หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ไม่ต้องทนเหม็นระหว่างวันแล้ว เมื่อมีสิ่งนี้พกติดกระเป๋าหอมไปทั้งวัน!!!

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: laoongfongfun ที่ 15 มี.ค. 17, 15:43 น

ไม่ต้องทนเหม็นระหว่างวันแล้ว เมื่อมีสิ่งนี้พกติดกระเป๋าหอมไปทั้งวัน!!!

กระทู้: ไม่ต้องทนเหม็นระหว่างวันแล้ว เมื่อมีสิ่งนี้พกติดกระเป๋าหอมไปทั้งวัน!!!
เริ่มกระทู้โดย: laoongfongfun ที่ 15 มี.ค. 17, 15:43 น
เป็นคนนึงค่ะ ที่ไม่ชอบให้ตัวเหม็น เลยมักจะเสียเงินเยอะๆ(ไปแบบไม่เสียดาย)กับน้ำหอมราคาแพงๆ แต่บางทีฉีดแล้ว
มันก็ยังไม่หอมฟุ้งตลอดทั้งวันแบบที่ต้องการ เราเลยแก้ปัญหาด้วยการพกน้ำหอมขวดเล็กๆ แต่ก็นั่นแหละ ก็ยังมีปัญหากับการ
ไม่กล้าหยิบขึ้นมาฉีดอีกเพราะกลัวกลิ่นจะฉุนจนเหม็น จนเมื่อเร็วๆนี้ ไปเจอครีมบอดี้โลชั่น น่าจะเป็นแบบเดียวกับโลชั่นที่แถมมา
เวลาไปซื้อน้ำหอม ของสโนว์เกิร์ลวางขายอยู้่ในเซเว่น ลักษณะเป็นซองและมีแพคเกจสะดุดตาเพราะมาในคอลเลคชั่น
ของโฉมงามกับเจ้าชายอสูร

(http://i.imgur.com/mt2lDFam.jpg)

ดูราคา(69 บาท)ประกอบการตัดสินใจ ไม่ถึงนาทีก็ซื้อกลับมาบ้าน อยากรู้ว่า หอมจริงไหม ก็เปิดใช้ค่ะ ลองเลย ซึ่งกลิ่นที่ได้ก็คือ หอมมากๆ แค่เปิดฝามาก็หอมล่ะ พอเอามาลองทา กลิ่นยิ่งชัด ส่วนตัวเราว่ากลิ่นคล้ายน้ำหอมแบรนด์ดังเลย ให้กลิ่นหรูหรา เป็นผู้หญิง เหมาะกับสาวๆหลายๆคนเลยล่ะ แนะนำเลยค่ะ สำหรับคนที่ชอบกลิ่นหอมและอยากให้มีติดตัวตลอดเวลา ตัวนี้ไม่ต่างจากนำ้หอมเลย ทาตรงไหนหอมตรงนั้นและหอม นานมากๆด้วย เราเองก็ซื้อติดกระเป๋าไว้ หอมสมใจจริงๆค่ะ

กระทู้: ไม่ต้องทนเหม็นระหว่างวันแล้ว เมื่อมีสิ่งนี้พกติดกระเป๋าหอมไปทั้งวัน!!!
เริ่มกระทู้โดย: maenakee ที่ 16 มี.ค. 17, 13:15 น
น่าสนใจจังค่ะ ขอบคุณที่รีวิวค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: bubbleppg ที่ 20 มี.ค. 17, 11:26 น
เป็นคนชอบกลิ่นหอมเหมือนกันค่ะ ราคาเท่านี้กับตัวซองที่ใหญ่มากๆ
 เราว่าน่าลองดีค่ะ กับครีมซองตัวนี้

(http://i.imgur.com/hExAKIvm.jpg)

เริ่มกระทู้โดย: catkatty ที่ 22 มี.ค. 17, 12:08 น
ซื้อมาลองแล้วเหมือนกันค่ะ กลิ่นหอมมากๆเลย ตัวซองเขียนว่ามีส่วนผสมจากน้ำกุหลาบแท้ด้วย ฟินมากจริงๆ