หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: โอ้ยยเพิ่งเคยลองสุดยอดสูตรน้องจิ๋มหอม  (อ่าน 37 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 5 เม.ย. 22, 16:00 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

โอ๊ยยยยเพิ่งเคยลองสุดยอดเจลสอดน้องจิ๋ม สีใส ขจัดกลิ่น ทำให้น้องจิ๋มไม่มีกลิ่นอับ ใช้แล้วรู้สึกน้องจิ๋มสุขภาพดีขึ้น ไม่รอช้าขอเฉลยเลยละกันว่าใช้ตัวไหน ตัวนี้จ้าแม่BalanceActiv ควรค่าแก่ผู้หญิงแบบเรา

ก่อนหน้าหลงไปใช้แบรนด์อื่นแทบตาย แต่ก็ไม่คลิผม้สึกมันไม่ใช่อ่ะ บางแบรนด์กลิ่นหอมนะคะแต่หอมแบบฉุนมาก ซึ่งก็ไม่เหมาะกับคนที่แพ้น้ำหอมแบบเรา และตัวBalanceActiv ไม่ได้แค่ช่วยให้กลิ่นน้องจิ๋มหายอย่างเดียวนะคะ แต่ยังช่วยปรับความสมดุลภายในช่องคลอด หรือเข้าใจง่ายๆก็คือป้องกันการเกิดเชื้อแบคทีเรียภายในช่องคลอดค่ะ

BalanceActiv 1 กล่องจะบรรจุทั้งหมด 7 หลอด ต้องบอกว่าแต่ละหลอด เจลใสเวอร์ จากการคุยกับเภสัชกรนะคะเขาบอกว่าตัวนี้ไม่ใช่ยานะ ไร้ซึ่งสารเคมีค่ะ เหมาะสุดๆสำหรับคนที่แพ้ง่าย และเราก็เป็นคนแพ้ง่ายสุดๆ ด้วยความที่อยากให้น้องจิ๋มกลิ่นหายเราเลยจัดมาเลยค่ะ 1 กล่องมาพิสูจน์ดู แต่ยอมรับเลยว่า กลิ่นหายตั้งแต่หลอดแรกเลย วิธีใช้ก็ง่ายแสนง่าย เพียงแค่นอนหงาย และสอดปลายหลอดเข้าไปที่ช่องคลอด จากนั้นก็บีบออกจนหมดหลอด เมื่อบีบออกหมดแล้วก็ให้ค่อยๆดึงออก และทิ้งทันที อันนี้ไม่ต้องเหลือเก็บไว้ใช้วันพรุ่งนี้นะคะ ทิ้งได้เลยค่ะ แนะนำให้ใช้ก่อนนอนนะคะ เพียงแค่นี้เองค่ะตื่นเช้ามาแล้วก็จะมีน้องจิ๋มที่ไร้กลิ่นแล้ว แต่ให้ใช้ให้ครบ 7 วัน 7 หลอดนะคะ เพื่อสุขภาพน้องจิ๋มที่ดีขึ้นด้วยค่ะ q*062q*071
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 8 เม.ย. 22, 13:14 น »

สอบถามค่ะตอนนี้มีขายที่ประเทศอังกฤษไหมคะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 9 เม.ย. 22, 15:49 น »

ตอนเราอยู่ที่อังกฤษ บาลานซ์แอคทีฟ ขายดีมากอ่ะ ขนาดเพื่อนที่เรียน ป.โท ด้วยกันยังใช้เลย

add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 9 เม.ย. 22, 16:04 น »

สอบถามค่ะตอนนี้มีขายที่ประเทศอังกฤษไหมคะ
มีขายที่ประเทศอังกฤษค่ะ ตอนที่เราใช้ครั้งแรกก็ตอนที่อยู่ที่ประเทศอังกฤษในราคาพอกับไทยก็กลับมาใช้ตัวนี้ต่อ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 10 เม.ย. 22, 22:33 น »

ที่ใช้บาลานซ์แอคทีฟ คือกลิ่นหายเป็นผลพลอยได้แต่ที่เน้นคือสุขภาพของน้องจิ๋มจ้า ไม่อยากตกขาวอ่ะเนาะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 11 เม.ย. 22, 00:22 น »

ต้องซื้อมาใช้แล้วล่ะ

Tags:  กลิ่นไม่พึงประสงค์ 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม