Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

หน้า: 1 2 3 4

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ปีนี้ใครเข้า พ ก ท มาลงชื่อหน่อยดี้  (อ่าน 13869 ครั้ง)
Guest
Chapter}Boon
เรทกระทู้
« เมื่อ: 3 มี.ค. 07, 22:44 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ปีนี้ใครเข้า พ ก ท มาลงชื่อหน่อยดี้

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
Chapter}Boon
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 3 มี.ค. 07, 22:47 น »

เราชื่อแช๊ป [บุญ] จบ ราชวินิตบางแคปานขำ งับ รุ่น 14

พ ก ท

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
รุ่ร25~คณะพระประแดง
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 29 มิ.ย. 08, 16:32 น »

เจอได้_พ.ก.ท_คับ ผมรักสถาบันอย่ามาปากเจอได้

Tags:
Guest
ลาวครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 5 ก.ค. 08, 12:06 น »

ผมชื่อ เป็ด เรียนกรุงธน อะไหม่ อยากเจอหรอเกิน พ.ก.ท. นี้
เห็น ปากดีกันเยอะคุณพวกลาว

Tags:
Guest
----
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 17 ส.ค. 08, 20:55 น »

โพลีเทคนิคกรุงเทพ เช้า 12

Tags:
Guest
คนดี
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 21 ส.ค. 08, 09:19 น »

-_- พวกคุณมันบ้าสถานบันกันเนอะ พอมีรุ่นพี่รุ่นน้องก็บ้า แก้กันไปมา ดีมันเหมือน คนอย่างพวกคุณมันจะได้หาย ๆ ไป ตู คนที่ไท่เกี่ยวข้องเดือนร้อนมากเวลาที่นักสู้บางระจันกลับชาติมาเกิดอย่างพวกคุณรบกันตามท้องถนน หรือบนรถเมลล์ บางคนต้องตายเพราะไม่เกี่ยวข้องกูขอถามหน่อยว่าคนพวกนี้เค้าไปเกี่ยวไปทำอะไรให้พวกคุณ เมื่อไหร่คนบ้าสถาบันอย่างพวกคุณมันจะหมดไปจากโลกนี้วสักที เรียนที่ไหนถ้าจบออกมาทำงานด้วยกันต้องรวมมือกันคุณยังจะฆ่ากันอีกมั้ย ใครเข้ามาอ่านก็บอกด้วยอยากรู้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ส.ค. 08, 14:04 น โดย closer7 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
พ่อพวกเอ็ง
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 21 ส.ค. 08, 11:07 น »

ถามจริง ๆ เหอะ พ่อแม่เขาส่งให้พวกเอ็งทั้งหลายมาเรียนกัน จะได้มีความรู้ แต่การศึกษามันไม่ได้ช่วยให้ดีขึ้นเลยใช่ไหม ผิดกับควายนะ ควายหนะมันไม่ต้องเรียนเลยแต่มันก็ฉลาดกว่าพวกเอ็งทั้งหลาย (ควายทั้งฝูงยังโง่ไม่เท่าเลย) จ้องแต่จะเป็นพ่อสถาบันโน้น สถาบันนี้ ถามจริงเหอะแม่พวกเอ็งเป็นกะหรี่หรืองัย ถึงได้มีพ่อเต็มไปหมด วัน ๆ คิดแต่จะทำให้ชาวบ้านเขาเดือดร้อน พวกที่เขาไม่เกี่ยวก็พลอยซวยไปด้วย มีสมองกันบ้างหรือเปล่า ':( ':( ':( ':( ':( 'O' 'O' 'O' 'O' 'O' อย่าเพิ่งรีบตายเลยคุณพวกเลว ๆ ทั้งหลาย อยู่ตอบแทนบุญคุณพ่อกับแม่ก่อน รีบตายไปไม่เคยทำความดีมีแต่ตกนรก (ไม่ได้แช่งนะ พูดความจริง) สมองหนะหัดใช้ซะบ้างมันจะได้ฉลาดขึ้น อย่างน้อยให้ฉลาดเท่าควายก็ยังดี ;D ;D ;D ;D ;D ;D

