Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

สนุก! เว็บบอร์ด > หมวดหมู่ > งานอดิเรก > ขายอะไรดี ที่ตลาดนัด
ผู้ดูแล: WomenWebmaster
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน ขายอะไรดี ที่ตลาดนัด  (อ่าน 390986 ครั้ง)
add
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง
Re : ขายอะไรดี ที่ตลาดนัด
        ความคิดเห็นที่ #180: 19 ม.ค. 12, 08:48 น

q*029

Tags:

Tags:
Guest
girawath

ความคิดเห็นที่ #181: 20 ม.ค. 12, 12:36 น

q*073จะขายรัยดีคะ ที่ลงทุนไม่ถึง  10000  บาท ขอบคุณมากคะ

Tags:
Guest
อยากขายกิ๊ปช๊อป

ความคิดเห็นที่ #182: 24 ม.ค. 12, 12:24 น

q*031 แล้วถ้าจะขาย พวกของกิ๊ปชอ๊ป วัยรุ่น หญิง ชาย จะสั่งซื้อราคาส่ง ทางเน็ตเค้าเวปไหนดีค่ะ มือใหม่ค่ะกลัวโดนโกงค่ะ ใครรู้แนะนำด้วยค่ะ ขอบคุงมากมาย q*071

Tags:
Guest
นางสาวพิมพา จันทร์พรหม

ความคิดเห็นที่ #183: 26 ม.ค. 12, 10:52 น

ขากระเป๋าสตางค์ดีป่าวค่ะ

Tags:
Guest
mona

ความคิดเห็นที่ #184: 26 ม.ค. 12, 23:16 น

อยากขายน้ำหอมเหมือนกันค่ะแต่ไม่กล้าลงทุนเยอะกลัวขาดทุนอ่ะค่ะขั้นต่ำลงทุนเท่าไรคะช่วยแนะนำหน่อยนะคะขอบคุณค่ะอยากรับมาขายขวดละ 100 น่าจะโอเคน่ะคะ q*078

Tags:
Guest
ขายไรดีหว่า 0808508805

ความคิดเห็นที่ #185: 28 ม.ค. 12, 12:29 น

ขายไรดีหว่า

Tags:
Guest
แนะนำ

ความคิดเห็นที่ #186: 31 ม.ค. 12, 16:27 น

ปกติก็รับราชการอยู่ครับ มีภาระผ่อนรถ ผ่อนบ้าน และอื่นๆ เดือนหนึ่งก็ร่วมสองหมื่นกว่าบาท แต่ละเดือนเงินก็เหลือใช้นิดหน่อย ดังนั้น เพื่อเป็นการหารายได้ก็เลยทดลองขายของเนื่องจากเคยขายไข่ต้มและถั่วต้มมาก่อนสมัยวัยรุ่น ก็เลยหาสินค้าที่เก็บรักษาง่าย และมีอายุสินค้าที่ยาวนานหลายปี กำไรไม่มากนัก อาศัยว่าถ้าขายได้ก็มีกำไร ขายไม่ได้ก็ไม่มีอะไรเสีย นอกจากค่าน้ำมันและค่าเช่าที่ โดยค่าเช่าที่ตลาดนัดแต่ละแห่งไม่เท่ากันนะครับ ผมเคยขายที่วัดอ้อมน้อยค่าที่ 20 บาท ขายที่หน้าหมู่บ้านหรรษา 100 บาท และติดต่อตลาดนัดโรงถ่ายอัศวิน บอกว่าค่าที่ 350 บาท คิดดูแล้วกำไรคงให้ตลาดทั้งหมด ก็เลยหาสถานที่ขายที่ค่าที่ต่ำๆ หรือไม่ก็ตามหน้าโรงงาน ตอนเช้าก่อนเข้างาน ตอนกลางวันพักเที่ยง และตอนเย็นเลิกงาน แต่ต้องเปลี่ยนโรงงานไปเรื่อยๆ นานๆ วนกลับมา อยากเล่าประสบการณ์ขายให้ทราบว่า ของที่ขายดีมีองค์ประกอบคือ ลูกค้า สินค้า และผู้ค้า ลูกค้า จะต้องดูว่าสถานที่ไปขาย เป็นลูกค้าประเภทไหน คนภาคกลาง คนพม่า คนอีสาน คนเหนือ คนใต้ ส่วนสินค้าก็ต้องดูว่ามีความจำเป็นต่อผู้ซื้อหรือไม่เพียงใด ผู้ซื้อมีกำลังมากน้อยเพียงใดที่จะได้สินค้าประเภทนั้น สุดท้าย ผู้ค้า ถ้าผู้ค้าประเภทเดียวกันมาก ก็แย่งกันขาย ในที่สุดก็ขายไม่ได้ ผมเคยเห็นคนขายเสื้อผ้าบางวันขายไม่ได้สักตัว ลองคิดดูสิครับ ถ้าไปตลาดนัดค่าที่แพง +ค่าน้ำมันรถ ขายไม่ได้สัก 2 ครั้ง ขาดทุนไปแล้วกว่า 1 พันบาท

