Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: วัดนวลนรดิศ รุ่น 114 มายล์ 3/3 ทีม  (อ่าน 24991 ครั้ง)
Guest
BIW N.D 115
เรทกระทู้
« ตอบ #180 เมื่อ: 4 ก.ค. 07, 08:30 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ขอหั้ยP'เมย์ตัวเล็กๆมีความสุขนะ รักพี่เมย์ตัวเล็กๆมากมาก(มากถึงมากที่สุด)^_^ ^_^ ^_^

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
เกด3/2รุ่น115
เรทกระทู้
« ตอบ #181 เมื่อ: 4 ก.ค. 07, 08:42 น »

ชาวคณะร้านน้ำ 3/3 โครตเจ๋งเลย ชอบรุ่นนี้มากๆ ชอบเพาะพวกเทอ freedom กันมากคิดถึงว่ะ เต้คะเกดรักเต้นะคะ เกดทำได้ดีที่สุดแล้วนะกับกานปรับตัวของเกด เกดจะเป็นคนดีของเต้นะเพาะว่ารักนะเนี้ย เต้เจ๋งจิงๆที่ทำหั้ยคนเป็นคนได้เต้โครตเก่งเลย ทุกครั้งที่ทำหั้ยหงุดหงิดขิโทดนะ ก็หึงอะทำงัยได้ล่ะ เมื่อเช้างอนมากๆๆๆๆๆๆคัยโทมาหาวะมีแฟนใหม่แล้วหรอ แย่จัง แต่ไม่เป็นรัยจะคอยเต้ตลอดปัยนะเกดสัญญาจิงเกดจะมั่ยมีวันหมดรักเต้เลยรักเต้ที่สุดในโลกจุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สัญญานะว่าจาม่ายทิ้งกาน
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
อะไรกันวะ
เรทกระทู้
« ตอบ #182 เมื่อ: 4 ก.ค. 07, 16:12 น »

คนพวกนายน้ำเน่าวะ แล้วคุณที่ชื่อว่าเกดอะกระหรี่หรือป่าววะไอ***..................................................................พวกนายจะน้ำเน่ากันไปถึงไหนพวกนายเจ๋งจิงรวมเจอกันได้นะ bye!

Guest
เกด ..........115
เรทกระทู้
« ตอบ #183 เมื่อ: 5 ก.ค. 07, 08:29 น »

อยากจารู้จิงๆวะว่าคัยแม้งด่ากรูว่ะอัยสาดกรูปัยทำ***รัยหั้ยคุณวะอี***เกลียดพวก คุณวะ อีสาด...........อัยช้างน้อย...........อีหน้าตาไม่ดี........อีจังรัย......อีผู้หญิงไม่ได้...***ๆๆๆๆๆๆๆ มันคือคัยวะ
เต้จัดการดิ
Guest
เกด
เรทกระทู้
« ตอบ #184 เมื่อ: 5 ก.ค. 07, 08:39 น »

ทาม มัย วะ คน เขา ร๊าก กาน ผิด ด้วย หรอ หรือว่าอิสฉาหะควายสมน้ำหน้ามั่ยมีอย่างเขาละสิ
ว้างๆๆๆๆฮาฮาฮาๆๆๆๆๆกรูเกลียดคุณที่ด่ากรูมากๆชาตินี้ขออย่าได้เจอหน้าคุณเลยอัยสาด
รุ่น114จะยังงัยกันเนี้ย งงงงงงงงงงงงงงง ว่ะ อีสาด
}( }( }( }(
Guest
เกด
เรทกระทู้
« ตอบ #185 เมื่อ: 5 ก.ค. 07, 08:45 น »

ขอโทดนะที่ทามปัยเพราะโมโห ขอโทดสำหรับคนที่มั่ยรู้เรื่องนะ............. :p :p :pสำหรับโคนที่รู้อยู่แก่จัยกรูเกลียดคุณว่ะ สาดๆๆๆๆ

Guest
แมน น.ด.114
เรทกระทู้
« ตอบ #186 เมื่อ: 5 ก.ค. 07, 08:52 น »

ไม่มีไร

Guest
........115
เรทกระทู้
« ตอบ #187 เมื่อ: 5 ก.ค. 07, 08:56 น »

^/^ ^/^จันทร์เอ๋ยจันทร์ประดิศ คุณอย่าคิดเล่นกับกรู
รางบัวมันก้อรู้ ว่าพวกรูคือราชา
ประดู่หรือจาเทียบ พวกคุณเปรียบเหมือนพม่า
พวกกรูคือราชา เจอกรูได้หน้าวัดนวล

