หน้า : พิมพ์หน้านี้ - ขนาดของเพศชายประมาณเท่าไหร่ครับ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เรื่องบนเตียง => ข้อความที่เริ่มโดย: ขนาดเพศชาย ผญ ไม่เจ็บมาก ที่ 20 มี.ค. 17, 19:39 น

ขนาดของเพศชายประมาณเท่าไหร่ครับ

เริ่มกระทู้โดย: ขนาดเพศชาย ผญ ไม่เจ็บมาก ที่ 20 มี.ค. 17, 19:39 น
คืออยากทราบนะครับ ผมมีอะไรกับแฟนแล้วแฟนบ่นว่าเจ็บมากนะครับ

เลยไม่ค่อยอยากมีอะไรกัน

แฟนบอกว่าขนาดประมาณ 6 กำลังดี

แต่ของผมมันมากกว่า 6 ไป 3 นิ้วกว่านะครับ