Tags:
Guest
oiy

ความคิดเห็นที่ #187: 2 ก.พ. 12, 11:50 น

โดน สาวิตรี  ศรีชะฏา โกงค่ะ 4,500 บาท โอนเข้าธ. กสิกรไทย 595 207 7955  เบอร์โทร 084-8477064 สั่งซื้อเสื้อยืด100 ตัวค่ะ เมื่อวันที่ 1 ก.พ. 55 ไม่เสียดายค่ะ แจ้งความแล้วค่ะ  ไม่ได้อยากได้ของแล้วค่ะ เสียความรู้สึก ได้เงินปิดเครื่องหนีเลย  ลูกค้าไม่ได้โง่นะค่ะ คนที่โง่คือคุณที่กล้าฉ้อโกงกัน สักวันก็ต้องโดนจับได้ สิ่งที่กลัวอีกอย่างคือคนที่เขาเสียความรู้สึกเขายังจำคุณได้  คุณจะเปลี่ยนชื่อเปลี่ยนเบอร์โทรแต่บัตรประชาชนคุณไม่เปลี่ยนได้ สักวันข้อหาฉ้อโกงจะพาคุณเข้าคุก รวมกับที่ฉันแจ้งความคุณคงเพิ่มโทษอีก ทุกคนที่เขาโอนเงินซื้อของคุณ เขามีความหวัง เขาจำเป็นเร่งด่วน ต้องใช้สินค้า คุณโกงเงินเขาไปเลย  คุณช่วยถามตัวเองหน่อยว่าน่า0tเรียกว่าเป็นคนดีไหม  คนที่น่าสงสารคือตัวคุณ  คุณมีมือมีเท้า มีตา มีหู แต่คนขอทานเขายังทำงานที่สุจริตกว่าคุณอีก คุณกล้าที่จะเดินในสังคมแต่คุณอย่าลืมนะคุณชื่อสาวิตรี ศรีชะฏา คุณเปลี่ยนได้แต่เลขบัตรประชาชนกับจิตสำนึกกับสิ่งที่คุณทำมันเปลี่ยนไม่ได้ ถ้ามีใครสงสัยว่าข้อความนี้จริงไหมโทรมานะค่ะ 087-8811442 หรือถ้าคุณสาวิตรีจะโทรมาก็ได้นะค่ะ แล้วจะสอนวิธีขายของอย่างคนสุจริตให้ค่ะ

Tags:
Guest
หก

ความคิดเห็นที่ #188: 3 ก.พ. 12, 10:07 น

https://www.ktbenergycard.ktb.co.th/fleet_energy/default.aspx

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #189: 6 ก.พ. 12, 05:20 น

ขายอุปกรณืคอมมือสองดีไหม

Tags:
Guest
โมเม

ความคิดเห็นที่ #190: 12 ก.พ. 12, 18:16 น

q*073

อยากขายน้ำหอม แต่ไม่รุจะ ลงทุนหาซื้อที่ไหนและไม่รุว่าจะหาขายที่ไหนดี
ใครรุสถานที่ขาย และที่ซื้อบ้างบอกหน่อย

Tags:

Tags:
Guest
โป๊ย

ความคิดเห็นที่ #191: 14 ก.พ. 12, 08:42 น

q*078 ว่างงานทุนน้อยจะขายอะไรดีให้ตั้งตัวได้

Tags:
Guest
chanika

ความคิดเห็นที่ #192: 19 ก.พ. 12, 09:47 น

อยากทำธุระกิจผ่านทางออนไลน์แบบว่าตอนนี้ออกจากงานแล้วอยากมาทำงานแบบอยู่กับบ้านไม่รู้ว่าจะขายอะรัยดีอยากรวยๆๆใครช่วยแนะนำหน่อยนะคะ q*039

Tags:
Guest
MAYRIZZ COSMETICS

ความคิดเห็นที่ #193: 19 ก.พ. 12, 20:09 น

เราขายผลิตภัณฑ์สำหรับผิวขาวอะ ผลตอบรับดีมากนะเพราะของเราเป็นครีมคุณภาพสูง มีอย.รับรอง ไม่มีสารอันตราย แล้วก็ใช้ได้กับผิวบอบบางแพ้ง่ายด้วยอะ ลูกค้าส่วนใหญ่เค้าไม่กล้าซื้อครีมตลาดนัดกันเพราะกลัวใช้แล้วหน้าพัง แต่พอได้ลองของเรา ก็กลายเป็นลูกค้าประจำไปเลยอะ แม้ว่าราคาจะสูงกว่าครีมตลาดนัดทั่วไปนิดหน่อย แต่เค้าก็ยอมเพื่อผิวหน้าที่ดีอะ สนใจติดต่อเราได้นะ 08-2345-4050

Tags:
Guest

ความคิดเห็นที่ #194: 19 ก.พ. 12, 20:10 น

เราขายผลิตภัณฑ์สำหรับผิวขาวอะ ผลตอบรับดีมากนะเพราะของเราเป็นครีมคุณภาพสูง มีอย.รับรอง ไม่มีสารอันตราย แล้วก็ใช้ได้กับผิวบอบบางแพ้ง่ายด้วยอะ ลูกค้าส่วนใหญ่เค้าไม่กล้าซื้อครีมตลาดนัดกันเพราะกลัวใช้แล้วหน้าพัง แต่พอได้ลองของเรา ก็กลายเป็นลูกค้าประจำไปเลยอะ แม้ว่าราคาจะสูงกว่าครีมตลาดนัดทั่วไปนิดหน่อย แต่เค้าก็ยอมเพื่อผิวหน้าที่ดีอะ สนใจติดต่อเราได้นะ 08-2345-4050

Tags:
Guest

ความคิดเห็นที่ #195: 19 ก.พ. 12, 20:12 น

Tags:
Guest
เป็นห่วง

ความคิดเห็นที่ #196: 1 มี.ค. 12, 14:31 น

แชร์กันดี   q*062

Tags:
Guest
jub

ความคิดเห็นที่ #197: 15 มี.ค. 12, 17:20 น

อยากขายของกินค่ะแต่ก้ยังไม่รู้จะขายอะไรดีเลยค่ะ

Tags:
Guest
น้องนุ่น

ความคิดเห็นที่ #198: 17 มี.ค. 12, 15:12 น

อยากขายของแต่ไม่รู้ว่าจะขายอะไรดีใครช่วยบอกทีนะค่ะ

Tags:
Guest
ประวินา

ความคิดเห็นที่ #199: 22 มี.ค. 12, 16:02 น

q*071  อยากขายคอนแทคเลนค่ะมีร้านไหนแนะนำบ้างค่ะขอเฉพาะตัวอย.นะค่ะ
ตะก่อนเคยรับ50ละ100  100ละ90 จะมีไหมค่ะติดต่อSupang44@gmail.com

Tags:
Guest
ไนท์

ความคิดเห็นที่ #200: 24 มี.ค. 12, 20:26 น

ขายรองเท้าแตะแฟชั่นสิค่ะ วัยรุ่นใส่กันเยอะมากเลยคร้า q*062

Tags:
Guest
เด็กที่มีความฝัน

ความคิดเห็นที่ #201: 25 มี.ค. 12, 21:52 น

หนูอายุ 15 ค่ะ หางานทำทุกอย่างที่ได้ตังเพราะอยากช่วยที่บ้านแบ่งเบาภาระ เรียนหนังสืออยู่ แต่อยากจะลองทำธุรกิจที่ลงทุนต่ำ กำไรดีดูบ้าง ใครมีคำแนะนำแชร์หน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

Tags:
Guest
แก้วตาดวงใจ

ความคิดเห็นที่ #202: 26 มี.ค. 12, 20:19 น

ดิฉันขายขนมปังปิ้งตอนเช้าค่ะ ที่พารวยพลาซ่า แถวๆการไฟฟ้าบางกรวย เป็นตลาดนัดเปิดใหม่ คนเยอะค่ะ รายได้ต่อวันดีทีเดียว ยังมีพื้นที่ว่างนะคะ

Tags:
Guest
ขายขนมปี๊บปี๊บดิ

ความคิดเห็นที่ #203: 27 มี.ค. 12, 13:33 น

ขายขนมปี๊บ นามาแพ็คใส่ถุงขายส่งตามร้านค้าปลีกทั่วไปกำไรดีมาก

Tags:
Guest
Frame

ความคิดเห็นที่ #204: 29 มี.ค. 12, 10:46 น

เปิดร้านอยู่พารวยพลาซ่า หลังการไฟฟ้าบางกรวยค่ะ ตลาดเปิดใหม่สะอาดมาก  ที่สำคัญลูกค้าเยอะมากทุกๆวัน กำไรต่อวันเลยดีมากค่ะ

Tags:
Guest
เทนคับ

ความคิดเห็นที่ #205: 29 มี.ค. 12, 14:50 น

q*062 q*062 q*062

Tags:
Guest
K'ying

ความคิดเห็นที่ #206: 30 มี.ค. 12, 21:18 น

น่าสนนะ- เสื้อยืด/วัสดุพิมพ์ลายตามสั่'ง
พิมพ์ลายตามสั่ง ลงบนเสื้อผ้า วัสดุที่เป็นผ้า (กระเป๋า ปลอกหมอน อื่นๆ) กระเบื้อง สำหรับเป็นเสื้อกลุ่ม กิจกรรม เสื้อเรียนจบ เสื้อในโอกาสต่างๆ ของขวัญสำหรับคนพิเศษ ของฝาก ของขวัญเก๋ๆ ที่ไม่เหมือนใคร
เริ่มต้นที่ 1 ชิ้น 99 บาท โทรมา 0870392480

ตัวอย่างเสื้อแบบต่างๆ [เสื้อกลุ่ม เสื้อแฟนคลับ เสื้อในโอกาสต่างๆ เสื้อคำพูดน่ารักๆ เสื้อเทศกาลต่างๆ ...อะไรก็ได้แล้วแต่คุณอยากได้ (แนวใครแนวมันล่ะ)]
ดูตัวอย่าง blog นี้ได้ q*073

http://t-shirtjudjudjud.blogspot.com/2012/03/blog-post.html

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #207: 30 มี.ค. 12, 22:47 น

การขายของตามตลาดนัดทั่วไปจะเป็นซื้อมาขายไปหรือผลิตเองแล้วนำมาวางขายซึ่งก็เป็นอาชีพที่ดีถ้าเราเลือกของที่จะขายตรงกับที่ผู้ซื้อต้องการในปริมาณมากพอที่ทำให้เกิดกำไรพอที่จะเลี้ยงชีพได้ แต่ก็มีความเสี่ยงเช่นต้องลงทุนค่าสินค้าที่ต้องไปซื้อมาไว้ขายค่าสถานที่ค่าอุปกรต่างๆ ของเน่าเสียหรือตกร่นปัจจุบันของจะตกรุ่นเร็วราคาขายก็จะตกตามไปด้วยต้องเลหลังขายเพื่อเอาทุนคืน ฝนตกลูกน้องหาอยาก ราได้หยุดเมื่อหยุดขายต้องขายจึงจะเกิดรายได้ ผมรู้จักแม่ค้าตลาดนัดหลายคนส่วนใหญ่มีปัญหาระบบการขับถ่ายเพราะบางทีต้องเฝ้าร้านคนเดียวเข้าห้องน้ำก็ไม่ได้ ผมก็เกือบลาออกไปทำแบบนั้นแต่ มาพบกับการทำธุรกิจอีกรูปแบบหนึ่งที่เราคุ้นเคยมานานแต่ปิดใจไม่ชอบไม่ใช่ตัวเราจึกไม่เปิดใจที่จะศึกษามันเลย นั้นคือธุรกิจเครือข่ายการทำธุรกิจเครือข่ายต้องไม่ใช่งานขายแต่ต้องเน้นว่าต้องไปแนะนำคนรุ่นต่อไปใหทำแบบเดียวกับเราต่อกันเป็นรุ่น ใครทำได้เยอะขยันกว่ารายได้ก็แซงผู้แนะนำได้ ส่วนการลงทุนก็น้อยหลักร้อยบาทก็มี แต่ที่จะแนะนำให้คือtruemoveแค่เปลี่ยนมาใช้success simและแนะนำต่อก็มีรายได้แล้วแล้วเรามีเครืองมือที่ทันสมัยที่สุดในเอเชียช่วยขยายงานให้ท่านและมีทีงานที่แข้มแข้งน่าเชื่อถือมีทั้งคุณหมอ,วิศกร,ทนาย,นายตำรวจ,ทหารครบลองโทรมาคุย0841189946สวโตม์และนี้คือเครื่องมือที่ดีที่สุดในเอเชียครับ www.3186.realsmartsystem.com