ขอให้เต้มีความสุขมากๆนะค๊าบ อิอิอิอิอิอิ --% --

Guest
น.ด.รุ่น114ปีคณะFreeDom
เรทกระทู้
« ตอบ #188 เมื่อ: 5 ก.ค. 07, 19:05 น »

พวกคุณที่ชอบมาป่วนบอร์ดอ่ะครับไม่มีไรทำหรอครับ โตๆกันแล้วนะครับ
คิดทำไรอ่ะคิดดีๆก่อนทำนะครับ เป็นคนน่าจะฟังภาษาคนด้วยกันรู้เรื่องครับ
คนที่เข้าโต มีความคิดเป็นผู้ใหญ่แล้ว คงไม่มาทำอะไรที่ไร้สาระอย่างนี้หรอกครับ
ถ้าคนเก่งจริงๆคงไม่มาทำไรพูดอย่างนี้หรอกครับ เด็กน้อย..

Guest
ด.ช.เต้ ม.3/3
เรทกระทู้
« ตอบ #189 เมื่อ: 6 ก.ค. 07, 11:53 น »

เลิก TT0TTโชคดีนะ --%
Guest
Metal*Neverdie
เรทกระทู้
« ตอบ #190 เมื่อ: 6 ก.ค. 07, 12:08 น »

TT0TTแค่อยากถาม เธอจะเป็นอย่างไรในวันที่ไม่มีฉัน เธอจะมีอาการแสดงยามที่หวั่นไหวบ้างรึเปล่า ตอนที่เหงาเธอคิดถึงใคร การเวลาจะทำอะไรให้เปลี่ยนไปไหม ฉันจะยังได้ยินได้ฟังเสียงเธออีกไหมแค่ครั้งเดียว ตอบคำถามให้ฉันมั่นใจ อยากรู้ธอมีใครใหม่รึยัง............
--% Metal ;--Neverdie --%ดนตรีเท่านั้นที่เข้าใจเรา ;--

Guest
อ้น น.ด. 114
เรทกระทู้
« ตอบ #191 เมื่อ: 8 ก.ค. 07, 20:34 น »

นานๆ เข้ามาทีนึง คนเข้ามาเขียนเยอะแยะเลยวะ [ถ้าจะเขียนอะ ขอให้เขียน ข้อความที่มี สาระ หน่อยนะ จาก อ้น Nd 114 ~ ~ ] คิดถึงทุกๆๆๆ คน เลย 3/3 FreeDom
Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #192 เมื่อ: 27 ก.ค. 07, 17:56 น »

ขอเชิญ เพื่อนๆ 3/3 ทุกคนเลยนะคับ ขอให้เอาเสื้อคณะไปด้วย เจอกันที่บ้านไอ มอส
วันที่ 9 สิงหา ด้วยนะคับ

Guest
115
เรทกระทู้
« ตอบ #193 เมื่อ: 8 ส.ค. 07, 17:33 น »

มอสเลิกกับพี่โบว์ยัง

Guest
115
เรทกระทู้
« ตอบ #194 เมื่อ: 9 ส.ค. 07, 08:42 น »

พี่โบว์เลิกกับพี่มอสยังใครรู้

Guest
ดิสครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #195 เมื่อ: 11 ส.ค. 07, 23:59 น »

}( }( #ช้างน้อยรายไอเต้ มืงคิดว่ามืงเก่งแต่พวกหรอไอสาด ต่อยแต่ไอหงอก ***1-1กะมานป่าว ต่อยแต่คนมะมีท่าสุ้ คนอย่างเนี่ยไปตายให้หนอนแดกไปไอควายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
Guest
เราเต่านะงับ
เรทกระทู้
« ตอบ #196 เมื่อ: 12 ส.ค. 07, 00:00 น »

o_o'

Guest
ดิส
เรทกระทู้
« ตอบ #197 เมื่อ: 12 ส.ค. 07, 00:02 น »

เต้มิงจะพิมอะรายมาเยอะวะหะ ปัญยาอ่อนที่สุด ตีกะ.ร.ร.อื่นก้อวิ่งห้องมิงนี้แมร่งกากทุกตัววว555555555555555555555555555555555555555555555555+
เจอป่าวกุต่อม.4มีรายเรียกดิสครับ

Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #198 เมื่อ: 16 ส.ค. 07, 17:48 น »

ไอ ดิส คุณ อยากโดน ตีน มากเลยช่ายปะ เดี๋ยวกุจัดให้ เอง ด่าเพื่อน กุ
Guest
ดีสคับ
เรทกระทู้
« ตอบ #199 เมื่อ: 17 ส.ค. 07, 10:09 น »

