ 12 ธ.ค. 10, 12:25 น
แฟนเราก็ชอบนะ แต่ก่อนเอาของเราไปดมเวลามีx กันค่ะ
แต่เดียวนี้เอากางเกงในของน้องสาวเราค่ะ
แต่เฉพาะเวลาต้องการมีรัยกันนะ่คะ

เริ่มกระทู้โดย: อัฉริยะการดม ที่ 29 ม.ค. 11, 12:10 น
เคยดมมามากมายหลายแบบตั้งแต่ของเด็ก11ขวบยัน30ปี กลิ่นจะต่างกันเพราะแต่ละวัยอยู่ในสถานะการณ์และฐานะแตกต่างกัน โดยสรุปแล้วก็กลิ่นเหมือนของผู้ชายเรานี่แหระครับ เหมือนกันเลยถ้าเราใส่กางเกงในแล้วอยู่ในสถานการณ์ต่างกันในคนเดียวกัน เอามาดมดู กลิ่นจะเหมือนกันกับของผู้หญิงนะครับ เช่นตอนเรามีอารมแล้วใส่หมักไว้นานๆ หรือใส่ทำงานเหงื่อมากๆแล้วหมักๆไว้ หรือฉี่เสร็จก็ให้มันหมักอยู่ในกางเกงในก็จะมีกลิ่นเหมือนของเด็กๆที่ฉี่แล้วไม่ค่อยล้าง อยากบอกให้พวกที่ชอบขโมยชุดชั้นในของผู้หญิงมาดมไม่ต้องขโมยหรอกครับ ดมของตัวเองนั่นแหระ รับประกันได้ว่ากลิ่นเหมือนกัน หรือถ้าอยากดมคราบอารมของผู้หญิง ก็เอาน้ำอสุจิตัวเองมาหยดใส่ไว้กางเกงในแล้วหมักทิ้งไว้สองสามวัน มาดมดูก็กลิ่นเหมือนกัน... q*013 ลองดู...

เริ่มกระทู้โดย: ยาดมแบบใหม่ ที่ 25 เม.ย. 11, 14:42 น
ชอบดมเหมือนกันดมมานานแล้วตั้งแต่อายุ 12 ตอนนี 25 ก็หลายปีอยู่ แฟนก็มีนะ แต่มันชอบดมอ่ะ ถ้ายิ่งเรารู้ว่า กกน.ที่เราดมอยู่เป็นของใครก็ยิ่งมีอารมณ์มาก แล้วถ้าแบบมีน้ำเมือกติดอยู่ยิ่งชอบเข้าไปใหญ่เลียโครตมันเลยอ่ะ เค็มปะแล่มๆ เมื่อก่อนเราพักอยู่แถวใกล็มหาลัย มันจะมีหอและมีสาวๆมาอยู่กันเต็มไปหมด แต่ไม่เคยไปโขมยนะเคยแต่เวลาเอาขยะไปทิ้งที่ถังก็จะเจอสาวๆเอากกน เสื้อใน มาทิ้งเต็มไปหมด พึ่งใส่ไปหมาดๆก็มี น้ำยังแฉะก็มี เราก็แอบเอามาทุกครังที่เจอ เอามาดมแล้วก็ชักว่าวเสร็จแล้วก็เอาไปทิ้งเหมือนเดิม ทำอย่างนี้มานานแล้ว  ของญาติพี่น้องที่เปนผู้หญิงก็โดนดม กกน.หมดทุกคน โดยเฉพาะของแม่แฟน และน้องสาวแฟนก็บ่อยมาก น้องสาวแฟนน่ารักมาๆ กกน.ก็หอม ดมทุกวันเลย ก็รู้นะว่ามันไม่ดี โดนจับได้มันคงต้องอับอายแน่ๆอยากเลิกนะ แต่มันห้ามใจไม่ได้ ไม่รู้จะทำไง

เริ่มกระทู้โดย: อยากดม ที่ 15 พ.ค. 12, 14:46 น
อยากดมบ้างจัง กลิ่นมันเป็นยังไง

เริ่มกระทู้โดย: tua2010 ที่ 13 ก.ค. 12, 19:18 น
แฟนเราก็ชอบนะ แต่ก่อนเอาของเราไปดมเวลามีx กันค่ะ
แต่เดียวนี้เอากางเกงในของน้องสาวเราค่ะ
แต่เฉพาะเวลาต้องการมีรัยกันนะ่คะ