Tags:
Guest
ss

ความคิดเห็นที่ #208: 2 เม.ย. 12, 14:55 น

อยากขายน้ำหอมต้องไปซือขวดที่ใหนเหรอ และต้องใช้อะรัยมั่งแนะนำหน่อยค่ะ

Tags:
Guest
ชมพู๋

ความคิดเห็นที่ #209: 13 เม.ย. 12, 19:57 น

อยากขายของตามขยะขายอะไรดีน่ะช่วยกันคิดหน่อยเดี๋ยวให้ดอกเบี้ยนะเรารวยมากมากใจบุญ q*073 q*062

Tags:
Guest
นังชมพู่

ความคิดเห็นที่ #210: 13 เม.ย. 12, 20:01 น

ขอกราบเรียนทุกท่านอยากขายของตลาดนัดขายอะไรดีช่วยตอบหน่อยดิฉันไม่ชอบคุยคนเดียว ขอให้ทุกท่านประสบความสำเร็จด้านการเงิน การเรียน การกินด้วยค่ะ เฉพาะผู้ที่ช่วยคิดนะคะ q*073

Tags:
Guest
ลาเบล

ความคิดเห็นที่ #211: 15 เม.ย. 12, 17:33 น

มาดูที่นี่ครับ แล้วรับไปขายต่อ เราส่งให้ ราคาหน้าโรงงาน
 q*062Tags : ผ้าห่ม แจก ราคา ถูก,ขาย ผ้าห่ม ,ขายส่ง ผ้าห่ม,ผ้าห่มขายส่ง
{   https://bit.ly/IMhYLQ    }

Tags:
Guest
สำรวย

ความคิดเห็นที่ #212: 15 เม.ย. 12, 22:33 น

ข่าวใหม่ จ้า ที่พัทยาจะเปิดตลาดนัดแห่งใหม่วันที่29เมษายน2555นี้ผู้จัดใจดี
ที่จอดรถเพียบ ขายฟรีด้วย ใครอยากมีลอก็ประจำไปด่วนอยู่กลางซอยบัวขาวด้าน
พัทยากลางจ้า

Tags:
Guest
%Boy2403

ความคิดเห็นที่ #213: 18 เม.ย. 12, 14:27 น

q*026ขายของมือสองสิ ของที่เราไม่ได้ใช้แล้ว คนสนใจเยอะไม่ต้องลงทุนมาก  q*035

Tags:
Guest
ชญาดา

ความคิดเห็นที่ #214: 19 เม.ย. 12, 14:54 น

ลองขายพวกน้ำส้มเกล็ดหิมะ และเต้าฮวยนมสด,ฟรุตสลัด ได้กำไรถ้วยละ 5 บาทแต่ถ้าขายได้เยอะๆ  ให้ไปขายตามตลาดสดนะขายดีที่สุดเน้นตลาดสด เราทำมาแล้วโอเคนะค่ะ

Tags:
Guest
แก้ม

ความคิดเห็นที่ #215: 21 เม.ย. 12, 14:30 น

q*077

Tags:
Guest
รถจี๊ป

ความคิดเห็นที่ #216: 21 เม.ย. 12, 22:50 น

q*062อ่านแล้วมีแต่สิ่งที่น่าขายทั้งนั้นเลยค่ะ

Tags:
Guest
น.ส. อัมรินทร์

ความคิดเห็นที่ #217: 27 เม.ย. 12, 17:01 น

ขายข้าวเหนียวมูลมั๊ยค่ะ ใครกินก็บอกอร่อยกินแล้วมันติดใจ ไม่เชื่อลองมาชิมดูก่อนได้ ขายส่งให้ ก.ก. ละ 120.- (มีกะทิ มัน เค็ม สำหรับราดให้ด้วย ตามสูตร) หรือ ก.ก. 100.- (ไม่เอากะทิราด) สำหรับหน้าขนม เรามี หน้ากุ้งแห้ง หน้าปลาแห้ง หน้ากฉีก(มะร้าว) และพระเอกของรายการ หน้า สังขยา ราคาของหน้าขนมถ้าจะซื้อคุยกันได้... q*062