Tags:
Guest
พระประแดง{G.6}
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 21 ส.ค. 08, 14:00 น »

ไม่ เก๋า หรอก ขอ ให้ มา 5 5 5 5+

เดียวเล่นแมงให้หมดเลย

Tags:
Guest
ม่ายบอกปลอยว่าง
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 26 ส.ค. 08, 20:50 น »

เรา...พ.ก.ท.ม่ายเก๋า
แต่ก้ออย่ากเจอทุกสถาปัน....เหงเก่งกะพวกกุจังแต่สุด
ท้ายก้อวิ่ง..คุณพวกกรุงธนแม้โคดลาวเลยว่าปะ *,*
Tags:
Guest
อย่าหวั่นแม้วันมากมาก
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 22 ก.ย. 08, 17:38 น »

พ่อค้าตักแตนทอด เหรอ
พ......ก.....ท ^/^ ^/^ ^/^

Tags:
Guest
สสสสส
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 11 พ.ย. 08, 09:28 น »

^/^ 'O'

พวก กระ จอก

เจดได้ วะ

ราชสิทธ พระรามสองคาบ ผม

พกท งองเเงง
Tags:
Guest
พ่อทุกสะถาบัน
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 26 ธ.ค. 08, 21:04 น »

พวกคุณเก่งมาจากไหนไม่รู้ ตูเทคนิคศรีวัฒนา

รู้จักไหมครับ ถ้าไม่รู้จักอยากรู้จักปะเจอได้นะ

เห็นเก่งกันแต่ในเนี่ย ไม่รู้ว่าเจอกันจะเก่งป่าว

สงสัยจะวิ่งอยากหมาหรือว่ายิ่งกว่าหมา 555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ธ.ค. 08, 21:13 น โดย closer7 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ราสรยว
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 9 ม.ค. 09, 09:52 น »

พ.ก.ท ;D

Tags:
Guest
....++....
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 12 ม.ค. 09, 17:46 น »

หวัด ดี ก๊าฟ

เช่อ ป๋อ ก๊าฟ ปีนี้ 120 เเน่ ๆ

พ.ก.ท 120 ยังรอผมอยู่ 5 5 5

!!!@ !!!@ !!!@

Tags:
Guest
โพลีเทคนิค123
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 19 ม.ค. 09, 16:02 น »

โพลีเทคนิค123อ้อมน้อย มาเยือน เจอได้นะ

Tags:
Guest
โก่อาร์ท
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 6 ก.พ. 09, 11:19 น »

เราชาวช่างอุต 84 ก สาย 4

Tags:
Guest
ไข่เจียว
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 6 ก.พ. 09, 11:56 น »

นี่อย่ามัวแต่เก่งตีกันอยู่เลย มาเป็นผัวพี่เถอะน้อง

Tags:
Guest
ศิษย์เก่าเทคนิคฯ
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 6 ก.พ. 09, 12:46 น »

ยังมีคนเรียนอยู่อีกหรอ พ ก ท เนี้ย

นึกว่าไม่มีคนเรียนแล้วเสียอีก

จำข่าวตอนเด็กเทคนิคกรุงเทพฯไปปิดโรงเรียนเอ็งได้ปะ

ขำโคตรๆ

อยู่ในเหตุการณ์

Tags:
Guest
ราชสิทธ
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 16 ก.พ. 09, 21:49 น »

พ.ก.ท84เก๋าจริงครับ

ลงหน้าพระพรหมตอน25มกราทุกปี

ส่วนกรุงธนเช้าคุนยังเด็กอยู่เลยคัฟ

เล่นทีไรเห็นหนีทุกที

กรุงธนค่ำ123แจ่วจริงครับยอมรับ

ส่วนโพลี123ก็เจ่งจริงครับถึงจริง

Tags:
Guest
อุเทนถวาย
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 17 ก.พ. 09, 11:18 น »