เราชื่อดีสนะเราอยากบอกว่าเราไม่ได้ด่าเต้คับเราขอโทด จากดีส ม 4/9 นวลนรดิสคับเราไม่รู้ว่าใครพิมพ์เราไม่รู้เรื่องเลยคับเต้

Guest
ดีส น.ด 114คับ
เรทกระทู้
« ตอบ #200 เมื่อ: 17 ส.ค. 07, 10:13 น »

เต้คับเราไม่รู้เรื่องนะคับเราไม่รู้ว่าใครพิมพ์นะคับนวลนรดิศ 114 ม.4/9นะคับจบ จากดีสนวลนรดิศคับ

Guest
ดีส น.ด 114คับ
เรทกระทู้
« ตอบ #201 เมื่อ: 17 ส.ค. 07, 10:18 น »

เราไม่ได้พิมพ์คับเต้ จากดีสคับ

Guest
zippo 02
เรทกระทู้
« ตอบ #202 เมื่อ: 25 ส.ค. 07, 21:19 น »

อยากเจอรุ่น114วะ เราแป๋งวัดนวลรุ่น115เจอได้นะ

Guest
เด็กวัดนาคปรก
เรทกระทู้
« ตอบ #203 เมื่อ: 25 ส.ค. 07, 21:22 น »

เก๋าหรอรุ่น114อะอยากเจอจิง เจอได้นะ แป๋งรุ่น115

Guest
กุแป๋ง Zippo
เรทกระทู้
« ตอบ #204 เมื่อ: 26 ส.ค. 07, 15:09 น »

ไอเก่งมิงประธาน115หรอ กลัวจังเลย

Guest
เด็ก115
เรทกระทู้
« ตอบ #205 เมื่อ: 26 ส.ค. 07, 15:16 น »

ไอดิสมิงโดนกระทืบตอน ม.3ยังไม่เค็ดอีกหรอ

Guest
5555
เรทกระทู้
« ตอบ #206 เมื่อ: 30 ส.ค. 07, 08:58 น »

จันเอ่ยจันประดิษฐ์
คุณอย่าคิดเล่นกับกู
รางบัวมันก็รู้ว่าพวกกูคือราชา
ประดู่หรือจะเทียบ
คุณนั้นเปรียบเหมือนพม่า
พวกกูคือราชาเจอกูได้หน้าวัดนวล

Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #207 เมื่อ: 30 ส.ค. 07, 18:13 น »

คณะเราได้ เสีย เพื่อน ดีๆ ไปอีกหนึ่งคน แล้ว ทุกคนอย่าลืมไป งานศพ ด้วยนะ

>> อาลัย เพื่อน เบียร์ 3/3

Guest
แป๋งzippo รุ่น115
เรทกระทู้
« ตอบ #208 เมื่อ: 1 ก.ย. 07, 18:04 น »

งานศพเบียร์เผาวันไหนอะ
Guest
บิว 115
เรทกระทู้
« ตอบ #209 เมื่อ: 6 ก.ย. 07, 08:17 น »

คิดถึงนะ รักนะจุ๊บๆๆๆๆๆ
คิดถึงพี่เมย์ตัวเล็กๆ ที่เรียนอยู่ พ.ต. ^_^ ^_^ ^_^

Guest
เอรีจัง
เรทกระทู้
« ตอบ #210 เมื่อ: 8 ก.ย. 07, 20:22 น »

อย่งเก่งให้มาก จาก จ.ป.ว น.ด ขี่(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ) bye!
Guest
มอส
เรทกระทู้
« ตอบ #211 เมื่อ: 9 ก.ย. 07, 15:26 น »

สวัสดีคับ เพื่อนๆน้องๆ เราคิดถึงน่ะ

Guest
โก๋ไร้นาม
เรทกระทู้
« ตอบ #212 เมื่อ: 11 ก.ย. 07, 18:17 น »

เก๋ามากดิวัดจันทร์โดนไล่ฟันยังไม่จำไช่ไหม

Guest
น.ด. 115
เรทกระทู้
« ตอบ #213 เมื่อ: 11 ก.ย. 07, 20:18 น »

Zippo 01 คณะ ร้านน้ำ

3/3 3/4 TeaM

Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #214 เมื่อ: 11 ก.ย. 07, 20:18 น »

ไอ พวก วัดจันทร์ อย่ามา ตลก เขียนใน บอดร์ นะ ให้ เฉพาะ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ วัดนวล เท่านั้น

กุโต แล้ว ไม่อยาก ยุ่ง ไอ เด็ก วัดจัน เจ๋งมาก มืงก็ เจอได้ นะ ต้องการ Add มา

>> capu_chino_*** อ้น

Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #215 เมื่อ: 11 ก.ย. 07, 20:20 น »

capu_chino_แอดhotmail.com . . . . อ้น

Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #216 เมื่อ: 14 ก.ย. 07, 19:41 น »

เพื่อนๆ 3/3 หายไปไหนกันหมด วะ เนี้ย . . . . . . .?

