หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - เอ่อ เเฟนขอย้อมสีหมอย -_-

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เรื่องบนเตียง => ข้อความที่เริ่มโดย: บอมบ์นตท.p ที่ 29 ก.ย. 13, 13:29 น

เอ่อ เเฟนขอย้อมสีหมอย -_-

เริ่มกระทู้โดย: บอมบ์นตท.p ที่ 29 ก.ย. 13, 13:29 น
 q*069แฟนผมมีเพื่อนอยู่ usa แล้วที่โน้น มันมีผลิตภัณฑ์สำหรับย้อม พอเพื่อนแฟนกลับมาก้ซื้อมาด้วย
แล้วคือ แฟนก้มาขอย้อมไง เพราะได้อุปกรณ์มาแล้ว ซึ่งผมก้ต้องทำให้ไงเพราะมันต้อง
ทาๆลงไปบนขนอ่ะ
คือ ว่าแฟนผมซื้อสีบรอนทองมา แล้ว คือว่าเค้ายิ่งเปนคนที่ไม่ชอบใส่ กกน อยู่จะโดนถ้ำมองมั้ยเนี่ย แล้วอีกอย่างเค้าก้ชอบเรื่องแบบขนๆ  โกนขน ชอบให้ผมหาหนังavที่มีฉากโกนขนให้ มันมีของค่ายนึงที่เปนunder hair salonเค้านี่ชอบใหญ่ บอกอีกว่า ต่อไปเปิดซาลอนตัดขนกันเถอะ คิดไปคิดมามันก้ตลก เพราะต่อหน้าคนอื่นแฟนเรียบร้อยมาก
เค้าชอบโชว์เวลาอยู่กะผม คือเค้าจะใส่ชุดผ้าลูกไม้สั้นๆ (น่ารัก)^^
เดี๋ยวผมคงต้องไปเปนมือย้อมก่อนแล้วว

คนในเว็บนี้คิดยังไงกับการย้อมสีขนอ่ะ

เริ่มกระทู้โดย: noojidsai ที่ 29 ก.ย. 13, 14:08 น
ต่างคนต่างจิตใจต่างความคิด พอใจอยากทำอะไรที่มันไม่เดือดร้อนทั้งตัวเองและผู้อื่นก็ทำไปเถอะ