พ.ก.ท คับ ผมไม่อยาก ลดตัวไปเล่นกับพวกคุณนะคับ
พวกคุณคิดว่าพวกคุณเจ๋งจริงมาเจอได้ที่มาบุญคลองคับ

Tags:
Guest
เหอะๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 17 ก.พ. 09, 12:09 น »

ผมชื่อ เป็ด เรียนกรุงธน อะไหม่ อยากเจอหรอเกิน พ.ก.ท. นี้
เห็น ปากดีกันเยอะคุณพวกลาว
เจอแล้วจะไปกราบTEENเหรอ ^/^ ^/^ ^/^
Tags:
Guest
อุเทนถวาย
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 17 ก.พ. 09, 14:14 น »

เด็ก หมู่บ้านครู โนสยาม กรุงธน โพลี พวกผมไม่อยาก ลดตัวไปเล่นพวกคุณนะคับ
อย่าเจ๋งแต่ในคอมพอเอาจริงก็วิ่งกันหมด ท่าคุณเจ๋งจริงเจอกันที่เซนปินได้
พวกผมช่างก่อสร้างอุเทนถวายเจ๋งจริงลองดิ

Tags:
Guest
แจน พ.ก.ท.
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 21 ก.พ. 09, 14:40 น »

เปงไรกัลอ่ะค่ะ
มาว่าสถาบันฉันอ่ะ
อยากตายกันนนักเหรอค่ะ

Tags:
Guest
คนไทย ,,*
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 20 มี.ค. 09, 10:05 น »

ที่ ด่า ๆ กัน เพื่อ อออ ???

นี่ ๆ คุน ๆ ทั้ง หลา ย ..

คุนลอง คิด ในแง่ หนึ่ง นะ .. ถ้าเกิด พวกคุนไม่ได้เรียนอยุ่สถาบันนี้ อ่ะนะ

คุนก้อ จะ ด่า อีก สถา บัน นึง .. จิง ป่ะ ??

พูด ตง ๆ นะ **

เหมือน พวก เดก เกรียน อ่ะ

เห่อ ๆๆ คิด ว่า เท่ห์ มั้ง นะ...

ทำ มา เปน พูด ว่า กู เก๋า อย่าง โง้น เก๋า อย่างงี้..

มัน ก้อ เก๋า แต่ ตอนอยุ่ ก่า เพื่อน เท่า นั้น แหละ ว่ะ

อยุ่ คนเดียว มัน ก้อ หมา หมด และ น๊ะ ;D ;D ;D ;D

รุ่น ใหญ่ จิง อ่ะ .. เค้า ไม่ มา พูด กัน หรอก คุน น..

ที่ จิงชั้น ก้อชอบ นะ เดก ช่าง เดกศิลป์ อ่ะ

ชั้น ว่า มัน ดู ดี อ่ะ..

แต่ ชอบ พวก ที่ ไม่ ได้ มา ทำตัว เปนเสี่ยว เที่ยว โชว์ เพา อย่างงี้หรอกนะ

แฟนชั้นก้อเปนเดกช่างเหมือนกาน ..

แต่ ไม่ ใช่ ก๊า ก ๆๆ อย่าง พวก คุน แน่ นอน !!

5 55+

^/^ ^/^ ^/^ ^/^ ^/^ ^/^

Tags:
Guest
ไร้สาระ
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 27 มี.ค. 09, 18:03 น »

วันๆคิดจะทำอะไรกันมั้งเนี้ย นอกจากนัดเจอกัน ตีกัน ต่อยกัน

ว่างมากนักหรอ

ตีกันอยู่นั่นแหละ ถ้าตีกันได้ตังค์ชั้นก้อจะตีมั้ง จะได้รวยๆซะที

ตีกันไป ก้อได้แต่แผล

สงสัยตีกันแล้วได้ความสะใจ มั้ง

ถ้าความสะใจมันกินได้ชั้นก้อจะทำมั้ง

ไร้สาระสิ้นดี

Tags:
Guest
สังกะสี
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 27 มี.ค. 09, 18:12 น »