Guest
รุ่น116
เรทกระทู้
« ตอบ #217 เมื่อ: 14 ก.ย. 07, 20:17 น »

วันนี้โดนต่อยหน้า***เอ๋ยเซงฉิบหายโดนโดยไม่รู้สาเหตุ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #218 เมื่อ: 14 ก.ย. 07, 21:03 น »

...อย่าปฏิเสธในสิ่งที่คุณไม่รู้จริง เพราะอาจจะเป็นสิ่งที่คุณแสวงหามาทั้งชีวิต...

http://www.richybiz.com/kid_1990/contact.html
เรียนเชิญท่านผู้มีบารมีทุกท่าน
ถ้าวันนี้ท่านมีปัญหาหนี้สิน
ถ้าวันนี้ท่านมีปัญหาสุขภาพ
ถ้าวันนี้ท่านขาดความมั่นคง
ถ้าวันนี้ท่านคิดอะไรไม่ออก
ที่นี่มีคำตอบ...

P A R T - T I M E รายได้ดี มั่นคง ทำง่ายจ่ายเงินทุกวัน
รับสมัคร P A R T - T I M E ทำงานช่วงเย็น หรือเสาร์-อาทิตย์ ด่วน!!!
คุณสมบัติ :
- มีที่พักอาศัยอยู่ในเขตกรุงเทพฯและปริมณฑล
- ชาย-หญิง อายุ 18ปีขึ้นไป
- การศึกษาระดับ ปวช. หรือสูงกว่า
- ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์ (เรามี job training ไว้สนับสนุน)
- บริษัทยังมี VCD ไว้สำหรับเรียนรู้งานด้วยตนเอง

เอกสารประกอบการสมัคร
• สำเนาบัตรประชาชน
• สำเนาสมุดธนาคารเพื่อโอนเงินเข้าบัญชีของตัวท่านเอง

สนใจสมัครติดต่อ
http://www.richybiz.com/kid_1990/contact.html

โทร. 08-5333-2827(นัจ)

Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #219 เมื่อ: 15 ก.ย. 07, 17:50 น »

. . . . . น.ด. 116 ใคร วะ โพส อะ บอกชื่อ ด้วยดิวะ แล้ว จะรู้ปะว่าใคร

Guest
นด 116
เรทกระทู้
« ตอบ #220 เมื่อ: 19 ก.ย. 07, 02:17 น »

BraVoDeVil01
Guest
น.ด. 114
เรทกระทู้
« ตอบ #221 เมื่อ: 20 ก.ย. 07, 17:26 น »

คณะไรก็ไม่รู้ไร้สาระจริงๆ จะ01 02 ก็งั้นๆอีกอ่ะ bye! เก็บเวลาไปเรียนป่ะ
ถ้าอยากเกิดจริงๆ ก็กลับเข้าไปในรู้เดิมป่ะ bye! bye! bye! bye! bye! bye!

Guest
เก่ง115
เรทกระทู้
« ตอบ #222 เมื่อ: 20 ก.ย. 07, 22:02 น »

กุอ่ะ เก่ง 115 มีรัย ป่ะ น.ด 116 กุรุ้นะ คุณใคร

Guest
น.ด.115
เรทกระทู้
« ตอบ #223 เมื่อ: 21 ก.ย. 07, 17:58 น »

คณะไรวะกระโหลกจริงๆมาอยู่ Zippo ดีกว่า

Guest
zippo 01
เรทกระทู้
« ตอบ #224 เมื่อ: 7 พ.ย. 07, 18:33 น »

เพื่อนๆรุ่น114 115 ช่วงนี้เรามีเรื่องกับประดู่ทุกวันมาช่วยกันหน่อยนะ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม

ทางสนุก! จะทำการตรวจสอบ
และขออนุญาตไม่แสดงข้อความ
ที่ไม่เหมาะสม ข้อความที่
ก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่
สถาบันชาติ ศาสนา
พระมหากษัตริย์ รวมถึงข้อความที่
เข้าข่ายหลอกลวง การเผยแพร่
ภาพลามกอนาจาร หรือข้อความ
ใดๆ ที่ทำให้ผู้อื่นได้รับความ
เสียหาย บนกระทู้นี้