เธอชังเป็นเมียที่สุดยอดครับ เป็นผมรักตายเลย เราเคยดมของเมียเพื่อนพอดีอยู่ีบ้านเพื่อนแล้วเขาขอออกไปธุระัให้เราเฝ้าบ้าน เลยแอบไปดูในตระกล้าผ้าเห็นกางเกงในเมียเพื่อนยังไม่ได้ซัก กลิ่นเล้าใจมาก ดมอยู่นานได้อารมณ์มาก เมียเพื่อนอายุ เกือบ40 เพื่อนผมมีเมียแก่กว่า 3-4 ปี ผมไปบ้านเพื่อนประจำ ก็เคยดมมา 5-6 ครั้ง แต่ไม่คิดอะไรนะ แค่ดมกางเกงใน วันหลังต้องแอบขโมยมาสักตัว อิอิ

เริ่มกระทู้โดย: sex44 ที่ 24 ต.ค. 12, 22:01 น
ผมก็ชอบดมเวลามีโอกาศมีกลิ่นบ้างไม่มีกลิ่นบ้าง

เริ่มกระทู้โดย: แจ็ค จันทบุรี ที่ 27 ต.ค. 12, 13:52 น
ผมเองก็ชอบนะ หอมดี

เริ่มกระทู้โดย: เด็กน้อย ที่ 31 ต.ค. 12, 14:48 น
ก็ หอมดี น๊ ผมชอบดมของพี่สาว

เริ่มกระทู้โดย: คนชอบลอง ที่ 4 ธ.ค. 12, 14:09 น
ตอนนี้ชอบดมของเมียน้องหอมมาก

เริ่มกระทู้โดย: ppp ที่ 4 ม.ค. 13, 01:23 น
ผมชอบดมมากๆเอามาใส่ด้วย

เริ่มกระทู้โดย: เป็ดน้อย ที่ 24 ก.พ. 13, 22:40 น
 q*073 ผมก็ดมนะครับเป็นรัยไม่รู้

เริ่มกระทู้โดย: อยากเลิกทำ ที่ 22 มี.ค. 13, 14:55 น
ผม อยากเลิกมากๆเลยครับอาการแบบนี้ ดมกางเกงใน ไส่แล้ว ก็เฟบๆๆ

อยากจะเลิกมากๆ ผมมี กกน ผู้หญิงหลายคนเลยรวมแล้ว 50 ตัวได้มั้ง เสื้อใน 15 16 ตัว มั้ง

แอบไปเอาของคนอื่นมากๆ ไกลๆ บ้าน แต่ละคนสวยๆ ทั้งนั้นเห็นหน้าหมดทุกคน แค่จะบอกว่าอยากจะเลิก

เลยอยากบริจากให้คนที่ต้องการอยู่ เพราะไม่อยากเห็นมันอดใจไม่ได้ตองทำแบบนี้ เซ้งเป็ด

อยากจถทิิ้งกลัวเสียดาย

เริ่มกระทู้โดย: หรอยแรง ที่ 14 เม.ย. 13, 20:45 น
 q*078ก็หอมดีนะ มันสนุกมากๆเลยเวลาดมน่ะ555

เริ่มกระทู้โดย: คนแอบแซ๊บ ที่ 26 มิ.ย. 13, 15:29 น
เราชอบแอบขโมยกางเกงในน้องสาวเมียมาสำเร็จความใคร่  หอมมากๆ  ขนาดตัวที่ใช้แล้วยังหอมเลย  ใครจะทนไหวก็น้องเมียทั้งสวยทั้งเอ็ก  ถ้าได้สักครั้งนะจะไม่ลืมพระคุณเลย  555

เริ่มกระทู้โดย: วสันต์ ที่ 28 ธ.ค. 13, 18:29 น
ผมก็ชอบดมเกงใน

เริ่มกระทู้โดย: สมาคมคนกินลีโอ ที่ 4 พ.ค. 14, 02:08 น
ไม่ผิดหลอกครับ

เริ่มกระทู้โดย: ชอบๆๆ ที่ 18 พ.ค. 14, 18:00 น
ขอสักชิ้นใครก้อได้

เริ่มกระทู้โดย: สม ที่ 20 ก.ค. 14, 16:21 น
ผมชอบ