ขอร้องหล่ะครับอย่าเก่งกันนักเลย เห็นตายกันมาเยอะแล้วสงสารพ่อแม่บ้างเถอะคุณตายไม่เท่าไรถ้าพิการขึ้นมาพวกคุณจะยอมรับตัวเองได้หรือเปล่า ;--

Tags:
Guest
นางฟ้าสารเลว
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 26 เม.ย. 09, 23:02 น »

รำคานวะไร้สาระ พวกคุณเปงใครแร๊วไง คุณหนักใจก้อยิงกะบานสิ ทำไมต้องโชวพาว ไม่ต้องบอกว่าสถาบันไหน แน่ก้อเอาได้ทุกที่แระไม่เหงต้องรอเพื่อน เซง!!!

Tags:
Guest
แม็กใหญ่คงหงวน
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 28 เม.ย. 09, 01:54 น »

ผมไม่เก๋า

เจอะได้ทุกเมื่อนะคับ

ผมเด็กคงหงวนคับ

สายกระทุ่มแบนเจอะกัน นะ

ผม กรุงธน 189 คณะ คงหงวน คับ

ลองได้ทุกสถาบัน นะ

อย่ากเจอะ ว่ะ

Tags:
Guest
แม็กใหญ่คงหงวน
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 28 เม.ย. 09, 01:58 น »

มาเรียนกรุงธนกันดีกว่า

ถ้าไม่อยากเจ็บตัวนะ

จากแม็กกรุงธน คณะ คงหงวน

กระทุ่มแบน ว่ะ

ขอร้องทุกสถาบันมาที

ใครแจ๋ว จิงมาเลย นะ จะ ลอ อยู่ ที่ซอยคงหงวน

นะคับ

ทุก สถาบัน อยากลอง ว่ะ ;D

Tags:
Guest
กิ๊ฟ
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 28 เม.ย. 09, 14:38 น »

ขอโทษนะค่ะพอดีกิ๊ฟจาเรียน พกท.อ่ะค่ะแต่ว่ายังไม่ได้สมัครแล้วอยากจาเรียนภาคค่ำอ่ะค่ะใครมีขอมูลช่วยโทรมาบอกหน่อยได้ไหมค่ะ
ที่ 089-177-6872

หรือที่ http://giftzazaka.hi5.com

แล้วไม่มีเพื่อนเลยกิ๊ฟจาเข้าปวส.นะอย่าลืมก๊ะ
Tags:
Guest
ปลาตั้งโก๋
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 1 มิ.ย. 09, 16:22 น »

q*051 เด คัฟ กุ จบ แล้ว กุ ไม่ เข้า หรอก พกท. อ่า รร เล็ก เท่า รัง หนู นะ

Tags:
Guest
ศิริชัย นิลทะศิลป์
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 28 ก.ค. 09, 10:24 น »

q*057พกท
Tags:
Guest
บูม
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 26 ส.ค. 09, 12:08 น »

กู กรุงธน หัวกระบือ ๑๔๗ (เช้า) เจอได้นะพวก พกท ทั้งหลาย

Tags:
Guest
รำคานนน
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 26 ส.ค. 09, 15:02 น »

จะสถาบันไหน

ก้อต้องรอเพื่อนมาทุกที

อยู่คนเดียวก้อเหนหงอทุกคน

พาพวกมาก้อเก่งกันขึ้นมาเชียว

เหนด้วยป่ะ

Tags:
Guest
เด็กไม่มี
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 26 ส.ค. 09, 19:47 น »

คุณพวก กาก จำชื่อที่กูเรียนไว้ให้ดี กอ สอ นอ เจอได้ทุกสถาบันไม่ว่าชายล้วนหรือหญิงล้วน 555

Tags:
Guest
เปรมราชโอรส
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 4 ก.ย. 09, 19:03 น »

