หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ถ้าแฟนแตกในปากตอนมีประจำเดือนจะเป็นไรไหมค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เรื่องบนเตียง => ข้อความที่เริ่มโดย: nas77 ที่ 14 มี.ค. 17, 02:18 น

ถ้าแฟนแตกในปากตอนมีประจำเดือนจะเป็นไรไหมค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: nas77 ที่ 14 มี.ค. 17, 02:18 น
คือแฟนมาหาแล้วทำกิจกรรมร่วมกันตอนแรกไม่รุ้ค่ะว่าประจำเดือนมาแต่พอรู้ก็หยุดแฟนเลยขอให้อมแทนแล้วแตกในปากเลยอยากรู้ว่าจะเป็นอะไรไหมค่ะถ้าแตกในปากตนมีประจำเดือน.

เริ่มกระทู้โดย: bungballsaima ที่ 17 มี.ค. 17, 02:07 น
ไม่หลอกคับ

เริ่มกระทู้โดย: Hotdevilmean ที่ 31 มี.ค. 17, 08:45 น
ไม่ท้องแน่นอนค่ะ เพราะในปาก ไม่มีรังไข่ ไม่มีมดลูก

ไข่ไม่สามารถผสมกับเชื้ออสุจิได้ในช่องปาก

แต่ให้ระวังโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ กรณีปากมีแผลค่ะ ที่เห็นฮิตกันก็โรคเริมที่ปากค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: popliverpool01 ที่ 8 เม.ย. 17, 20:11 น
ไม่ไรหรอกครับ

เริ่มกระทู้โดย: hellolalala ที่ 15 เม.ย. 17, 10:03 น
กินไปเลย