หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ขนาดของเพศชายประมาณเท่าไหร่ครับ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เรื่องบนเตียง => ข้อความที่เริ่มโดย: ขนาดเพศชาย ผญ ไม่เจ็บมาก ที่ 20 มี.ค. 17, 19:39 น

ขนาดของเพศชายประมาณเท่าไหร่ครับ

เริ่มกระทู้โดย: ขนาดเพศชาย ผญ ไม่เจ็บมาก ที่ 20 มี.ค. 17, 19:39 น
คืออยากทราบนะครับ ผมมีอะไรกับแฟนแล้วแฟนบ่นว่าเจ็บมากนะครับ

เลยไม่ค่อยอยากมีอะไรกัน

แฟนบอกว่าขนาดประมาณ 6 กำลังดี

แต่ของผมมันมากกว่า 6 ไป 3 นิ้วกว่านะครับ

เริ่มกระทู้โดย: ตอบ ที่ 5 พ.ค. 17, 23:59 น
ขนาดเท่าไหร่ไม่สำคัญมันอยู่ที่ลีลาของคุณผู้ชายค่ะ สามีเราขนาดเท่าข้อมือเราเห็นครั้งแรกแอบกลัวแต่เค้าเก่งมากจริงๆทำเราเสร็จทุกครั้ง มีอะไรกันเราเปรี้ยวปากมากอยากดูดอยากอม คิดถึงสามี พรุ่งนี้เจอกันจะจัดให้หนักเลย

เริ่มกระทู้โดย: masseur696 ที่ 24 พ.ค. 17, 17:06 น
ผมเห็นด้วยกับคคห.1ครับ คือมันขึ้นอยู่กับลีลานะ อีกอย่างที่สำคัญมากคือการเล้าโลมที่ดีครับ หากขาดการเล้าโลมที่ดีจนผู้หญิงมีความพร้อมเต็มที่ในการทำสงครามกับคุณแล้ว มันก็คงเหมือนขุนศึกที่มีดาบน่าเกรงขามแต่ดาบไม่มีด้ามน่ะ ขืนรบไปก็แพ้

เริ่มกระทู้โดย: lenlen999 ที่ 9 มิ.ย. 17, 10:58 น
ขนาดของคุณ ถือว่าเป็นต่อ ที่ชายชาตรีทั่วไปโหยหา ส่วนลีลาอยู้ที่ตัวบุคคลแต่ละคนที่ไม่มีหมอที่ไหนช่วยได้