ผมเปรม ราชโอรส95

ปีหน้าพ.ก.ท. ไม่แน่ใจ คณะ120กะ 147
Tags:
Guest
เทคนิคสมุทรสาคร
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 6 ก.ย. 09, 14:25 น »

[/sizeพวกกูสาคร ไม่เคย กลัว ใครเจอ ได้ หมด
Tags:
Guest
เรา ชื่อ ก๊อต
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 10 ก.ย. 09, 08:03 น »

เรา ชื่อ ก๊อต

Tags:
Guest
น้าแว่นกุลสิริ สาย89
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 18 ก.ย. 09, 15:49 น »

กะผมกุลสิริ 89 เจอได้นะจ๊ะ พ.ก.ท 89 84 q*00q*00q*00q*00q*00q*00
q*00q*00q*00q*00q*00q*00q*00

q*004q*004q*004q*004q*004q*035q*035q*035q*035q*035q*035

q*006q*006q*006q*006q*006

Tags:
Guest
ต้น พ.ก.ท 147
เรทกระทู้
« ตอบ #39 เมื่อ: 18 ก.ย. 09, 20:53 น »

ผมไม่เก่งหลอก
ผมผึ่งหนีคดีมาจากใต้
กลับตัวอ่ะ
แต่ไม่กลับจัย

Tags:
Guest
อยากบอก
เรทกระทู้
« ตอบ #40 เมื่อ: 27 ก.ย. 09, 21:51 น »

เด็ก หมู่บ้านครู โนสยาม กรุงธน โพลี พวกผมไม่อยาก ลดตัวไปเล่นพวกคุณนะคับ
อย่าเจ๋งแต่ในคอมพอเอาจริงก็วิ่งกันหมด ท่าคุณเจ๋งจริงเจอกันที่เซนปินได้
พวกผมช่างก่อสร้างอุเทนถวายเจ๋งจริงลองดิ

เอ็งรุ่นใหญ่แล้ว เก่งจิงจาไปลดตัวทำไมวะ โถ่

เอ็งก้อต้องเกิดมาจาก รร. พวกนี้มาก่อนทั้งนั้นแหละ

คุณหนอนสีน้ำเงิน

Tags:
Guest
สี่พระยา บางแค
เรทกระทู้
« ตอบ #41 เมื่อ: 27 ก.ย. 09, 23:55 น »

พ.ก.ท มันพวก คนอีสานเรียนกันคับ

Tags:
Guest
กุลพ่อพ ก ท
เรทกระทู้
« ตอบ #42 เมื่อ: 28 ก.ย. 09, 16:37 น »

กุลสิริเทคโนโลยีบริหารธุระกิจ เจอไดนะ พ ก ท q*037q*037q*037q*009q*009q*011q*011q*011q*012q*016q*016q*016

Tags:
Guest
ดอแอแอ
เรทกระทู้
« ตอบ #43 เมื่อ: 30 ก.ย. 09, 18:26 น »

q*028 พี่ผมเรียน พ.ก.ท ครับ ชื่อ รัก งะ รู้ จัก ไหม งะ ครับ q*049

Tags:
Guest
อะไรกันคับ
เรทกระทู้
« ตอบ #44 เมื่อ: 11 พ.ย. 09, 14:13 น »

ผม พ ต พ

เดวจะย้ายไปเรียนพ ก ท คับ

แต่ยังไม่รู้ว่าจะอยุ๋คณะใหนคับ

อิอิ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1 2 3 4

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม

ทางสนุก! จะทำการตรวจสอบ
และขออนุญาตไม่แสดงข้อความ
ที่ไม่เหมาะสม ข้อความที่
ก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่
สถาบันชาติ ศาสนา
พระมหากษัตริย์ รวมถึงข้อความที่
เข้าข่ายหลอกลวง การเผยแพร่
ภาพลามกอนาจาร หรือข้อความ
ใดๆ ที่ทำให้ผู้อื่นได้รับความ
เสียหาย บนกระทู้นี้