Tags:
Guest
thesicccc

ความคิดเห็นที่ #218: 3 พ.ค. 12, 12:52 น

ขายผักที่ปลูกเอง ได้กำไรดีครับ

Tags:
Guest
mickey

ความคิดเห็นที่ #219: 6 พ.ค. 12, 04:03 น

อันดับแลกต้องศึกษาตลาดก่อนว่าเหมาะจะขายอะไร แต่ต้นทุนต้องไม่สูง กำไลอย่างน้อยต้องได้ครึ่งหนึ่งของต้นทุน ที่เหลือก็ต้องลองไปศึกษาเอาเอง แต่ต้องอดทนเพราะขายของตอนแรกยังไม่มีใครรู้จักร้านเรา พอมีคนรู้จักรับลองขายดี (แต่คุณภาพต้องดีด้วยนะ)

Tags:
Guest
อริษา อํ่าทอง

ความคิดเห็นที่ #220: 7 พ.ค. 12, 17:33 น

อยากขายของ แต่ไม่รู้จะขายอะไรช่วยบอกหน่อยนะ

Tags:
Guest
S โซ๋

ความคิดเห็นที่ #221: 7 พ.ค. 12, 17:40 น

อยากมีธุรกิจเป็นของตัวเองบ้าง แบบพออยู่ได้น่ะ 

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #222: 8 พ.ค. 12, 02:00 น

สนใจขายเต้าหู้นมสดมั้ยครับ ตรา รสดี มีอย.และตรา0top  ขายส่งกระปุกละ 8.50บาท เอาไปขายปลีกกระปุกละ 10-15 บาท แช่เย็นอยู่ได้30วัน ขนาด200มิลลิลิตร มี 6รสชาตให้ลองชิม เช่น รสนมสด รสแคนตาลูป รสกาแฟ รสเผือก รสสตอเบอรี่ รสข้าวโพด ที่จ.สมุทรสาครขายดีครับ กำลังขยายกิจการต้องการตัวแทนจำหน่ายจำนวนมาก
หากซื้อมีจำนวน 500 กระปุกขึ้นไปราคากระปุกละ 7.50บาท
   และยังมีน้ำเต้าฮวยนมสดเป็นอีกสินค้าคุณภาพ มี6รสชาตเช่นกัน ขนาด220มิลลิลิตร รสชาตหอมหวาน
พร้อมใส่เนื้อวุ้นมะพร้าวเพิ่ความอร่อย ราคาส่ง50บาทต่อ1โหล
 รับประกันความอร่อย

สนใจเป็นตัวแทน ติดต่อ 087-5288094 / 083-6044266 คุณ ลักษ์

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #223: 8 พ.ค. 12, 10:51 น

q*073 มือใหม่หักขายมืเก๋าแนะนำหน่อย

Tags:
Guest
thaow-dang10@hotmail.com

ความคิดเห็นที่ #224: 8 พ.ค. 12, 16:40 น

q*072  อยากได้ของที่ขายแล้วไม่แพง เช่นขนม 10บาทอะไรประมาณนี้ค่ะ

Tags:

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7
ตอบ
ชื่อ:
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
ขอความร่วมมือท่านสมาชิก และผู้ใช้บริการเว็บบอร์ด
ห้ามมิให้มีการเผยแพร่ผลงานอันมีลิขสิทธิ์ทั้งเนื้อหาและภาพของหนังสือพิมพ์ไทยรัฐ
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ: พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ
หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)
:  
ทางสนุก! จะทำการตรวจสอบ
และขออนุญาตไม่แสดงข้อความ
ที่ไม่เหมาะสม ข้อความที่
ก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่
สถาบันชาติ ศาสนา
พระมหากษัตริย์ รวมถึงข้อความที่
เข้าข่ายหลอกลวง การเผยแพร่
ภาพลามกอนาจาร หรือข้อความ
ใดๆ ที่ทำให้ผู้อื่นได้รับความ
เสียหาย บนกระทู้นี้